ผลบอล 6 มีนาคม 2564ผลบอล 5 มีนาคม 2564ผลบอล 4 มีนาคม 2564ผลบอล 3 มีนาคม 2564ผลบอล 2 มีนาคม 2564ผลบอล 1 มีนาคม 2564ผลบอล 28 กุมภาพันธ์ 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 4 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:05 | 1 [4]อิมอเร่ อาร์เอส |
2-0
0-0 |
เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส[3] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 06:20 | อีตาบายานา |
1-0
1-0 |
Boca Juniors SE | -1 ▲▲▲ ▲▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 06:30 | [4]อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ |
0-1
0-0 |
บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ[8] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 06:30 | [11]วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ |
1-0
0-0 |
AD Atlanta Doce Mel[10] | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 06:35 | 2 [6]อนาโปลิส เอฟซี |
1-0
0-0 |
อิตุมเบียรา อีซี จีโอ[3] | +0 | |
FT 06:35 | 4 [BRA D1-18]โกยาส |
1-0
0-0 |
โกเอียเนเซีย จีโอ[BRA CGD-4] 2 | -0.75 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 06:35 | 3 [3]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-0
0-0 |
ฟิกูเรนเซ่[2] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 06:35 | 3 [(a)-16]เรอัล ซานตานเดร์ |
1-2
1-1 |
ออโซมารโซ่[(a)-8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 06:45 | 2 [(c)-2]คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) |
0-1
0-0 |
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(c)-3] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:05 | 2 America JDE |
2-1
1-1 |
FC Yali 2 | -1 | |
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 07:05 | 1 [BRA D1-17]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) |
0-1
0-1 |
ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:30 | 1 JS Vieux-Habitants |
2-3
1-1 |
Red Star PAP | +0 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:35 | 3 [PAR D1-3]กัวรานี อาซุนซิยง |
1-1
0-0 |
รอยัล พารี่ เอฟซี[BOL D1(a)-4] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 07:35 | 2 [7]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
0-1
0-1 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี[5] 4 | -1.25 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 07:35 | 1 [ARG D1A-23]โบคา จูเนียร์ส |
2-1
1-1 |
เคลย์โพล[ADT M-1] 3 | -2.5 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:05 | 4 [(c)-13]เอฟซี ฮัวเรซ |
1-6
1-2 |
มอนเทอร์เรย์[(c)-7] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 08:05 | 2 [(c)-11]กัวเรตาโร่ เอฟซี |
2-2
1-1 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(c)-10] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 3 [(a)-12]ปาตริโอตาสเอฟซี |
0-1
0-0 |
อเมริกา เด กาลี[(a)-13] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 1 [(c)-5]Cocodrilos de Tabasco FC |
0-1
0-1 |
Monarcas Morelia[(c)-2] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:20 | 2 [(c)-4]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ |
0-3
0-3 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(c)-8] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:05 | 3 [(a)-2]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
1-1
0-0 |
เอดี ซาน คาร์ลอส[(a)-9] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 09:05 | 2 1 [(a)-8]กัวดาลูเป เอฟซี |
1-3
1-1 |
อลาจูเรนเซ่[(a)-1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:05 | 1 [(c)-2]ครูซ อาซูล |
1-0
0-0 |
โมนาร์คัส โมเรเลีย[(c)-12] 1 1 | -1 ▲-1.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 4 [(c)-3]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |
2-0
1-0 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(c)-12] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 10:10 | 1 [(c)-5]คลับ ตีฮัวนา |
0-2
0-0 |
คลับ อเมริกา[(c)-1] | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 10:30 | Rebels FC (W) |
2-0
1-0 |
Indian Football Factory (W) 1 | -0.5 | |
FT 12:35 | 1 Misaka United (W) |
1-3
0-3 |
Kickstart Karnataka FC (W) 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 13:00 | บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) |
1-6
0-2 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | +3.5 | |
เนปาล ดิวิชัน 2 (Nepal B Division) | |||||
FT 13:30 | 3 Jhamsikhel Youth Club |
2-3
1-1 |
Shree Bhagwati Club 1 | +1.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 14:30 | 2 บาดราน (ยู23) |
4-0
1-0 |
Naft Iranian U23 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 14:40 | 1 1 Havadar SC U23 |
0-2
0-2 |
เอสเตกฮลัล เอฟซี(ยู 23) 1 | +1 | |
FT 14:45 | 2 Cypress teresopolis U23 |
0-0
0-0 |
เพย์กัน(ยู 23) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:00 | บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ |
3-2
2-0 |
ยัง ชาร์เลนเจอร์ | -0.25 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 15:05 | 2 [4]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) |
1-0
1-0 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)[6] | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 16:00 | [D-11]Siirt Il Ozle Idaresi Spor |
2-1
1-1 |
Sultanbeyli[D-16] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 16:10 | 1 Dena Saba U23 |
3-1
2-1 |
Olympic Andisheh U23 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 16:45 | 1 [6]เชค รัสเซล เคซี |
5-0
3-0 |
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[8] | -0.5 | |
เนปาล ดิวิชัน 2 (Nepal B Division) | |||||
FT 16:45 | 1 1 Ranipokhari Corner Team |
1-1
1-1 |
Shree Kumari Club 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 3 สปุตนิก |
1-1
1-1 |
เอฟซี มูรอม 1 3 | +0 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 6 [4]เอฟซี ลอริ |
2-0
1-0 |
เอฟซี โนอาห์[5] 4 | +0.25 | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 17:00 | [BG-20]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ |
0-4
0-1 |
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-6] | - | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 17:00 | 2 เอ็มอีจี |
0-1
0-0 |
บังคาลอร์ บี 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลทีมชาติอิหร่านอายุไม่เกิน 23 ปี (IRAN UNDER 23) | |||||
FT 17:30 | 2 ไซปา (ยู23) |
1-2
1-0 |
Abi Pooshan U23 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 17:45 | [11]Al Karkh |
2-1
2-0 |
Al Diwaniya[12] | - | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 18:00 | 4 [LB-12]ซองกุลดัค |
1-1
0-1 |
คาห์รามานมาราสส์สปอร์[LB-11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 [BG-16]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ |
1-1
0-0 |
คาสทาโมนุสปอร์[BG-17] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | [LB-8]ซาริเยอร์ |
3-0
2-0 |
ซานคักเทเป เอฟเค[LB-13] | - | |
FT 18:00 | 3 [LB-17]กูมัสฮาเนสสปอร์ |
0-2
0-1 |
อาเหม็ดสปอร์[LB-5] 2 | +0.5 | |
FT 18:00 | 4 [BG-3]โบดรุมสปอร์ |
1-0
0-0 |
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-2] | -0.5 | |
FT 18:00 | [BG-18]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค |
2-2
0-0 |
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[BG-10] | - | |
FT 18:00 | 1 [BG-7]เซริก เบเลดิเยสปอร์ |
0-3
0-2 |
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-9] 1 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 5 1 [LB-1]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
0-1 |
อันคารา เดไมสปอร์[LB-4] 3 | -1 | |
FT 18:00 | [LB-10]โครัม เอฟเค |
3-0
2-0 |
เออร์กินิ วิไลมิซิ[LB-15] | - | |
FT 18:00 | 1 [LB-16]ฮาเซทเทเป้ เอสเค |
0-1
0-1 |
24 Erzincanspor[LB-3] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | 2 [LB-6]ยูทัส ยูแซกสปอร์ |
0-0
0-0 |
Hekimoglu Trabzon[LB-2] 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | 1 [BG-11]เพนดิคสปอร์ |
0-3
0-2 |
อียูบสปอร์[BG-1] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 18:00 | 3 [BG-5]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ |
2-3
1-2 |
เคอร์คลาเรลีสปอร์[BG-8] 2 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 [LB-7]โคแคลิสปอร์ |
3-1
1-0 |
นีเด อนาโดลู เอฟเค[LB-18] 2 | -1.25 | |
FT 18:00 | 1 [BG-19]อลาซิกสปอร์ |
1-1
0-0 |
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[BG-15] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | 4 [BG-13]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ |
2-2
2-2 |
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-4] 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | [BG-14]Bursa Niluferspor AS |
1-0
1-0 |
พาซาสปอร์[BG-12] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [LB-9]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ |
2-0
0-0 |
อินโกลสปอร์[LB-14] | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 18:00 | [D-15]Kozan BLD.SPOR |
0-0
0-0 |
Bergama Belediyespor[D-14] | - | |
FT 18:00 | 1 [D-2]อดิยามานสปอร์ |
0-1
0-0 |
Aksarayspor[D-1] 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | [D-10]ซิลิวริสปอร์ |
0-0
0-0 |
Kelkit Belediye Hurriyet[D-3] | - | |
FT 18:00 | 2 [D-7]Bayrampasa |
0-1
0-1 |
Yeni Orduspor[D-6] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | [D-4]Yldrm Belediyesispor |
1-1
0-0 |
Kestel[D-8] | - | |
FT 18:00 | 5 [D-17]Muglaspor |
1-1
0-1 |
โมด้าเฟน สปอร์[D-13] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 18:00 | [D-12]Karaman Belediyesi Spor |
1-2
0-1 |
ดัคซีสปอร์[D-5] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) |
2-0
0-0 |
ริโอ อาฟ(ยู 23)[8] 4 | -0.25 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
1-0
1-0 |
เคเอ็มซี เอฟซี | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 1 มทิปวา ชูการ์ |
0-0
0-0 |
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 | +0 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:30 | 4 [6]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด |
4-3
1-1 |
ชลบุรี เอฟซี[11] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลบัลแกเรียอายุต่ำกว่า 19 ปี (Bulgaria U19) | |||||
FT 18:30 | เบโร่ (ยู 19) |
0-2
0-0 |
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) | - | |
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | 2 [BUL D1-13]โบเตฟ วราตซา |
3-0
0-0 |
เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 4 | -1.75 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 19:00 | [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
6-1
4-1 |
เคทีพี ค็อตก้า[FIN D1-11] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League) | |||||
FT 19:00 | 4 1 [3]คิดชี |
2-0
0-0 |
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี[2] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 19:00 | เดนมาร์ก(ฟุตซอล) |
2-3
0-2 |
อัลบาเนีย(ฟุตซอล) | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]บางกอกกล๊าส เอฟซี |
2-0
1-0 |
สุโขทัย เอฟซี[13] 5 | -1.75 ▲-2 ▲▲-2.5 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 19:15 | [7]ชิทตากอง อะบาฮานี่ |
2-1
1-0 |
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[10] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 19:30 | 2 KS Korabi Peshkopi |
1-1
1-1 |
FK Partizani B 2 | -1 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 เอล แฮมแมม |
1-1
1-0 |
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ | +0 | |
FT 19:30 | 1 มาเลเยอิท เอล เซยิอัท |
2-0
1-0 |
Kafr El Shaikh 1 | +0 | |
FT 19:30 | 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด |
1-0
0-0 |
เดเกอร์เนส 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 2 Sporting Alexandria |
1-0
1-0 |
เอล มานซูรา 1 | +0 | |
FT 19:30 | 2 อาบู แคร์ เซเมด |
1-2
1-0 |
เอล โอลิมปิก 4 | -0.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:40 | [A-4]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) |
0-4
0-1 |
Al-Jndal[A-5] | - | |
FT 19:55 | [A-6]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) |
1-2
0-0 |
Kumait[A-13] | - | |
FT 19:55 | [A-2]อัล-ไคซูมาห์ |
1-1
0-0 |
อัล-ทักดอม[A-10] | - | |
FT 19:55 | [A-11]Al Liwaa |
2-1
1-1 |
Al-Zlfe[A-8] | - | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [14]คาซิมปาซ่า |
1-2
1-1 |
แทร็บซอนสปอร์[4] 2 | +0.5 | |
FT 20:00 | 1 [7]อลันยาสปอร์ |
1-1
0-1 |
กัซเทป[9] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | Ferencvarosi TC U19 (W) |
0-4
0-1 |
Astra Hungary U19 (W) | +2 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [11]กาเซล เอล มาฮาลาห์ |
0-0
0-0 |
NBE SC[14] 1 4 | +0 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | Shabab Althahrea |
4-0
1-0 |
Al Birah 2 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | คาห์ลีจ ซาร์ต |
0-0
0-0 |
ดาร์เนส | - | |
FT 20:00 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
1-1
0-1 |
อัลฮิลาล | - | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | 2 [13]ซีเอ บิเซอร์ติน |
1-0
1-0 |
สตาดิ ตูนิเซียน[9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [2]สฟาเคซี |
1-2
1-1 |
ยูเอส ทาทูอิน[10] 5 | -1.25 ▼-1 |
|
จอร์แดน คัพ (Jordan Shield Cup) | |||||
FT 20:00 | 4 2 [JOR D1-3]อัล แรมธ่า คลับ |
2-2
1-1 |
อัล ไฟซาลี[JOR D1-5] 1 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 20:00 | [A-12]อัล-อราบี(ซาอุฯ) |
3-3
2-0 |
Bisha FC[A-1] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 20:00 | [2]อัล ซอลรา |
0-0
0-0 |
Al Talaba[17] | - | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
4-1
1-0 |
Lumwana Radiants 1 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 เรด แอร์โร |
1-0
0-0 |
Prison Leopards FC 2 | +0 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [9]Royal Muramvya FC |
1-0
0-0 |
อินเตอร์ สตาร์[12] 4 | -0.25 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 ทานซาเนีย ไพรซัน |
1-1
0-1 |
มเบยา ซิตี้ 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 คอสเทล ยูนิออน |
2-1
1-1 |
ยัง แอฟริกันส์ 1 | +0.75 | |
บังคลาเทศแชมเปี้ยนชิพลีก (Bangladesh Championship League) | |||||
FT 20:00 | 2 1 Kawran Bazar Progoti |
0-0
0-0 |
Fortis FC 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 20:10 | [A-14]Al Hjazz |
1-5
1-2 |
Al-Akhdoud[A-3] | - | |
FT 20:25 | [A-9]อัล เอ็นเทซาร์ |
3-0
2-0 |
อัล อันซาร์[A-7] | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:30 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
1-0
0-0 |
Al Mahalla | - | |
โบโตล่า (Morocco cup) | |||||
FT 20:30 | Wydad Serghini |
1-1
1-0 |
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | +0.25 | |
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 20:30 | อัล บาเตห์ (ยู19) |
0-2
0-0 |
เอมิเรตส์ คลับ(ยู 19) | +1 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 21:00 | 3 [A-11]คาร์ราเรเซ่ |
0-0
0-0 |
กรอสเซโต้[A-10] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 [A-19]ลิวอร์โน่ |
0-1
0-0 |
อาเลซซานเดรีย[A-6] 1 | +0.25 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 [5]อัล คูเวต เอสซี |
4-1
1-0 |
อัล-ชาบับ(คูเวต)[7] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 4 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค |
2-1
2-0 |
เออาร์ซี โอเลโรช 1 | -0.5 | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 22:00 | 2 [FRA WD1-2]โอลิมปิก ลียง (ญ) |
2-0
1-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[DEN WD1-2] | -4.5 ▲▲-5 |
|
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 22:00 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) |
5-1
3-0 |
มอลโดว่า (ฟุตซอล) | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [(c)-9]เนกาซ่า (ยู20) |
1-1
0-0 |
ปาชูก้า(ยู20)[(c)-1] | - | |
FT 22:00 | [(c)-16]พูมาส ยูนัม(ยู20) |
0-0
0-0 |
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)[(c)-15] | - | |
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup) | |||||
FT 22:15 | 2 [BHR D1-1]อัล ริฟฟา |
2-0
0-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[BHR D1-7] 2 | -1.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:15 | 2 [8]Naft Misan |
0-1
0-0 |
นาฟิต อัลวาซาต[5] 1 | -0.25 | |
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 22:15 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) |
0-1
0-0 |
อัล การาฟา(ยู 23) 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:15 | อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23) |
2-0
1-0 |
อัล ไซลีย่า (ยู 23) | -1.75 | |
FT 22:15 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23) |
1-4
0-2 |
อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 1 | +0.25 | |
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | 3 [BUL D1-11]สลาเวีย โซเฟีย |
1-1
0-1 |
พีเอฟเค มอนทาน่า[BUL D1-10] 5 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:45 | 2 [5]อัล ทาวอน |
2-2
2-0 |
อัล บาเดน[10] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 5 [3]เฟเนร์บาห์เช่ |
1-1
0-1 |
อันตัลยาสปอร์[10] 1 5 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 22:59 | 4 [GRE D1-7]โวลอส เอ็นเอฟซี |
1-0
1-0 |
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-4] 1 5 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:59 | 3 Ahli Al Khalil |
1-4
1-2 |
ซแบ๊บ อัลคาลิล 2 | +1.5 ▼▼+1 |
|
โบโตล่า (Morocco cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [MAR D2-10]ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา |
1-3
0-0 |
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[MAR D1-13] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
จอร์แดน คัพ (Jordan Shield Cup) | |||||
FT 22:59 | [JOR D1-1]อัล วีห์ดัต |
4-0
2-0 |
มานน์[JOR D1-7] | -1.25 ▲-1.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:59 | [9]โอโบโลน เคียฟ |
0-0
0-0 |
Vpk Agro Magdalinovka[13] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 2 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก |
0-0
0-0 |
AS Douanes de Sikasso 1 | -0.75 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 2nd Infantry Battalion Gambia |
2-0
2-0 |
Kiang West FC 4 | +0 | |
FT 22:59 | 1 Jam City |
2-5
1-2 |
Gunjur United 1 5 | -0.5 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 23:30 | 2 อัล คาดเซีย |
2-0
1-0 |
ไคตัน 4 | -2 | |
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 23:30 | สโลวะเกีย(ฟุตซอล) |
6-0
2-0 |
กรีซ(ฟุตซอล) | - | |
ผลฟุตบอลวัน 5 มีนาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 3 [7]ซอนเดอร์ไจสกี |
1-1
0-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[6] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [11]ลิงบี้ |
2-0
1-0 |
มิดทิลแลนด์[1] 2 4 | +1.25 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 00:00 | [BEL D1-3]ราซิ่ง เกงค์ |
4-1
2-0 |
เมเชเลน[BEL D1-10] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [3]แอชดอด เอ็มเอส |
2-0
2-0 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[12] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 00:00 | [FIN D3 AB-1]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ |
0-5
0-3 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[FIN D2-9] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 00:00 | มอนเตเนโกร(ฟุตซอล) |
4-3
1-1 |
เบลเยี่ยม(ฟุตซอล) | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 00:00 | [1]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
2-0
1-0 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[4] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 00:15 | 2 [9]เอฟซี ซิยง |
0-3
0-3 |
ลูกาโน[7] 2 | +0.25 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:30 | 2 [8]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
1-1
1-0 |
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[2] 2 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 00:30 | [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
2-1
1-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[4] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [18]ฟูแล่ม |
0-1
0-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[8] 1 | +0.5 | |
FT 01:00 | 3 [19]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
0-1
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน[7] 1 | +0.5 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:00 | 6 [7]เบต้าเยรูซาเล็ม |
2-3
0-2 |
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[14] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [GRE D1-2]อาริส ซาโลนิก้า |
1-1
0-0 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 01:00 | [2]อิทัวโน่ เอสพี |
1-0
1-0 |
เซา เบนโต้[14] 2 | -0.75 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [ROM D2-3]ดูนาเรีย คาลาราซี |
1-3
0-2 |
ดินาโม บูคาเรสต์[ROM D1-13] 5 | +0.75 | |
โบโตล่า (Morocco cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [MAR D1-8]SCCM Chabab Mohamedia |
2-2
2-1 |
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[MAR D1-11] 2 | -0.25 | |
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 01:00 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) |
2-3
0-2 |
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) | - | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:00 | [9]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) |
3-0
0-0 |
มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)[10] | - | |
FT 01:00 | 1 [7]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) |
0-1
0-0 |
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[6] 2 | +0.75 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 2 เรอัล บามาโก |
2-1
2-1 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 01:00 | 3 แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) |
2-2
1-0 |
ZNK MB Tabor (W) 1 | -2 | |
คัมปิโอนาโต กาปีชาบา (Campeonato Capixaba) | |||||
FT 01:00 | AA Sao Mateus |
0-4
0-2 |
เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส | +0.75 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:30 | [3]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) |
3-0
2-0 |
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[5] | -0.25 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 1 (Brazil Campeonato Cearense Division 1) | |||||
FT 01:30 | 3 [6]กัวรานี่ ซีอี |
1-2
1-0 |
อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี[4] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [8]คาร์โต ซีอี |
0-1
0-0 |
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[2] 3 | +1.25 | |
FT 01:30 | 4 [1]คัวคาเอีย ซีอี |
0-1
0-0 |
อิกาซ่า อีซี[5] 6 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | [3]Pacajus |
4-0
2-0 |
บาร์บาล่า[7] | -1.5 | |
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 01:30 | 2 [2]แคร๊ค จีโอ |
0-2
0-0 |
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[4] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 01:30 | 2 1 เอบีซี อาร์เอ็น |
1-1
1-1 |
ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 01:30 | เอฟซี ลินคอล์น |
4-2
1-0 |
เซนต์โยเซฟ เอฟซี | - | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [8]ฮาโปเอล ไฮฟา |
0-2
0-0 |
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[2] 1 4 | +0.75 ▲+1 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 02:00 | 2 [2]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
0-0
0-0 |
แรนเดอร์ส[5] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 02:00 | 2 1 [BRA CGD-7]อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
0-0
0-0 |
วิลา โนวา[BRA CGD-6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 2 [(a)-14]โบโกตา เอฟซี |
1-1
1-0 |
เดปอร์เตส ควินดิโอ[(a)-7] 3 | +0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 02:30 | 1 [16]สตอล เมียเลช |
2-2
0-1 |
วิสล่า พล็อค[13] 1 | +0 | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 02:30 | 5 [4]เอฟซี ซูริค |
1-2
0-2 |
ลูเซิร์น[8] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Malta Cup (Malta Cup) | |||||
FT 02:30 | 3 1 [MAL D2-1]มาร์ซา |
0-1
0-0 |
ไซเรนซ์ เอฟซี[MAL D1-9] 2 | +0.5 | |
andorra cup (andorra cup) | |||||
FT 02:30 | [ANDSL-3]แอทเลติก เอสคาลเดส |
3-0
0-0 |
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[ANDSL-6] | - | |
FT 02:30 | 1 [ANDSL-2]ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ |
0-1
0-1 |
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[ANDSL-4] 1 3 | -0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | [19]ปาร์ม่า |
1-2
0-0 |
อินเตอร์ มิลาน[1] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 02:45 | 5 [BEL D1-9]สตองดาร์ด ลีแอช |
1-0
0-0 |
คลับบรูซ[BEL D1-1] 1 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 02:45 | 3 1 [9]โบต้าโฟโก้ เอสพี |
0-1
0-0 |
กัวรานี่ เอสพี[16] 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:00 | 3 เคอาร์ไอเอ |
3-3
1-1 |
Skautafelag Reykjavikur 3 | -2 ▲▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 03:00 | 2 เบอเซอกิร์ |
1-3
0-1 |
Stokkseyri 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 ▼▼-1.75 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 03:00 | 2 [SPA D1-9]เลบานเต้ |
1-1
1-1 |
แอธเลติก บิลเบา[SPA D1-10] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 03:15 | [6]ลิเวอร์พูล |
0-1
0-1 |
เชลซี[5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 03:15 | 2 [POR D1-4]เบนฟิก้า |
2-0
1-0 |
เอสโตริล[POR D2-1] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 04:00 | [(a)-6]เอดี กรีเชีย |
1-2
1-0 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[(a)-4] | -0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 2 [(a)-6]คอร์ตูลัว |
1-1
1-0 |
บาแรนคิลล่า เอฟซี[(a)-15] 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 05:00 | 1 [11]ปอนเต เปรตา |
0-1
0-0 |
ซานโต อังเดร[10] 2 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | 3 Aguilas UP |
2-0
1-0 |
SD Atletico Nacional 5 | +0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [(a)-18]โบญาก้า ซิโค |
0-1
0-0 |
มิลเลียนนาริออส[(a)-9] 4 | +0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 1 [(c)-6]Club Chivas Tapatio |
2-1
2-0 |
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[(c)-16] 6 | -1 ▼▼-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 5 [7]เซา โจเซ่อาร์เอส |
0-1
0-1 |
คาเซียส อาร์เอส[8] 7 | -0.25 | |
FT 06:00 | 3 [6]อีซี เปโลตัส อาร์เอส |
2-2
1-1 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 06:00 | เกเรตาโร(ญ) |
0-3
0-2 |
ปาชูกา(ญ) | +0 ▲-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |