ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 3 มิถุนายน 2566ผลบอล 2 มิถุนายน 2566ผลบอล 1 มิถุนายน 2566ผลบอล 31 พฤษภาคม 2566ผลบอล 30 พฤษภาคม 2566ผลบอล 29 พฤษภาคม 2566ผลบอล 28 พฤษภาคม 2566 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 1 มิถุนายน 2566 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 06:10 | 4 [BRA D1-17]โกยาส |
2-1
2-0 |
เอสซี เปซานดูปารา[BRA D3-16] 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:15 | 1 [(a)-5]โบญาก้า ซิโค |
1-0
0-0 |
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[(a)-7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:20 | 4 [5]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
3-3
0-2 |
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[3] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:30 | 1 [14]โตรอนโต้ เอฟซี |
0-0
0-0 |
ชิคาโก ไฟร์[11] 1 | -0.25 | |
FT 06:30 | 1 [8]ดีซี ยูไนเต็ด |
2-2
1-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[10] 1 | -0.75 | |
FT 06:30 | 1 [4]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
1-0
0-0 |
Charlotte FC[6] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 06:30 | 1 [9]โคลัมบัส ครูว์ |
3-2
1-1 |
โคโลราโด ราปิดส์[13] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 06:30 | 7 [12]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
1-3
0-1 |
เอฟซี ซินซินเนติ[1] 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:40 | 5 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ |
3-2
1-1 |
เอฟซี โมทาวน์ 1 | -1.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 1 [(a)-11]เอฟบีซี เมลการ์ |
2-2
1-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[(a)-9] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 5 Joy St Louis Park |
2-0
1-0 |
ซู ฟอลซ์ ทันเดอร์ เอฟซี 3 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 07:00 | 1 Manitou FC (W) |
2-4
0-0 |
Minnesota Thunder Academy (W) | +3 | |
FT 07:00 | Iowa Raptors FC (W) |
3-1
2-0 |
Quad Cities Rush (W) | -1 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:00 | แมนแฮตตัน เอสซี |
2-1
2-1 |
นิวเจอร์ซีย์โคปา | -1.25 | |
FT 07:00 | 3 1 AHFC Royals |
1-0
1-0 |
คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 07:00 | 2 1 เท็กซัส ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
Little Rock Street 2 | -0.5 | |
FT 07:00 | Blue Goose SC |
0-0
0-0 |
มิสซิสซิปปี้ บริล่า | - | |
FT 07:00 | Midwest United |
4-2
1-0 |
คาลามาซู | +1.25 ▼+1 |
|
USL W-League Women (USL W-League Women) | |||||
FT 07:00 | ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) |
2-1
2-0 |
Chicago Dutch Lions (W) | -1 ▲-1.25 |
|
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup) | |||||
FT 07:05 | 2 [USA WD1-11]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
0-2
0-1 |
Racing Louisville (W)[USA WD1-8] 2 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:10 | 1 [15]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[13] 1 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:10 | 3 เวสตัน |
0-2
0-1 |
ไมอามี่ เอซี 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 2 [BRA D1-1]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
1-0
1-0 |
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[BRA D1-11] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 07:30 | 4 [BRA D1-13]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
3-1
3-0 |
อเมริกา เอ็มจี[BRA D1-19] 3 | -1 | |
USL W-League Women (USL W-League Women) | |||||
FT 07:30 | เทนเนสซี(ญ) |
5-0
5-0 |
North Alabama SC (w) | -0.5 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2.25 ▼-2 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:35 | 1 [BRA D1-14]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
2-0
1-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-4] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:35 | 3 เอฟเอ ยูโร |
2-2
2-2 |
เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ 4 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:40 | 1 [10]Austin FC |
2-1
1-1 |
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:40 | 5 [5]เดปอร์ติโบ กีโต้ |
1-0
0-0 |
9 de Octubre[6] 1 2 | -0.25 | |
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women) | |||||
FT 08:00 | 2 Sporting FC (W) |
4-1
1-0 |
Alajuelense (W) 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 08:00 | 3 Project 51O |
2-1
0-1 |
อคาเดมิก้า เอสซี 1 | -1 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:30 | 1 [12]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
2-1
1-0 |
เอฟซี ดัลลัส[4] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:30 | 2 [(a)-4]อเมริกา เด กาลี |
0-1
0-1 |
มิลเลียนนาริออส[(a)-2] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:40 | 4 [11]รีล ซอลต์ เลค |
2-3
0-1 |
แอลเอ กาแลกซี่[14] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 2 [15]Monterey Bay FC |
0-0
0-0 |
ทัลซ่า รัฟเนค[16] 2 | -0.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 09:00 | Crossfire Redmond |
4-2
4-0 |
Seattle | -2.25 | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 09:05 | 4 [MEX D1(a)-6]คลับ เลออน |
2-1
2-0 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[MLS-3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup) | |||||
FT 09:05 | 4 [USA WD1-4]San Diego Wave (W) |
0-3
0-1 |
ซีแอตเติล เรน (ญ)[USA WD1-3] 4 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 09:05 | 4 Capo FC |
1-5
1-2 |
เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | +1.75 ▼+1.5 |
|
เนชั่นแนลวีเมนซอกเกอร์ลีก ฟอลล์ ซีรีส์ (NWSL Challenge Cup) | |||||
FT 09:30 | 1 [USA WD1-2]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) |
3-2
1-0 |
Angel City FC (W)[USA WD1-10] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:40 | 3 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ |
0-1
0-0 |
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[5] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 09:40 | 3 [8]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
6-2
2-2 |
ฮุสตัน ไดนาโม[7] 1 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
Philippines UFL (Philippines UFL) | |||||
FT 15:00 | สตาเลี่ยน เอฟซี |
3-0
0-0 |
Azkals Development Team | - | |
AUS CTL U23 (Australia Capital Territory U23 League) | |||||
FT 15:45 | Cooma Tigers U23 |
0-3
0-0 |
Gungahlin Utd U23 2 | +2 | |
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women) | |||||
FT 16:00 | ANU FC (W) |
1-1
1-0 |
West Canberra Wanderers FC (W) | -0.5 | |
Myanmar League 2 (Myanmar League 2) | |||||
FT 16:00 | 1 Rakhapura United |
1-2
1-0 |
Port FC Yangon 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:00 | 2 Golden Grit FC |
0-4
0-0 |
Shwe Pyi Thar FC 1 | +1.25 | |
Union of the Indian states of Meghalaya (Union of the Indian states of Meghalaya) | |||||
FT 16:00 | 1 Mulait United FC |
6-1
2-0 |
Rymbai Iawpynsing SC | -0.5 | |
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:10 | [10]เมียวดี เอฟซี(N) |
1-3
0-3 |
กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี[12] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 16:15 | 1 เฟรนส์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Himalayan Sherpa Club 1 | +0 ▲+0.25 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 16:30 | [7]Mahar United |
3-2
1-2 |
หงสาวดี ยูไนเต็ด[3] | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup) | |||||
FT 16:30 | 1 มิทเชลตัน ( ญ ) |
1-1
0-1 |
โกล โคส ซิตี้ (ญ) 3 | +0 | |
Union of the Indian states of Meghalaya (Union of the Indian states of Meghalaya) | |||||
FT 16:30 | Atong Matrik FC |
3-8
1-5 |
Selsella Sports Association 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 16:30 | 1 Umkseh SC |
2-2
0-1 |
Umrit SC | +0 | |
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League) | |||||
FT 16:40 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) |
2-1
1-1 |
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 16:50 | 2 Sidama Bunna |
1-1
1-1 |
Arba Minch 2 | +0 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 17:00 | 3 1 [13]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง |
1-1
1-0 |
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี[1] | +0.5 ▲▲+1 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 2 [CA-12]Peresvet Podolsk |
1-2
1-1 |
คิมกี้(สำรอง)[CB-7] 1 | +0.5 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 1 [4]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี |
4-5
1-3 |
Lion City Sailors[3] 6 | +1.5 ▼+1.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [7]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
3-4
3-1 |
เอฟซี กากรา[8] 6 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 1 [9]ซามเตรเดีย |
0-2
0-0 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [12]อคาเดมี่ ออนทูสติก |
0-5
0-3 |
เอฟเค อรีส[2] 1 | +2 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) |
2-2
1-2 |
Club Comunicaciones U20 2 | -0.25 | |
วี.ลีก ดิวิชัน 1 (Vietnamese professional league) | |||||
FT 19:15 | [10]เดอะ คอง |
3-0
1-0 |
ซงลาม เหงะอาน[11] | -0.5 | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 19:15 | Khumaltar Youth Club |
1-0
0-0 |
มานังมาร์ซยังดิ คลับ 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 19:45 | [UZB D1A-10]เอฟเค อันติจาน 2 |
5-2
3-1 |
เอฟเค กิฟดูวอน[UZB D1A-9] | - | |
FT 19:45 | [A2]Jizak |
1-3
0-1 |
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[UZB D1-5] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 20:00 | [5]อักฮซายิก โอรอล |
3-0
1-0 |
อัสตานาบี[15] 1 | -3.25 ▲-3.5 |
|
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 20:00 | 4 [B-4]Karaman Belediyespor |
1-0
0-0 |
Orduspor[B-3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 20:00 | Kedus Giorgis |
2-1
1-0 |
Legetafo Legedadi 1 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) |
1-2
0-1 |
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) |
3-1
2-0 |
อัลมาโกร(สำรอง) 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) |
4-0
3-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 2 | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | 3 [B-15]ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
เรจจิน่า(ยู19)[B-16] 4 | -0.25 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 21:00 | [8]Almopos Arideas |
3-0
0-0 |
อปอลล่อน ลาริสซ่า[15] | - | |
FT 21:00 | พานาคายคิ 2005 |
3-0
0-0 |
ไอโรโดทอส | - | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 21:00 | 3 [5]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก |
0-1
0-0 |
ตูกุมส์-2000[9] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 21:00 | 5 [3]อารารัต |
0-0
0-0 |
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[10] 4 | -2.25 ▲-2.5 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 21:00 | เบนี ซูเอฟ |
1-2
1-1 |
Kima Aswan | +0.25 | |
FT 21:00 | Asyut Cement |
1-3
0-1 |
Dayrot | - | |
FT 21:00 | นาสร์ ตาเดน |
0-1
0-0 |
Raviena 2 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 1 แบนฟิลด์(สำรอง) |
2-1
1-1 |
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3 | +0 | |
FT 21:00 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) |
2-1
1-1 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 3 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 ซาคาชิสปาส(สำรอง) |
1-2
1-2 |
ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 2 3 | +0 | |
FT 21:00 | 2 Instituto AC Cordoba II |
3-0
2-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
3-0
3-0 |
โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 | -1 | |
FT 21:00 | 3 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) |
3-0
0-0 |
ลานุส(สำรอง) 2 2 | +0.5 | |
FT 21:10 | 3 Argentino Merlo Reserves |
1-2
1-0 |
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2 | +0.75 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 1 [9]โลโคโมทีฟ โซเฟีย |
1-2
1-1 |
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[10] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 22:00 | 4 [NOR D2B-4]โซต้า |
2-1
2-0 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[NOR AL-8] | +1.5 ▼▼+1 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
2-1
0-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[4] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [UZB D1-11]เมตาลุค เบคาเบด |
2-1
2-0 |
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[UZB D1-2] 1 | +0.75 | |
FT 22:00 | [UZB D1A-6]Unired |
0-0
0-0 |
บุนยอดกอร์[UZB D1-6] 1 | +2 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 22:00 | 4 ยูเอสเอ็มอัลเจอร์ (ยู19) |
5-0
1-0 |
MC Saida U19 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 3 Deportivo Liniers Reserves |
2-0
2-0 |
Puerto Nuevo Reserves 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) |
0-0
0-0 |
CS Dock Sud Reserves 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) |
3-0
1-0 |
Ferrocarril Midland Reserves 3 | +0.25 | |
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 เบนเดล อินชัวรันส์ |
0-0
0-0 |
วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1 | -1.25 ▼-1 |
|
Nigeria Cup (Nigeria Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1 | -0.75 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 [CZE D2-3]ไพรบราม |
0-2
0-0 |
ปาร์ดูบีตเซ[15] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 4 [16]ฟาสตาฟ ซลิน |
1-0
0-0 |
ไวสคอป[CZE D2-2] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 2 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ |
1-4
1-1 |
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 2 | +2.25 ▼+2 |
|
FT 22:30 | 2 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า |
4-0
2-0 |
Janteva Kotka | -3.75 ▼-3.5 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:30 | 2 1 Haj ve Slezsku |
0-3
0-0 |
TJ Repiste 3 | +0 | |
FT 22:30 | 2 Tj Stitna Nad Vlari |
1-1
1-1 |
FC Slusovice 1 | -0.25 | |
Iran Div 2 (Iran Div 2) | |||||
FT 22:30 | 1 ดามาช กิลาน เอฟซี |
2-0
0-0 |
Foolad Khuzestan B 2 | -0.25 | |
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 22:45 | 3 [2]ETO กีโอรี่ (ญ) |
0-3
0-3 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[1] | +2 ▲+2.25 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 22:59 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล |
1-2
0-0 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | - | |
FT 22:59 | 3 [NOR D2A-6]โกรลุด |
1-2
0-1 |
รัวฟอส[NOR AL-14] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | เบียเซ่น |
1-6
1-3 |
อาเลซุนด์ เอฟเค | +2.5 ▼▼▼+1.75 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D2B-1]เลวานเจอร์ เอฟเค |
0-2
0-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[NOR AL-2] | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 4 [NOR D2B-2]ทรอมส์ดาเลน |
1-1
0-0 |
ทรอมโซ่ ไอแอล[NOR D1-5] 1 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D2B-9]จังเคเลน |
1-2
0-1 |
โบโด กลิมท์[NOR D1-1] | +3 ▲+3.25 ▼▼+2.75 |
|
FT 22:59 | 1 ฟาน่า |
0-1
0-1 |
อาซาเน่ ฟุตบอล 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:59 | 4 [NOR D2A-11]Orn-Horten |
0-1
0-0 |
เฟรดริกซ์สตรัด[NOR AL-1] | +1.25 | |
FT 22:59 | 2 ฟริกก์ |
3-3
3-2 |
ชาร์ปบอร์ก 08 1 | +3 ▲+3.25 |
|
FT 22:59 | 2 เมลฮิส |
0-6
0-0 |
โมลด์ 1 | +5.5 ▼+5.25 |
|
FT 22:59 | 3 [NOR D2B-5]แบรัมเอสเค |
3-0
1-0 |
สคีด ออสโล[NOR AL-15] | +1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
FT 22:59 | สตอร์ท ไอแอล |
1-3
1-0 |
เฮาเกซุนด์ | +2.25 | |
FT 22:59 | [NOR D2A-5]โนท็อดเด้น เอฟเค |
2-5
1-1 |
ออด เกรนแลนด์[NOR D1-10] | - | |
FT 22:59 | 1 [NOR D2A-7]วาร์ด ฮอเกซุนด์ |
3-1
1-1 |
ไบรน์[NOR AL-13] 4 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D2B-6]ซทจอร์ดาล บริ้ง |
2-1
0-0 |
โรเซนบอร์ก[NOR D1-11] 2 | +2 ▲+2.25 |
|
FT 22:59 | 1 1 ไมจอลเนอร์ |
0-8
0-1 |
ฮามคาม | - | |
FT 22:59 | [NOR D2A-3]กเจลแซส |
3-1
3-0 |
สตาเบ็ค[NOR D1-6] 2 | +1.75 ▼▼▼ ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | สเตรนฮาม ไอเอล |
1-3
0-1 |
เรนเฮล์ม ไอแอล 1 1 | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 22:59 | 3 [NOR D2A-2]เอฟเคอเรนดัล |
0-1
0-1 |
เอฟเค เจิร์ฟ[NOR AL-10] 5 | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 4 [NOR D2B-3]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล |
2-2
2-0 |
ลีลล์สตรอม[NOR D1-8] 1 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D2B-10]สตรอมเมน |
1-3
1-1 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[NOR AL-12] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:59 | 1 ฮาลเซ่น |
0-3
0-1 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1 | +3.5 | |
FT 22:59 | 1 1 [NOR D2B-12]Gjovik Lyn |
2-2
0-1 |
คองสวิงเกอร์[NOR AL-3] | - | |
FT 22:59 | 2 Lysekloster |
1-1
1-1 |
ซองน์ดาล 1 3 | +2.25 ▼▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 22:59 | Skjervoy |
2-3
2-3 |
อัลต้า | - | |
FT 22:59 | เอฟโยร่า |
1-8
0-4 |
เอสเค บรานน์ | +5 | |
FT 22:59 | 2 [NOR D2A-10]บราท์เวก |
1-0
1-0 |
โฮดด์[NOR AL-11] 2 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 22:59 | วีดาล |
0-2
0-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค 1 | +3 ▲+3.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:59 | 2 [6]เอฟเค ออดา ริกา |
1-0
1-0 |
เจลกาว่า[7] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 วันตา |
3-2
1-1 |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 22:59 | 1 [18]ฮาราส เอล เฮดู๊ด |
1-0
0-0 |
อัสวาน[14] 2 | +0.25 | |
ตูนีเซีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Tunisian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [A-1]เอสเปรานซ์ เอสที |
2-0
0-0 |
ยูเอส เบน กัวเดน[B-2] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]ดีลา กอริ |
6-1
4-1 |
เอฟซี เทลาวี[10] 4 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท |
2-4
1-2 |
Narpes Kraft II 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:59 | 2 NiemU |
1-0
0-0 |
พีเค-37 4 | +1.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | 2 เอสเซ่ ไอเค |
3-2
3-1 |
ซันดอม ไอเอฟ 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:59 | 1 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) |
1-0
1-0 |
Yupanqui Reserves 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:59 | 2 FK Dukla Jizni Mesto |
4-0
1-0 |
Sokol Kralovice 3 | -1 ▲-1.25 |
|
Finland Women League 1 (Finland Women League 1) | |||||
FT 22:59 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) |
3-0
2-0 |
Ilott (w) | - | |
FT 22:59 | KuPS Akatemia (W) |
0-7
0-2 |
Jyvaskylan Pallokerho (w) | - | |
FT 22:59 | NJS (w) |
1-4
0-2 |
Lahti s (W) | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 23:15 | Onze Createurs |
0-1
0-1 |
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:15 | 6 Monrovia Black Star |
0-0
0-0 |
เอเอส โปลิศ 2 | +0 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 23:30 | Marimoo |
1-0
1-0 |
Samger FC 2 | +0 | |
FT 23:30 | 1 Banjul United |
1-1
0-0 |
Brikama United 1 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 23:45 | 3 [8]เอสซี ฮีเรนวีน |
1-2
1-1 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[5] 2 | +0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 2 มิถุนายน 2566 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 00:00 | 2 [NOR D2B-7]ควิด ฮอลเด้น |
0-2
0-1 |
โมสส์[NOR AL-7] 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 [NOR D2A-4]ลิน ออสโล |
1-2
0-1 |
วาเลเรนก้า[NOR D1-9] | +1.5 ▲+1.75 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 4 [3]จีเอไอเอส |
0-1
0-1 |
ออร์ไกร์ท[11] 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | [15]เฮลซิงบอร์ก |
0-0
0-0 |
สค็อปดี้ เอไอเค[16] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | [2]วาสเทราส เอสเค เอฟเค |
0-0
0-0 |
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[14] | -1 | |
FT 00:00 | 1 [5]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ |
2-3
0-1 |
ออสเตอร์ ไอเอฟ[4] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]อาร์ดา |
3-2
0-1 |
สลาเวีย โซเฟีย[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 5 [1]ดินาโม บาตูมี |
1-1
0-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[6] 1 6 | -1.25 | |
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [ALB D1-1]เอสเค ติรานา(N) |
0-0
0-0 |
Egnatia[ALB D1-3] 1 9 | -0.5 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [NL-1]ทีจี เอสเค |
0-2
0-0 |
Sandviks IK[NL-9] 1 3 | -1.75 | |
FT 00:00 | 2 [SS-3]นีคอปปิ้ง บีไอเอส |
5-1
2-0 |
อัสซีริสก้า[SS-4] 4 | -1 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | 2 เอซีอี |
3-1
2-1 |
พีพี 70 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 00:00 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท |
2-0
1-0 |
ทีเคที | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 (ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20) | |||||
FT 00:30 | 2 1 แกมเบีย (ยู 20)(N) |
0-1
0-0 |
อุรุกวัย(ยู 20) 1 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
0-0
0-0 |
คราอิโอว่า[7] 2 6 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 00:30 | 1 [10]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
5-2
3-2 |
Hacken B (W)[12] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | [VG-5]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค |
1-1
0-0 |
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-12] 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:30 | 1 อคาสซูโซ(สำรอง) |
5-0
1-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 01:00 | 2 Eik ตอนซ์เบิร์ก |
1-2
1-1 |
สตรอมก็อดเซ็ท 1 | +2 ▲+2.25 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 01:00 | 3 [12]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ |
3-0
2-0 |
เอชเค โคปาโวกค์[6] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 2 Monte Azul SP (Youth) |
1-4
0-2 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 4 | +1.5 | |
FT 01:00 | 2 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
RB Bragantino Youth 2 | +0 | |
FT 01:00 | 5 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
4-2
2-1 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
7-1
4-0 |
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) |
1-0
0-0 |
SC Aguai SP Youth 1 | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 3 อินติกัส เดปอร์เตส |
1-1
1-1 |
เดป.ซาน มาร์ติน 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) |
5-2
1-1 |
เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 El Porvenir Reserves |
2-1
1-0 |
San Martin Burzaco Reserves 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 CA Colegiales Reserves |
1-3
1-2 |
ลอส อันเดส(สำรอง) 2 | -0.5 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:00 | 2 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) |
2-2
2-1 |
Concordia U20 3 | -1.25 | |
Argentina Championship Women (Argentina Championship Women) | |||||
FT 01:10 | 1 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) |
1-1
0-1 |
Social Atletico Television (W) 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:15 | 1 อัสเคอร์(ยู19) |
3-2
1-1 |
Moss U19 1 | -0.75 | |
FT 01:15 | 1 โลเรนสโคก (ยู 19) |
1-2
1-1 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 1 | -1 | |
FT 01:15 | 1 FF Lillehammer U19 |
4-0
2-0 |
Brumunddal U19 | -0.75 | |
FT 01:15 | ออฟซอล (ยู 19) |
0-6
0-3 |
สคีด ออสโล (ยู 19) | +2 | |
FT 01:15 | 3 ฟอลโล่ (ยู 19) |
2-2
1-0 |
Ready U19 2 | -1 | |
FT 01:15 | 3 Grorud U19 |
2-1
0-0 |
วาเลเรนก้า (ยู 19) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:15 | 1 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก |
0-1
0-1 |
Yeelen 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 3 [16]เบรสชา |
1-1
0-0 |
โคเซนซ่า 1914[17] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 01:30 | 2 [9]เอนพ์พี |
1-0
0-0 |
กาเซล เอล มาฮาลาห์[15] 1 | -0.25 | |
iceland womens premier league (iceland womens premier league) | |||||
FT 01:30 | [5]ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) |
0-2
0-1 |
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)[9] | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:30 | 2 คิลเมส(สำรอง) |
0-1
0-1 |
Deportivo Camioneros Reserves 6 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 01:30 | 4 Atletico Goianiense U20 |
1-0
0-0 |
Aseev U20 1 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 01:30 | 3 Aparecidense U20 |
0-2
0-1 |
วิลา โนวา(เยาวชน) 2 5 | +0.25 | |
FT 01:30 | 4 Cerrado U20 |
2-0
0-0 |
Morrinhos U20 3 | +0 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 01:45 | 1 [GER D1-16]สตุ๊ตการ์ต |
3-0
1-0 |
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[3] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 01:45 | 1 [NIR D1-10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
2-0
1-0 |
Annagh United[3] 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 2 [7]อูเทร็คท์ |
1-2
0-2 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 02:00 | [4]แพททริค ทริสเทล |
2-0
2-0 |
รอสส์ เคาน์ตี้[SCO PR-12] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 2 [7]ฟีลเคียร์ |
3-3
2-2 |
เคอาร์ เรย์ยาวิค[8] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | 3 1 [4]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ |
2-1
2-0 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[8] 1 | -0.5 | |
FT 02:15 | 2 [7]อัคราเนส |
1-2
0-1 |
ฟจอลเนอร์[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:15 | 2 1 [2]กรินดาวิค |
0-3
0-2 |
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | 2 [9]Fram Reykjavik (w) |
1-6
0-3 |
Grotta Womens[3] 1 | +2.5 ▼▼+2 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:15 | 2 เคเอช ฮลิดาเรนดิ |
6-0
5-0 |
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 3 | -0.5 | |
FT 02:15 | 4 Skallagrimur |
2-0
0-0 |
IBU Uppsveitir 6 | -0.75 ▲-1 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:15 | 1 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ |
2-3
1-1 |
อีเมียร์ 3 | -2.75 ▼-2.5 |
|
Brazil national youth (U20) Football Championship (Brazil national youth (U20) Football Championship) | |||||
FT 02:30 | 2 นาซิองนาล-เอเอ็ม (เยาวชน) |
2-2
1-1 |
Sul America EC U20 3 | -1.75 ▲-2 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี |
1-0
0-0 |
เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 (ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20) | |||||
FT 04:00 | 1 เอกวาดอร์ (ยู20)(N) |
2-3
1-2 |
เกาหลีใต้(ยู 20) | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 3 [(a)-8]เวลเลดูปา เอฟซี |
0-1
0-0 |
คอร์ตูลัว[(a)-5] 4 | -0.25 | |
FT 04:00 | 2 [(a)-2]ปาตริโอตาสเอฟซี |
2-2
1-1 |
คูคูต้า เดปอร์ติโว่[(a)-3] 1 8 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 05:00 | 1 Bragantino (W) |
1-2
1-1 |
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 2 | +1.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 05:30 | [BRA D1-3]เซาเปาโล |
1-3
1-1 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[BRA D2-9] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 05:30 | 1 ซีเอพี อูเบอร์ลันเดีย |
1-1
0-0 |
ทูพีนัมบัส 5 | -1 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:00 | 2 [12]ซาร์เมียนโต้ |
0-0
0-0 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[10] 2 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 06:00 | 2 [BRA D1-8]ฟลาเมงโก |
2-0
1-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-9] 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Amapaense (Brazil Campeonato Amapaense) | |||||
FT 06:00 | Independente AP |
3-1
2-0 |
Oratorio RC | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |