ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 31 มีนาคม 2567ผลบอล 30 มีนาคม 2567ผลบอล 29 มีนาคม 2567ผลบอล 28 มีนาคม 2567ผลบอล 27 มีนาคม 2567ผลบอล 26 มีนาคม 2567ผลบอล 25 มีนาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 29 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
06:30 | [4]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
|
เดปอร์เตส อิควิกกัว[1] | -0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
06:30 | Athletic Club MG |
|
โปซูอาเลกรี | -1 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
07:00 | [11]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
|
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[4] | +0 ▲-0.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
07:35 | พัลไมรัส |
|
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | -1.75 ▼-1.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
08:05 | [14]Monarcas Morelia |
|
เวนาโดส เอฟซี[1] | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
10:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) |
|
ตีฮัวนา (ญ) | -1.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
10:05 | [13]ดอราดอส เดอ ซินาลัว |
|
ซีเอฟ แอตแลนเต้[6] | +1 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
11:00 | [7]Boroondara Eagles (w) |
|
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[4] | +0 | |
11:00 | [10]Emerging Athlete Program (w) |
|
Bentleigh Greens (W)[9] | - | |
11:00 | [6]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) |
|
Essendon Royals (W)[8] | +0 ▲▲-0.5 |
|
11:00 | [2]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) |
|
อาลาเมน (ญ)[12] | -0.75 | |
11:00 | [3]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
|
Brunswick Juventus (W)[1] | -0.75 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
13:00 | [12]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) |
|
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)[7] | +0.75 ▲+1 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
13:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ |
|
เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | +0.25 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
14:00 | [11]ShanXi Oya Womens |
|
Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)[12] | - | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
14:00 | [8]ปูซาน ซังมู (ญ) |
|
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[3] | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
15:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี |
|
ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
15:30 | [11]บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) |
|
เปรสตัน ไลออนส์(W)[5] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
15:30 | [9]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
|
เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ[8] | - | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
15:45 | [9]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด |
|
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
16:00 | [13]สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) |
|
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[12] | -0.5 | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
16:00 | Nepean Football Club |
|
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | +0.5 | |
16:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ |
|
Dulwich Hill SC | -1 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
16:15 | แอดมิร่า ปราฮา |
|
โลโค ทาวิน | -0.25 ▼+0 |
|
16:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 |
|
เอฟเค คราลุฟ ดวูล | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
16:45 | เอชเจเค เฮลซิงกิ |
|
พีเค-35 วานตา | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
17:00 | [19]โตเกียวเวอร์ดี้ |
|
เกียวโต แซงก้า[14] | +0.25 ▼+0 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
17:00 | [2]ฮวาชอน (ญ) |
|
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] | - | |
17:00 | [6]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
|
ชางยอง (ญ)[5] | - | |
17:00 | [1]โซล อเมโซเนส (ญ) |
|
คยองจู เอฟซี (ญ)[4] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
17:00 | [12]FC Mynai U21 |
|
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[5] | - | |
17:00 | [11]Veres Rivne U21 |
|
Kryvbas U21[8] | - | |
17:00 | [14]Obolon Kiev U21 |
|
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] | - | |
17:00 | [4] Polissya Zhytomyr U21 |
|
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[13] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
18:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล |
|
คาพา | -1.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
18:00 | [14]เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
|
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[7] | +0 | |
18:00 | [7]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
|
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
18:00 | [12]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก |
|
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[6] | - | |
18:00 | [14]มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด |
|
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[3] | +0.5 | |
18:00 | [13]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
|
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[8] | -0.25 | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
18:00 | [3] Gala FC |
|
มหาวิทยาลัยมาเก๊า[4] | -1 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
18:35 | [10]ไอโรนี่ เนเชอร์ |
|
ฮาโปเอล รานาน่า[1] | +0.5 | |
18:40 | [1]เอฟซี ดิโมนา |
|
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[15] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
19:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
|
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | - | |
19:00 | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
|
วิทสโจ จีไอเค (ญ) | - | |
19:00 | วีพีเอส วาซ่า |
|
ยาโร | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
19:00 | [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
|
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[7] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
19:00 | IFK Karlshamn |
|
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | +0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
19:30 | [14]บริสตอล ซิตี้ |
|
เลสเตอร์ ซิตี้[2] | +0.75 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
19:30 | Pontypridd |
|
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | +0 ▲+0.25 |
|
19:30 | [1]เดอะ นิว เซนต์ส |
|
บาลา ทาวน์[3] | -1.75 | |
19:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
|
เพนนี่บอนท์เอฟซี | +0.25 ▲+0.5 |
|
19:30 | [2]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
|
นิวทาวน์ เอเอฟซี[6] | -1.25 ▼-1 |
|
19:30 | Colwyn Bay |
|
อเบอรี่สวิธทาวน์ | -0.25 ▼+0 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
19:45 | [8]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
|
NK Zrinski Jurjevac[1] | +0.5 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
20:00 | [16]มิลล์วอลล์ |
|
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[5] | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
20:00 | ลาห์ติ |
|
กนิสตัน เฮลซิงกิ | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
20:00 | [10]Windsor Arch Ka I |
|
Hang Sai[5] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
20:00 | Herrestads AIF |
|
ไอเอฟเค คูมลา | -0.75 | |
20:00 | Sifhalla |
|
สเตนังซันส์ ไอเอฟ | - | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
20:00 | Yadah FC |
|
ไดนาโมส์ เอฟซี | - | |
20:00 | Highlanders FC |
|
Simba Bhora | -0.75 | |
20:00 | Hwange Colliery |
|
Bulawayo Chiefs | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
20:30 | [12]พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
|
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[1] | +0.5 ▼+0.25 |
|
20:30 | [4]มาดูร่า ยูไนเต็ด |
|
พีเอสเอส สเลมัน[14] | -0.75 | |
20:30 | [9]บาริโต ปูเตรา |
|
พีเอสไอเอส เซมารัง[5] | -0.25 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
21:00 | [1]Egnatia |
|
เคเอส กูเกซี[10] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
21:00 | ทีจี เอสเค |
|
ไอเอฟเค ลูเลีย | -0.5 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
21:00 | [4]คาร์มาร์เธ็น |
|
คุมบราน เซลติก[9] | -0.75 | |
21:00 | [6] Baglan Dragons |
|
ลันวิท เมเจอร์[15] | -0.75 | |
21:30 | [13]ลานดูเนา |
|
โฮลลีย์เวลล์[1] | - | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
21:50 | [9]อิสทรา 1961 พูลา |
|
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[4] | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
22:00 | [4]เซาแธมป์ตัน |
|
มิดเดิลสโบรห์[10] | -1 | |
22:00 | [6]นอริช ซิตี้ |
|
พลีมัธ อาร์ไกล์[18] | -1 ▲-1.25 |
|
22:00 | [7]ฮัลล์ ซิตี้ |
|
สโต๊ค ซิตี้[19] | -0.75 ▼-0.5 |
|
22:00 | [22]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ |
|
โคเวนทรี ซิตี้[8] | +0.25 | |
22:00 | [20]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
|
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[21] | -0.25 ▲-0.5 |
|
22:00 | [23]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
|
สวอนซี ซิตี้[15] | -0.25 ▼+0 |
|
22:00 | [11]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ |
|
ซันเดอร์แลนด์[12] | +0 | |
22:00 | [9]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ |
|
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[24] | -1 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
22:00 | [3]มาริบอร์ |
|
รีดอมเลีย[9] | - | |
22:00 | [6]ดอมซาเล่ |
|
เอ็นเค มูรา 05[7] | - | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
22:30 | [9]กิล วิเซนเต้ |
|
ฟามาลิเคา[8] | -0.25 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
22:30 | นอร์ดเจลแลนด์ |
|
อาร์ฮุส เอจีเอฟ | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
22:30 | [9]ซีเอส โวลุนทารี |
|
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[2] | +0 ▲+0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
Post. 22:30 | [5]เซอร์โร ลาร์โก |
|
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ[11] | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
23:30 | [3]ดินาโม มอสโก |
|
เอฟเค รอสตอฟ[10] | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 30 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
00:00 | [8]สลาเวน โคปริฟนิก้า |
|
แซดเอ็นเคโอซีเยค[5] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
00:00 | [14]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
|
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[11] | - | |
00:00 | [15]ฮาโปเอล อฟูล่า |
|
ฮาโปเอล ริซอน[13] | - | |
00:00 | [5]ฮาโปเอล นาซาเรท |
|
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[2] | - | |
00:00 | [12]ฮาโปเอล รามัต กาน |
|
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[3] | - | |
00:00 | [1]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
|
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[7] | - | |
00:00 | [16]Ihud Bnei Shefaram |
|
ฮาโปเอล แอคโค่[10] | - | |
00:00 | [9]คาฟร์ กาซิม |
|
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[8] | - | |
00:00 | [4]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
|
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[6] | - | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
00:00 | [1]อัล วาเซิ่ล |
|
กอร์ ฟัคเค่น[9] | - | |
00:00 | [8]อัลบาเตห์ |
|
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[7] | - | |
00:00 | [2]อัล ไอน์ |
|
อัล ชาร์จาห์[5] | - | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
00:30 | [17]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
|
อิปสวิช ทาวน์[3] | +0.5 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
01:00 | [2]เบนฟิก้า |
|
จีดี ชาเวซ[18] | -2.5 ▼-2.25 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
01:00 | ซิลเคบอร์ก |
|
เฟรเดอริเซีย | -1 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
01:00 | [11]อิตติฮัต คาลบา |
|
อัจมาน[12] | - | |
01:00 | [4]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
|
อัล อาห์ลี ดูไบ[3] | - | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
01:00 | [2]วัลลัซเนีย |
|
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค[9] | - | |
01:00 | [5]เอสเค ติรานา |
|
ตูตา เดอร์เรซ[8] | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
01:00 | [8]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
|
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา[9] | +0.25 | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
01:00 | [9]อัล อราบี |
|
Al-Jazira Al-Hamra[10] | - | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
01:30 | ออสเตรียเวียนนา |
|
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | -0.75 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
01:30 | [6]เนอชาแตล ซามักซ์ |
|
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[8] | -0.75 | |
01:30 | [4]สตาเด้ นยอนเนียส |
|
เอฟซี ซิยง[1] | +0.75 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
01:30 | เซ็บซี่ |
|
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | +0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
02:00 | [11]เอ็มเมน |
|
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[15] | -1 | |
02:00 | [18]เอสซี เทลสตาร์ |
|
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[20] | -0.75 | |
02:00 | [10]วีวีวี เวนโล |
|
เอฟซี ออสส์[16] | -1 ▼-0.75 |
|
02:00 | [14]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
|
เอสซี คัมบูร์[9] | +0 | |
02:00 | [7]เอ็นเอซี เบรด้า |
|
เอ็มวีวี มาสทริสช์[13] | -1.25 ▲-1.5 |
|
02:00 | [6]เดอ กราฟสคัป |
|
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[8] | -0.75 | |
02:00 | [4]เอดีโอ เดน ฮาก |
|
โกรนิงเก้น[3] | +0 | |
02:00 | [19]เดน บอสช์ |
|
ดอร์เดรชท์[5] | +0.25 ▲+0.5 |
|
02:00 | [12]เฮลมอนด์ สปอร์ต |
|
วิลเลม 2[1] | +0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
Post. 02:00 | [1]ซีเอ เพนาโรล |
|
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[4] | -0.5 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
02:00 | [14]Al-Akhdoud |
|
อัล ราเอ็ด[13] | +0 | |
02:00 | [7]อัล ดาฮัม |
|
อัล คาลีจ[11] | -0.25 | |
02:00 | [4]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
|
อัล-ไฟฮา[8] | -1.25 | |
02:00 | [5]อัล ทาวอน |
|
อัล ฮาเซม[18] | -1 | |
02:00 | [6]อัล อิตติฟาค |
|
อัล อาห์ลี[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
02:15 | [9]เบลลินโซนา |
|
อารัว[3] | +0 ▲+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
02:30 | [8]บูร์โกส ซีเอฟ |
|
เอสปันญ่อล[2] | +0 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
02:45 | [9]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
|
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[8] | +0.5 ▼+0.25 |
|
02:45 | [7]แชมร็อค โรเวอร์ส |
|
โบฮีเมี่ยนส์[6] | -0.75 ▲-1 |
|
02:45 | [4]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
สลิโก โรเวอร์ส[3] | +0 | |
02:45 | [2]เดอร์รี่ ซิตี้ |
|
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[5] | -0.5 | |
02:45 | [1]เชลบอร์น |
|
ดันดาล์ค[10] | -0.75 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
02:45 | เคเอเอ เกนท์ |
|
สตองดาร์ด ลีแอช | -0.75 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
03:00 | [4]ลีลล์ |
|
ล็องส์[6] | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
03:00 | [18]คาดิส |
|
กรานาดา ซีเอฟ[19] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
03:00 | [13]วัดฟอร์ด |
|
ลีดส์ ยูไนเต็ด[1] | +0.75 ▲+1 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
03:30 | [13]เอสเตรลาดาอมาดอรา |
|
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] | +1.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
04:00 | [13]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย |
|
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[8] | +0 | |
04:00 | [28]คลับ อัตเลตีโก ติเกร |
|
เบลกราโน่[25] | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |