ผลบอล 1 กรกฎาคม 2565ผลบอล 30 มิถุนายน 2565ผลบอล 29 มิถุนายน 2565ผลบอล 28 มิถุนายน 2565ผลบอล 27 มิถุนายน 2565ผลบอล 26 มิถุนายน 2565ผลบอล 25 มิถุนายน 2565 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 29 มิถุนายน 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 4 Reign FK |
1-2
1-0 |
OKC 1889 FC 2 | +1 ▲+1.25 |
|
USL W-League Women ( USL W-League Women) | |||||
FT 06:30 | 1 South Georgia Tormenta FC (W) |
1-1
0-0 |
Chattanooga Red Wolves (w) 2 | -0.75 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:00 | 2 Round Rock SC |
4-2
1-0 |
AC Houston Sur 1 | -1.5 | |
FT 07:00 | 2 St. Croix SC |
2-4
2-2 |
FC Manitoba 2 | -0.25 | |
FT 07:00 | 1 ฮิวสตัน เอฟซี |
2-0
0-0 |
บารอสโซแวลลีย์ 1 | +0.25 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 3 [BRA D1-2]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
0-0
0-0 |
โบคา จูเนียร์ส[ARG D1-4] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 07:30 | 1 [BRA D1-5]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
2-1
2-1 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[PAR D1(a)-1] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 2 [CHI D1-1]โคโล โคโล่ |
2-0
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[BRA D1-3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 4 [19]กัวรานี่ เอสพี |
0-2
0-1 |
อิทัวโน่ เอสพี[16] 4 | -0.25 | |
FT 07:30 | 2 [20]วิลา โนวา |
1-1
1-1 |
ปอนเต เปรตา[18] 3 | -0.25 | |
FT 07:30 | 2 [1]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
2-1
2-1 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[5] 2 | -0.75 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 07:30 | 6 Tennessee SC |
2-1
1-0 |
Peachtree City 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:15 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 |
3-0
3-0 |
เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:55 | 2 [1]ซาน อันโตนิโอ |
2-1
0-1 |
ทัลซ่า รัฟเนค[20] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 09:00 | 1 ปานามา(ยู20)(N) |
1-2
1-1 |
ฮอนดูรัส (ยู 20) 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 09:00 | 2 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) |
2-0
1-0 |
โคลัมเบีย(ญ)[28] | -4 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 09:00 | ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) |
1-0
1-0 |
มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | +0.5 | |
Northern New Zealand League (Northern New Zealand League) | |||||
FT 14:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ |
2-1
2-0 |
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | -2.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 14:30 | [C-3]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
1-1
0-1 |
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว[C-2] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | [SVK D2-7]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน |
1-2
1-0 |
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[SVK D2-8] | -0.25 | |
FT 15:00 | [ROM D1-4]ฟารูล คอนสแตนต้า |
3-1
1-0 |
เอฟซี บราชอฟ 3 | -2 | |
FT 15:00 | [POL D1-16]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
1-2
1-1 |
KP Calisia Kalisz[POL D2-12] 2 | -1 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:00 | 4 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
0-0
0-0 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-4] 2 | +0.5 ▼▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 2 [A-1]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
0-0
0-0 |
Qingdao Zhongchuang Hengtai[A-6] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:00 | 1 [6]Selenge Press |
0-5
0-2 |
อูลานบาตอร์ซิตี้[3] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | [CZE D1-7]ซิกม่า โอโลมุช |
2-3
1-1 |
ไวสคอป[CZE D2-12] | -1.25 ▲-1.5 |
|
myanmar national league (myanmar national league) | |||||
FT 15:30 | 2 1 [2]Ispe FC |
3-1
1-1 |
ยะไข่ยูไนเต็ด[7] 1 2 | +0.75 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 15:45 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) |
2-3
2-1 |
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | -0.5 ▼-0.25 |
|
Malaysia President Cup (Malaysia President Cup) | |||||
FT 15:45 | 1 2 กลันตัน(ยู 21) |
1-2
1-1 |
เคดาห์ (ยู 21) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Malaysia U19 Cup (Malaysia U19 Cup) | |||||
FT 15:45 | 3 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) |
0-1
0-1 |
เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 6 | +0.75 | |
FT 15:45 | 2 เตรังกานู(ยู 19) |
2-0
1-0 |
ปูเลาปีนัง(ยู 19) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:45 | 1 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) |
0-1
0-1 |
เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) 3 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา |
1-0
0-0 |
ดอร์โรจี เอฟซี[HUN D2E-17] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 16:00 | [CZE D1-11]เทปลิเซ่ |
2-3
1-1 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[CZE D2-6] | -0.75 | |
FT 16:00 | [CZE D1-2]สโลวาน ลิเบอเรช |
3-1
1-0 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[CZE D2-2] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 16:00 | [3]เหมยโชวเคอเจีย(N) |
4-1
2-0 |
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 16:00 | [10]เลค แมคควอรี |
2-5
0-1 |
เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี[7] | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 16:00 | 1 1 [3]เมทแลนด์ |
1-3
0-0 |
แลมบ์ตัน จาร์วิส[4] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:00 | 2 เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) |
1-4
0-4 |
NWS Spirit FC U20 1 | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 16:30 | 2 [4]เซินเจิ้น เอฟซี(N) |
2-3
2-1 |
เทียนจิน เทนด้า[2] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
NSW-N Premier League (NSW-N Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 [8]วาเลนไทน์ |
0-2
0-2 |
แฮมิลตัน โอลิมปิค[6] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
Australia Queensland Premier League 2 (Australia Queensland Premier League 2) | |||||
FT 16:30 | 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
5-0
3-0 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด 3 | +0 | |
ออสเตรเลีย เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก นอร์ทเทิร์นเอนเอซดับเบิลยู U20 (Northern NSW U20 League) | |||||
FT 16:45 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) |
3-2
1-2 |
ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [16]กัมบะ โอซาก้า |
2-0
2-0 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[4] | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | [RUS D2CA-7]ซาเทิร์นมอสโก |
3-1
2-1 |
เอฟเค อาร์ยาซาน[RUS D2CB-5] | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 [GER D2-13]โฮลสไตน์ คีล |
2-2
0-2 |
คาราบัค[AZE D1-1] 1 | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 17:00 | [SCO PR-7]ฮิเบอร์เนี่ยน |
2-0
1-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[ENG L2-10] | -0.75 | |
FT 17:00 | [POL D1-18]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา |
2-0
1-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[POL D2-4] 1 | -1 | |
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup) | |||||
FT 17:00 | 3 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
1-1
0-1 |
บูโชน เอฟซี 1995[KOR D2-3] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 3 [KCL-7]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
0-3
0-1 |
เอฟซี โซล[KOR D1-7] 2 | +1.25 | |
FT 17:00 | 1 [KOR D1-2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ |
3-0
2-0 |
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[KOR D1-11] 2 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 [KOR D1-6]แดกู เอฟซี |
3-2
3-1 |
โปฮัง สตีลเลอร์[KOR D1-5] 1 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) |
3-3
2-1 |
เอสโตเนีย(ยู17) | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 FC Tertons |
1-2
0-1 |
BFF Academy U19 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | [10]มูกติยอดด้าเอสเคซี |
1-4
1-3 |
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[7] | +0.25 | |
นิวเซาท์ เวส พรีเมียร์ลีกหญิง (Australia Northern NSW Women’s Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี |
0-4
0-3 |
Singleton Strikers FC | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | [NIR D1-5]ลาร์นเอฟซี |
2-0
1-0 |
เดอะ นิว เซนต์ส[Welsh PR-1] | +0.5 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 18:00 | 2 [10]อดิไลเด้ โอลิมปิค |
3-1
1-1 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[6] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 [5]เดเรนเอฟซี |
4-0
3-0 |
คานการิด[8] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | 1 [BEL D1-3]สตองดาร์ด ลีแอช |
0-2
0-1 |
แซงต์ ทรุยด็อง[BEL D1-8] | +0 ▲-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:30 | 3 [B-3]ชางชุน ย่าไท่(N) |
1-1
0-1 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[B-5] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 1 [1]Lion City Sailors |
5-1
3-0 |
ยัง ไลอ้อนส์[8] 1 | -2.75 | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]Yassy Turkistan |
2-1
1-1 |
เซตีซู[7] 1 1 | +0.25 | |
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 19:00 | 1 Muranga Seal |
3-0
1-0 |
Coastal Heroes 1 | -1 ▲-1.25 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Silver Strikers |
4-1
1-1 |
ทีเอ็น สตาร์ | -1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [AUT D1-2]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
3-2
0-2 |
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-3] | -1 ▼-0.75 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 1 [8]ตรังกานู |
0-0
0-0 |
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[3] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 20:00 | 4 [1]ไกเซอร์ คีซีรอดา |
2-0
2-0 |
Zhenis[12] 1 1 | -1.75 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 20:00 | 1 เอฟซี ทาคิน |
1-6
0-3 |
RTC FC 2 | -0.25 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | Kagera Sugar |
0-0
0-0 |
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | -0.75 | |
FT 20:00 | มเบยา ซิตี้ |
1-1
0-1 |
ซิมบ้า | -0.25 | |
FT 20:00 | รูวู ชูตติ้ง |
1-0
1-0 |
ทานซาเนีย ไพรซัน 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | Dodoma Jiji FC |
1-0
0-0 |
เคเอ็มซี เอฟซี | -1.5 | |
FT 20:00 | ยัง แอฟริกันส์ |
1-0
0-0 |
มทิปวา ชูการ์ 2 | -1 | |
FT 20:00 | 1 อาซาม เอฟซี |
4-1
1-0 |
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | คอสเทล ยูนิออน |
1-1
1-1 |
Geita Gold 1 | +0.25 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) |
2-1
0-0 |
EC Futgol U20 | -2 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:10 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) |
0-2
0-1 |
อคาสซูโซ(สำรอง) 2 | +1.25 | |
FT 20:20 | 2 Deportivo Camioneros Reserves |
2-0
1-0 |
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | [BEL D1-6]คลับบรูซ |
1-1
0-1 |
ลีแอร์ส[BEL D2-5] | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 20:30 | 2 [7]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
4-1
1-0 |
ดีลา กอริ[3] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:30 | 1 [33]โปแลนด์(ญ) |
1-3
1-0 |
ไอซ์แลนด์(ญ)[17] | +0.75 ▼+0.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 20:30 | 5 1 Andraus Brasil U20 |
4-1
1-0 |
Rio Branco FC U20 4 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | [BUL D1-9]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย |
3-1
1-0 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[MKD D1-2] | -0.75 | |
FT 21:00 | [BUL D1-4]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
2-1
2-0 |
เอฟซี โซโสโพล[BUL D2-15] | - | |
FT 21:00 | [SVK D2-12]MSK Puchov |
2-3
1-1 |
ทริเน็ค[CZE D2-14] | +0.5 | |
FT 21:00 | [RUS PR-5]สปาร์ตัก มอสโก |
3-2
3-0 |
บัลติก้า[RUS D1-7] | -1 | |
FT 21:00 | 1 [GER D3-2]ดินาโม เดรสเดน |
0-1
0-1 |
ไฮน์เดนเฮลม์[GER D2-18] | +0.5 ▲+0.75 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [6]ออร์ดาบาซี่ย์ |
3-0
2-0 |
FK Aksu[12] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [9]เอฟซี กากรา |
3-3
1-1 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[5] 1 | +0.25 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 4 [8]เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน |
1-1
0-1 |
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[13] 1 | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 21:00 | [18]Al Diwaniya |
1-1
1-1 |
อัล โชลต้า[1] | - | |
FT 21:00 | 3 [15]Al Sinaah |
1-1
0-0 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[2] 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 2 [16]Al Qasim Sport Club |
1-1
1-0 |
นาฟิต อัลวาซาต[5] 1 5 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [3]Al Talaba |
2-2
1-1 |
แบกแดด[17] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:10 | 1 [SVK D2-1]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
1-2
0-1 |
เคเอฟซี โคมาร์โน[SVK D2-4] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 21:30 | [SCO L1-4]ควีนส์ ปาร์ค |
1-3
0-0 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-9] | +1.75 ▲+2 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 21:30 | 4 [7]ทาร์ตู เจเค มัก |
1-0
0-0 |
ทรานส์ นาร์ว่า[8] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:30 | ฟินแลนด์(ยู 17) |
0-1
0-1 |
ลัตเวีย(ยู 17) | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 [SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม |
1-0
1-0 |
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-13] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [HUN D2E-1]วาซาส |
3-0
2-0 |
ซีมปิน ไมชาโลวี[SVK D1-9] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [BUL D1-5]เลฟสกี้ โซเฟีย |
2-1
1-1 |
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[BUL D1-12] 1 | -1 | |
FT 22:00 | [ROM D1-4]ฟารูล คอนสแตนต้า |
0-0
0-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่[ROM D1-13] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [RUS D1-12]ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
1-0
0-0 |
ดรูซบ้า เมย์คอพ[RUS D2S-12] | -2.25 | |
FT 22:00 | [RUS D2S-5]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
1-3
0-1 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[RUS D2S-3] | +0 | |
FT 22:00 | 1 [POL D1-3]โกลนิค เลชน่า |
1-1
0-0 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-17] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | [CZE D1-14]ปาร์ดูบีตเซ |
2-1
0-0 |
ไพรบราม[CZE D2-13] 1 | -1.75 | |
FT 22:00 | [CZE D1-10]บานิค ออสตราว่า |
1-1
0-0 |
ฟาสตาฟ ซลิน[CZE D1-8] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [POL D2-5]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
3-0
1-0 |
รุช ซอร์ซอฟ[POL D1-7] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | [AUT D1-3]ราปิด เวียนนา |
5-2
2-0 |
ลาฟนิทซ์[AUT D2-16] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 2 [HUN D1-10]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ |
5-4
3-0 |
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-11] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | [ROM D1-2]สเตอัว บูคาเรสต์ |
6-0
3-0 |
FC Sfintul Gheorghe[MOL D1-4] 1 | -2.75 | |
FT 22:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ |
2-1
1-1 |
อัล มาร์คไฮยา | - | |
FT 22:00 | [HUN D2E-13]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
1-1
0-0 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-2] | - | |
FT 22:00 | [TUR D1-2]เฟเนร์บาห์เช่ |
4-2
1-0 |
อัล ชามาล[QAT D1-10] | - | |
FT 22:00 | [CZE D2-4]เอสเค ลิเซน |
2-0
1-0 |
สโลวาน บราติสลาวา บี[SVK D2-14] | -1 | |
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [FIN D1-4]อินเตอร์ ตูร์คู |
0-0
0-0 |
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-2] 2 | +0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]บาเต้ โบริซอฟ |
4-0
2-0 |
ซลูตัสค์[10] 3 | -1.25 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
6-1
2-1 |
วาปรัส ปาร์นู[10] 3 | -3.75 ▲-4 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [S-4]ฮาล์มสตัด (ยู 21) |
1-0
0-0 |
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-8] | -1.75 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]ปัคตากอร์ |
2-3
1-0 |
บุนยอดกอร์[7] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 7 Unia Solec Kujawski |
2-1
1-0 |
WKP Wloclavia Wloclawek 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
1-0
0-0 |
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | -0.25 | |
FT 22:30 | 2 [SUI D1-7]สเตด โลซาน อูชชี |
1-2
0-1 |
เซอร์เวตต์[SUI Sl-4] 2 | +0.75 | |
FT 22:30 | [AUT D2-5]ซังค์ พอลเท่น |
3-2
2-2 |
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-9] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:30 | [GER D2-3]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
2-2
1-1 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-2] | +0 ▲+0.25 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 [FIN D1-7]เอฟซี ฮาก้า |
2-2
1-1 |
คูพีเอส[FIN D1-1] 3 | +0.5 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 3 [B-9]วันตา |
1-0
1-0 |
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[B-6] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 2 [B-7]อีพีเอส เอสโป |
0-2
0-0 |
ซัลปา[B-5] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว |
2-1
2-0 |
ยูเอสซี บัสซาม | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 1 Tervarit-j |
2-2
2-2 |
HauPa 2 | +2.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:45 | โบเตฟ วราตซา |
0-1
0-0 |
สปาร์ตัก เพลเวน | -1.5 | |
FT 22:59 | 1 [POL D1-15]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
5-1
3-0 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-16] 1 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | [GER D3-17]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม |
2-0
2-0 |
อารัว[SUI D1-3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | [FRA D1-3]โมนาโก |
1-1
1-0 |
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-1] | -1.25 | |
FT 22:59 | 2 [BEL D1-15]ซูลเต้ วาเรเกม |
1-1
0-1 |
ชาเลอร์รัว[BEL D1-2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | สลาโว วีเซลัด |
0-1
0-0 |
ทาทราน ปรีซอฟ | +0 | |
FT 22:59 | TuS Makkabi Berlin |
0-7
0-4 |
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | - | |
FT 22:59 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ |
2-2
1-1 |
ไอทรัค แบมเบิร์ก | - | |
FT 22:59 | RCO Agde |
0-4
0-1 |
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | +1 | |
FT 22:59 | [AUT D1-9]โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี |
1-3
1-1 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[GER D2-5] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 [SLO D1-1]เอ็นดี กอริก้า |
0-0
0-0 |
ทาบอร์เซซานา[SLO D1-9] 1 | -1.25 | |
FT 22:59 | 1 [CZE D1-1]สลาเวีย ปราก |
1-1
1-1 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] | +0 | |
FT 22:59 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
1-3
0-2 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 22:59 | ฮาเวลเซ่ |
1-4
1-1 |
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | +1.5 | |
FT 22:59 | 1 เดริต้า จิลาน |
3-1
2-0 |
Vlazrimi Struga 1 | +0 | |
FT 22:59 | [SUI D23-12]ลูกาโน่(ยู21) |
1-6
1-4 |
เบลลินโซนา[SUI D2PR-2] | +2 | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 22:59 | 1 [NOR D2A-9]โซต้า |
0-1
0-0 |
เฮาเกซุนด์[NOR D1-13] 1 4 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 22:59 | 2 [NOR D2A-1]โมสส์ |
0-3
0-1 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[NOR AL-8] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D1-1]ลีลล์สตรอม |
1-0
1-0 |
อาเลซุนด์ เอฟเค[NOR D1-8] | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | เบียเซ่น |
1-2
0-1 |
ซานเดฟยอร์ด | +2 ▼+1.75 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D2B-7]ไอสโวล์ด TF |
1-4
1-1 |
โมลด์[NOR D1-2] 1 | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 22:59 | 2 [NOR D2B-6]กเจลแซส |
3-3
2-1 |
สคีด ออสโล[NOR AL-16] | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D2B-8]Gjovik Lyn |
0-7
0-3 |
สตาเบ็ค[NOR AL-4] | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
ฟินนิช คัพ (Finland Suomen Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [FIN D2-11]พีเค-35 วานตา |
2-2
0-2 |
เฮดไอเอฟเค[FIN D1-12] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | [15]เดนมาร์ก(ญ) |
1-2
1-1 |
นอร์เวย์(ญ)[11] | +0 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [B-4]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท |
1-1
0-1 |
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค[B-12] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:59 | CO Korhogo |
1-3
0-0 |
AF Amadou Diallo Djekanou | +0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 4 จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด |
2-0
1-0 |
พีเค-37 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 RPS Lions |
2-5
1-1 |
STPS 1 | -0.5 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 บีเค มิลาน |
2-3
1-2 |
Tallinding United 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:00 | [BOS PL-1]เอฟเค ซาราเยโว |
1-1
0-1 |
บัซคา โทโพลา[SER D1-4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Cancel 23:30 | [SER D2-2]Mladost Novi Sad |
|
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[MNE D1-1] | - | |
FT 23:30 | [BUL D1-4]เชอร์โน มอร์วาร์น่า |
3-1
2-0 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[BUL D2-4] | -1.5 | |
FT 23:30 | [AZE D1-1]คาราบัค |
1-1
1-1 |
ซีเอส คราอิโอว่า[ROM D1-3] | +0.25 | |
FT 23:30 | 3 [SLO D1-3]มาริบอร์ |
1-1
0-1 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-3] 2 | -0.75 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 23:30 | 5 [6]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
1-2
1-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[4] 1 3 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 23:30 | เอฟซี ซอคเกอร์เนต |
0-0
0-0 |
Jogeva Wolves | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | 2 1 เอฟซี คุไซซิ |
1-4
1-2 |
จาพีเอส/47 3 | +1.75 ▲+2 ▲▲▲+2.75 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
FC Wagadou 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:35 | เอฟซี มอนไฮม์ |
1-1
1-1 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | +4 ▲▲▲+4.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 23:40 | [13]นาฟิต อัล ยันนูป |
2-0
0-0 |
Newroz SC(IRQ)[8] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:45 | [SUI D1-8]อีเวอร์ดอน |
1-2
0-2 |
เอฟซี ซิยง[SUI Sl-10] | +1 | |
ผลฟุตบอลวัน 30 มิถุนายน 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Cancel 00:00 | [AUT D2-12]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
|
สปาร์ตาปราก 2[CZE D2-5] | -1.25 | |
FT 00:00 | Wuppertaler |
5-1
2-0 |
TUS Bovinghausen 04 | - | |
FT 00:00 | [GER RegB-12]ทีเอสวี บุชบัช |
5-3
0-1 |
VFB Hallbergmoos | - | |
FT 00:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
11-0
4-0 |
SpVg Schonnebeck | -2.75 | |
FT 00:00 | 1 [RUS PR-4]ซีเอสเคเอ มอสโก |
0-3
0-1 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-3] 1 | +0.5 | |
FT 00:00 | [HOL D1-15]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
0-4
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ |
2-2
1-2 |
MTV Wolfenbuttel | - | |
FT 00:00 | FC Deisenhofen |
1-1
0-0 |
เอฟซี ไพพินส์รีด[GER RegB-13] | +1 | |
FT 00:00 | 1 TuS Bersenbruck |
0-4
0-2 |
TuS Blau-Weiss Lohne 1 | +1.25 | |
FT 00:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
11-0
4-0 |
เอฟซี อีเซอร์โลห์น | -2.75 | |
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen) | |||||
FT 00:00 | [SWE D1 SNS-6]เอฟซีโทรลฮัทตัน |
3-1
2-1 |
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค[SWE D3NG-12] | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 00:00 | [SWE D3VG-2]Husqvarna |
4-2
2-1 |
โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค[SWE D1 SNN-10] | -0.5 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [8]เอฟซี โกเมล |
1-0
1-0 |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[12] 1 | +0 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [2]พีระมิดส์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
เอนพ์พี[11] | -0.75 ▲-1 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]เอฟยูเอส ราบัท |
0-2
0-1 |
เรพิด คลับ อวด เซม[16] 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 [14]เอ็มซีโอ อุจดา |
2-2
2-0 |
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [7]คลับ แซลมี |
2-3
0-0 |
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[13] 1 | +0.75 | |
FT 00:00 | 3 [2]ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก |
2-1
1-1 |
เฟร์ ราเบท[3] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 6 [12]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
1-1
0-1 |
แมคฮาร์บ[4] 1 5 | +0 | |
FT 00:00 | 4 1 [11]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
1-0
1-0 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[15] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [1]ดินาโม บาตูมี |
4-1
3-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[2] 2 | -0.5 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:00 | Zenit Tallinn |
5-3
3-3 |
เจเค โพไซดอน | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 00:00 | 2 ES Bafing |
1-2
0-1 |
เอลวายเอส ซาสซานดรา 1 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) |
2-1
1-0 |
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1 3 | -1.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:05 | 1 Fc Remscheid |
0-7
0-2 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์[GER D3-20] | +3.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 1 GrIFK Reservi |
4-1
1-0 |
BK-46 Karis Karjaa 1 4 | -1.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:15 | 1 บียา ดาลมิเน(สำรอง) |
3-0
1-0 |
ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | Svelta Melsele |
2-5
0-1 |
วาสแลนด์ บีเวเรน[BEL D2-3] | - | |
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen) | |||||
FT 00:30 | [SWE D3VG-13]อูลเลเรดส์ |
2-2
1-0 |
ออนซาล่า บีเค[SWE D3VG-6] | +0.5 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 00:30 | 1 [1]เคไอ แคร๊กสวิก |
4-2
1-1 |
นซี ลูนาวิค[7] 2 | -2.75 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | 1 [NG-6]Sifhalla |
1-5
1-1 |
Lidkopings FK[NG-4] 2 | +1 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 00:30 | Obreros Unidos |
0-1
0-0 |
2 เด มาโย พีเจซี[PAR D2-16] | - | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:45 | เอฟซี อินโฟเนต |
3-1
2-1 |
FC Eston Villa | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [BOS PL-4]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ |
2-0
1-0 |
FK Igman Konjic[BOS PL-10] 2 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
FT 01:00 | 2 [SUI Sl-10]ลัวซานนี สปอร์ท |
2-0
2-0 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-2] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen) | |||||
FT 01:00 | [SWE D3NS-7]Jarfalla |
1-3
0-2 |
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[SWE D3NS-1] | +1.75 ▲+2 |
|
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 01:00 | [10]Skala Itrottarfelag |
5-0
2-0 |
AB Argir[6] | +0 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [1]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก |
6-0
3-0 |
KF Fjallabyggdar[7] 2 | -1.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | [152]บอตสวานา ( ญ ) |
1-1
0-0 |
โตโก(ญ)[118] | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | อิทัวโน่ (เยาวชน) |
3-1
0-0 |
Salto SP Youth | - | |
FT 01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
โนโรเอสเต้(เยาวชน) 5 | -0.5 | |
FT 01:00 | 3 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
CA Guacuano U20 4 | -3.5 | |
FT 01:00 | 1 ออสโต้(เยาวชน) |
6-0
1-0 |
Sharjah SP Youth 2 | -1.75 | |
FT 01:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) |
1-1
1-0 |
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | -2.5 | |
FT 01:00 | GD Saocarlense Youth |
2-1
0-0 |
CA Taquaritinga SP U20 | +0 | |
FT 01:00 | ซานโตส(เยาวชน) |
7-0
4-0 |
Jabaquara SP U20 | - | |
FT 01:00 | 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) |
1-2
0-1 |
อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 1 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
เปาลิสต้า(เยาวชน) 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) |
3-1
0-0 |
Comercial FC Tiete U20 | - | |
FT 01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
4-1
3-0 |
เซา การ์ลูส (เยาวชน) | - | |
FT 01:00 | 2 Vocem SP Youth |
0-2
0-0 |
Aracatuba SP Youth 1 | - | |
FT 01:00 | 2 RB Bragantino Youth |
2-1
1-0 |
Itapirense Youth 1 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) |
0-7
0-1 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | +3.5 | |
FT 01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) |
2-1
1-1 |
โมจิ มิริม(เยาวชน) | - | |
FT 01:00 | 1 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) |
2-1
0-0 |
Mauaense SP Youth | - | |
FT 01:00 | Santacruzense U20 |
0-0
0-0 |
Andradina SP Youth | - | |
FT 01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) |
0-0
0-0 |
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | +1.25 | |
FT 01:00 | 2 EC Uniao Suzano SP Youth |
0-0
0-0 |
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 Sao Jose AP (Youth) |
1-3
0-1 |
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 2 | -1 | |
FT 01:00 | 1 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) |
4-0
2-0 |
ฟรานคาน่า(เยาวชน) 1 | -2.5 | |
FT 01:00 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | - | |
FT 01:00 | Ibrachina Youth |
3-0
1-0 |
Colorado Caieiras SP Youth | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
CA Metropolitano U20 2 | -2.75 | |
FT 01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) |
7-0
3-0 |
อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 2 | -3.5 | |
FT 01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
Joseense SP Youth | -2.25 | |
FT 01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) |
7-0
4-0 |
Catanduva/SP Youth | - | |
FT 01:00 | 4 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 1 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
SKA Brasil Youth 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 6 3 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
3-0
2-0 |
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 2 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 4 | -2.5 | |
FT 01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | -1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 01:00 | [SS-9]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ |
2-0
2-0 |
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ[SS-12] | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 3 Hercilio Luz U20 |
1-0
0-0 |
Brusque U20 3 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:00 | มาชารังกัวเป ซีอี |
0-1
0-1 |
โฮริซอนเต ซีอี | +1.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 2 ครูไซโร่ (เยาวชน) |
1-2
1-0 |
Minas Boca/MG Youth 2 | -3 ▼-2.75 |
|
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 01:00 | 2 FK Viltis Vilnius |
0-3
0-1 |
FK Transinvest 2 | +3 ▼+2.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 1 Atletico Goianiense U20 |
0-0
0-0 |
วิลา โนวา(เยาวชน) 6 | -0.5 | |
FT 01:00 | Queimadense PB Youth |
1-1
0-1 |
Atletico Cajazeirense U20 5 | -0.5 | |
Brazil Campeonato Baiano 2 (Brazil Campeonato Baiano 2) | |||||
FT 01:00 | 4 1 Galicia EC |
0-1
0-1 |
เยเกบีเอ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:05 | 2 Monte Azul SP (Youth) |
1-1
1-1 |
อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 1 | +0 | |
Brazil Campeonato Cearense Division 2 (Brazil Campeonato Cearense Division 2) | |||||
FT 01:10 | ทิราเดนเตส ซีอี |
1-2
1-1 |
กัวรานี่ ซีอี 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:10 | 3 ฟลอเรสต้า ซีอี |
2-0
1-0 |
อิตาปิโปกา ซีอี 4 | -0.25 | |
FT 01:10 | 3 บาร์บาล่า |
1-0
1-0 |
Cariri 6 | +0 | |
FT 01:10 | 7 1 Pague Menos |
3-1
2-0 |
กัวรานี่ ซีอี 2 3 | +0 | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 01:15 | [NOR D1-14]วาเลเรนก้า |
0-1
0-0 |
โบโด กลิมท์[NOR D1-5] 1 | +0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | [SCO HL-11]Clachnacuddin |
0-10
0-6 |
อินเวอร์เนสส์[SCO CH-3] | +3.25 | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 01:30 | 1 [4]วอลซันกูร์ |
3-1
2-1 |
ไออาร์ เรกยะวิก[6] | -0.25 ▲-0.5 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:30 | 1 [9]ฟจอลเนอร์(ญ) |
0-2
0-0 |
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[3] 1 | +2 ▼▼+1.5 ▼+1.25 |
|
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) |
2-3
1-0 |
แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 2 | -0.5 | |
Gambia FF Cup ( Gambia FF Cup) | |||||
FT 01:35 | 2 Elite United |
0-0
0-0 |
ฟอร์ชูนเอฟซี 3 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | [SCO CH-5]เรธโรเวอร์ส |
1-2
0-0 |
ควีน ออฟ เซาธ์[SCO CH-10] | -0.75 | |
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women) | |||||
FT 01:45 | 2 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) |
0-0
0-0 |
Sion Swifts (w) | -2.25 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:00 | Afturelding Hviti U19 |
4-1
3-0 |
Breidablik Augnablik Smari U19 | - | |
iceland division 2 (iceland division 2) | |||||
FT 02:15 | 2 [12]เรยเนียร ซานเกอร์ได |
3-4
3-3 |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[9] 3 | +0 | |
FT 02:15 | [3]เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ |
2-0
1-0 |
HotturHuginn[10] | -1.5 | |
FT 02:15 | [8]Fjardabyggd Leiknir |
2-0
0-0 |
แมกนิ[11] | -0.75 | |
FT 02:15 | 3 [5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
0-1
0-1 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[2] 4 | +0.25 | |
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 02:15 | [1]ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) |
1-1
0-1 |
Tindastoll Neisti Womens[2] | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:15 | [7]กรินดาวิค (ญ) |
0-0
0-0 |
ฟีลเคียร์(ญ)[8] 1 | +0 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:30 | 3 [5]สโมฮา เอสซี |
3-2
2-0 |
เอล อาห์ลี[3] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 3 [8]คัวริบก้า |
1-4
0-2 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[7] 3 | -0.25 | |
FT 02:30 | [6]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
3-1
1-1 |
SCCM Chabab Mohamedia[11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 02:30 | SOL FC Abobo |
3-3
1-0 |
Abidjan competition | - | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 03:00 | 4 Fram/Ulfarnir U19 |
1-1
0-0 |
Fjolnir/Vaengir II U19 1 | -1.75 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:00 | Sport Colonial |
3-2
2-1 |
Sol de America Pastoreo 1 | - | |
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 1 Smari 2020 |
0-3
0-1 |
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 03:00 | 2 Berserkir Midas |
1-1
0-0 |
KF Hafnir 1 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 03:00 | 5 1 โคเบนฮอน |
2-2
1-1 |
เลตเทียร์ 4 | +2.5 | |
FT 03:00 | 1 อลาฟอสส์ |
1-3
0-0 |
กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 3 | +3 | |
FT 03:00 | เคเอ็ม เรคยาวิก |
1-4
0-3 |
อัลฟ์ทาเนส | +4.5 | |
Gambia FF Cup ( Gambia FF Cup) | |||||
FT 03:10 | 2 Gambia Ports Authority |
0-0
0-0 |
Red Hawks FC 2 | +0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 04:00 | 2 นิวเจอร์ซีย์โคปา |
2-5
0-1 |
Hudson Valley Hammers 4 | -0.5 | |
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 04:05 | 1 [ARG D1-2]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
2-0
1-0 |
ฟลานเดรีย[ARG D2-32] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 4 1 [17]เนาติโก (พีอี) |
1-1
1-1 |
คริคูม่า[6] 2 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 1 [1]Club Chivas Tapatio |
3-1
1-1 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก[16] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 05:00 | 3 [1]วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
1-1
1-0 |
ฮาร์เบอร์วิว[6] 5 | -0.75 | |
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 ( Brazil Campeonato Carioca Serie A2) | |||||
FT 05:00 | โวลตา เรดอนดา |
4-2
2-1 |
มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:15 | 4 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ |
1-0
0-0 |
Flamengo de Guanambi 6 | -0.75 | |
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 05:15 | 2 [ARG D1-25]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
1-1
0-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[ARG D1-20] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:15 | 1 [PAR D1(a)-2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
0-3
0-0 |
พัลไมรัส[BRA D1-1] 1 | +0.75 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 2 [BOL D1(a)-3]เดอะ สตรองเกสต์ |
1-2
1-0 |
ซิเอร่า[BRA D1-13] 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 05:15 | 3 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) |
1-1
1-0 |
บาเฮีย (เยาวชน) 4 | -0.25 ▼+0 |
|
concacaf championship u20 (concacaf championship u20) | |||||
FT 06:00 | 1 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) |
1-0
1-0 |
จาไมกา(ยู 20) 1 | +0.25 | |
ยูเอสโอเพนคัพ (U.S. OPEN CUP) | |||||
FT 06:00 | 3 [MLS-5]ออร์แลนโด ซิตี้ |
1-1
0-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี[MLS-5] 1 10 | -0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 1 กรีนวิลล์ เอฟซี |
3-1
1-0 |
นอร์ท แคโรไลนา 1 | -0.75 | |
FT 06:00 | 3 1 Central Florida Panthers |
3-2
0-2 |
ไมอามี่ ยูไนเต็ด 3 5 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League) | |||||
FT 06:00 | WFC Charlotte (w) |
0-4
0-1 |
Charlotte Lady Eagles(w) | +2.75 | |
FT 06:00 | FC Surge (W) |
5-0
2-0 |
ฟลอริดา กัลฟ์ โคสต์ ดีแอล เอฟซี(ญ) 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:00 | 1 [4]Forge FC |
0-1
0-0 |
Valour[6] 1 4 | -0.5 | |
USA USL League Two (USA USL League Two) | |||||
FT 06:00 | North Carolina Fusion U23 |
2-2
2-1 |
เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | - | |
FT 06:00 | โทแบคโค โร้ด |
3-3
3-0 |
Charlotte Independ B | - | |
FT 06:00 | 1 คริสโต เอฟซี |
0-3
0-2 |
ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี 6 | -0.75 | |
FT 06:00 | ซีดาร์สตาร์ |
4-2
1-1 |
เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | -1.5 | |
FT 06:00 | South Bend Lions |
3-0
3-0 |
Toledo Villa FC | -1.5 | |
FT 06:00 | NONA FC |
3-0
2-0 |
Florida U23 | -1.5 | |
FT 06:00 | เอฟซี โมทาวน์ |
5-0
2-0 |
Morris Elite | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
USL W-League Women ( USL W-League Women) | |||||
FT 06:00 | Queensboro FC (W) |
3-2
1-2 |
Connecticut (w) | -0.75 ▲-1 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |