| ||
Botev Plovdiv II [6] |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก 31 สิงหาคม 2567 22:00 แฮนดิแคป รอราคา |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา [18] |
DLLLLLDWWW | ทุกลีก | LLWLWLWWLL |
W | ในลีก | L |
ทีม | แข่ง | ชนะ/เสมอ/แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | ผลงานล่าสุด | |||
1 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 2 | 3 | W |
2 | เบลาสิต้า เปทริท | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | W |
3 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | W |
4 | พีเอฟซี เนซีบาร์ 1 | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | W |
5 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | W |
6 | Botev Plovdiv II | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | W |
7 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | W |
8 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | W |
9 | FC Dobrudzha | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | D |
10 | Fratria | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | D |
11 | Marek Dupnitza | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | D |
12 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | D |
13 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | L |
14 | Yantra Gabrovo | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | L |
15 | CSKA 1948 Sofia II | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | L |
16 | Sportist Svoge | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | L |
17 | CSKA Sofia B 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | L |
18 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | L |
19 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0 | L |
20 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | L |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
Botev Plovdiv II | สถิติในบ้าน |
BUL D2 INT CF | ||||||||
BUL D2 22/07/24 |
มินยอร์ เพอร์นิค | 1-2 1-2 |
W | Botev Plovdiv II | +1.25 | W | 2.5 | O |
INT CF 29/06/24 |
Botev Plovdiv II | 4-0 2-0 |
W | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | - | - | 2.5 | O |
INT CF 03/02/24 |
Levski Sofia Reserves | 0-3 0-1 |
W | Botev Plovdiv II | - | - | 2.5 | O |
BUL D2 04/06/23 |
พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-0 0-0 |
D | Botev Plovdiv II | - | - | 2.5 | U |
BUL D2 30/05/23 |
Botev Plovdiv II | 1-4 0-3 |
L | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | +1 | L | 2.25 | O |
BUL D2 26/05/23 |
Botev Plovdiv II | 1-3 1-0 |
L | FK Levski Krumovgrad | +1.5 | L | 2.5 | O |
BUL D2 20/05/23 |
FC Dobrudzha | 2-1 2-0 |
L | Botev Plovdiv II | +1.25 | w | 2.25 | O |
BUL D2 16/05/23 |
Botev Plovdiv II | 0-2 0-0 |
L | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | +0.25 | L | 2.25 | U |
BUL D2 08/05/23 |
Yantra Gabrovo | 4-0 3-0 |
L | Botev Plovdiv II | +0.75 | L | 2 | O |
BUL D2 30/04/23 |
Botev Plovdiv II | 0-0 0-0 |
D | เอฟซี โซโสโพล | +0 | D | 2.25 | U |
BUL D2 25/04/23 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 2-1 1-0 |
L | Botev Plovdiv II | +0 | L | 2.5 | O |
BUL D2 14/04/23 |
Botev Plovdiv II | 0-0 0-0 |
D | เอฟซี ดูนาฟ รูส | +0.5 | W | 2.25 | U |
BUL D2 08/04/23 |
ลิเท็กซ์ โลเวช | 0-1 0-1 |
W | Botev Plovdiv II | +1.25 | W | 2.25 | U |
BUL D2 31/03/23 |
Botev Plovdiv II | 3-3 1-2 |
D | สปาร์ตัก เพลเวน | -0.5 | L | 2.25 | O |
BUL D2 17/03/23 |
สตรัมส์ก้า สลาวา | 1-0 1-0 |
L | Botev Plovdiv II | +1 | D | 2.25 | U |
BUL D2 13/03/23 |
Botev Plovdiv II | 1-3 1-2 |
L | CSKA 1948 Sofia II | +1 | L | 2.25 | O |
BUL D2 05/03/23 |
มินยอร์ เพอร์นิค | 3-0 0-0 |
L | Botev Plovdiv II | +1 | L | 2.25 | O |
BUL D2 24/02/23 |
Botev Plovdiv II | 0-1 0-0 |
L | เบลาสิต้า เปทริท | -0.25 | L | 2 | U |
BUL D2 19/02/23 |
Sportist Svoge | 1-0 1-0 |
L | Botev Plovdiv II | +1 | D | 2.25 | U |
BUL D2 12/02/23 |
Botev Plovdiv II | 2-0 1-0 |
W | วิโตชา บิสตริต้า | -0.25 | W | 2 | D |
INT CF 03/02/23 |
Botev Plovdiv II | 2-0 1-0 |
W | Levski Sofia Reserves | - | - | 2.5 | U |
INT CF 28/01/23 |
FK Gigant Saedinie | 2-1 0-1 |
L | Botev Plovdiv II | - | - | 2.5 | O |
INT CF 21/01/23 |
Botev Plovdiv II | 2-0 2-0 |
W | CSKA Sofia B | - | - | 2.5 | U |
BUL D2 13/11/22 |
Botev Plovdiv II | 4-1 1-1 |
W | พีเอฟเค มอนทาน่า | +0.5 | W | 2.25 | O |
BUL D2 06/11/22 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 3-0 1-0 |
L | Botev Plovdiv II 1 | +1.5 | L | 2.75 | O |
BUL D2 31/10/22 |
FK Levski Krumovgrad | 1-2 1-0 |
W | Botev Plovdiv II | +1.25 | W | 2.75 | O |
BUL D2 24/10/22 |
Botev Plovdiv II | 2-0 1-0 |
W | FC Dobrudzha | -0.25 | W | 2 | D |
BUL D2 18/10/22 |
1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1-0 0-0 |
L | Botev Plovdiv II 1 | +1 | D | 2.5 | U |
BUL D2 09/10/22 |
Botev Plovdiv II | 2-0 0-0 |
W | Yantra Gabrovo | -0.25 | W | 2.25 | U |
BUL D2 04/10/22 |
เอฟซี โซโสโพล | 1-1 1-0 |
D | Botev Plovdiv II | +0.75 | W | 2.25 | U |
BUL D2 | 7 กันยายน 2567 | CSKA 1948 Sofia II | vs | Botev Plovdiv II |
BUL D2 | 14 กันยายน 2567 | Botev Plovdiv II | vs | เอฟซี ดูนาฟ รูส |
BUL D2 | 21 กันยายน 2567 | ลิเท็กซ์ โลเวช | vs | Botev Plovdiv II |
BUL D2 | 28 กันยายน 2567 | Botev Plovdiv II | vs | FC Dobrudzha |
BUL D2 | 5 ตุลาคม 2567 | Sportist Svoge | vs | Botev Plovdiv II |
BUL D2 | 19 ตุลาคม 2567 | Botev Plovdiv II | vs | Fratria |
BUL D2 | 26 ตุลาคม 2567 | CSKA Sofia B | vs | Botev Plovdiv II |
BUL D2 | 2 พฤศจิกายน 2567 | Botev Plovdiv II | vs | สปาร์ตัก เพลเวน |
BUL D2 | 9 พฤศจิกายน 2567 | พีเอฟซี เนซีบาร์ | vs | Botev Plovdiv II |
BUL D2 | 16 พฤศจิกายน 2567 | Botev Plovdiv II | vs | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | สถิตินอกบ้าน |
BUL D2 INT CF BUL Cup | ||||||||
BUL D2 23/07/24 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 2-0 2-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +0.75 | L | 2.25 | U |
INT CF 17/07/24 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 1-2 1-1 |
L | เบต้าเยรูซาเล็ม | - | - | 2.5 | O |
INT CF 13/07/24 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 2-1 1-0 |
W | ลิเท็กซ์ โลเวช | - | - | 2.5 | O |
INT CF 10/07/24 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 2-1 1-1 |
W | FC Tundzha 1915 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 03/07/24 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1-0 0-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | U |
INT CF 29/06/24 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 2-0 2-0 |
W | Yantra Gabrovo | - | - | 2.5 | U |
INT CF 26/06/24 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 0-2 0-1 |
L | สปาร์ตัก เพลเวน | - | - | 2.5 | U |
INT CF 10/02/24 |
เอฟซี ดูนาฟ รูส | 1-2 0-0 |
W | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | O |
INT CF 14/01/23 |
สปาร์ตัก วาร์นา | 2-1 1-1 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | O |
BUL Cup 28/10/21 |
โดโกเรต์ส รัซกราด | 3-1 2-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | O |
BUL Cup 23/09/21 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 3-2 2-0 |
W | โบเตฟ วราตซา | +1.75 | W | 3.75 | O |
BUL D2 21/05/21 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 3-0 1-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +1.75 | L | 3 | D |
BUL D2 15/05/21 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 0-0 0-0 |
D | Sportist Svoge 1 | - | - | 2.5 | U |
BUL D2 11/05/21 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 2-0 1-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +0.75 | L | 2.75 | U |
BUL D2 07/05/21 |
1 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 1-0 0-0 |
W | เอฟซี โซโสโพล | -0.25 | W | 2.5 | U |
BUL D2 29/04/21 |
Septemvri Simitli | 1-1 1-0 |
D | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +0.25 | w | 2.25 | U |
BUL D2 24/04/21 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 0-1 0-1 |
L | Yantra Gabrovo 1 | -0.5 | L | 2.25 | U |
BUL D2 19/04/21 |
เอฟซี ฮีบาร์ | 2-1 0-1 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1 | +1.25 | w | 2.5 | O |
BUL D2 10/04/21 |
สตรัมส์ก้า สลาวา | 1-1 1-0 |
D | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | U |
INT CF 02/04/21 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 2-0 1-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | U |
BUL D2 22/03/21 |
พีริน บลากอเยฟกราด | 5-1 4-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +2 | L | 2.75 | O |
BUL D2 14/03/21 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 4-1 3-1 |
W | Kariana Erden | - | - | 2.5 | O |
BUL D2 11/03/21 |
ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0 0-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +0.5 | L | 0 | O |
BUL D2 05/03/21 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 1-1 1-0 |
D | FC Dobrudzha | -0.25 | l | 0 | O |
BUL D2 27/02/21 |
มินยอร์ เพอร์นิค | 1-0 1-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +0.75 | l | 2.5 | U |
BUL D2 22/02/21 |
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 0-0 0-0 |
D | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | +1.25 | W | 2.5 | U |
BUL D2 13/02/21 |
1 เนฟโตชิมิก บูร์กัส | 1-3 0-1 |
W | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | - | - | 2.5 | O |
INT CF 06/02/21 |
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 4-0 1-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1 | +1 | L | 3 | O |
INT CF 03/02/21 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 3-0 1-0 |
L | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +1.75 | L | 3.25 | U |
INT CF 23/01/21 |
1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0-0 0-0 |
D | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | +2 | W | 3.5 | U |
BUL D2 | 7 กันยายน 2567 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | vs | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
BUL D2 | 14 กันยายน 2567 | Marek Dupnitza | vs | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
BUL D2 | 21 กันยายน 2567 | พีริน บลากอเยฟกราด | vs | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
BUL D2 | 28 กันยายน 2567 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | vs | CSKA 1948 Sofia II |
BUL D2 | 5 ตุลาคม 2567 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | vs | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
BUL D2 | 19 ตุลาคม 2567 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | vs | ลิเท็กซ์ โลเวช |
BUL D2 | 26 ตุลาคม 2567 | FC Dobrudzha | vs | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
BUL D2 | 2 พฤศจิกายน 2567 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | vs | Sportist Svoge |
BUL D2 | 9 พฤศจิกายน 2567 | Fratria | vs | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา |
BUL D2 | 16 พฤศจิกายน 2567 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | vs | CSKA Sofia B |