ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 30 มีนาคม 2567ผลบอล 29 มีนาคม 2567ผลบอล 28 มีนาคม 2567ผลบอล 27 มีนาคม 2567ผลบอล 26 มีนาคม 2567ผลบอล 25 มีนาคม 2567ผลบอล 24 มีนาคม 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 28 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:10 | 1 1 [16]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
2-0
0-0 |
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[10] | -1 ▲-1.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 06:30 | 1 ซานโตส |
3-1
2-0 |
บรากันติโน้ 3 | +0 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 3 CD Independiente Juniors |
3-2
1-0 |
กัวเลซีโอเอสซี 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | 2 [1]ลานุส |
2-2
1-2 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:30 | 1 [11]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ |
0-1
0-0 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[3] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:30 | 5 1 [10]ซานต้า เทคล่า |
3-1
1-0 |
ซีดี ดรากอน[9] 2 2 | +0 | |
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira) | |||||
FT 07:30 | 4 ซิเอร่า |
2-1
1-1 |
อีตาบายานา 4 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 07:30 | 3 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ |
0-1
0-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 07:30 | 3 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
1-0
0-0 |
เนาติโก (พีอี) 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 07:30 | 6 มารันเยา |
3-2
0-2 |
ฟอร์ตาเลซ่า 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 07:30 | วิตอเรีย บีเอ |
3-0
1-0 |
เทรเซ่ พาไรบา 1 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 07:30 | 2 โบตาโฟโก้ พีบี |
4-0
0-0 |
บาเฮีย บีเอ 2 | -1 | |
FT 07:30 | 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
3-0
1-0 |
จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 1 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 07:30 | 5 ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
2-0
1-0 |
อัลโต พีไอ 1 | -1 | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 07:40 | 1 Old Road Jets |
1-1
1-1 |
SLH St Pauls Utd 3 | +0.5 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 2 [2]เอดี ซาน คาร์ลอส |
2-0
0-0 |
เฮเรดิอาโน[1] 2 | -0.25 | |
Honduras Liga de Ascenso (Honduras Liga de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ |
3-1
0-1 |
Yoro FC 1 | -2.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 3 [1]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า |
2-4
0-2 |
Atletico La Paz[5] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:20 | 3 [15]มิลเลียนนาริออส |
3-1
2-1 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[4] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:30 | 2 [8]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
0-3
0-1 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[4] 1 | +0 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 1 [9]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ |
3-4
2-2 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[6] 2 | +0.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 09:00 | 1 [1]แอนติกา จีเอฟซี |
3-0
0-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[3] 1 3 | -0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 3 [7]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
0-2
0-1 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[11] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
FT 13:00 | 3 Bench Maji Buna FC |
4-2
2-1 |
Addis Ababa Ketema 2 | +0 | |
New Zealand South Premier League (New Zealand South Premier League) | |||||
FT 13:15 | Ferrymead Bays |
1-0
1-0 |
Joseph Kanter Gabriel di Univis 2 | -2.25 | |
FT 13:30 | 1 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด |
3-0
3-0 |
โนเมดส์ 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FFSA SLR (FFSA SLR) | |||||
FT 14:30 | 2 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) |
4-3
2-1 |
Adelaide Vipers Reserve 1 2 | -0.25 | |
FT 14:30 | 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) |
0-0
0-0 |
เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
POST 15:00 | Addis Ketema |
|
Omedla SC | +0 ▲-0.25 |
|
15:00 | Gamo Chencha |
|
Yeka Sub City FC | +0 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
15:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค |
|
โอคไลจ์ แคนนอนส์ | +0 ▲▲+0.5 |
|
POST 15:30 | Hoppers Crossing SC |
|
Brimbank | +2.25 ▲▲▲ ▲+3.25 |
|
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ |
|
เซ้าท์ เมลเบิร์น | +0.5 | |
15:45 | แลงวาร์ริน |
|
Doveton | -2 ▲▲-2.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
16:00 | [6]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
|
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[5] | +0.75 ▼+0.5 |
|
16:00 | [11]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) |
|
เมโทรสตาร์ เอสซี[4] | +1.25 | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
16:00 | [9]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[4] | +0.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
16:00 | ไซเดนแฮมปาร์ค |
|
พาสโค วอลล์ เอสซี | +1.25 ▲+1.5 |
|
16:00 | Berwick City |
|
North Sunshine Eagles | +2.75 | |
16:00 | Upfield SC |
|
มิลล์ พาร์ค | -1.25 | |
16:00 | เปรสตัน ไลออนส์ |
|
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | +0.75 | |
POST 16:00 | Ballarat Red Devils |
|
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | +2.25 ▲+2.5 ▼▼+2 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
16:30 | ซีดี คานิลลัส |
|
เลกาเนส บี | +0.5 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
16:30 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน |
|
Westvale Olympic | -2.75 ▲-3 ▼-2.75 |
|
16:30 | Eltham Redbacks |
|
มอร์แลนด์ เซบราส | +1.75 ▼+1.5 |
|
16:30 | Boroondara Eagles FC |
|
Altona East Phoenix SC | -2.25 | |
Australia Queensland Pro Series (Australia Queensland Pro Series) | |||||
16:30 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ |
|
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | - | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
16:45 | [7]อดิไลเด้วิคตอรี่ |
|
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[2] | +0.5 | |
16:45 | [1]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
|
แอดิเลดไวเปอร์ส[11] | -1.25 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
17:00 | [13]Rakow Czestochowa (Youth) |
|
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[8] | +0 | |
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1) | |||||
17:00 | [7]เดลี เอฟซี |
|
ชิลลอง ลายอง เอฟซี[6] | +0 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
17:00 | [11]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
|
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[7] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
17:00 | CF Calamocha |
|
CD Binefar | -0.75 | |
17:00 | ซีดีเบติ โอนัค |
|
UDC Txantrea KKE | -0.5 | |
17:00 | SD Huesca II |
|
SD Borja | -1 | |
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
17:00 | BVSC Zuglo U19 |
|
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | -0.75 | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
17:00 | Kafa Bunna |
|
Debre Birhan Ketema | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
17:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ |
|
ทีพีเอส ตูร์คู | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
17:30 | ซีดี บาสโคเนีย |
|
เอสซีดี ดูรานโก้ | -0.5 | |
17:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ |
|
UD Poblense | +1.25 | |
17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
|
ลาส โรซัส | +0 | |
17:30 | Comillas |
|
CD Arnedo | +0.5 | |
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ |
|
CD Padura | -1 | |
17:30 | อเลสเวส |
|
ซีดี อาร์ดรอย | +1 ▼+0.75 |
|
17:30 | Epila CF |
|
CD Cuarte Industrial | -0.25 | |
17:30 | ยูบี คอนเควนเซ่ |
|
AD San Clemente | -1.75 | |
17:30 | Ibiza Islas Pitiusas |
|
คอนสตานเซีย | -1.25 | |
17:30 | เอสดี เบียไซน์ |
|
CD Touring | -1.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
17:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) |
|
Atletico Perines U19 | -2 ▲▲-2.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า |
|
Solares | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
18:00 | Orn-Horten |
|
Askollen | -3 ▼-2.75 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
18:00 | [11]เพิร์ธ เอสซี |
|
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[12] | -0.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
18:00 | [16] Sandecja Youth |
|
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[10] | - | |
18:00 | [1]เลช พอซนาน (เยาวชน) |
|
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[4] | -0.75 ▲-1 |
|
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League) | |||||
18:00 | [7]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) |
|
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
18:00 | เบติ โคซโค เคอี |
|
Bidzala | -0.25 | |
18:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ |
|
บียาร์เรอัล ซี | -1.25 | |
18:00 | โอโยเนซา |
|
CCD Alberite | - | |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ |
|
CD Pozoblanco | +1 ▲+1.25 |
|
18:00 | CD Tedeon |
|
Rio Sports | +0.5 | |
18:00 | Quintanar Del Rey |
|
CD Tarancon | -0.75 | |
18:00 | เบลล์บริดเจท |
|
เอสดี อีเจีย | +0.5 | |
18:00 | AD Cartaya |
|
ซีดี เตรรา | +0 | |
18:00 | CDFC La Calzada |
|
ยูดี โลโกรนเยส บี | +0.25 | |
18:00 | Calahorra B |
|
ซีดี วาเรีย | +0 | |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ |
|
อูรากา | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
18:00 | CA River Ebro |
|
ฮาโร เดปอร์ติโบ | +0 | |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ |
|
ซีดี อัลกูไนโน | +0.75 | |
18:00 | Cazalegas |
|
ลาโซลาน่า | -0.5 ▲-0.75 |
|
18:00 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ |
|
UD Socuellamos | +0 | |
18:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
|
Pontevedra CF B | -1 | |
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ |
|
เตเนริเฟ่ 2 | +0.5 | |
18:00 | Luarca CF |
|
CD Colunga | +0.5 ▼+0.25 |
|
18:00 | Castuera |
|
CD Calamonte | -0.25 | |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน |
|
Torrejon CF | +0.25 | |
18:00 | ลีพิโด เดอ บัวซาส |
|
Viveiro CF | -0.5 | |
18:00 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
|
CU Collado Villalba | -0.75 | |
18:00 | Villaralbo CF |
|
บูร์โกส เปอเมซาส | -0.25 ▼+0 |
|
18:00 | ซีดี บินิสซาเลม |
|
Portmany | -0.25 ▼+0 |
|
18:00 | Atletico Espeleno |
|
ลาปาลมา | -0.25 ▼+0 |
|
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
18:00 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) |
|
Spartak Banovce Nad Bebravou U19 | -0.75 | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
Post. 18:00 | Smorgon (W) |
|
เอฟเค มินสก์ (ญ) | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
18:00 | [5]บูโซโร เอฟเค |
|
โซรัซ FK อูลกัช[1] | - | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
18:00 | Karlslunde IF |
|
บี 73 สลาเกลเซ่ | -0.5 ▲-0.75 |
|
18:00 | สจอร์ด |
|
Glostrup FK | -0.25 | |
18:00 | Frederikssund IK |
|
Valle Brooklyn | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
18:00 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) |
|
ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | +0.5 | |
18:00 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) |
|
CD La Oliva U19 | +1.25 ▼+1 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
18:00 | Karvan Evlakh |
|
Difai Agsu FK | -0.75 ▲-1 |
|
18:00 | คาราบาจโลคบาตัน |
|
Irəvan FK | -1 ▲▲-1.5 |
|
WAUS WD1 (WAUS WD1) | |||||
18:00 | Murdoch University Melville FC (W) |
|
บัลแคทต้า (ญ) | +2 ▲▲▲ ▲+3 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
18:15 | ซิลวา เอสดี |
|
Bergantinos CF | +0.25 | |
18:30 | CD Huetor Tajar |
|
Poli Almeria | +0 ▲-0.25 |
|
18:30 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว |
|
CF Trujillo | -0.5 ▼-0.25 |
|
18:30 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน |
|
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | +0 ▲-0.25 |
|
18:30 | ยูซี เซียราส |
|
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
18:30 | โอซาซูนา (ยู 19) |
|
Arenas Club de Getxo U19 | -1 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
POST 19:00 | เอฟซี วาจากอสกิ |
|
อิลเวส แทมเปเร่ 2 | - | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค |
|
นาสบี้ | +0.25 | |
19:00 | เวการ์ |
|
วอนลอส | -0.25 ▲-0.5 |
|
19:00 | ฮอลเบค |
|
IF Lyseng | -0.25 | |
19:00 | บีเค อวาลต้า |
|
Rishoj | -0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
19:00 | [12]มัคคาบี้ ชารายิม |
|
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[5] | +0.75 ▼+0.5 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
19:00 | [3]เบอโน่ (ยู 19) |
|
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[10] | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
19:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
|
ยูดี แอลบาร์ร่า | -1 ▲-1.25 |
|
19:00 | Alaves C |
|
เอสดี ดิวส์โต | +0.25 ▲+0.5 |
|
19:00 | CD Union Puerto |
|
CD Union Sur Yaiza | +1.25 | |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
|
ลันซาโรเต้ | +0 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Post. 19:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) |
|
HK Kopavogur (W) | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
Post. 19:00 | [9]พิวนิค บี |
|
Andranik[5] | - | |
Post. 19:00 | [7] FC Noah B |
|
อลาชเคิร์ท บี[12] | - | |
Post. 19:00 | [6]Urartu II |
|
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[2] | - | |
Post. 19:00 | [14] FC Onor |
|
Nikarm[15] | - | |
Post. 19:00 | [8]อรารัต เยเรวาน 2 |
|
อรารัต-อาร์เมเนียบี[11] | - | |
Post. 19:00 | [3]BKMA II |
|
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[4] | - | |
Post. 19:00 | [1]Gandzasar Kapan |
|
ชีรัค บี[10] | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
Post. 19:00 | [5]Lokomotiv Vitebsk (w) |
|
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
19:00 | [7]เฟรมัด อเมเจอร์ |
|
มิดเดลฟาร์ท[4] | +0.5 | |
19:00 | [12]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
|
เอฟเค 2000[9] | +0 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
19:00 | Hobro IK 2 |
|
วาลเด้ | -0.5 ▲-0.75 |
|
19:00 | AC Horsens 2 |
|
บี 1913 โอเดนเซ่ | -1.25 | |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ |
|
AaB 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
19:00 | Vinder Vatanspor-VRI |
|
วิไบ ไอเอฟ | +1 ▼+0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
19:00 | Deportivo Liniers Reserves |
|
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
19:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) |
|
CF Bansander U19 | -0.75 | |
19:00 | CD Sobradillo U19 |
|
Mensajero U19 | -1.25 ▼-1 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
19:00 | Araz Saatli |
|
E Nel G Tick | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
Post. 19:15 | [9]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) |
|
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[5] | - | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
19:30 | Bafmeng United |
|
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | -0.25 ▲-0.5 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
19:30 | Hedensted |
|
ดาลุ่ม | -0.75 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
19:30 | Muras United FC |
|
เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Post. 20:00 | ชีวาสสปอร์ |
|
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | - | |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
|
เอสเค บรานน์ 2 | - | |
20:00 | เอฟเคอเรนดัล |
|
แมนดาล | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
20:00 | เบซิคตัส เจเค |
|
คารากูมรัค | - | |
20:00 | สคีด ออสโล |
|
กเจลแซส | -0.5 ▼-0.25 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
20:00 | Young Boys FD |
|
บีเค เฟรม | +0.25 ▲+0.5 |
|
20:00 | SfB Oure |
|
วีเอสเค อาร์ฮุส | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
20:00 | [14]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) |
|
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
20:00 | [3]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
|
สคีฟซ์ ไอเค[8] | -1 | |
20:00 | [1]เอสเบิร์ก |
|
โรสกิลด์[2] | -0.75 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
Post. 20:00 | ZPC Kariba |
|
Ngezi Platinum | - | |
20:00 | Arenel Movers |
|
Herentals FC | -0.25 | |
Post. 20:00 | Capps linked |
|
Bikita Minerals FC | - | |
Post. 20:00 | GreenFuel |
|
Tron | - | |
Post. 20:00 | Manica Diamond |
|
Chegutu Pirates | - | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
20:00 | Les Astres FC De Douala |
|
พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | - | |
20:00 | FC Gazelle |
|
Victoria Utd Limbe | -0.25 | |
20:00 | Fauve Azur Elite |
|
AS Fortuna Mfou | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
20:00 | Mekelakeya |
|
Wolaita Dicha | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
20:00 | มา ลู |
|
เอ็กซ์เพรส เอฟซี | -0.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
20:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ |
|
โอเคเอส | +0.25 | |
20:00 | Nr. sundby |
|
อัลเรโรด เอฟเค | -0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
20:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) |
|
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | +0.25 | |
Albania Division 2 (Albania Division 2) | |||||
20:00 | ลุชเนีย เคเอส |
|
เอฟเค โวร่า | - | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
20:00 | Woldia SC |
|
Ethio Electric FC | +0.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
20:30 | [2]เปอร์ซิบ บันดุง |
|
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[17] | -1.5 | |
20:30 | [7]เปอร์ซิค เคดีรี่ |
|
พีเอส ติร่า[18] | -1.25 ▲-1.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ |
|
ยูเอส เปียเนเซ่ | +0.25 | |
Post. 20:30 | Borgosesia |
|
กอซซาโน่ | - | |
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ |
|
คลอเดียนเซ่ | -0.25 | |
Post. 20:30 | Boreale |
|
COS Sarrabus Ogliastra | - | |
20:30 | SS Angri |
|
ASD Martina Franca | +0.5 | |
20:30 | ยูเอส ซิราคูซ่า |
|
ASD Ragusa Calcio | -1.25 | |
20:30 | ไลกอร์น่า |
|
เคียรี่ | -0.5 ▼-0.25 |
|
Post. 20:30 | ไอโมเลเซ่ |
|
ASD Fanfulla | - | |
20:30 | Virtus Bolzano |
|
เอซี เอสเต้ | +0.25 | |
Post. 20:30 | Sammaurese |
|
ASD Victor San Marino | - | |
Post. 20:30 | FC Vado |
|
Chisola | - | |
20:30 | Romana FC |
|
โนเซริน่า | +0 | |
Post. 20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
|
Sangiovannese | - | |
Post. 20:30 | ASD Licata |
|
Nuova Gioiese | - | |
20:30 | USD Latte Dolce |
|
กลาดิเอเตอร์ | +0 | |
20:30 | Aglianese |
|
คาร์ปิ | +0.25 | |
20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
|
US Corticella | +0 | |
Post. 20:30 | ASD Sancataldese |
|
ASD Canicatti | - | |
20:30 | Desenzano Calvina |
|
เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | -0.5 | |
Post. 20:30 | Atletico Uri |
|
ตราสเตเวเร กัลโช่ | - | |
Post. 20:30 | FC Fossombrone 1949 |
|
Nuovo Campobasso | - | |
Post. 20:30 | อาเวซซาโน |
|
ลากวีลา | - | |
Post. 20:30 | Igea Virtus |
|
Real Casalnuovo | - | |
Post. 20:30 | เอเอสดี แอสติ |
|
Derthona | - | |
Post. 20:30 | ปากาเนเซ่ |
|
เอฟบีซี กราวิน่า | - | |
20:30 | ASD Citta Di Varese |
|
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | -0.25 | |
20:30 | บาสซาโน่ |
|
Montecchio Maggiore | -0.5 ▼-0.25 |
|
Post. 20:30 | ปอร์โต้กรูโร |
|
เอซี เมสเตร่ | - | |
Post. 20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต |
|
เกลบิซัน | - | |
20:30 | ASD San Luca |
|
ทราปานี่ | +1.25 ▲+1.5 |
|
Post. 20:30 | ASD Mori S Stefano |
|
US Breno | - | |
20:30 | มอนเตเบลลูนา |
|
ASD Rigamonti Castegnato | -0.25 ▲-0.5 |
|
20:30 | เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน |
|
ปิสโทลเซ่ | +0 | |
20:30 | บาร์เลตต้า |
|
ฟิเดริส อัลเดียร์ | +0.25 | |
20:30 | เมซโซลาร่า |
|
ราเวนน่า | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
20:30 | Vastogirardi |
|
FC Matese | -0.5 ▼-0.25 |
|
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร |
|
Clivense | +0 ▲+0.25 |
|
20:30 | Tivoli Calcio |
|
Roma City | +0 | |
20:30 | ASD Alcione |
|
AVC Vogherese | -1.25 | |
20:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
|
ทีมอัลตามูรา | +0.25 | |
20:30 | คาเวเซ่ |
|
บูโดนี | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
20:30 | กรอสเซโต้ |
|
ปอนซัคโค | -1 | |
20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ |
|
ASD Atletico Ascoli | +0 | |
20:30 | Riccione |
|
ASD Termoli Calcio | -0.25 | |
20:30 | AC Palazzolo (ITL) |
|
Real Calepina FC | -0.25 | |
20:30 | ปอติซี 1906 |
|
Citta Di S. Agata | +0 | |
20:30 | ซาน นิโคโล |
|
Real Monterotondo | -0.25 ▲-0.5 |
|
20:30 | เลคนาโน |
|
เอเอสดี บรูซาปอร์โต | +0 | |
20:30 | มาเตล่า |
|
โรทอนดา | -0.25 | |
20:30 | เอเอสดี บรา |
|
TSV Klausdorf | -0.5 ▲▲-1 |
|
20:30 | เรจจิน่า |
|
แอคราเกส | -0.5 | |
20:30 | ASD Caldiero Terme |
|
ปิอาเชนซา | +0 | |
20:30 | SC Cenaia |
|
ลิวอร์โน่ | +1.25 | |
20:30 | ปราโต้ |
|
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี | -0.25 | |
20:30 | ASD Anziolavinio |
|
ASD Flaminia Civita Castellana | -0.25 | |
20:30 | Santa Maria |
|
Casarano | +0.5 | |
20:30 | แซมเบเนเดทเซ่ |
|
ชีติ | -1 | |
20:30 | Gallipoli |
|
Palmese 1914 | +0 | |
20:30 | Cynthiabalonga |
|
Ischia Isolaverde | +0 | |
20:30 | ฟอร์ลิ |
|
Lentigione | -0.25 ▼+0 |
|
20:30 | กาวอร์ราโน |
|
Figline | -0.75 ▲-1 |
|
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ |
|
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | -0.5 | |
20:30 | AC Dolomiti Bellunesi |
|
Treviso | -0.25 | |
20:30 | Tau calcio |
|
เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | -0.75 ▼-0.5 |
|
20:30 | San Marzano Calcio |
|
Ardea | - | |
20:30 | ทริเทียม |
|
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | +0 | |
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
20:30 | Trento U19 |
|
ปอนเตเดรา(ยู 19) | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
21:00 | ไอสโวล์ด TF |
|
โนท็อดเด้น เอฟเค | - | |
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
21:00 | [4]Povazska Bystrica |
|
ฮูเมนเน่[5] | -0.5 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
21:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม |
|
OK castkovce | - | |
21:00 | โอเดว่า ลิปานี่ |
|
MFK Snina | -0.75 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
21:00 | [7]โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) |
|
Warta Poznan Youth[2] | +0 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
21:00 | [14]ไดนาโม ซามาร์คาด |
|
เมตาลุค เบคาเบด[10] | +0 | |
ลีกคัพหญิงไอซ์แลนด์ (Iceland Womens League Cup) | |||||
Post. 21:00 | อัคราเนส(ญ) |
|
อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | - | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
21:00 | [6]เอบี โคเปนฮาเกน |
|
ไนโคบิ้ง เอฟซี[5] | -0.25 | |
21:00 | [10]ทิซเตด เอฟซี |
|
บราแบรนด์[11] | -0.25 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
21:00 | โคตอน สปอร์ต |
|
Colombe du Dja et Lobo | -0.5 | |
21:00 | ยัง สปอร์ต |
|
ไดนาโม เดอ ดูอาลา | -0.5 ▼-0.25 ▼+0 |
|
21:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง |
|
Canon Yaounde | - | |
Post. 21:00 | Les Astres FC De Douala |
|
Bamboutos de | - | |
21:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม |
|
เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | - | |
North Macedonia League Women (North Macedonia League Women) | |||||
21:00 | แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) |
|
แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) | +0 | |
Algeria U21 Cup (Algeria U21 Cup) | |||||
21:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) |
|
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
21:15 | เอ็มพี มิคเคลลี่ |
|
KuPS (Youth) | -1.75 ▼-1.5 ▼-1.25 |
|
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
21:30 | AS Fap |
|
Yaounde FC II | -0.75 ▼-0.5 |
|
21:30 | Djiko FC de Bandjoun |
|
Racing de Bafoussam | -0.5 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
21:30 | [11]Bijelo Brdo |
|
Radnik Sesvete[4] | -0.25 | |
21:30 | [6]เอ็นเค ดูโกพอลเจ |
|
NK Dubrava Zagreb[7] | -0.25 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
21:30 | Gawin Sleza Wroclaw |
|
Lechia Zielona Gora | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
22:00 | ซีอี เมร์คาดัล |
|
ซีดี มานาคอร์ | +0.5 | |
22:00 | ลัวเซเตนเซ่ |
|
ยูดี อัลคูเดีย | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
22:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ |
|
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | -1.25 ▼-1 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
22:00 | ยูเนี่ยน ดูอาลา |
|
Aigle Royal Menoua | -0.25 | |
ไอซ์แลนด์ ลีก คัพ บี (Iceland League Cup B) | |||||
22:00 | Fjardabyggd Leiknir |
|
KF Fjallabyggdar | - | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
22:00 | เอ็นเค มักซีมีร์ |
|
เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ | -1.5 ▼-1.25 |
|
Portugal Women Cup (Portugal Women Cup) | |||||
22:00 | บราก้า(ญ) |
|
Racing Power (W) | -0.25 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
22:00 | Unia Swarzedz |
|
Vineta Wolin | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
22:30 | Villanueva del Pardillo |
|
CD Galapagar | +0 | |
22:30 | CD Caspe |
|
ซีดี คารินเยนา | -1.5 | |
22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ |
|
Fuentes | -0.25 | |
22:30 | Aurrera Ondarroa |
|
ซีดี ลากุล โอแนค | +0.5 ▼+0.25 |
|
22:30 | CD Laguna de Duero |
|
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | +0.75 | |
22:30 | ซีดี เอโบร |
|
CD Utrillas | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
22:30 | CD Mirandes B |
|
Ponferradina B | -0.5 | |
Mali Cup (Mali Cup) | |||||
22:30 | Afrique Football Elite |
|
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | +0 | |
22:30 | Djoliba |
|
US Bougouni | -1 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
22:30 | อัลโบรายา(ยู 19) |
|
Atletico Madrileno U19 | +0.75 ▼+0.5 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
22:59 | [2]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
|
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[3] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
22:59 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) |
|
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | -0.75 | |
22:59 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) |
|
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | +0.75 | |
22:59 | [2] Hapoel Jerusalem (W) |
|
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[4] | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
22:59 | ยูดี ฟราก้า |
|
CF Illueca | -0.5 ▲-0.75 |
|
22:59 | CD Diocesano |
|
CD Don Alvaro | -0.75 | |
22:59 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร |
|
อัลมาซาน | -1.25 ▼-1 |
|
22:59 | คาสโตร |
|
Atletico Albericia | +0 | |
22:59 | ซีดี เบซานา |
|
ยูดี ซามาโน | -0.75 ▼-0.5 |
|
22:59 | SP Villafranca |
|
แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | -1 | |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว |
|
ยูดี โซโมซาส | +0.5 | |
22:59 | Villacanas |
|
CD Marchamalo | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
22:59 | [14]วิสลา พูลาเว่ |
|
โอลิมเปีย ไอบรองก์[11] | -0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
22:59 | Kiruna FF |
|
Bergnasets AIK | +0.25 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
22:59 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ |
|
Fasil Kenema | +0 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
22:59 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
|
Busoga United | -0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
22:59 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) |
|
Excursionistas Reserves | +0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
22:59 | SC Ramla |
|
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | -0.5 | |
22:59 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม |
|
เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | -0.25 | |
GER D5 (GER D5) | |||||
22:59 | SV Atlas Delmenhorst |
|
บีเอสวี เรห์เด้น | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
23:15 | CD Llanes |
|
Real Titanico Laviana | -0.5 | |
23:15 | ซีดี พราวิอาโน |
|
ซีดี ทุยล่าร์ | -0.5 | |
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
23:30 | Guediawaye |
|
Mbour | -0.25 | |
23:30 | โซนาคอส |
|
เอเอสซี จาราฟ | - | |
23:30 | Linguere |
|
Jamono Fatick | - | |
23:30 | US Goree |
|
Casa Sports Zinguinchor | +0 | |
23:30 | AS Dakar Sacre Coeur |
|
Teunhueth FC | +0 | |
23:30 | US Ouakam Dakar |
|
เจเนอเรชั่น ฟุต | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
23:30 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) |
|
PPJ U20 | +0 ▲-0.25 |
|
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
23:30 | Dakar Universite Club |
|
ASC Wally Daan | +0.25 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
23:30 | บีเค มิลาน |
|
RS Tallinding | -0.25 | |
23:30 | Latrikunda Utd |
|
Gambia Ports Authority | +0.25 | |
23:30 | Wagadu FC |
|
Serrekunda Utd | -0.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 29 มีนาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
00:00 | [12]ซีดี ซากาปา |
|
คลับ เซลาจู เอ็มซี[9] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Tournoi de Montaigu U16 (Tournoi de Montaigu U16) | |||||
00:30 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) |
|
เม็กซิโก (ยู 16) | - | |
Post. 00:30 | ArgentinaU16 |
|
ไอวอรี่ โคสต์ (ยู16) | - | |
00:30 | ญี่ปุ่น(ยู16) |
|
เวลส์(ยู16) | - | |
Post. 00:30 | ฝรั่งเศส (ยู 16) |
|
ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) | - | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
00:45 | บาร์เซโลน่า(ญ) |
|
SK Brann (W) | -3.5 ▲▲-4 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
01:00 | โอเรโบร (ญ) |
|
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | - | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
01:00 | [13]เอมิเรตส์ คลับ |
|
บานนี่ ยาส[10] | +0.5 | |
01:00 | [6]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
|
ฮัทต้า คลับ[14] | -1.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
01:00 | [11]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
|
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[3] | +0.5 ▲▲+1 |
|
01:00 | [13]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
|
ทียูเอสโคเบลนซ์[17] | -1 | |
01:00 | [6]SG Barockstadt |
|
ทีเอสวี ชไตน์บัค[8] | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
01:00 | [7]ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
|
Greifswalder FC[1] | +1 ▼▼+0.5 |
|
01:00 | [9]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
|
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
01:30 | [15]เดปอร์ติโบ มูนิซ |
|
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[24] | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
01:30 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) |
|
Deportivo Liniers Reserves | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
01:45 | [8]อัล บาเดน |
|
ฮาเจอร์[16] | -0.5 | |
02:00 | [2]อัล โอลูบัช |
|
อัล-ราเบีย จิดดาห์[14] | -0.75 | |
02:00 | [13]Al-Ameade |
|
Al-Jndal[11] | -0.25 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
02:30 | [3]คาร์ราเรเซ่ |
|
เปรูจา[4] | -0.25 ▲-0.5 |
|
02:45 | [17]วิส เปซาโร |
|
ลุคเชเซ่[12] | +0 ▲+0.25 |
|
02:45 | [2]ปาโดวา |
|
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[12] | -1.25 | |
02:45 | [5]กุบบิโอ |
|
ซาสซาริ ตอร์เรส[2] | +0 | |
02:45 | [20]เฟอร์มาน่า |
|
ริมินี่[10] | +0.25 ▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Amazonense (Brazil Campeonato Amazonense) | |||||
02:45 | มานุส (สมัครเล่น) |
|
Operario/AM | -1.25 ▲-1.5 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) |
|
BK Hacken (W) | -1.75 ▲-2 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
03:00 | [5]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
|
โคบาน อิมเพเรียล[2] | -0.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
04:00 | [14]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ |
|
คอนอูมโบ ยูนิโด[11] | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
04:30 | Chacaritas SC |
|
มอนต้า เอฟซี | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
04:45 | [10]กัวสตาโตยา |
|
Coatepeque[11] | -1 ▲-1.25 |
|
โบโตล่า (Morocco cup) | |||||
05:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
|
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | +0 ▲-0.25 |
|
05:00 | แมคฮาร์บ |
|
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | -0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
06:00 | [17]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
|
บาร์รากัส เซ็นทรัล[7] | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |