ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 4 มิถุนายน 2566ผลบอล 3 มิถุนายน 2566ผลบอล 2 มิถุนายน 2566ผลบอล 1 มิถุนายน 2566ผลบอล 31 พฤษภาคม 2566ผลบอล 30 พฤษภาคม 2566ผลบอล 29 พฤษภาคม 2566 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 มิถุนายน 2566 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:15 | 2 [(a)-8]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
0-0
0-0 |
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[(a)-6] 3 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:30 | 1 SJEB FC W |
0-1
0-1 |
feverSC W 1 | -2.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 07:00 | 3 [13]ซาน มาร์คอส |
3-1
1-0 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[10] 1 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 4 1 [6]มอนต้า เอฟซี |
2-0
0-0 |
เอสซี อิมบาบูรา[2] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | 1 [28]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
1-0
1-0 |
โบคา จูเนียร์ส[9] 1 1 | +0.75 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 07:30 | ซานโตส (ญ) |
0-1
0-1 |
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:30 | บารอสโซแวลลีย์ |
2-0
0-0 |
AC Houston Sur | - | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 08:00 | 2 1 [(a)-3]สปอร์ติ้งคริสตัล |
4-2
2-0 |
เซียนเซียโน่[(a)-9] 4 | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 08:00 | Flatirons Rush (W) |
0-3
0-2 |
เอฟซี โบลเดอร์(ญ) | +0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:30 | 1 [(a)-3]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
1-0
1-0 |
อากีลาส โดราดาส[(a)-1] 2 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:30 | 1 Park City Red Wolves |
1-1
0-1 |
Colorado ISA 1 7 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 09:00 | 1 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย |
3-0
3-0 |
Arizona Arsenal 2 | +0 | |
New Zealand Cup (New Zealand Cup) | |||||
FT 14:15 | 3 Ferrymead Bays |
2-1
0-1 |
เอฟซี ทเว้นตี้ 11 3 | -1.25 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 14:30 | 1 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี(N) |
1-3
0-2 |
โอคแลนด์ ซิตี้ | +1.75 ▼+1.5 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 14:30 | 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) |
2-2
2-0 |
เซ็นทรัล โคสต์ (ยู 20) 4 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w) (พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(w)) | |||||
FT 15:15 | [7]เปรสตัน ไลออนส์(W) |
3-3
2-1 |
อาลาเมน (ญ)[5] | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
FT 15:15 | 2 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) |
3-0
1-0 |
แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)[12] 1 | -1.75 | |
FT 15:15 | 3 [10]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
1-0
1-0 |
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[7] 3 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 15:15 | 1 1 Mitchelton U23 |
0-0
0-0 |
Albany Creek U23 2 | +0 | |
FT 15:15 | 3 Moreton Bay United U23 |
1-0
0-0 |
Brisbane Olympic FC U23 3 | -0.75 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 15:15 | 4 Kingston City U21 |
2-0
0-0 |
Werribee City U21 1 1 | +0.75 | |
Australia Northern NSW Reserves League (Australia Northern NSW Reserves League) | |||||
FT 15:15 | 4 1 New Lambton FC Reserves |
3-3
1-2 |
Lambton Jaffas Reserves 2 | +0.75 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย เอ็นพีแอล2 ยู20 (Australia Victoria NPL2 U20 League) | |||||
FT 15:30 | 1 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) |
0-2
0-0 |
มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 1 | -0.5 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 15:45 | 1 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) |
1-4
1-1 |
West Torrens Birkalla (W) 1 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves) | |||||
FT 15:45 | Adelaide Comets Reserve (w) |
2-3
2-1 |
West Adelaide Reserve (w) | -1.75 ▲-2 |
|
FT 15:45 | Adelaide City Reserves (W) |
3-0
0-0 |
Salisbury Inter Reserves (w) | -1 ▼▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [6]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
1-1
0-1 |
ลวีฟ(ยู 21)[8] | - | |
FT 16:00 | [16]FC Mynai U21 |
1-3
0-2 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[9] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league) | |||||
FT 16:00 | 3 [2]คูม่า ไทเกอร์(N) |
6-4
4-0 |
กาการิน ยูไนเต็ด[3] 1 5 | +0 | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:15 | [2]ชาน ยูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
ยะไข่ยูไนเต็ด[6] 1 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 16:30 | 1 1 [4]เมลเบิร์น ไนท์ |
1-2
0-1 |
เซ้าท์ เมลเบิร์น[2] 6 | +0 | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:30 | [8]ดากอนเอฟซี |
2-3
0-2 |
Ispe FC[5] 1 | +0 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 16:30 | 2 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี |
1-2
1-1 |
Caroline Springs George Cross 2 | +1 | |
Union of the Indian states of Meghalaya (Union of the Indian states of Meghalaya) | |||||
FT 16:30 | 3 2 Warima YC |
1-3
1-1 |
Khliehmawlieh YC 1 | +2.75 ▲▲▲+3.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ (National Premier Leagues NSW) | |||||
FT 16:45 | 1 [8]ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
0-0
0-0 |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน)[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:00 | [18]กาเซียนเท็ป B.B. |
0-3
0-0 |
อิสตันบูลสปอร์[15] | - | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 17:00 | 3 [7]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย |
3-1
1-1 |
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[13] 1 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 2 [11]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
0-1
0-0 |
ชางวอนซิตี้[10] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 17:00 | 1 [14]ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) |
2-5
0-4 |
เบอโน่ (ยู 19)[6] | +0.25 ▼+0 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 17:00 | [2]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) |
1-2
1-1 |
ฮวาชอน (ญ)[1] | -0.5 | |
FT 17:00 | [8]ชางยอง (ญ) |
0-2
0-1 |
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] | +0 | |
FT 17:00 | [5]โซล อเมโซเนส (ญ) |
0-2
0-0 |
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[3] | +1 ▼+0.75 |
|
FT 17:00 | [4]คยองจู เอฟซี (ญ) |
3-0
2-0 |
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] | -0.75 ▲-1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:00 | 1 [7]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ |
1-2
0-2 |
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 Hawassa City FC |
3-1
2-1 |
Wolaita Dicha 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [11]Azampur FC Uttara |
1-1
1-1 |
เชค รัสเซล เคซี[5] 1 | - | |
FT 17:00 | 2 [2]อาบาฮานี |
3-0
2-0 |
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ[6] | -1 ▲▲-1.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นิวเซาท์เวลส์ 2 (Australia New South Wales League 2) | |||||
FT 17:00 | 3 Mr Berri |
0-4
0-3 |
Nepean Football Club | +1 | |
FT 17:00 | 2 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
2-1 |
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 1 | +0.75 | |
Poland U19 League (Poland U19 League) | |||||
FT 17:00 | 2 Ruch Chorzow U19 |
1-3
1-2 |
Rekord Bielsko-Biala U19 3 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 17:15 | 2 [3]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
5-0
0-0 |
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[12] 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:15 | 3 [3]คิงส์ตัน ซิตี้ |
3-3
2-1 |
เวอริบี ซิตี้ เอสซี[7] 5 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 17:15 | 4 [12]พาสโค วอลล์ เอสซี |
3-2
2-0 |
Western United FC NPL[1] 6 | -0.5 ▼▼+0 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 17:15 | [11]นิวแลมบ์ตัน |
0-5
0-1 |
แลมบ์ตัน จาร์วิส[7] | +1.25 ▼+1 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 17:15 | [12]มิทเชลตัน เอฟซี |
1-0
0-0 |
อัลบานี ครีก[3] 1 | +0.75 | |
ออสเตรเรีย วิคตอเรีย สเตท ลีก (Australia Victoria State League) | |||||
FT 17:15 | 1 Essendon Royals |
1-0
0-0 |
North Sunshine Eagles 1 | +1 | |
Australia Queensland Premier League 4 (Australia Queensland Premier League 4) | |||||
FT 17:15 | 2 1 Southport Warriors B |
2-3
2-2 |
Pimpama City FC 3 | -0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
FT 17:30 | 3 [10]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | 3 [3]โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
2-1
0-0 |
แดนน็อค ธันเดอร์[6] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
FT 17:30 | 2 [2]เปรสตัน ไลออนส์ |
2-1
0-0 |
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี[4] 1 | -0.25 | |
FT 17:30 | 2 [6]นอร์ธโคท์ซิตี้ |
1-2
0-0 |
มอร์แลนด์ เซบราส[14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 17:30 | 3 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
1-1
0-0 |
คาปาลาบา(ญ) 2 | -1.5 | |
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 17:30 | 3 [8]เซาธ์ ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[2] 1 | +1.5 | |
Australia Victoria State League 1 (Australia Victoria State League 1) | |||||
Pend. 17:30 | ไวท์เทิร์ลซี เซบราส |
|
ไซเดนแฮมปาร์ค | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 17:30 | 2 Yarraville |
2-3
0-1 |
Banyule City 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Pend. 17:30 | Eltham Redbacks |
|
South Springvale SC | -0.25 | |
FT 17:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล |
2-0
1-0 |
ริชมอนด์ 2 | -1 | |
Australia Queensland Premier League 4 (Australia Queensland Premier League 4) | |||||
FT 17:30 | 1 Surfers Paradise B |
1-1
0-1 |
Magic United B 1 | -0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 17:45 | 1 แอดิเลด ซิตี้ หญิง |
1-0
0-0 |
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:45 | 2 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) |
3-1
1-1 |
West Adelaide (W) 1 1 | -1 ▼-0.75 |
|
Australia SA Premier League Women Reserves (Australia SA Premier League Women Reserves) | |||||
FT 17:45 | 1 Adelaide University Reserve (w) |
2-1
1-0 |
West Torrens Birkalla Reserves (W) 2 | +1.5 | |
Kazakhstan Women’s Super League (Kazakhstan Women’s Super League) | |||||
FT 18:00 | 1 Tomiris Turan (W) |
3-1
2-0 |
Okzhetpes (w) 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 [1]พสุนธรา คิงส์ |
2-1
2-1 |
โมฮัมเมดัน เอสซี[4] 1 1 | -1.25 | |
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 18:00 | Darwin Hearts |
4-3
2-2 |
University Azzurri FC 1 | +1 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 18:00 | Silibwet Leons FC |
2-2
0-0 |
Mombasa Elite | +0.5 | |
FT 18:00 | Migori Youth |
2-0
1-0 |
Coastal Heroes | -1.25 ▲-1.5 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 18:30 | 3 [4]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) |
1-3
1-2 |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[12] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:35 | 1 [6]ปักกิ่ง กั๋วอัน |
4-3
2-1 |
ชางชุน ย่าไท่[5] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 18:35 | 1 [9]เจ้อเจียง กรีนทาวน์ |
3-0
0-0 |
เซินเจิ้น เอฟซี[10] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 19:00 | [1]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) |
4-1
0-0 |
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)[7] | - | |
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 19:00 | [10]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[3] | +1.75 ▲+2 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [7]คีแรนไชม์เคนท์ |
0-1
0-0 |
Yassy Turkistan[10] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 1 [5] FK Arys |
1-3
0-1 |
เอฟเค ทารัซ[13] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค |
1-8
1-3 |
FC Nashe Pivo 1 | -0.5 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 19:00 | Kajiado |
3-2
1-0 |
วิฮิก้า ยูไนเต็ด | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 19:00 | 2 MCF FC |
0-2
0-0 |
Naivas FC 3 | - | |
Brunei Super League (Brunei Super League) | |||||
FT 19:15 | 2 Kasuka FC |
3-0
1-0 |
MS ABDB 3 | -1.75 ▲-2 |
|
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 19:30 | 1 Tonnerre Yaounde |
1-3
0-1 |
Stade FC de Bertoua 1 | +0 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 19:30 | Pague Menos U20 |
3-0
2-0 |
โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) 1 | -1.25 | |
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 3 [14]กลันตันยูไนเต็ด |
4-1
2-1 |
กลันตัน[13] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [5]เคดะห์ |
2-1
1-1 |
ซาบาห์[4] 2 | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 [UZB D1-8]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน |
4-0
2-0 |
โคแคน[UZB D1A-4] | - | |
FT 20:00 | 2 [UZB D1A-3]มาเชล มูบาเร็ค |
0-1
0-1 |
นาซาฟ การ์ชิ[UZB D1-4] 2 | +0.5 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 20:00 | 5 [11]ไครัต อคาเดมี่ |
3-0
0-0 |
FO Jas Qyran[9] 4 | +0 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 20:00 | เจมส์เมอบังค์ |
0-3
0-0 |
บราแบรนด์ | - | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 20:00 | 2 [C-4]Halide Edip Adivarspor |
1-0
1-0 |
Efeler 09[C-3] 4 | +0 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | [12] Simba Bhora |
1-1
1-0 |
Triangle FC[9] | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 20:00 | Dire Dawa |
1-2
1-0 |
อดามา ซิตี้ 1 6 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 20:30 | 1 [8]เอ็นเค จารูน |
2-1
0-0 |
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[3] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Italy Campionato Primavera 4 (Italy Campionato Primavera 4) | |||||
FT 20:30 | 1 1 เรนาเต้ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
Palermo U19 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 21:00 | 2 [S-5]คาลามาต้า เอโอ |
3-0
0-0 |
Ierapetra[S-6] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | [S-4]คิสสามิกอส |
1-1
1-0 |
AEK Athens B[S-12] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) |
0-5
0-2 |
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)[2] | +1.75 ▼+1.5 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 21:00 | 4 [P1-4]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-5] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 21:00 | 2 [4]Zhenis |
2-1
2-1 |
FK Aktobe II[14] 1 | -3.25 ▲-3.5 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | 2 Kahraba Ismailia |
1-2
0-1 |
El Obour SC 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | อัลเนสร์ไคโร |
0-2
0-0 |
โอลิมปิกเอล เควนาร์ | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 2 Telecom Egypt |
3-0
1-0 |
Mustak balwatan 4 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 วาดี้ เดกลาเอสซี |
1-0
0-0 |
FC Porto Suez | -0.75 | |
FT 21:00 | El Alameen |
0-2
0-0 |
เทอร์ซาน่า เอสซี | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | เปโตรเจ็ท |
3-1
1-0 |
El Sharqia Dokhan 1 | -1 | |
FT 21:00 | 2 El Sekka El Hadid |
2-3
0-2 |
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 6 | -1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) |
3-0
1-0 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
1-0
0-0 |
เบลกราโน่(สำรอง) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 1 ฮูรากัน(สำรอง) |
1-2
0-0 |
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 5 1 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) |
0-2
0-1 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 21:00 | 3 1 Minas Boca/MG Youth |
1-1
0-0 |
AC Tres Coracoes U20 3 | -2 ▲▲-2.5 |
|
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
Post. 21:00 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา |
|
Fauve Azur Elite | -0.25 ▲-0.5 ▲▲-1 |
|
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 21:00 | Unia Tarnow |
3-0
0-0 |
LKS Lagow | - | |
FT 21:00 | Stolem Gniewino |
3-0
0-0 |
Unia Janikowo | - | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:10 | 2 โคลอน (สำรอง) |
0-0
0-0 |
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 | +0 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 21:30 | [B-1]อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
0-0
0-0 |
Al Athad[B-9] | - | |
FT 21:30 | [A-10]Shah Bob Chyba |
1-2
0-1 |
อัล นาเซอร์ เบงซี่[A-3] | - | |
FT 21:30 | [A-1]อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
5-2
2-1 |
อัล-ตาฮัดดี้[A-9] | - | |
FT 21:30 | [A-8]Altai Phoenix |
3-0
1-0 |
Al Suqoor(LBY)[A-7] | - | |
FT 21:30 | [A-5]อัล อัคห์ดาร์ |
2-1
0-0 |
ดาร์เนส[A-4] | - | |
FT 21:30 | [A-6]Al Sadaqa FC |
2-1
2-0 |
อัลฮิลาล[A-2] | - | |
FT 21:30 | [B-8]Al Khmes |
2-1
2-1 |
อัล ซาวิ เอ[B-4] | - | |
FT 21:30 | [B-10]Al Mahalla |
1-0
1-0 |
เจ เวอร์โฮ ลีห์[B-5] | - | |
Cameroon Cup (Cameroon Cup) | |||||
FT 21:30 | 3 1 AS Fortuna Mfou |
0-2
0-1 |
สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | 1 Les Astres FC De Douala |
0-3
0-0 |
Fovu de Baham 3 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 3 [10]ดีซัวกาส เทลเซีย |
0-0
0-0 |
สปายริส เคานาส[4] 2 | +1 ▲▲+1.5 |
|
จอร์แดน คัพ (Jordan Shield Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [JOR D1-4]ชบับ อลอร์ดอน(N) |
0-5
0-3 |
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[JOR D1-3] 1 | +1 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | [M-10]โอโตรโควิซ |
1-2
0-1 |
ฮลูชิน[M-2] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [UZB D1-7]อันดิแจน แทชเค้นท์ |
6-0
2-0 |
Olimpiya FA[F4] 1 | - | |
FT 22:00 | 3 [UZB D1-9]Olympic FK Tashkent |
2-1
0-0 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[UZB D1-1] 1 | +0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 3 FC Kirkkonummi |
0-4
0-4 |
EBK 1 5 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
FT 22:00 | 1 Pirkkalan JK |
1-4
1-1 |
Pato | -0.5 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 22:00 | 2 Breclav |
2-1
0-0 |
TJ Tatran Bohunice 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 22:00 | 2 Universidad Catolica del Ecuador (W) |
0-1
0-1 |
Leones del Norte (W) 2 | -0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:20 | [6]สลาเวีย โมซีร์ |
1-0
0-0 |
นาฟตานนาวาโปลัตสค์[11] | -1.25 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:30 | [4]ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
2-1
2-0 |
เอชพีเอส(ญ)[7] | +0 | |
FT 22:30 | [5]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
0-2
0-2 |
เคยูพีเอส (ญ)[3] | +2.5 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:30 | 5 1 [M-17]เวลเก เมซิริคิ |
1-1
0-0 |
เอสเอฟเค โชวิน่า[M-16] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 1 [M-12]เอสซี ซนอย์โม |
4-1
1-1 |
เออเฮิสกี้ บรอด[M-14] | -0.75 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 22:30 | [W-7]SKAF Khemis Melina |
2-2
2-1 |
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[W-9] | -0.75 | |
FT 22:30 | [W-6]MCB Oued Sly |
1-0
0-0 |
SC Mecheria[W-4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | [W-5]CRB Temouchent |
2-1
2-0 |
ดับบิวเอ ทเลมเซน[W-15] | -0.75 | |
FT 22:30 | [W-11]อาร์ซี คูบา |
2-0
1-0 |
JSM Tiaret[W-3] | -0.5 | |
FT 22:30 | 1 [W-16]อาร์ซี รีไลแซน |
3-3
3-2 |
เอเอสเอ็ม ออราน[W-10] 1 | +1.5 | |
FT 22:30 | 4 2 [W-12]โอลิมปิก เมเดีย |
2-0
0-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[W-14] 2 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:30 | 1 [W-13]จีซี มาสคาร่า |
2-0
1-0 |
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[W-8] 2 | -1.25 | |
FT 22:30 | 4 [W-1]ES Ben Aknoun |
1-0
0-0 |
อีเอส มอสตากาเนม[W-2] 2 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 มาพีเอส มาส์คู |
1-0
1-0 |
วิพาส ซาโล 2 | -1.75 | |
FT 22:30 | 2 KoPa |
1-3
1-1 |
MP II 2 | +1 ▼+0.75 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:30 | [1]รูเดส |
1-2
1-0 |
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91[2] | -0.5 | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 22:30 | เอ็นเค คาร์โลแวค |
2-0
0-0 |
Tekstilac Ravnice | -1 | |
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
Abd. 22:35 | Kian Sam Babol |
|
FC Vista Turbine | -0.5 ▼-0.25 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 [13]เซรามิกา |
0-0
0-0 |
ฟาร์โค[6] | -0.5 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 22:59 | [1]BK Hacken (W) |
1-0
0-0 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[4] | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 [2]เอฟซี พิวนิค |
0-1
0-0 |
บานานต์ส[1] 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]พีเค-35 วานต้า (ญ) |
2-0
0-0 |
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[9] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [A-8]เอฟซี ปิเซ็ค |
3-2
2-0 |
โลโค ทาวิน[A-3] 3 | +0 | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 22:59 | [8]วาปรุส แปร์นู(ญ) |
1-6
0-2 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[5] | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 2 [B-8]เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ |
1-5
1-3 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[B-11] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 PKKU II |
0-4
0-1 |
MPS 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 22:59 | 3 เอฟซีคอนตู |
5-1
2-1 |
แอลพีเอส เฮลซิงกิ 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 Kurvin Vauhti |
3-2
1-1 |
เอฟซี เอสพู 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:59 | 1 PaiHa |
0-4
0-1 |
Aifk Turku | +1.75 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 2 1 ASK Klagenfurt |
3-3
2-1 |
เอสวี เลนดอร์ฟ 1 | -0.5 | |
Post. 22:59 | ASV Spratzern |
|
St.Polten Amateure | +0.75 | |
FT 22:59 | 1 ASKO Kottmannsdorf |
2-2
1-1 |
SV Feldkirchen 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 4 SC Mannsworth |
1-0
0-0 |
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 4 | +0 | |
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 22:59 | 2 ทีเจ สตาร์เบอร์โน |
3-0
1-0 |
Stara Rise 1 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:59 | SK Petrin Plzen B |
6-0
3-0 |
FC Chotikov 4 | -0.5 | |
FT 22:59 | FK Horni Redice |
1-0
1-0 |
SK Lazne Bohdanec 1 | -2.75 | |
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 22:59 | เอสโป(ญ) |
0-2
0-2 |
PK Keski Uusimaa (w) | - | |
Croatia 3.Division (Croatia 3.Division) | |||||
FT 22:59 | เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว |
1-4
1-0 |
NK Kutjevo 1 | -0.25 | |
Poland III Liga (Poland III Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
1-0
0-0 |
KS Polonia Sroda Wlkp 2 | -1 | |
FT 22:59 | 1 Warta Sieradz |
0-0
0-0 |
LKS Lodz II 1 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:15 | 1 คอยพีเอส |
3-0
1-0 |
ตูยูซูล่า 1 | -0.25 | |
FT 23:15 | 3 Komeetat |
2-2
2-1 |
STPS 3 | -3.25 ▼-3 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 23:30 | 2 [10]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) |
2-1
0-0 |
ฮอร์เซนส์(ยู19)[6] | +0.5 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 23:30 | [12]อัลบอร์ก(ยู 17) |
3-0
0-0 |
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)[14] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | SpVgg Ansbach |
2-1
1-0 |
ดีเจเค เจเบนบัช | - | |
FT 23:30 | 2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ |
1-4
0-2 |
เอฟซี เมมมินเก้น 3 | -0.5 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 23:30 | 1 [WS-10]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 |
1-1
0-1 |
ยูเอสเค อานิฟ[WS-9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | 2 วัลท์ติ |
2-2
0-1 |
NouLa 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:30 | 1 Weinland Gamlitz |
2-0
1-0 |
SV Lebring 2 | +0.75 | |
FT 23:30 | SC Liezen |
1-5
0-2 |
UFC Fehring | +1.75 ▲+2 |
|
FT 23:30 | FC Hard |
6-1
3-1 |
VfB Bezau 2 | -0.75 | |
FT 23:30 | 1 SK Furstenfeld |
1-1
0-1 |
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 1 1 | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 23:30 | 3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf |
2-2
1-1 |
SV Tillmitsch 4 | +0.75 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:30 | 3 Tarnby FF |
1-2
1-2 |
บี 1908 2 | -0.5 | |
FT 23:30 | Næstved IF 2 |
2-4
1-2 |
Valle Brooklyn | -0.25 | |
FT 23:30 | 1 Ledoje Smorum Fodbold |
0-0
0-0 |
KFUM 1 | -0.75 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 23:30 | 1 Greater Tomorrow FC |
1-3
1-2 |
Team Rhino FC 1 | +0.25 | |
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 23:30 | 2 Banik Modlany |
2-1
1-0 |
TJ KRUPKA 3 | -0.25 | |
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga) | |||||
FT 23:30 | 1 Upesciema Warriors |
1-3
1-0 |
Rigas FS Academy 2 | +0.75 ▲+1 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:40 | บี 73 สลาเกลเซ่ |
1-0
1-0 |
แฮร์เลว ไอเอฟ 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 23:45 | 2 [6]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ |
2-1
0-0 |
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[5] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 3 มิถุนายน 2566 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]เฮอฟอล์จ โคเก้ |
4-2
1-2 |
เฟรมัด อเมเจอร์[10] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [7]ฮิลลิร็อด |
0-0
0-0 |
โฮโบร[9] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [12]ไนโคบิ้ง เอฟซี |
1-5
0-4 |
เฟรเดอริเซีย[11] 1 | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก (อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 00:00 | 4 เอฟซี นูอาดิโบ |
1-2
0-0 |
อัล คูเวต เอสซี 2 | -0.25 | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:00 | 1 [N-16]คาร์ลสเตด บีเค |
1-0
0-0 |
Orebro Syrianska IF[N-9] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]ฮัมมาร์บี้(ญ) |
2-1
1-1 |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[9] 1 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 00:00 | 2 [B-2]ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) |
1-1
0-1 |
Fenerbahce SK (W)[B-3] 1 3 | -0.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [C-6]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี |
0-1
0-0 |
อัลเลอไฮเลเกน[C-13] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [C-10]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
1-0
0-0 |
เอสซี คาลสดอฟ[C-15] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 1 [C-2]LASK (Youth) |
3-3
1-2 |
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-3] 5 | -1.25 | |
FT 00:00 | 3 [C-16]เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต |
2-5
1-2 |
เอสเฟา รีด บี[C-7] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 00:00 | 3 [C-11]เอสซี ไวซ์ |
0-5
0-4 |
ลีโอเบน[C-1] 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 00:00 | 1 [C-12]วอคลามาร์ค |
2-1
1-0 |
ยูนิออน กรูเทน[C-4] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 3 [C-9]ซานตาอานา |
3-1
1-0 |
SK Treibach[C-14] 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 4 1 [C-8]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม |
3-4
1-0 |
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก[C-5] 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 [WS-1]บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
2-2
0-0 |
คุฟซไตน์[WT-2] 3 | -0.75 | |
FT 00:00 | [WT-11]SC Kundl |
2-1
0-0 |
Worgl Obi SV[WT-10] | +0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [A-10]โรสกิลด์ |
3-0
1-0 |
บีเค เฟรม[A-11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [A-1]บี 93 โคเปนเฮเกน |
3-3
1-3 |
เอบี โคเปนฮาเกน[A-5] 2 | -1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 4 [NG-5]Lidkopings FK |
1-2
1-0 |
ไอเค กัวติออส[NG-11] 2 | -0.75 | |
FT 00:00 | 1 [NG-2]ทอลสแลนด้าไอเค |
5-1
1-1 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-6] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [NL-13]Notvikens IK |
0-0
0-0 |
Storfors AIK[NL-11] 2 | +0 | |
FT 00:00 | 1 [SG-10]เอฟบีเค บอลข่าน |
3-1
2-0 |
วีเอ็มเอ ไอเค[SG-13] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 00:00 | 1 [NS-3]สควิลเจโบ เอสเค |
0-2
0-0 |
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-1] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [SG-12]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ |
1-1
0-0 |
โนซาบี้ ไอเอฟ[SG-11] | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 1 [SG-2]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ |
3-2
3-1 |
แร็ปป์ กอล์ฟ[SG-5] 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [VG-1]Landvetter IS |
1-0
0-0 |
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[VG-4] 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 AaB 2 |
1-0
0-0 |
FC Djursland 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 00:00 | 1 ฮอลเบค |
2-0
1-0 |
บีเค อวาลต้า 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Columbia U19 League (Columbia U19 League) | |||||
Post. 00:00 | Alberto Zamora U19 |
|
Atletico Bucaramanga U19 | -2.75 | |
Ecuador Primera Women (Ecuador Primera Women) | |||||
FT 00:00 | 4 EL Nacional (W) |
0-3
0-1 |
Barcelona Guayaquil (w) 3 | +3.25 ▼+3 |
|
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
FT 00:00 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน |
1-3
1-2 |
Frohnauer SC 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 2 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ |
5-1
3-0 |
อีไอเอฟ อคาเดมี่ | -0.75 | |
FT 00:20 | PPJ'Ruoholahti |
4-1
1-0 |
เฮอร์โต | -3.25 ▲-3.5 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [8]ออสเตรีย ลัสเตนัว |
5-1
3-0 |
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[11] 1 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 00:30 | 4 [10]เอสวี รีด |
1-2
1-0 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[9] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | 2 [7]ดับบริวเอสจี วัตเท่น |
1-1
1-0 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช[12] 3 | -0.5 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:30 | 5 [12]ดินาโม เบรสต์ |
1-0
1-0 |
ตอร์ปิโด มินส์ค[10] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:30 | Froya |
0-2
0-0 |
Bremnes IL | -1.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [NG-4]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
2-0
2-0 |
Sifhalla[NG-8] | -0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:30 | อัตเลตีโก เมลมิ |
4-1
0-1 |
เอฟซี ฟินน์ครูด 4 | -1.5 ▼▼-1 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | 3 Langenrohr |
2-0
1-0 |
Haitzendorf 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | 1 SV Oberwart |
1-2
0-1 |
FC Deutschkreutz | -1 | |
FT 00:30 | 1 เอสวี อินส์บรุค |
0-3
0-1 |
ยูเนี่ยนอินส์บรุค 3 | +0 | |
FT 00:30 | 3 ASK Mannersdorf |
0-2
0-0 |
SV Gloggnitz | +1.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 1 ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
6-3
5-1 |
SF Hamborn 07 1 | -0.5 | |
FT 00:30 | 3 บอนเนอร์เอสซี |
0-1
0-1 |
วีกเบอร์ก บีค 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
4-2
3-1 |
เรติงเกน เอสวี 1 | -1.25 | |
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern) | |||||
FT 00:30 | 4 1 FC Wilmersdorf |
0-3
0-1 |
แบร์ลิเนอร์ เอสซี 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 00:30 | 4 Brusque U20 |
0-2
0-0 |
ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) 1 | +0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:45 | 2 USC Eugendorf |
1-1
0-0 |
SK Adnet 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 01:00 | [11]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ |
4-0
1-0 |
เคเอ อคูเรย์รี่[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 01:00 | 3 เยอรมนี(ยู 17) |
0-0
0-0 |
ฝรั่งเศส(ยู 17) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 6 1 [5]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
3-2
0-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ[13] 1 2 | -0.75 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 01:00 | 2 [5]ธอร์ อคูเรย์รี่ |
3-1
1-0 |
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์[12] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 1 อิทัวโน่ (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 6 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 SKA Brasil Youth |
1-1
0-1 |
โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 Comercial FC Tiete U20 |
3-0
2-0 |
ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | [SS-14]Ragsveds IF |
0-1
0-0 |
Haninge[SS-6] | +1 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 01:00 | 3 1 SC Bad Sauerbrunn |
1-3
0-1 |
ASK Kohfidisch 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | 1 erro Carril Oeste (W) |
2-2
2-0 |
พลาเทนเซ่ (ญ) 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women) | |||||
FT 01:00 | 1 เซอร์เวตต์ (ญ) |
0-3
0-1 |
เอฟซี ซูริค (ญ) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Germany Verbandsliga (Germany Verbandsliga) | |||||
FT 01:00 | 2 1 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ |
3-1
1-1 |
SV Frankonia Wernsdorf 1 4 | -0.5 | |
BRA RJYH (BRA RJYH) | |||||
FT 01:00 | 4 Vasco AC U20 |
0-0
0-0 |
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 5 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 3 มาดูเดดา (ยู 20) |
0-2
0-0 |
บันกู (ยู 20) 8 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
Nova Iguacu U20 4 | -1.25 | |
FT 01:00 | 1 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) |
0-2
0-1 |
โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 5 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 5 Barra da Tijuca U20 |
2-2
1-1 |
Serra Macaense U20 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 1 อาไว (เยาวชน) |
1-3
0-1 |
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 5 | -0.75 ▲-1 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:10 | 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) |
0-1
0-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 4 | +2.75 ▼+2.5 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:30 | 4 2 [13]ซัสเซาโล่ |
1-3
0-0 |
ฟิออเรนติน่า[8] 4 | +0 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 1 1 [3]บารี |
1-0
0-0 |
ซุดติโรล อัลโต้[6] 4 | -0.5 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:30 | [2]พีระมิดส์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
โคคา โคล่า เอฟซี[3] 1 | -0.5 | |
จอร์แดน คัพ (Jordan Shield Cup) | |||||
FT 01:30 | 2 [JOR D1-5]อัล อคาบา เอสซี(N) |
1-2
0-2 |
อัล แรมธ่า คลับ[JOR D1-6] | +0.5 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:30 | 3 [(a)-19]Yupanqui |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[(a)-11] 1 | +0.5 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:30 | 6 Independente Futebol Sao Joseense U20 |
1-0
0-0 |
ปาตริโอตาส (ยู 20) 2 | -0.25 | |
FT 01:30 | 2 Foz Do Iguacu U20 |
0-0
0-0 |
Azuriz U20 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | [1]เดอร์รี่ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
เชลบอร์น[6] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:45 | 2 [3]โบฮีเมี่ยนส์ |
2-0
1-0 |
สลิโก โรเวอร์ส[7] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [10]ยูซี ดับลิน |
1-3
0-2 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[4] | +1.5 ▼+1.25 ▲▲+1.75 |
|
FT 01:45 | 2 [8]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
คอร์ก ซิตี้[9] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 1 [2]แชมร็อค โรเวอร์ส |
2-0
1-0 |
ดันดาล์ค[5] | -1.25 ▼-1 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 01:45 | 1 [GER D3-4]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
4-0
1-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[16] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:45 | 2 [9]เกรอน็อบล์ |
0-2
0-1 |
แก็งก็อง[7] 1 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:45 | [2]เม็ตซ์ |
3-2
1-0 |
บาสเตีย[4] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:45 | 2 [19]นีมส์ |
3-1
1-1 |
โซโชซ์[6] 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 1 [15]ปัว เอฟซี |
1-0
1-0 |
ก็อง[5] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:45 | [8]ปารีส เอฟซี |
1-0
0-0 |
อานซี[14] 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 3 [1]เลอ อาฟร์ |
1-0
1-0 |
ดิฌง[18] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | [20]ชามัวร์ นิออร์ท |
3-3
2-1 |
เกววีลย์ อูแอส[11] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [10]แซงต์ เอเตียน |
2-0
0-0 |
วาล็องเซียนส์[13] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Abd. 01:45 | [3]บอร์กโดซ์ |
|
โรเดซ อเวรอน[16] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:45 | 1 [12]อาเมียงส์ |
1-2
0-0 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[17] 2 | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 5 1 [5]แอธโลน ทาวน์ |
1-0
1-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[7] 2 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 5 [3]เบรย์ วันเดอเรอร์ส |
1-1
0-1 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[1] 1 3 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:45 | 1 [2]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
7-0
5-0 |
ทรีตตี้ ยูไนเต็ด[6] 1 | -1.75 | |
FT 01:45 | 6 1 [8]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) |
2-1
1-0 |
โคห์บ รัมเบลอ[4] 1 3 | -0.25 | |
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | 5 ลินฟิลด์(ญ) |
1-1
1-1 |
Sion Swifts (w) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) |
2-2
2-0 |
เกล็นโตรัน (ญ) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | Mid Ulster (w) |
0-0
0-0 |
บาลีมีนาออลสตาร์ส(ญ) | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 02:00 | [9]ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
0-0
0-0 |
Kerry FC[10] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 ▲-1.5 |
|
concacaf women under-20 (concacaf women under-20) | |||||
FT 02:00 | 1 เม็กซิโก (ญ) ยู 20(N) |
2-1
0-0 |
แคนาดา (ญ) ยู20 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 02:00 | Abidjan |
0-1
0-1 |
Stella Club d'Adjame | +0 ▲+0.25 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 02:00 | 3 ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) |
0-1
0-0 |
ลิสเบิร์น(ญ) | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 02:10 | 6 นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) |
3-0
2-0 |
Manaus U20 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 3 [10]เฟรม เรย์จาวิค |
4-1
1-0 |
เคฟลาวิค[12] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:15 | 3 [3]เบรย์ดาบลิค |
2-2
0-2 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค[1] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:15 | 2 [2]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
1-1
1-1 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[4] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [10]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส |
5-1
3-1 |
เลคเนียร์ เรกยะวิก[9] 4 | -0.25 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 4 [4]Throttur Vogur |
3-0
1-0 |
ไออาร์ เรกยะวิก[1] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:15 | [3]Fjardabyggd Leiknir |
1-1
0-1 |
HotturHuginn[11] | - | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 1 [5]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
0-1
0-1 |
HK Kopavogur (W)[3] 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:15 | 3 [10]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) |
2-1
1-0 |
กรินดาวิค (ญ)[6] 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:15 | 3 อัลฟ์ทาเนส |
1-1
1-1 |
ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:15 | เรยเนียร ซานเกอร์ได |
4-1
0-0 |
เอลลิดิ | - | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | KF Hafnir |
9-2
4-1 |
Reynir Hellissandur 1 | -2.5 ▼▼▼ ▼▼-1.25 |
|
FT 03:00 | Arborg |
3-2
0-1 |
KFK Kopavogur 1 | +0.75 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:00 | 3 FC Arbaer |
3-2
1-1 |
ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | +0.25 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 03:30 | 3 Cesar Vallejo W |
1-2
1-1 |
Carlos Mannucci W 3 | +2.25 ▼▼▼ ▼+1.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | 3 [16]12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
3-0
3-0 |
อติรา เอฟซี[15] 2 | - | |
FT 04:00 | 2 [4]โซล เดอ อเมริกา |
2-0
0-0 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[9] 2 | - | |
Trinidad And Tobago Pro League (Trinidad And Tobago Pro League) | |||||
FT 04:00 | 1 เซ็นทรัลเอฟซี |
1-5
1-1 |
ซาน ฮวน จาโบลเตห์ | -1 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 04:00 | 4 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
โกยาส (ยู 20) 3 | +0.75 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 1 [4]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
5-2
3-1 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล[16] 2 | -1 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 9 1 [10]ซิเอร่า |
2-0
1-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[16] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 05:00 | 4 [7]โบต้าโฟโก้ เอสพี |
0-0
0-0 |
ทอมเบนเซ่[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 05:00 | 2 [B-3]ชาคาริตา จูเนียร์ส |
3-0
1-0 |
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-4] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 05:00 | 6 [(a)-1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล |
2-0
1-0 |
โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส[(a)-7] 1 6 | -1.25 | |
concacaf women under-20 (concacaf women under-20) | |||||
FT 05:00 | 1 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20(N) |
2-1
1-0 |
คอสตาริกา (ญ) ยู 20 1 | -5.25 ▼▼-4.75 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 05:00 | 3 Uniao Mogi |
1-2
1-2 |
แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 3 | -1 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 05:00 | St Petersburg FC Aztecs |
1-2
0-1 |
เวสตัน | - | |
Saint Kitts Nevis Premier League (Saint Kitts Nevis Premier League) | |||||
FT 05:00 | 1 Sandy Point |
1-2
0-1 |
Security Forces United 1 | +0.25 | |
Peru Campeonato Nacional Women (Peru Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 05:50 | 5 Killas W |
2-0
1-0 |
Club Sporting Victoria (W) 2 | +1.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 3 [9]ลาลุซ(N) |
3-2
0-0 |
ซีเอ เพนาโรล[1] 2 6 | +0.75 ▲+1 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 3 [(a)-6]ออโรร่า |
5-0
3-0 |
Libertad Gran Mamore FC[(a)-14] 1 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 4 [20]อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น(N) |
1-0
0-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[5] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | 1 Coppermine United (W) |
3-0
2-0 |
Keystone FC (W) | -2.25 | |
FT 06:00 | 1 Flint City AFC (W) |
3-0
1-0 |
Midwest United (W) 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 06:00 | 3 Catanduva FC |
2-1
1-1 |
Batatais 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
Brazil Campeonato Amapaense (Brazil Campeonato Amapaense) | |||||
FT 06:00 | 1 ยาปิรันก้า เอพี |
5-1
3-1 |
Santana AP 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | ทันเดอร์ เบย์ โคลด |
1-2
0-2 |
Rochester FC | - | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |