ผลบอล 27 เมษายน 2567ผลบอล 26 เมษายน 2567ผลบอล 25 เมษายน 2567ผลบอล 24 เมษายน 2567ผลบอล 23 เมษายน 2567ผลบอล 22 เมษายน 2567ผลบอล 21 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 25 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 06:15 | 3 [4]Olancho FC |
1-1
1-0 |
ซีดี วิด้า[10] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
FT 06:30 | 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 |
1-0
1-0 |
ชัตตานูกา 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ) | |||||
FT 06:35 | 1 โตรอนโต้ เอฟซี |
5-0
4-0 |
Simcoe County Rovers 1 | - | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:00 | 4 บรากันติโน้ |
2-1
1-0 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 3 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 07:00 | 2 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 2 Club Leones del Norte |
0-1
0-0 |
San Antonio(ECU) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 07:00 | 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล |
2-3
0-1 |
อินติกัส เดปอร์เตส 1 | -0.75 ▲-1 |
|
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 07:15 | 1 โคลัมบัส ครูว์ |
2-1
1-0 |
มอนเทอร์เรย์ 2 | +0 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 3 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง |
1-2
1-1 |
ริเวอร์เพลท 3 | +0.5 | |
FT 07:30 | โบลิวาร์ |
2-1
1-1 |
ฟลาเมงโก | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 07:30 | 3 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
2-3
2-1 |
พัลไมรัส 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 Real Tomayapo |
0-2
0-1 |
เบลกราโน่ 1 2 | +0.5 | |
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 07:30 | 4 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
1-0
1-0 |
คอร์ตูลัว 4 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 07:30 | 3 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) |
3-1
0-1 |
Sturt Lions Reserves 1 | +0.5 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 4 [1]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ |
6-1
3-0 |
ซีดี ดรากอน[8] 1 | -0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:00 | 2 เซเลยา เอฟซี |
4-3
0-2 |
Club Chivas Tapatio 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 2 [4]เดปอร์ติโวโอโกตัล |
3-0
1-0 |
HYH Export Sebaco FC[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 08:00 | [10]Organica Masachapa FC |
1-5
1-2 |
เรอัล เอสเทล[2] | +1.75 ▲+2 |
|
Panama First Division Women (Panama First Division Women) | |||||
FT 08:00 | Santa Fe FC (W) |
5-0
0-0 |
Deportivo Chiriqui (W) | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 08:10 | 3 AFF Guatemala |
3-0
2-0 |
CSD Agua Blanca 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:30 | 4 1 [3]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
2-2
0-1 |
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[2] 1 5 | -0.25 | |
FT 08:30 | 4 [9]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
2-0
1-0 |
Jocoro FC[12] 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:30 | 2 [9]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม |
1-0
0-0 |
ซีดี โอลิมเปีย[2] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 09:00 | 3 Deportivo Rayo Zuliano |
0-4
0-2 |
Sportivo Ameliano 2 | +0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 4 [5]มูนิซิปัล ลิเบเรีย |
3-3
1-0 |
เอดี ซาน คาร์ลอส[3] 1 4 | +0 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 09:00 | 1 [5]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
1-0
1-0 |
โคบาน อิมเพเรียล[3] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 09:00 | 1 Adamstown Rosebud Reserves |
0-3
0-1 |
Weston Workers Reserves 2 | +0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 3 Atletico La Paz |
3-1
1-0 |
เวนาโดส เอฟซี 3 | +0.25 | |
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 11:30 | 2 [12]อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี |
0-2
0-0 |
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[8] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
12:00 | Panorama FC |
|
Coniston FC | -0.25 | |
India R League A Division (India R League A Division) | |||||
FT 12:00 | 3 Sunrise FC Rajasthan |
0-7
0-4 |
Brother United FC | +2.5 ▲▲▲ ▲+3.5 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 12:45 | 2 White City FK Beograd Reserves |
1-2
0-0 |
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 3 | +1 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 14:00 | [7]ปูซาน ซังมู (ญ) |
0-2
0-2 |
ฮวาชอน (ญ)[3] | +1.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ |
4-1
1-1 |
Quinns FC 1 | -4.75 ▼-4.5 |
|
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 14:00 | Shastri FC |
1-1
0-1 |
Delhi Tigers 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women) | |||||
FT 14:10 | UCU Lady Cardinals (w) |
1-2
0-1 |
Uganda Martyrs (w) | +0.25 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:00 | 1 [5]Dewa United FC |
2-2
0-0 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด[4] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:00 | 3 [9]บาริโต ปูเตรา |
1-5
0-2 |
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[17] 4 | -0.75 | |
Nigeria League Women (Nigeria League Women) | |||||
FT 15:20 | 1 Naija Ratels (W) |
3-0
3-0 |
Abia Angels FC (W) 4 | -0.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 15:30 | 1 เบยวอเตอร์ ซิตี้ |
1-0
0-0 |
Kingsley Westside | -3.5 ▲▲▲-4.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
16:00 | [16] LNZ Cherkasy U21 |
|
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 16:00 | [1]Yassy Turkistan |
0-0
0-0 |
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง)[8] 3 | -1.75 | |
FT 16:00 | 3 [6]อีกิบาสตัซ |
3-0
1-0 |
FK Aktobe II[15] 4 | -1.5 ▲▲-2 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:00 | 1 เพิร์ธ เอสซี |
5-1
1-1 |
ค็อกเบิร์น ซิตี้ 3 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 16:00 | 2 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก |
0-1
0-1 |
ร็อคคิงแฮมซิตี้ | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | โรมาเนีย (ยู 16) |
3-0
1-0 |
โปแลนด์ (ยู 16) | - | |
Greece Cup Women (Greece Cup Women) | |||||
FT 16:00 | 1 ตริกาลา 2011(ญ) |
0-2
0-2 |
โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) | +0.75 | |
Myanmar Cup (Myanmar Cup) | |||||
FT 16:30 | 1 Mahar United |
5-2
3-1 |
มหาวิทยาลัยเมียนมาร์ 2 | -3 ▼-2.75 ▲-3 |
|
India Shillong Premier League (India Shillong Premier League) | |||||
FT 16:45 | 1 Nongthymai SC |
1-5
0-0 |
Langsning SC | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 17:00 | 1 [5]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
0-2
0-0 |
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[2] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | [4]คยองจู เอฟซี (ญ) |
1-2
0-1 |
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] | +0.25 | |
FT 17:00 | [8]ชางยอง (ญ) |
0-0
0-0 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[6] | +0.75 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:00 | 2 [6]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ |
2-2
0-0 |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[5] 2 | +1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
17:00 | สเปน (ยู 18) |
|
สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 18) | - | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
Post. 17:00 | Ajmal FC |
|
ฮินดูสถาน เอฟซี | - | |
17:00 | CISF New Delhi |
|
National United SC | +0.75 ▲+1 |
|
Greece U19 (Greece U19) | |||||
17:00 | Iraklis 1908 FC U19 |
|
Kampaniakos Chalastras U19 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
17:30 | โคโลญจน์ (ญ) |
|
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | +1 ▼▼+0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
17:30 | [9]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) |
|
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)[3] | +1 ▼+0.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
18:00 | [2]เอฟเค คัสไป |
|
Ulytau Zhezkazgan[13] | -1.25 | |
18:00 | [4]Khan Tengri FC |
|
Kairat Almaty II[7] | - | |
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
18:00 | Navoiy FA |
|
Qiziriq Football Club | - | |
18:00 | บุนยอดกอร์ 2 |
|
Fergana FA | - | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
18:30 | Al-Hikma |
|
Trables Sports Club | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
18:30 | Araz Saatli |
|
Karvan Evlakh | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
18:30 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค |
|
Namangan FA | - | |
18:30 | Jizzax FA |
|
Jayxun | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
19:00 | [12]พิวนิค บี |
|
อรารัต เยเรวาน 2[7] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
19:00 | [2]เปอร์ซิบ บันดุง |
|
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[1] | -1 ▼▼-0.5 |
|
19:00 | [15]อเรม่า มาลัง |
|
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[11] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
19:00 | อาเซอร์ไบจาน (ยู 16) |
|
อุซเบกิสถาน (ยู 16) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
19:00 | Deportivo Liniers Reserves |
|
Ferrocarril Midland Reserves | -0.75 ▲-1 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
19:00 | FK Mughan |
|
ซากาตาล่า เอฟเค | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
19:00 | คาราบาจโลคบาตัน |
|
เอฟเค โมอิก บากู | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women) | |||||
19:00 | Asubo Gafford (W) |
|
Rines SS (W) | +0 | |
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
19:00 | Nasaf Qarshi B |
|
Buxoro FA | - | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
19:30 | Miramar Misiones Reserves |
|
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | +0 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
19:45 | [12]อัล ฮานลาบา |
|
Zakho[4] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
20:00 | [13]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
|
เอฟเค รอสตอฟ[9] | +0 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
20:00 | Arenel Movers |
|
Manica Diamond | -0.25 ▼+0 |
|
Post. 20:00 | Capps linked |
|
GreenFuel | - | |
Post. 20:00 | Chegutu Pirates |
|
ไดนาโมส์ เอฟซี | - | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
20:00 | Gaddafi FC |
|
เอสซี วิลล่า | +0.75 ▲+1 |
|
20:00 | ไบร์ท สตาร์ |
|
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
20:00 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) |
|
เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | -0.5 | |
20:00 | ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) |
|
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | -0.25 | |
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women) | |||||
20:00 | Wakiso Hills (W) |
|
Kawempe Muslim FC (w) | +1.5 ▲+1.75 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
20:30 | วิเซลา ยู23 |
|
เอสโตริล(ยู 23) | +0.75 ▼+0.5 |
|
20:30 | Estrela FC U23 |
|
เบนฟิก้า(ยู 23) | +0 ▲▲+0.5 |
|
20:30 | ฟามาลิเคา(ยู 23) |
|
Gil Vicente U23 | -0.75 | |
20:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) |
|
Torreense U23 | -0.75 ▲-1 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
20:45 | [4]ยูทีเอ อารัด |
|
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ[1] | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
21:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ |
|
กรินดาวิค | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
21:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
|
ไอเอฟ เวสตรี | +2 ▼+1.75 |
|
21:00 | HotturHuginn |
|
ฟีลเคียร์ | - | |
21:00 | FC Arbaer |
|
เฟรม เรย์จาวิค | +3 ▲▲▲ ▲+4 ▼+3.75 |
|
faroe islands cup (faroe islands cup) | |||||
21:00 | Toftir B68 |
|
ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | -1.5 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
21:00 | [5]Urartu II |
|
FC Noah B[9] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
21:00 | จีน(ยู16) |
|
เดนมาร์ก ยู16 | - | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
21:00 | กาตาร์ (ยู23) |
|
ญี่ปุ่น(ยู23) | +0.75 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
21:00 | เอเวียน อคาเดมี่ |
|
ยูเอ็มเอส เด ลุม | - | |
21:00 | Fovu de Baham |
|
Bamboutos de | - | |
21:00 | ยูเนี่ยน ดูอาลา |
|
Les Astres FC De Douala | - | |
21:00 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา |
|
Fauve Azur Elite | - | |
21:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
|
AS Fortuna Mfou | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
21:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) |
|
ออล บอยส์(สำรอง) | +0 ▲-0.25 |
|
21:00 | Puerto Nuevo Reserves |
|
CA Atlas Reserves | -0.25 ▲▲-0.75 ▲-1 |
|
21:00 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) |
|
เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
Post. 21:00 | Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W) |
|
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | - | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
21:00 | Grotta Kria U19 |
|
UMF Grindavik U19 | -0.25 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
21:15 | เมส ราฟซานจาน |
|
เพย์กัน | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
21:30 | CA Atlanta Reserves |
|
ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | -0.5 ▼-0.25 |
|
Slovenia Cup Women (Slovenia Cup Women) | |||||
21:30 | ZNK Pomurje (w) |
|
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) | -2 ▼▼-1.5 |
|
North Macedonia League Women (North Macedonia League Women) | |||||
21:30 | ZFK Skopje 2014 (W) |
|
ZFK AS Junajted Struga (w) | -0.25 | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
22:00 | ออปเซล ฟุตบอล |
|
วาเลเรนก้า | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
22:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ |
|
ไออาร์ เรกยะวิก | - | |
22:00 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง |
|
Dalvik Reynir | -4 ▲▲▲ ▲▲▲-5.5 ▼▼▼ ▼▼▼-4 |
|
22:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส |
|
ธอร์ อคูเรย์รี่ | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
22:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค |
|
ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | -4.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-6 |
|
22:00 | อัคราเนส |
|
ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
22:00 | [11]อัล-ไฟฮา |
|
อัล ทาย[14] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
22:00 | [7]อัลซอลส์ |
|
มานน์[6] | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
Post. 22:00 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) |
|
NC Magra U21 | -1 | |
22:00 | ES Ben Aknoun U21 |
|
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | -0.5 ▼-0.25 |
|
Post. 22:00 | MC El Bayadh U21 |
|
USM Khenchela U21 | - | |
Post. 22:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) |
|
US Souf U21 | - | |
Post. 22:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) |
|
ปาราดอ เอซี (ยู21) | -1.5 ▼-1.25 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
22:00 | [15]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
|
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[7] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
22:00 | [2]อัล กูวา อัล จาวิย่า |
|
การ์บาลา[16] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
22:00 | [13]Al Minaa |
|
Newroz SC(IRQ)[8] | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
22:00 | เบลารุส(ยู 16) |
|
ทาจิกิสถาน (ยู 16) | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) |
|
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | +0 | |
22:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
|
อคาสซูโซ(สำรอง) | +0.25 | |
22:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) |
|
Argentino Quilmes Reserves | +0 | |
22:00 | ลูจัน (สำรอง) |
|
เบรัสเตกี(สำรอง) | -0.5 ▲-0.75 |
|
Guatemala Reserve League (Guatemala Reserve League) | |||||
22:00 | เซลาฆู(สำรอง) |
|
ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
22:15 | [12]เฟเคิล |
|
ครีลย่า โซเวียตอฟ[7] | +0 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:30 | [10] JaPS B |
|
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[4] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
22:30 | MP II |
|
Union Plaani | -1 ▲-1.25 |
|
22:30 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า |
|
KJP | +1 ▼+0.75 ▼+0.5 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
22:59 | ฮอนฟอสส์ บีเค |
|
ชาร์ปบอร์ก 08 | +2.25 ▼▼▼+1.5 |
|
22:59 | Eik ตอนซ์เบิร์ก |
|
เฟรดริกซ์สตรัด | +1.75 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
22:59 | [3]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ |
|
ปิโตรลูล โปรเอสติ[5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
22:59 | [3]เฟรเดอริเซีย |
|
อัลบอร์ก[2] | +0.5 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
22:59 | [7]มอเตรอ รูบิน |
|
โครบริ โกลกูฟว์[13] | -0.75 | |
22:59 | [14]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
|
ออดราออปอเล[9] | -0.5 | |
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
22:59 | [2]บาห์เลน เอสซี |
|
คาลาลี[9] | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
22:59 | [6]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) |
|
อัล ทัดมัน[12] | -1.5 ▲▲-2 |
|
22:59 | [3]เมลคิยา |
|
Etehad Alreef[10] | -2.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:59 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 |
|
วันตา | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
22:59 | [4]กลอเรีย บูซัว |
|
ซีเอส ฮูเนโดอารา[3] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
22:59 | CO Korhogo |
|
เอเอสอีซี มิโมซาส | +1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
22:59 | เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) |
|
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) | +0 | |
Algeria U21 Cup (Algeria U21 Cup) | |||||
22:59 | อีเอสเซติฟ(ยู21) |
|
เอ็มซี โอราน (ยู21) | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
23:15 | [3]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) |
|
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[4] | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
23:15 | Deportivo Metalurgico |
|
Estrella del Sur Alejandro Korn | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
23:30 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ |
|
Hafnir | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
faroe islands cup (faroe islands cup) | |||||
23:30 | อีบีสเทิลมูล |
|
07 Vestur Sorvagur | +1 ▼+0.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
23:30 | โฟรย่า FK |
|
Ulfstind | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
23:30 | US Bourgouni |
|
AS Korofina | -0.25 | |
23:30 | ยูเอสซี คิตะ |
|
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | +0.25 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
23:30 | Serrekunda FC |
|
Red Hawks FC | +0.25 | |
23:30 | Jam City |
|
Serrekunda Utd | -0.25 | |
23:30 | Elite United |
|
Wagadu FC | +0 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
23:45 | [10]เอสซี ฮีเรนวีน |
|
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[1] | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 26 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
00:00 | [16]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
|
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[6] | -0.25 | |
00:00 | [15]คัลมาร์ |
|
จีเอไอเอส[9] | -0.25 | |
00:00 | [10]ฮาล์มสตัด |
|
ฮัมมาร์บี้[8] | +0.5 | |
00:00 | [14]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
|
เอล์ฟส์บอร์ก[11] | +0.5 ▼+0.25 |
|
00:00 | [5]เยอร์การ์เด้น |
|
มัลโม่ เอฟเอฟ[1] | +0.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
00:00 | [10]อูเนียว ไลเรีย |
|
เปนาฟิลด์[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
00:00 | กอร์โดบา บี |
|
ลูเซน่า | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
00:00 | เอซีอี |
|
Pato | -3 ▼▼▼ ▼-2 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
Post. 00:15 | NOPS B |
|
VaKP | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
00:20 | ทูลอน ทีเอสโต |
|
เอชไอเอฟเค 2 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
00:30 | [15]เทเลค กรอซนี่ย์ |
|
เอฟเค โซชิ[16] | -0.25 | |
00:30 | [6]ซีเอสเคเอ มอสโก |
|
สปาร์ตัก มอสโก[5] | -0.25 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
00:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) |
|
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | -0.25 | |
00:30 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) |
|
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | +0.25 ▼+0 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
00:30 | เกาหลีใต้(ยู 23) |
|
อินโดนีเซีย (ยู 23) | -1.25 ▼-1 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
00:30 | [10]ลาโชฟอนด์ |
|
FC Coffrane[7] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
00:30 | [8]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
|
เครมเซ่อ[4] | +0 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
00:40 | [2] Hapoel Jerusalem (W) |
|
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
00:45 | [11]อัล-จาลิล |
|
Moghayer Al Sarhan[9] | +0 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
01:00 | [17]อูดิเนเซ่ |
|
เอเอส โรม่า[5] | +0.25 | |
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
01:00 | เอ็นเค มูรา 05 |
|
NK Rogaska | -0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
01:00 | [12]อัล-เวห์ด้า เมกกะ |
|
อัล ฮาเซม[18] | -0.5 ▼-0.25 |
|
01:00 | [15]อัล ลิยาช |
|
อัล อาห์ลี[3] | +1.75 ▼+1.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
01:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) |
|
เกรมิโอ้ (เยาวชน) | +0.75 | |
faroe islands cup (faroe islands cup) | |||||
01:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
|
Skala Itrottarfelag | -1.5 ▲-1.75 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
01:00 | [3]Sheffield Utd U21 |
|
Sheffield Wed U21[4] | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
01:00 | Kirchheimer SC |
|
เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
Holland Derde Divisie (Holland Derde Divisie) | |||||
01:00 | ทีอีซี |
|
HV CV Quick | -1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
01:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) |
|
ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | -0.5 ▼-0.25 |
|
01:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) |
|
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | +0 | |
01:00 | Argentino Merlo Reserves |
|
ลอส อันเดส(สำรอง) | -0.25 ▲-0.5 |
|
01:00 | Agropecuario Reserves |
|
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | -0.75 ▼-0.5 |
|
01:00 | Club Comunicaciones U20 |
|
อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | -0.25 | |
01:00 | Estudiantes de Buenos Aires Reserves |
|
อัลมาโกร(สำรอง) | -0.25 | |
01:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) |
|
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | +0 ▲+0.25 |
|
01:00 | CS Dock Sud Reserves |
|
ซาคาชิสปาส(สำรอง) | -0.5 ▲-0.75 |
|
01:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
|
Instituto AC Cordoba II | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
01:00 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) |
|
GA Farroupilha/RS | +0 ▲-0.25 |
|
01:00 | GE Bage |
|
อีซี เปโลตัส อาร์เอส | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
HUN WCup (HUN WCup) | |||||
01:00 | ETO กีโอรี่ (ญ) |
|
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
01:10 | คิลเมส(สำรอง) |
|
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | -0.5 ▲-0.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
01:30 | [3]รอแยล อันท์เวิร์พ |
|
แซงต์ กิลลุส[1] | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
01:30 | [4]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
|
โกลนิค เลชน่า[6] | -0.5 | |
andorra cup (andorra cup) | |||||
01:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส |
|
ยูอี ซานต้า โคโลม่า | +0.25 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
01:30 | Onze Createurs |
|
Monrovia Black Star | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
01:30 | CA Colegiales Reserves |
|
Excursionistas Reserves | -0.25 | |
01:30 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
|
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | -0.5 ▲-0.75 |
|
01:30 | CA Claypole Reserves |
|
General Lamadrid Reserves | -1.5 ▲-1.75 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
01:30 | ดานูบิโอ(สำรอง) |
|
Deportivo Maldonado Reserve | -0.25 ▲-0.5 |
|
01:30 | ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
|
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) | -1 | |
01:30 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) |
|
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | +0 ▲-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
01:45 | ซีเอส คราอิโอว่า |
|
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | +0 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
01:45 | Tavistock AFC |
|
บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม | +0.75 ▼+0.5 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
01:45 | Liversedge |
|
เบลเปอร์ทาวน์ | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) |
|
โคเลอไรน์(สำรอง) | +1.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
01:45 | มิดเดิลเติ้น เอฟซี |
|
อวอนดาเล่ ยูไนเต็ด | -0.5 | |
San Marino cup (San Marino cup) | |||||
01:45 | Entai Ravi Tucci |
|
เอสพี ลา ฟิโอริต้า | - | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
02:00 | [8]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
|
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[2] | +0.75 ▲+1 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
02:00 | [11]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
|
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[3] | +1.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
02:00 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) |
|
RB Bragantino Youth | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ คัพ (ไอซ์แลนด์ คัพ) | |||||
02:15 | เคฟลาวิค |
|
เบรย์ดาบลิค | +1.5 | |
Iceland U19 League (Iceland U19 League) | |||||
02:15 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) |
|
Fylkir/Ellidi U19 | -0.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
03:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) |
|
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | +0 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
04:00 | [7]จาลาปา |
|
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[9] | - | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
05:00 | โคเบรซอล |
|
ทัลเลเรส กอร์โดบา | +0.25 ▲+0.5 |
|
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
|
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | +0.25 ▼+0 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
05:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง |
|
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | -0.5 ▼-0.25 |
|
05:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
|
ลานุส | +1 ▼+0.75 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
05:30 | ปาตริโอตาสเอฟซี |
|
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |