ราคาบอล.cc
ผลบอล 3 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 2 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 1 กุมภาพันธ์ 2565ผลบอล 31 มกราคม 2565ผลบอล 30 มกราคม 2565ผลบอล 29 มกราคม 2565ผลบอล 28 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 1 กุมภาพันธ์ 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 3 [URU D1(c)-3]เซอร์โร ลาร์โก(N) 0-1
0-0
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-13] 1 +0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1-3
1-3
มอนเทอร์เรย์(ญ) 3 +2.25
+2
+2.25
โคปา โด นอร์เดสเต้ (Brasil Campeonato do Nordeste Primeira)
FT 07:30 4 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-1
0-1
ซิเอร่า 5 +1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 คลับ ลีออน (ญ) 4-2
1-1
เกเรตาโร(ญ) 1 +0
-0.25
+0
FT 08:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-0
0-0
ครูซ อซูล(ญ) -2
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 08:05 2 [6]ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-1
1-1
ยูเนียน แมกดาเลนา[15] 4 -1.25
-1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 4-0
0-0
ซานโตส ลากูน่า(ญ) +0
-0.25
FT 09:00 1 Mazatlan FC (W) 1-0
1-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 3 +0
+0.25
FT 10:00 1 ตีฮัวนา (ญ) 1-1
1-1
ไทเกรส(ญ) +1.25
+1.5
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
Postp 15:00 [HK PR-4]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
คิดชี[HK PR-2] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 [RUS D1-3]ตอร์ปิโด มอสโก 4-1
0-0
ซิเล็กส์[MKD D2W-1] -
FT 15:30 [MKD D1-10]FK Tikves Kavadarci 2-2
2-0
ยูโรเซ คราสโนดาร์[RUS D1-16] -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 2 [4]เอฟซี แมคอาเธอร์ 2-2
0-1
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[1] 3 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [CZE D2-10]วิโซซิน่า จิคลาวา 3-3
2-1
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[CZE D2-15] -0.5
-0.75
-0.25
FT 17:00 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-0
1-0
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 3 -0.25
FT 17:00 FK Prva Iskra Baric 2-4
1-1
รัดนิก บิเยลจิน่า -
FT 17:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก(N) 4-3
2-1
พัลเซ่น 2 -1.5
-1.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-2
2-0
เลชเช่(ยู20)[14] 1 1 -1.5
FT 17:00 2 [18]เปสคารา(เยาวชน) 1-2
0-1
กาญารี่(เยาวชน)[3] 2 +0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 17:10 1 [26]ญี่ปุ่น 2-0
1-0
ซาอุดีอาระเบีย[51] 2 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 18:00 แอตแลนตาสไคลเพดา
ซิลเคบอร์ก -
FT 18:00 ซิลเคบอร์ก 0-2
0-2
แรนเดอร์ส -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 3 1 [169]เนปาล 1-0
1-0
มอริเชียส[172] 2 6 -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 3 1 [B-7]Farense U23 2-0
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[A-6] 1 1 +0
+0.25
FT 18:00 1 [A-4]ฟามาลิเคา(ยู 23) 2-0
2-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[B-5] 2 -0.25
FT 18:00 2 1 [B-4]มาริติโม่(ยู 23) 0-3
0-1
วิเซลา ยู23[A-5] 1 -0.5
-0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 [2]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2-1
0-0
บาริโต ปูเตรา[17] 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [RUS D2S-1]เอสเคเอ รอสตอฟ 0-2
0-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D2W-3] -
FT 19:00 [POL PR-6]วิสล่า พล็อค 2-2
2-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[POL D1-12] -
FT 19:00 [ARM D1-1]อารารัต 2-3
1-0
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-1] -
FT 19:00 [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์(N) 0-3
0-1
โมสส์[NOR D2A-10] 1 -2.25
-1.5
FT 19:00 KF Besa Doberdoll 3-0
1-0
Kosova Vushtrri -
FT 19:00 2 บีไน มาจ์ดอัล ครัม 0-2
0-0
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2 +3
+2.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 19:00 2 [95]เลบานอน 1-1
1-1
อิรัก[75] 1 +0
FT 19:00 1 [98]เวียดนาม 3-1
2-0
จีน[74] 3 +0.25
+0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 1 [13]เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-1
0-1
เจนัว(เยาวชน)[6] 3 -0.25
FT 19:00 3 [4]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 4-1
1-0
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[11] -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 3 [9]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 2-2
2-1
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[16] 4 -0.5
-0.25
-0.5
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 ไบร์ท สตาร์ 0-3
0-1
URA Kampala 1 +1
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [BLR D1-10]ซลูตัสค์ 1-2
0-1
เนเมน กร็อดโน่[BLR D1-7] 1 +0.25
FT 19:30 [GER D2-1]ดาร์มสตัดท์ 3-1
2-0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[GER RegS-6] -
FT 19:30 3 Maccabi Isfiya 1-2
1-1
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1 +0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 19:30 เบต้า รามัท กาน
Tzeirey Tira +0
FT 19:30 2 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 4-0
2-0
ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 3 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:55 1 [10]Al Kholood 1-1
0-1
อัล-โชอาลาห์[14] 6 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SVK D1-3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-1
1-1
ดินาโม มอสโก[RUS PR-2] +0.75
+0.5
FT 20:00 เอฟเค เวเลซ 3-0
1-0
กอชค์ กาเบลา -1.25
-1.5
FT 20:00 [SER D2-13]FK Graficar Beograd 1-0
0-0
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[RUS D1-18] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 4 [4]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 3-3
2-0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] 2 -0.5
-1.25
FT 20:00 2 [14]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-2
1-2
มิลล์วอลล์(ยู 23)[7] 2 -0.25
+0
FT 20:00 1 [2]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 6-1
2-1
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[8] 3 -1
-0.75
-1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:10 [3]โอฮูด มีดินา 2-1
1-0
Bisha FC[20] 3 -0.75
-0.5
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:30 3 [27]Legnago Salus 1-2
1-0
เลชโก้[29] +0.25
FT 20:30 2 [28]โปร เวอร์เซลลี่ 0-0
0-0
โปรเซดโต้[37] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:30 [32]โปร ปาเทรีย 0-0
0-0
เทรนโต้[24] 1 3 +0
FT 20:30 2 [23]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-1
0-0
ปาโดวา[33] 2 +0.5
+0.75
FT 20:30 2 1 [36]ตริเอสติน่า 0-0
0-0
ยูเวนตุส(ยู 23)[21] 2 +0
-0.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:30 2 Silwan 0-3
0-1
Ahli Al Khalil 1 +0.5
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
FT 20:30 3 [AZE D1-1]คาราบัค 1-0
0-0
เคสลา เอฟเค[AZE D1-6] 3 -1.5
-1.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 1 [16]เปอเซล่า ลามังกัน 0-1
0-0
อเรม่า มาลัง[1] 2 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [SER D1-7]ราสนิกีร์ ไนร์ 0-1
0-1
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-16] +0.25
FT 21:00 [RUS D1-12]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
1-0
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[RUS D1-10] -
FT 21:00 [TFF 1. Lig-12]เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-0
0-0
เลฟสกี้ โซเฟีย[BUL D1-6] -0.25
+0
FT 21:00 Rudar Prijedor 1-0
1-0
เอ็นเค คาร์โลแวค 1 -0.25
Pend 21:00 [Kos L-5]พริสตีนา
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-10] -
FT 21:00 [HUN D1-11]กีไอร์มอต เอสอี 1-5
0-3
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-7] -
FT 21:00 [BUL D1-1]โดโกเรต์ส รัซกราด 1-0
0-0
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-1] -
FT 21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-1
0-1
ตอร์ปิโด มอสโก -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:00 2 [86]ซีเรีย 0-2
0-0
เกาหลีใต้[33] 1 +0.75
+1.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 2 [12]เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-2
1-1
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[2] 2 +0.25
+0
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [9]เอฟซี กัว 1-1
0-0
เดลี ไดนามอส[7] 2 -0.25
-0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [2]Sagrada Esperanca 6-0
1-0
Sporting Cabinda[12] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:15 [SER D1-13]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0
0-0
โคลอส โคซาลิฟก้า[UKR D1-8] -
FT 21:30 อิสตันบูลสปอร์ 0-0
0-0
ยูโรเซ คราสโนดาร์ -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:30 4 1 [21]อิหร่าน 1-0
1-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[69] 2 -1
-0.75
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 รัสเซีย (ยู 16) 2-3
0-1
เบลเยียม (ยู 16) -
FT 21:55 [142]คูเวต 0-2
0-1
ลิเบีย[117] 3 +0
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 22:00 [CYP D1-5]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 2-1
1-1
Xylotympou[CYP D2-11] -2.5
-2.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:00 3 [13]อัล-นาดห์ฮา 2-0
1-0
อัล คาลีจ[2] 1 +0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 3 [BHR D-9]บูไสทีน 2-3
1-0
อัล ฮาล่า[BHR D1-6] 1 +0

+1.25
+1
FT 22:00 2 [BHR D-10]อัล ทัดมัน 0-0
0-0
อัล ชับบับ[BHR D-2] 1 +1.75
+1.5
Pend 22:00 [BHR D1-3]Al Khaldiya
อัล นาจม่า[BHR D1-9] +0
-0.75
FT 22:00 [BHR D1-2]มานาม่า คลับ 2-0
0-0
อิซ่า ทาวน์[BHR D-6] 3 -1.25
-1.5
FT 22:00 2 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-5
0-3
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[BHR D1-7] 1 1 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 4 กาตาร์ (ยู23) 2-2
0-1
ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2 +0.75
Pend 22:00 [84]อุซเบกิสถาน(N)
นิวซีแลนด์[110] -0.25
-0.5
FT 22:00 1 [91]บาห์เรน 1-0
0-0
คองโก-กินชาซา[64] 2 -0.5
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
FT 22:00 3 อัล วาครา(สำรอง) 4-1
2-0
กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 2 -0.75
FT 22:00 1 อัล คอร์(สำรอง) 1-2
0-1
อัล การาฟา(ยู 23) 1 +1
+1.25
FT 22:00 2 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 2-4
1-2
Al-Shamal SC Reserves 1 +0.5
FT 22:00 1 1 Al Sadd Reserves 0-4
0-1
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 4 +0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:00 4 [B-6]เบเลเนนเซส(ยู 23) 5-2
4-0
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[A-7] 2 -0.25
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
FT 22:00 4 1 [EGY D1-5]ฟาร์โค 0-2
0-1
เอนพ์พี[EGY D1-11] 2 4 +0.75
+0.5
FT 22:00 1 [EGY D1-10]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 2-1
1-0
เซรามิกา[EGY D1-9] 2 -1
-0.5
FT 22:00 3 [EGY D1-2]ซามาเล็ค 0-1
0-0
ทาลา เอล เจช[EGY D1-16] 2 -1
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
FT 22:45 3 [AZE D1-4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1-1
1-0
ซาบาห์ เอฟเค[AZE D1-5] 3 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [SVK D2-9]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2-1
0-1
Namestovo[SVK D2-16] -1.75
-1.25
Pend 22:59 [CZE CFLB-16]จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-18] -
FT 22:59 [AUT D1-10]ดับบริวเอสจี วัตเท่น 6-1
3-0
Worgl Obi SV[AUS D3WT-2] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 22:59 รัสเซีย (ฟุตซอล) 3-1
0-0
จอร์เจีย (ฟุตซอล) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Postp 22:59 [36]คอสตาริกา (ญ)
ปานามา (ญ)[58] -
FT 22:59 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 0-1
0-1
ปานามา ( ญ ) ยู 20 -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:00 2 [79]โอมาน 2-2
0-1
ออสเตรเลีย[35] 1 +0.5
+1.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 23:30 2 Al Quwwat Al Falistinia 0-4
0-2
Al-Sawahreh 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:45 1 SK Furstenfeld 5-2
1-1
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ +1.5
+1.25

ผลฟุตบอลวัน 2 กุมภาพันธ์ 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
FT 00:00 [SWE D1-13]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 6-0
2-0
บีเคฟอร์เวิร์ด[SWE D3NG-2] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 00:00 1 [A-20]เจียน่า เออมินิโอ 0-2
0-0
มานโตวา[A-15] 3 +0.25
FT 00:00 2 [34]ปิอาเชนซา 1-0
1-0
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[22] 1 -0.25
+0
FT 00:00 1 [38]ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
0-0
อัลบิโนเลฟเฟ่[35] 1 1 -0.5
-0.75
FT 00:00 2 [30]เรนาเต้ เอซี 0-0
0-0
US Fiorenzuola[26] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 00:00 3 1 [31]เฟอรัลพิซาโล 3-1
1-1
เซเรกโน่[25] 2 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 00:30 เวียนเนอร์ เอสซี
SV Schwechat -2.25
-2.5
-2
FT 00:30 [AUT D2-5]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 5-1
0-0
Donau Linz -
Pend 00:30 SV Feldbach
เอสซี คาลสดอฟ[AUS D3C-13] +4
+4.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:00 [6]ชามัวร์ นิออร์ท 2-0
0-0
ยูเอสแอล ดันเคอร์[19] 1 -0.5
FT 01:00 1 [5]เอเจ โอแซร์ 1-2
1-1
ปารีส เอฟซี[3] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [10]ปัว เอฟซี 0-3
0-0
นีมส์[8] 2 -0.5
-0.25
FT 01:00 2 [15]วาล็องเซียนส์ 6-1
5-1
น็องซี่[20] 1 5 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [SWE D1 SNN-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 8-0
3-0
เอ็นสเคเด้ไอเค[SWE D3NS-8] -2
-1.75
-2.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 01:00 2 [ISR D2-6]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-1
0-1
ฮาโปเอล ไฮฟา[ISR D1-5] 4 +0.5
+0.25
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 01:00 3 [8]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1-2
0-1
ฮาร์เบอร์วิว[9] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 11-1
6-0
FC Wulfrath 2 -3.5
-4.25
FT 01:30 Simmeringer SC 4-2
0-0
SC Mannsworth -
FT 01:30 1 SG VFR Dersim Russelsheim 1-4
1-2
Rot-Weiss Walldorf 1 +2.5
+2.75
FT 01:30 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 1-5
0-3
อัลเลอไฮเลเกน[AUS D3C-8] +0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 01:30 3 [ISR D1-14]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0
0-0
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-2] 4 +1
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 [HOL D3-18]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 3-2
2-1
ดีวีเอส 33 เออร์เมโล -0.75
-0.25
-0.5
FT 02:00 SV Eintracht Verlautenheide 2-3
0-1
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ +1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 02:00 สเปน (ฟุตซอล) 5-1
0-0
สโลวะเกีย(ฟุตซอล) -3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:30 [IRE PR-3]สลิโก โรเวอร์ส 1-1
1-0
ฟินน์ ฮาร์ปส์[IRE PR-8] -0.25
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [5]เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) 0-6
0-2
สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ)[3] +3.5
+3.25
+3.75
FT 02:30 1 [6]Martal Method (W) 1-0
1-0
San Gwann FC (W)[7] +0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 02:45 2 [5]ฮิเบอร์เนี่ยน 0-0
0-0
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] 4 -0.25
+0
FT 02:45 5 1 [8]ลิฟวิงสตัน 1-2
1-1
เซนต์ จอห์นสโตน[11] 2 -0.25
FT 02:45 1 [12]ดันดี 0-0
0-0
ดันดี ยูไนเต็ด[7] -0.25
+0
-0.25
FT 02:45 5 [10]รอสส์ เคาน์ตี้ 1-1
0-0
อเบอร์ดีน[6] 3 +0
+0.25
FT 02:45 [9]เซนต์ เมียร์เรน 1-1
0-0
มาเธอร์เวลล์[4] 1 -0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:45 2 1 [7]สวินดอน ทาวน์ 1-1
0-1
คราวเลย์ ทาวน์[13] 3 -0.5
-0.75
FT 02:45 [2]ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-0
0-0
สตีฟเนจ โบโรห์[17] 1 -0.75
-0.25
FT 02:45 1 [5]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
0-0
บาร์โรว์[20] 4 -0.75
-0.5
FT 02:45 2 [14]ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
0-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[6] 2 -0.25
+0
FT 02:45 [10]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2-1
0-0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[22] 2 -0.5
FT 02:45 2 [11]แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-1
0-0
เลย์ตัน โอเรียนท์[15] 2 -0.25
+0
FT 02:45 1 [21]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
โรชเดล[18] 1 +0
+0.25
FT 02:45 [9]พอร์ทเวล 1-1
1-0
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] +0.5
+0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 3 [14]มิลล์วอลล์ 0-0
0-0
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 02:45 2 [19]สวอนซี ซิตี้ 0-1
0-0
ลูตัน ทาวน์[9] 4 -0.25
+0
-0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:45 3 [20]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2-2
1-2
เชลแน่ม ทาวน์[17] 3 -0.25
+0
FT 02:45 2 [2]วีแกน แอธเลติก 1-1
1-1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[6] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:45 2 [23]จิลลิ่งแฮม 1-0
1-0
ครูว์ อเล็กซานดร้า[22] +0
-0.25
+0
FT 02:45 1 [8]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2-0
0-0
มอร์แคมบ์[21] 1 -1
FT 02:45 1 [24]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-5
0-2
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[1] +1.25
+1.5
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:45 [IRE PR-5]โบฮีเมี่ยนส์ 1-1
1-1
ลองฟอร์ด ทาวน์[IRE D1-2] -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 02:45 2 [1]เดอะ นิว เซนต์ส 5-1
0-0
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 2 -3.25

-4.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League)
FT 02:45 3 [11]เยโอวิล ทาวน์ 1-1
0-1
เวย์เม้าท์[21] 1 4 -0.75
FT 02:45 2 [16]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-1
2-1
บาร์เน็ต[17] 1 -0.25
-0.5
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 02:45 [4]เรธโรเวอร์ส 3-3
2-1
ควีน ออฟ เซาธ์[10] 1 -0.75
-0.5
FT 02:45 3 [5]แพททริค ทริสเทล 1-0
0-0
อายร์ ยูไนเต็ด[8] 3 -0.75
-1
-0.75
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north)
FT 02:45 2 [8]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2-1
1-1
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[6] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 02:45 [3]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 3-0
1-0
เลมิงตัน[13] 1 -1
-0.75
-1
FT 02:45 [16]เชสเตอร์ เอฟซี 1-1
0-0
แบล็คเลย์ ทาวน์[2] 1 +0
+0.25
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South)
FT 02:45 [13]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-2
0-1
อีสต์บอร์น โบโรห์[10] 2 -0.25
FT 02:45 2 [5]ดาร์ทฟอร์ด 1-0
1-0
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[4] 1 +0
-0.25
+0
FT 02:45 3 [1]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-0
1-0
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[3] 4 -0.75
-1.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 [12]แฮร์โรว์ โบโร่ 0-1
0-0
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[2] +1.25
+1
+0.75
FT 02:45 [13]เฮนดอน 0-1
0-0
โกสปอร์ท โบโรห์[8] +0
FT 02:45 1 [4]ทอนตัน ทาวน์ 3-1
0-1
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[15] 2 -1
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 4 Felixstowe Walton United 1-0
0-0
เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ 2 -0.25
+0
FT 02:45 Cray Valley Paper Mills 3-0
0-0
เซเวนโนคส์ ทาวน์ -1.5
-1.75
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 1 [11]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 3-2
1-2
โครินเธียน-แคชวลส์[12] 1 -0.5
FT 02:45 1 [20]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-3
1-0
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[18] 3 -0.25
-0.5
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 02:45 1 [12]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1-2
1-1
แอชตัน ยูไนเต็ด[16] 3 -0.25
FT 02:45 1 [11]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-1
1-1
แกรนแธม ทาวน์[22] -1
-0.75
Southern League Division One Central (ENG SD1)
FT 02:45 2 AFC Dunstable 1-0
0-0
บาร์ตัน โรเวอร์ -1.25
FT 02:45 3 Winchester City 3-1
1-0
Sholing FC 2 -0.25
England Ryman Cup (England Ryman Cup)
FT 02:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 3-3
1-3
บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 2 -2
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 [1]บานบุรี ยูไนเต็ด 4-0
2-0
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[19] 2 -1
-1.25
FT 02:45 [4]รูเชล โอลิมปิค 4-0
2-0
สตัวร์บริดจ์[12] 2 -1.25
-1
FT 02:45 [13]นีดแฮมมาร์เก็ต 3-0
0-0
เลสตัน เอฟซี[7] 1 +0
-0.25
Republic of Ireland Munster Senior Cup (Republic of Ireland Munster Senior Cup)
FT 02:50 1 ทรีตตี้ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 +0.25

+1.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 [10]โอลิมปิก ลียง 2-1
0-1
โอลิมปิก มาร์กเซย[3] -0.75
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 03:00 1 [15]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-0
1-0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[12] 1 -0.5
-0.75
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 03:00 3 [10]อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-0
0-0
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] 1 1 -0.25
+0
-0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 3 [10]ซานตาคลารา 2-1
1-1
เบาวิสต้า เอฟซี[14] 4 -0.25
-0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 03:15 3 [11]ทรูโร ซิตี้ 2-0
1-0
ติเวอร์ตัน ทาวน์[17] 3 -0.25
-0.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 03:15 3 [4]อาร์เน็ท การ์เดน 2-2
2-1
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์[11] 1 -0.75
-0.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 03:30 2 [77]โบลิเวีย 2-3
1-1
ชิลี[24] 2 +0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:40 2 [7]เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี[5] 2 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:00 [MLS-4]โคโลราโด ราปิดส์ 3-1
1-1
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[MLS-8] -
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista)
FT 05:00 2 [1]พัลไมรัส 1-0
1-0
อา โซ ซานต้า เอสพี[16] 5 -1.5
-1.75
คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่ (Brazil Pernambucano League)
FT 05:00 [10]Sete de Setembro PE 0-3
0-2
เนาติโก (พีอี)[1] +1

+2.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 05:00 [139]ซูรินาเม 2-1
1-0
กายอานา[176] -
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:00 1 [17]อุรุกวัย 4-1
3-0
เวเนซุเอลา[59] 6 -1.25
-1.5
-1.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 6 [15]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-2
0-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[4] 5 -0.25
-0.5
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 06:00 3 [9]Sociedade Acao 1-1
0-1
ลูเวอร์เดนเซ่[5] 3 +0.25
+0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน