ราคาบอล.cc
ผลบอล 31 มกราคม 2565ผลบอล 30 มกราคม 2565ผลบอล 29 มกราคม 2565ผลบอล 28 มกราคม 2565ผลบอล 27 มกราคม 2565ผลบอล 26 มกราคม 2565ผลบอล 25 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 29 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
French Guiana Ligue 1 (French Guiana Ligue 1)
FT 06:10 3 Olympique de Cayenne 1-0
0-0
Loyola O.C 1 -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 [URU D1(c)-3]เซอร์โร ลาร์โก 1-2
0-1
อินสติทูโต เด คอลโดบา[ARG D2B-11] 2 -0.5
06:30 [URU D1(c)-3]เซอร์โร ลาร์โก(N)
Instituto AC Cordoba B -
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 08:00 2 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 0-0
0-0
เบลล่า วิสต้า บีบี 4 -0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 1 เอสตูเดียนเตส เตคอส 1-1
1-0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 3 -0.75
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 ไทเกรส(ญ) 5-1
2-0
อัตลาส(ญ) 1 -1.25
-1.75
-1.5
Costa Rica Cup Women (Costa Rica Cup Women)
FT 08:00 4 ซาปริสซ่า (ญ) 4-2
1-0
Municipal Pococi Women 1 -1.25
-0.75
FT 08:00 1 Dimas Escazu (w) 1-1
0-1
CS Herediano (W) 2 +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 [6]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0
1-0
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[13] 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 1 [MEX D1(c)-17]โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-1
1-0
ซานโตส ลากูน่า[MEX D1(c)-16] +0.5
+0.75
+0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
Postp 09:00 CSD Amatitlan
Quiche FC -0.25
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 1 [10]พูอีบลา 3-1
0-1
คลับ ตีฮัวนา[14] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:00 [AUS QSL-6]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 2-0
2-0
Newcastle Olympic FC 1 -0.75
-1.5
Postp 11:00 [AUS QSL-6]โกลด์ โคสต์ ไนท์
แฮมิลตัน โอลิมปิค[NSW-N TPL-7] -
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 12:50 2 [7]บริสแบน โรว์(ญ) 1-2
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)[2] +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 13:35 1 [AUS D1-1]เมลเบิร์น วิคตอรี่(N) 4-1
0-1
เวลริงตัน โฟนิค[AUS D1-9] -0.5
-0.25
-0.5
India Regional Cup (India Regional Cup)
FT 14:00 1 Kuki Sporting Club 1-0
1-0
Classic Football Academy -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [CZE CFLM-2]ซิกม่า โอโลมุช บี 10-0
4-0
Sumperk -2
FT 15:00 [Kos L-5]พริสตีนา 2-0
1-0
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[RUS D1-4] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 [5]บาหลี ยูไนเต็ด 2-1
0-0
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[8] 1 -0.5
-1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 Udon United 1-0
1-0
Ubon Krua Napat FC 2 +0.75
+1.5
FT 15:30 ทหารบก เอฟซี 0-0
0-0
Nonthaburi United +0.25
+0
+0.25
FT 15:30 1 สยาม เอฟซี 0-1
0-1
เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี 4 -0.25
+0
FT 15:30 สมุทรสงคราม เอฟซี 0-0
0-0
อ่างทอง เอฟซี +0
-0.5
FT 15:30 1 Banbueng FC 2-2
0-0
ACDC FC 1 +0.25
+0
FT 15:30 1 1 สมุทรปราการเอฟซี 1-2
1-2
Royal Thai Air Force FC 5 +0
FT 15:30 5 1 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-3
1-2
Phram Bangkok FC 2 +0.5
+0.25
FT 15:30 4 สุรินทร์ โขงชีมูล 0-2
0-2
Nakhonratchasima United FC 4 +1.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:45 3 [BLR D1-11]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) 2-2
1-2
บาเต้ โบริซอฟ[BLR D1-2] +1
+0.75
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 2 [2]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-0
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้[3] 2 +0.75
+0
FT 15:45 2 [8]บริสแบน โรว์ 3-0
1-0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[11] -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [CZE CFLA-12]บีเนโซว 3-3
0-1
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[CZE CFLB-13] -0.25
FT 16:00 Brandys Nad Labem 2-1
1-1
FK Admira Praha B -0.75
FT 16:00 [AUT D2-8]กราเซอร์ เอเค(N) 1-2
1-1
เอสซี คาลสดอฟ[AUS D3C-13] -2
FT 16:00 1 Tiszaujvaros 1-3
0-0
Jaszberenyi FC 3 +0.75
Postp 16:00 Brandys Nad Labem
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) -
FT 16:00 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 8-0
2-0
TJ Dvur Kralove -
FT 16:00 [CZE D2-2]สปาร์ตาปราก 2 2-0
2-0
โลโค ทาวิน[CZE CFLA-1] -0.5
-1
-0.5
FT 16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-0
0-0
Wisla II Plock -
Pend 16:00 [BLR D3B-8]FK Bumprom
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[BLR D2-6] -
FT 16:00 [POL D1-7]อาร์ก้า กดิเนีย 1-1
1-1
จีเคเอสเบลชาโตว์[POL D2-15] -1.25
FT 16:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 5-1
3-0
Lachabadisilahua -
Pend 16:00 Runaway Bay Green
คูเมรา +1.75
Pend 16:00 IMT Novi Belgrade
Mladost Novi Sad -0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 2 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1-1
1-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 1 4 +0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 2 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 1-1
0-1
Hapoel Iksal Imad U19 1 2 -1.25
australia west premier bam creative night series (australia west premier bam creative night series)
FT 16:00 [WAUS D1-3]ซอเรนโต้ เอฟซี 5-0
2-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้[WAUS D1-9] 1 -1
-0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 2 จันทบุรีเอฟซี 0-2
0-0
Pluakdaeng United 1 +0.5
+0.75
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 16:00 1 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0-1
0-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 5 +1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 [CZE D2-6]โอปาว่า 3-5
1-2
ยูนิโก้[CZE CFLM-8] -1.25
FT 16:30 UFC Nagykanizsa 1-2
1-2
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี +1
+1.75
+2
Cancel 16:30 สปาร์ตาปราก 2
SK Cesky Brod -
Pend 16:30 Ceska Lipa
Sparta Kutna Hora -
FT 16:30 Haskovo 1-2
0-0
FC Zagorets -
FT 16:30 [CZE D2-14]ทริเน็ค 3-2
1-0
ฮลูชิน[CZE CFLM-4] -0.75
FT 17:00 1 [CZE D2-12]ไวสคอป 2-2
0-0
สโลแวน โรซิค[CZE CFLM-6] 1 -0.75
FT 17:00 3 [CZE D2-5]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-1
1-0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[CZE CFLM-1] 1 -1
FT 17:00 1 [CZE D1-11]ฟาสตาฟ ซลิน 4-0
0-0
เอฟเค เซนิก้า[SVK D1-6] 2 -0.75
-1
FT 17:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 2-0
1-0
SC Sopron -2
-2.25
FT 17:00 [POL D1-17]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3-1
2-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie -1.5
FT 17:00 [CZE D2-4]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม(N) 5-2
3-1
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-10] 2 -0.75
FT 17:00 3 [DEN D2A-10]โคลดิ้ง 2-3
1-0
เฟรเดอริเซีย[DEN D1-5] 1 +1
FT 17:00 LKS Goczalkowice Zdroj 1-3
0-1
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D1-13] +1.5
+1
FT 17:00 1 [CZE D2-11]อัสติ นาดลาเบม 3-0
1-0
เอฟซี ปิเซ็ค[CZE CFLA-3] 2 -1
-1.5
FT 17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-1
1-1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา -0.5
-1
FT 17:00 [DEN SASL-7]อาร์ฮุส เอจีเอฟ 7-0
4-0
เอสเบิร์ก[DEN D1-8] 1 -1.25
FT 17:00 HFC Hummene 2-1
1-0
Spisska Nova Ves -1.5
FT 17:00 1 [DEN D1-3]ลิงบี้ 3-3
1-1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-2] 2 -0.25
FT 17:00 3 พุชช่า นิโปโลมิเช่(N) 2-0
1-0
การ์บาเนียกราโกล 3 -0.5
FT 17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 4-0
1-0
เอ็มเอฟเค ชรูดิม -2.5
-2.75
17:00 [CRO D2-13]Radnik Sesvete
Kustosija[CRO D2-14] +0
FT 17:00 1 บอลเทค จีเนีย 3-2
0-1
KS Wierzyca Pelplin -
FT 17:00 1 KP Starogard Gdanski 1-2
1-0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 -
Cancel 17:00 เลช พอซนาน 2
Unia Janikowo -
FT 17:00 Rakosmenti KSK 3-3
1-1
BKV Elore -
Cancel 17:00 [AUS D3E-2]เฟริส เวียนนา 1894
เอสเค ลิเซน[CZE D2-3] -
Postp 17:00 Nagykanizsai TE 1866
โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี -
17:00 [SVK D2-5]ฮูเมนเน่
Spisska Nova Ves[SVK D1-W-5] -
FT 17:00 [CZE D2-7]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
1-0
เทปลิซ บี[CZE CFLB-12] -
FT 17:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 3-1
2-1
FC Strani -
Pend 17:00 [POL D1-2]วิดซอว์ ลอดส์
KP Calisia Kalisz[POL D2-12] -
FT 17:00 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3-0
2-0
ลาฟนิทซ์[AUT D2-6] -
FT 17:00 เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์ 2-0
1-0
Kustosija 2 +0
+0.5
+0
FT 17:00 [GEO D1-7]เอฟซี กากรา 0-2
0-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[GEO D1-8] 1 +0.25
FT 17:00 1 [GEO D1-10]เอฟซี เทลาวี 4-0
2-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[GEO D2-6] -1.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 4 [9]เจนัว(เยาวชน) 1-2
0-1
นาโปลี(เยาวชน)[8] 1 -0.75
FT 17:00 1 [14]เวโรน่า (เยาวชน) 3-3
2-2
อตาลันต้า (เยาวชน)[7] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 3 [2]สุโขทัย เอฟซี 3-0
2-0
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[6] 2 -0.5
-1
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 2 [6]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 1-4
0-4
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)[10] 2 -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 4 [1]เฟธิเยสปอร์ 1-2
1-1
Celspor[3] 1 -0.75
FT 17:00 1 [13]คาซิยาก้า 1-1
0-1
Mardin BB[12] 2 -0.25
FT 17:00 [15]โมด้าเฟน สปอร์ 4-0
1-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[18] 1 -2
-1.75
-2
FT 17:00 [14]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 8-1
5-0
Ceyhanspor[17] -2.75
-3.5
FT 17:00 1 [A-15]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-1
0-0
Hendek Spor[A-14] +0
+0.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 17:00 1 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 5-2
2-2
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1 -1.25
-1.5
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
17:00 เวโรน่า (เยาวชน)
อตาลันต้า(ยู 19) +0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 2 [B-13]เรจจิน่า(ยู19) 2-3
1-2
โฟรซิโนเน่(เยาวชน)[B-2] 2 +1.25
FT 17:00 3 [B-3]เชเซน่า (เยาวชน) 4-0
1-0
เบเนเวนโต้ (เยาวชน)[B-6] 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:15 โปโลเนีย ไบตอม 4-1
4-0
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1 +0
FT 17:30 4 2 [BLR D1-4]เอฟซี โกเมล 2-1
2-0
สลาเวีย โมซีร์[BLR D1-14] 1 -0.75
FT 17:30 [CZE CFLM-7]บลานส์โค 2-1
1-0
เอสเอฟเค โชวิน่า[CZE CFLM-15] -0.25
+0
17:30 บีเค เฟรม
เอชไอเค +0.5
FT 17:30 [FIN D1-2]เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-2
0-1
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[LAT D1-1] -0.75
FT 17:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0
1-0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว -
FT 17:30 Locarno 0-3
0-1
เบลลินโซนา -
FT 17:30 2 บีเค เฟรม 2-1
2-0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2 +0.5
FT 17:30 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 2-0
2-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ +0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 2 [3]บางกอกกล๊าส เอฟซี 4-1
3-1
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[16] 2 -1.25
-1.75
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 17:30 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 3-1
2-0
บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 [DEN D1-11]โฮโบร 2-0
0-0
ทิซเตด เอฟซี[DEN D2A-4] -0.25
FT 18:00 [AUS D3C-12]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 6-1
3-1
SC Bruck An Der Mur -1.25
-1.5
FT 18:00 SK Kosmonosy(N) 5-1
0-1
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ -1
FT 18:00 [SVK D1-12]Sokol Dolna Zdana 0-0
0-0
เคเอฟซี โคมาร์โน[SVK D2-3] 1 -0.25
-0.5
FT 18:00 [IRE D1-1]เชลบอร์น 5-2
2-2
ยูซี ดับลิน[IRE D1-3] -
FT 18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-1
0-0
โปกอน เซซิน 2 -
FT 18:00 [SLO D1-10]รีดอมเลีย(N) 4-2
2-1
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] +1.25
+1.5
FT 18:00 [SWE WD1-1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 2-0
1-0
เฮชบี โคเก(ญ)[DEN WD1-1] -
FT 18:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 6-2
3-1
TSV Schwaben Augsburg -
FT 18:00 1 ยูลเลิร์น เอฟซี 4-0
3-0
ฟริกก์ 1 +0
FT 18:00 1 บรอนชอยจ์ 1-1
1-1
Ringsted 2 -0.25
FT 18:00 [DEN D1-6]ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1
0-0
นาเอสเวด[DEN D2A-1] -
FT 18:00 [SWE D2-8]ออร์ไกร์ท 2-2
0-1
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[SWE D1 SNS-9] -
Cancel 18:00 [GER RegS-14]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[GER RegS-12] -
FT 18:00 ไอสโวล์ดไอเอฟ 0-2
0-1
โกรลุด -
FT 18:00 เคทีพี ค็อตก้า 1-2
1-1
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล -
FT 18:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 3-1
0-0
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) -1.5
Pend 18:00 [SVK D2-15]MSK Puchov
โดลนีย์ กูบิน[SVK D2-E-6] -
FT 18:00 1 เคเอส พอลโควิค 0-1
0-0
Gawin Sleza Wroclaw -1
FT 18:00 ฮอลเบค 1-1
0-0
บี 73 สลาเกลเซ่ -
FT 18:00 [CRO D2-8]เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
0-0
Bijelo Brdo[CRO D2-9] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 18:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3-1
2-0
Orleta Radzyn Podlaski -0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [6]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-0
0-0
โปลิศ เทโร เอฟซี[11] 3 -1.25
-0.75
FT 18:00 2 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-1
0-1
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 1 +0.25
+0.75
+0.5
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
FT 18:00 5 [A-5]ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 0-1
0-0
เบซิคตัส(ญ)[A-1] 3 +2
+2.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 อาลูกัส ซีเอฟ 0-1
0-0
CD Union Sur Yaiza 2 -0.75
FT 18:00 2 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-1
0-0
ซีดี เฮอร์บาเนีย 2 +0.25
+0
australia west premier bam creative night series (australia west premier bam creative night series)
FT 18:00 2 [WAUS D1-5]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-1
0-1
อาร์มาเดล เอสซี[WAUS D1-7] 3 -0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [5]อุดรธานี 0-4
0-1
นครปฐม เอฟซี[14] 1 -1

+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) 4-0
3-0
เรอัล เบติส ( ญ )[10] -5.5
FT 18:00 1 [12]บิยาร์เรอัล(ญ) 1-4
0-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] 1 +1.5
+1.75
+1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 1 [169]เนปาล 1-0
0-0
มอริเชียส[172] 1 -
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 18:00 Como 2000 (w) 0-3
0-1
AS Roma (W) -
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 18:00 [7]สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 2-2
0-0
CF Benfica Macau[8] 4 -2
-2.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 1 คอร์โดบา(ญ) 1-2
0-0
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1 -0.25
-0.5
+0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 4 Coruchense 4-1
2-1
Rabo Peixe 3 +0
-0.25
FT 18:00 2 Atletico CP (W) 1-3
1-0
CA Ouriense (w) 2 +2
+1.75
+2
FT 18:00 2 Vilaverdense (w) 0-4
0-3
สปอร์ติง(ญ) 1 +3.75
+4
Greece U19 ( Greece U19)
FT 18:00 5 Ionikos U19 2-0
1-0
อโตรมิโตส (ยู 19) 7 +0
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
FT 18:00 2 กรินดาวิค 0-2
0-1
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 4 -0.75
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal women’s Championship)
FT 18:00 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 3-0
2-0
มาริติโม่(ญ) 2 -2.75
-2.5
-3
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 1 S. Joao Ver 1-1
0-1
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 1 [FIN D3 AB-6]ซัลปา 1-2
1-0
พีเค-35 วานตา[FIN D2-7] +0
FT 18:15 1 [SVK D2-6]เอฟเค โคซิค 3-0
2-0
พาริซอน บาดิจอฟ[SVK D2-13] 2 -1
FT 18:15 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-1
0-1
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 1 [3]เปอร์เซบายา สุราบายา 1-0
0-0
พีเอสเอส สเลมัน[11] 5 -0.5
-0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:15 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 5-1
2-0
UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1 4 -0.25
Greece U19 ( Greece U19)
FT 18:25 1 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-0
0-0
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 [SVK D1-11]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 3-2
0-0
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[SVK D2-1] -0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 4 [17]ขอนแก่น เอฟซี 1-1
0-1
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[8] 6 +0.25
+0.5
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 18:30 2 เอ็มโปลี (ญ) 0-0
0-0
ฟิออเรนติน่า (ญ) 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:45 [DEN WD1-2]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[NORW-3] -
FT 19:00 [SWE D1-3]เยอร์การ์เด้น 3-1
1-0
เมตต้า/ลู ริกา[LAT D1-7] 1 -1.75
FT 19:00 1 [DEN SASL-2]เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-0
3-0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-2] -1.25
-1.5
-2
FT 19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 4-0
3-0
ราดอมเมียร์ก ราดอม +0
-0.25
+0
FT 19:00 Orn-Horten 4-1
2-1
ฟลินท์ -1
FT 19:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 2-1
0-0
สเตล สตาโลว่า โวล่า -1.75
-1.25
FT 19:00 1 [BUL D1-4]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 5-0
1-0
ทแซร์สโค เซโล[BUL D1-14] -0.75
-1.5
FT 19:00 Jarota Jarocin 3-2
1-1
สเตล บิเซค -0.25
+0
FT 19:00 FC Eddersheim 1-3
0-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต -
FT 19:00 [UKR D1-16]เอฟซี มาริอูพอล 2-2
2-1
เอฟเค วอซโดวัค[SER D1-6] -
FT 19:00 [IRE D1-8]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-3
0-2
แชมร็อค โรเวอร์ส[IRE PR-1] -
FT 19:00 [POL PR-1]เลช พอซนาน 0-0
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[POL D1-1] -
FT 19:00 [BUL D2-14]ลิเท็กซ์ โลเวช 1-1
0-0
Yantra Gabrovo[BUL D2-12] -
FT 19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0-3
0-2
เชอร์โน มอร์วาร์น่า -
FT 19:00 [SVK D1-3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-2
1-1
KF Ballkani[Kos L-3] -
FT 19:00 [SWE D2-6]แลนด์สโครน่า 3-0
2-0
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค[SWE D1 SNS-11] -0.75
-1
FT 19:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3-0
1-0
SV Bevern -
FT 19:00 [BUL D1-13]พีริน บลากอเยฟกราด 6-0
3-0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[BUL D2-6] -
FT 19:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-3
0-2
Podhale Nowy Targ -
FT 19:00 [MKD D2E-3]คาเมนิคา-ซาซ่า 1-0
1-0
เอฟเค โอโซโกโว[MKD D2E-7] -
FT 19:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1-0
0-0
เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน -
FT 19:00 [GER RegB-7]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-2
0-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[AUT D2-16] -
FT 19:00 1 [SWE D1-14]ฮาล์มสตัด 0-1
0-1
วาลเบิร์ก เอฟซี[SWE D1-10] +0
FT 19:00 [SWE D2-1]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 5-0
4-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[SWE D2-11] -0.5
Cancel 19:00 [SVK D2-2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
ซีมปิน ไมชาโลวี[SVK D1-8] -
FT 19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 4-0
1-0
TSV Bordesholm -
Pend 19:00 โนท็อดเด้น เอฟเค
ฟอลโล่ -
FT 19:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 2-2
0-0
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) -
FT 19:00 [SWE D2-4]นอร์บี้ ไอเอฟ 1-2
1-2
อัตซิคเท็นส์ บีเค[SWE D1 SNS-1] -
FT 19:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0-4
0-2
เฮลซิงบอร์ก -
19:00 จีเคเอสเบลชาโตว์
LKS Lagow -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 19:00 [3]ซีเอส โวลุนทารี 3-1
2-1
กาซ เมตาน เมดิอัส[13] 1 -0.5
-0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 2 [16]สปอล(เยาวชน) 0-2
0-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[2] 2 +0.5
+0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 3 [8]หนองบัวลำภู 1-0
0-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[2] 2 +1
+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 3 [13]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-2
2-2
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด[7] 4 +0.5
+0.75
FT 19:00 4 [15]กรมศุลกากร เอฟซี 0-0
0-0
เชียงใหม่ เอฟซี[9] 2 +0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [16]Eilenburg 4-0
2-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[18] 2 -0.25
FT 19:00 1 [3]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-0
1-0
วีเอฟบีเออร์บัค[20] 5 -1.5
-1.75
FT 19:00 1 [6]ชามนิตเซอร์ 0-0
0-0
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[13] 3 -1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 1 Welkite Ketema 2-2
1-2
Hadiya Hossana 2 +0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 19:00 Alpha FC
Esperance -0.75
-1
FT 19:00 4 Kirehe FC 0-1
0-0
Nyanza FC 5 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Postp 19:00 BTS Neustadt
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 -
Postp 19:00 เบรเมอร์ เอสวี
เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน -
Postp 19:00 Rostocker FC
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 19:00 มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี
Usher Celtic +0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:00 2 Real Union de Tenerife (W) 2-0
1-0
เอลเช่ (ญ) 1 -0.75
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
FT 19:00 1 Laval United FC 0-1
0-0
LIWA FC -2.25
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup)
FT 19:00 2 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-3
0-1
Maccabi Tel Aviv U19 1 +1.25
+1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 2 CD Aguilas Atletico U19 1-5
0-2
Union Viera CF U19 +0.5
+0.25
FT 19:00 3 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1-2
0-1
ลาส ปาลมาส ยู 19 1 3 +1.25
+1
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
FT 19:00 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 4-1
2-1
เคฟลาวิค 2 -1
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 4 1 Fatima (W) 2-3
2-1
Rambura (w) 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:15 [CZE D2-5]เอสเค ปรอสเตียยอฟ
โอโตรโควิซ[CZE CFLM-18] -
FT 19:15 2 [FIN D1-8]ฮอนก้าเอสพู 0-1
0-0
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[EST D1-3] -0.5
FT 19:15 [SWE D2-7]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-2
2-1
บี 93 โคเปนเฮเกน[DEN D2A-3] -1.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:15 2 Impeesa FC 0-0
0-0
Vision FC +1
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:15 ES Mutunda Women 1-2
1-1
Inyemera WFC (w) 1 +0.5
+0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:25 2 [14]Al Khaleej Youths 1-0
1-0
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[2] 1 +1.5
+1.75
FT 19:25 5 [1]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 4-3
2-2
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[3] 2 +0
-0.25
+0
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:30 3 [10]รอสส์ เคาน์ตี้ 3-3
2-1
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] +1.5
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 1 [CRO D2-4]NK Dubrava Zagreb 4-0
0-0
เอ็นเค โอปาติยา[CRO D2-16] -1.25
-1
FT 19:30 [RUS D1-2]เฟเคิล 1-0
0-0
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] -
FT 19:30 [TUR D1-9]กาเซียนเท็ป B.B. 1-0
0-0
Gjilani[Kos L-1] -
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:30 3 Tomori Berat 0-0
0-0
Burreli 3 -0.25
Pend 19:30 KF Maliqi
เอฟเค โวร่า -0.25
FT 19:30 2 เบซ่า 0-3
0-1
ปอกราเดตส์ 2 -0.5
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 [6]เอร์มิส อราดิปปู 3-0
1-0
Asil Lysi[15] -1
-1.25
-1
FT 19:30 4 [14]Agia Napa 3-2
1-1
อิโนซิส พาราลิมนิ่[4] 6 +1
+1.25
FT 19:30 3 [10]Xylotympou 0-5
0-1
อัลกิ โอโรกลินี[1] 2 +0.75
FT 19:30 5 [2]Akritas Chloraka 2-0
2-0
โอโมเนีย อราดิปปู[16] 2 -0.75
-1
FT 19:30 1 [5]คาร์มิโอทิสซ่า 0-0
0-0
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย[9] 7 -1.5
-1.25
FT 19:30 [11]โอแทลลอส อเทียนัว 1-1
0-0
Ahironas Liopetriou[13] -0.75
-1
-0.5
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 3 ไฟยุม 1-0
0-0
Mallawi SC 2 -0.5
-0.75
FT 19:30 El Alominiom 0-0
0-0
แอสซุส เปโตรเลียม -
FT 19:30 4 El Alameen 2-1
2-1
Tamiya Youth Center 2 +0
FT 19:30 Al Madina Al Monawara SC 3-0
0-0
Dayrot 2 -0.25
FT 19:30 1 เปโตรเจ็ท 2-3
1-1
เอล ดัคเลยาห์ +0
เอสโตเนีย ฟุตบอล วินเทอร์ ทัวร์นาเมนต์ (Estonia winter tournament)
FT 19:30 1 [EST D1-4]นอมเม่ เจเค คาลจู 0-0
0-0
เอฟซี คูเลสซาเล่[EST D1-7] 2 -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:30 1 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 1-2
0-0
FC Mecklenburg Schwerin 1 -0.25
+0
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
FT 19:30 1 เอชเค โคปาโวกค์ 1-4
1-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ +0.25
Cyprus Division 3 (Cyprus Division 3)
FT 19:30 1 Ethnikos Assias 2-1
0-1
Elia Lythrodonta 1 4 +0.25
+0
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:35 [16]อัล ทาย(เยาวชน) 2-2
0-0
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[6] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:40 1 Glogovia Glogow Malopolski(N) 2-5
1-1
Czarni Polaniec +0.25
+0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:40 1 1 [5]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-1
0-0
อุฮุด(เยาวชน)[4] 1 -0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:40 [A-12]Al-Sharq 0-0
0-0
Tuwaiq[A-11] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:45 [FIN D1-6]อิลเวส แทมเปเร่ 2-1
2-0
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[FIN D2-12] -
FT 19:45 [SWE WD1-11]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-1
0-0
ยูเมีย ไอเค (ญ)[SW D1-1] -
FT 19:45 [DEN D2A-11]เอฟเค 2000 2-1
1-0
ฮิลลิร็อด[DEN D2A-2] +0.5
+0.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 1 [S-5]อีกาเลโอเอเธนส์ 1-0
1-0
Asteras Vlachioti[S-15] 2 -1
-0.75
ฟินแลนด์ ลีก คัพ (Finland League Cup)
FT 19:45 3 [FIN D1-4]เอสเจเค ไซนาโจเอน 2-2
0-0
เอซี โอลู[FIN D1-11] 3 -0.75
-1
-0.5
FT 19:45 1 คูพีเอส 3-1
2-1
วีพีเอส วาซ่า 1 -1.25
-1.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:45 3 [A-7]Al-Washm 1-2
1-0
อัล ลิยาช[A-2] 4 +0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:50 [8]อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0-0
0-0
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[10] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:50 [A-5]อัล บูกาย์รียาห์ 2-2
1-0
Al Liwaa[A-13] -1
FT 19:50 1 [A-1]อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1-1
1-0
Al-Saqer[A-4] 2 -1.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 20:00 3 [4]พานาธิไนกอส 0-1
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส[5] 1 3 -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [11]เลเมีย 2-1
0-1
โอเอฟไอ เครเต้[7] 3 +0
+0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [SWE D1-11]ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-3
1-1
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-5] +0.5
FT 20:00 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 3-0
1-0
วินด์ยาร์ต 1 -3
-3.5
-3.75
FT 20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-1
0-1
Goppinger SV -1.25
-1.75
FT 20:00 เฟริส เวียนนา 1894 0-1
0-1
WSG Hertha Wels -1
-1.75
FT 20:00 [CZE D1-13]ปาร์ดูบีตเซ 4-1
2-0
ดูก้า ปรากซ์[CZE D2-8] -0.75
FT 20:00 2 บาด วิลเบล 2-5
1-2
FSV Fernwald +0.5
FT 20:00 Stadlau 2-2
1-2
เวียเนอร์ วิคตอเรีย +1.25
Pend 20:00 SV Dellach Gail(N)
เอสเค มาเรีย ซาล -1.5
-1.75
FT 20:00 SV Eichede 2-3
0-2
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ -
FT 20:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 5-1
5-1
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) -
FT 20:00 TSV Schwabmunchen 0-5
0-4
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช -
FT 20:00 [CZE CFLM-9]เออเฮิสกี้ บรอด 1-2
1-1
ซลิน 2[CZE CFLM-13] -
FT 20:00 [TUR D1-14]กัซเทป 1-0
0-0
อัลตินอร์ดู[TFF 1. Lig-16] -
FT 20:00 [GER RegS-7]บาลินเกอร์ 2-2
0-0
ทีเอสจี บาลินเก้น[GER RegS-10] -
FT 20:00 [GER RegS-2]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-1
0-0
ทีเอสวี ชไตน์บัค[GER RegS-5] -
FT 20:00 [SER D1-7]ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
1-0
สปาร์ตัก วาร์นา[BUL D2-1] -
FT 20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-2
0-0
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม -
Pend 20:00 [DEN WD-3]Boldklubben AF 1893 (w)
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[DEN WD1-6] -
Pend 20:00 [SWE WD1-4]เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
โอเรโบร (ญ)[SWE WD1-8] -
FT 20:00 [CHI D1-1]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-2
0-1
โคเบรลัว[CHI D2-13] -
Pend 20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น -
FT 20:00 โคลบอทน์ (ญ) 1-0
0-0
Ovrevoll Hosle(W) -
Cancel 20:00 [SWE D1-13]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
สค็อปดี้ เอไอเค[SWE D1 SNS-2] -
FT 20:00 [SWE WD1-2]BK Hacken (W) 6-0
4-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[SW D1-5] -
Pend 20:00 เอสเค ซาปี้
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว -
FT 20:00 โรอาร์ (ญ) 0-0
0-0
วาเลเรนก้า (ญ) +1.75
FT 20:00 [CZE D2-13]ไพรบราม 1-1
0-1
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[CZE CFLA-2] -
FT 20:00 [SWE D2-10]ไอเค บราเก้ 0-0
0-0
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ[SWE D1 SNN-3] -1
FT 20:00 Jednota Banova 2-1
0-1
เอฟเค เบลูซา +0.25
FT 20:00 [UKR D1-9]เวเลซ 3-4
1-0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-16] -
FT 20:00 [GER RegN(s)-5]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-3
0-0
โฮลสไตน์ คีล 2[GER RegN(n)-1] -
FT 20:00 [GER RegS-11]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-1
0-1
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[GER RegS-18] -
Pend 20:00 [MKD D2W-2]Voska Sport
เรโนวา[MKD D1-5] -
FT 20:00 1 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 4-1
3-0
Siegburger SV 04 2 +0
FT 20:00 [MKD D2W-6]เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 2-2
1-1
เอฟเค โอครีด 2004[MKD D2W-7] -
FT 20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 14-0
6-0
TSV Karlburg -
FT 20:00 2 โมสส์ 3-0
1-0
สปินท์ เจลอย 1 -1.75
Postp 20:00 Dellach/Gail
เอสเค มาเรีย ซาล -
FT 20:00 [GER RegB-3]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-4
1-2
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[GER RegS-3] -
FT 20:00 พีเอสวี เวียนนา 2-3
1-3
ASV Spratzern +0
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
FT 20:00 1 [11]ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-1
0-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1] 2 +1
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 Shabab Al-Amaari 1-2
0-0
Shabab Althahrea 1 +0.5
+0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 20:00 [5]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0-3
0-2
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[3] +1.5
+1
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup)
FT 20:00 [ENG WNPL-5]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 0-8
0-3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[ENG FAWSL-5] -
FT 20:00 [ENG FAWSL-9]แอสตัน วิลล่า (ญ) 1-3
0-2
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-2] +3
+2.5
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 20:00 2 [11]ซานตา ลูเซีย 0-0
0-0
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า[1] 2 +1
+1.25
+1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 20:00 โมลเด้ (ยู 19) 4-0
4-0
อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 1 -1
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 3 [2]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-0
1-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[16] -0.75
-1
-0.75
FT 20:00 2 [8]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-2
1-0
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[6] 2 +0
-0.25
FT 20:00 4 [9]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-1
0-0
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[15] 3 -0.5
FT 20:00 2 [18]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-1
0-0
ฮาเวลเซ่[20] -1
-0.75
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 20:00 [18]Al-Orubah Youths 1-1
0-0
Al-Jeel Youths[17] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:00 [5]ฮอตเทิร์น 2-1
0-0
Al Nairyah[11] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 20:00 2 [2]ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 1-1
0-0
เซบบูคเรนเจอร์[1] 1 +0.25
FT 20:00 1 [7]ซาน กวานน์ เอฟซี 0-0
0-0
เซจตัน คอรินเทียนส์[3] 2 +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 อิรัก (ยู23) 2-0
0-0
เอฟเค อะตีราอู -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League)
FT 20:00 [10]เอนด์ราต อาลาส (ญ) 1-4
1-1
คลับบรูซ(ญ)[3] +2.5
+2.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 20:00 2 [15]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 3-3
2-2
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)[5] 3 +0
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 1 1 [N(n)-10]ไฮเดอร์ เอสวี 1-2
0-1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N(n)-2] 1 +1
+1.25
FT 20:00 2 [N(n)-11]อัลโตน่า 93 0-0
0-0
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล[N(n)-4] 1 +1
+1.25
+1
FT 20:00 1 [W-14]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 4-1
2-1
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-16] 2 -0.75
FT 20:00 2 [W-15]บอนเนอร์ 0-0
0-0
ไวเด้นบรูค[W-6] 2 +1
+0.75
FT 20:00 2 [W-10]เอสวี ลิปสตัดท์ 0-1
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-13] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 [W-3]พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0
1-0
วีกเบอร์ก บีค[W-17] -2
FT 20:00 2 [W-20]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2-2
0-1
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-7] 3 +1.75
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 20:00 3 Panagriniakos 3-1
1-1
อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 2 -0.5
-0.25
-0.5
Challenge DE French Feminin (Challenge DE French Feminin)
FT 20:00 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 3-0
0-0
โอลิมปิก ลียง (ญ) 3 +0.25
+0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 Prison Leopards FC 3-1
2-1
ลูซากา ไดนาโมส์ 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 2 Green Buffaloes 2-3
1-2
เรด แอร์โร 1 6 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 3 Kafue Celtic FC 1-1
1-0
Buildcon FC 1 +0.25
FT 20:00 กรีน อีเกิลส์ 2-1
2-0
Nkwazi -0.75
-0.25
FT 20:00 Kansanshi Dynamos 0-0
0-0
Chambishi FC -0.25
FT 20:00 Konkola Blades 1-1
1-1
ซานาโก +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:00 1 Meiendorfer SV 0-2
0-1
VFL Lohbrugge 2 +0.5
+0.25
+0.75
FT 20:00 SV Curslack Neuengamme 3-4
3-1
SC Concordia Hamburg +0

+1.75
+1
ยูเออี ดิวิชัน 2 (UAE Division 2 Group A)
FT 20:00 2 United Sport 0-1
0-1
United FC 2 +0
-0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 2 [8]บีเอส ไดนามิค 1-0
0-0
Top Junior[7] 2 +0
FT 20:00 [10]รูกินโซ เอฟซี 0-1
0-1
Olympique Star[11] -
ไอซ์แลนดิก คัพ U19 (Icelandic Cup U19)
Pend 20:00 HK YmirU19
ไอเอ คาริ (ยู 19) +1.5
FT 20:00 4 IR LettirU19 4-4
1-1
Fram/Ulfarnir U19 2 +1
Tanzania Cup ( Tanzania Cup)
FT 20:00 3 เคเอ็มซี เอฟซี 1-1
1-0
รูวู ชูตติ้ง 1 -0.5
Pend 20:00 Mbuni FC
ลิพิวลิ เอฟซี -0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 20:00 3 สปอร์ติง บราก้า 2 3-1
2-0
เอฟซี เฟลเกยราส 3 +0
-0.25
South Africa National Div 2 (South Africa National Div 2)
FT 20:00 1 JBM FC 0-0
0-0
African All Stars 1 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:05 2 [2]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-1
0-1
คาร์ล ไซส์ เยน่า[5] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:10 3 [1]อัล อราบี 1-0
0-0
แมสฟุท[9] 5 -1
FT 20:10 2 [3]ดูบา อัลฮัสซัน 1-0
0-0
มาซาฟี่[12] 2 -1.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 20:10 2 [12]อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 3-0
1-0
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[11] -0.25
+0
FT 20:10 2 [7]อัล อาห์ลี(เยาวชน) 4-1
2-0
Arar (Youth)[15] 1 -1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:10 [A-3]Wajj 0-0
0-0
อัล-โนจูม[A-10] -
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
Pend 20:10 Al Madam U21
อัล บาเตห์ (ยู 21) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:15 AS Garde Nationale
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี -0.5
UAE Cup (UAE Cup)
FT 20:15 3 [UAE LP-9]อัล วาเซิ่ล 4-0
1-0
อัจมาน[UAE LP-10] 5 -0.5
-0.25
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 20:15 1 [6]ฮัทต้า คลับ 4-2
2-1
อัล ไทด์[10] -0.75
ลีกา เดอ เอลีท (Liga de Elite)
FT 20:15 [3]Lun Lok 3-0
2-0
Casa De Portugal[10] 2 -1.25
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 20:15 1 AS GNN 3-1
1-1
Olympic FC 2 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:30 Taranto Sport Youth
Messina U19 +0
-0.25
+0
FT 20:30 3 SS Turris Calcio U19 3-1
2-1
AS Fidelis Andria U19 2 +0
FT 20:30 3 เรนาเต้ (ยู 19) 3-2
0-0
Seregno U19 1 -1.75
-2
FT 20:30 1 Latina U19 3-1
1-0
ปอนเตเดรา(ยู 19) 1 4 -0.75
FT 20:30 3 Siena U20 1-1
1-1
Aquila 1902 Montevarchi U19 2 +1.5
FT 20:30 [GEO D1-1]ดินาโม ทบิลิซี 1-1
1-1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[SER D1-5] -
FT 20:30 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 5-3
2-2
Hertha Wiesbach -
FT 20:30 [GER RegB-19]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-3
0-1
วีเอฟอาร์ อาเล่น[GER RegS-9] -
FT 20:30 1 [SLO D1-3]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2-0
1-0
Rudar Prijedor[BOS PL-9] 1 -0.75
FT 20:30 [SLO D1-2]เอฟซี โคเปอร์ 3-1
2-0
เอ็นเค ครักคา[SLO D2-10] -
FT 20:30 3 [SLO D2-1]เอ็นดี กอริก้า 0-1
0-0
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] 2 +1
+0.75
FT 20:30 [GER RegN(n)-8]ซังค์ เพาลี 2 2-4
2-2
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[GER RegN(n)-7] -
Pend 20:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
ซานติเอโก วันเดอเรอร์ -
FT 20:30 2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-2
2-0
กนิสตัน เฮลซิงกิ 2 +0.5
+0.25
FT 20:30 3 เอฟซี เครย์ 0-2
0-1
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ +0.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 20:30 1 [7]ปาคซิ เซ 3-2
2-1
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[5] 3 -0.75
-0.5
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:30 2 [A-13]เซเรกโน่ 0-0
0-0
US Fiorenzuola[A-14] 4 -0.25
-0.5
FT 20:30 2 [A-7]ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0
1-0
เฟอรัลพิซาโล[A-3] 3 +0
+0.25
FT 20:30 3 1 [A-20]โปรเซดโต้ 1-4
1-0
เรนาเต้ เอซี[A-4] 3 +0.25
+0.5
FT 20:30 1 [A-1]ซุดติโรล อัลโต้ 2-0
2-0
Legnago Salus[A-18] 1 -1.25
FT 20:30 4 [A-12]ปิอาเชนซา 1-0
0-0
มานโตวา[A-15] 4 -0.25
FT 20:30 2 1 [A-10]เลชโก้ 2-0
1-0
ตริเอสติน่า[A-5] 1 +0
+0.25
FT 20:30 2 1 [A-9]อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-2
1-0
เจียน่า เออมินิโอ[A-19] 4 -0.5
FT 20:30 4 [A-2]ปาโดวา 2-1
0-1
โปร ปาเทรีย[A-16] 3 -1
-1.25
FT 20:30 1 [A-8]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-2
0-0
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[A-17] 3 -0.5
-0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 20:30 [8]ปาราดัว เอซี 6-2
3-0
เฮชบี เชลกูมเลด[15] -0.75
-1
FT 20:30 [18]ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-0
0-0
เอ็มซี โอราน[11] 2 +0
FT 20:30 3 [13]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1-2
1-0
เจเอส ซาอัวร่า[2] +0.5
FT 20:30 2 [14]โอลิมปิก เมเดีย 1-3
1-1
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[9] +1
+0.75
FT 20:30 1 [10]อาร์ซี อาร์บา 2-1
1-0
อาร์ซี รีไลแซน[17] 3 -0.5
FT 20:30 3 [16]เอ็นซี มากร้า 1-0
0-0
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[1] 3 +0.75
+0.5
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 20:30 2 [9]แก็งก็อง (ญ) 0-2
0-1
บอร์กโดซ์ (ญ)[6] 1 +0.75
+1
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 20:30 รัสเซีย (ฟุตซอล) 5-1
0-0
โปแลนด์(ฟุตซอล) -2.5
FT 20:30 สโลวะเกีย(ฟุตซอล) 5-3
0-0
โครเอเชีย (ฟุตซอล) +2
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
FT 20:30 [8]Wuustwezel Womens 0-6
0-0
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)[3] -
Challenge DE French Feminin (Challenge DE French Feminin)
FT 20:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 5-1
1-1
เลอ อาฟร์(ญ) 1 -2.25
-2
-2.5
FT 20:30 1 Strasbourg W 1-4
1-1
เฟลอรี่ 91 (ญ) 1 +1.75
+2.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 1 ราเวนน่า 1-0
0-0
Real Forte Querceta 5 -1
FT 20:30 3 ASD RG Ticino 2-1
2-0
เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 3 +0.25
FT 20:30 2 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1-1
0-1
Correggese Calcio 4 +0.25
FT 20:30 2 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2-1
2-0
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 -1.25
-1.5
FT 20:30 2 เอ.เอส.วาเรเซ่ 2-1
1-0
TSV Klausdorf 2 -0.5
-0.75
FT 20:30 2 1 USD Casatese 1-1
0-1
อาร์โคนาเตเซ่ 2 -0.5
-0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 20:30 3 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 0-2
0-2
โมโนโพลี (ยู 19) 1 +1.25
FT 20:30 3 Potenza Calcio U19 2-2
1-2
ปากาเนเซ่ (ยู 19) 2 +0.25
Pend 20:30 บารี่ (เยาวชน)
Palermo U19 +1
+0.75
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:30 [A-5]ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 2-1
0-0
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)[A-7] -0.25
+0
+0.25
FT 20:30 [B-1]ลาซิโอ(เยาวชน) 4-0
4-0
เปรูจา(เยาวชน)[B-5] -1
FT 20:30 [A-4]S.S.D. Monza 1912 Youth 10-0
5-0
ปอร์เดโนเน(เยาวชน)[A-9] -0.5
-1
FT 20:30 2 [B-7]ปิซา(ยู 19) 1-0
1-0
แตร์นาน่า (เยาวชน)[B-12] 1 -1
FT 20:30 1 [A-11]อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 1-4
0-1
ปาร์ม่า(เยาวชน)[A-1] +1.5
FT 20:30 [B-10]อัสโคลี่(เยาวชน) 1-0
0-0
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[B-8] -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 [2]เปอร์ซิบ บันดุง 1-0
1-0
พีเอส ติร่า[13] 1 -0.5
-1
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:50 เอ็นเคสปลิต 1-3
0-2
เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 +0.5
+0
FT 20:50 Granicar 2-3
2-0
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 20:55 2 เกลนวิลล์ เอฟซี 1-2
1-1
เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 1 +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-6
1-5
เดอร์รี่ ซิตี้ +0.5
+0.75
FT 21:00 [IRE D1-1]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
2-1
ดันดาล์ค[IRE PR-6] 2 -0.5
+0
FT 21:00 2 [NOR AL-6]ซองน์ดาล 3-0
2-0
โฮดด์[NOR D2A-2] 1 -0.5
FT 21:00 ยูเอ็น เกียเจง 97 2-1
0-1
โฟล่า เอสซ์ +0.5
FT 21:00 [TUR D1-8]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-0
1-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-1] +0
FT 21:00 [SWE D1-9]มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1-0
0-0
บีเค โอลิมปิค[SWE D3SG-1] -2.75
FT 21:00 Zawisza Bydgoszcz SA 5-3
2-1
Jeziorak Ilawa -0.75
FT 21:00 [POL D1-11]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 3-2
1-2
วิสลา พูลาเว่[POL D2-10] -
Pend 21:00 [SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม
อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ[RUS D1-4] -
FT 21:00 [RUS D1-7]บัลติก้า 0-1
0-1
เอฟเค โซชิ[RUS PR-3] 1 +0.75
FT 21:00 [AUT D1-5]ราปิด เวียนนา 1-0
1-0
เทรนซิน[SVK D1-9] -1
-1.25
Pend 21:00 [NOR AL-10]ไบรน์
วาร์ด ฮอเกซุนด์[NOR D2B-5] -
FT 21:00 1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-4
0-2
SK Brann (W) +1.5
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League)
FT 21:00 2 [3]แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-2
0-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[8] 3 -1
-1.25
-1
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:00 1 [A-11]เทรนโต้ 0-0
0-0
โปร เวอร์เซลลี่[A-6] 1 +0
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista)
FT 21:00 [11]ซานโตส 0-1
0-0
โบต้าโฟโก้ เอสพี[2] 2 -0.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 1 [3]อีเอส เซทิฟ 2-0
2-0
ยูเอส บิสกรา[5] -1
tipsport cup (tipsport cup)
FT 21:00 [CZE D1-10]ซิกม่า โอโลมุช 2-1
2-0
เบอโน่[CZE D2-1] 1 -0.25

-1.25
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
FT 21:00 [9]Moldavo Womens 2-2
0-0
ASE de Chastre (W)[13] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:00 3 [12]เอซี มิลาน(เยาวชน) 3-1
1-0
เอ็มโปลี(เยาวชน)[13] 1 -0.5
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 21:00 5 [12]มหาวิทยาลัยควีนส์ 2-1
1-0
อาดส์ เอฟซี[6] 2 2 +0.5
+0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-1
0-0
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1 -1
ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ คัพ (Iceland womens cup)
FT 21:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 9-0
8-0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) -2.5
-2.75
-2.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 2 [4]โมฮัน บากอน(อินเดีย) 3-1
0-0
อีสต์ เบงกอล[11] 1 -1.5
-1
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 21:00 [10]ก็อง 2 4-0
1-0
Chateaubriant[3] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
Pend 21:00 [6]บราวอส โด มาควิส
Progresso[15] -
FT 21:00 [10]Progresso da Lunda Sul 1-1
0-0
Academica Do Lobito[12] -
FT 21:00 [9]Recreativo Libolo 2-0
1-0
Benfica Lubango[5] -
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 1-1
1-1
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) +0.75
+0.5