ผลบอล 5 พฤษภาคม 2567ผลบอล 4 พฤษภาคม 2567ผลบอล 3 พฤษภาคม 2567ผลบอล 2 พฤษภาคม 2567ผลบอล 1 พฤษภาคม 2567ผลบอล 30 เมษายน 2567ผลบอล 29 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 3 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
06:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
|
ซิเอร่า | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
07:00 | San Antonio(ECU) |
|
CD Vargas Torres | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
07:30 | พัลไมรัส |
|
โบต้าโฟโก้ เอสพี | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
07:30 | โกยาส |
|
คุยอาบา | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
08:00 | [9]เนกาซ่า |
|
กัวเรตาโร่ เอฟซี[10] | -0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
09:30 | [9]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
|
Diavorosso Hiroshima (W)[11] | -1 | |
10:00 | [8]Veertien Mie (W) |
|
Fukuoka AN (w)[10] | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
10:15 | [7]ปาชูก้า |
|
พูมาส ยูนัม[8] | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
11:00 | [9] Bentleigh Greens (W) |
|
อาลาเมน (ญ)[8] | +0.5 | |
11:00 | [6]เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) |
|
Boroondara Eagles (w)[4] | -0.25 | |
11:00 | [10]Emerging Athlete Program (w) |
|
Essendon Royals (W)[3] | - | |
11:00 | [5]คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) |
|
เปรสตัน ไลออนส์(W)[1] | +0 | |
11:00 | [11] Brunswick Juventus (W) |
|
เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ)[2] | +1.5 ▲+1.75 |
|
11:00 | [12]บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) |
|
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ)[7] | +0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
11:00 | [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) |
|
โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)[1] | - | |
11:00 | [4]SEISA OSA Rheia (W) |
|
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[5] | -0.5 | |
11:00 | [12]เอฟซี อิมาบาริ(ญ) |
|
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[7] | - | |
11:00 | [6]Diosa Izumo (W) |
|
Fujizakura Yamanashi (W)[3] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
11:00 | [8]ไกนาเร โตโตริ |
|
โอมิยะ อาร์ดิย่า[1] | +0.5 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
11:00 | [6]Omiya Ardija (W) |
|
เวกัลตา เซนได (ญ)[11] | - | |
11:00 | [7]Hiroshima Sanfrecce (W) |
|
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[10] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
11:10 | [18]โตกุชิม่า วอร์ทิส |
|
เอฮิเมะเอฟซี[8] | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
12:00 | [14]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ |
|
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
12:00 | [7]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส |
|
จูบิโล อิวาตะ[12] | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
12:00 | [2]วี-วาเรน นากาซากิ |
|
บรัวบริทอากีต้า[9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
12:00 | [4]โยโกฮามา เอฟซี |
|
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[17] | -0.5 ▲-0.75 |
|
12:00 | [13]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ |
|
ฟาเจียโน โอคายามา[3] | +0 | |
12:00 | [14]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
|
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[15] | -0.25 | |
12:00 | [11]เวกัลตา เซนได |
|
รีโนฟา ยามากูชิ[6] | -0.25 | |
12:00 | [19]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี |
|
เธสปา คูซัทสึ[20] | -0.25 | |
12:00 | [1]ชิมิสุ เอส-พัลส์ |
|
โทชิกิ เอสซี[16] | -1.25 | |
12:00 | [7]เวนท์ฟอเรท โกฟุ |
|
โออิตะ ตรินิต้า[12] | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
12:00 | [18]กรุลล่า โมริโอกะ |
|
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[10] | +0.5 | |
12:00 | [9]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
|
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[19] | -0.5 | |
12:00 | [6]เอสซี ซะงะมิฮะระ |
|
โอซาก้า เอฟซี[3] | +0.25 | |
12:00 | [7]เอฟซี เรียวเคียว |
|
คามาทามาเร่ ซานูกิ[20] | -0.25 | |
12:00 | [14]กิระวันสึ คิตะคิวชู |
|
โยโกฮามา เอสซีซี[15] | -0.5 | |
12:00 | [16]นารา คลับ |
|
มาบาริ เอฟซี[4] | +0 ▲+0.25 |
|
12:00 | [2]อซูส คราโร นูมาซู |
|
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[13] | -0.25 | |
12:00 | [12]คาเตอเลอร์ โตยามา |
|
มิยาซากิ[17] | -0.75 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
12:00 | [1]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
|
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[9] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
13:00 | [5]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
|
โชนัน เบลมาเร่[19] | -0.5 ▲-0.75 |
|
13:00 | [8]เอฟซี โตเกียว |
|
เกียวโต แซงก้า[17] | -0.25 | |
13:00 | [18]สากัน โตสู |
|
โตเกียวเวอร์ดี้[15] | +0.25 | |
13:00 | [1]เซเรโซ โอซาก้า |
|
คอนซาโดล ซัปโปโร[20] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
13:00 | [3]อินชอน โคเรียล |
|
โปชอน เอฟซี[9] | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
14:00 | [16]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
|
อูราวะ เรด ไดมอนส์[10] | +0 | |
14:00 | [13]อวิสปา ฟูกูโอกะ |
|
กัมบะ โอซาก้า[9] | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
14:00 | [5]Ban Di Tesi Iwaki |
|
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[10] | +0.25 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
14:00 | [14]Yeoju Sejong |
|
ฮวาซอง เอฟซี[8] | +1 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
14:00 | [11]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ |
|
เอฟซี กิฟู[5] | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
15:00 | กัวลา ลัมเปอร์ |
|
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
15:00 | [11]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก |
|
Tzeirey Um El Fahem[12] | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
15:00 | ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย |
|
สโคลาร์เรซิต้า | +1 ▼+0.75 |
|
15:00 | CSM Slatina |
|
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | - | |
15:00 | ทูนาริ |
|
CSA Steaua Bucuresti | +0.25 | |
15:00 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ |
|
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
15:00 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ |
|
ยูนิเรีย เดจ | -0.25 | |
15:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
|
ลูเซียฟารุล โอราเดีย | -1.25 ▼-1 |
|
Australia NPL Victoria U23 ( Australia NPL Victoria U23 ) | |||||
15:15 | Altona Magic U23 |
|
Hume City U23 | -0.25 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
16:15 | [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) |
|
คิงส์ตัน ซิตี้[9] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
16:30 | [11]แดนน็อค ธันเดอร์ |
|
เมลเบิร์น ไนท์[9] | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
Post. 16:30 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
|
Moreton City Excelsior (W) | - | |
Australia Queensland Pro Series (Australia Queensland Pro Series) | |||||
16:30 | โรชเดล โรเวอร์ |
|
บริสแบน วูลฟ์ | - | |
16:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง |
|
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
17:00 | [6]นาโกย่า แกรมปัส เอต |
|
วิสเซล โกเบ[4] | +0 ▲▲+0.5 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
17:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
|
FK Nizhny Novgorod Youth | - | |
17:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) |
|
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | - | |
17:00 | [9]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
|
Strogino Youth[7] | - | |
17:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) |
|
เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | - | |
17:00 | [5]รูบิน คาซาน (สำรอง) |
|
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[2] | - | |
17:00 | [4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
|
Baltika Kaliningrad Youth[8] | - | |
17:00 | [10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
|
Konopliev Youth[6] | - | |
17:00 | [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
|
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[3] | - | |
17:00 | Fakel Youth |
|
เอฟเค อูราล (เยาวชน) | - | |
17:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) |
|
Chertanovo Moscow Youth | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
17:00 | [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
|
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[4] | -0.5 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
17:00 | [14] Ulytau Zhezkazgan |
|
อีกิบาสตัซ[4] | - | |
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
17:00 | Nepean Football Club |
|
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | +0.5 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
17:00 | [5]ชิทตากอง อะบาฮานี่ |
|
โมฮัมเมดัน เอสซี[2] | +1.25 ▲+1.5 |
|
17:00 | [7]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ |
|
บราเทอร์ส ยูนิออน[10] | -1.5 ▲▲-2 ▲▲-2.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
17:30 | [8]อัลโตน่า เมจิค |
|
ฮูม ซิตี้[4] | +0.75 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
17:40 | [13]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม |
|
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[9] | - | |
17:40 | [10]มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ |
|
ไอออนนิ โมดิอิน[4] | - | |
17:40 | [4] Kiryat Yam SC |
|
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[13] | - | |
17:40 | [10]ไอโรนี่ เนเชอร์ |
|
มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด[14] | - | |
17:40 | [9]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา |
|
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[3] | - | |
17:40 | [14]เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด |
|
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[15] | +0 | |
17:40 | [1]เอฟซี ดิโมนา |
|
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[11] | - | |
17:40 | [6]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
|
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[5] | -0.25 | |
17:40 | [16]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค |
|
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[3] | - | |
17:40 | [5]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี |
|
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[8] | - | |
17:40 | [2]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม |
|
มัคคาบี้ ชารายิม[12] | - | |
17:40 | [15]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี |
|
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[2] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
18:00 | [7]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
|
Rukh Vynnyky U21[8] | - | |
18:00 | [14]Obolon Kiev U21 |
|
LNZ Cherkasy U21[16] | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
18:00 | [7] FK Olympic Tashkent B |
|
ชูตัน กูซาร์[6] | - | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
18:15 | เอิร์ซิม |
|
Khovd | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
19:00 | ซาบาห์ |
|
กูชิง เอฟเค | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
19:00 | [11]อุทัยธานี ฟอเรสท์ |
|
ตราด เอฟซี[15] | -0.75 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
19:00 | [3]แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
|
MIKA Ashtarak[13] | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
19:00 | [9] Bournemouth AFC U21 |
|
Fleetwood Town U21[11] | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
19:05 | [12]Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
|
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[11] | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
19:30 | [5]เอรัล นิวคัส |
|
บูโซโร เอฟเค[4] | - | |
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
20:00 | คาฟร์ กาซิม |
|
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | -0.25 | |
20:00 | [5]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา |
|
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[8] | -0.5 ▲-0.75 |
|
20:00 | [3]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
|
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[2] | +0 ▲-0.25 |
|
20:00 | [1]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
|
ฮาโปเอล นาซาเรท[4] | -0.5 ▲-0.75 |
|
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน |
|
ฮาโปเอล แอคโค่ | - | |
20:00 | Ihud Bnei Shefaram |
|
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | +0.75 ▲+1 |
|
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน |
|
ฮาโปเอล อฟูล่า | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
20:00 | [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
|
อรารัต เยเรวาน[6] | - | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
20:00 | CF Sparta Selemet |
|
เอฟซี ฟลอเรชติ | - | |
20:00 | Gagauziya |
|
โดรเชีย | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
20:00 | [16]อัลไต เอฟเค |
|
Khan Tengri FC[9] | - | |
20:00 | [11] FK Arys |
|
FK Aktobe II[15] | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
20:00 | [1]โคแคน |
|
FK Do stlik Tashkent[8] | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
20:00 | [13]วัตฟอร์ด (ยู 21) |
|
Burnley U21[12] | +0.5 ▼+0.25 |
|
20:00 | [1]Millwall U21 |
|
Wigan U21[17] | -1.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
20:00 | อัมคาร์ เพิร์ม |
|
ไดนาโม บรานัวล์ | - | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
20:00 | [3]Regar-TadAZ Tursunzoda |
|
FK Eskhata[9] | - | |
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
21:00 | [10]Al-Jazira Al-Hamra |
|
Dubai United[4] | - | |
21:00 | [3]ดูบา อัลฮัสซัน |
|
ดิบา ฟูไจรัช[2] | +0.25 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
21:00 | [3]มาเชล มูบาเร็ค |
|
โซรัซ FK อูลกัช[2] | - | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
21:00 | [3]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ |
|
กลอเรีย บูซัว[4] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
21:05 | [12]อัล ฮัมริยา |
|
ดูไบ ซิตี้ เอฟซี[16] | - | |
21:05 | [7]อัล อราบี |
|
อัล ไทด์[11] | -0.25 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
22:00 | [2]วีพีเอส วาซ่า |
|
ลาห์ติ[11] | -0.75 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
22:00 | [16]ตอร์ปิโด มินส์ค |
|
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[2] | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
22:00 | [4]บานานต์ส |
|
ชีรัค[8] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
22:00 | [17]นาฟิต อัล ยันนูป |
|
นาฟิต อัลวาซาต[20] | - | |
22:00 | [12]อัล ฮานลาบา |
|
อัล โชลต้า[1] | - | |
22:00 | [13]Al Minaa |
|
อัล-นาฟ[8] | - | |
22:00 | [7]Newroz SC(IRQ) |
|
Al Qasim Sport Club[18] | - | |
22:00 | [5]อัล นาจาฟ |
|
Al Talaba[11] | - | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
22:30 | [2]เคทีพี ค็อตก้า |
|
เจเอพีเอส[6] | -1.5 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
22:30 | ญี่ปุ่น(ยู23) |
|
อุซเบกิสถาน(ยู23) | +0 ▲-0.25 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
22:59 | [3]อัล คาดเซีย |
|
อัล นาสเซอร์[6] | - | |
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
22:59 | [4]Burgan SC |
|
อัล ซาลิบิคัท[5] | -0.25 | |
22:59 | [3]อัล ซาเฮล |
|
ยาร์มุค[1] | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
23:30 | [4]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
|
ซังค์ เพาลี[1] | +0 | |
23:30 | [3]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
|
เนิร์นแบร์ก[13] | -1.25 | |
ผลฟุตบอลวัน 4 พฤษภาคม 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
00:00 | [5]อาร์ฮุส เอจีเอฟ |
|
นอร์ดเจลแลนด์[4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
00:00 | [10]ตูลูส |
|
มงต์เปลลิเย่ร์[12] | -0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
00:00 | [5]เบซิคตัส เจเค |
|
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[7] | -0.5 ▲-0.75 |
|
00:00 | [14]อันคารากูคู |
|
อลันยาสปอร์[8] | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
00:00 | [13]บาเต้ โบริซอฟ |
|
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[8] | - | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
00:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว |
|
ออสเตรียเวียนนา | +0.75 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
00:30 | [4]Sekhukhune United |
|
ทีเอส กาแล็กซี่[6] | -0.25 | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
01:00 | [3]อองเช่ร์ |
|
ปัว เอฟซี[7] | -0.75 | |
01:00 | [18]เกววีลย์ อูแอส |
|
ยูเอสแอล ดันเคอร์[16] | -0.5 | |
01:00 | [17]ทรัวส์ |
|
วาล็องเซียนส์[20] | -1 | |
01:00 | [10]บาสเตีย |
|
อาเมียงส์[11] | +0 ▲-0.25 |
|
01:00 | [4]โรเดซ อเวรอน |
|
อานซี[15] | -0.25 | |
01:00 | [14]บอร์กโดซ์ |
|
อฌักซิโอ้[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
01:00 | [13]เกรอน็อบล์ |
|
อูแอส กงการ์กโน่[19] | -0.25 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
01:00 | [12]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
|
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[9] | -0.25 | |
01:00 | [13]อัลเมเร่ ซิตี้ |
|
เอสซี ฮีเรนวีน[10] | +0 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
01:00 | [6]เดอ กราฟสคัป |
|
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[20] | -1.25 ▲-1.5 |
|
01:00 | [8]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) |
|
เอ็มวีวี มาสทริสช์[10] | -0.75 ▼-0.5 |
|
01:00 | [2]โรด้า เจซี |
|
เอสซี คัมบูร์[12] | -0.75 ▲-1 |
|
01:00 | [16]เอสซี เทลสตาร์ |
|
โกรนิงเก้น[3] | +1.25 ▼+1 |
|
01:00 | [7]เอ็นเอซี เบรด้า |
|
เอดีโอ เดน ฮาก[5] | +0 ▲-0.25 |
|
01:00 | [18]เดน บอสช์ |
|
เอ็มเมน[9] | +0.25 | |
01:00 | [11]เฮลมอนด์ สปอร์ต |
|
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[15] | -0.5 | |
01:00 | [4]ดอร์เดรชท์ |
|
วิลเลม 2[1] | +0.25 | |
01:00 | [13]วีวีวี เวนโล |
|
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[14] | -0.5 | |
01:00 | [17]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) |
|
เอฟซี ออสส์[19] | -0.75 ▼-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
01:00 | [10]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
|
ซีเอ เพนาโรล[1] | - | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
01:30 | [9]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
|
แอร์เบ ไลป์ซิก[4] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
01:30 | [20]บียาร์เรอัล บี |
|
เลบานเต้[11] | +0 | |
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
01:30 | บาร์นสลีย์ |
|
โบลตัน วอนเดอเรอส์ | +0.25 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
01:45 | [6]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
|
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[9] | -0.75 | |
01:45 | [4]โบฮีเมี่ยนส์ |
|
แชมร็อค โรเวอร์ส[2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
01:45 | [5]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
|
เดอร์รี่ ซิตี้[3] | +0.25 | |
01:45 | [7]สลิโก โรเวอร์ส |
|
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[8] | -0.25 | |
01:45 | [10]ดันดาล์ค |
|
เชลบอร์น[1] | +0.25 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
01:45 | [6]เวสเตอร์โล |
|
แซงต์ ทรุยด็อง[2] | +0 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
01:45 | [10]โตริโน่ |
|
โบโลญญ่า[4] | +0 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
02:00 | [6]ล็องส์ |
|
ลอริยองต์[17] | -1.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
02:00 | [10]เกตาเฟ่ |
|
แอธเลติก บิลเบา[5] | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
02:00 | [18]ลูตัน ทาวน์ |
|
เอฟเวอร์ตัน[15] | +0.25 ▼+0 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
02:15 | [6]โมไรเรนเซ่ |
|
วิเซล่า[18] | -0.5 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
05:00 | [16]เอสซี เปซานดูปารา |
|
อาไว เอฟซี เอสซี[19] | -0.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
06:00 | [3]เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
|
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ[8] | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
06:00 | [7]เซียนเซียโน่ |
|
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[16] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |