| ||
สโลวัคโก้ [13] |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก 3 สิงหาคม 2567 19:30 แฮนดิแคป -0.5 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [8] |
WLLLDLDWDL | ทุกลีก | DLWLWDWWWL |
DL | ในลีก | WL |
ทีม | แข่ง | ชนะ/เสมอ/แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | ผลงานล่าสุด | |||
1 | สปาร์ตาปราก | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 2 | 6 | WW |
2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | WW |
3 | สโลวาน ลิเบอเรช | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | DL |
4 | ซิกม่า โอโลมุช | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | WD |
5 | สลาเวีย ปราก | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 0 | 4 | WW |
6 | เบามิต ยาโบลเนค | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | WL |
7 | บานิค ออสตราว่า | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | LW |
8 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | WL |
9 | ดูก้า ปรากซ์ 1 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | WL |
10 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | LW |
11 | ฮราเดตส์กราลอเว | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | WL |
12 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | LW |
13 | สโลวัคโก้ | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | DL |
14 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | LL |
15 | เทปลิเซ่ | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | LL |
16 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 0 | LL |
สถิติการเคยพบกัน | ||||||||
CZE D1 CZEC | ||||||||
วันที่ | เจ้าบ้าน | ประตู | ทีมเยือน | ราคา | สูงกว่า | |||
CZE D1 09/12/23 |
สโลวัคโก้ | 5-2 2-2 |
H | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -0.75 | H | 2.5 | O |
CZE D1 13/08/23 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-1 0-1 |
H | สโลวัคโก้ 1 | -0.25 | H | 2.5 | U |
CZE D1 14/05/23 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 0-0 |
D | สโลวัคโก้ | -0.25 | H | 2.5 | U |
CZE D1 03/04/23 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-0 0-0 |
A | สโลวัคโก้ | +0 | A | 2.25 | U |
CZEC 01/03/23 |
สโลวัคโก้ | 1-2 0-2 |
A | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -0.5 | A | 2.5 | O |
CZE D1 09/10/22 |
1 สโลวัคโก้ | 2-4 0-2 |
A | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -0.5 | A | 2.5 | O |
CZE D1 19/03/22 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-2 1-1 |
H | สโลวัคโก้ | +0 | H | 2 | O |
CZE D1 23/10/21 |
สโลวัคโก้ | 1-0 0-0 |
H | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -0.75 | H | 2.5 | U |
CZE D1 16/05/21 |
สโลวัคโก้ | 1-1 1-1 |
D | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -0.5 | A | 2.5 | U |
CZE D1 23/01/21 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-3 0-3 |
H | สโลวัคโก้ | +0 | H | 2 | O |
เมื่อแต่ละทีม พบกับ |
สโลวัคโก้ | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | ||||||||
ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | |
สปาร์ตาปราก | CZE D1 05/05/24 ในบ้าน |
- | L4-2 2-1 |
L +1.25 |
O 2.75 |
CZE D1 13/04/24 ในบ้าน |
- | L3-1 1-1 |
L +1 |
O 2.75 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | CZE D1 11/05/24 นอกบ้าน |
- | L4-2 2-1 |
L +1.25 |
O 2.75 |
CZE D1 18/02/24 ในบ้าน |
- | L2-0 2-0 |
L +0.5 |
U 2.5 |
สลาเวีย ปราก | CZE D1 21/07/24 ในบ้าน |
- | D0-0 0-0 |
W +1.25 |
U 3 |
CZE D1 06/04/24 นอกบ้าน |
- | L2-1 0-0 |
W +2 |
U 3.25 |
เบามิต ยาโบลเนค | CZE D1 09/03/24 ในบ้าน |
- | L1-0 0-0 |
L -0.75 |
U 2.5 |
CZE D1 12/05/24 ในบ้าน |
- | D1-1 1-0 |
l -0.25 |
U 2.5 |
บานิค ออสตราว่า | CZE D1 26/05/24 นอกบ้าน |
0-2 | L6-0 3-0 |
L +0.75 |
O 3.25 |
CZE D1 20/07/24 ในบ้าน |
- | W1-2 0-0 |
W +0 |
O 2.75 |
มลาด้า โบเลสลาฟ | CZE D1 28/07/24 นอกบ้าน |
- | L3-0 2-0 |
L +0.25 |
O 2.5 |
CZE D1 09/03/24 ในบ้าน |
- | D0-0 0-0 |
l -0.25 |
U 2.5 |
ฮราเดตส์กราลอเว | CZE D1 13/04/24 นอกบ้าน |
- | L1-0 0-0 |
L +0.25 |
U 2.25 |
CZE D1 11/02/24 นอกบ้าน |
- | D2-2 1-0 |
D +0 |
O 2.5 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | CZE D1 02/03/24 นอกบ้าน |
1-0 | W1-3 1-1 |
W -0.5 |
O 2.5 |
CZE D1 16/05/24 ในบ้าน |
- | L3-1 0-1 |
L -0.5 |
O 2.5 |
ปาร์ดูบีตเซ | CZE D1 10/02/24 ในบ้าน |
1-0 | L2-1 1-0 |
L -1.25 |
O 2.75 |
CZE D1 25/05/24 ในบ้าน |
0-1 | L1-0 0-0 |
L -0.75 |
U 3.25 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | CZE D1 28/04/24 นอกบ้าน |
- | D2-2 1-1 |
D +0 |
O 2.75 |
CZE D1 04/05/24 นอกบ้าน |
- | L2-1 1-1 |
L +0.25 |
O 2.75 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ | INT CF 13/07/24 ในบ้าน |
- | W1-4 1-4 |
- - |
O 2.5 |
TIP CUP 20/01/24 ในบ้าน |
- | W0-6 0-3 |
W -1.25 |
O 3.5 |
ฟาสตาฟ ซลิน | CZE D1 18/02/24 นอกบ้าน |
0-1 | L2-1 0-1 |
L -0.5 |
O 2.5 |
CZE D1 19/05/24 นอกบ้าน |
- | W1-2 1-1 |
W +0.5 |
O 2.5 |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
สโลวัคโก้ | สถิติในบ้าน |
CZE D1 INT CF | ||||||||
CZE D1 28/07/24 |
มลาด้า โบเลสลาฟ | 3-0 2-0 |
L | สโลวัคโก้ | +0.25 | L | 2.5 | O |
CZE D1 21/07/24 |
สโลวัคโก้ | 0-0 0-0 |
D | สลาเวีย ปราก | +1.25 | W | 3 | U |
INT CF 13/07/24 |
สโลวัคโก้ | 4-1 4-1 |
W | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | - | - | 2.5 | O |
INT CF 10/07/24 |
สโลวัคโก้ | 2-2 1-0 |
D | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | -0.75 | L | 2.75 | O |
INT CF 06/07/24 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 3-1 0-0 |
L | สโลวัคโก้ | +0.25 | L | 2.75 | O |
INT CF 03/07/24 |
บัซคา โทโพลา | 1-1 0-1 |
D | สโลวัคโก้ | +0.25 | w | 2.75 | U |
INT CF 29/06/24 |
เบอโน่ | 1-0 0-0 |
L | สโลวัคโก้ | -0.75 | L | 3 | U |
CZE D1 26/05/24 |
บานิค ออสตราว่า | 6-0 3-0 |
L | สโลวัคโก้ 2 | +0.75 | L | 3.25 | O |
CZE D1 18/05/24 |
สโลวัคโก้ | 1-2 0-0 |
L | สลาเวีย ปราก | +1.25 | w | 2.75 | O |
CZE D1 14/05/24 |
มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 0-1 |
W | สโลวัคโก้ | +0.25 | W | 3 | U |
CZE D1 11/05/24 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 4-2 2-1 |
L | สโลวัคโก้ | +1.25 | L | 2.75 | O |
CZE D1 05/05/24 |
สโลวัคโก้ | 2-4 1-2 |
L | สปาร์ตาปราก | +1.25 | L | 2.75 | O |
CZE D1 28/04/24 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2-2 1-1 |
D | สโลวัคโก้ | +0 | D | 2.75 | O |
CZE D1 21/04/24 |
สโลวัคโก้ | 1-1 0-1 |
D | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | +0 | D | 2.25 | U |
CZE D1 13/04/24 |
ฮราเดตส์กราลอเว | 1-0 0-0 |
L | สโลวัคโก้ | +0.25 | L | 2.25 | U |
CZE D1 06/04/24 |
สโลวาน ลิเบอเรช | 4-1 2-0 |
L | สโลวัคโก้ | +0.25 | L | 2.5 | O |
CZE D1 31/03/24 |
สโลวัคโก้ | 1-3 1-2 |
L | สลาเวีย ปราก | +0.75 | L | 2.25 | O |
CZE D1 17/03/24 |
เทปลิเซ่ | 1-1 1-1 |
D | สโลวัคโก้ | +0 | D | 2.25 | U |
CZE D1 09/03/24 |
สโลวัคโก้ | 0-1 0-0 |
L | เบามิต ยาโบลเนค | -0.75 | L | 2.5 | U |
CZE D1 02/03/24 |
1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-3 1-1 |
W | สโลวัคโก้ | -0.5 | W | 2.5 | O |
CZE D1 26/02/24 |
สโลวัคโก้ | 1-3 1-1 |
L | สปาร์ตาปราก | +0.5 | L | 2.5 | O |
CZE D1 18/02/24 |
ฟาสตาฟ ซลิน | 2-1 0-1 |
L | สโลวัคโก้ 1 | -0.5 | L | 2.5 | O |
CZE D1 10/02/24 |
สโลวัคโก้ | 1-2 0-1 |
L | ปาร์ดูบีตเซ 1 | -1.25 | L | 2.75 | O |
INT CF 02/02/24 |
1 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 1-2 0-0 |
W | สโลวัคโก้ | - | - | 2.5 | O |
INT CF 30/01/24 |
LNZ Lebedyn | 1-2 1-2 |
W | สโลวัคโก้ | - | - | 2.5 | O |
INT CF 27/01/24 |
ราสนิกีร์ ไนร์ | 0-1 0-0 |
W | สโลวัคโก้ | - | - | 2.5 | U |
INT CF 18/01/24 |
ราปิด เวียนนา(N) | 2-1 0-0 |
L | สโลวัคโก้ | +0.5 | L | 3 | D |
INT CF 14/01/24 |
ซีเอส คราอิโอว่า(N) | 1-1 1-1 |
D | สโลวัคโก้ | - | - | 2.5 | U |
CZE D1 16/12/23 |
มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 0-0 |
W | สโลวัคโก้ | +0 | W | 2.5 | U |
CZE D1 09/12/23 |
สโลวัคโก้ | 5-2 2-2 |
W | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -0.75 | W | 2.5 | O |
CZE D1 | 10 สิงหาคม 2567 | ปาร์ดูบีตเซ | vs | สโลวัคโก้ |
CZE D1 | 17 สิงหาคม 2567 | สโลวัคโก้ | vs | บานิค ออสตราว่า |
CZE D1 | 24 สิงหาคม 2567 | สปาร์ตาปราก | vs | สโลวัคโก้ |
CZE D1 | 31 สิงหาคม 2567 | สโลวัคโก้ | vs | เบามิต ยาโบลเนค |
CZE D1 | 14 กันยายน 2567 | ดูก้า ปรากซ์ | vs | สโลวัคโก้ |
CZE D1 | 21 กันยายน 2567 | ฮราเดตส์กราลอเว | vs | สโลวัคโก้ |
CZE D1 | 28 กันยายน 2567 | สโลวัคโก้ | vs | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
CZE D1 | 5 ตุลาคม 2567 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | vs | สโลวัคโก้ |
CZE D1 | 19 ตุลาคม 2567 | สโลวัคโก้ | vs | เทปลิเซ่ |
CZE D1 | 26 ตุลาคม 2567 | สโลวาน ลิเบอเรช | vs | สโลวัคโก้ |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | สถิตินอกบ้าน |
CZE D1 INT CF TIP CUP | ||||||||
CZE D1 27/07/24 |
1 ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 0-0 |
L | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 | -0.25 | L | 2.5 | U |
CZE D1 20/07/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 2-1 0-0 |
W | บานิค ออสตราว่า | +0 | W | 2.75 | O |
INT CF 14/07/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 4-0 2-0 |
W | เทรนซิน | -1 | W | 3.25 | O |
INT CF 10/07/24 |
ออสเตรียเวียนนา | 3-7 3-3 |
W | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +0.75 | W | 3 | O |
INT CF 07/07/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-1 1-1 |
D | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | - | - | 2.5 | U |
INT CF 04/07/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 4-1 2-0 |
W | ปาคซิ เซ | +0.5 | W | 3 | O |
CZE D1 25/05/24 |
1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-1 0-0 |
L | ปาร์ดูบีตเซ | -0.75 | L | 3.25 | U |
CZE D1 19/05/24 |
ฟาสตาฟ ซลิน | 1-2 1-1 |
W | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +0.5 | W | 2.5 | O |
CZE D1 16/05/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-3 1-0 |
L | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | -0.5 | L | 2.5 | O |
CZE D1 12/05/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-1 0-1 |
D | เบามิต ยาโบลเนค | -0.25 | l | 2.5 | U |
CZE D1 04/05/24 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2-1 1-1 |
L | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +0.25 | L | 2.75 | O |
CZE D1 28/04/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 2-1 1-0 |
W | ปาร์ดูบีตเซ | -0.75 | w | 2.75 | O |
CZE D1 20/04/24 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-1 0-0 |
D | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 | +0 | D | 2.5 | U |
CZE D1 13/04/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-3 1-1 |
L | สปาร์ตาปราก | +1 | L | 2.75 | O |
CZE D1 06/04/24 |
สลาเวีย ปราก | 2-1 0-0 |
L | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +2 | W | 3.25 | U |
CZE D1 30/03/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 2-0 2-0 |
W | เบามิต ยาโบลเนค | -0.25 | W | 2.5 | U |
CZE D1 16/03/24 |
ฟาสตาฟ ซลิน | 2-2 0-1 |
D | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +0 | D | 2.25 | O |
CZE D1 09/03/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 0-0 |
D | มลาด้า โบเลสลาฟ | -0.25 | l | 2.5 | U |
CZE D1 02/03/24 |
ซิกม่า โอโลมุช | 2-2 2-2 |
D | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +0.5 | W | 2.5 | O |
CZE D1 24/02/24 |
บานิค ออสตราว่า | 1-1 1-0 |
D | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 | +0.75 | W | 2.5 | U |
CZE D1 18/02/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-2 0-2 |
L | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | +0.5 | L | 2.5 | U |
CZE D1 11/02/24 |
ฮราเดตส์กราลอเว | 2-2 1-0 |
D | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | +0 | D | 2.5 | O |
INT CF 03/02/24 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 2-1 1-0 |
L | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 31/01/24 |
ดินาโม ทบิลิซี | 0-3 0-0 |
W | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 27/01/24 |
1 ทีเอส กาแล็กซี่ | 3-4 0-2 |
W | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | - | - | 2.5 | O |
TIP CUP 20/01/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 6-0 3-0 |
W | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | -1.25 | W | 3.5 | O |
TIP CUP 17/01/24 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 0-7 0-1 |
W | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | -1 | W | 3 | O |
INT CF 13/01/24 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 0-0 |
D | ปาร์ดูบีตเซ | -0.5 | L | 2.75 | U |
CZE D1 17/12/23 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 0-0 |
D | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | -0.75 | L | 2.75 | U |
CZE D1 14/12/23 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 0-0 |
D | สโลวาน ลิเบอเรช 1 | +0 | D | 2.5 | U |
CZE D1 | 10 สิงหาคม 2567 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | vs | สปาร์ตาปราก |
CZE D1 | 17 สิงหาคม 2567 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | vs | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
CZE D1 | 24 สิงหาคม 2567 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | vs | เบามิต ยาโบลเนค |
CZE D1 | 31 สิงหาคม 2567 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | vs | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
CZE D1 | 14 กันยายน 2567 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | vs | ฮราเดตส์กราลอเว |
CZE D1 | 21 กันยายน 2567 | สโลวาน ลิเบอเรช | vs | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
CZE D1 | 28 กันยายน 2567 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | vs | สลาเวีย ปราก |
CZE D1 | 5 ตุลาคม 2567 | ซิกม่า โอโลมุช | vs | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
CZE D1 | 19 ตุลาคม 2567 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | vs | มลาด้า โบเลสลาฟ |
CZE D1 | 26 ตุลาคม 2567 | เทปลิเซ่ | vs | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |