| ||
Elektron VN [WA-11] |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก 30 เมษายน 2566 18:00 แฮนดิแคป รอราคา ครึ่งแรก 0-1 จบ 2-3 |
Torpedo Moskau II [WB-6] |
WWLWLLLLLL | ทุกลีก | DWDDWDDLWD |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
Elektron VN | สถิติในบ้าน |
RUS D2 INT CF RUS Cup | ||||||||
RUS D2 24/04/23 |
FC Tver | 4-0 0-0 |
L | Elektron VN | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 17/04/23 |
Elektron VN | 1-3 1-3 |
L | Khimik Dzerzhinsk | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 09/04/23 |
ดินาโม มอสโก บี | 8-0 3-0 |
L | Elektron VN | +3 | L | 3.5 | O |
RUS D2 03/04/23 |
Elektron VN | 0-3 0-1 |
L | ซนามย่า ทรูด้า | +0.5 | L | 2.75 | O |
INT CF 24/01/23 |
Elektron VN | 1-3 1-1 |
L | มาชูค- เคเอ็มวี | - | - | 2.5 | O |
INT CF 18/01/23 |
Balashikha | 1-0 0-0 |
L | Elektron VN | - | - | 2.5 | U |
INT CF 10/01/23 |
Balashikha | 2-3 2-1 |
W | Elektron VN | - | - | 2.5 | O |
INT CF 16/12/22 |
Elektron VN | 1-2 1-0 |
L | Peresvet Podolsk | - | - | 2.5 | O |
INT CF 15/12/22 |
Balashikha | 3-7 0-3 |
W | Elektron VN | - | - | 2.5 | O |
INT CF 14/12/22 |
Elektron VN | 3-1 1-0 |
W | เอฟเค โคลอมนา | +0.5 | W | 3 | O |
INT CF 12/12/22 |
ซาเทิร์นมอสโก | 4-4 2-2 |
D | Elektron VN | +1 | W | 2.75 | O |
RUS D2 09/11/22 |
Elektron VN | 0-2 0-2 |
L | Baltika-BFU Kaliningrad | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 05/11/22 |
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 5-0 0-0 |
L | Elektron VN 2 | +1.5 | L | 3.5 | O |
RUS D2 30/10/22 |
Yadro St. Petersburg | 0-2 0-1 |
W | Elektron VN | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 24/10/22 |
Elektron VN | 0-5 0-2 |
L | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 19/10/22 |
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 6-0 1-0 |
L | Elektron VN | +0.75 | L | 2.25 | O |
RUS D2 14/10/22 |
Elektron VN | 2-1 1-0 |
W | Dinamo Saint Petersburg | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 07/10/22 |
Rodina Moskva III | 3-1 1-0 |
L | Elektron VN | +0.5 | L | 2.75 | O |
RUS D2 02/10/22 |
Elektron VN | 1-1 0-1 |
D | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 26/09/22 |
ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ | 4-0 1-0 |
L | Elektron VN | +1.5 | L | 3 | O |
RUS D2 22/09/22 |
Elektron VN | 1-1 1-1 |
D | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 18/09/22 |
Baltika-BFU Kaliningrad | 3-0 1-0 |
L | Elektron VN | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 09/09/22 |
1 Elektron VN | 0-7 0-3 |
L | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | +1.25 | L | 2.75 | O |
RUS D2 05/09/22 |
Elektron VN | 1-4 1-3 |
L | Yadro St. Petersburg | -0.5 | L | 2.5 | O |
RUS Cup 31/08/22 |
เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 3-0 1-0 |
L | Elektron VN | +2.5 | L | 3.5 | U |
RUS D2 26/08/22 |
ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 2-0 2-0 |
L | Elektron VN | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 22/08/22 |
Elektron VN | 3-1 3-0 |
W | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | - | - | 2.5 | O |
RUS Cup 17/08/22 |
Elektron VN | 2-0 1-0 |
W | Karelia Petrozavadovsk | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 14/08/22 |
Dinamo Saint Petersburg | 1-0 0-0 |
L | Elektron VN | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 10/08/22 |
Elektron VN | 0-0 0-0 |
D | Rodina Moskva III | -0.25 | l | 2.5 | U |
RUS D2 | 7 พฤษภาคม 2566 | ซนามย่า ทรูด้า | vs | Elektron VN |
RUS D2 | 15 พฤษภาคม 2566 | Elektron VN | vs | ดินาโม มอสโก บี |
RUS D2 | 20 พฤษภาคม 2566 | Khimik Dzerzhinsk | vs | Elektron VN |
RUS D2 | 27 พฤษภาคม 2566 | Elektron VN | vs | FC Tver |
RUS D2 | 4 มิถุนายน 2566 | Torpedo Moskau II | vs | Elektron VN |
RUS D2 | 22 กรกฎาคม 2566 | Baltika-BFU Kaliningrad | vs | Elektron VN |
RUS D2 | 29 กรกฎาคม 2566 | Elektron VN | vs | ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ |
RUS Cup | 2 สิงหาคม 2566 | FC Tver | vs | Elektron VN |
RUS D2 | 6 สิงหาคม 2566 | Dynamo Vologda | vs | Elektron VN |
RUS D2 | 13 สิงหาคม 2566 | Elektron VN | vs | Dinamo Saint Petersburg |
Torpedo Moskau II | สถิตินอกบ้าน |
RUS D2 INT CF | ||||||||
RUS D2 23/04/23 |
Torpedo Moskau II | 2-2 1-1 |
D | Rodina Moskva III | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 15/04/23 |
Torpedo Moskau II | 3-1 1-1 |
W | Yadro St. Petersburg 1 | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 09/04/23 |
Dinamo Saint Petersburg | 1-0 1-0 |
L | Torpedo Moskau II | +0.5 | L | 2.5 | U |
RUS D2 02/04/23 |
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1-1 0-0 |
D | Torpedo Moskau II | - | - | 2.5 | U |
INT CF 28/01/23 |
สโตรกิโน่ มอสโก | 2-2 0-0 |
D | Torpedo Moskau II | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 13/11/22 |
FC Tver | 1-3 0-1 |
W | Torpedo Moskau II | +0.25 | W | 2.25 | O |
RUS D2 09/11/22 |
Torpedo Moskau II | 1-1 1-0 |
D | สปาร์ตัก โคสโตรมา | +0.25 | w | 2.75 | U |
RUS D2 05/11/22 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0-0 0-0 |
D | Torpedo Moskau II 1 | +0.25 | w | 2.75 | U |
RUS D2 29/10/22 |
1 Torpedo Moskau II | 2-1 0-0 |
W | ซนามย่า ทรูด้า 1 | -0.75 | w | 2.5 | O |
RUS D2 24/10/22 |
1 เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-0 0-0 |
D | Torpedo Moskau II | +1.5 | W | 2.5 | U |
RUS D2 20/10/22 |
Torpedo Moskau II | 1-0 1-0 |
W | เอฟซี มูรอม | +0.75 | W | 2.75 | U |
RUS D2 16/10/22 |
เชอตาโนโว มอสโก | 2-1 1-1 |
L | Torpedo Moskau II 1 | +0.75 | l | 3 | D |
RUS D2 08/10/22 |
Torpedo Moskau II | 0-0 0-0 |
D | ดินาโม มอสโก บี | +0.5 | W | 3 | U |
RUS D2 02/10/22 |
Khimik Dzerzhinsk | 1-0 1-0 |
L | Torpedo Moskau II | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 22/09/22 |
Torpedo Moskau II | 0-2 0-0 |
L | Dynamo Vologda | -0.25 | L | 3 | U |
RUS D2 18/09/22 |
สปาร์ตัก โคสโตรมา | 1-2 0-1 |
W | Torpedo Moskau II | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 10/09/22 |
Torpedo Moskau II | 1-2 1-2 |
L | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 04/09/22 |
ซนามย่า ทรูด้า | 2-1 2-0 |
L | Torpedo Moskau II 1 | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 27/08/22 |
Torpedo Moskau II | 0-5 0-1 |
L | เทคสติลชิค อีวาโนโว | +0.25 | L | 2.75 | O |
RUS D2 21/08/22 |
เอฟซี มูรอม | 5-0 4-0 |
L | Torpedo Moskau II | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 14/08/22 |
Torpedo Moskau II | 3-1 2-1 |
W | เชอตาโนโว มอสโก | -0.25 | W | 3.25 | O |
RUS D2 10/08/22 |
ดินาโม มอสโก บี | 2-3 0-2 |
W | Torpedo Moskau II | +0.75 | W | 2.25 | O |
RUS D2 05/08/22 |
Torpedo Moskau II | 0-0 0-0 |
D | Khimik Dzerzhinsk | -0.25 | l | 2.5 | U |
RUS D2 24/07/22 |
Dynamo Vologda | 1-2 1-1 |
W | Torpedo Moskau II | - | - | 2.5 | O |
RUS D2 17/07/22 |
Torpedo Moskau II | 0-0 0-0 |
D | FC Tver | - | - | 2.5 | U |
RUS D2 | 7 พฤษภาคม 2566 | Torpedo Moskau II | vs | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
RUS D2 | 14 พฤษภาคม 2566 | Torpedo Moskau II | vs | Dinamo Saint Petersburg |
RUS D2 | 20 พฤษภาคม 2566 | Yadro St. Petersburg | vs | Torpedo Moskau II |
RUS D2 | 27 พฤษภาคม 2566 | Rodina Moskva III | vs | Torpedo Moskau II |
RUS D2 | 4 มิถุนายน 2566 | Torpedo Moskau II | vs | Elektron VN |
INT CF | 24 มิถุนายน 2566 | ตอร์ปิโด มอสโก | vs | Torpedo Moskau II |
RUS D2 | 22 กรกฎาคม 2566 | Dynamo Vologda | vs | Torpedo Moskau II |
RUS D2 | 29 กรกฎาคม 2566 | Torpedo Moskau II | vs | Dinamo Saint Petersburg |
RUS D2 | 6 สิงหาคม 2566 | Khimik Dzerzhinsk | vs | Torpedo Moskau II |
RUS D2 | 13 สิงหาคม 2566 | Torpedo Moskau II | vs | Dynamo Kirov |