ราคาบอล.cc
ผลบอล 28 มกราคม 2565ผลบอล 27 มกราคม 2565ผลบอล 26 มกราคม 2565ผลบอล 25 มกราคม 2565ผลบอล 24 มกราคม 2565ผลบอล 23 มกราคม 2565ผลบอล 22 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 26 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 06:05 1 1 [1]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3-0
1-0
อากีลาส โดราดาส[15] 1 -1
-0.75
-1
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 06:15 2 1 Falcon FC 0-1
0-0
อีตาบายานา 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:30 2 [URU D1(c)-13]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-2
0-1
อินสติทูโต เด คอลโดบา[ARG D2B-11] 5 -0.25
+0
-0.25
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 06:30 4 [BRA CGD-7]อปาเรซิเดนเซ จีโอ 2-2
1-1
อิโพรา อีซี[BRA CGD-9] 2 -1
-0.75
FT 06:30 2 [1]อนาโปลิส เอฟซี 2-0
2-0
โกเอียเนเซีย จีโอ[6] 1 3 -0.25
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 06:40 2 Sociedade Acao 0-1
0-1
Academia Futebol 3 -0.25
+0
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista)
FT 07:00 [3]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0
0-0
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี[4] -1
-1.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca)
FT 07:00 1 [9]เบาวิสต้า อาร์เจ 1-1
1-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[3] 2 +0.5
+1
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 07:00 4 [1]คาล์เด้นเซเอ็มจี 2-1
1-0
อเมริกา เอ็มจี[12] 2 +0.5
+0.25
argentina - torneo pentagonal de verano (argentina - torneo pentagonal de verano)
FT 07:10 3 [ARG D1-4]โบคา จูเนียร์ส 1-0
1-0
ซาน ลอเรนโซ่[ARG D1-21] 5 -0.75
-0.5
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta)
FT 08:00 2 Estudiantes de Queretaro 0-4
0-2
Aguacateros de Periban FC 2 +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 3 [8]เวนาโดส เอฟซี 2-2
1-1
Cocodrilos de Tabasco FC[9] 1 5 -0.25
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 08:10 3 [9]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-0
0-0
มิลเลียนนาริออส[2] 2 +0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 2 [10]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-0
1-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[12] 4 -0.75
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 14:30 [BUL D1-2]ซีเอสเคเอ โซเฟีย
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-8] -
FT 15:00 [POL PR-4]ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-1
1-1
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[UKR D2-1] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [18]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 2-2
1-1
เปอเซล่า ลามังกัน[16] +0.75
+0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 1 วิสาขเอฟซี 3-2
0-0
เบือง เกต อังกอร์ 2 -1.5
-0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 3 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-2
0-0
Phram Bangkok FC 3 -1
-1.25
FT 15:30 2 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 2-2
2-0
สุรินทร์ โขงชีมูล 1 -2
FT 15:30 1 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2-0
1-0
สระแก้ว ซิตี้ 3 +0
-0.25
FT 15:30 3 Nakhonratchasima United FC 2-2
1-1
สกลนคร เอฟซี 5 -1.25
FT 15:30 Inter Bangkok 0-0
0-0
เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี +0.25
-0.25
+0
FT 15:30 Pluakdaeng United 0-0
0-0
บ้านค่าย ยูไนเต็ด +0
FT 15:30 1 กำแพงเพชร 1-4
1-1
Uthai Thani FC +2.25
+3
FT 15:30 2 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 0-2
0-1
ศรีสะเกษ เอฟซี 2 +0.25
+0
FT 15:30 2 พระนครศรีอยุธยา 1-1
1-1
ชัยนาท ยูไนเต็ด -0.25
FT 15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 0-1
0-0
สมุทรสงคราม เอฟซี -0.25
-1

+0.25
FT 15:30 2 กระบี่ เอฟซี 3-1
1-1
ปัตตานี 1 -1.5
FT 15:30 2 บางกอก เอฟซี 0-0
0-0
สมุทรปราการเอฟซี 2 -2.5
FT 15:30 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 0-1
0-1
Royal Thai Air Force FC 5 +0
FT 16:00 2 Pattaya Dolphins Utd 4-0
1-0
Banbueng FC 2 -2
-2.25
FT 16:00 3 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
เชียงราย ซิตี้ 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 [SVK D2-7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 4-0
2-0
เอสซี ซนอย์โม[CZE CFLM-14] -0.75
-1.25
Cancel 17:00 [SVK D1-10]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
สลาโว วีเซลัด[SVK D2-10] -
FT 17:00 [POL D1-4]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2-2
1-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ[POL D1-13] 1 -0.75
tipsport cup (tipsport cup)
FT 17:00 [CZE D2-5]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 3-1
1-0
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-13] +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 17:30 Santorini 2020
Fostiras -
FT 18:00 1 อาร์ก้า กดิเนีย 1-0
0-0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3 -1.25
-1.75
FT 18:00 [SVK D1-12]Sokol Dolna Zdana 3-2
2-1
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[SVK D2-8] -0.75
Cancel 18:00 ทรานส์ นาร์ว่า
เอฟซี มาร์ดู -
Cancel 18:00 [AUT D2-3]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-7] -
FT 18:00 [SLO D1-1]มาริบอร์ 1-2
1-1
เอฟเค วอซโดวัค[SER D1-6] -0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [9]นครราชสีมา เอฟซี 1-0
0-0
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[6] 2 +0
+0.25
FT 18:00 1 [12]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-1
0-0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[7] 5 -0.25
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [10]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-1
อุดรธานี[5] 1 -1.75
-2
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 1 [2]ฟามาลิเคา(ยู 23) 2-3
1-2
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[1] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 [RUS D2S-3]เอฟเค มาฮัชกาลา 6-1
3-0
สตาฟโรพอล-2009[RUS D2S-11] -
FT 18:59 [POL PR-14]ซาเกลบี้ ลูบิน 3-1
1-0
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[SER D1-15] -
Cancel 18:59 ทาบอร์เซซานา
NK Brinje Grosuplje -
Cancel 18:59 [FIN D2-2]ทีพีเอส ตูร์คู
เฮดไอเอฟเค[FIN D1-5] -
FT 19:00 [SER D1-8]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-2
0-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-16] -
FT 19:00 [SLO D1-2]เอฟซี โคเปอร์(N) 0-2
0-1
Rudar Prijedor[BOS PL-9] -1.25
FT 19:00 [MKD D2E-4]Belasica Strumica 0-0
0-0
FK Sloga 1934 Vinica[MKD D2E-2] -
Cancel 19:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
Gawin Sleza Wroclaw -
FT 19:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 3-1
0-0
Albion FC -
FT 19:00 [URU D1(c)-12]ซีเอ ริเวอร์เพลท 3-2
0-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[ARG D1-6] -
FT 19:00 [BUL D2-9]สตรัมส์ก้า สลาวา 0-2
0-1
Sportist Svoge[BUL D2-10] -
FT 19:00 [SVK D1-3]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-1
0-0
ราสนิกีร์ ไนร์[SER D1-7] -
Cancel 19:00 [SUI Sl-4]ลูกาโน
เบลลินโซนา[SUI D2PR-2] -
FT 19:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 3-1
1-1
โอเดว่า ลิปานี่ 1 -2
FT 19:00 [SER D2-2]Mladost Novi Sad 1-1
1-1
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[SER D2-11] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:00 [S-13]เออี คาไรสคาคิส 0-2
0-2
ซาคินทอส[S-17] -1.5
-1.25
tipsport cup (tipsport cup)
FT 19:00 1 [CZE D2-1]เบอโน่ 1-3
0-1
เทรนซิน[SVK D1-9] -0.25
-0.5
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League)
FT 19:00 1 [8]พอสต้า เรนเจอร์ 3-0
3-0
กอร์ มาเฮีย[5] +0
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:00 1 Impala Hill FC 1-1
1-0
โพรลีนเอฟซี 4 +0
+0.5
Kenya Super League (Kenya Super League)
Pend 19:00 Silibwet Leons FC
Muranga Seal +1.25
FT 19:00 2 Mombasa Elite 1-0
1-0
Kibera Black Stars 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 19:00 2 Shabana FC 2-0
1-0
Mwatate United 1 2 -1.25
-0.5
Pend 19:00 Migori Youth
Coastal Heroes +0
FT 19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 2-1
1-0
คิซูมู่ออลสตาร์ 3 -0.25
-0.5
FT 19:10 Dandora Love 2-3
1-1
Fortune Sacco 2 +0
-0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:30 [15]อัล-โชอาลาห์ 1-1
0-0
Al-Ameade[19] 3 -0.25
-0.5
-0.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 [15]โอโมเนีย อราดิปปู 1-1
1-0
คาร์มิโอทิสซ่า[5] +1
+1.25
+1
FT 19:30 [12]Omonia 29is Maiou 2-0
1-0
เอร์มิส อราดิปปู[6] +1
+1.25
+1
FT 19:30 2 [16]Asil Lysi 2-1
2-1
อิโนซิส พาราลิมนิ่[1] 1 4 +1
Cyprus Division 3 (Cyprus Division 3)
FT 19:30 2 Kouris Erimi 1-1
1-1
Elia Lythrodonta 3 +0
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
FT 19:30 2 [EGY D1-4]เอล มาสรี่ 1-2
0-2
โคคา โคล่า เอฟซี[EGY D1-12] 2 -0.25
-0.5
FT 19:30 3 [EGY D1-18]El Sharqia Dokhan 1-1
0-1
พีระมิดส์ เอฟซี[EGY D1-3] 1 +0.75
FT 19:30 2 [EGY D1-7]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-0
0-0
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[EGY D1-14] 2 -0.5
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 19:45 2 [ALB D1-9]Egnatia 1-1
1-1
เคเอฟ ลาซี[ALB D1-3] 1 +0.25
FT 19:45 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1-2
0-1
วัลลัซเนีย -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [RUS PR-11]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1
1-1
เอฟซี พิวนิค[ARM D1-3] -0.5
FT 20:00 2 คาซิงบาร์ซิคา 1-2
1-0
เอฟเค โคซิค 1 -0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 [17]เอโอ คาวาลา 1-0
0-0
ตริคาล่า[12] +0
-0.5
FT 20:00 [3]สโกดา ซานธี 0-0
0-0
อปอลล่อน ลาริสซ่า[16] 4 -1.5
FT 20:00 4 [5]Almopos Arideas 1-2
0-2
พีเอโอเค บี[11] 3 +0
FT 20:00 1 [1]เวเรีย เอฟซี 5-0
4-0
อปอลล่อน คาลามาเรีย[13] 2 -2
FT 20:00 1 [14]พานเซอร์ไรกอส 1-1
1-0
เปียริกอส[10] 3 -0.5
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 20:00 3 [20]Bisha FC 1-1
0-1
Al-Akhdoud[9] 2 +0.75
+0.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 2 ซานาโก 1-1
0-0
กรีน อีเกิลส์ 3 +0
-0.25
+0
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 3 1 Kagera Sugar 1-0
0-0
ซิมบ้า +1
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 1 [A-4]อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0-0
0-0
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)[A-6] 1 -0.5
-0.25
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19)
FT 20:05 2 อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) 1-1
1-0
Al-Jazira UAE U19 2 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 1 [CRO D2-13]Radnik Sesvete 2-1
0-1
เอ็นเค โอปาติยา[CRO D2-16] 1 -0.25
-0.5
FT 20:30 [CZE CFLM-11]เอฟซี วราทิมอฟ 1-4
0-1
วิคตอเรีย ซิซคอฟ[CZE D2-16] +1
FT 20:30 [MKD D1-7]FC Struga Trim Lum 1-1
1-0
โบเตฟ วราตซา[BUL D1-11] +0.25
FT 20:30 [BOS PL-5]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-3
0-2
เอฟเค เวเลซ[BOS PL-8] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:30 1 [10]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-2
1-1
เปรซียา จาการ์ตา[6] 2 +0.5
+1
+0.75
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 กอซซาโน่ 3-3
2-1
Derthona -0.25
FT 20:30 เคียรี่ 1-1
0-0
ฟอสซาโน่คาลซิโอ -1.25
FT 20:30 1 เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน 2-1
2-0
ฟอร์ลิ 1 4 -0.25
+0
FT 20:30 3 Ghivizzano 1-1
1-0
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1 5 +0.25
+0
FT 20:30 1 เอพริลเลีย 1-2
0-1
Team Nuova Florida 1 +0
-0.25
FT 20:30 3 Afragolese 1944 0-2
0-0
ซาสซาริ ตอร์เรส 3 +0.25
FT 20:30 3 ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี 1-0
1-0
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 3 -0.5
-0.75
FT 20:30 4 ASD Biancavilla 0-0
0-0
Santa Maria 2 +0.75
FT 20:30 การาวัจจิโอ 1-1
0-0
ปอนเต ซาน เปียโตร +0.25
+0.5
+0.25
FT 20:30 3 ASD San Luca 2-0
1-0
แรนเด 1 -0.25
FT 20:30 1 เลคนาโน 2-0
1-0
AC Leon Monza e Brianza 2 -0.75
-0.5
FT 20:30 3 เอ.ซี.เครม่า 1908 1-1
1-0
Real Calepina FC 4 -0.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 20:40 3 [11]ลียง ดูเชรี่ 0-0
0-0
โอลิมปิก ลียง 2[3] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:45 [UKR D1-12]เอฟซี ลวีฟ 0-0
0-0
ดินาโม ทบิลิซี[GEO D1-1] -
FT 21:00 4 [BLR D1-4]เอฟซี โกเมล 4-1
2-1
ดนีโปร โมกิเลฟ[BLR D2-5] 3 -0.75
FT 21:00 [UKR D1-13]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-1
1-0
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] -
FT 21:00 [Kos L-5]พริสตีนา 2-2
2-1
เอฟเค อะตีราอู[KAZ PR-11] -
FT 21:00 2 [SLO D1-6]ดอมซาเล่ 0-2
0-1
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[AUT D1-4] 4 +0
+0.5
FT 21:00 [SER D1-3]คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
1-1
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-5] -
FT 21:00 1 [SLO D1-10]รีดอมเลีย(N) 2-0
1-0
NK Roltek Dob[SLO D2-6] 1 -0.5
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 21:00 4 [CYP D1-12]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 3-1
1-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[CYP D1-9] 2 -0.25
-0.5
AFC women’s asian cup (afc women’s asian cup)
Cancel 21:00 [55]อินเดีย (ญ)
จีน(ญ)[19] -
FT 21:00 [39]จีน-ไต้หวัน (ญ)(N) 5-0
3-0
อิหร่าน (ญ)[70] 1 -1
-1.25
-1
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [6]เบงกาลูรู 3-0
2-0
เซนไนยิน เอฟซี[5] 2 -0.75
-0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 2 ออด๊าซ เชริโนลา 2-1
0-0
San Giorgio 1926 1 3 -1.75
-1.5
-1.75
FT 21:00 1 เอเอสดี บรา 1-4
0-2
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ +0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
Pend 21:00 คาร์เทน(ยู19)
โมโนโพลี (ยู 19) -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [SVK D1-W-4]Slovan Duslo Sala 1-6
1-2
เคเอฟซี โคมาร์โน[SVK D2-3] +1
+1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:30 2 Athletic Torrellano 0-0
0-0
ซีดี โรด้า 4 +0
FT 21:30 Intergym Melilla 0-4
0-1
Torredonjimeno +1
+1.25
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
Pend 21:50 [KUW D1-8]อัล-ทาดามอน(คูเวต)
อัล ซาลิบิคัท[KUW D2-5] -1.5
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 21:55 Adamawa Queens (W) 1-0
0-0
Pelican Stars (W) 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 3 โคโรน่า คีลเซ่ 1-0
0-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 4 -0.5
FT 22:00 1 [RUS PR-6]โลโคโมทีฟ มอสโก(N) 3-2
2-0
สปาร์ตาปราก[CZE D1-3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
Cancel 22:00 โครบริ โกลกูฟว์
Warta Gorzów Wielkopolski -
Cancel 22:00 [GER D1-4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-17] -1
FT 22:00 [POL PR-7]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2-2
1-2
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[UKR D1-6] -
FT 22:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
0-0
วิดซอว์ ลอดส์ -1
-1.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 22:00 2 [A-1]ซุดติโรล อัลโต้ 1-0
1-0
ตริเอสติน่า[A-5] 3 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:00 2 [7]ฮาเจอร์ 1-1
1-0
โอฮูด มีดินา[3] 1 +0
-0.5
-0.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 2 [11]เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0
1-0
อควายูไนเต็ด[8] 1 -0.75
FT 22:00 2 [19]Shooting Stars SC 2-1
0-0
ควาร่า ยูไนเต็ด[9] 2 -0.5
FT 22:00 2 [3]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
0-0
รีโมสตาร์[2] 3 -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 3 อัลคอร์ค่อน บี 3-0
2-0
ซีดี เออร์ซาเรีย 2 -0.25
+0
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 22:00 2 [9]จูรา ซูด ฟุต 2-0
2-0
Saint-Priest[15] 1 -0.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:00 3 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 2-2
1-1
วิเซล่า (ยู 19) 3 -0.5
เบนิน ลีก 1 (Benin Ligue 1)
FT 22:00 1 UPI-ONM FC 1-2
0-2
ASPAC Cotonou 1 2 +0.25
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
Pend 22:00 Sunshine Queens (W)
Abia Angels FC (W) -1
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:15 2 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-0
0-0
บิยาร์เรอัล(ญ) 1 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:15 CD Llanes 2-1
0-1
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 1 -0.5
-0.25
FT 22:15 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2-0
1-0
SD Lenense 1 -1
-1.25
FT 22:15 4 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-0
1-0
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 -0.75
-0.5
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:15 5 Olympic FC 0-2
0-1
ASN Nigelec 2 -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 เวซสเพรม เอฟซี 3-1
2-1
เซคซาร์ด ยูเอฟซี -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 อัลมาซาน 4-0
1-0
Ciudad Rodrigo -1
-1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [CRO D2-4]NK Dubrava Zagreb 3-2
1-1
Kustosija[CRO D2-14] -0.5
FT 22:59 [SLO D2-8]เอ็นดี เบลตินซี 3-0
1-0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[HUN D1-5] +0.75
FT 22:59 [POL PR-9]คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
0-0
ราบ็อตนิคกี้[MKD D1-8] -
FT 22:59 [POL PR-10]สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-2
0-1
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-4] -0.25
FT 22:59 [CRO D1-2]ริเยก้า 3-0
0-0
ทริงลาฟ คราน[SLO D2-2] -
FT 22:59 DUGO SELO 4-3
3-1
เอ็นเค จารูน[CRO D2-6] 1 +0.5
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 22:59 3 [56]ไอเวอรี่โคสต์(N) 0-0
0-0
อียิปต์[45] 1 -0.25
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 22:59 2 [CYP D1-3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0
0-0
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-10] 1 4 -0.5
-0.25
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:59 1 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 0-2
0-0
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1 +1
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:59 3 Grupo Desp Lagoa 1-0
0-0
Rabo Peixe 1 1 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี แชมเปียนชิพ (Italy Youth Championship Cup)
FT 22:59 3 ปากาเนเซ่ (ยู 19) 1-1
0-1
ฟอกเจีย(เยาวชน) 1 -2
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 4 Gunjur United 3-2
1-1
Dibba Oil FC 1 3 -0.25
FT 23:10 2 Waterside FC 0-1
0-1
Immigration FC 3 +0.25
+0.5
+0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
Postp 23:15 [8]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
อัล ซาดด์[1] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 23:30 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) 1-2
1-0
จอร์เจีย (ฟุตซอล) +1.5
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
23:50 [KUW D1-3]อัล คาดเซีย
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[KUW D1-6] -1.75

ผลฟุตบอลวัน 27 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:00 Sardice
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[CZE CFLM-1] +0.75
+0.5
FT 00:00 [POL D2-12]KP Calisia Kalisz 8-0
4-0
KS Pogon Nowe Skalmierzyce -
FT 00:00 Cuiavia Inowroclaw 0-5
0-1
Unia Solec Kujawski -
FT 00:00 [SVK D2-5]ฮูเมนเน่ 7-2
2-1
เทสล่า สตรอปคอฟ -1.25
-2
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 00:00 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 3-1
1-0
เออิบาร์ (ญ) +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 2-0
1-0
CD Alaves (W) +0.25
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 00:00 2 1 [B-15]ล็องส์ บี 2-2
1-0
โบบิกนี เอ.ซี.[B-5] 2 3 +0.5
+0.25
FT 00:00 1 [A-12]วานส์ 2-0
1-0
แก็งก็อง บี[A-7] -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
Cancel 00:00 [9]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
คาสทาโมนุสปอร์[19] -
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 00:00 3 CD Platense Zacatecoluca Reserves 3-4
1-2
Atletico Marte Reserves 1 -0.25
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 00:00 1 Guadalupe FC U20 1-0
0-0
Deportivo Saprissa U20 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:20 1 [GER RegB-4]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-2
0-0
วีเอฟอาร์ อาเล่น[GER RegS-9] 1 +0
Cancel 00:30 [POL D1-13]จีเคเอส คาโตวีตเซ
Ruch Radzionkow -
Cancel 00:30 [GER RegS-6]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
เอฟวี เดียฟเฟลน -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 00:45 2 [15]ซูลเต้ วาเรเกม 1-1
1-1
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[13] 2 +0
-0.25
+0
FT 00:45 1 [14]เคเอเอส ยูเปน 0-2
0-1
สตองดาร์ด ลีแอช[12] 2 +0
+0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 01:00 1 [12]อองเช่ร์ 0-1
0-1
แซงต์ เอเตียน[20] 1 -0.5
-0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:00 3 [15]เกววีลย์ อูแอส 1-1
0-1
อาเมียงส์[13] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 4-1
1-1
เอสวี วิลดอน -2.5
-2.25
FT 01:00 [GER RegN(n)-6]ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 7-1
2-1
SV Eichede -
FT 01:00 [GER RegN(n)-9]Phonix Lubeck 4-0
1-0
SV Preussen 09 Reinfeld -
FT 01:00 [AUS D3E-4]เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2-3
1-2
Helfort 15 -0.25

-1.25
FT 01:00 2 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 4-4
1-2
โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ -1.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 01:00 5 [GRE D1-11]เลเมีย 0-0
0-0
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-8] 2 +0.25
+0.5
+0.25
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista)
FT 01:00 2 [15]อา โซ ซานต้า เอสพี 0-1
0-1
เซา เบอร์นาร์โด้[2] 3 -0.25
-0.5
-0.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 01:00 4 [12]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0
1-0
บัลซาน เอฟซี[7] 1 +1
+0.5
+0.75
FT 01:00 4 [3]ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-0
0-0
บีร์คีร์คารา เอฟซี[4] 2 -0.5
-0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 1 [20]ฮาเวลเซ่ 0-1
0-1
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[9] 1 +0.5
+0.75
FT 01:00 1 1 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-5
0-3
มักเดเบิร์ก[1] 1 +0.75
+0.25
FT 01:00 4 [16]เอสซี เวิร์ล 0-1
0-0
เอสวี เม็พเพ่น[5] 1 +0
-0.5
-0.25
FT 01:00 2 [2]ซาบรุคเค่น 2-0
0-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[8] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [12]ซวิคเกา 1-0
1-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[4] 4 +0
+0.25
+0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 4 กอร์โดบา บี 3-1
2-1
CD Rota 4 -1
-1.25
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 2 [3]ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 0-0
0-0
อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น[1] 2 +2.25

+1
+1.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 01:00 1 [3]ยูเวนตุส เอสพี 1-0
1-0
Lemense SP[14] 1 +0
FT 01:00 2 [16]อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-2
0-0
เซา เบนโต้[1] +0.25
-0.5
FT 01:00 1 [4]Monte Azul SP 1-0
1-0
เซา คาเอตาโน่[15] 2 +0.5
+0.75
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
01:00 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) -
01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) -
FT 01:00 1 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 1-2
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 3 +0.5
+0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 3 แฮมม์ยูไนเต็ด 2-5
0-3
Uhlenhorster SC Paloma 2 +1.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 01:00 3 [A-4]เซลต้า บีโก้ บี 1-2
0-2
เรอัล ยูนิโอน[A-7] 4 -0.25
FT 01:00 2 [B-16]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
1-0
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่[B-5] 2 -0.25
FT 01:00 2 [B-8]อัลเจซีราส 3-2
3-1
ยูอี คอร์เนลล่า[B-15] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 2 [B-12]กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-3
0-3
อันดอร์ราซีเอฟ[B-3] 2 -0.25
FT 01:00 1 [A-3]ซาลามังก้า 2-0
1-0
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-14] 4 -0.5
FT 01:00 [A-5]ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 3-1
2-0
เรอัล บายาโดลิด บี[A-17] 1 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:15 [GER RegB-17]เอสวี เฮล์มสเตเทน 2-0
1-0
SV Pullach -
FT 01:15 [GER RegS-2]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 4-1
2-0
FC Basara Mainz -
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
Postp 01:15 CS Maruinense
AD Atletica Gloriense +1.5
+1.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 Union Titus Petange 2-2
2-1
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[LUX D1-6] 1 +1
+0.75
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca)
FT 01:30 6 [2]ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-0
0-0
โนว่า อีกูอาคุ[1] 3 +0.5
+0
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 01:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 0-5
0-2
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) +3
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 01:30 UD Tomares
ซีดี คาเบเซนเซ -0.25
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 01:30 1 เอสอี ซานต้า มารีอา 2-3
1-2
เซียลันเดีย ดีเอฟ 3 +0.25
+0.75
FT 01:30 4 บราซิลเลีย 2-2
1-2
Sociedade Esportiva Unai DF 3 -0.25
-0.5
FT 01:30 2 ปาราเนา อีซี 2-1
1-1
แคปปิตอลซีเอฟ 2 +0.5
+0.75
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup)
FT 01:30 TuS Makkabi Berlin 1-1
0-0
ทูคิเยมสปอร์ เบอร์ลิน 1 2 -2.5
-2.75
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 01:30 2 Jocoro FC Reserves 2-0
1-0
CD FAS Reserves 3 -0.25
Brazil Campeonato Maranhense (Brazil Campeonato Maranhense)
FT 01:30 Juventude MA 1-2
0-2
แซมปายโอ้ คอเรีย +0.25

+1.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 01:45 1 [7]ซีดี อิซาร่า 0-1
0-1
โอซาซูน่า บี[2] 2 +0.25
+0.5
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 01:50 1 Samger FC 3-0
1-0
Elite United 1 +0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:00 1 [1]เลชเช่ 2-1
2-0
วิเชนซ่า[20] 4 -1
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 6-0
1-0
SV Niedernhausen -1.75
-2.5
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 02:00 1 [53]มาลี(N) 0-0
0-0
อิเควทอเรียลกินี[114] 4 -1
-0.75
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 02:00 6 1 [13]ลา อีคูดัด 1-2
1-0
อ็องเซ่ กัลดาส[3] 1 -0.25
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 02:00 3 1 CD Juan Grande (w) 0-1
0-1
Colegio Aleman Valencia Womens 4 +0.75
+1
+0.75
FT 02:00 1 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 0-1
0-0
เรอัล เบติส ( ญ ) 1 +1
FT 02:00 1 โอเบียโด โมเดอร์โน(หญิง) 1-4
0-2
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1 +1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:00 CD Ribert 1-2
1-1
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ +0.5
FT 02:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 2-1
1-0
Colegios Diocesanos -0.75
FT 02:00 3 บียาร์เรอัล ซี 0-0
0-0
Callosa Deportiva CF 1 2 -1
-0.75
FT 02:00 CD Huetor Tajar 0-0
0-0
ซีดี ฮัวโตร เวก้า -0.75
-1
-0.5
FT 02:00 5 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 4-1
0-1
ED Moratalaz 5 -0.25
FT 02:00 โคนิล ซีเอฟ 2-1
2-0
ยูดี ลอส บาร์ริออส -0.75
-0.25
-0.75
FT 02:00 2 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 2-1
1-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 4 +0
FT 02:00 2 เรเครติโบ อูเอลบา 1-0
0-0
ลูเซน่า 1 -0.75
FT 02:00 3 CD Paracuellos Antamira 1-0
0-0
AD Complutense Alcala 1 -0.75
FT 02:00 4 อัลฮัวริโน 2-1
0-0
อัลเมเรีย บี 6 +0.5
+0.75
FT 02:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว 1-1
1-0
CD Pozoblanco -1
FT 02:00 1 1 CD Galapagar 4-0
4-0
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 -0.25
+0
FT 02:00 5 มันเชโก้ ซิวดัด 1-1
0-1
ยูบี คอนเควนเซ่ 3 +0
FT 02:00 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 0-0
0-0
CF Fuenlabrada Promesas +0.5
FT 02:00 UD Torre del Mar 1-3
0-1
แอตเลติโก้ มาลากูโน +0.25
FT 02:00 Atletico Porcuna CF 2-0
0-0
ยูดี ซาน เปโดร -0.75
FT 02:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 5-1
1-1
AD Hogar Alcarreno -2.25
-2.5
FT 02:00 ซีดีเบติ โอนัค 1-0
1-0
Valle de Egues 1 -0.75
-0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 02:00 3 [12]EC Prospera 0-1
0-0
Hercilio Luz SC[1] 3 +0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 02:00 1 [12]ยูเวนตูเด้ 1-2
0-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[1] 3 +0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 02:00 [4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 1-0
0-0
มาเธอร์เวลล์(ญ)[5] -2
-2.5
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 02:00 [2]เชลซี เอฟซี (ญ) 2-0
0-0
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[7] 2 -2.5
-2.25
-2.5
reykjavik football tournament (reykjavik football tournament)
FT 02:00 [ICE PR-5]วาลูร์ เรย์ยาวิค 2-0
2-0
ฟีลเคียร์[ICE PR-12] -2.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 02:00 [5-11]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2-2
1-2
ยูดี เมลิลล่า[5-10] 1 3 -0.5
-0.25
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
02:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค
ฟีลเคียร์ -2
-2.25
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:00 2 มานุส (สมัครเล่น) 1-0
1-0
ฟาส คลับ (สมัครเล่น) -0.75
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 02:00 2 [A-15]ซาโมรา ซีเอฟ 0-1
0-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-1] +0.5
+0.75
FT 02:00 2 [B-18]ซาบาเดย์ 3-0
2-0
ซีดี อัลโคยาโน่[B-11] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:30 [IRE D1-7]แอธโลน ทาวน์ 1-2
0-1
สลิโก โรเวอร์ส[IRE PR-3] -
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 02:30 สเปน (ฟุตซอล) 2-2
1-2
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 02:30 [5]ลอนดอน บีส (ญ) 5-0
0-0
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)[14] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 3 ลาส โรซัส 1-1
0-0
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 -0.5
-1
FT 02:30 3 Torrejon CF 4-1
1-1
เกตาเฟ่ บี 3 +0
+0.25
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 02:30 [3]Raiders Lija (W) 1-3
0-1
บีร์คีร์คารา (ญ)[1] 1 +3
+2.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 02:30 [8]ฮาร์ทส์ (ญ) 1-1
0-1
สปาร์ตันส์ (ญ)[7] +0.5
+1

+0
Southern League Division One Central (ENG SD1)
FT 02:30 Willand Rovers 0-1
0-1
Highworth Town 2 +0
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 02:30 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 1-2
0-1
คุยอาบา +1
+0.75
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
FT 02:30 เฟรม เรย์จาวิค 2-0
2-0
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2 -2.5
-2.25
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 02:30 1 1 Sao Raimundo 0-1
0-1
Operario/AM 3 -0.25
FT 02:30 ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) 1-0
0-0
EC Iranduba -
FT 02:30 Amazonas FC 1-1
0-1
Manauara 1 -0.75
-1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:40 4 โมทริล ซีเอฟ 2-0
1-0
รีล เจน 2 -0.5
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 02:45 3 [3]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-2
0-2
เซลติก[2] 3 +0.75
FT 02:45 1 [7]ดันดี ยูไนเต็ด 2-1
0-0
รอสส์ เคาน์ตี้[10] 4 -0.25
+0
FT 02:45 1 [12]เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
0-0
ดันดี[11] 1 -0.25
FT 02:45 1 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-0
0-0
ลิฟวิงสตัน[9] 2 -2
-1.5
-1.25
FT 02:45 4 1 [4]มาเธอร์เวลล์ 0-0
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน[5] 2 +0
+0.25
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South)
FT 02:45 2 [10]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-1
0-0
ทอนบริดจ์ แองเจิล[18] 2 -0.75
-0.5
-0.75
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup)
FT 02:45 2 [POR D1-2]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(N) 2-1
1-1
ซานตาคลารา[POR D1-10] 1 3 -1
-1.25
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 02:45 1 [1]อิปสวิช (ญ) 0-0
0-0
จิลลิ่งแฮม(ญ)[4] 1 -2
-1.75
FT 02:45 [2]เซาแธมป์ตัน (ญ) 8-0
4-0
ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)[13] 1 2 -3.75
-4
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 02:45 [5]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 3-1
2-0
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[3] +0
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 02:45 1 [8]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 0-3
0-2
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)[2] 1 +2
FT 02:45 2 [6]บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง 1-0
1-0
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[4] +0
+0.25
FT 02:45 [1]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 5-0
2-0
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)[9] -1.75
-2
FT 02:45 4 [7]เบิร์นลีย์ (ญ) 2-2
1-0
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[3] 2 +0
Southern League Division One Central (ENG SD1)
FT 02:45 2 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 1-2
1-1
Waltham Abbey 3 -0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-2
3-2
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) -2
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:45 5 Edenderry Town FC 0-1
0-0
Killester Donnycarne 1 +1
FT 02:45 2 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
เชอร์รี โอรชาร์ด 2 -2
-2.25
Pend 02:45 เซนต์ มอชแทส
Kilnamanagh AFC -1.75
England Ryman Cup (England Ryman Cup)
FT 02:45 รอมฟอร์ด 0-7
0-1
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด +2
+1.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 03:00 1 1 [4]อันเดอร์เลชท์ 0-2
0-0
เซอร์เคอร์ บรูซ[7] 2 -1
-0.75
FT 03:00 2 [17]เซอแร็ง ยูไนเต็ด 2-1
1-0
เบียรส์ชอทวิลริค[18] 1 -0.5
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 03:00 2 [5]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-2
0-1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] 4 -0.75
-1
-0.75
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 03:00 [8]ซีอี คาร์โรอิ 0-6
0-2
เซนต์ จูเลีย[4] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 03:00 ซีดี เมียยาดาส
CD Azuaga -0.25

+1
+0.5
FT 03:00 5 1 ยูดี มาร์เบลล่า 1-0
0-0
CD Torreperogil 4 -0.75
-1
FT 03:00 CD Badazus II 1-1
1-0
CD Calamonte +0.5
+0.25
+0.5
FT 03:00 4 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 2-2
0-1
อีเอ็มดี อคุยชาล 1 -1
FT 03:00 3 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2-2
1-1
AD Villaviciosa De Odon 2 -0.25
FT 03:00 Jerez Industrial CF 0-1
0-0
โมราโล ซีพี +0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 03:00 1 [1]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 3-0
1-0
ยูอาร์ที เอ็มจี[12] 3 -1.25
-1.75
-1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1-1
0-0
ครูมลิน ยูไนเต็ด 2 +0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
Postp 03:00 Mokala Pancheners
พินฮาลโนเวนเซ่ -0.5
-0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 03:00 3 1 [B-10]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-1
0-0
คาสเตลล่อน[B-7] 5 -0.25
+0
FT 03:00 4 1 [A-11]บาดาโฮซ 2-1
1-0
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[A-9] 4 -0.5
-0.25
-0.5
FT 03:00 3 [B-17]เซบีย่า แอตเลติโก 2-1
1-1
บียาร์เรอัล บี[B-1] 4 +0.5
FT 03:00 [A-2]ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0
1-0
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-8] 3 -0.5
FT 03:00 4 [B-14]ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 2-0
1-0
แอตเลติโก บาเรียเรส[B-4] 1 +0
FT 03:00 6 [B-13]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0
1-0
เรอัล เบติส 2[B-20] 1 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:15 4 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-1
0-1
โมนาคัส เอสซี 2 +0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:15 2 1 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 3-2
1-2
Swords Celtic FC 2 -0.75
iceland championship ii (iceland championship ii)
FT 03:30 กรินดาวิค(N) 3-0
2-0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค -2.5
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 04:00 Itupiranga 4-1
2-1
Caete FC -
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
Postp 04:00 ซานต้า เทคล่า(สำรอง)
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves -
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
Pend 04:00 Futbol Consultants Moravia
ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด -0.25
-0.5
FT 04:00 AD Cariari Pococi 1-2
1-1
FC Aserri +0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:15 2 [11]CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1
0-1
แอตเลติโก้ มาร์เต[4] 4 +0
-0.25
FT 04:15 3 [3]Jocoro FC 2-2
0-2
ซีดี ฟาส[9] 2 +0.25
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 04:20 1 [1]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2-1
1-0
คอร์ตูลัว[14] 1 2 -0.5
-0.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:30 2 [2]Once Municipal 3-2
1-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[8] 6 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:00 5 [URU D1(c)-1]ซีเอ เพนาโรล 1-0
0-0
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ[URU D1(c)-2] 1 5 +0
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา (Campeonato Paulista)
FT 05:00 [2]อิทัวโน่ เอสพี 2-0
0-0
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่[16] 3 -0.25
+0
FT 05:00 3 [7]อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0-0
0-0
ซานโตส[8] 1 1 +0.5
+0.25
คัมเปโอนาโต คาริโอกา (Brazil Campeonato Carioca)
FT 05:00 4 [8]โวลตา เรดอนดา 2-4
1-3
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[12] 3 +0
+0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 4 [CHI D1-16]ฮัวชิปาโต้ 1-0
0-0
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] 1 7 -0.75
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 05:00 1 [1]คาสคาเวล พีอาร์ 2-1
0-0
CE Uniao PR[11] 4 -1.25
FT 05:00 7 [6]ปารานา พีอาร์ 2-1
1-0
Azuriz FC[8] 5 -0.25
-0.5
บราซิล คัมเปโอนาโต้ คาตาริเนนเซ ดิวิชัน 1 (Brazil campeonato catarinense division 1)
FT 05:00 2 [10]จอยวิลล์ เอสเซ 1-3
1-1
คอนคอร์เดีย เอสซี[2] 3 -0.25
-0.5
FT 05:00 2 [9]บาร์ราเอฟซี 0-0
0-0
ฟิกูเรนเซ่[5] 1 +0
+0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 05:00 [1]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-1
1-0
คาเซียส อาร์เอส[11] 1 -0.75
-0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 05:00 2 [3]ทอมเบนเซ่ 1-1
1-0
โปซูอาเลกรี[6] 3 -1
-0.75
FT 05:00 2 [5]วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1-1
1-0
อัตเลติโก มิไนโร่[4] 1 +1.5
+1.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 05:00 3 [8]เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-0
0-0
ริโอ คลาโร่[6] 2 -0.25
-1
-0.75
FT 05:00 [7]เตาบาแต 0-0
0-0
โอเอสเต้[1] 1 -0.25
+0
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 05:00 3 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-2
1-0
AD Isidro Metapan Reserves 4 +0.25
FT 05:00 3 Alianza FC San Salvador Reserves 6-1
2-1
CD Chalatenango Reserves 1 3 -2
-1.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 05:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 0-0
0-0
Santa Ana -0.5
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta)
FT 05:00 2 CD Muxes 2-0
0-0
Huracanes Izcalli FC 1 3 -0.25
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 05:15 2 [3]บาเฮีย บีเอ 1-0
0-0
DOS Meyer[9] 1 -1.25
-2
คัมปิโอนาโต้ โกยาโน่ (Brazil Campeonato Goiano Division)
FT 05:30 1 [BRA D1-9]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-0
0-0
แคร๊ค จีโอ[BRA CGDA-5] 1 -1
-1.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 05:30 [4]ลิเนนเซ่(บราซิล) 1-0
0-0
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี[15] 3 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1-2
1-0
Real Tomayapo[BOL D1(a)-13] -0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 3 [3]Monterrey B 2-0
0-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[5] 1 6 -0.25
บราซิล คัมเปโอนาโต้ เกาโช่ (Brazil Campeonato Gaucho)
FT 06:00 2 [4]Uniao Frederiquense RS 1-1
0-1
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส[3] 3 +0
บราซิล คัมเปโอนาโต มิเนียโร ดิวิชัน 1 (ฺBrazil campeonato mineiro division 1)
FT 06:00 1 [10]อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 0-1
0-1
Athletic Club MG[8] 4 -0.5
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 06:00 3 1 [4]โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 1-2
1-1
Potyguar-CN RN[5] 1 1 +0
-0.25
FT 06:00 1 [7]โกลโบ 0-1
0-0
เอเอสเอสยู อาร์เอ็น[8] 2 -2
-1.75
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 06:00 2 1 AA Corisabba 0-2
0-1
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 6 -0.5
FT 06:00 3 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 2-0
0-0
อัลโต พีไอ 3 +0.25
FT 06:00 อกัว เดอ มาราบา 1-1
0-0
Tuna Luso +0
+0.5
+0.25
คัมปิโอนาโต เปาลิสตา บี (Brazil Campeonato Paulista B)
FT 06:00 2 [9]เออี เวโล คลับ เอสพี 1-1
1-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[12] 3 +0.25
+0.5
บราซิล มาตู-โกรสซินเซ ดิวิชัน 1 (Brazil Mato-grossense Division 1)
FT 06:00 6 Nova Mutum EC 1-0
0-0
ลูเวอร์เดนเซ่ 4 -0.75
-0.5
บราซิลเลียน ดีเอฟ ดิวิชัน (Brazil Brasiliense DF Division)
FT 06:00 3 เอสอี ตู กาม่า 3-2
2-1
บราซิลเลียนเซ่ 3 +0.5
+1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 4 1 Cruzeiro Arapiraca 3-1
2-0
Zumbi EC 2 -1


-3.75
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 06:00 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1
1-0
มูริซี่ 2 -1
-1.5
FT 06:00 2 CS Esportivo AL 1-1
1-0
Desportiva Alianca Youth 3 -0.25
-0.5
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน