| ||
ดินาโม บรีอันสค์ [4] |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก 3 กันยายน 2566 22:00 แฮนดิแคป รอราคา ครึ่งแรก 1-0 จบ 1-0 |
เอฟซี อูฟา [9] |
WWDLLWWWWD | ทุกลีก | LLLDDDWLDL |
DLWWDDLLWL | ในลีก | LWWDWDWDWD |
ทีม | แข่ง | ชนะ/เสมอ/แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | ผลงานล่าสุด | |||
1 | เอฟเค ทิวเมน | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
2 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
3 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
4 | บัลติก้า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
5 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
6 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
7 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
8 | โรดิน่ามอสควา | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
9 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
10 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
11 | เอฟเค โซชิ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
12 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
13 | เอฟซี อูฟา | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
14 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
15 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
16 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
17 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |
18 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
สถิติการเคยพบกัน | ||||||||
RUS Cup | ||||||||
วันที่ | เจ้าบ้าน | ประตู | ทีมเยือน | ราคา | สูงกว่า | |||
RUS Cup 02/11/22 |
เอฟซี อูฟา | 1-0 1-0 |
A | ดินาโม บรีอันสค์ 1 | -0.75 | A | 2.25 | U |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
ดินาโม บรีอันสค์ | สถิติในบ้าน |
RUS D1 RUS Cup RUS D2 INT CF | ||||||||
RUS D1 27/08/23 |
โรเตอร์ โวลโกกราด | 1-1 0-0 |
D | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS Cup 23/08/23 |
FK Spartak Tambov | 1-3 0-2 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | O |
RUS D1 19/08/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 1-0 0-0 |
W | เอฟซี มูรอม | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 13/08/23 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1-2 0-2 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | O |
RUS D1 06/08/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 1-0 0-0 |
W | สปาร์ตัก โคสโตรมา | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 30/07/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 0-1 |
L | เวเลส | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 23/07/23 |
วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-0 0-0 |
L | ดินาโม บรีอันสค์ | +0.5 | L | 2.25 | U |
RUS D1 16/07/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 1-1 1-1 |
D | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | +0 | D | 2.5 | U |
RUS D2 10/06/23 |
1 โซโคล ซาลาตอฟ | 1-2 1-2 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ 1 | +0.25 | W | 2 | O |
RUS D2 04/06/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 7-0 5-0 |
W | เอฟเค การูก้า 1 | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 28/05/23 |
FK Kosmos Dolgoprudny | 0-0 0-0 |
D | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 21/05/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 0-0 |
L | ซัลยุต | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 15/05/23 |
ซาเทิร์นมอสโก | 1-1 1-1 |
D | ดินาโม บรีอันสค์ | -1 | L | 3 | U |
RUS D2 10/05/23 |
Dinamo Vladivostok | 1-0 0-0 |
L | ดินาโม บรีอันสค์ | -0.5 | L | 2.25 | U |
RUS D2 05/05/23 |
เอฟเค การูก้า | 0-2 0-1 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | -0.25 | W | 2.25 | U |
RUS D2 29/04/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 1-0 0-0 |
W | FK Kosmos Dolgoprudny | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 22/04/23 |
ซัลยุต | 0-2 0-1 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 15/04/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 0-0 |
L | ซาเทิร์นมอสโก | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 08/04/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 2-0 2-0 |
W | Dinamo Vladivostok 1 | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 02/04/23 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 2-1 2-0 |
W | โซโคล ซาลาตอฟ 1 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 09/02/23 |
เอฟซี โกเมล | 0-1 0-0 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 13/11/22 |
อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 1-2 1-0 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | -1 | D | 3 | D |
RUS D2 09/11/22 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 1-0 0-0 |
W | (FK Sakhalinets | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 05/11/22 |
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0-0 0-0 |
D | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS Cup 02/11/22 |
เอฟซี อูฟา | 1-0 1-0 |
L | ดินาโม บรีอันสค์ 1 | +0.75 | l | 2.25 | U |
RUS D2 29/10/22 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 0-0 |
L | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 24/10/22 |
FK Spartak Tambov | 0-1 0-1 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | -0.75 | w | 2.5 | U |
RUS D2 19/10/22 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 3-0 2-0 |
W | สโตรกิโน่ มอสโก | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 15/10/22 |
คแวนท์ ออบนินส์ค | 0-2 0-2 |
W | ดินาโม บรีอันสค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 08/10/22 |
ดินาโม บรีอันสค์ | 1-0 0-0 |
W | อแวนการ์ด คุร์สค์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 | 9 กันยายน 2566 | เออทิช 1946ออมส์ | vs | ดินาโม บรีอันสค์ |
RUS Cup | 13 กันยายน 2566 | ดินาโม บรีอันสค์ | vs | เอฟเค การูก้า |
RUS D1 | 17 กันยายน 2566 | ดินาโม บรีอันสค์ | vs | วอลกา อูลยานอฟสค์ |
RUS D1 | 23 กันยายน 2566 | เวเลส | vs | ดินาโม บรีอันสค์ |
RUS Cup | 27 กันยายน 2566 | ดินาโม บรีอันสค์ | vs | ชินนิค ยาโรสลาฟ |
RUS D1 | 1 ตุลาคม 2566 | สปาร์ตัก โคสโตรมา | vs | ดินาโม บรีอันสค์ |
RUS D1 | 8 ตุลาคม 2566 | ดินาโม บรีอันสค์ | vs | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
RUS D1 | 15 ตุลาคม 2566 | เอฟซี มูรอม | vs | ดินาโม บรีอันสค์ |
RUS D1 | 22 ตุลาคม 2566 | ดินาโม บรีอันสค์ | vs | โรเตอร์ โวลโกกราด |
RUS D1 | 29 ตุลาคม 2566 | เอฟซี อูฟา | vs | ดินาโม บรีอันสค์ |
เอฟซี อูฟา | สถิตินอกบ้าน |
RUS D1 RUS Cup INT CF | ||||||||
RUS D1 27/08/23 |
เอฟซี อูฟา | 0-1 0-0 |
L | วอลกา อูลยานอฟสค์ | -0.25 | L | 2.25 | U |
RUS Cup 23/08/23 |
เอฟซี อูฟา | 0-0 0-0 |
D | โนสต้า โนโวทรอย | -1.25 | L | 2.75 | U |
RUS D1 18/08/23 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1-0 1-0 |
L | เอฟซี อูฟา 1 | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 13/08/23 |
เอฟซี อูฟา | 2-0 2-0 |
W | เออทิช 1946ออมส์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 06/08/23 |
เวเลส | 0-0 0-0 |
D | เอฟซี อูฟา | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 30/07/23 |
โรเตอร์ โวลโกกราด | 1-1 0-0 |
D | เอฟซี อูฟา | - | - | 2.5 | U |
RUS D1 23/07/23 |
เอฟซี อูฟา | 2-2 1-2 |
D | เอฟซี มูรอม | -1 | L | 2.5 | O |
RUS D1 16/07/23 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 2-1 1-1 |
L | เอฟซี อูฟา | +0 | L | 2.25 | O |
RUS D1 03/06/23 |
เอฟซี อูฟา | 1-2 0-1 |
L | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | -0.5 | L | 2.5 | O |
RUS D1 27/05/23 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2-0 1-0 |
L | เอฟซี อูฟา | +0 | L | 2 | D |
RUS D1 20/05/23 |
เอฟซี อูฟา | 1-0 1-0 |
W | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | -0.5 | W | 2 | U |
RUS D1 13/05/23 |
เอฟซี อูฟา | 2-2 0-1 |
D | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | -0.25 | l | 2.25 | O |
RUS D1 07/05/23 |
โรดิน่ามอสควา | 2-1 1-0 |
L | เอฟซี อูฟา | +0.5 | L | 2.25 | O |
RUS D1 28/04/23 |
เอฟซี อูฟา | 0-0 0-0 |
D | เอฟเค มาฮัชกาลา | +0 | D | 2 | U |
RUS D1 23/04/23 |
บัลติก้า | 3-2 1-1 |
L | เอฟซี อูฟา | +1 | D | 2.25 | O |
RUS D1 15/04/23 |
1 เอฟซี อูฟา | 0-0 0-0 |
D | แอคร่อน โตเกลียทติ 1 | +0 | D | 2.25 | U |
RUS D1 09/04/23 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1-0 0-0 |
L | เอฟซี อูฟา | -0.25 | L | 2.25 | U |
RUS D1 02/04/23 |
เอฟซี อูฟา | 3-0 1-0 |
W | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 | -0.25 | W | 2.25 | O |
RUS D1 26/03/23 |
อาร์เซน่อล ตูล่า | 2-1 1-0 |
L | เอฟซี อูฟา | +0.5 | L | 2.25 | O |
RUS D1 19/03/23 |
เอฟซี อูฟา | 1-2 0-2 |
L | ชินนิค ยาโรสลาฟ | -0.25 | L | 2.25 | O |
RUS D1 12/03/23 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1-0 0-0 |
L | เอฟซี อูฟา | +0 | L | 2 | U |
RUS D1 05/03/23 |
เอฟซี อูฟา | 4-1 1-1 |
W | เวเลส | -0.5 | W | 2.25 | O |
RUS Cup 26/02/23 |
เอฟซี อูฟา | 1-2 0-2 |
L | เทเลค กรอซนี่ย์ | +0.5 | L | 2.25 | O |
INT CF 20/02/23 |
Rodina Moskva II | 0-1 0-0 |
W | เอฟซี อูฟา | - | - | 2.5 | U |
INT CF 15/02/23 |
เอฟซี อูฟา | 0-0 0-0 |
D | โรดิน่ามอสควา | - | - | 2.5 | U |
INT CF 12/02/23 |
เอฟซี อูฟา | 1-1 0-0 |
D | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | - | - | 2.5 | U |
INT CF 08/02/23 |
เอฟซี อูฟา | 0-1 0-1 |
L | FK Sloga Doboj | - | - | 2.5 | U |
INT CF 05/02/23 |
รูบิน คาซาน | 2-0 1-0 |
L | เอฟซี อูฟา | - | - | 2.5 | U |
INT CF 02/02/23 |
เอฟซี อูฟา | 1-1 1-0 |
D | โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1 | - | - | 2.5 | U |
INT CF 30/01/23 |
เอฟซี อูฟา | 2-1 2-0 |
W | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | - | - | 2.5 | O |
RUS D1 | 9 กันยายน 2566 | เอฟซี อูฟา | vs | สปาร์ตัก โคสโตรมา |
RUS Cup | 13 กันยายน 2566 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | vs | เอฟซี อูฟา |
RUS D1 | 17 กันยายน 2566 | เอฟซี มูรอม | vs | เอฟซี อูฟา |
RUS D1 | 23 กันยายน 2566 | เอฟซี อูฟา | vs | โรเตอร์ โวลโกกราด |
RUS Cup | 26 กันยายน 2566 | เอฟซี อูฟา | vs | ตอร์ปิโด มอสโก |
RUS D1 | 1 ตุลาคม 2566 | เอฟซี อูฟา | vs | เวเลส |
RUS D1 | 8 ตุลาคม 2566 | เออทิช 1946ออมส์ | vs | เอฟซี อูฟา |
RUS Cup | 18 ตุลาคม 2566 | เอฟเค คิมกี้ | vs | เอฟซี อูฟา |
RUS D1 | 22 ตุลาคม 2566 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | vs | เอฟซี อูฟา |
RUS D1 | 29 ตุลาคม 2566 | เอฟซี อูฟา | vs | ดินาโม บรีอันสค์ |