ผลบอล 28 เมษายน 2567ผลบอล 27 เมษายน 2567ผลบอล 26 เมษายน 2567ผลบอล 25 เมษายน 2567ผลบอล 24 เมษายน 2567ผลบอล 23 เมษายน 2567ผลบอล 22 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 26 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
06:15 | [4]ซีดี โมตากัว |
|
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[7] | -1 ▲▲-1.5 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
07:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
|
เซาเปาโล | +0.25 | |
07:00 | ปาเลสติโน่ |
|
มิลเลียนนาริออส | +0 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
07:00 | อัลเวย์เรดดี้ |
|
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | -1.5 | |
07:00 | ฟอร์ตาเลซ่า |
|
โบคา จูเนียร์ส | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
07:00 | [8]ซีดี มาลากาเตโก |
|
ซีเอสดี มูนิชิปัล[1] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
07:00 | เดปอร์เตส ควินดิโอ |
|
เอ็นบิกาโด เอฟซี | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
07:00 | CD Independiente Juniors |
|
Cuniburo FC | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
07:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน |
|
เดปอร์ติโว อิซทาปา | -0.5 ▲-0.75 ▲-1 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
07:00 | [1]ดิเรียนเกน |
|
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[5] | -1.5 | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
07:00 | ELCO LTD St Peters |
|
Conaree United | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
08:00 | อ็องเซ่ กัลดาส |
|
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
08:00 | ไทเกรส(ญ) |
|
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | -2.25 ▼-2 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
08:05 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
|
ซีเอฟ แอตแลนเต้ | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
08:30 | [5]ซีดี อากีลา |
|
ซานต้า เทคล่า[10] | -0.75 ▲-1 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
08:30 | [8]CD Victoria |
|
มาราธอน[1] | +0.75 ▼+0.5 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
09:00 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน |
|
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | -0.25 | |
09:00 | เดลฟินเอสซี |
|
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | +0.5 | |
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
09:00 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
|
San Jose Earthquakes Reserve | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
09:15 | [7]Deportivo Xinabajul |
|
แอนติกา จีเอฟซี[2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
10:00 | ตีฮัวนา (ญ) |
|
ปาชูกา(ญ) | +0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
10:05 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
|
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | +0 ▲-0.25 |
|
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
13:00 | Halaba City |
|
Nib FC | -0.25 | |
Australia NPL Victoria U23 A (Australia NPL Victoria U23 A) | |||||
14:00 | Western United FC U23 |
|
Langwarrin U23 | - | |
14:00 | Bentleigh Greens U23 |
|
Melbourne City U23 | - | |
14:00 | Preston Lions U23 |
|
Werribee City U23 | -2.25 | |
14:00 | Eastern Lions U23 |
|
Caroline Springs George Cross U23 | -0.75 | |
14:00 | Melbourne Victory U23 |
|
Bulleen Lions U23 | - | |
14:00 | Northcote City U23 |
|
Brunswick City U23 | -0.75 | |
14:00 | North Geelong Warriors U23 |
|
Kingston City U23 | - | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
14:15 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี |
|
มิราม่าร์ แรนเจอร์ | +1.5 ▲▲+2 ▲+2.25 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
14:30 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) |
|
NWS Spirit FC U20 | -1 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
15:00 | Fakel Youth |
|
Chertanovo Moscow Youth | - | |
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
|
เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
15:00 | [8]เปอร์ซิส โซโล เอฟซี |
|
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[16] | -0.5 ▼-0.25 |
|
15:00 | [6]พีเอสไอเอส เซมารัง |
|
พีเอส ติร่า[18] | -1.5 ▼-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
15:00 | Ghana U16 |
|
เซอร์เบีย (ยู 16) | - | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
15:00 | Nepean FC U20 |
|
แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) | +0.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
15:30 | Redlands United U23 |
|
WDSC Wolves U23 | +1 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
16:00 | [13]FC Mynai U21 |
|
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[15] | - | |
16:00 | [8]Rukh Vynnyky U21 |
|
Veres Rivne U21[9] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
16:00 | [12]อักฮซายิก โอรอล |
|
FK Arys[10] | - | |
16:00 | [9]อ็อคเซเปส |
|
SD Family[8] | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
16:00 | Santa Clara U23 |
|
เลชอยส์ (ยู 23) | -1.5 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
16:00 | University Azzurri FC |
|
Darwin Olympics | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
16:30 | [8]เมลเบิร์น ไนท์ |
|
โอคไลจ์ แคนนอนส์[5] | +0.75 ▲+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
16:30 | [14]ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) |
|
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด[6] | +0.25 ▲+0.5 |
|
16:30 | [12]แมนลี่ ยูไนเต็ด |
|
สปิริต เอฟซี[11] | -0.25 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
16:30 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
|
ครีมิน ครีเม็นชุก | - | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
16:30 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี |
|
FC Melbourne Srbija | +0.25 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
16:45 | [8]บริสแบน โรว์ |
|
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[9] | +0 ▲-0.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
16:45 | [9]ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส |
|
Fortis Limited[6] | +0 | |
16:45 | [8]เชค รัสเซล เคซี |
|
อาบาฮานี[3] | +0.5 | |
India Shillong Premier League (India Shillong Premier League) | |||||
16:45 | Rangdajied United |
|
Mawlai SC | +0 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
17:00 | [11]Qingdao Zhongchuang Hengtai |
|
หนันท่ง ฉื่อยัน[13] | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
17:00 | [8]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
|
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[1] | - | |
17:00 | [10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
|
Baltika Kaliningrad Youth[9] | - | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
17:00 | [4]ดนีโปร-1 (ยู 21) |
|
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[1] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
17:00 | [12]แอดิเลด แพนเทอร์ |
|
โครย์ดอน คิงส์[9] | +0.5 | |
17:00 | [10]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี |
|
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
Australia New South Wales Super League (Australia New South Wales Super League) | |||||
17:00 | Nepean Football Club |
|
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | +0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
17:00 | Uzbekistan (w) U18 |
|
Turkmenistan U18 (W) | - | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
17:00 | Academico Viseu U23 |
|
ริโอ อาฟ(ยู 23) | -0.5 ▼-0.25 |
|
17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) |
|
บราก้า(ยู 23) | +0.5 | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
17:15 | [8]เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ |
|
เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน)[12] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
17:15 | [2]นอร์ธโคท์ซิตี้ |
|
บรันสวิก ซิตี้[6] | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
17:30 | [11]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
|
บริสแบน วูลฟ์[4] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
17:30 | [3]เปรสตัน ไลออนส์ |
|
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[13] | -1 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
17:30 | โครเอเชีย (ยู16) |
|
สวีเดน (ยู 16) | - | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
17:30 | [1]บริสเบน เคไนท์ส |
|
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] | -2.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
17:30 | Peninsula Power (w) |
|
Sunshine Coast Wanderers (W) | -0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
17:30 | Essendon Royals |
|
นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | +0.25 | |
17:30 | พาสโค วอลล์ เอสซี |
|
อัลโตน่า ซิตี้ | +0.5 | |
17:30 | North Sunshine Eagles |
|
มอร์แลนด์ เซบราส | +0 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
17:40 | [6]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ |
|
ไอโรนี่ เนเชอร์[10] | - | |
17:40 | [15]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน |
|
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[16] | -0.25 | |
17:40 | [13]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
|
ฮาโปเอล คัวแคบ[16] | - | |
17:40 | [12]มัคคาบี้ ชารายิม |
|
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด[14] | -0.25 | |
17:40 | [5]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู |
|
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[7] | -0.25 | |
17:40 | [11]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด |
|
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[2] | - | |
17:40 | [14]มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด |
|
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[12] | - | |
17:40 | [2]มัวดอน สปอร์ตทิร่า |
|
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[9] | - | |
17:40 | [3]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม |
|
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[5] | - | |
17:40 | [4]ไอออนนิ โมดิอิน |
|
เอฟซี ดิโมนา[1] | - | |
17:40 | [1]ฮาโปเอล รานาน่า |
|
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[15] | - | |
17:40 | [3]ชิมชอน เทลลอาวีฟ |
|
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[6] | - | |
17:40 | [8]มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
|
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[13] | - | |
17:40 | [8]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา |
|
Kiryat Yam SC[4] | - | |
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
17:45 | [4]เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา |
|
สเติร์ทไลอ้อนส์[11] | -0.75 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:00 | [9]เสฉวน |
|
ชิงเต่า จงเนิ่ง[14] | -0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
18:00 | [9]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม |
|
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์[10] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
18:00 | [14]เอฟเค ทารัซ |
|
อัลไต เอฟเค[16] | - | |
18:00 | [11]คีแรนไชม์เคนท์ |
|
FC Jetisay[5] | - | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
18:00 | ACS Viitorul Simian |
|
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
18:00 | Mindil Aces |
|
Darwin Hearts | -0.75 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
18:15 | [6]เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก |
|
อัล-เนจ์เมห์[3] | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
18:15 | เดเรนเอฟซี |
|
Khovd | - | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
18:30 | Jizak |
|
โคแคน | - | |
18:30 | ปัคตากอร์ |
|
ซอกเดียน่า จิซาค | - | |
18:30 | FK Do stlik Tashkent |
|
Sirdaryo FA | - | |
18:30 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
|
เมตาลุค เบคาเบด | - | |
18:30 | เอรัล นิวคัส |
|
ซีเมนท์ชิ คูวาซอย | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
18:30 | เคสลา เอฟเค |
|
Difai Agsu FK | - | |
Greece U19 (Greece U19) | |||||
18:30 | พานาธิไนกอส(ยู19) |
|
พาไนโทลิกอส(ยู 19) | -1.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
18:35 | [8]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
|
ปักกิ่ง กั๋วอัน[5] | +0 ▲+0.25 |
|
18:35 | [4]ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี |
|
เหอหนาน เจี้ยนเย้[10] | -0.25 ▼+0 |
|
18:35 | [12]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
|
เทียนจิน เทนด้า[6] | -0.25 | |
18:35 | [15]ชางชุน ย่าไท่ |
|
เหมยโชวเคอเจีย[16] | -0.25 ▲-0.5 |
|
19:00 | [2]เฉิงตู ซินเฉิง |
|
ซานตง ลู่เนิ่ง[7] | -0.25 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
19:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) |
|
FK Nizhny Novgorod Youth | - | |
19:00 | [6]รูบิน คาซาน (สำรอง) |
|
Strogino Youth[7] | - | |
19:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) |
|
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | - | |
19:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) |
|
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
19:00 | [15]ซิเลกอน ยูไนเต็ด |
|
เปรซียา จาการ์ตา[10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
19:00 | E Nel G Tick |
|
Irəvan FK | -0.5 | |
Djibouti Premier League (Djibouti Premier League) | |||||
19:00 | ACS HAYABLEY/CNSS |
|
FC Dikhil | +0.25 | |
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
19:00 | Qumqo rg on FC |
|
Qoraqalpogiston FA | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
19:45 | [14]Al Karkh |
|
อัล ซอลรา[3] | +0.25 | |
19:45 | [18]Al Qasim Sport Club |
|
Duhok[6] | - | |
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
20:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า |
|
Ihud Bnei Shefaram | -1.5 ▲-1.75 |
|
20:00 | [8]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม |
|
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
20:00 | [4]ฮาโปเอล นาซาเรท |
|
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[6] | -0.25 | |
20:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า |
|
ฮาโปเอล ริซอน | -0.25 | |
20:00 | ฮาโปเอล แอคโค่ |
|
คาฟร์ กาซิม | -0.25 ▼+0 |
|
20:00 | [7]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน |
|
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[5] | +0 | |
20:00 | [2]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ |
|
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[1] | -0.25 | |
20:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา |
|
ฮาโปเอล รามัต กาน | +0 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
20:00 | อัล อิติฮัด |
|
อัล วัทบา | - | |
20:00 | อัล ซาเฮล |
|
เทชริน เอสซี | - | |
20:00 | อัล จาอิส (SYR) |
|
อัล ทาลิย่า | - | |
20:00 | อัล ฟูโตวา |
|
อัล วาห์ดา | - | |
20:00 | อัล คารามาห์ |
|
Al-Horiyah | - | |
20:00 | ฮัททีน |
|
จาเบิลช | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
20:00 | [3]อารารัต |
|
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[7] | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
20:00 | [10]Pretoria Callies |
|
Upington City[7] | +0 | |
20:00 | [11]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
|
Orbit College[5] | +0 | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
20:00 | [7]เรอัล ซัคเซส |
|
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[1] | - | |
20:00 | [6]Flacara Falesti |
|
FCM Ungheni[4] | - | |
20:00 | [3]Olimp Comrat |
|
อิสกร้า สตาลี่[5] | - | |
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
20:00 | [19]Hull City U21 |
|
Crewe Alexandra U21[21] | -2 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
20:00 | Tajikistan U18 (w) |
|
Iran (w) U18 | - | |
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite) | |||||
20:00 | [1]Chao Pak Kei |
|
ซีดี มอนทิคาร์โล[6] | -4.75 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
20:00 | มบารารา ซิตี้ |
|
defense forces | - | |
20:00 | Busoga United |
|
Wakiso Giants FC | - | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
20:00 | [10]FC Kuktosh |
|
Barkchi Hisor[6] | - | |
20:00 | [7]FC Istaravshan |
|
CSKA Pamir Dushanbe[2] | - | |
Ethiopia Higher League (Ethiopia Higher League) | |||||
20:00 | Oromia Police FC |
|
Jimma Aba Bunna | -0.75 | |
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League) | |||||
20:10 | [14]อุฮุด(เยาวชน) |
|
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[15] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
20:15 | Finland U16 |
|
Uruguay U16 | - | |
20:30 | รัสเซีย (ยู 16) |
|
คาซัคสถาน (ยู 16) | - | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
20:30 | Gawin Sleza Wroclaw |
|
MKP Carina Gubin | -0.25 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
20:50 | [4]เอ็นเค จารูน |
|
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91[3] | +0 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
21:00 | [3]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
|
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[4] | - | |
21:00 | [2]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
|
Konopliev Youth[5] | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
21:00 | [4]Atletas Kaunas |
|
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[2] | -1 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
21:00 | เอร์มิส อราดิปปู |
|
Xylotympou | - | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
21:00 | [6]Deportivo Carapegua |
|
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[15] | - | |
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19) | |||||
21:00 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
|
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | -0.5 ▲-0.75 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
21:00 | [3]Marek Dupnitza |
|
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[2] | +0 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
21:00 | อุซเบกิสถาน(ยู23) |
|
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
21:00 | ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ |
|
เอฟซี มารามูเรส | +0 ▲▲-0.5 |
|
21:00 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ |
|
ACS Kids Tampa Brasov | -0.25 | |
21:00 | CS Avantul Periam |
|
ACB Ineu | -1.25 | |
21:00 | Metalurgistul Cugir |
|
ACS Viitorul Cluj | -1 ▲-1.25 |
|
21:00 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ |
|
CS Dinamo Bucuresti | +0 | |
North African U17 Tournament (North African U17 Tournament) | |||||
21:00 | ตูนิเซีย (ยู 17) |
|
ลิเบีย ยู17 | - | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
21:05 | [12]บานนี่ ยาส |
|
ฮัทต้า คลับ[14] | -1.25 | |
21:05 | [5]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
|
อิตติฮัต คาลบา[9] | -0.5 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
21:15 | เมส เคอมัน |
|
Chadormalou Ardakan | +0 | |
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
21:15 | อัล คอร์ |
|
รัสเซลล์ซิตี้ | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
21:30 | ฟาร์ เซปาซี่ |
|
กอล โกฮาร์ เอฟซี | - | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
21:30 | [5]ยูนิโก้ |
|
โอโตรโควิซ[2] | -0.25 | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
21:30 | [4]Volna Pinsk |
|
เบลารุส(ยู 17)[14] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
21:30 | [4] Trans Narva B |
|
FC Kuressaare II[2] | -0.5 | |
Djibouti Premier League (Djibouti Premier League) | |||||
21:30 | AS du Port |
|
CF Gendarmerie Nationale | - | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
21:45 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี |
|
เพอร์เซโปลิส | +0.25 | |
21:45 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ |
|
Mes Soongoun Varzaghan | - | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
22:00 | [8]อินเตอร์ ตูร์คู |
|
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[11] | -1 ▲-1.25 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
22:00 | [16]MNK FC Ljubljana |
|
ทาบอร์เซซานา[14] | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
22:00 | เอฟเค วอซโดวัค |
|
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | +0 ▲-0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
22:00 | [7]ยูเอส บิสกรา |
|
อีเอส เซทิฟ[4] | -0.5 | |
22:00 | [9]เจเอส ซาอัวร่า |
|
Union Sportive Souf[16] | -2 ▼-1.75 |
|
22:00 | [10]El Bayadh |
|
Hanshely[11] | -0.75 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
22:00 | [8]เมตต้า/ลู ริกา |
|
เอฟเค ออดา ริกา[6] | +0.5 ▲▲+1 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
22:00 | [8]อัล ดาฮัม |
|
อัล ทาวอน[5] | -0.25 ▼+0 |
|
22:00 | [1]อัล ฮิลาล |
|
อัล ฟาร์ท[6] | -2.25 ▼-2 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
22:00 | [8]ชบับ อลอร์ดอน |
|
อัล วีห์ดัต[3] | +1.25 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
22:00 | [6]อรารัต เยเรวาน |
|
เอฟเค แวน[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
22:00 | [6]เอฟซี โคลเคติ โปติ |
|
ซามเตรเดีย[9] | -0.75 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
22:00 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ |
|
ซบ อฮัน | -0.25 ▲-0.5 |
|
22:00 | มาลาวัน |
|
ไซปา | -0.75 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:00 | [5]เนเวซิส |
|
เอครานาส[13] | -0.5 | |
22:00 | [6]Babrungas |
|
FK Minija[10] | -0.5 | |
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
22:00 | [5]รีโมสตาร์ |
|
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[10] | -1.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
22:00 | [19]แบกแดด |
|
Al-Hudod[9] | - | |
22:00 | [17]นาฟิต อัล ยันนูป |
|
อัล นาจาฟ[7] | - | |
22:00 | [20]นาฟิต อัลวาซาต |
|
Naft Misan[11] | +0.25 | |
22:00 | [14]อาร์บิล |
|
Al Talaba[10] | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
22:00 | Legon Cities FC |
|
Berekum Chelsea | -0.75 | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
22:00 | เอเอส โปลิศ |
|
US Bougouni | +0 | |
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
22:00 | [5]Radnik Sesvete |
|
NK Dubrava Zagreb[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
22:00 | Farense U23 |
|
CD Mafra U23 | -0.5 | |
Romania Liga 4 (Romania Liga 4) | |||||
22:00 | Metaloglobus Bucuresti II |
|
ACP 3 Kids Sport Bucuresti | - | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
22:00 | Kustosija |
|
เอ็นเค คาร์โลแวค | -0.75 | |
22:00 | ดราโกโวลแยค |
|
Jadran LP | -0.25 ▼+0 |
|
Mexico Youth U23 (Mexico Youth U23) | |||||
22:00 | Puebla U23 |
|
Club America U23 | -0.25 | |
22:00 | Queretaro U23 |
|
Unam Pumas U23 | +0.5 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
22:15 | โปกอน เซซิน 2 |
|
Swit Szczecin | +0.25 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
22:30 | [5]ซีมปิน ไมชาโลวี |
|
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[1] | -0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
22:30 | [7]เอฟเค วิเท็บส์ค |
|
บาเต้ โบริซอฟ[10] | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:30 | [6]ไมปา |
|
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[5] | +0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
22:30 | มาพีเอส มาส์คู |
|
วีจี 62 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
22:59 | [10]ปิแอส กลิวิส |
|
วอร์ต้า พอซแนน[13] | -0.5 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
22:59 | [8]อิสทรา 1961 พูลา |
|
สลาเวน โคปริฟนิก้า[9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
22:59 | ตูรัน ไวย์คอท |
|
มูซ่า | +1.75 ▲+2 |
|
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
22:59 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
|
อัล ไอน์ | +0.5 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
22:59 | [8]วาปรัส ปาร์นู |
|
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[9] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
22:59 | [6]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
|
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[1] | +0.5 | |
ฮาซฟี คัพ (Hazfi Cup) | |||||
22:59 | Esteghlal Mollasani |
|
เซปาฮัน | +1 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
22:59 | [11]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) |
|
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
22:59 | [5]อัล บูไดย่า |
|
อิซ่า ทาวน์[7] | -1.25 | |
22:59 | [4]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) |
|
Buri[8] | -1 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
22:59 | [1]FK Neptunas Klaipeda |
|
Garr and Ava[11] | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
22:59 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ |
|
ซีดี โรด้า | - | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
22:59 | [3]มาร์ซา |
|
เซอร์ริกค์[5] | - | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
22:59 | [12]เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
|
Valmieras FK II[5] | +1.5 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
22:59 | จีวาคีล่า เจเค |
|
อีพีเอส เอสโป | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
22:59 | [7]PPJ Akatemia |
|
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค[2] | +0 | |
22:59 | [1]แอตแลนติส 2 |
|
ฟูทูร่า ปอร์โว[9] | -1.5 ▲-1.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
22:59 | Wallern |
|
USV RB Weindorf St.Anna | - | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
22:59 | [4]Kabuscorp do Palanca |
|
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[6] | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
22:59 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด |
|
KeuPa | -1.25 ▲-1.5 |
|
22:59 | MPS Helsinki |
|
เอฟซี คุไซซิ | -0.75 ▼-0.5 |
|
22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า |
|
เอฟซี ฟินน์ครูด | -3.5 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
22:59 | Union Henndorf |
|
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | -0.25 | |
22:59 | SC Red Star Penzing |
|
Helfort 15 | +1.25 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
22:59 | แคลดโน่ |
|
SK Hrebec | -1.75 | |
ฟุตบอล หญิง ไซปรัส (Cyprus Cup Women) | |||||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) |
|
Lefkothea Nicosia (w) | - | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
22:59 | Falcons FC |
|
Gambia Armed Force | - | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
23:10 | [12]คัพเฟ่นเบิร์ก |
|
เอสวี ฮอร์น[11] | -0.25 | |
23:10 | [2]เอสวี รีด |
|
เอสเคยู อัมเสตทเทน[16] | -1.25 ▲-1.5 |
|
23:10 | [10]ลาฟนิทซ์ |
|
ลีโอเบน[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
23:15 | พุยยุ เฮลซิงกิ |
|
พอนนี่สตาร์เกท | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
23:15 | FC Denzlingen |
|
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | +1.5 ▲▲+2 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
23:30 | [2]ซังค์ เพาลี |
|
ฮันซ่า รอสต๊อค[16] | -1.75 ▼-1.5 |
|
23:30 | [7]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
|
ฮันโนเวอร์ 96[6] | -0.25 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
23:30 | [2]ชามัวร์ นิออร์ท |
|
Martigues[3] | +0 ▲-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
23:30 | วัลท์ติ |
|
เฮอร์โต | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
23:30 | เอสวี โกรดิก |
|
ยูเอสเค อานิฟ | -1 ▼-0.75 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
23:30 | SK Batov |
|
Novy Jicin | -1 ▼-0.75 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
23:30 | Wallidan FC |
|
BST Galaxy | +0 | |
23:30 | Real Banjul |
|
TMT FA | -0.75 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
23:45 | Fish United |
|
ทีพีวี แทมเปเร่ | - | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
23:45 | [1]อัล วาเซิ่ล |
|
อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)[8] | -1 ▲-1.25 |
|
23:45 | [13]เอมิเรตส์ คลับ |
|
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[4] | +1.75 ▼+1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
23:45 | Tus Dassendorf |
|
Duneberg | -3.25 ▲▲▲ ▲▲▲-4.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 27 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
00:00 | [4]ลิงบี้ |
|
เวเจิล[5] | -0.25 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
00:00 | [11]อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
|
กาลาตาซาราย[1] | +1 ▲+1.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
00:00 | [9]ดินาโม บูคาเรสต์ |
|
ซีเอส โวลุนทารี[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
00:00 | [7]ฮิลลิร็อด |
|
นาเอสเวด[11] | -0.5 ▲-0.75 |
|
00:00 | [8]บี 93 โคเปนเฮเกน |
|
เอซี ฮอร์เซ่นส์[9] | +0.25 ▲+0.5 |
|
00:00 | [4]โคลดิ้ง |
|
ซอนเดอร์ไจสกี[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
00:00 | [15]อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ |
|
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[19] | -1 ▲-1.25 |
|
กาตาร์ อีเมียร์ คัพ (Amir Cup) | |||||
00:00 | อัล ชาฮานียา |
|
อัล บิดด้า เอสซี | -1.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
00:00 | [12]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ |
|
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[5] | -1.25 | |
00:00 | [14]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
|
เอสวี เม็พเพ่น[3] | +0.75 ▼+0.5 |
|
00:00 | [6]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
|
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[14] | - | |
00:00 | [18]เอฟซี เมมมินเก้น |
|
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[10] | +1 ▼▼+0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
00:00 | [5]เอสซี แมนสดอร์ฟ |
|
Karabakh Vienna[16] | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
00:00 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก |
|
ASK Klagenfurt | -1.25 | |
00:00 | [15]FC Andelsbuch |
|
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน[2] | +1.5 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
00:00 | [5]ไนโคบิ้ง เอฟซี |
|
เอบี โคเปนฮาเกน[6] | +0.25 | |
00:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ |
|
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | -0.25 ▲-0.5 |
|
00:00 | [1]เอสเบิร์ก |
|
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[3] | -1 ▼-0.75 |
|
00:00 | ทิซเตด เอฟซี |
|
สคีฟซ์ ไอเค | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
00:00 | [13]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
|
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[8] | +0.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
00:00 | [10]Landvetter IS |
|
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[8] | -0.25 | |
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
00:30 | ออสเตรียเวียนนา |
|
เรนดอร์ฟ อัลทัช | -0.5 | |
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
00:30 | [13]นีมส์ |
|
เรด สตาร์ 93[1] | +0.25 | |
00:30 | [6]ดิฌง |
|
Chasselay M.D. Azergues[14] | -0.25 | |
00:30 | [11]ชาโตรูซ์ |
|
เอปินาล[17] | -1 ▼-0.75 |
|
00:30 | [9]แวร์กซายส์ 78 |
|
โอร์แลงส์ ยูเอส[10] | +0 | |
00:30 | [4]น็องซี่ |
|
เลอ ม็องส์[5] | +0 ▲-0.25 |
|
00:30 | [12]วิลเลฟรองเช |
|
อาวรองเช่[16] | -1 ▼-0.75 |
|
00:30 | [15]มาริกนาเน่ จีเนค |
|
โซโชซ์[7] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
00:30 | [18]โชเลท เอสโอ |
|
เอฟซี รูออง[8] | +0.25 ▼+0 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
00:30 | [9]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) |
|
RWD Molenbeek U21[5] | +0.25 | |
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
00:30 | อิรัก (ยู23) |
|
เวียดนาม(ยู 23) | -0.75 ▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
00:30 | [4]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล |
|
TuS Blau-Weiss Lohne[11] | -1.5 ▼-1.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
00:30 | [9]Traiskirchen |
|
ฟาโวริตเนอร์ เอซี[13] | -0.5 | |
00:30 | [1]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) |
|
Team Wiener Linien[10] | -1.5 | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
00:30 | [14]ซันนานา เอสเค (ญ) |
|
Malmo (w)[11] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
00:30 | ไอเค คอนกาฮัลลา |
|
ไอเค กัวติออส | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
00:30 | [11]ไอเคสเล็ปเนอร์ |
|
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[5] | - | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
00:45 | [4]อัล แรมธ่า คลับ |
|
ซาฮับ เอสซี[12] | -1 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
01:00 | [13]วีวีวี เวนโล |
|
เดน บอสช์[19] | -0.75 | |
01:00 | [18]เอฟซี ออสส์ |
|
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[7] | +0.25 | |
01:00 | [6]เดอ กราฟสคัป |
|
เอ็มวีวี มาสทริสช์[9] | -1.25 ▼-1 |
|
01:00 | [12]เอสซี คัมบูร์ |
|
ดอร์เดรชท์[4] | -0.25 ▼+0 |
|
01:00 | [14]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) |
|
โรด้า เจซี[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
01:00 | [1]วิลเลม 2 |
|
โกรนิงเก้น[3] | +0 | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
Cancel 01:00 | [4]อัลทริงแคม |
|
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[7] | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
01:00 | เอล อาห์ลี |
|
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | -1.25 | |
01:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
|
เอสเปรานซ์ เอสที | -0.75 ▼-0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
01:00 | [1]สปอร์ติ้งคริสตัล |
|
อลิอันซ่า แอตเลติโก[12] | - | |
01:00 | [7]AD Tarma |
|
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[2] | - | |
01:00 | [11]Los Chankas |
|
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[6] | - | |
01:00 | [3]เอเลี่ยนซา ลิม่า |
|
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[13] | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
01:00 | [4]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) |
|
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[9] | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
01:00 | [12]Knockbreda Parish |
|
นิววิงตัน[7] | +1.25 ▼+1 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
01:00 | [12]Lierse U21 |
|
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[7] | - | |
01:00 | [6]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) |
|
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[4] | +0.5 | |
01:00 | [11]FCV Dender EH U21 |
|
Deinze U21[8] | +0.75 | |
England U21 Premier League (England U21 Premier League) | |||||
01:00 | [2]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) |
|
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[22] | -1.75 ▼-1.5 ▼-1.25 |
|
01:00 | [3]ฟูแล่ม (ยู 21) |
|
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[1] | +0.25 ▼+0 |
|
01:00 | [17]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) |
|
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)[25] | -0.75 ▼-0.5 |
|
01:00 | [13]Nottingham Forest U21 |
|
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)[14] | +0 | |
01:00 | [4]เชลซี(ยู21) |
|
เซาแธมป์ตัน (ยู 21)[16] | -0.5 | |
01:00 | [18]แอสตัน วิลล่า (ยู 21) |
|
นอริช ซิตี้ (ยู 21)[19] | +0 ▲▲-0.5 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
01:00 | Charleroi (W) |
|
เควี เมเชเลน(ญ) | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
01:00 | [14]Ardagger |
|
SV Oberwart[11] | - | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
01:15 | [3]อารัว |
|
เบลลินโซนา[8] | -0.5 | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
01:15 | [1]เวสเทอโล(ยู 21) |
|
เอฟซี ไลกี(สำรอง)[10] | -2.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
01:30 | [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก |
|
โปกอน เซซิน[5] | +0 ▲-0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
01:30 | [16]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
|
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์[9] | -0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
01:30 | [21]อันดอร์ราซีเอฟ |
|
ราซิ่ง ซานตานเดร์[8] | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
01:30 | [9]ปิซ่า |
|
คาตันซาโร่[5] | -0.25 | |
01:30 | [3]เอซี เวนิช |
|
เครโมเนเซ่[4] | -0.25 | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
01:30 | [14] Francs Borains U21 |
|
Patro Eisden U21[13] | +0 ▲+0.25 |
|
01:30 | [3]คอร์ตจิค (ยู 21) |
|
เอเอสยูเปน (ยู 21)[2] | +0 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
01:30 | เอ็มไซด้า |
|
Attard | - | |
01:30 | ฟกูรายูไนเต็ด |
|
สวีอิยูไนเต็ด | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
01:30 | [5]ราซิ่ง เกงค์(ญ) |
|
KAA Gent Ladies[4] | -0.25 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
01:45 | [1]เชลบอร์น |
|
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[6] | +0 | |
01:45 | [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
|
เดอร์รี่ ซิตี้[3] | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
01:45 | [9]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
|
สลิโก โรเวอร์ส[7] | +0 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
01:45 | [4]เคเอเอส ยูเปน |
|
ชาเลอร์รัว[1] | +0.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
01:45 | [18]โฟรซิโนเน่ |
|
ซาแลร์นิตาน่า[20] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
01:45 | [6]แอธโลน ทาวน์ |
|
โคห์บ รัมเบลอ[8] | -0.25 | |
01:45 | [4]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
|
Kerry FC[9] | -0.75 | |
01:45 | [7]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
|
ยูซี ดับลิน[2] | -0.25 ▼+0 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
01:45 | [4]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
|
ดันดี ยูไนเต็ด[1] | +0.75 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
01:45 | [2]พอร์ทาดาวน์ |
|
อินสติตูเต้ เอฟซี[3] | -0.75 ▼-0.5 |
|
01:45 | [5]Annagh United |
|
บังกอร์[4] | +0 | |
01:45 | [9]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
|
Ballyclare Comrades[8] | +0 | |
01:45 | [1]ดันเดลา เอฟซี |
|
Harland & Wolff Welders[6] | -0.5 | |
01:45 | [11]เดิร์กวิว เอฟซี |
|
อาดส์ เอฟซี[10] | +0.25 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
02:00 | [2]แชมร็อค โรเวอร์ส |
|
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[5] | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
02:00 | [12]มงต์เปลลิเย่ร์ |
|
น็องต์[14] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
02:00 | [6]เรอัล โซเซียดาด |
|
เรอัล มาดริด[1] | +0.5 ▼▼+0 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
02:00 | [18]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส |
|
ลีดส์ ยูไนเต็ด[2] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
02:15 | [12]กิล วิเซนเต้ |
|
อารัวก้า[6] | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
03:00 | [10]สปอร์ต ฮวนคาโย่ |
|
คาร์ลอส แมนนุซซี่[17] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
05:00 | [5]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
|
วิลา โนวา[4] | -0.75 | |
05:00 | [17]อิทัวโน่ เอสพี |
|
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[7] | +0 | |
06:00 | [16]อาไว เอฟซี เอสซี |
|
ซานโตส[3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
06:00 | [8]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
|
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[3] | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |