ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 31 มีนาคม 2567ผลบอล 30 มีนาคม 2567ผลบอล 29 มีนาคม 2567ผลบอล 28 มีนาคม 2567ผลบอล 27 มีนาคม 2567ผลบอล 26 มีนาคม 2567ผลบอล 25 มีนาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 29 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 1 [6]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[5] 3 | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:30 | 6 1 [4]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
0-3
0-1 |
เดปอร์เตส อิควิกกัว[1] 4 | -0.5 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 06:30 | 1 Athletic Club MG |
3-0
2-0 |
โปซูอาเลกรี | -1 | |
conmebol-sudamericano women u17 (conmebol-sudamericano women u17) | |||||
FT 06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู 17 |
0-1
0-1 |
เอกวากอร์ (ญ) ยู17 | - | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ |
2-1
0-0 |
Spokane Velocity 2 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 3 [11]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-2
0-0 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[1] 4 | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 4 [8]บลูมมิ่ง |
1-0
0-0 |
ออโรร่า[5] 1 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [8]แอลดียู กีโต้ |
5-0
1-0 |
เอสซี อิมบาบูรา[7] 2 | -1.5 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 07:00 | 6 1 Houston Dynamo B |
0-1
0-0 |
Austin FC II 3 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 07:30 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า |
0-0
0-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 3 | -0.25 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
07:30 | เอเอสเอซี คองคอร์ด |
|
Chemal FC | +0.25 | |
FT 07:30 | AS Garde Nationale |
1-3
0-0 |
King Nouakchott | +0.25 | |
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 07:35 | 1 พัลไมรัส |
1-0
0-0 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 2 | -1.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 08:00 | [5]เอเลี่ยนซา ลิม่า |
3-0
2-0 |
Los Chankas[12] | -1.75 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 08:00 | 1 AFF Guatemala |
2-1
0-0 |
Tigres del Jumay 3 | -0.75 ▲-1 |
|
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 08:00 | เอฟซี ทเว้นตี้ 11 |
0-9
0-4 |
เนลสัน ซูเบริบส์ 1 | +2.5 | |
Honduras Liga de Ascenso (Honduras Liga de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | 3 1 Atletico Choloma |
0-3
0-0 |
Parrillas One 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 3 [14]Monarcas Morelia |
3-4
2-1 |
เวนาโดส เอฟซี[1] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 08:45 | โคซแท็ล สปิริท |
7-0
6-0 |
Selwyn United 1 | -2 | |
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 09:00 | 3 1 CSD Jutiapa |
2-3
1-2 |
Nueva Santa Rosa CDF 4 | -0.25 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ |
1-0
1-0 |
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 4 | -1.5 | |
FT 09:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด |
3-1
2-0 |
West Coast Rangers 2 | -1 | |
FT 09:00 | Manurewa AFC |
1-2
0-0 |
เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 2 | -0.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
FT 09:00 | 3 เบย์โอลิมปิก |
2-1
1-0 |
อีส โคสเบย์ เอเอฟซี 3 | -0.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 10:00 | 2 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี |
2-1
2-0 |
Beaumaris 1 | -3 ▼-2.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 10:00 | 3 มอนเทอร์เรย์(ญ) |
3-1
1-1 |
ตีฮัวนา (ญ) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 3 [13]ดอราดอส เดอ ซินาลัว |
0-3
0-2 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[5] 1 | +1 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
POST 11:00 | [7]Boroondara Eagles (w) |
|
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[4] | +0 | |
Postp 11:00 | [10]Emerging Athlete Program (w) |
|
Bentleigh Greens (W)[9] | - | |
POST 11:00 | [6]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
|
Essendon Royals (W)[8] | +0 ▲▲-0.5 |
|
POST 11:00 | [2]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) |
|
อาลาเมน (ญ)[12] | -0.75 | |
POST 11:00 | [3]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
|
Brunswick Juventus (W)[1] | -0.75 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 11:00 | 4 FC Clifton Hill |
0-2
0-0 |
เอฟซี บูลลีนไลออน 1 | +2.75 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 11:00 | 2 Nepean FC U20 |
1-0
0-0 |
แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) 2 | +0.25 | |
FT 12:30 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) |
4-2
2-0 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 1 | +0.25 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 13:00 | 1 [12]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) |
0-8
0-3 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)[6] | +0.75 | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 13:00 | 1 Nepean Football Club |
0-1
0-0 |
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 4 | +0.5 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 13:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) |
3-5
1-1 |
เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | -0.25 | |
FT 13:00 | Rydalmere Lions FCU20 |
3-1
1-0 |
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | -0.5 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 13:00 | 2 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
0-2
0-1 |
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 13:00 | 1 Nekemte Ketema |
2-2
1-2 |
Oromia Police FC 3 | +0.25 | |
FT 13:30 | 1 Addis Ketema |
0-1
0-0 |
Omedla SC 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:00 | [11]ShanXi Oya Womens |
0-0
0-0 |
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)[12] | -0.75 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 14:00 | [8]ปูซาน ซังมู (ญ) |
0-0
0-0 |
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[3] | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
FT 14:30 | 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
0-4
0-0 |
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 1 | +0.25 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
|
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | +1.25 | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
15:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
|
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | -0.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
15:00 | คิงส์ตัน ซิตี้ |
|
Mazenod Victory | -3.5 | |
15:00 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี |
|
ทารูนา | -5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
15:00 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี |
|
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | -2.5 | |
15:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย |
|
เบต้าเปตะห์ ติกวา | -0.5 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
POST 15:00 | Arba Minch |
|
Batu Ketema | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
15:30 | [11]บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) |
|
เปรสตัน ไลออนส์(W)[5] | -0.25 ▼+0 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
POST 15:30 | [9]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
|
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ[8] | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
1st Half - 18 15:45 | เอชเจเค เฮลซิงกิ |
|
พีเค-35 วานตา | -2.75 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
15:45 | [9]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด |
|
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[12] | -0.5 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
15:45 | Bnei Qalansawe |
|
Hapoel Qalansawe | +0 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
16:00 | [13]สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) |
|
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[12] | -0.5 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
16:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) |
|
Bodrumspor U19 | +1 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
16:00 | FK Olympie Brezova |
|
SK Hrebec | -0.75 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
16:00 | เบต้า รามัท กาน |
|
Sporting Club Tel Aviv | +0.75 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
16:15 | แอดมิร่า ปราฮา |
|
โลโค ทาวิน | +0 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
16:15 | [2]โมฮัมเมดัน เอสซี |
|
Fortis Limited[5] | -0.5 | |
16:15 | [4]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
|
เชค รัสเซล เคซี[6] | -0.75 ▼-0.5 |
|
16:15 | [8]ชิทตากอง อะบาฮานี่ |
|
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[7] | +0.75 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
16:15 | เอฟซี วราทิมอฟ |
|
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | +0 ▲▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
16:15 | เมทีโอปราก |
|
SK Slany | -0.5 | |
16:15 | Spolana Neratovice |
|
เอฟเค โคมูตอฟ | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
16:15 | SK Ujezd Praha 4 |
|
SK Mondi Steti | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
16:15 | FC Kurim |
|
SK Krumvir | -1.75 ▲-2 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
16:30 | [11]สโลวาน บราติสลาวา บี |
|
ทาทราน ปรีซอฟ[2] | +1.25 ▲+1.5 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
16:30 | เอฟเค โคลิน |
|
ยาบโลเนช 2 | -0.25 | |
16:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
|
เอฟเค คราลุฟ ดวูล | -1.25 ▲-1.5 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
16:30 | โดบอร์ไวน์ |
|
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | -0.75 | |
16:30 | TJ Spoje Praha |
|
Velke Hamry | +0.75 | |
16:30 | Slavicin |
|
SK Batov | -1.25 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
16:30 | FC Svratka Brno |
|
Bystrc Kninicky | +0.25 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
16:30 | FC Abdish-Ata Kant |
|
อาเลย์ | -0.75 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
17:00 | [19]โตเกียวเวอร์ดี้ |
|
เกียวโต แซงก้า[14] | +0 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
17:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
|
Fakel Youth | -1 | |
17:00 | FK Nizhny Novgorod Youth |
|
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | +2.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
17:00 | [4]ไอออนนิ โมดิอิน |
|
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[9] | -0.75 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
17:00 | [2]ฮวาชอน (ญ) |
|
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] | - | |
17:00 | [6]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
|
ชางยอง (ญ)[5] | - | |
17:00 | [1]โซล อเมโซเนส (ญ) |
|
คยองจู เอฟซี (ญ)[4] | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
17:00 | [4]FK Yarud Mariupol |
|
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[6] | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
17:00 | [12]FC Mynai U21 |
|
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[5] | - | |
17:00 | [11]Veres Rivne U21 |
|
Kryvbas U21[8] | - | |
17:00 | [4] Polissya Zhytomyr U21 |
|
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[13] | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
17:00 | Southern City |
|
Thimphu FC | -1.5 ▲▲-2 |
|
17:00 | อุกเยนอคาเดมี |
|
Phuentsholing Heroes FC | -0.25 ▲-0.5 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
17:00 | SK Zdirec Nad Doubravou |
|
Velka Bites | -0.25 | |
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
17:00 | [5]FC MERW |
|
Kopetdag Asgabat[7] | - | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
17:00 | MS Brno |
|
SK Olympia Rajecko | +0.25 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
17:00 | Ancona U21 |
|
AZ Picerno ASD U19 | -1 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
17:00 | Bishoftu Ketema |
|
Boditi Ketema | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
17:30 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ |
|
ครีมิน ครีเม็นชุก | -0.75 ▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
17:30 | UD Castellonense |
|
Castellon B | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
17:30 | [6] FK Olympic Tashkent B |
|
มาเชล มูบาเร็ค[5] | - | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
17:30 | Kenkre |
|
เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | +1 ▼+0.75 |
|
17:30 | SC Bengaluru |
|
ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
17:30 | เลชอยส์ (ยู 23) |
|
Academico Viseu U23 | +0.25 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
17:30 | FK Bohemia Kaznejov |
|
Horni Briza | +0.25 | |
Zambia Cup (Zambia Cup) | |||||
17:30 | Nkwazi |
|
Indeni FC | -1 | |
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
17:30 | SFC Stern 1900 |
|
Berlin Turkspor | -0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
17:35 | [10]ไอโรนี่ เนเชอร์ |
|
ฮาโปเอล รานาน่า[1] | +0.5 | |
17:40 | [1]เอฟซี ดิโมนา |
|
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[15] | - | |
17:45 | [11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
|
มัคคาบี้ ยาฟเน่[8] | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
17:45 | UE Tona |
|
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
18:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
|
คาพา | -1.5 | |
18:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา |
|
จิปโป | +0.5 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
18:00 | [18]ซีเอฟ ออส เบเลเนนเซส |
|
เฟยเรนเซ่[15] | +0 | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
18:00 | [14]สลาโว วีเซลัด |
|
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[3] | +0.5 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
18:00 | Raca Bratislava |
|
FK Podkonice | -0.5 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
18:00 | [10]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) |
|
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[6] | +0 ▲-0.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
18:00 | [7]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
|
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
18:00 | [16]ฮาโปเอล คัวแคบ |
|
Tzeirey Um El Fahem[9] | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
18:00 | [1]เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
|
FC Victoria Mykolaivka[8] | -1.5 ▼▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
18:00 | [14]Obolon Kiev U21 |
|
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
18:00 | Ted Contois Feng |
|
CD Azuaga | +0.75 | |
18:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
|
ปาร์ลา เอสคูเอลา | -0.25 | |
18:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา |
|
Grama | -0.25 | |
18:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า |
|
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | -1 ▲-1.25 |
|
18:00 | เออี พรัท |
|
ยูอี โอลอต | +0.25 | |
18:00 | Casalarreina |
|
ออร์ฟาโร | +0.5 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
18:00 | [1]Gandzasar Kapan |
|
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[4] | - | |
18:00 | [15] Nikarm |
|
อรารัต เยเรวาน 2[8] | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
18:00 | [3] Gala FC |
|
มหาวิทยาลัยมาเก๊า[4] | -1 ▼▼-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
18:00 | Chayka Petropavlovsk Borshchagovka |
|
Zvyahel NV | - | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
18:00 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล |
|
Beitar Haifa Yakov | -1 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
18:00 | SC Farense U19 |
|
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | -0.25 | |
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
18:00 | [4]Sagadam FK |
|
เอชทีทียู อาชกาบัต[2] | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
18:00 | ซากาตาล่า เอฟเค |
|
เอฟเค โมอิก บากู | +1 ▲+1.25 |
|
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
18:00 | TSV Mariendorf 1897 |
|
FSV Spandauer Kickers | +0 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
18:00 | โปกอน เซซิน 2 |
|
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | -0.5 | |
18:00 | Jagiellonia Bialystok II |
|
Unia Skierniewice | +0 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
18:00 | Yirga Chefe Bunna |
|
Halaba City | +0 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
18:15 | [14]มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด |
|
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[4] | +0.5 ▲▲+1 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
18:15 | Bavarians FC |
|
Khovd | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
18:30 | [10]มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ |
|
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[16] | -0.5 | |
18:30 | [14]เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
|
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[7] | +0 ▲+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
18:30 | โอลิเวนซา เอฟซี |
|
CF Jaraiz | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:35 | [16]เสฉวน |
|
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[10] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
19:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
|
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | - | |
19:00 | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
|
วิทสโจ จีไอเค (ญ) | - | |
19:00 | วีพีเอส วาซ่า |
|
ยาโร | - | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
19:00 | [14]พีริน บลากอเยฟกราด |
|
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[16] | -0.5 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
19:00 | ลุนด์ บีเค |
|
เอฟซี โรเซ็นการ์ด | -0.75 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
19:00 | Chertanovo Moscow Youth |
|
เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | - | |
19:00 | [6]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
|
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[7] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
|
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | -1.25 | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
19:00 | [8]Viimsi JK (W) |
|
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[1] | - | |
19:00 | [4]ซาคุสปอร์ติง(ญ) |
|
JK Tabasalu (W)[5] | - | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
POST 19:00 | [13]Crystal Palace U21 |
|
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[1] | +1 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
19:00 | [15]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
|
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[13] | +0 ▲-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค |
|
นีคอปปิ้ง บีไอเอส | - | |
19:00 | IFK Karlshamn |
|
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
19:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ |
|
โนซาบี้ ไอเอฟ | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส |
|
ไอเอฟ ซิลเวีย | - | |
19:00 | Viggbyholms |
|
IFK Osterakers FK | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
19:00 | BTS Neustadt |
|
อีเอสซี กีสเตมานดี | +0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
19:00 | ฮาโปเอล อิกซาล |
|
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | +0 | |
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women) | |||||
19:00 | ZNK Hajduk Split (W) |
|
Dinamo Maksimir (W) | -1 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
19:00 | TJ Dolni Datyne |
|
Kravare | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
19:00 | FK Mughan |
|
เคสลา เอฟเค | +0 | |
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
19:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน |
|
Reinickendorfer Fuchse | +1.75 ▲+2 |
|
Uganda Cup Women (Uganda Cup Women) | |||||
19:00 | She Corporate (w) |
|
Sacred Heart (W) | -5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
19:00 | Gornik II Zabrze |
|
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | +0.5 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
19:15 | [2]Tadamon Sour |
|
Trables Sports Club[3] | +0 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
19:30 | [14]บริสตอล ซิตี้ |
|
เลสเตอร์ ซิตี้[2] | +0.75 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
19:30 | Pontypridd |
|
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | +0.25 | |
19:30 | [1]เดอะ นิว เซนต์ส |
|
บาลา ทาวน์[3] | -1.75 | |
19:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
|
เพนนี่บอนท์เอฟซี | +0.5 ▼+0.25 |
|
19:30 | [2]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
|
นิวทาวน์ เอเอฟซี[6] | -1 | |
19:30 | Colwyn Bay |
|
อเบอรี่สวิธทาวน์ | +0 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
19:30 | [9]เอฟซี คูเลสซาเล่ |
|
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[7] | +1 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
19:30 | [10]เอฟเค กาบาล่า |
|
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
19:30 | ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด |
|
อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | +0.5 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
19:50 | [8]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
|
NK Zrinski Jurjevac[1] | +0.5 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
20:00 | [16]มิลล์วอลล์ |
|
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[5] | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
20:00 | ลาห์ติ |
|
กนิสตัน เฮลซิงกิ | - | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
20:00 | [5]คูคาริคกิ สตานคอม |
|
โบแร็ค คาแค็ก[8] | -0.75 | |
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
20:00 | [14]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
|
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[11] | +0 | |
20:00 | [15]ฮาโปเอล อฟูล่า |
|
ฮาโปเอล ริซอน[13] | +0 ▲-0.25 |
|
20:00 | [5]ฮาโปเอล นาซาเรท |
|
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[2] | +0 | |
20:00 | [12]ฮาโปเอล รามัต กาน |
|
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[3] | +0.5 | |
20:00 | [1]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
|
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[8] | -1 ▲-1.25 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
20:00 | ทอร์น ไอเอฟ |
|
ทอลสแลนด้าไอเค | -0.25 | |
20:00 | [15]วาซาลุนด์ ไอเอฟ |
|
คาร์ลเบิร์ก บีเค[8] | -1 ▲-1.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
20:00 | [23]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ |
|
แบล็คเลย์ ทาวน์[3] | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
20:00 | [11]FK Igman Konjic |
|
FK Sloga Doboj[4] | -0.75 ▼-0.5 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
20:00 | Boldklubben AF 1893 (w) |
|
อัลบอร์ก (ญ) | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
20:00 | [3]FC Livyi Bereh |
|
Ahrobiznes TSK Romny[10] | -1 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
20:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) |
|
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | +0.5 | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
20:00 | CF Sparta Selemet |
|
ซาซาน กากาอูซ เยริ | - | |
20:00 | [6]FCM Ungheni |
|
อิสกร้า สตาลี่[7] | - | |
20:00 | [4]Olimp Comrat |
|
เรอัล ซัคเซส[3] | - | |
20:00 | [8]ดินาโม ออโต |
|
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[1] | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
20:00 | [10]Burnley U21 |
|
Crewe Alexandra U21[21] | -2 | |
20:00 | [13]Charlton Athletic U21 |
|
Bournemouth AFC U21[6] | +0 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
20:00 | [7]ลาฮูล์มเอฟเค |
|
Ockero[4] | - | |
20:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด |
|
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
20:00 | [12]BK Astrio |
|
IK Tord[9] | -1 ▼-0.75 |
|
20:00 | ไอเค กัวติออส |
|
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | +0 ▲+0.25 |
|
20:00 | Herrestads AIF |
|
ไอเอฟเค คูมลา | -0.75 | |
20:00 | Sifhalla |
|
สเตนังซันส์ ไอเอฟ | -0.25 | |
20:00 | เอ็นโคปิ้งก์ |
|
เอฟซี กูเต้ | -0.25 | |
20:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ |
|
Lidkopings FK | -1 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
20:00 | Yadah FC |
|
ไดนาโมส์ เอฟซี | - | |
20:00 | Highlanders FC |
|
Simba Bhora | -0.75 | |
20:00 | Hwange Colliery |
|
Bulawayo Chiefs | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
20:00 | อดามา ซิตี้ |
|
Kedus Giorgis | +0.25 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
20:00 | Marianske Lazne |
|
Slavoj Cesky Krumlov | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
20:00 | SK Cesky Brod |
|
Tachov | -0.5 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
20:00 | Wakiso Giants FC |
|
NEC FC Bugolobi | - | |
20:00 | Airtel Kitara FC |
|
บียูเอล เอฟซี | -0.5 | |
20:00 | เอสซี วิลล่า |
|
มบารารา ซิตี้ | -0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
20:00 | ACS Targu Mures 1898 |
|
อินดูสเตรีย กลาด้า | -1.5 ▼-1.25 |
|
20:00 | CS Gilortul Targu Carbunesti |
|
Craiova Fc Universitatea B | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
20:00 | ยูนิเรีย บาสคอฟ |
|
Oltul Curtisoara | -1 ▼-0.75 |
|
20:00 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ |
|
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | +0 ▲-0.25 |
|
20:00 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ |
|
CS Blejoi | -1 | |
20:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ |
|
โอลิมเปีย ซาตู มาเร | -0.5 | |
20:00 | CS Dinamo Bucuresti |
|
Dunarea Giurgiu | -1.5 | |
20:00 | FC Zalau |
|
Sighetu Marmatiei | -1 | |
20:00 | ACS Sepsi II |
|
AS Viitorul Curita | -0.25 | |
20:00 | CSM Ramnicu Valcea |
|
ACS Vedita Colonesti MS | -0.5 ▲-0.75 |
|
20:00 | CS Avantul Periam |
|
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย | -0.5 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
20:00 | SC Vahr Blockdiek |
|
เบรเมอร์ เอสวี | +1.25 ▲▲▲ ▲▲+2.5 ▼+2.25 |
|
Zambia Cup (Zambia Cup) | |||||
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ |
|
Mwaimwena Strikers | -2 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
20:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
|
Mlawianka Mlawa | -1.25 | |
20:00 | Wislanie Jaskowice |
|
Czarni Polaniec | -1 | |
20:00 | Rekord Bielsko-Biala |
|
Karkonosze Jelenia Gora | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
20:00 | MKP Carina Gubin |
|
กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | +0 | |
20:00 | Cartusia Kartuzy |
|
Zawisza Bydgoszcz SA | +0 | |
20:00 | จีเคเอสเบลชาโตว์ |
|
Pilica Bialobrzegi | -1.5 ▲-1.75 |
|
20:00 | LZS Starowice Dolne |
|
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | +0.5 | |
20:00 | Unia Solec Kujawski |
|
Swit Szczecin | - | |
20:00 | Avia Swidnik |
|
Podhale Nowy Targ | -1.5 ▼-1.25 |
|
20:00 | เอลเลน่า โตรัน |
|
Gedania Gdansk | -0.75 | |
20:00 | Chelmianka Chelm |
|
Swidniczanka Swidnik | -0.75 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
20:00 | จิมมา อบา จิฟาร์ |
|
Jimma Aba Bunna | -0.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
20:15 | [10]Windsor Arch Ka I |
|
Hang Sai[5] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
20:30 | [12]พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
|
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[1] | +0.25 | |
20:30 | [5]มาดูร่า ยูไนเต็ด |
|
พีเอสเอส สเลมัน[14] | -0.75 | |
20:30 | [9]บาริโต ปูเตรา |
|
พีเอสไอเอส เซมารัง[6] | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ |
|
คลอเดียนเซ่ | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
20:30 | สปอล(เยาวชน) |
|
วิเชนซ่า(ยู20) | -0.5 ▲-0.75 |
|
20:30 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) |
|
Monopoli Youth | -0.75 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
21:00 | [15]MNK FC Ljubljana |
|
ทริงลาฟ คราน[5] | +0 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
21:00 | [7]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า |
|
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่[16] | -1 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
21:00 | [7]เจลกาว่า |
|
เมตต้า/ลู ริกา[5] | +0 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก |
|
เอฟซีโทรลฮัทตัน | -0.75 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
21:00 | [15]ดนีโปร โมกิเลฟ |
|
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[14] | +0.25 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
21:00 | [8]NK Rogaska |
|
ASK Bravo Publikum[4] | +0.25 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
21:00 | [1]Egnatia |
|
เคเอส กูเกซี[10] | -1 ▼▼-0.5 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
21:00 | [6]MSK Puchov |
|
โดลนีย์ กูบิน[15] | -1.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
21:00 | เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน |
|
โนวี่เมสโต | -1.75 ▲▲-2.25 ▼-2 |
|
21:00 | มาลัซกี |
|
เอสเคเอฟซีเรด | +0.25 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
21:00 | [10]Konopliev Youth |
|
Strogino Youth[8] | - | |
21:00 | [5]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
|
รูบิน คาซาน (สำรอง)[4] | - | |
21:00 | [2]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
|
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[1] | - | |
21:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) |
|
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
21:00 | Most Mus |
|
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | -0.75 | |
21:00 | โซคอล ฮุสตัน |
|
Povltava FA | -0.25 ▲-0.5 |
|
21:00 | [9]Sardice |
|
โอโตรโควิซ[3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
21:00 | [17]เออเฮิสกี้ บรอด |
|
ซลิน 2[13] | +0.75 ▼+0.5 |
|
21:00 | [11]บลานส์โค |
|
ทีเจ สตาร์เบอร์โน[8] | -0.25 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
21:00 | [4]เฮชบี โคเก(ญ) |
|
โคลดิ้ง บี (ญ)[6] | -1.75 ▼-1.5 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
21:00 | [7]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
|
บุนยอดกอร์[13] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
21:00 | [14]FK Radnicki Novi Belgrad |
|
สโลโบด้า อูซิเซ่[15] | -0.25 | |
21:00 | [4]Jedinstvo UB |
|
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[12] | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
21:00 | ทีจี เอสเค |
|
ไอเอฟเค ลูเลีย | -0.5 ▲-0.75 |
|
21:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ |
|
Simrishamn | -0.25 ▲-0.5 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
21:00 | [2]Progresso da Lunda Sul |
|
บราวอส โด มาควิส[8] | - | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
21:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) |
|
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | -0.75 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
21:00 | SK Lisen B |
|
เวลเก เมซิริคิ | -1.5 ▲-1.75 |
|
21:00 | Polna |
|
FK Pelhrimov | -0.5 | |
21:00 | Sokol Lanzho |
|
Zdar nad Sazavou | -1.25 | |
21:00 | Holesov |
|
FC Vsetin | -0.25 | |
21:00 | FC Prerov |
|
Novy Jicin | -0.5 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
21:00 | Masitaoka FC |
|
โอราปา ยูไนเต็ด | +0 | |
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1) | |||||
21:00 | KF Dinamo Ferizaj |
|
FC Suhareka | +0 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
21:00 | [4]คาร์มาร์เธ็น |
|
คุมบราน เซลติก[9] | -0.75 ▲-1 |
|
21:00 | [6] Baglan Dragons |
|
ลันวิท เมเจอร์[15] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
21:00 | TJ Hluboka nad Vltavou |
|
FK Trebetice | - | |
21:00 | Mutenice |
|
Bosonohy | -0.25 ▲-0.5 |
|
21:00 | TJ Sokol Cernice |
|
SK Rapid Plzen | +1.75 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
21:00 | เบรสชา(เยาวชน) |
|
AlbinoLeffe Youth | -0.75 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
21:00 | SS Turris Calcio U19 |
|
คาร์เทน(ยู19) | +0.5 | |
21:00 | Pro Patria U19 |
|
เลคโค่(ยู19) | +0 | |
21:00 | ASD Trastevere U19 |
|
Follonica Gavorrano U19 | -0.75 | |
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
21:00 | FC Wilmersdorf |
|
SC Charlottenburg | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
21:15 | [5]คิซิลคัม ซารัชโชน |
|
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[3] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
21:30 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ |
|
ซัลปา | +0 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
21:30 | [8]Jadran Dekani |
|
ทาบอร์เซซานา[16] | -0.75 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
21:30 | [7]อาร์ดา |
|
FK Levski Krumovgrad[8] | -0.5 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
21:30 | Tonnerre Yaounde |
|
Aigle Royal du Moungo | -0.75 ▲-1 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
21:30 | [12]เอ็นเค โซลิน |
|
เอ็นเค จารูน[5] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
21:30 | Virtus Bolzano |
|
เอซี เอสเต้ | +0.25 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
21:30 | [14]บัคลี่ย์ ทาวน์ |
|
กุลสฟิลด์ เอฟซี[6] | - | |
21:30 | [13]ลานดูเนา |
|
โฮลลีย์เวลล์[1] | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
21:30 | [13]Trefelin |
|
กอยเตร ยูไนเต็ค[8] | -0.5 ▼-0.25 |
|
21:30 | [5]อาแฟน ลิโด้ |
|
แอ็บบี้ เกวิน นิ[16] | -2.25 ▲-2.5 |
|
21:30 | [15]Llanidloes Town |
|
Chirk AAA[16] | - | |
21:30 | [10]พอร์ทมาด็อก |
|
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[2] | +2.5 ▼+2.25 |
|
21:30 | [9]เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
|
รูตินทาวน์ เอฟซี[12] | - | |
21:30 | [2]แอลลาเนลี |
|
Pontardawe Town[11] | -2.5 | |
21:30 | [3]อัมมันฟอร์ด |
|
Caerau Ely[10] | -1 | |
21:30 | [4]โมลด อเล็กซานดรา |
|
คาร์เออร์ว[7] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
21:30 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) |
|
อูดิเนเซ่(เยาวชน) | +0.25 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
21:30 | Vigor Senigallia U19 |
|
อัสโคลี่(เยาวชน) | -0.25 | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
21:30 | Kustosija |
|
Jadran LP | -0.5 | |
21:30 | เอ็นเค โอปาติยา |
|
มลาโดสต์ ซดราโลวี | -0.5 | |
21:30 | บีเยลอวาร์ |
|
NK Grobnican | -0.5 | |
21:30 | ดราโกโวลแยค |
|
DUGO SELO | -0.5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
21:30 | เออซุส วอร์ซอ |
|
Zabkovia Zabki | +0.75 | |
21:30 | KTS-K Luzino |
|
MKS Notec Czarnkow | +0.25 | |
21:30 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส |
|
Sokol Sieniawa | -1.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
21:50 | [9]อิสทรา 1961 พูลา |
|
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[4] | +0 | |
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
22:00 | [3]เร็กซ์แฮม |
|
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[1] | +0 | |
22:00 | [8]จิลลิ่งแฮม |
|
ครูว์ อเล็กซานดร้า[5] | -0.5 | |
22:00 | [22]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
|
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[11] | -0.5 | |
22:00 | [20]สวินดอน ทาวน์ |
|
น็อตต์สเคาน์ตี้[14] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
22:00 | [7]คราวเลย์ ทาวน์ |
|
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[18] | -0.25 | |
22:00 | [9]เอเอฟซี วิมเบิลดัน |
|
ฮาโรเกต ทาวน์[13] | -1 ▼-0.75 |
|
22:00 | [24]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
|
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[2] | +0.75 ▲+1 |
|
22:00 | [16]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
|
มอร์แคมบ์[12] | -0.25 | |
22:00 | [6]บาร์โรว์ |
|
กริมสบี้ ทาวน์[21] | -0.5 | |
22:00 | [17]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
|
ทรานเมียร์ โรเวอร์[15] | -0.25 | |
22:00 | [4]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
|
วอลซอลล์[10] | -0.5 | |
22:00 | [19]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
|
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[23] | -0.5 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
22:00 | [4]เซาแธมป์ตัน |
|
มิดเดิลสโบรห์[10] | -1 | |
22:00 | [6]นอริช ซิตี้ |
|
พลีมัธ อาร์ไกล์[18] | -1.25 ▼-1 |
|
22:00 | [7]ฮัลล์ ซิตี้ |
|
สโต๊ค ซิตี้[19] | -0.5 | |
22:00 | [22]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
|
โคเวนทรี ซิตี้[8] | +0.25 | |
22:00 | [20]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
|
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[21] | -0.5 | |
22:00 | [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
|
สวอนซี ซิตี้[15] | +0 | |
22:00 | [11]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
|
ซันเดอร์แลนด์[12] | +0 | |
22:00 | [9]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[24] | -1 | |
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
22:00 | [4]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
|
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[24] | -1.5 ▲-1.75 |
|
22:00 | [15]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
|
ชาร์ลตัน แอธเลติก[16] | +0 | |
22:00 | [7]สตีฟเนจ โบโรห์ |
|
โบลตัน วอนเดอเรอส์[3] | +0 | |
22:00 | [21]พอร์ทเวล |
|
บริสตอล โรเวอร์ส[14] | +0 ▲-0.25 |
|
22:00 | [18]เร้ดดิ้ง |
|
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[11] | -0.75 | |
22:00 | [12]วีแกน แอธเลติก |
|
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[19] | -0.5 | |
22:00 | [5]บาร์นสลีย์ |
|
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[20] | -1 ▲-1.25 |
|
22:00 | [2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
|
แบล็คพูล[9] | -0.5 | |
22:00 | [17]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
|
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
22:00 | [23]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
|
เชลแน่ม ทาวน์[22] | -0.25 | |
22:00 | [13]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
|
พอร์ทสมัธ[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
22:00 | [8]ลินคอล์น ซิตี้ |
|
เลย์ตัน โอเรียนท์[10] | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
22:00 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ |
|
เคทีพี ค็อตก้า | - | |
22:00 | อิลเวส แทมเปเร่ |
|
เอซี โอลู | -0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
22:00 | [16]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
|
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[6] | +0.75 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
22:00 | [5]โซลิฮัลล์ มอร์ |
|
บาร์เน็ต[2] | +0.5 | |
22:00 | [4]เกทส์เฮด |
|
โรชเดล[11] | -0.75 | |
22:00 | [22]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
|
อัลทริงแคม[7] | -0.25 | |
22:00 | [20]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
|
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[8] | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
22:00 | [23]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
|
บรอมลีย์[3] | +0.5 | |
22:00 | [14]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
|
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[9] | -0.25 ▼+0 |
|
22:00 | [10]โอลด์แฮม แอทเลติก |
|
เอเอฟซี ฟิลด์[13] | -0.25 | |
22:00 | [17]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
|
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[6] | +0.25 | |
22:00 | [19]ยอร์ค ซิตี้ |
|
เชสเตอร์ฟิลด์[1] | +0.25 | |
22:00 | [21]บอร์แฮม วู๊ด |
|
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[12] | +0 | |
22:00 | [15]วอคกิ้ง |
|
อีสต์ไลก์[18] | -0.75 | |
22:00 | [24]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ |
|
วีลด์สโตน เอฟซี[16] | +0.5 ▲+0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
22:00 | [1]เอฟบีเค คาร์ลสตาด |
|
เทบีย์ไอเอส[14] | +0 | |
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
22:00 | [20]ดาร์ลิงตัน |
|
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
22:00 | [19]ฟาสเลย์ เซลติก |
|
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[15] | +0 | |
22:00 | [14]บักซ์ตัน เอฟซี |
|
เชสเตอร์ เอฟซี[10] | +0.25 | |
22:00 | [5]บอสตัน ยูไนเต็ด |
|
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[18] | -1 ▼-0.75 |
|
22:00 | [22]บานบุรี ยูไนเต็ด |
|
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[11] | +0.75 | |
22:00 | [1]แทมเวิร์ธ |
|
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[24] | -2.5 | |
22:00 | [6]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
|
สเปนนีมูร์ ทาวน์[8] | -0.25 | |
22:00 | [2]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
|
คิงส์ ลินน์[17] | -1.5 | |
22:00 | [13]สการ์โบโรห์ |
|
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[12] | -0.25 | |
22:00 | [7]อัลเฟรตัน ทาวน์ |
|
รูเชล โอลิมปิค[21] | -0.75 | |
22:00 | [16]บลายท์ สปราตันส์ |
|
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[9] | +0.25 ▼+0 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
22:00 | [7]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
|
เบรนทรี ทาวน์[3] | -0.25 | |
22:00 | [2]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ |
|
ดาร์ทฟอร์ด[20] | -1 | |
22:00 | [4]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ |
|
ทอนบริดจ์ แองเจิล[13] | -0.25 | |
22:00 | [16]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
|
ทอนตัน ทาวน์[21] | -0.75 | |
22:00 | [10]บาธ ซิตี้ |
|
เวย์เม้าท์[15] | -0.5 ▲-0.75 |
|
22:00 | [18]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
|
โดเวอร์ แอทเตลิก[24] | -1 | |
22:00 | [1]เยโอวิล ทาวน์ |
|
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[14] | -0.75 | |
22:00 | [22]อีสต์บอร์น โบโรห์ |
|
เมดสโตน ยูไนเต็ด[5] | +0.5 | |
22:00 | [17]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
|
อเวเลย์[9] | +0 | |
22:00 | [8]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
|
ชิพเพนแฮม ทาวน์[11] | -0.75 ▲-1 |
|
22:00 | [23]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
|
วอร์ทติ้ง[6] | +0.5 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
22:00 | [7]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
|
แบรคเนล์ล ทาวน์[8] | +0 ▲-0.25 |
|
22:00 | [1]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
|
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[17] | -1 ▲▲-1.5 |
|
22:00 | [11]บาซิงสโตค ทาวน์ |
|
โกสปอร์ท โบโรห์[2] | +0 ▲+0.25 |
|
22:00 | [13]พูล ทาวน์ |
|
AFC Totton[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
22:00 | [9]เอฟเคทุซลา ซิตี้ |
|
เอฟเค ซาราเยโว[5] | +0.5 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
22:00 | [3]ดีลา กอริ |
|
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[2] | -0.5 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
22:00 | [20]เฮอรินจี โบโรห์ |
|
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด[9] | +0.5 ▲+0.75 |
|
22:00 | [15]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
|
แชแทม ทาวน์[2] | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
22:00 | [16]โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
|
เลเวส[11] | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
22:00 | [9]เอฟเคคาปาร์สคันก่า |
|
คาราบัค[1] | +1.5 ▲+1.75 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ |
|
เทปลิซ บี | -1.5 ▲-1.75 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
22:00 | [8]แอชตัน ยูไนเต็ด |
|
ไวท์บี้ ทาว์น[9] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
22:00 | UE Rapitenca |
|
CFJ Mollerussa | -0.25 | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
22:00 | [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) |
|
Tallinna FC Ararat (W)[6] | - | |
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga) | |||||
22:00 | [8]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
|
Shturmi[4] | - | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
22:00 | ลีค ทาวน์ |
|
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | -1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
22:00 | [11]ฮิตตาร์พีเอส ไอเค |
|
Bergdalens IK[5] | - | |
22:00 | ไอเค คอนกาฮัลลา |
|
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | - | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
22:00 | มอนตาเรเกร |
|
Limianos | - | |
22:00 | Uniao de Coimbra |
|
FC Alverca B | - | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
22:00 | Sport Viseu Benfica U19 |
|
Anadia FC U19 | +0.25 | |
22:00 | กอนโดมาร์ (ยู19) |
|
Valadares Gaia FC U19 | -0.75 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
22:00 | [3]ฮิทชิน ทาวน์ |
|
นีดแฮมมาร์เก็ต[2] | +1.25 ▼+1 ▼+0.75 |
|
22:00 | [4]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
เรดดิตช์ ยูไนเตด[10] | -0.75 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
22:00 | Giugliano U19 |
|
ASD Pineto Calcio U19 | -1.75 ▼-1.5 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
22:00 | Warta Gorzów Wielkopolski |
|
ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | +0.25 | |
22:00 | Mazovia Minsk Mazowiecki |
|
Wilga Garwolin | -1.5 | |
Switzerland. 2. Liga Interregional (Switzerland. 2. Liga Interregional) | |||||
22:00 | FC Collex Bossy |
|
FC Chatel St Denis | -0.25 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
22:30 | [9]กิล วิเซนเต้ |
|
ฟามาลิเคา[8] | -0.25 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
22:30 | นอร์ดเจลแลนด์ |
|
อาร์ฮุส เอจีเอฟ | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
22:30 | [9]ซีเอส โวลุนทารี |
|
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[2] | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
22:30 | [6]ซีดี ทอนเดลา |
|
วิลาเวอเดินเซ่[17] | -0.75 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
22:30 | [5]เซอร์โร ลาร์โก |
|
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ[11] | +0 ▲-0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
22:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ |
|
ฮราเดตซ์กราลอเว บี | -0.5 | |
22:30 | จิสครา โดแมซลิซ |
|
พัลเซ่น 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
22:59 | [7]ดินาโม เบรสต์ |
|
สมอร์กอน เอฟซี[16] | -1.5 | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
22:59 | [10]Sokol Dolna Zdana |
|
เคเอฟซี โคมาร์โน[1] | +0.5 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
22:59 | [9] Baltika Kaliningrad Youth |
|
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[3] | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
22:59 | [6]เอฟซี โคลเคติ โปติ |
|
เอฟซี เทลาวี[7] | +0 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
22:59 | [14]ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด |
|
TJ Tatran Bohunice[15] | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:59 | [14]Siauliai B |
|
FK Neptunas Klaipeda[1] | +0.5 | |
22:59 | [8]FK Kauno Zalgiris II |
|
เนเวซิส[6] | +0.5 | |
22:59 | [12]FK Panevezys-2 |
|
Atletas Kaunas[5] | +0.75 ▲+1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
22:59 | CD Utiel |
|
ออนทินเยนท์ ซีเอฟ | +0.25 | |
22:59 | ซีอี เฟลานิทซ์ |
|
ซานตันยี | +1 | |
22:59 | SD Torina |
|
U.M. Escobedo | +0 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
22:59 | Hadiya Hossana |
|
Hambericho Durame | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
22:59 | คอร์รีคามินอส 2 |
|
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
22:59 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) |
|
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | -1 | |
Liberia First Division (Liberia First Division) | |||||
22:59 | Freeport |
|
Nimba Kwado | -0.5 | |
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
22:59 | Mazatlan FC U23 |
|
Tijuana U23 | -0.5 | |
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
23:30 | [3]ดินาโม มอสโก |
|
เอฟเค รอสตอฟ[10] | -0.5 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
23:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
|
ดูนาจสก้า สเตรด้า | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
23:30 | [3]มาริบอร์ |
|
รีดอมเลีย[10] | -1.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
23:30 | เอสดี ลาเรโด |
|
ซีเอฟ วิมีนอร์ | -0.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 30 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
00:00 | [13]IMT Novi Beograd |
|
FK Zeleznicar Pancevo[15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
00:00 | [3]บัซคา โทโพลา |
|
เอฟเค วอซโดวัค[11] | -1.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
00:00 | [4]เลฟสกี้ โซเฟีย |
|
สลาเวีย โซเฟีย[10] | -1.25 ▼-1 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
00:00 | [8]สลาเวน โคปริฟนิก้า |
|
แซดเอ็นเคโอซีเยค[5] | +0.25 | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
00:00 | [6]โดซ่า คาโตโกเปีย |
|
โอแทลลอส อเทียนัว[7] | -0.25 | |
00:00 | [1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
|
AE Zakakiou[8] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
00:00 | [7]บันก้า การ์ซได |
|
ดีซัวกาส เทลเซีย[1] | +0 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
00:00 | [11]โอปาว่า |
|
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[14] | -0.5 ▲-0.75 |
|
00:00 | [6]เบอโน่ |
|
สปาร์ตาปราก 2[12] | -1 ▼-0.75 |
|
00:00 | [9]วิโซซิน่า จิคลาวา |
|
ดูก้า ปรากซ์[1] | +0.25 | |
00:00 | [4]ไพรบราม |
|
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[7] | -0.25 | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
00:00 | [19]ทรูโร ซิตี้ |
|
สลอค ทาวน์[12] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
00:00 | [1]ดินาโม บาตูมี |
|
ตอร์ปิโด คาตูซี่[4] | -0.75 ▼-0.5 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
00:00 | อัสติ นาดลาเบม |
|
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | -0.75 | |
00:00 | เอฟซี ปิเซ็ค |
|
ดุคลา ปราก บี | +0 ▲-0.25 |
|
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
00:00 | [7]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
|
FC Lootos Polva Womens[3] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
00:00 | Sweden (w)U16 |
|
ญี่ปุ่น (ญ) ยู16 | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
00:00 | SPG Motz/Silz |
|
SC Imst | - | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
00:00 | เอสวี โกรดิก |
|
UFC Siezenheim | -1.75 | |
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP) | |||||
00:00 | Valle de Xico FC |
|
FC Politecnico | +0.75 ▼+0.5 |
|
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
00:00 | เอ็นเค คาร์โลแวค |
|
NK Hrvace | -1.25 ▲-1.5 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
00:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 |
|
KS Luzyce Luban | -1.75 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
00:10 | [6]ซังค์ พอลเท่น |
|
เอสเคยู อัมเสตทเทน[16] | -1.5 ▼▼-1 |
|
00:10 | [2]ลีโอเบน |
|
คัพเฟ่นเบิร์ก[11] | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
00:15 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 |
|
Mexico (W) U16 | - | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
00:30 | [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
|
อิปสวิช ทาวน์[3] | +0.5 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
00:30 | [13]เอ็นเค ครักคา |
|
NK Fuzinar[14] | -0.5 | |
00:30 | [11]เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ |
|
โทลมิน[12] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
00:30 | [4]อินเตอร์ มิลาน(ญ) |
|
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[1] | +1.25 ▲+1.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
00:30 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน |
|
FC Wolfurt | - | |
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
00:45 | Frohnauer SC |
|
SV Stern Britz | -1 ▲▲-1.5 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
01:00 | [2]เบนฟิก้า |
|
จีดี ชาเวซ[18] | -2.5 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
01:00 | ซิลเคบอร์ก |
|
เฟรเดอริเซีย | -1 ▼-0.75 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
01:00 | ซิมบ้า |
|
เอล อาห์ลี | +0 ▲+0.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
01:00 | [11]อิตติฮัต คาลบา |
|
อัจมาน[12] | -0.5 | |
01:00 | [4]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
|
อัล อาห์ลี ดูไบ[3] | +0 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
01:00 | [2]วัลลัซเนีย |
|
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค[9] | -0.75 ▲-1 |
|
01:00 | [5]เอสเค ติรานา |
|
ตูตา เดอร์เรซ[8] | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
01:00 | [27]กิลเลอร์โม่ บราวน์ |
|
Talleres Rem de Escalada[28] | -0.25 | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
01:00 | [7]อัล อราบี |
|
Al-Jazira Al-Hamra[10] | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
01:00 | เอสซี ชวาส |
|
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | - | |
01:00 | Wallern |
|
ASK Klagenfurt | -1 | |
01:00 | LASK (Youth) |
|
วอคลามาร์ค | - | |
01:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
|
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | +1 ▲+1.25 |
|
01:00 | [16]FC Andelsbuch |
|
น็อยซีเดิล[11] | +0.25 | |
01:00 | เอสซี ไวซ์ |
|
อัลเลอไฮเลเกน | - | |
01:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
|
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
01:00 | [4]เอสซี แมนสดอร์ฟ |
|
Team Wiener Linien[10] | -1 | |
01:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
|
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21) | |||||
01:00 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) |
|
เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | -1.25 | |
01:00 | Meonothai U21 |
|
อัล นาสร์ (ยู 21) | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
01:00 | [13]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค |
|
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[10] | +0 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
01:00 | UFC Fehring |
|
SV Ilz | -1.25 ▼-1 |
|
01:00 | SV Tillmitsch |
|
เอสซี คาลสดอฟ | -1 ▲-1.25 |
|
01:00 | WSG Swarovski Tirol B |
|
SC Kundl | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
01:00 | USC Eugendorf |
|
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | -0.5 | |
01:00 | SV Frauental |
|
ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ | - | |
Holland Derde Divisie (Holland Derde Divisie) | |||||
01:00 | VV Kloetinge |
|
เอชเอสวี ฮูค | +0 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
01:00 | Nautico Hacoaj |
|
Social Atletico Television | -0.5 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
01:00 | Deportivo Dongu |
|
Caja Oblatos CFD | +0.5 ▲+0.75 |
|
Slovenia 3.Liga (Slovenia 3.Liga) | |||||
01:00 | Tinex Sencur |
|
Svoboda Peshtera | -1 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
01:00 | Hercilio Luz U20 |
|
อาไว (เยาวชน) | +1 | |
Brazil Campeonato U20 Women (Brazil Campeonato U20 Women) | |||||
01:00 | Sao Paulo U20 (W) |
|
Gremio U20 (W) | - | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
01:26 | Bron Radom |
|
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | -0.25 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
01:30 | ออสเตรียเวียนนา |
|
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | -0.75 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
01:30 | [6]เนอชาแตล ซามักซ์ |
|
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[8] | -0.75 | |
01:30 | [4]สตาเด้ นยอนเนียส |
|
เอฟซี ซิยง[1] | +0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
01:30 | เซ็บซี่ |
|
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | +0.25 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
01:30 | [15]มาริกนาเน่ จีเนค |
|
แวร์กซายส์ 78[10] | +0 | |
01:30 | [6]เลอ ม็องส์ |
|
เอปินาล[17] | -0.75 | |
01:30 | [7]ดิฌง |
|
นีมส์[13] | -0.5 | |
01:30 | [11]ชาโตรูซ์ |
|
Martigues[3] | -0.25 ▼+0 |
|
01:30 | [18]โชเลท เอสโอ |
|
เรด สตาร์ 93[1] | +0.75 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
01:30 | [8]อัมม์ ซาลาล |
|
มูอิเทอร์เอสซี[11] | +0 | |
01:30 | [9]อัล ชามาล |
|
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[7] | +0 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
01:30 | [4]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
|
อัล คาดเซีย[1] | +0.75 ▲+1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
01:30 | [5]อัล-อดาลห์ |
|
Al-Trgee[18] | -1.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
01:30 | [3]เครมเซ่อ |
|
SV Oberwart[12] | -1.25 ▼-1 |
|
01:30 | [13]Ardagger |
|
เวียนเนอร์ เอสซี[9] | - | |
01:30 | [7]Traiskirchen |
|
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[1] | +0 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
01:30 | พาร์นดรอฟ |
|
USV Halbturn | -3 | |
01:30 | SC Bad Sauerbrunn |
|
SPG Edelserpentin | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
01:30 | Hope International U20 |
|
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | +2 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
01:45 | [7]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) |
|
Al Kholood[4] | +0 | |
01:45 | [17]อัล-ไคซูมาห์ |
|
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[14] | +0 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
02:00 | [11]เอ็มเมน |
|
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[15] | -1 | |
02:00 | [18]เอสซี เทลสตาร์ |
|
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[20] | -0.75 | |
02:00 | [10]วีวีวี เวนโล |
|
เอฟซี ออสส์[16] | -1 ▼-0.75 |
|
02:00 | [14]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
|
เอสซี คัมบูร์[9] | +0 | |
02:00 | [7]เอ็นเอซี เบรด้า |
|
เอ็มวีวี มาสทริสช์[13] | -1.25 ▲-1.5 |
|
02:00 | [6]เดอ กราฟสคัป |
|
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[8] | -0.75 | |
02:00 | [4]เอดีโอ เดน ฮาก |
|
โกรนิงเก้น[3] | +0 | |
02:00 | [19]เดน บอสช์ |
|
ดอร์เดรชท์[5] | +0.25 ▲+0.5 |
|
02:00 | [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต |
|
วิลเลม 2[1] | +0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
Post. 02:00 | [1]ซีเอ เพนาโรล |
|
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
02:00 | [14]Al-Akhdoud |
|
อัล ราเอ็ด[13] | +0 | |
02:00 | [7]อัล ดาฮัม |
|
อัล คาลีจ[11] | -0.25 | |
02:00 | [4]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
|
อัล-ไฟฮา[8] | -1.25 | |
02:00 | [5]อัล ทาวอน |
|
อัล ฮาเซม[18] | -1 | |
02:00 | [6]อัล อิตติฟาค |
|
อัล อาห์ลี[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
02:00 | [10]เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
|
เอฟเค เวเลซ[3] | +0 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
02:00 | [6]อัล-จาบาลีน |
|
โอฮูด มีดินา[12] | -0.25 | |
02:00 | [3]อัล-อราบี(ซาอุฯ) |
|
อัล กาดาซิย่า[1] | +0 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
02:15 | [9]เบลลินโซนา |
|
อารัว[3] | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
02:15 | [6]ดอมซาเล่ |
|
เอ็นเค มูรา 05[7] | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
02:30 | [8]บูร์โกส ซีเอฟ |
|
เอสปันญ่อล[2] | +0 | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
02:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) |
|
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | +1 | |
02:30 | [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) |
|
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[2] | +1.5 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
02:30 | [7]Cambrian Clydach |
|
Abertillery Bluebirds[14] | -2.25 ▲-2.5 |
|
02:30 | [11]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี |
|
ฟลินท์[3] | +2 ▼+1.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
02:45 | [9]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
|
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[8] | +0.5 | |
02:45 | [7]แชมร็อค โรเวอร์ส |
|
โบฮีเมี่ยนส์[6] | -0.75 ▲-1 |
|
02:45 | [4]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
สลิโก โรเวอร์ส[3] | +0 | |
02:45 | [2]เดอร์รี่ ซิตี้ |
|
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[5] | -0.5 | |
02:45 | [1]เชลบอร์น |
|
ดันดาล์ค[10] | -0.75 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
02:45 | เคเอเอ เกนท์ |
|
สตองดาร์ด ลีแอช | -0.75 | |
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
02:45 | [1]คอร์ก ซิตี้ |
|
แอธโลน ทาวน์[5] | -1 ▲-1.25 |
|
02:45 | [2]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
|
ฟินน์ ฮาร์ปส์[3] | -0.5 | |
02:45 | [9]Kerry FC |
|
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[6] | +0.5 | |
02:45 | [10]ลองฟอร์ด ทาวน์ |
|
ยูซี ดับลิน[4] | +0 | |
02:45 | [8]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
|
โคห์บ รัมเบลอ[7] | -0.5 | |
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ (Northern Ireland Cup) | |||||
02:45 | เกล็นโตรัน |
|
ลินฟีลด์ เอฟซี | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
03:00 | [4]ลีลล์ |
|
ล็องส์[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
03:00 | [18]คาดิส |
|
กรานาดา ซีเอฟ[19] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
03:00 | [13]วัดฟอร์ด |
|
ลีดส์ ยูไนเต็ด[1] | +0.75 ▲+1 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
03:30 | [13]เอสเตรลาดาอมาดอรา |
|
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] | +1.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
04:00 | [13]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
|
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[8] | +0 | |
04:00 | [28]คลับ อัตเลตีโก ติเกร |
|
เบลกราโน่[25] | +0 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) |
|
คลับ อเมริกา (ญ) | +2.25 ▲+2.5 |
|
โบโตล่า (Morocco cup) | |||||
05:00 | คัวริบก้า |
|
ดิฟาร์ เอล จาดิดา | +0 | |
05:00 | SCCM Chabab Mohamedia |
|
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
05:05 | [11]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ |
|
คิลเมส[2] | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
06:00 | [21]นอร์ท แคโรไลนา |
|
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[3] | +0 ▲▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
06:00 | [16]เรอัล ซานต้า ครูซ |
|
เดอะ สตรองเกสต์[7] | +1 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
06:00 | [9]ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) |
|
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[1] | -0.25 | |
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
06:00 | เกเรตาโร(ญ) |
|
คลับ เนกาซ่า (ญ) | -1.5 ▼-1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |