| ||
เรเซคเน / บีเจเอสเอส [14] |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 26 กรกฎาคม 2567 22:00 แฮนดิแคป +0.5/1 ครึ่งแรก 1-0 จบ 2-1 |
Tukums-2000 II [12] |
LLLLWLLDLL | ทุกลีก | WWLLLLLLLL |
WLLLLLDLLW | ในลีก | WLLLLLLLLL |
ทีม | แข่ง | ชนะ/เสมอ/แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | ผลงานล่าสุด | |||
1 | Rigas Futbola skola II | 12 | 10 | 1 | 1 | 42 | 5 | 31 | WWWWWWLW |
2 | ซูเปอร์โนวา | 12 | 9 | 1 | 2 | 30 | 7 | 28 | WWWLWLWW |
3 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 12 | 9 | 1 | 2 | 23 | 11 | 28 | DWWWLWWW |
4 | Riga FC II 2 | 12 | 6 | 4 | 2 | 29 | 11 | 22 | DWLWDWWW |
5 | Saldus SS/Leevon 3 | 12 | 7 | 0 | 5 | 19 | 11 | 21 | LLWLWLWL |
6 | Valmieras FK II 1 | 12 | 6 | 1 | 5 | 23 | 18 | 19 | WWWLWLLL |
7 | Skanstes SK 2 | 12 | 5 | 4 | 3 | 18 | 13 | 19 | WLLLWWWW |
8 | มารูเพ | 12 | 5 | 2 | 5 | 13 | 23 | 17 | WWLWWDWL |
9 | Ogre United 1 | 12 | 3 | 4 | 5 | 17 | 21 | 13 | LWLWDDLW |
10 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1 | 12 | 3 | 4 | 5 | 12 | 17 | 13 | WLWLDLLW |
11 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1 | 12 | 2 | 2 | 8 | 13 | 31 | 8 | LLDWLDWL |
12 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1 | 13 | 2 | 2 | 9 | 9 | 42 | 8 | LLLLDLLW |
13 | Tukums-2000 II 2 | 13 | 2 | 1 | 10 | 9 | 34 | 7 | LLLLLLLL |
14 | Olaines FK 1 | 12 | 1 | 3 | 8 | 17 | 30 | 6 | LWDLDLLL |
สถิติการเคยพบกัน | ||||||||
LAT D2 | ||||||||
วันที่ | เจ้าบ้าน | ประตู | ทีมเยือน | ราคา | สูงกว่า | |||
LAT D2 29/10/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0-7 0-2 |
A | Tukums-2000 II | +0.75 | A | 3 | O |
LAT D2 08/07/23 |
Tukums-2000 II | 2-1 1-0 |
A | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | -1 | D | 3 | D |
LAT D2 07/08/22 |
Tukums-2000 II | 5-0 3-0 |
A | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 10/04/22 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 3-2 1-1 |
H | Tukums-2000 II | - | - | 2.5 | O |
เมื่อแต่ละทีม พบกับ |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | Tukums-2000 II | ||||||||
ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | ลีก วันที่ |
ใบ แดง |
ประตู | ราคา | สูงกว่า | |
Rigas Futbola skola II | LAT D2 06/07/24 นอกบ้าน |
- | L4-0 2-0 |
W +4.75 |
U 5.25 |
LAT D2 21/07/24 นอกบ้าน |
- | L6-0 4-0 |
L +3.25 |
O 3.75 |
ซูเปอร์โนวา | LAT D2 06/04/24 นอกบ้าน |
-1--1 | L5-0 1-0 |
- - |
O 2.5 |
LAT D2 18/05/24 ในบ้าน |
0-1 | L4-0 1-0 |
L +1.5 |
O 2.75 |
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | LAT D2 19/05/24 นอกบ้าน |
- | L3-0 2-0 |
D +3 |
U 4 |
LAT D2 30/06/24 ในบ้าน |
- | L4-1 1-0 |
L +1.5 |
O 3.25 |
Riga FC II | LAT D2 20/04/24 นอกบ้าน |
- | L6-0 1-0 |
L +3.25 |
O 4 |
LAT D2 26/05/24 ในบ้าน |
- | L7-0 1-0 |
L +1.25 |
O 2.75 |
Saldus SS/Leevon | LAT D2 15/06/24 นอกบ้าน |
- | L4-1 2-1 |
L +1.75 |
O 3.25 |
LAT D2 06/07/24 ในบ้าน |
- | L2-0 2-0 |
l +1.75 |
U 3.25 |
Valmieras FK II | LAT D2 26/04/24 ในบ้าน |
- | W0-1 0-1 |
W +1.5 |
U 3.75 |
LAT D2 13/04/24 นอกบ้าน |
0-1 | L3-1 1-1 |
L +0.25 |
O 3.25 |
Skanstes SK | LAT D2 04/05/24 นอกบ้าน |
-1--1 | L6-0 2-0 |
- - |
O 2.5 |
LAT D2 15/06/24 ในบ้าน |
- | L3-1 1-0 |
L +0.5 |
O 3 |
มารูเพ | LAT D2 30/06/24 ในบ้าน |
- | D1-1 0-0 |
W +1 |
U 2.75 |
LAT D2 05/05/24 ในบ้าน |
- | L1-0 0-0 |
L -1 |
U 3.25 |
Ogre United | LAT D2 21/07/24 ในบ้าน |
- | L4-1 4-0 |
L +1 |
O 3.5 |
LAT D2 11/05/24 นอกบ้าน |
- | L1-0 1-0 |
L -0.5 |
U 2.75 |
เอฟเค เวนต์สปิลส์ | LAT D2 15/04/24 ในบ้าน |
- | D2-2 1-2 |
W +1 |
O 3 |
LAT D2 06/04/24 ในบ้าน |
- | D1-1 1-0 |
L -0.5 |
U 2.75 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | LAT D2 25/05/24 ในบ้าน |
0-1 | L4-0 2-0 |
L -0.75 |
O 3.5 |
LAT D2 28/04/24 นอกบ้าน |
- | W0-2 0-1 |
W -0.25 |
U 3.25 |
Olaines FK | LAT Cup 21/06/24 ในบ้าน |
- | L5-1 2-1 |
- - |
O 2.5 |
LAT D2 19/04/24 ในบ้าน |
- | W0-2 0-1 |
W -0.25 |
U 3.5 |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | สถิติในบ้าน |
LAT D2 LAT Cup | ||||||||
LAT D2 21/07/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-4 0-4 |
L | Ogre United | +1 | L | 3.5 | O |
LAT D2 06/07/24 |
Rigas Futbola skola II | 4-0 2-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +4.75 | W | 5.25 | U |
LAT D2 30/06/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-1 0-0 |
D | มารูเพ | +1 | W | 2.75 | U |
LAT Cup 21/06/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-5 1-2 |
L | Olaines FK | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 15/06/24 |
Saldus SS/Leevon | 4-1 2-1 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +1.75 | L | 3.25 | O |
LAT Cup 02/06/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 5-0 2-0 |
W | เซซิส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 25/05/24 |
1 เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0-4 0-2 |
L | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | -0.75 | L | 3.5 | O |
LAT D2 19/05/24 |
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 3-0 2-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +3 | D | 4 | U |
LAT D2 12/05/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-2 1-0 |
L | Olaines FK | -0.25 | L | 3.25 | U |
LAT D2 04/05/24 |
Skanstes SK | 6-0 2-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 26/04/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-0 1-0 |
W | Valmieras FK II | +1.5 | W | 3.75 | U |
LAT D2 20/04/24 |
Riga FC II | 6-0 1-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +3.25 | L | 4 | O |
LAT D2 15/04/24 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 2-2 2-1 |
D | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | +1 | W | 3 | O |
LAT D2 06/04/24 |
ซูเปอร์โนวา | 5-0 1-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 12/11/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 2-1 0-1 |
W | Beitar | +0.75 | W | 3.25 | U |
LAT D2 29/10/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0-7 0-2 |
L | Tukums-2000 II | +0.75 | L | 3 | O |
LAT D2 22/10/23 |
Saldus SS/Leevon | 3-0 1-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 14/10/23 |
เอฟเค ดินาโม ริก้า | 0-3 0-0 |
W | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 07/10/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-2 0-2 |
L | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | +0.75 | l | 3.25 | U |
LAT D2 30/09/23 |
Olaines FK | 0-0 0-0 |
D | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +1.75 | W | 3.5 | U |
LAT D2 24/09/23 |
Skanstes SK | 9-0 3-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 17/09/23 |
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 1-1 0-1 |
D | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +2.5 | W | 4 | U |
LAT D2 03/09/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0-1 0-1 |
L | Rigas Futbola skola II | +1.75 | W | 3.5 | U |
LAT D2 27/08/23 |
Valmieras FK II | 3-1 1-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +2 | D | 3 | O |
LAT D2 19/08/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-4 0-3 |
L | โกรบินา | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 12/08/23 |
Riga FC II | 9-0 3-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +3.25 | L | 4 | O |
LAT D2 06/08/23 |
เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 1-1 1-0 |
D | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +1 | W | 3 | U |
LAT D2 30/07/23 |
Beitar | 1-1 1-0 |
D | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +2 | W | 3.5 | U |
LAT D2 23/07/23 |
1 เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1-2 1-1 |
L | เอฟเค ดินาโม ริก้า | +0 | L | 3.5 | U |
LAT D2 08/07/23 |
Tukums-2000 II | 2-1 1-0 |
L | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | +1 | D | 3 | D |
LAT D2 | 4 สิงหาคม 2567 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | vs | ซูเปอร์โนวา |
LAT D2 | 11 สิงหาคม 2567 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | vs | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
LAT D2 | 17 สิงหาคม 2567 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | vs | Riga FC II |
LAT D2 | 23 สิงหาคม 2567 | Valmieras FK II | vs | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
LAT D2 | 1 กันยายน 2567 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | vs | Skanstes SK |
LAT D2 | 14 กันยายน 2567 | Olaines FK | vs | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
LAT D2 | 21 กันยายน 2567 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | vs | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส |
LAT D2 | 28 กันยายน 2567 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | vs | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
LAT D2 | 5 ตุลาคม 2567 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | vs | Saldus SS/Leevon |
LAT D2 | 19 ตุลาคม 2567 | มารูเพ | vs | เรเซคเน / บีเจเอสเอส |
Tukums-2000 II | สถิตินอกบ้าน |
LAT D2 | ||||||||
LAT D2 21/07/24 |
Rigas Futbola skola II | 6-0 4-0 |
L | Tukums-2000 II | +3.25 | L | 3.75 | O |
LAT D2 06/07/24 |
Tukums-2000 II | 0-2 0-2 |
L | Saldus SS/Leevon | +1.75 | l | 3.25 | U |
LAT D2 30/06/24 |
Tukums-2000 II | 1-4 0-1 |
L | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | +1.5 | L | 3.25 | O |
LAT D2 15/06/24 |
Tukums-2000 II | 1-3 0-1 |
L | Skanstes SK | +0.5 | L | 3 | O |
LAT D2 26/05/24 |
Tukums-2000 II | 0-7 0-1 |
L | Riga FC II | +1.25 | L | 2.75 | O |
LAT D2 18/05/24 |
1 Tukums-2000 II | 0-4 0-1 |
L | ซูเปอร์โนวา | +1.5 | L | 2.75 | O |
LAT D2 11/05/24 |
Ogre United | 1-0 1-0 |
L | Tukums-2000 II | -0.5 | L | 2.75 | U |
LAT D2 05/05/24 |
Tukums-2000 II | 0-1 0-0 |
L | มารูเพ | -1 | L | 3.25 | U |
LAT D2 28/04/24 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 0-2 0-1 |
W | Tukums-2000 II | -0.25 | W | 3.25 | U |
LAT D2 19/04/24 |
Tukums-2000 II | 2-0 1-0 |
W | Olaines FK | -0.25 | W | 3.5 | U |
LAT D2 13/04/24 |
Valmieras FK II | 3-1 1-1 |
L | Tukums-2000 II 1 | +0.25 | L | 3.25 | O |
LAT D2 06/04/24 |
Tukums-2000 II | 1-1 0-1 |
D | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | -0.5 | L | 2.75 | U |
LAT D2 12/11/23 |
Tukums-2000 II | 0-5 0-3 |
L | โกรบินา | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 04/11/23 |
Tukums-2000 II | 0-3 0-2 |
L | Riga FC II | +1.5 | L | 3.25 | U |
LAT D2 02/11/23 |
Tukums-2000 II | 2-2 1-1 |
D | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | +0.25 | w | 3.5 | O |
LAT D2 29/10/23 |
เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0-7 0-2 |
W | Tukums-2000 II | -0.75 | W | 3 | O |
LAT D2 22/10/23 |
Tukums-2000 II | 2-1 1-1 |
W | Beitar 1 | - | - | 2.5 | O |
LAT D2 07/10/23 |
เอฟเค ดินาโม ริก้า | 3-4 3-0 |
W | Tukums-2000 II | +0 | W | 3.25 | O |
LAT D2 30/09/23 |
Tukums-2000 II | 1-1 1-0 |
D | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | -0.25 | l | 3.25 | U |
LAT D2 24/09/23 |
Saldus SS/Leevon | 2-1 1-0 |
L | Tukums-2000 II | +0.25 | L | 3 | D |
LAT D2 16/09/23 |
เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 0-3 0-2 |
W | Tukums-2000 II | -0.25 | W | 3.5 | U |
LAT D2 02/09/23 |
1 Tukums-2000 II | 3-1 3-0 |
W | Olaines FK | -0.25 | W | 3 | O |
LAT D2 27/08/23 |
Skanstes SK | 3-0 0-0 |
L | Tukums-2000 II | +0.75 | L | 2.75 | O |
LAT D2 11/08/23 |
Rigas Futbola skola II | 0-1 0-0 |
W | Tukums-2000 II | +2.75 | W | 4 | U |
LAT D2 04/08/23 |
Valmieras FK II | 1-0 0-0 |
L | Tukums-2000 II | +1 | D | 3.25 | U |
LAT D2 30/07/23 |
โกรบินา | 4-0 3-0 |
L | Tukums-2000 II | +2.25 | L | 3.75 | O |
LAT D2 22/07/23 |
Riga FC II | 3-2 1-2 |
L | Tukums-2000 II 1 | +2.5 | W | 4 | O |
LAT D2 08/07/23 |
Tukums-2000 II | 2-1 1-0 |
W | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | -1 | D | 3 | D |
LAT D2 01/07/23 |
Beitar | 5-2 1-2 |
L | Tukums-2000 II | +0.5 | L | 3.25 | O |
LAT D2 04/06/23 |
Tukums-2000 II | 2-1 0-1 |
W | เอฟเค ดินาโม ริก้า | -2 | L | 3.25 | U |
LAT D2 | 2 สิงหาคม 2567 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | vs | Tukums-2000 II |
LAT D2 | 9 สิงหาคม 2567 | Tukums-2000 II | vs | Valmieras FK II |
LAT D2 | 16 สิงหาคม 2567 | Olaines FK | vs | Tukums-2000 II |
LAT D2 | 25 สิงหาคม 2567 | Tukums-2000 II | vs | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส |
LAT D2 | 31 สิงหาคม 2567 | มารูเพ | vs | Tukums-2000 II |
LAT D2 | 14 กันยายน 2567 | Tukums-2000 II | vs | Ogre United |
LAT D2 | 22 กันยายน 2567 | ซูเปอร์โนวา | vs | Tukums-2000 II |
LAT D2 | 27 กันยายน 2567 | Riga FC II | vs | Tukums-2000 II |
LAT D2 | 5 ตุลาคม 2567 | Skanstes SK | vs | Tukums-2000 II |
LAT D2 | 20 ตุลาคม 2567 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | vs | Tukums-2000 II |