| ||
BATE-2 Borisov [5] |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก 26 กรกฎาคม 2567 22:00 แฮนดิแคป +0/0.5 ครึ่งแรก 1-0 จบ 1-0 |
(Niva Dolbizno [2] |
DWDDDLWLWL | ทุกลีก | WWDWWWDDLW |
WDDDLWLWLW | ในลีก | WWDWWWDDWL |
ทีม | แข่ง | ชนะ/เสมอ/แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | ผลงานล่าสุด | |||
1 | เอฟซี โมโลเดชโน | 15 | 12 | 2 | 1 | 32 | 9 | 38 | LWWWDWWD |
2 | (Niva Dolbizno | 16 | 9 | 5 | 2 | 38 | 19 | 32 | DWWWDDWL |
3 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1 | 15 | 10 | 2 | 3 | 32 | 19 | 32 | DWLDWWWW |
4 | Volna Pinsk 1 | 15 | 9 | 2 | 4 | 28 | 20 | 29 | WDLWLWWW |
5 | BATE-2 Borisov 1 | 16 | 8 | 4 | 4 | 26 | 19 | 28 | DDLWLWLW |
6 | Dnepr Rohachev | 15 | 7 | 3 | 5 | 28 | 17 | 24 | DLWLWLLW |
7 | เอฟเค ลิด้า 1 | 15 | 7 | 3 | 5 | 19 | 19 | 24 | DWWWLDLL |
8 | Dinamo-2 Minsk 1 | 16 | 7 | 2 | 7 | 22 | 18 | 23 | WLLWWLLW |
9 | เอฟเค ออร์ชา 1 | 15 | 5 | 7 | 3 | 20 | 18 | 22 | DDWWDWWW |
10 | FK Bumprom 2 | 15 | 6 | 3 | 6 | 27 | 17 | 21 | WDWLDWWL |
11 | Ostrowitz 2 | 15 | 5 | 5 | 5 | 22 | 23 | 20 | WWDDWLDL |
12 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1 | 15 | 3 | 7 | 5 | 18 | 20 | 16 | DLDLWDLW |
13 | เอฟซี บาราโนวีชี 2 | 15 | 4 | 3 | 8 | 10 | 27 | 15 | WLWLLWDL |
14 | Shakhter Soligorsk II | 15 | 3 | 3 | 9 | 18 | 29 | 12 | DWWLLDLL |
15 | เบลารุส(ยู 17) 1 | 15 | 4 | 0 | 11 | 16 | 31 | 12 | LLLWLLWL |
16 | Torpedo-2 Zhodino | 16 | 3 | 3 | 10 | 20 | 43 | 12 | WLLLDLLL |
17 | เอฟซี สโลนิม 2017 2 | 15 | 2 | 4 | 9 | 16 | 28 | 10 | LLDWLDLL |
18 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 | 15 | 2 | 4 | 9 | 14 | 30 | 10 | LLLLDDWD |
เมื่อแต่ละทีม พบกับ |
BATE-2 Borisov | (Niva Dolbizno | ||||||||
ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | |
เอฟซี โมโลเดชโน | BLR D2 14/04/24 นอกบ้าน |
-1--1 | L3-1 2-0 |
- - |
O 2.5 |
BLR D2 29/06/24 ในบ้าน |
- | D0-0 0-0 |
- - |
U 2.5 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | BLR D2 30/06/24 นอกบ้าน |
- | L1-0 0-0 |
- - |
U 2.5 |
BLR D2 18/05/24 นอกบ้าน |
- | W1-3 1-0 |
- - |
O 2.5 |
Volna Pinsk | BLR D2 20/07/24 นอกบ้าน |
- | L2-1 2-0 |
L +0.25 |
D 3 |
BLR D2 03/06/24 นอกบ้าน |
- | D1-1 0-0 |
- - |
U 2.5 |
เอฟเค ลิด้า | BLR D2 24/05/24 ในบ้าน |
- | D1-1 1-0 |
- - |
U 2.5 |
BLR D2 13/04/24 ในบ้าน |
-1--1 | L1-0 1-0 |
- - |
U 2.5 |
Dinamo-2 Minsk | BLR D2 18/05/24 นอกบ้าน |
- | W1-2 0-1 |
- - |
O 2.5 |
BLR D2 06/04/24 นอกบ้าน |
-1--1 | W1-2 1-0 |
- - |
O 2.5 |
เอฟเค ออร์ชา | BLR D2 01/06/24 นอกบ้าน |
- | D1-1 1-1 |
l -0.25 |
U 3 |
BLR D2 21/04/24 นอกบ้าน |
-1--1 | W3-5 1-2 |
- - |
O 2.5 |
FK Bumprom | BLR D2 23/06/24 ในบ้าน |
- | W0-1 0-1 |
W -0.5 |
U 3 |
BLR D2 11/05/24 ในบ้าน |
- | D3-3 2-1 |
- - |
O 2.5 |
Ostrowitz | BLR D2 20/04/24 ในบ้าน |
- | W2-3 1-0 |
- - |
O 2.5 |
BLR D2 07/07/24 นอกบ้าน |
- | D3-3 2-2 |
L -0.75 |
O 3 |
เอฟซี บาราโนวีชี | BLR D2 07/04/24 ในบ้าน |
-1--1 | W1-2 1-0 |
- - |
O 2.5 |
BLR D2 23/06/24 นอกบ้าน |
- | W1-3 0-3 |
- - |
O 2.5 |
Shakhter Soligorsk II | BLR D2 27/04/24 นอกบ้าน |
-1--1 | W1-3 0-1 |
- - |
O 2.5 |
BLR D2 20/07/24 ในบ้าน |
- | W1-2 0-1 |
- - |
O 2.5 |
เบลารุส(ยู 17) | BLR D2 14/06/24 นอกบ้าน |
0-1 | L3-1 1-0 |
- - |
O 2.5 |
BLR D2 04/05/24 นอกบ้าน |
-1--1 | W1-2 1-1 |
- - |
O 2.5 |
Torpedo-2 Zhodino | BLR D2 07/07/24 ในบ้าน |
- | W2-6 2-1 |
W -1 |
O 3 |
BLR D2 26/05/24 ในบ้าน |
- | W1-7 0-4 |
W -1.25 |
O 3.25 |
เอฟซี สโลนิม 2017 | BLR D2 08/06/24 ในบ้าน |
- | D0-0 0-0 |
- - |
U 2.5 |
BLR D2 27/04/24 ในบ้าน |
-1--1 | D0-0 0-0 |
- - |
U 2.5 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | BLR D2 04/05/24 ในบ้าน |
- | W0-2 0-2 |
- - |
U 2.5 |
BLR D2 09/06/24 นอกบ้าน |
- | W0-4 0-1 |
- - |
O 2.5 |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
BATE-2 Borisov | สถิติในบ้าน |
BLR D2 | ||||||||
BLR D2 20/07/24 |
Volna Pinsk | 2-1 2-0 |
L | BATE-2 Borisov | +0.25 | L | 3 | D |
BLR D2 07/07/24 |
BATE-2 Borisov | 6-2 1-2 |
W | Torpedo-2 Zhodino | -1 | W | 3 | O |
BLR D2 30/06/24 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-0 0-0 |
L | BATE-2 Borisov | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 23/06/24 |
BATE-2 Borisov | 1-0 1-0 |
W | FK Bumprom | -0.5 | W | 3 | U |
BLR D2 14/06/24 |
เบลารุส(ยู 17) | 3-1 1-0 |
L | BATE-2 Borisov 1 | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 08/06/24 |
BATE-2 Borisov | 0-0 0-0 |
D | เอฟซี สโลนิม 2017 | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 01/06/24 |
เอฟเค ออร์ชา | 1-1 1-1 |
D | BATE-2 Borisov | -0.25 | l | 3 | U |
BLR D2 24/05/24 |
BATE-2 Borisov | 1-1 0-1 |
D | เอฟเค ลิด้า | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 18/05/24 |
Dinamo-2 Minsk | 1-2 0-1 |
W | BATE-2 Borisov | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 12/05/24 |
BATE-2 Borisov | 1-1 1-1 |
D | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 04/05/24 |
BATE-2 Borisov | 2-0 2-0 |
W | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 27/04/24 |
Shakhter Soligorsk II | 1-3 0-1 |
W | BATE-2 Borisov | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 20/04/24 |
BATE-2 Borisov | 3-2 0-1 |
W | Ostrowitz | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 14/04/24 |
เอฟซี โมโลเดชโน | 3-1 2-0 |
L | BATE-2 Borisov | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 07/04/24 |
BATE-2 Borisov | 2-1 0-1 |
W | เอฟซี บาราโนวีชี | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 | 1 สิงหาคม 2567 | Dnepr Rohachev | vs | BATE-2 Borisov |
BLR D2 | 4 สิงหาคม 2567 | เอฟซี บาราโนวีชี | vs | BATE-2 Borisov |
BLR D2 | 10 สิงหาคม 2567 | BATE-2 Borisov | vs | เอฟซี โมโลเดชโน |
BLR D2 | 17 สิงหาคม 2567 | Ostrowitz | vs | BATE-2 Borisov |
BLR D2 | 24 สิงหาคม 2567 | BATE-2 Borisov | vs | Shakhter Soligorsk II |
BLR D2 | 31 สิงหาคม 2567 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | vs | BATE-2 Borisov |
BLR D2 | 7 กันยายน 2567 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | vs | BATE-2 Borisov |
BLR D2 | 14 กันยายน 2567 | BATE-2 Borisov | vs | Dinamo-2 Minsk |
BLR D2 | 21 กันยายน 2567 | เอฟเค ลิด้า | vs | BATE-2 Borisov |
BLR D2 | 28 กันยายน 2567 | BATE-2 Borisov | vs | เอฟเค ออร์ชา |
(Niva Dolbizno | สถิตินอกบ้าน |
BLR D2 BLR CUP INT CF | ||||||||
BLR D2 20/07/24 |
(Niva Dolbizno | 2-1 1-0 |
W | Shakhter Soligorsk II | - | - | 2.5 | O |
BLR CUP 14/07/24 |
(Niva Dolbizno | 1-3 1-1 |
L | เอฟซี โกเมล | +1.25 | L | 3.25 | O |
BLR D2 07/07/24 |
Ostrowitz | 3-3 2-2 |
D | (Niva Dolbizno | -0.75 | L | 3 | O |
BLR D2 29/06/24 |
(Niva Dolbizno | 0-0 0-0 |
D | เอฟซี โมโลเดชโน | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 23/06/24 |
เอฟซี บาราโนวีชี | 1-3 0-3 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 16/06/24 |
(Niva Dolbizno | 3-1 2-0 |
W | Dnepr Rohachev | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 09/06/24 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0-4 0-1 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 03/06/24 |
Volna Pinsk | 1-1 0-0 |
D | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | U |
BLR CUP 29/05/24 |
เอฟซี โปลอตสค์ | 0-14 0-5 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 26/05/24 |
(Niva Dolbizno | 7-1 4-0 |
W | Torpedo-2 Zhodino | -1.25 | W | 3.25 | O |
BLR D2 18/05/24 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-3 1-0 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 11/05/24 |
(Niva Dolbizno | 3-3 1-2 |
D | FK Bumprom | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 04/05/24 |
เบลารุส(ยู 17) | 1-2 1-1 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 27/04/24 |
(Niva Dolbizno | 0-0 0-0 |
D | เอฟซี สโลนิม 2017 | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 21/04/24 |
เอฟเค ออร์ชา | 3-5 1-2 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 13/04/24 |
(Niva Dolbizno | 0-1 0-1 |
L | เอฟเค ลิด้า | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 06/04/24 |
Dinamo-2 Minsk | 1-2 1-0 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
INT CF 22/03/24 |
ดินาโม เบรสต์ | 4-0 1-0 |
L | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
INT CF 21/02/24 |
1 Volna Pinsk | 2-3 0-0 |
W | (Niva Dolbizno 1 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 17/02/24 |
ดินาโม เบรสต์ | 2-1 0-1 |
L | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
INT CF 03/02/24 |
สลาเวีย โมซีร์ | 6-0 3-0 |
L | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 25/11/23 |
(Niva Dolbizno | 3-1 2-0 |
W | เอฟเค ออร์ชา | -0.25 | W | 3 | O |
BLR D2 19/11/23 |
Osipovichy | 1-4 1-2 |
W | (Niva Dolbizno | -1 | W | 3.25 | O |
BLR D2 12/11/23 |
(Niva Dolbizno | 1-3 1-1 |
L | Shakhter Soligorsk II | -0.5 | L | 3.25 | O |
BLR D2 05/11/23 |
เอฟซี โมโลเดชโน | 1-2 0-0 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | O |
BLR D2 28/10/23 |
(Niva Dolbizno | 1-1 1-1 |
D | Ostrowitz | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 21/10/23 |
Dnepr Rohachev | 6-3 2-0 |
L | (Niva Dolbizno | +1.5 | L | 3.75 | O |
BLR D2 15/10/23 |
(Niva Dolbizno | 1-0 0-0 |
W | เอฟซี สโลนิม 2017 | -0.5 | W | 3.25 | U |
BLR D2 08/10/23 |
เอฟซี บาราโนวีชี | 0-2 0-1 |
W | (Niva Dolbizno | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 01/10/23 |
(Niva Dolbizno | 1-1 0-0 |
D | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | - | - | 2.5 | U |
BLR D2 | 1 สิงหาคม 2567 | (Niva Dolbizno | vs | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
BLR D2 | 4 สิงหาคม 2567 | (Niva Dolbizno | vs | Dinamo-2 Minsk |
BLR D2 | 10 สิงหาคม 2567 | เอฟเค ลิด้า | vs | (Niva Dolbizno |
BLR D2 | 17 สิงหาคม 2567 | (Niva Dolbizno | vs | เอฟเค ออร์ชา |
BLR D2 | 24 สิงหาคม 2567 | เอฟซี สโลนิม 2017 | vs | (Niva Dolbizno |
BLR D2 | 31 สิงหาคม 2567 | (Niva Dolbizno | vs | เบลารุส(ยู 17) |
BLR D2 | 7 กันยายน 2567 | FK Bumprom | vs | (Niva Dolbizno |
BLR D2 | 14 กันยายน 2567 | (Niva Dolbizno | vs | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
BLR D2 | 21 กันยายน 2567 | Torpedo-2 Zhodino | vs | (Niva Dolbizno |
BLR D2 | 28 กันยายน 2567 | (Niva Dolbizno | vs | Volna Pinsk |