ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 28 มกราคม 2565ผลบอล 27 มกราคม 2565ผลบอล 26 มกราคม 2565ผลบอล 25 มกราคม 2565ผลบอล 24 มกราคม 2565ผลบอล 23 มกราคม 2565ผลบอล 22 มกราคม 2565 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 26 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 1 1 [1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ |
3-0
1-0 |
อากีลาส โดราดาส[15] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano) | |||||
FT 06:15 | 2 1 Falcon FC |
0-1
0-0 |
อีตาบายานา 2 | +0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:30 | 2 [URU D1(c)-13]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ |
0-2
0-1 |
อินสติทูโต เด คอลโดบา[ARG D2B-11] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 06:30 | 4 [BRA CGD-7]อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
2-2
1-1 |
อิโพรา อีซี[BRA CGD-9] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 06:30 | 2 [1]อนาโปลิส เอฟซี |
2-0
2-0 |
โกเอียเนเซีย จีโอ[6] 1 3 | -0.25 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 06:40 | 2 Sociedade Acao |
0-1
0-1 |
Academia Futebol 3 | -0.25 ▼+0 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 07:00 | [3]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา |
0-0
0-0 |
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[4] | -1 ▲-1.25 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 07:00 | 1 [9]เบาวิสต้า อาร์เจ |
1-1
1-1 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[3] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 07:00 | 4 [1]คาล์เด้นเซเอ็มจี |
2-1
1-0 |
อเมริกา เอ็มจี[12] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
argentina - torneo pentagonal de verano (argentina - torneo pentagonal de verano) | |||||
FT 07:10 | 3 [ARG D1-4]โบคา จูเนียร์ส |
1-0
1-0 |
ซาน ลอเรนโซ่[ARG D1-21] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 08:00 | 2 Estudiantes de Queretaro |
0-4
0-2 |
Aguacateros de Periban FC 2 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:05 | 3 [8]เวนาโดส เอฟซี |
2-2
1-1 |
Cocodrilos de Tabasco FC[9] 1 5 | -0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 3 [9]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
0-0
0-0 |
มิลเลียนนาริออส[2] 2 | +0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:05 | 2 [10]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
1-0
1-0 |
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[12] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
Cancel 14:30 | [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
|
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-8] | - | |
FT 15:00 | [POL PR-4]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
1-1
1-1 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[UKR D2-1] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 3 [18]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด |
2-2
1-1 |
เปอเซล่า ลามังกัน[16] | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | 1 วิสาขเอฟซี |
3-2
0-0 |
เบือง เกต อังกอร์ 2 | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 3 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ |
1-2
0-0 |
Phram Bangkok FC 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 15:30 | 2 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด |
2-2
2-0 |
สุรินทร์ โขงชีมูล 1 | -2 | |
FT 15:30 | 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
2-0
1-0 |
สระแก้ว ซิตี้ 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 15:30 | 3 Nakhonratchasima United FC |
2-2
1-1 |
สกลนคร เอฟซี 5 | -1.25 | |
FT 15:30 | Inter Bangkok |
0-0
0-0 |
เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 15:30 | ปลวกแดง ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
บ้านค่าย ยูไนเต็ด | +0 | |
FT 15:30 | 1 กำแพงเพชร |
1-4
1-1 |
Uthai Thani FC | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 15:30 | 2 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี |
0-2
0-1 |
ศรีสะเกษ เอฟซี 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 15:30 | 2 พระนครศรีอยุธยา |
1-1
1-1 |
ชัยนาท ยูไนเต็ด | -0.25 | |
FT 15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี |
0-1
0-0 |
สมุทรสงคราม เอฟซี | -0.25 ▲▲▲-1 ▼▼▼ ▼▼+0.25 |
|
FT 15:30 | 2 กระบี่ เอฟซี |
3-1
1-1 |
ปัตตานี 1 | -1.5 | |
FT 15:30 | 2 บางกอก เอฟซี |
0-0
0-0 |
สมุทรปราการเอฟซี 2 | -2.5 | |
FT 15:30 | เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
Royal Thai Air Force FC 5 | +0 | |
FT 16:00 | 2 Pattaya Dolphins Utd |
4-0
1-0 |
Banbueng FC 2 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 16:00 | 3 แม่โจ้ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
เชียงราย ซิตี้ 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:15 | [SVK D2-7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
4-0
2-0 |
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-14] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
Cancel 17:00 | [SVK D1-10]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส |
|
สลาโว วีเซลัด[SVK D2-10] | - | |
FT 17:00 | [POL D1-4]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
2-2
1-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D1-13] 1 | -0.75 | |
tipsport cup (tipsport cup) | |||||
FT 17:00 | [CZE D2-5]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
3-1
1-0 |
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-13] | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 อาร์ก้า กดิเนีย |
1-0
0-0 |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 18:00 | [SVK D1-12]Sokol Dolna Zdana |
3-2
2-1 |
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[SVK D2-8] | -0.75 | |
Cancel 18:00 | ทรานส์ นาร์ว่า |
|
เอฟซี มาร์ดู | - | |
Cancel 18:00 | [AUT D2-3]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
|
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-7] | - | |
FT 18:00 | [SLO D1-1]มาริบอร์ |
1-2
1-1 |
เอฟเค วอซโดวัค[SER D1-6] | -0.25 | |
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]นครราชสีมา เอฟซี |
1-0
0-0 |
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 18:00 | 1 [12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี |
0-1
0-0 |
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[7] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | [10]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
1-1 |
อุดรธานี[5] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 1 [2]ฟามาลิเคา(ยู 23) |
2-3
1-2 |
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[1] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:30 | [RUS D2S-3]เอฟเค มาฮัชกาลา |
6-1
3-0 |
สตาฟโรพอล-2009[RUS D2S-11] | - | |
FT 18:59 | [POL PR-14]ซาเกลบี้ ลูบิน |
3-1
1-0 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[SER D1-15] | - | |
Cancel 18:59 | ทาบอร์เซซานา |
|
NK Brinje Grosuplje | - | |
Cancel 18:59 | [FIN D2-2]ทีพีเอส ตูร์คู |
|
เฮดไอเอฟเค[FIN D1-5] | - | |
FT 19:00 | [SER D1-8]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
0-2
0-1 |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-16] | - | |
FT 19:00 | [SLO D1-2]เอฟซี โคเปอร์(N) |
0-2
0-1 |
Rudar Prijedor[BOS PL-9] | -1.25 | |
FT 19:00 | [MKD D2E-4]Belasica Strumica |
0-0
0-0 |
FK Sloga 1934 Vinica[MKD D2E-2] | - | |
Cancel 19:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
|
Gawin Sleza Wroclaw | - | |
FT 19:00 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
3-1
0-0 |
Albion FC | - | |
FT 19:00 | [URU D1(c)-12]ซีเอ ริเวอร์เพลท |
3-2
0-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[ARG D1-6] | - | |
FT 19:00 | [BUL D2-9]สตรัมส์ก้า สลาวา |
0-2
0-1 |
Sportist Svoge[BUL D2-10] | - | |
FT 19:00 | [SVK D1-3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
2-1
0-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[SER D1-7] | - | |
Cancel 19:00 | [SUI Sl-4]ลูกาโน |
|
เบลลินโซนา[SUI D2PR-2] | - | |
FT 19:00 | ซีมปิน ไมชาโลวี |
3-1
1-1 |
โอเดว่า ลิปานี่ 1 | -2 | |
FT 19:00 | [SER D2-2]Mladost Novi Sad |
1-1
1-1 |
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[SER D2-11] | - | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:00 | [S-13]เออี คาไรสคาคิส |
0-2
0-2 |
ซาคินทอส[S-17] | -1.5 ▼-1.25 |
|
tipsport cup (tipsport cup) | |||||
FT 19:00 | 1 [CZE D2-1]เบอโน่ |
1-3
0-1 |
เทรนซิน[SVK D1-9] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [8]พอสต้า เรนเจอร์ |
3-0
3-0 |
กอร์ มาเฮีย[5] | +0 | |
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 Impala Hill FC |
1-1
1-0 |
โพรลีนเอฟซี 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Kenya Super League (Kenya Super League) | |||||
FT 19:00 | 2 Mombasa Elite |
1-0
1-0 |
Kibera Black Stars 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 Shabana FC |
2-0
1-0 |
Mwatate United 1 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 19:00 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
คิซูมู่ออลสตาร์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:10 | Dandora Love |
2-3
1-1 |
Fortune Sacco 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:30 | [15]อัล-โชอาลาห์ |
1-1
0-0 |
Al-Ameade[19] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | [15]โอโมเนีย อราดิปปู |
1-1
1-0 |
คาร์มิโอทิสซ่า[5] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 19:30 | [12]Omonia 29is Maiou |
2-0
1-0 |
เอร์มิส อราดิปปู[6] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 19:30 | 2 [16]Asil Lysi |
2-1
2-1 |
อิโนซิส พาราลิมนิ่[1] 1 4 | +1 | |
Cyprus Division 3 (Cyprus Division 3) | |||||
FT 19:30 | 2 Kouris Erimi |
1-1
1-1 |
Elia Lythrodonta 3 | +0 | |
Egypt League Cup (Egypt League Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 [EGY D1-4]เอล มาสรี่ |
1-2
0-2 |
โคคา โคล่า เอฟซี[EGY D1-12] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 3 [EGY D1-18]El Sharqia Dokhan |
1-1
0-1 |
พีระมิดส์ เอฟซี[EGY D1-3] 1 | +0.75 | |
FT 19:30 | 2 [EGY D1-7]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย |
0-0
0-0 |
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[EGY D1-14] 2 | -0.5 | |
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ) | |||||
FT 19:45 | 2 [ALB D1-9]Egnatia |
1-1
1-1 |
เคเอฟ ลาซี[ALB D1-3] 1 | +0.25 | |
FT 19:45 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ |
1-2
0-1 |
วัลลัซเนีย | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [RUS PR-11]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
1-1
1-1 |
เอฟซี พิวนิค[ARM D1-3] | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 คาซิงบาร์ซิคา |
1-2
1-0 |
เอฟเค โคซิค 1 | -0.5 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | [17]เอโอ คาวาลา |
1-0
0-0 |
ตริคาล่า[12] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 20:00 | [3]สโกดา ซานธี |
0-0
0-0 |
อปอลล่อน ลาริสซ่า[16] 4 | -1.5 | |
FT 20:00 | 4 [5]Almopos Arideas |
1-2
0-2 |
พีเอโอเค บี[11] 3 | +0 | |
FT 20:00 | 1 [1]เวเรีย เอฟซี |
5-0
4-0 |
อปอลล่อน คาลามาเรีย[13] 2 | -2 | |
FT 20:00 | 1 [14]พานเซอร์ไรกอส |
1-1
1-0 |
เปียริกอส[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 20:00 | 3 [20]Bisha FC |
1-1
0-1 |
Al-Akhdoud[9] 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 2 ซานาโก |
1-1
0-0 |
กรีน อีเกิลส์ 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Kagera Sugar |
1-0
0-0 |
ซิมบ้า | +1 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | 1 [A-4]อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)[A-6] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 20:05 | 2 อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) |
1-1
1-0 |
Al-Jazira UAE U19 2 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | 1 [CRO D2-13]Radnik Sesvete |
2-1
0-1 |
เอ็นเค โอปาติยา[CRO D2-16] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | [CZE CFLM-11]เอฟซี วราทิมอฟ |
1-4
0-1 |
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[CZE D2-16] | +1 | |
FT 20:30 | [MKD D1-7]FC Struga Trim Lum |
1-1
1-0 |
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-11] | +0.25 | |
FT 20:30 | [BOS PL-5]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
0-3
0-2 |
เอฟเค เวเลซ[BOS PL-8] | - | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:30 | 1 [10]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง |
1-2
1-1 |
เปรซียา จาการ์ตา[6] 2 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | กอซซาโน่ |
3-3
2-1 |
Derthona | -0.25 | |
FT 20:30 | เคียรี่ |
1-1
0-0 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ | -1.25 | |
FT 20:30 | 1 เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน |
2-1
2-0 |
ฟอร์ลิ 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 3 Ghivizzano |
1-1
1-0 |
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 เอพริลเลีย |
1-2
0-1 |
Team Nuova Florida 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 Afragolese 1944 |
0-2
0-0 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 3 | +0.25 | |
FT 20:30 | 3 ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี |
1-0
1-0 |
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 4 ASD Biancavilla |
0-0
0-0 |
Santa Maria 2 | +0.75 | |
FT 20:30 | การาวัจจิโอ |
1-1
0-0 |
ปอนเต ซาน เปียโตร | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 3 ASD San Luca |
2-0
1-0 |
แรนเด 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 1 เลคนาโน |
2-0
1-0 |
AC Leon Monza e Brianza 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 เอ.ซี.เครม่า 1908 |
1-1
1-0 |
Real Calepina FC 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 20:40 | 3 [11]ลียง ดูเชรี่ |
0-0
0-0 |
โอลิมปิก ลียง 2[3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:45 | [UKR D1-12]เอฟซี ลวีฟ |
0-0
0-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-1] | - | |
FT 21:00 | 4 [BLR D1-4]เอฟซี โกเมล |
4-1
2-1 |
ดนีโปร โมกิเลฟ[BLR D2-5] 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | [UKR D1-13]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า |
1-1
1-0 |
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] | - | |
FT 21:00 | [Kos L-5]พริสตีนา |
2-2
2-1 |
เอฟเค อะตีราอู[KAZ PR-11] | - | |
FT 21:00 | 2 [SLO D1-6]ดอมซาเล่ |
0-2
0-1 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[AUT D1-4] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม |
1-1
1-1 |
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-5] | - | |
FT 21:00 | 1 [SLO D1-10]รีดอมเลีย(N) |
2-0
1-0 |
NK Roltek Dob[SLO D2-6] 1 | -0.5 | |
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 [CYP D1-12]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
3-1
1-0 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
AFC women’s asian cup (afc women’s asian cup) | |||||
Cancel 21:00 | [55]อินเดีย (ญ) |
|
จีน(ญ)[19] | - | |
FT 21:00 | [39]จีน-ไต้หวัน (ญ)(N) |
5-0
3-0 |
อิหร่าน (ญ)[70] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | [6]เบงกาลูรู |
3-0
2-0 |
เซนไนยิน เอฟซี[5] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 2 ออด๊าซ เชริโนลา |
2-1
0-0 |
San Giorgio 1926 1 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 21:00 | 1 เอเอสดี บรา |
1-4
0-2 |
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | [SVK D1-W-4]Slovan Duslo Sala |
1-6
1-2 |
เคเอฟซี โคมาร์โน[SVK D2-3] | +1 ▲▲+1.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | 2 Athletic Torrellano |
0-0
0-0 |
ซีดี โรด้า 4 | +0 | |
FT 21:30 | Intergym Melilla |
0-4
0-1 |
Torredonjimeno | +1 ▲+1.25 |
|
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup) | |||||
FT 21:50 | [KUW D1-8]อัล-ทาดามอน(คูเวต) |
1-1
0-0 |
อัล ซาลิบิคัท[KUW D2-5] | -1.5 | |
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League) | |||||
FT 21:55 | Adamawa Queens (W) |
1-0
0-0 |
Pelican Stars (W) 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | 3 โคโรน่า คีลเซ่ |
1-0
0-0 |
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 4 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [RUS PR-6]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) |
3-2
2-0 |
สปาร์ตาปราก[CZE D1-3] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Cancel 22:00 | โครบริ โกลกูฟว์ |
|
Warta Gorzów Wielkopolski | - | |
Cancel 22:00 | [GER D1-4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
|
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-17] | -1 | |
FT 22:00 | [POL PR-7]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
2-2
1-2 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[UKR D1-6] | - | |
FT 22:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน |
0-0
0-0 |
วิดซอว์ ลอดส์ | -1 ▲-1.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:00 | 2 [A-1]ซุดติโรล อัลโต้ |
1-0
1-0 |
ตริเอสติน่า[A-5] 3 | -0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]ฮาเจอร์ |
1-1
1-0 |
โอฮูด มีดินา[3] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [11]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล |
1-0
1-0 |
อควายูไนเต็ด[8] 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [19]Shooting Stars SC |
2-1
0-0 |
ควาร่า ยูไนเต็ด[9] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | 2 [3]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
0-0
0-0 |
รีโมสตาร์[2] 3 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 3 อัลคอร์ค่อน บี |
3-0
2-0 |
ซีดี เออร์ซาเรีย 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]จูรา ซูด ฟุต |
2-0
2-0 |
Saint-Priest[15] 1 | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | 3 กิล วิเซนเต้(ยู 19) |
2-2
1-1 |
วิเซล่า (ยู 19) 3 | -0.5 | |
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 1 UPI-ONM FC |
1-2
0-2 |
ASPAC Cotonou 1 2 | +0.25 | |
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 22:15 | 2 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) |
0-0
0-0 |
บิยาร์เรอัล(ญ) 1 | +0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | CD Llanes |
2-1
0-1 |
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:15 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
2-0
1-0 |
SD Lenense 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:15 | 4 ซีดี ลีอัลตัดท์ |
1-0
1-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 5 Olympic FC |
0-2
0-1 |
ASN Nigelec 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | เวซสเพรม เอฟซี |
3-1
2-1 |
เซคซาร์ด ยูเอฟซี | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | อัลมาซาน |
4-0
1-0 |
Ciudad Rodrigo | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [CRO D2-4]NK Dubrava Zagreb |
3-2
1-1 |
Kustosija[CRO D2-14] | -0.5 | |
FT 22:59 | [SLO D2-8]เอ็นดี เบลตินซี |
3-0
1-0 |
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-5] | +0.75 | |
FT 22:59 | [POL PR-9]คราโคเวีย คราคอฟ |
1-0
0-0 |
ราบ็อตนิคกี้[MKD D1-8] | - | |
FT 22:59 | [POL PR-10]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
0-2
0-1 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-4] | -0.25 | |
FT 22:59 | [CRO D1-2]ริเยก้า |
3-0
0-0 |
ทริงลาฟ คราน[SLO D2-2] | - | |
FT 22:59 | DUGO SELO |
4-3
3-1 |
เอ็นเค จารูน[CRO D2-6] 1 | +0.5 | |
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 22:59 | 3 [56]ไอเวอรี่โคสต์(N) |
0-0
0-0 |
อียิปต์[45] 1 | -0.25 | |
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
1-0
0-0 |
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-10] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 22:59 | 1 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) |
0-2
0-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1 | +1 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 3 Grupo Desp Lagoa |
1-0
0-0 |
Rabo Peixe 1 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 ปากาเนเซ่ (ยู 19) |
1-1
0-1 |
ฟอกเจีย(เยาวชน) 1 | -2 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 4 Gunjur United |
3-2
1-1 |
Dibba Oil FC 1 3 | -0.25 | |
FT 23:10 | 2 Waterside FC |
0-1
0-1 |
Immigration FC 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 23:30 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) |
1-2
1-0 |
จอร์เจีย (ฟุตซอล) | +1.5 | |
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup) | |||||
FT 23:50 | [KUW D1-3]อัล คาดเซีย |
1-0
0-0 |
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[KUW D1-6] | -1.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 27 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [POL D2-12]KP Calisia Kalisz |
8-0
4-0 |
KS Pogon Nowe Skalmierzyce | - | |
FT 00:00 | Cuiavia Inowroclaw |
0-5
0-1 |
Unia Solec Kujawski | - | |
FT 00:00 | [SVK D2-5]ฮูเมนเน่ |
7-2
2-1 |
เทสล่า สตรอปคอฟ | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 00:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) |
3-1
1-0 |
เออิบาร์ (ญ) | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) |
2-0
1-0 |
CD Alaves (W) | +0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [B-15]ล็องส์ บี |
2-2
1-0 |
โบบิกนี เอ.ซี.[B-5] 2 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [A-12]วานส์ |
2-0
1-0 |
แก็งก็อง บี[A-7] | -0.5 | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
Cancel 00:00 | [9]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ |
|
คาสทาโมนุสปอร์[19] | - | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 00:00 | 3 CD Platense Zacatecoluca Reserves |
3-4
1-2 |
Atletico Marte Reserves 1 | -0.25 | |
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League) | |||||
FT 00:00 | 1 Guadalupe FC U20 |
1-0
0-0 |
Deportivo Saprissa U20 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:20 | 1 [GER RegB-4]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
0-2
0-0 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น[GER RegS-9] 1 | +0 | |
Cancel 00:30 | [GER RegS-6]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
|
เอฟวี เดียฟเฟลน | - | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:45 | 2 [15]ซูลเต้ วาเรเกม |
1-1
1-1 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[13] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:45 | 1 [14]เคเอเอส ยูเปน |
0-2
0-1 |
สตองดาร์ด ลีแอช[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 01:00 | 1 [12]อองเช่ร์ |
0-1
0-1 |
แซงต์ เอเตียน[20] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [15]เกววีลย์ อูแอส |
1-1
0-1 |
อาเมียงส์[13] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
4-1
1-1 |
เอสวี วิลดอน | -2.5 ▼-2.25 |
|
FT 01:00 | [GER RegN(n)-6]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) |
7-1
2-1 |
SV Eichede | - | |
FT 01:00 | [GER RegN(n)-9]Phonix Lubeck |
4-0
1-0 |
SV Preussen 09 Reinfeld | - | |
FT 01:00 | [AUS D3E-4]เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
2-3
1-2 |
Helfort 15 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว |
4-4
1-2 |
โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ | -1.25 | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 01:00 | 5 [GRE D1-11]เลเมีย |
0-0
0-0 |
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-8] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 01:00 | 2 [15]อา โซ ซานต้า เอสพี |
0-1
0-1 |
เซา เบอร์นาร์โด้[2] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 01:00 | 4 [12]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
1-0
1-0 |
บัลซาน เอฟซี[7] 1 | +1 ▼▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 4 [3]ฮัมรุน สปาร์ตันส์ |
0-0
0-0 |
บีร์คีร์คารา เอฟซี[4] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [20]ฮาเวลเซ่ |
0-1
0-1 |
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[9] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 1 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก |
0-5
0-3 |
มักเดเบิร์ก[1] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 4 [16]เอสซี เวิร์ล |
0-1
0-0 |
เอสวี เม็พเพ่น[5] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [2]ซาบรุคเค่น |
2-0
0-0 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[8] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [12]ซวิคเกา |
1-0
1-0 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[4] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 4 กอร์โดบา บี |
3-1
2-1 |
CD Rota 4 | -1 ▲-1.25 |
|
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น |
0-0
0-0 |
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น[1] 2 | +2.25 ▼▼▼ ▼▼+1 ▲+1.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 01:00 | 1 [3]ยูเวนตุส เอสพี |
1-0
1-0 |
Lemense SP[14] 1 | +0 | |
FT 01:00 | 2 [16]อูแด็กซ์ เซา เปาโล |
0-2
0-0 |
เซา เบนโต้[1] | +0.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [4]Monte Azul SP |
1-0
1-0 |
เซา คาเอตาโน่[15] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:00 | 1 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves |
1-2
0-0 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 3 แฮมม์ยูไนเต็ด |
2-5
0-3 |
Uhlenhorster SC Paloma 2 | +1.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:00 | 3 [A-4]เซลต้า บีโก้ บี |
1-2
0-2 |
เรอัล ยูนิโอน[A-7] 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [B-16]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย |
1-0
1-0 |
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-5] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [B-8]อัลเจซีราส |
3-2
3-1 |
ยูอี คอร์เนลล่า[B-15] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [B-12]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า |
0-3
0-3 |
อันดอร์ราซีเอฟ[B-3] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 [A-3]ซาลามังก้า |
2-0
1-0 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-14] 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | [A-5]ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า |
3-1
2-0 |
เรอัล บายาโดลิด บี[A-17] 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:15 | [GER RegB-17]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
2-0
1-0 |
SV Pullach | - | |
FT 01:15 | [GER RegS-2]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
4-1
2-0 |
FC Basara Mainz | - | |
FT 01:30 | 1 Union Titus Petange |
2-2
2-1 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[LUX D1-6] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 01:30 | 6 [2]ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ |
0-0
0-0 |
โนว่า อีกูอาคุ[1] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 01:30 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) |
0-5
0-2 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | +3 | |
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 01:30 | 1 เอสอี ซานต้า มารีอา |
2-3
1-2 |
เซียลันเดีย ดีเอฟ 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:30 | 4 บราซิลเลีย |
2-2
1-2 |
Sociedade Esportiva Unai DF 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:30 | 2 ปาราเนา อีซี |
2-1
1-1 |
แคปปิตอลซีเอฟ 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 01:30 | TuS Makkabi Berlin |
1-1
0-0 |
ทูคิเยมสปอร์ เบอร์ลิน 1 2 | -2.5 ▲-2.75 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 2 Jocoro FC Reserves |
2-0
1-0 |
CD FAS Reserves 3 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense) | |||||
FT 01:30 | Juventude MA |
1-2
0-2 |
แซมปายโอ้ คอเรีย | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 01:45 | 1 [7]ซีดี อิซาร่า |
0-1
0-1 |
โอซาซูน่า บี[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 01:50 | 1 Samger FC |
3-0
1-0 |
Elite United 1 | +0.25 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:00 | 1 [1]เลชเช่ |
2-1
2-0 |
วิเชนซ่า[20] 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช |
6-0
1-0 |
SV Niedernhausen | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ) | |||||
FT 02:00 | 1 [53]มาลี(N) |
0-0
0-0 |
อิเควทอเรียลกินี[114] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 6 1 [13]ลา อีคูดัด |
1-2
1-0 |
อ็องเซ่ กัลดาส[3] 1 | -0.25 | |
Spanish queen cup (Spanish queen cup) | |||||
FT 02:00 | 3 1 CD Juan Grande (w) |
0-1
0-1 |
Colegio Aleman Valencia Womens 4 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 02:00 | 1 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) |
0-1
0-0 |
เรอัล เบติส ( ญ ) 1 | +1 | |
FT 02:00 | 1 โอเบียโด โมเดอร์โน(หญิง) |
1-4
0-2 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1 | +1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:00 | CD Ribert |
1-2
1-1 |
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | +0.5 | |
FT 02:00 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ |
2-1
1-0 |
Colegios Diocesanos | -0.75 | |
FT 02:00 | 3 บียาร์เรอัล ซี |
0-0
0-0 |
Callosa Deportiva CF 1 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | CD Huetor Tajar |
0-0
0-0 |
ซีดี ฮัวโตร เวก้า | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 5 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
4-1
0-1 |
ED Moratalaz 5 | -0.25 | |
FT 02:00 | โคนิล ซีเอฟ |
2-1
2-0 |
ยูดี ลอส บาร์ริออส | -0.75 ▼▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 2 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน |
2-1
1-1 |
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 4 | +0 | |
FT 02:00 | 2 เรเครติโบ อูเอลบา |
1-0
0-0 |
ลูเซน่า 1 | -0.75 | |
FT 02:00 | 3 CD Paracuellos Antamira |
1-0
0-0 |
AD Complutense Alcala 1 | -0.75 | |
FT 02:00 | 4 อัลฮัวริโน |
2-1
0-0 |
อัลเมเรีย บี 6 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว |
1-1
1-0 |
CD Pozoblanco | -1 | |
FT 02:00 | 1 1 CD Galapagar |
4-0
4-0 |
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 5 มันเชโก้ ซิวดัด |
1-1
0-1 |
ยูบี คอนเควนเซ่ 3 | +0 | |
FT 02:00 | 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
0-0
0-0 |
CF Fuenlabrada Promesas | +0.5 | |
FT 02:00 | UD Torre del Mar |
1-3
0-1 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน | +0.25 | |
FT 02:00 | Atletico Porcuna CF |
2-0
0-0 |
ยูดี ซาน เปโดร | -0.75 | |
FT 02:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา |
5-1
1-1 |
AD Hogar Alcarreno | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 02:00 | ซีดีเบติ โอนัค |
1-0
1-0 |
Valle de Egues 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 02:00 | 3 [12]EC Prospera |
0-1
0-0 |
Hercilio Luz SC[1] 3 | +0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 02:00 | 1 [12]ยูเวนตูเด้ |
1-2
0-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[1] 3 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 02:00 | [4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
1-0
0-0 |
มาเธอร์เวลล์(ญ)[5] | -2 ▲▲-2.5 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 02:00 | [2]เชลซี เอฟซี (ญ) |
2-0
0-0 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[7] 2 | -2.5 ▼-2.25 ▲-2.5 |
|
reykjavik football tournament (reykjavik football tournament) | |||||
FT 02:00 | [ICE PR-5]วาลูร์ เรย์ยาวิค |
2-0
2-0 |
ฟีลเคียร์[ICE PR-12] | -2.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 02:00 | [5-11]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล |
2-2
1-2 |
ยูดี เมลิลล่า[5-10] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:00 | 2 มานุส (สมัครเล่น) |
1-0
1-0 |
ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | -0.75 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 02:00 | 2 [A-15]ซาโมรา ซีเอฟ |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-1] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 02:00 | 2 [B-18]ซาบาเดย์ |
3-0
2-0 |
ซีดี อัลโคยาโน่[B-11] 2 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:30 | [IRE D1-7]แอธโลน ทาวน์ |
1-2
0-1 |
สลิโก โรเวอร์ส[IRE PR-3] | - | |
uefa futsal championship (uefa futsal championship) | |||||
FT 02:30 | สเปน (ฟุตซอล) |
2-2
1-2 |
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 02:30 | [5]ลอนดอน บีส (ญ) |
5-0
0-0 |
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)[14] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:30 | 3 ลาส โรซัส |
1-1
0-0 |
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:30 | 3 Torrejon CF |
4-1
1-1 |
เกตาเฟ่ บี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 02:30 | [3]Raiders Lija (W) |
1-3
0-1 |
บีร์คีร์คารา (ญ)[1] 1 | +3 ▼+2.75 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 02:30 | [8]ฮาร์ทส์ (ญ) |
1-1
0-1 |
สปาร์ตันส์ (ญ)[7] | +0.5 ▲▲+1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 02:30 | Willand Rovers |
0-1
0-1 |
Highworth Town 2 | +0 | |
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 02:30 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที |
1-2
0-1 |
คุยอาบา | +1 ▼+0.75 |
|
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup) | |||||
FT 02:30 | เฟรม เรย์จาวิค |
2-0
2-0 |
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2 | -2.5 ▼-2.25 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 02:30 | 1 1 Sao Raimundo |
0-1
0-1 |
Operario/AM 3 | -0.25 | |
FT 02:30 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) |
1-0
0-0 |
EC Iranduba | - | |
FT 02:30 | Amazonas FC |
1-1
0-1 |
Manauara 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:40 | 4 โมทริล ซีเอฟ |
2-0
1-0 |
รีล เจน 2 | -0.5 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 02:45 | 3 [3]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี |
1-2
0-2 |
เซลติก[2] 3 | +0.75 | |
FT 02:45 | 1 [7]ดันดี ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
รอสส์ เคาน์ตี้[10] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 1 [12]เซนต์ จอห์นสโตน |
0-0
0-0 |
ดันดี[11] 1 | -0.25 | |
FT 02:45 | 1 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
1-0
0-0 |
ลิฟวิงสตัน[9] 2 | -2 ▼▼-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:45 | 4 1 [4]มาเธอร์เวลล์ |
0-0
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน[5] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 02:45 | 2 [10]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
1-1
0-0 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล[18] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 02:45 | 2 [POR D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(N) |
2-1
1-1 |
ซานตาคลารา[POR D1-10] 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 02:45 | 1 [1]อิปสวิช (ญ) |
0-0
0-0 |
จิลลิ่งแฮม(ญ)[4] 1 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 02:45 | [2]เซาแธมป์ตัน (ญ) |
8-0
4-0 |
ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)[13] 1 2 | -3.75 ▲-4 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 02:45 | [5]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า |
3-1
2-0 |
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[3] | +0 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 02:45 | 1 [8]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
0-3
0-2 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)[2] 1 | +2 | |
FT 02:45 | 2 [6]บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง |
1-0
1-0 |
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[4] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | [1]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
5-0
2-0 |
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)[9] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 02:45 | 4 [7]เบิร์นลีย์ (ญ) |
2-2
1-0 |
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[3] 2 | +0 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 02:45 | 2 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ |
1-2
1-1 |
Waltham Abbey 3 | -0.5 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) |
4-2
3-2 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | -2 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:45 | 5 Edenderry Town FC |
0-1
0-0 |
Killester Donnycarne 1 | +1 | |
FT 02:45 | 2 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
เชอร์รี โอรชาร์ด 2 | -2 ▲-2.25 |
|
England Ryman Cup (England Ryman Cup) | |||||
FT 02:45 | รอมฟอร์ด |
0-7
0-1 |
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | +2 ▼+1.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 03:00 | 1 1 [4]อันเดอร์เลชท์ |
0-2
0-0 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[7] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 03:00 | 2 [17]เซอแร็ง ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
เบียรส์ชอทวิลริค[18] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 03:00 | 2 [5]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
0-2
0-1 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 03:00 | [8]ซีอี คาร์โรอิ |
0-6
0-2 |
เซนต์ จูเลีย[4] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 03:00 | 5 1 ยูดี มาร์เบลล่า |
1-0
0-0 |
CD Torreperogil 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 03:00 | CD Badazus II |
1-1
1-0 |
CD Calamonte | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 03:00 | 4 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว |
2-2
0-1 |
อีเอ็มดี อคุยชาล 1 | -1 | |
FT 03:00 | 3 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
2-2
1-1 |
AD Villaviciosa De Odon 2 | -0.25 | |
FT 03:00 | Jerez Industrial CF |
0-1
0-0 |
โมราโล ซีพี | +0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 03:00 | 1 [1]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
3-0
1-0 |
ยูอาร์ที เอ็มจี[12] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 03:00 | 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี |
1-1
0-0 |
ครูมลิน ยูไนเต็ด 2 | +0.75 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 03:00 | 3 1 [B-10]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
0-1
0-0 |
คาสเตลล่อน[B-7] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 03:00 | 4 1 [A-11]บาดาโฮซ |
2-1
1-0 |
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[A-9] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 3 [B-17]เซบีย่า แอตเลติโก |
2-1
1-1 |
บียาร์เรอัล บี[B-1] 4 | +0.5 | |
FT 03:00 | [A-2]ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
1-0
1-0 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-8] 3 | -0.5 | |
FT 03:00 | 4 [B-14]ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ |
2-0
1-0 |
แอตเลติโก บาเรียเรส[B-4] 1 | +0 | |
FT 03:00 | 6 [B-13]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
1-0
1-0 |
เรอัล เบติส 2[B-20] 1 3 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 03:15 | 4 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี |
0-1
0-1 |
โมนาคัส เอสซี 2 | +0.25 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 03:15 | 2 1 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี |
3-2
1-2 |
Swords Celtic FC 2 | -0.75 | |
iceland championship ii (iceland championship ii) | |||||
FT 03:30 | กรินดาวิค(N) |
3-0
2-0 |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | -2.5 | |
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 04:00 | Itupiranga |
4-1
2-1 |
Caete FC | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 04:00 | AD Cariari Pococi |
1-2
1-1 |
FC Aserri | +0.25 ▼+0 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 2 [11]CD Platense Municipal Zacatecoluca |
1-1
0-1 |
แอตเลติโก้ มาร์เต[4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 04:15 | 3 [3]Jocoro FC |
2-2
0-2 |
ซีดี ฟาส[9] 2 | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:20 | 1 [1]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
2-1
1-0 |
คอร์ตูลัว[14] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:30 | 2 [2]Once Municipal |
3-2
1-0 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่[8] 6 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 05:00 | 5 [URU D1(c)-1]ซีเอ เพนาโรล |
1-0
0-0 |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-2] 1 5 | +0 | |
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista) | |||||
FT 05:00 | [2]อิทัวโน่ เอสพี |
2-0
0-0 |
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[16] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 05:00 | 3 [7]อินเตอร์ เด ลีเมย์รา |
0-0
0-0 |
ซานโตส[8] 1 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca) | |||||
FT 05:00 | 4 [8]โวลตา เรดอนดา |
2-4
1-3 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[12] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 4 [CHI D1-16]ฮัวชิปาโต้ |
1-0
0-0 |
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] 1 7 | -0.75 | |
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League) | |||||
FT 05:00 | 1 [1]คาสคาเวล พีอาร์ |
2-1
0-0 |
CE Uniao PR[11] 4 | -1.25 | |
FT 05:00 | 7 [6]ปารานา พีอาร์ |
2-1
1-0 |
Azuriz FC[8] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1) | |||||
FT 05:00 | 2 [10]จอยวิลล์ เอสเซ |
1-3
1-1 |
คอนคอร์เดีย เอสซี[2] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 05:00 | 2 [9]บาร์ราเอฟซี |
0-0
0-0 |
ฟิกูเรนเซ่[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 05:00 | [1]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ |
2-1
1-0 |
คาเซียส อาร์เอส[11] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 05:00 | 2 [3]ทอมเบนเซ่ |
1-1
1-0 |
โปซูอาเลกรี[6] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 05:00 | 2 [5]วิลล่า โนว่า-เอ็มจี |
1-1
1-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[4] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 05:00 | 3 [8]เอเอ ปอร์ตูเกซ่า |
0-0
0-0 |
ริโอ คลาโร่[6] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 05:00 | [7]เตาบาแต |
0-0
0-0 |
โอเอสเต้[1] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 05:00 | 3 CD Luis Angel Firpo Reserves |
2-2
1-0 |
AD Isidro Metapan Reserves 4 | +0.25 | |
FT 05:00 | 3 Alianza FC San Salvador Reserves |
6-1
2-1 |
CD Chalatenango Reserves 1 3 | -2 ▼▼-1.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 05:00 | ซีดี บาริโอเม็กซิโก |
0-0
0-0 |
Santa Ana | -0.5 | |
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 05:00 | 2 CD Muxes |
2-0
0-0 |
Huracanes Izcalli FC 1 3 | -0.25 | |
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division) | |||||
FT 05:15 | 2 [3]บาเฮีย บีเอ |
1-0
0-0 |
DOS Meyer[9] 1 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division) | |||||
FT 05:30 | 1 [BRA D1-9]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ |
1-0
0-0 |
แคร๊ค จีโอ[BRA CGDA-5] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 05:30 | [4]ลิเนนเซ่(บราซิล) |
1-0
0-0 |
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ |
1-2
1-0 |
Real Tomayapo[BOL D1(a)-13] | -0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 06:00 | 3 [3]Monterrey B |
2-0
0-0 |
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[5] 1 6 | -0.25 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 2 [4]Uniao Frederiquense RS |
1-1
0-1 |
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส[3] 3 | +0 | |
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1) | |||||
FT 06:00 | 1 [10]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี |
0-1
0-1 |
Athletic Club MG[8] 4 | -0.5 | |
Campeonato Piauiense ( Campeonato Piauiense) | |||||
FT 06:00 | 3 1 [4]โปชิกัวร์ อาร์เอ็น |
1-2
1-1 |
Potyguar-CN RN[5] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 06:00 | 1 [7]โกลโบ |
0-1
0-0 |
เอเอสเอสยู อาร์เอ็น[8] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze) | |||||
FT 06:00 | 2 1 AA Corisabba |
0-2
0-1 |
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 6 | -0.5 | |
FT 06:00 | 3 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ |
2-0
0-0 |
อัลโต พีไอ 3 | +0.25 | |
FT 06:00 | อกัว เดอ มาราบา |
1-1
0-0 |
Tuna Luso | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista B ( Brazil Campeonato Paulista B ) | |||||
FT 06:00 | 2 [9]เออี เวโล คลับ เอสพี |
1-1
1-1 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[12] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1) | |||||
FT 06:00 | 6 Nova Mutum EC |
1-0
0-0 |
ลูเวอร์เดนเซ่ 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division) | |||||
FT 06:00 | 3 เอสอี ตู กาม่า |
3-2
2-1 |
บราซิลเลียนเซ่ 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 4 1 Cruzeiro Arapiraca |
3-1
2-0 |
Zumbi EC 2 | -1 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲-3.75 |
|
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 06:00 | 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
1-1
1-0 |
มูริซี่ 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 06:00 | 2 CS Esportivo AL |
1-1
1-0 |
Desportiva Alianca Youth 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |