ผลบอล 20 เมษายน 2567ผลบอล 19 เมษายน 2567ผลบอล 18 เมษายน 2567ผลบอล 17 เมษายน 2567ผลบอล 16 เมษายน 2567ผลบอล 15 เมษายน 2567ผลบอล 14 เมษายน 2567 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 18 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:10 | 3 [9]มิลเลียนนาริออส |
3-2
1-0 |
แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า[7] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:15 | 2 Herrera FC |
2-1
0-1 |
UMECIT 2 | -0.25 | |
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 06:30 | 2 เมมฟิส 901 |
2-0
1-0 |
ไมอามี่ ยูไนเต็ด 7 | -1 | |
FT 06:30 | 3 1 ไมอามี่เอฟซี |
2-4
2-1 |
Tormenta FC 4 | -0.5 | |
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
FT 06:30 | 2 อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 |
1-1
1-0 |
เอกวาดอร์(ญ) ยู20 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Uruguay Cup (Uruguay Cup) | |||||
FT 06:30 | 6 1 ซีเอ เพนาโรล |
1-3
1-2 |
ทอร์ค 5 | -1 ▼-0.75 |
|
USA MLS Next Pro League (USA MLS Next Pro League) | |||||
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 |
|
ชัตตานูกา | - | |
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 07:00 | 4 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
2-2
0-1 |
Chattanooga Red Wolves 1 1 | -1 | |
FT 07:00 | 5 โอมาฮา |
0-0
0-0 |
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1 7 | +0 | |
FT 07:00 | 2 ทัลซ่า รัฟเนค |
2-1
2-0 |
Northern Colorado 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 07:00 | 2 Chicago flame B |
0-1
0-1 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น 4 | +0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 4 [7]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
2-1
0-0 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[12] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 3 เดอะ สตรองเกสต์ |
2-1
1-1 |
San Jose de Oruro 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [9]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ |
2-1
0-1 |
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[13] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 07:00 | 2 2 Mario Mendez FC |
3-2
1-1 |
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) 3 4 | -0.25 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 07:15 | 4 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
1-2
1-1 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 1 [3]ฟลาเมงโก |
2-1
1-0 |
เซาเปาโล[17] 3 | -0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:00 | 2 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา |
1-1
0-0 |
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 6 | -0.25 ▼+0 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | ดิเรียนเกน |
6-0
3-0 |
HYH Export Sebaco FC | - | |
FT 08:00 | 2 [10]Organica Masachapa FC |
2-3
1-1 |
จาลาปา[8] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 08:00 | 3 San Martin FC |
2-2
2-0 |
Panama City FC 4 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 08:00 | 3 Sporting San Miguelito Reserves |
1-1
1-0 |
Aguilas UP 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:20 | 2 2 [12]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[5] 1 | -0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:30 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
3-1
0-0 |
Veraguas FC 1 | -1.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | [4]อลาจูเรนเซ่ |
3-1
1-1 |
เอดี กรีเชีย[11] 1 | -2 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 09:00 | 4 [5]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส |
0-0
0-0 |
ซีเอสดี มูนิชิปัล[2] 3 | -0.25 | |
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 09:30 | 3 ลาส เวกัส ไลท์ |
1-1
0-0 |
Spokane Velocity 1 3 | -0.75 | |
FT 09:30 | 2 Monterey Bay FC |
2-1
1-0 |
Irvine Zeta 3 | -1.25 ▼-1 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:20 | 7 Atletico La Paz |
2-3
0-3 |
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
11:15 | Moreton Bay United U23 |
|
Lions FC U23 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย) | |||||
14:00 | ทาจิกิสถาน(ฟุตซอล) |
|
เกาหลีใต้ (ฟุตซอล) | -3.5 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 14:00 | CISF New Delhi |
1-1
0-1 |
Garhwal Diamon 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
China U21 League ( China U21 League ) | |||||
FT 14:00 | Zhejiang Greentown U21 |
6-2
2-1 |
Heilongjiang Ice City U21 | -2.5 | |
Post. 14:00 | Qingdao Youth Island U21 |
|
Shanghai Shenhua U21 | - | |
Post. 14:00 | Qingdao Hainiu U21 |
|
Tianjin Jinmen Tiger U21 | - | |
Post. 14:00 | Cangzhou Mighty Lions U21 |
|
Shenzhen Xinpengcheng U21 | -2 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 15:00 | [4]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) |
3-1
0-1 |
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[12] | -2 ▼-1.75 |
|
เวียดนามีส เซคั่นด์ ดิวิชั่น (Vietnam Second Division) | |||||
FT 15:00 | ลัม ด่อง |
3-0
0-0 |
เตวียนกวาง 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 15:00 | Dinh Huong |
3-1
0-1 |
หวิง ลอง | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 15:30 | Luxembourg U16 (w) |
1-4
0-0 |
จอร์เจีย หญิง (ยู 16 ) | - | |
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย) | |||||
16:00 | อิหร่าน (ฟุตซอล) |
|
Afghanistan Futsal | -4 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 16:00 | [12]อ็อคเซเปส |
0-0
0-0 |
Khan Tengri FC[3] | +0 | |
FT 16:00 | [16]อัลไต เอฟเค |
0-1
0-1 |
FK Arys[14] | - | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 16:00 | 1 [6]เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) |
1-2
0-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[3] | +0.25 | |
FT 16:00 | [5]Omiya Ardija (W) |
0-4
0-4 |
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)[1] | +1.25 ▲+1.5 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
17:00 | [5]โซล อเมโซเนส (ญ) |
|
ฮวาชอน (ญ)[4] | +0.75 ▼+0.5 |
|
17:00 | [3]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
|
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] | -0.25 | |
17:00 | [2]คยองจู เอฟซี (ญ) |
|
ปูซาน ซังมู (ญ)[8] | -1.5 | |
17:00 | [6]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
|
ชางยอง (ญ)[7] | -0.75 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
17:00 | [8]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) |
|
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[11] | -0.25 | |
17:00 | [10]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) |
|
เวกัลตา เซนได (ญ)[9] | -0.25 | |
17:00 | [7]Hiroshima Sanfrecce (W) |
|
ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)[2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
17:00 | Jaguar FC |
|
Delhi Tigers | -0.25 ▲-0.5 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
17:30 | Kenkre |
|
Iron Born FC | -0.5 ▲▲-1 ▲▲-1.5 |
|
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย) | |||||
Post. 18:00 | ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) |
|
คีร์กีซสถาน(ฟุตซอล) | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
Post. 18:00 | [14] FC Onor |
|
อลาชเคิร์ท บี[10] | - | |
Post. 18:00 | [12]พิวนิค บี |
|
อรารัต เยเรวาน 2[6] | - | |
Post. 18:00 | [1]Gandzasar Kapan |
|
อรารัต-อาร์เมเนียบี[9] | - | |
Post. 18:00 | [4]เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
|
ชีรัค บี[11] | - | |
Post. 18:00 | [2]BKMA II |
|
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[3] | - | |
Post. 18:00 | [13]MIKA Ashtarak |
|
Andranik[5] | - | |
Post. 18:00 | [7]Urartu II |
|
FC Noah B[8] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
18:00 | [11]ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) |
|
อีกิบาสตัซ[6] | - | |
18:00 | [13] FK Aktobe II |
|
คีแรนไชม์เคนท์[15] | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
18:00 | Hungary U16 |
|
นอร์เวย์ (ยู 16) | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
18:00 | ซากาตาล่า เอฟเค |
|
Araz Saatli | -1.25 ▲-1.5 |
|
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
18:00 | Paktako 79 |
|
บุนยอดกอร์ 2 | - | |
18:00 | Namangan FA |
|
ซีเมนท์ชิ คูวาซอย | - | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
18:15 | Tuv Buganuud |
|
เอฟซี อูลานบาตอร์ | +0.75 ▲+1 ▲+1.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
18:30 | Difai Agsu FK |
|
FK Mughan | +0.5 | |
Uzbekistan Pro League (Uzbekistan Pro League) | |||||
18:30 | Buxoro FA |
|
Qumqo rg on FC | - | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
19:00 | [2]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด |
|
ลำพูน วอร์ริเออร์[7] | -1.5 ▼-1.25 |
|
England U21 Professional Development League 2 (England U21 Professional Development League 2) | |||||
19:00 | [10] Fleetwood Town U21 |
|
Millwall U21[1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
19:00 | Karvan Evlakh |
|
คาราบาจโลคบาตัน | +0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
19:30 | [10]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ |
|
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[1] | +1.25 ▲+1.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
19:30 | San Martin Burzaco Reserves |
|
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | -0.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
19:30 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
|
CA Atlanta Reserves | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
20:00 | อัล วีห์ดัต |
|
อัล อาห์ลี | -0.5 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
20:00 | [12]เพย์กัน |
|
ซอร์คพูชาน พักแดชท์[11] | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
20:00 | [5]อลาชเคิร์ต |
|
เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย[7] | -1 ▼-0.75 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
20:00 | อินโดนีเซีย (ยู 23) |
|
ออสเตรเลีย (ยู 23) | +1.75 ▼+1.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
20:00 | Welkite Ketema |
|
Ethiopian Insurance FC | +0.25 ▼+0 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
