| ||
แบรัมเอสเค [B-12] |
Norway 2.liga 25 กันยายน 2566 21:00 แฮนดิแคป +0.5 ครึ่งแรก 1-0 จบ 1-0 |
เอสเค บรานน์ 2 [B-10] |
LDLLWLLLDL | ทุกลีก | DDLLWLLDDD |
ในลีก | WWLLWLWDDD |
สถิติการเคยพบกัน | ||||||||
NOR D2 | ||||||||
วันที่ | เจ้าบ้าน | ประตู | ทีมเยือน | ราคา | สูงกว่า | |||
NOR D2 14/05/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 2-3 1-1 |
H | แบรัมเอสเค | +0.5 | H | 3.5 | O |
สถิติที่ผ่านมาของทั้ง 2 ทีม | |
แบรัมเอสเค | สถิติในบ้าน |
NOR D2 NORC INT CF | ||||||||
NOR D2 17/09/23 |
โซต้า | 2-1 1-1 |
L | แบรัมเอสเค | +0.75 | l | 3.5 | U |
NOR D2 03/09/23 |
อัลต้า | 1-1 0-0 |
D | แบรัมเอสเค | +0.5 | W | 3.5 | U |
NOR D2 26/08/23 |
แบรัมเอสเค | 2-6 1-3 |
L | เลวานเจอร์ เอฟเค | +1.25 | L | 3.5 | O |
NOR D2 19/08/23 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 4-1 2-1 |
L | แบรัมเอสเค | +1 | L | 3.5 | O |
NOR D2 16/08/23 |
ควิด ฮอลเด้น | 3-0 1-0 |
L | แบรัมเอสเค | +0.5 | L | 3.75 | U |
NOR D2 12/08/23 |
แบรัมเอสเค | 6-1 3-0 |
W | ยูลเลิร์น เอฟซี | -0.75 | W | 3.5 | O |
NOR D2 29/07/23 |
แบรัมเอสเค | 1-3 0-2 |
L | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | +0.5 | L | 3.25 | O |
NOR D2 23/07/23 |
ยูลเลิร์น เอฟซี | 2-1 2-1 |
L | แบรัมเอสเค | +0 | L | 3.25 | U |
NOR D2 24/06/23 |
1 แบรัมเอสเค | 1-1 1-0 |
D | Gjovik Lyn | -0.75 | L | 3.75 | U |
NOR D2 18/06/23 |
เลวานเจอร์ เอฟเค | 6-0 2-0 |
L | แบรัมเอสเค | +1.25 | L | 3.5 | O |
NOR D2 10/06/23 |
แบรัมเอสเค | 3-3 2-2 |
D | ควิด ฮอลเด้น | -0.25 | l | 3.25 | O |
NORC 08/06/23 |
แบรัมเอสเค | 1-1 0-0 |
D | ฮามคาม | +1.25 | W | 3.25 | U |
NOR D2 04/06/23 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1-2 0-1 |
W | แบรัมเอสเค | +0 | W | 3.25 | U |
NORC 01/06/23 |
แบรัมเอสเค | 3-0 1-0 |
W | สคีด ออสโล | +0 | W | 3.5 | U |
NOR D2 28/05/23 |
แบรัมเอสเค | 3-3 1-2 |
D | จังเคเลน | -0.75 | L | 3.25 | O |
NORC 25/05/23 |
อัสเคอร์ | 0-2 0-0 |
W | แบรัมเอสเค | -0.75 | W | 3.25 | U |
NOR D2 14/05/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 2-3 1-1 |
W | แบรัมเอสเค | -0.5 | W | 3.5 | O |
NOR D2 06/05/23 |
แบรัมเอสเค | 4-3 3-2 |
W | อัลต้า | -0.25 | W | 3.25 | O |
NOR D2 29/04/23 |
สตรอมเมน | 3-2 1-1 |
L | แบรัมเอสเค | +0.25 | L | 3 | O |
NOR D2 22/04/23 |
แบรัมเอสเค | 1-2 0-1 |
L | โซต้า | -0.25 | L | 3.25 | U |
NOR D2 16/04/23 |
แบรัมเอสเค | 0-2 0-1 |
L | ทรอมส์ดาเลน | +0 | L | 3 | U |
NOR D2 11/04/23 |
สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 2-4 0-2 |
W | แบรัมเอสเค | -0.5 | W | 3.5 | O |
INT CF 02/04/23 |
แบรัมเอสเค | 2-5 1-3 |
L | ลิน ออสโล | +0.25 | L | 3.5 | O |
INT CF 25/03/23 |
แบรัมเอสเค | 1-3 0-2 |
L | อัสเคอร์ | -1 | L | 2.75 | O |
INT CF 18/03/23 |
แบรัมเอสเค | 1-1 1-1 |
D | ยูลเลิร์น เอฟซี | -0.25 | l | 3.5 | U |
INT CF 11/03/23 |
แบรัมเอสเค | 1-2 0-0 |
L | สตรอมเมน | +0 | L | 3.25 | U |
INT CF 26/02/23 |
รัวฟอส | 2-2 2-1 |
D | แบรัมเอสเค | - | - | 2.5 | O |
INT CF 18/02/23 |
โนท็อดเด้น เอฟเค | 2-1 1-0 |
L | แบรัมเอสเค | +0.25 | L | 3.25 | U |
INT CF 12/02/23 |
แบรัมเอสเค | 4-0 1-0 |
W | ฟอลโล่ | -0.75 | W | 3.75 | O |
INT CF 25/01/23 |
แบรัมเอสเค | 2-2 0-0 |
D | สคีด ออสโล | - | - | 2.5 | O |
NOR D2 | 1 ตุลาคม 2566 | จังเคเลน | vs | แบรัมเอสเค |
NOR D2 | 9 ตุลาคม 2566 | แบรัมเอสเค | vs | สตรอมก็อดเซ็ท 2 |
NOR D2 | 21 ตุลาคม 2566 | ทรอมส์ดาเลน | vs | แบรัมเอสเค |
NOR D2 | 28 ตุลาคม 2566 | แบรัมเอสเค | vs | ซทจอร์ดาล บริ้ง |
NOR D2 | 4 พฤศจิกายน 2566 | Gjovik Lyn | vs | แบรัมเอสเค |
NOR D2 | 11 พฤศจิกายน 2566 | แบรัมเอสเค | vs | สตรอมเมน |
INT CF | 3 กุมภาพันธ์ 2567 | อัสเคอร์ | vs | แบรัมเอสเค |
INT CF | 10 กุมภาพันธ์ 2567 | แบรัมเอสเค | vs | ฟริกก์ |
INT CF | 26 กุมภาพันธ์ 2567 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | vs | แบรัมเอสเค |
INT CF | 29 กุมภาพันธ์ 2567 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | vs | แบรัมเอสเค |
เอสเค บรานน์ 2 | สถิตินอกบ้าน |
NOR D2 INT CF NOR D4 | ||||||||
NOR D2 21/09/23 |
Gjovik Lyn | 3-3 2-1 |
D | เอสเค บรานน์ 2 | +1.25 | W | 4.25 | O |
NOR D2 18/09/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 2-2 1-1 |
D | ยูลเลิร์น เอฟซี | -1.75 | L | 4 | D |
NOR D2 04/09/23 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 2-2 0-0 |
D | เอสเค บรานน์ 2 | +2.5 | W | 4.25 | U |
NOR D2 27/08/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 1-3 0-2 |
L | ควิด ฮอลเด้น | +0.75 | L | 4 | D |
NOR D2 21/08/23 |
เลวานเจอร์ เอฟเค | 5-0 3-0 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | +3 | L | 4.25 | O |
NOR D2 12/08/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 4-3 2-0 |
W | ซทจอร์ดาล บริ้ง | -0.25 | W | 4 | O |
NOR D2 01/08/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 1-2 1-2 |
L | เลวานเจอร์ เอฟเค | +1.75 | W | 3.5 | U |
NOR D2 24/07/23 |
ควิด ฮอลเด้น | 4-2 2-0 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | +1 | L | 4 | O |
NOR D2 17/07/23 |
โซต้า | 1-1 0-1 |
D | เอสเค บรานน์ 2 | +0.75 | W | 4 | U |
NOR D2 25/06/23 |
1 เอสเค บรานน์ 2 | 3-3 2-1 |
D | จังเคเลน | +0 | D | 4.25 | O |
NOR D2 19/06/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 5-1 2-1 |
W | อัลต้า | +0.25 | W | 4.25 | O |
NOR D2 05/06/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 2-3 1-1 |
L | ทรอมส์ดาเลน | +1 | D | 3.5 | O |
NOR D2 30/05/23 |
สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 3-2 1-1 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | +0 | L | 4.5 | O |
NOR D2 14/05/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 2-3 1-1 |
L | แบรัมเอสเค | +0.5 | L | 3.5 | O |
NOR D2 09/05/23 |
ยูลเลิร์น เอฟซี | 1-2 1-1 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | +0 | W | 3.75 | U |
NOR D2 30/04/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 0-5 0-3 |
L | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | +1.5 | L | 3.5 | O |
NOR D2 23/04/23 |
ซทจอร์ดาล บริ้ง | 6-3 1-1 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | +0.5 | L | 3.5 | O |
NOR D2 17/04/23 |
เอสเค บรานน์ 2 | 7-1 3-0 |
W | Gjovik Lyn | -0.5 | W | 3 | O |
NOR D2 11/04/23 |
สตรอมเมน | 1-2 1-0 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | +1 | W | 3.25 | U |
INT CF 25/03/23 |
Lysekloster | 2-1 0-1 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 18/03/23 |
1 Bjarg | 0-3 0-2 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | -0.75 | W | 3.75 | U |
INT CF 10/03/23 |
ลาห์ติ | 4-1 2-1 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 02/03/23 |
โซต้า | 2-1 1-0 |
L | เอสเค บรานน์ 2 | +0.5 | L | 4 | U |
INT CF 18/02/23 |
วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 1-3 0-1 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | - | - | 2.5 | O |
INT CF 04/02/23 |
อาร์น่า บีโจรน่าร์ | 1-2 0-0 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | - | - | 2.5 | O |
NOR D4 23/10/22 |
สตอร์ท ไอแอล | 0-4 0-3 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | -0.75 | W | 4 | D |
NOR D4 16/10/22 |
เอสเค บรานน์ 2 | 9-0 5-0 |
W | Sandnes B | -3 | W | 4.25 | O |
NOR D4 09/10/22 |
Hou Ge Xinte B team | 1-2 1-2 |
W | เอสเค บรานน์ 2 | -3.25 | L | 4.75 | U |
NOR D4 01/10/22 |
เอสเค บรานน์ 2 | 3-1 1-0 |
W | ไวกิ้ง บี | -0.75 | W | 3.5 | O |
NOR D4 23/09/22 |
Akra | 2-2 1-0 |
D | เอสเค บรานน์ 2 | -2.5 | L | 4 | D |
NOR D2 | 2 ตุลาคม 2566 | เอสเค บรานน์ 2 | vs | โซต้า |
NOR D2 | 9 ตุลาคม 2566 | อัลต้า | vs | เอสเค บรานน์ 2 |
NOR D2 | 22 ตุลาคม 2566 | จังเคเลน | vs | เอสเค บรานน์ 2 |
NOR D2 | 30 ตุลาคม 2566 | เอสเค บรานน์ 2 | vs | สตรอมเมน |
NOR D2 | 4 พฤศจิกายน 2566 | ทรอมส์ดาเลน | vs | เอสเค บรานน์ 2 |
NOR D2 | 11 พฤศจิกายน 2566 | เอสเค บรานน์ 2 | vs | สตรอมก็อดเซ็ท 2 |
INT CF | 25 มกราคม 2567 | โซต้า | vs | เอสเค บรานน์ 2 |
INT CF | 7 กุมภาพันธ์ 2567 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | vs | เอสเค บรานน์ 2 |
INT CF | 18 กุมภาพันธ์ 2567 | Lysekloster | vs | เอสเค บรานน์ 2 |
INT CF | 24 กุมภาพันธ์ 2567 | เอสเค บรานน์ 2 | vs | ไวกิ้ง บี |