| ||
บานิค ออสตราว่า 2 [9] |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 28 กรกฎาคม 2567 15:15 แฮนดิแคป -0/0.5 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [11] |
WWWWWWWWWD | ทุกลีก | DWLLLLWWWD |
D | ในลีก | D |
ทีม | แข่ง | ชนะ/เสมอ/แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | ผลงานล่าสุด | |||
1 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | DW |
2 | เบอโน่ 1 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | WD |
3 | ฟาสตาฟ ซลิน 1 | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | DW |
4 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | WL |
5 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | WL |
6 | โอปาว่า | 2 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 2 | DD |
7 | ไวสคอป | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | DD |
8 | สปาร์ตาปราก 2 | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | D |
9 | บานิค ออสตราว่า 2 | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | D |
10 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | D |
11 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | D |
12 | เอสเค ลิเซน | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | D |
13 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | D |
14 | วิโซซิน่า จิคลาวา 1 | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | LD |
15 | สลาเวีย ปราก 2 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | L |
16 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | D |
เมื่อแต่ละทีม พบกับ |
บานิค ออสตราว่า 2 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | ||||||||
ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | |
สปาร์ตาปราก 2 | CZE D2 21/07/24 นอกบ้าน |
- | D2-2 2-0 |
W +0.5 |
O 2.75 |
CZE D2 17/03/24 นอกบ้าน |
-1--1 | W1-2 0-2 |
W +0.75 |
O 2.5 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ | INT CF 29/06/24 นอกบ้าน |
- | W2-3 2-1 |
W +0.25 |
O 3.5 |
CZE D2 21/04/24 ในบ้าน |
- | W1-5 0-1 |
W -0.5 |
O 2.75 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ | INT CF 02/02/24 นอกบ้าน |
- | L1-0 0-0 |
l +0.75 |
U 3.25 |
CZE D2 08/05/24 ในบ้าน |
- | W2-3 0-1 |
D -1 |
O 3.25 |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
บานิค ออสตราว่า 2 | สถิติในบ้าน |
CZE D2 INT CF CZE CFL | ||||||||
CZE D2 21/07/24 |
สปาร์ตาปราก 2 | 2-2 2-0 |
D | บานิค ออสตราว่า 2 | +0.5 | W | 2.75 | O |
INT CF 13/07/24 |
คราโคเวีย คราคอฟ | 2-4 0-0 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 06/07/24 |
วอร์ต้า พอซแนน | 1-2 1-0 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 02/07/24 |
ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 0-4 0-2 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -0.75 | W | 3.25 | O |
INT CF 29/06/24 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2-3 2-1 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | +0.25 | W | 3.5 | O |
CZE CFL 08/06/24 |
ทริเน็ค | 2-3 2-0 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | - | - | 2.5 | O |
CZE CFL 05/06/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 3-2 1-2 |
W | Frydlant | -2 | L | 3.75 | O |
CZE CFL 31/05/24 |
โอโตรโควิซ | 1-3 0-1 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -0.5 | W | 3 | O |
CZE CFL 26/05/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 2-0 0-0 |
W | เออเฮิสกี้ บรอด | -2 | D | 3.25 | U |
CZE CFL 22/05/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 2-0 0-0 |
W | Sardice | -1.25 | W | 2.75 | U |
CZE CFL 18/05/24 |
เอสซี ซนอย์โม | 0-2 0-1 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -0.5 | W | 2.75 | U |
CZE CFL 12/05/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 3-0 0-0 |
W | บลานส์โค | -1.75 | W | 3.5 | U |
CZE CFL 05/05/24 |
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 0-1 0-1 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -1.75 | L | 3 | U |
CZE CFL 01/05/24 |
ฟรีเดค-มิสตัค | 0-1 0-1 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -0.75 | w | 2.5 | U |
CZE CFL 28/04/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 3-0 0-0 |
W | TJ Tatran Bohunice | -2.25 | W | 3.5 | U |
CZE CFL 19/04/24 |
ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 0-2 0-0 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -1 | W | 2.5 | U |
CZE CFL 14/04/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 3-0 0-0 |
W | ฮลูชิน | -1 | W | 2.5 | O |
CZE CFL 07/04/24 |
ซลิน 2 | 0-1 0-0 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | -0.25 | W | 2.5 | U |
CZE CFL 31/03/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 3-1 2-0 |
W | สโลแวน โรซิค | -1 | W | 2.75 | O |
CZE CFL 23/03/24 |
สโลวัคโก้ 2 | 1-1 0-0 |
D | บานิค ออสตราว่า 2 | -0.5 | L | 3 | U |
CZE CFL 17/03/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 2-1 0-0 |
W | ยูนิโก้ | - | - | 2.5 | O |
CZE CFL 10/03/24 |
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 1-0 1-0 |
L | บานิค ออสตราว่า 2 | +0 | L | 3 | U |
INT CF 24/02/24 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 0-0 0-0 |
D | Gornik II Zabrze | - | - | 2.5 | U |
INT CF 16/02/24 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1-1 1-1 |
D | บานิค ออสตราว่า 2 | +0.25 | w | 3.25 | U |
INT CF 10/02/24 |
เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1-4 0-3 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | +1 | W | 4 | O |
INT CF 02/02/24 |
สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-0 0-0 |
L | บานิค ออสตราว่า 2 | +0.75 | l | 3.25 | U |
INT CF 27/01/24 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2-3 0-1 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | +0.25 | W | 3 | O |
INT CF 20/01/24 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1-2 1-2 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 25/11/23 |
เบอโน่ 2 | 1-2 0-0 |
W | บานิค ออสตราว่า 2 | - | - | 2.5 | O |
CZE CFL 17/11/23 |
บานิค ออสตราว่า 2 | 1-1 0-1 |
D | ฟรีเดค-มิสตัค | -1.5 | L | 3 | U |
CZE D2 | 31 กรกฎาคม 2567 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | vs | บานิค ออสตราว่า 2 |
CZE D2 | 3 สิงหาคม 2567 | บานิค ออสตราว่า 2 | vs | ไวสคอป |
CZE D2 | 10 สิงหาคม 2567 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | vs | บานิค ออสตราว่า 2 |
CZE D2 | 17 สิงหาคม 2567 | บานิค ออสตราว่า 2 | vs | เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
CZE D2 | 24 สิงหาคม 2567 | ซิกม่า โอโลมุช บี | vs | บานิค ออสตราว่า 2 |
CZE D2 | 31 สิงหาคม 2567 | บานิค ออสตราว่า 2 | vs | เอสเค ลิเซน |
CZE D2 | 14 กันยายน 2567 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | vs | บานิค ออสตราว่า 2 |
CZE D2 | 21 กันยายน 2567 | บานิค ออสตราว่า 2 | vs | ฟาสตาฟ ซลิน |
CZE D2 | 28 กันยายน 2567 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | vs | บานิค ออสตราว่า 2 |
CZE D2 | 5 ตุลาคม 2567 | บานิค ออสตราว่า 2 | vs | วิโซซิน่า จิคลาวา |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | สถิตินอกบ้าน |
CZE D2 INT CF Germany Oberliga TIP CUP | ||||||||
CZE D2 21/07/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 1-1 |
D | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | +0 | D | 3 | U |
INT CF 13/07/24 |
อัสติ นาดลาเบม | 1-4 0-1 |
W | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | -1 | W | 4 | O |
INT CF 10/07/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 3-1 1-0 |
W | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | -2.5 | L | 4.25 | U |
INT CF 05/07/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 5-2 2-0 |
W | อัสติ นาดลาเบม | -0.75 | W | 4.25 | O |
INT CF 29/06/24 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 4-1 3-0 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | -0.25 | L | 3.25 | O |
INT CF 28/06/24 |
มลาด้า โบเลสลาฟ | 3-1 2-0 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +1.25 | L | 3.25 | O |
INT CF 22/06/24 |
สโลวาน ลิเบอเรช | 2-0 1-0 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +2.5 | W | 4.25 | U |
CZE D2 25/05/24 |
ซิกม่า โอโลมุช บี | 2-1 0-1 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +1 | D | 3.25 | U |
CZE D2 19/05/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-0 0-0 |
W | ไพรบราม | -0.75 | w | 3 | U |
CZE D2 12/05/24 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-1 1-0 |
D | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0.25 | w | 3 | U |
CZE D2 08/05/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 3-2 1-0 |
W | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | -1 | D | 3.25 | O |
CZE D2 03/05/24 |
วิโซซิน่า จิคลาวา | 3-3 1-1 |
D | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0 | D | 2.75 | O |
CZE D2 27/04/24 |
1 ไวสคอป | 2-1 1-1 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +1 | D | 2.75 | O |
CZE D2 21/04/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 5-1 1-0 |
W | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | -0.5 | W | 2.75 | O |
CZE D2 17/04/24 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-1 0-0 |
D | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0.5 | W | 2.75 | U |
CZE D2 14/04/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 4-1 2-1 |
W | เบอโน่ | +0.25 | W | 2.75 | O |
CZE D2 06/04/24 |
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 4-1 2-0 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0.5 | L | 2.5 | O |
CZE D2 27/03/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 0-1 |
D | เอสเค ลิเซน | -0.25 | l | 2.25 | U |
CZE D2 17/03/24 |
สปาร์ตาปราก 2 | 1-2 0-2 |
W | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0.75 | W | 2.5 | O |
CZE D2 10/03/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-1 0-0 |
L | ดูก้า ปรากซ์ | +0 | L | 2.75 | U |
CZE D2 02/03/24 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0-0 0-0 |
D | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0.25 | w | 3 | U |
INT CF 24/02/24 |
Ceska Lipa | 0-3 0-2 |
W | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | -1.5 | W | 4 | U |
INT CF 16/02/24 |
อัสติ นาดลาเบม | 1-4 1-2 |
W | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | -1.5 | W | 3.75 | O |
INT CF 10/02/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 6-3 2-3 |
W | อัสติ นาดลาเบม | - | - | 2.5 | O |
Germany Oberliga 03/02/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2-0 1-0 |
W | บูดิสซ่า บัวซอน | -1 | W | 3.5 | U |
INT CF 31/01/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 6-1 3-1 |
W | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | -0.75 | W | 3.5 | O |
TIP CUP 27/01/24 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-0 1-0 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +0 | L | 3 | U |
TIP CUP 23/01/24 |
เทปลิซ บี | 0-2 0-1 |
W | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +1.5 | W | 3 | U |
TIP CUP 17/01/24 |
มลาด้า โบเลสลาฟ | 4-0 2-0 |
L | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | +1.5 | L | 3.5 | O |
INT CF 13/01/24 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 3-1 1-0 |
W | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | - | - | 2.5 | O |
CZE D2 | 31 กรกฎาคม 2567 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | vs | โอปาว่า |
CZE D2 | 3 สิงหาคม 2567 | เบอโน่ | vs | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
CZE D2 | 10 สิงหาคม 2567 | สปาร์ตาปราก 2 | vs | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
CZE D2 | 17 สิงหาคม 2567 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | vs | เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
CZE D2 | 24 สิงหาคม 2567 | เอสเค ลิเซน | vs | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
CZE D2 | 31 สิงหาคม 2567 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | vs | ไวสคอป |
CZE D2 | 14 กันยายน 2567 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | vs | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
CZE D2 | 21 กันยายน 2567 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | vs | ซิกม่า โอโลมุช บี |
CZE D2 | 28 กันยายน 2567 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | vs | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
CZE D2 | 5 ตุลาคม 2567 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | vs | ฟาสตาฟ ซลิน |