20:00 | เรด แอร์โร |
|
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | -0.5 | |
20:00 | มูฟูไลรา วันเดอเรอส์ |
|
กรีน อีเกิลส์ | +0 ▲+0.25 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
20:00 | มา ลู |
|
Busoga United | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
20:00 | อัลมาโกร(สำรอง) |
|
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | -0.25 | |
20:00 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) |
|
อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | -0.5 | |
20:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) |
|
ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
20:00 | Ihefu SC |
|
Singida Big Stars FC | +0 ▲-0.25 |
|
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
20:00 | Shahrdari Noshahr |
|
Be'sat Kermanshah FC | -0.25 | |
20:00 | KIA Football Academy |
|
Foolad Hormozgan | +0 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
20:30 | El Obour SC |
|
สูซ มอนตากฮาบ | +0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
20:30 | ไซปรัส(ยู16) |
|
มอนเตเนโกร(ยู17) | - | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
20:45 | [1]อัล ซีบ |
|
Al Wehda(OMA)[12] | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
20:50 | [11]บาห์ลา |
|
ซูร์ คลับ[10] | +0 | |
20:55 | [5]อัล นาเซอร์ (โอมาน) |
|
โอมาน คลับ[4] | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
21:00 | [6]ดอมซาเล่ |
|
เอฟซี โคเปอร์[5] | +0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
21:00 | [8]เซรามิกา |
|
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[4] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย (ฟุตซอลชิงแชมป์เอเชีย) | |||||
Post. 21:00 | Kuwait Futsal |
|
บาห์เรน(ฟุตซอล) | - | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
Cancel 21:00 | [2]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ |
|
มาร์สค์ ยูไนเต็ด[22] | - | |
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21) | |||||
21:00 | Shabab Dubai U21 |
|
อัล นาสร์ (ยู 21) | -0.25 ▲-0.5 |
|
21:00 | อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) |
|
บานิยาส เอสซี (สำรอง) | -1 | |
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
21:00 | Victoria Utd Limbe |
|
สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | +0.25 ▼+0 |
|
21:00 | ยัง สปอร์ต |
|
Colombe du Dja et Lobo | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
21:00 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
|
Argentino Quilmes Reserves | +0 | |
North African U17 Tournament (North African U17 Tournament) | |||||
21:00 | ตูนิเซีย (ยู 17) |
|
Egypt U17 | - | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
21:15 | [7]กอล โกฮาร์ เอฟซี |
|
เอสเตกัล คูซสถาน[14] | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
21:30 | [9]โกรบินา |
|
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[8] | +0 ▲+0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
Post. 21:30 | Al Athad |
|
Al Bashayir SC | - | |
Post. 21:30 | Asaria |
|
Al Khmes | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
21:30 | San Marino (W) U16 |
|
เอสโตเนีย(ญ) ยู17 | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
22:00 | [5]อัล ทาวอน |
|
อัล คาลีจ[10] | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
22:00 | [10]ชีรัค |
|
เอฟเค แวน[8] | -0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
Post. 22:00 | US Souf U21 |
|
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | - | |
22:00 | NC Magra U21 |
|
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | +1.25 ▼+1 ▲▲+1.5 |
|
22:00 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
|
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | -1.75 ▲-2 |
|
22:00 | USM Khenchela U21 |
|
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | +0.5 | |
22:00 | ปาราดอ เอซี (ยู21) |
|
MC El Bayadh U21 | -1 ▼-0.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
22:00 | [3]อัล ซอลรา |
|
นาฟิต อัล ยันนูป[16] | -0.75 | |
Post. 22:00 | [7]อัล นาจาฟ |
|
แบกแดด[19] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
22:00 | [7]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
|
Trans Narva B[1] | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
22:00 | General Lamadrid Reserves |
|
Puerto Nuevo Reserves | +0 | |
22:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
|
Agropecuario Reserves | -0.25 | |
22:00 | Ferrocarril Midland Reserves |
|
Club Comunicaciones U20 | +0.75 ▲+1 |
|
22:00 | Yupanqui Reserves |
|
Central Ballester (R) | -0.25 | |
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
22:30 | [15]ซาแนท นาฟ |
|
เพอร์เซโปลิส[2] | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
22:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) |
|
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
22:30 | [3]ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) |
|
Hapoel Jerusalem (W)[2] | +1 ▲▲+1.5 |
|
AFC U23 championship (AFC U23 championship) | |||||
22:30 | จอร์แดน(ยู 23) |
|
กาตาร์ (ยู23) | +0.25 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
22:30 | AC Barracuda |
|
Kakadl FC | -0.25 | |
22:30 | Entente 2 |
|
ASKO Kara | +0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
22:59 | [1]ซอนเดอร์ไจสกี |
|
เวนด์ซีเซล[4] | -0.75 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
22:59 | [6]อัล นาจม่า |
|
ซิทรา[8] | -0.25 ▼+0 |
|
22:59 | [12]บูไสทีน |
|
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[4] | +0.25 ▼+0 |
|
22:59 | [5]มานาม่า คลับ |
|
Al Khaldiya[2] | +0.5 | |
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup) | |||||
22:59 | Grorud U19 |
|
สคีด ออสโล (ยู 19) | +0.75 | |
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
22:59 | [1]บาห์เลน เอสซี |
|
เมลคิยา[3] | -0.25 | |
22:59 | [9] Etehad Alreef |
|
A'Ali[2] | +1.5 ▼+1.25 |
|
22:59 | [10] Um Alhassam |
|
อัล บูไดย่า[5] | +0.75 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
22:59 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) |
|
ES Ben Aknoun U21 | -0.25 | |
22:59 | อีเอสเซติฟ(ยู21) |
|
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
22:59 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
|
เอ็มซี โอราน (ยู21) | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
22:59 | Bahir Dar Kenema FC |
|
Hadiya Hossana | +0 | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
22:59 | เอเอสอีซี มิโมซาส |
|
บัวเค เอฟซี | -0.75 ▲-1 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
22:59 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี |
|
มบารารา ซิตี้ | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
22:59 | CA Atlas Reserves |
|
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) | +0 | |
22:59 | Leandro N. Alem Reserves |
|
Deportivo Paraguayo Reserves | -0.5 ▼-0.25 |
|
22:59 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) |
|
ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | -0.5 | |
22:59 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) |
|
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | -0.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
22:59 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม |
|
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | -0.25 ▲-0.5 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
22:59 | Banjul United |
|
Falcons FC | +0.25 | |
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
22:59 | Etoile Nouakchott |
|
C Moulaye MBarek | +0 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
22:59 | ซาลิ ตาส |
|
RC Kadiogo | -0.25 | |
Namibia Premier League (Namibia Premier League) | |||||
22:59 | Khomas Nampol FC |
|
United Africa Tigers | - | |
Oman Professional League (Oman Professional League) | |||||
23:10 | [9]อัลรูสตัก |
|
ibri[6] | +0 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
23:30 | [10]เจลกาว่า |
|
เอฟเค วัลเมียรา[5] | +1 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
23:30 | Al-Suqoor |
|
Al Jubail | - | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
23:30 | Brikama United |
|
Real Banjul | +0.25 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
23:30 | Gambia Ports Authority |
|
Gambian Dutch Lions | -0.25 ▼+0 |
|
Mali League Women (Mali League Women) | |||||
23:30 | AS DE Mande (W) |
|
AS Police (W) | -1.25 | |
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
23:45 | ลีลล์ |
|
แอสตัน วิลล่า | +0 ▲-0.25 |
|
23:45 | ฟิออเรนติน่า |
|
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | -1.5 ▼-1.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 19 เมษายน 2567 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
00:00 | [14]เอล อิสไมลี่ |
|
ZED FC[6] | +0 | |
00:00 | [12]โคคา โคล่า เอฟซี |
|
ฟาร์โค[16] | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
00:00 | ลอส อันเดส(สำรอง) |
|
Deportivo Liniers Reserves | -0.25 | |
00:00 | Victoriano Arenas Reserves |
|
ลูจัน (สำรอง) | -0.25 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
00:15 | เอ็นโอพีเอส |
|
พี ไอร็อต | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
00:15 | HooGee EsPa YJ U20 |
|
MaPs/YJ U20 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
00:15 | HooGee |
|
อีไอเอฟ อคาเดมี่ | +0.5 | |
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
00:30 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ |
|
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | +0.25 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
00:30 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
|
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | +0.25 | |
00:30 | [4]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) |
|
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] | +2.25 ▼+2 ▲▲+2.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
00:30 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) |
|
Argentino Merlo Reserves | -0.5 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
01:00 | [7]อัล ฟาร์ท |
|
อัล ราเอ็ด[13] | -0.25 | |
01:00 | [11]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) |
|
แอ๊บฮา[15] | -1.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) |
|
ครูไซโร่ (เยาวชน) | +0 | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
01:00 | [10]เอฟซี ไลกี(สำรอง) |
|
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[8] | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
01:00 | Instituto AC Cordoba II |
|
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | -0.25 | |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
|
นีเวลล์ส (สำรอง) | +0.25 ▼+0 |
|
01:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) |
|
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | +0 | |
01:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) |
|
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | -0.5 ▼-0.25 |
|
01:00 | ติเกร (สำรอง) |
|
ลานุส(สำรอง) | +0 | |
01:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) |
|
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | +0 | |
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1) | |||||
01:00 | FC Hoyvik |
|
เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup) | |||||
01:00 | เจเนอเรชั่น ฟุต |
|
โซนาคอส | +0.25 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
01:15 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) |
|
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
01:30 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
|
El Porvenir Reserves | +0 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
01:30 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) |
|
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) | +0 ▲-0.25 |
|
01:30 | ดานูบิโอ(สำรอง) |
|
Deportivo Maldonado Reserve | -0.25 ▼+0 |
|
Namibia Premier League (Namibia Premier League) | |||||
Post. 01:30 | ตูราเมจิก |
|
Orlando Pirates Windhoek | - | |
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
01:45 | [9]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
|
โอลด์แฮม แอทเลติก[10] | -0.25 | |
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
01:45 | [16]ทรูโร ซิตี้ |
|
เวย์เม้าท์[18] | +0 | |
01:45 | [21]ทอนตัน ทาวน์ |
|
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[15] | -0.25 ▼+0 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
01:45 | [19]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
|
Winchester City[11] | +0 ▲-0.25 |
|
01:45 | [20]Hanwell Town |
|
Plymouth Parkway[18] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
01:45 | [14]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
|
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์[17] | -0.5 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
01:45 | Hanworth Villa |
|
แอชฟอร์ด ทาวน์ | -1 ▼-0.75 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
01:45 | Anstey Nomads |
|
คอร์บี้ ทาวน์ | -0.75 ▼-0.5 |
|
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
01:45 | Civil Service Strollers FC |
|
East Kilbride | +1.5 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
01:45 | ร็อคเม้าท์ |
|
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย |
|
เบนฟิก้า | -0.25 | |
02:00 | เอเอส โรม่า |
|
เอซี มิลาน | +0 ▲+0.25 |
|
02:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
|
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | +0.25 ▲+0.5 |
|
02:00 | อตาลันต้า |
|
ลิเวอร์พูล | +0.5 ▲▲+1 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
02:00 | [12]เอสซี อิมบาบูรา |
|
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[5] | +0.75 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
02:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู |
|
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | -0.75 ▼-0.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
02:00 | เฟเนร์บาห์เช่ |
|
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | -0.75 ▲-1 |
|
02:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
|
คลับบรูซ | -0.5 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
03:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
|
กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) | -0.5 ▲-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
04:00 | [5]ลา อีคูดัด |
|
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[10] | -0.5 ▼-0.25 |
|
conmebol-sudamericano women u20 (conmebol-sudamericano women u20) | |||||
04:00 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 |
|
โบลิเวีย (ญ) ยู20 | - | |
OFC Championship U16 Cup (OFC Championship U16 Cup) | |||||
04:00 | หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 16) |
|
American Samoa U16 | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
05:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
|
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
06:00 | โบลิวาร์ |
|
San Antonio Bulo Bulo | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
06:00 | [7]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ |
|
เรอัล เอสเทล[2] | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |