28 ตุลาคม 2566 |
19:30
|
+0.25 |
Spisska Nova Ves[16] |
|
[13]OFK Malzenice
|
📊 |
2 ธันวาคม 2566 |
19:00
|
+0.25 |
สลาโว วีเซลัด[14] |
|
[7]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
|
📊 |
28 มีนาคม 2567 |
21:00
|
-0.5 |
Povazska Bystrica[4] |
|
[5]ฮูเมนเน่
|
📊 |
30 มีนาคม 2567 |
01:00
|
+0.25 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[8] |
|
[9]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
|
📊 |
21:00
|
- |
Sokol Dolna Zdana[10] |
|
[1]เคเอฟซี โคมาร์โน
|
📊 |
21:00
|
- |
MSK Puchov[6] |
|
[15]โดลนีย์ กูบิน
|
📊 |
21:00
|
- |
สลาโว วีเซลัด[14] |
|
[3]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
|
📊 |
31 มีนาคม 2567 |
15:30
|
- |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[12] |
|
[16]Spisska Nova Ves
|
📊 |
15:30
|
- |
สโลวาน บราติสลาวา บี[11] |
|
[2]ทาทราน ปรีซอฟ
|
📊 |
15:30
|
- |
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[7] |
|
[13]OFK Malzenice
|
📊 |
6 เมษายน 2567 |
21:00
|
- |
โดลนีย์ กูบิน[15] |
|
[14]สลาโว วีเซลัด
|
📊 |
21:00
|
- |
ฮูเมนเน่[5] |
|
[6]MSK Puchov
|
📊 |
21:00
|
- |
เคเอฟซี โคมาร์โน[1] |
|
[11]สโลวาน บราติสลาวา บี
|
📊 |
21:00
|
- |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[8] |
|
[12]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
|
📊 |
21:00
|
- |
ทาทราน ปรีซอฟ[2] |
|
[9]ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
|
📊 |
21:00
|
- |
Spisska Nova Ves[16] |
|
[4]Povazska Bystrica
|
📊 |
7 เมษายน 2567 |
15:30
|
- |
OFK Malzenice[13] |
|
[3]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
|
📊 |
15:30
|
- |
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี[7] |
|
[10]Sokol Dolna Zdana
|
📊 |
13 เมษายน 2567 |
00:00
|
- |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา[9] |
|
[1]เคเอฟซี โคมาร์โน
|
📊 |
21:00
|
- |
Sokol Dolna Zdana[10] |
|
[13]OFK Malzenice
|
📊 |
21:00
|
- |
MSK Puchov[6] |
|
[16]Spisska Nova Ves
|
📊 |
21:00
|
- |
สลาโว วีเซลัด[14] |
|
[5]ฮูเมนเน่
|
📊 |
21:00
|
- |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[8] |
|
[4]Povazska Bystrica
|
📊 |
14 เมษายน 2567 |
15:30
|
- |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[3] |
|
[15]โดลนีย์ กูบิน
|
📊 |
15:30
|
- |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[12] |
|
[2]ทาทราน ปรีซอฟ
|
📊 |
15:30
|
- |
สโลวาน บราติสลาวา บี[11] |
|
[7]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
|
📊 |
20 เมษายน 2567 |
21:30
|
- |
ฮูเมนเน่[5] |
|
[3]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
|
📊 |
21:30
|
- |
เคเอฟซี โคมาร์โน[1] |
|
[12]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
|
📊 |
21:30
|
- |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[8] |
|
[6]MSK Puchov
|
📊 |
21:30
|
- |
Sokol Dolna Zdana[10] |
|
[11]สโลวาน บราติสลาวา บี
|
📊 |
21:30
|
- |
ทาทราน ปรีซอฟ[2] |
|
[4]Povazska Bystrica
|
📊 |