ราคาบอล.cc
ผลบอล 22 มกราคม 2565ผลบอล 21 มกราคม 2565ผลบอล 20 มกราคม 2565ผลบอล 19 มกราคม 2565ผลบอล 18 มกราคม 2565ผลบอล 17 มกราคม 2565ผลบอล 16 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 20 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Abd 07:30 [URU D1(c)-1]ซีเอ เพนาโรล(N)
นูเบลนเซ่[CHI D1-7] -0.5
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 07:30 3 [9]DOS Meyer 1-3
0-3
อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ[1] 3 +0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 [2]ซีดี โอลิมเปีย 4-2
1-0
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[9] 1 -1.75
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 08:00 2 ครูไซโร่ (เยาวชน)(N) 1-2
1-1
เซาเปาโล(ยู 20) 2 +0.75
+1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1-1
0-0
คลับ เนกาซ่า (ญ) -1.75
-1.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 4 [10]Cocodrilos de Tabasco FC 2-0
1-0
แทมปิโก มาเดโร[15] 1 -0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 1 [3]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-1
0-1
ซีดี โมตากัว[8] 2 +1.25
+1
FT 08:15 4 [1]CD Victoria 4-1
3-1
เรอัล ซีดี เอสปานา[10] 3 +1
+0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 5 [10]คลับ เลออน 1-1
1-0
อัตลาส[6] 3 -0.25
+0
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 2 [5]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 1-1
1-1
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[6] 3 -0.25
India Regional Cup (India Regional Cup)
Pend 12:00 Kuki Sporting Club
NACO -1
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 4-2
2-1
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2 +1
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 3 อลันยาสปอร์(ยู 19) 3-1
1-1
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 -1.5
-1.75
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 7-0
4-0
FC Tundzha 1915 -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:55 3 NC Magra U21 1-2
1-2
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 4 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 ทแซร์สโค เซโล 6-0
0-0
Slivnishki Geroy -
AFC women’s asian cup (afc women’s asian cup)
FT 17:00 1 [19]จีน(ญ)(N) 4-0
2-0
จีน-ไต้หวัน (ญ)[39] -3.75
-4
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
Pend 17:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21)
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) -0.25
FT 17:00 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2-0
1-0
HB Chelghoum Laid U21 1 -0.5
Pend 17:00 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21)
เอ็มซี โอราน (ยู21) -1.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 1 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-0
0-0
คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2 -1.5
-2
-1.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:10 2 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1-1
1-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1 1 +0.25
+0.5
FT 17:10 1 ปาราดอ เอซี (ยู21) 7-0
3-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 -1.5
FT 17:20 1 อีเอสเซติฟ(ยู21) 1-0
1-0
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) -1
FT 17:20 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 1-0
0-0
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 3 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 NK Orijent Rijeka(N) 3-0
0-0
ดอมซาเล่ +0
+0.25
+0
FT 19:00 โอเดนเซ่ บีเค(N) 2-1
1-0
เฟรเดอริเซีย 2 -0.75
FT 19:00 2 ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 2-0
1-0
ริก้า เอฟซี 2 -0.5
-0.25
FT 19:00 [GER WD1-4]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 0-1
0-0
เอสซีซันด์(ญ)[GER WD1-11] 2 -1.75
-2
FT 19:00 [RUS PR-10]รูบิน คาซาน(N) 4-4
3-2
เฟเคิล[RUS D1-2] -0.5
FT 19:00 [GER RegS-3]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3-1
3-1
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[GER RegNE-14] -
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League)
FT 19:00 [Ken D1-13]ทัสเคอร์ 2-0
1-0
Vihiga Bullets[Ken D1-18] 1 -1.25
-1.5
FT 19:00 [Ken D1-1]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 4-4
3-2
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้[Ken D1-2] 2 -0.5
FT 19:00 2 1 [14]เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 3-1
0-0
แมทารี่ ยูไนเต็ด[17] 1 4 -0.75
FT 19:00 [6]บานดาริ 0-1
0-1
วาซิโต้ เอฟซี[15] 1 2 -1
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 19:00 Nyagatare FC
Rugende FC -0.5
-1
FT 19:00 Kirehe FC 0-0
0-0
Vision FC 3 -0.5
FT 19:00 3 Alpha FC 5-1
2-1
Impessa FC 3 -0.5
-0.75
Pend 19:00 Gitikinyoni FC
Aspor FC -0.25
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
FT 19:30 5 [EGY D1-3]พีระมิดส์ เอฟซี 0-1
0-0
เอล มาสรี่[EGY D1-4] 1 -0.25
+0
FT 19:30 3 [EGY D1-18]El Sharqia Dokhan 0-1
0-1
เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย[EGY D1-7] 3 +1
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 3 [S-11]ดิโอโกรัส 0-2
0-0
เออร์โกเทลิส[S-12] 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 เอฟเค โซชิ(N) 4-0
2-0
ทอม ทอมสค์ -1
-1.5
FT 20:00 [POL PR-15]โกลนิค เลชน่า 2-2
1-0
ซีล่า เอฟเค[AZE D1-3] -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 [7]Shah Bob Chyba 0-0
0-0
อัลฮิลาล[4] -
FT 20:00 [9]Al Khmes 4-2
0-0
อัล-ชาต[10] -
FT 20:00 [6]Abu Salim 0-2
0-0
Al-Ahli Tripoli[3] -
oman sultan cup (oman sultan cup)
FT 20:00 2 [OMA PL-14]Nizwa Club 0-2
0-0
อัลรูสตัก[OMA PL-6] 2 +0
+0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:00 [14]Arar FC 2-2
0-1
Afief[12] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 4 Musanze FC 1-0
1-0
Gasogi Utd 1 -0.25
-0.5
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 มเบยา ซิตี้ 1-0
0-0
รูวู ชูตติ้ง 1 3 -1
-0.75
-1
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:10 1 Gicumbi FC 1-1
0-1
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 2 +0
FT 20:10 โปลิศ(รวันดา) 1-1
0-0
Rutsiro FC 2 -0.75
-0.5
kuwaiti crown prince cup (kuwaiti crown prince cup)
FT 20:25 1 [KUW D2-1]อัล ซาเฮล 1-1
1-1
อัล นาสเซอร์[KUW D1-7] 2 +0.25
+0.5
oman sultan cup (oman sultan cup)
FT 20:25 1 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 2-0
0-0
ฟานจา เอสซี -0.75
-0.5
-0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 21:00 2 [18]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2-1
1-1
อันตัลยาสปอร์[16] 1 3 +0
+0.5
FT 21:00 1 [4]อลันยาสปอร์ 6-0
2-0
ฮาเตย์สปอร์[6] 1 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 2 [CRO D1-3]แซดเอ็นเคโอซีเยค(N) 3-1
2-0
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[HUN D2E-4] 3 -1.25
-1.5
AFC women’s asian cup (afc women’s asian cup)
FT 21:00 1 [55]อินเดีย (ญ) 0-0
0-0
อิหร่าน (ญ)[70] 1 -0.5
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [POL PR-1]เลช พอซนาน 1-2
1-1
ดินาโม บาตูมี[GEO D1-6] -1.5
Pend 21:30 ESSCA Boulogne
Sciences PO Paris 2 -3.5
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 21:45 5 อัล ชาฮานียา 2-2
0-2
อัล คูไรติอัต 3 +0
+0.25
+0
FT 21:45 1 อัล เมไซเมีย 3-3
0-2
มูอิเทอร์เอสซี 4 -0.75
-0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 21:50 2 1 [10]อัล อิตติฟาค 1-2
0-1
แอ๊บฮา[6] 2 -0.5
-0.25
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 21:55 1 [2]Al Khaldiya 1-0
0-0
อัล มูฮารัค[5] 1 2 +0
-0.25
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 22:00 1 [CYP D2-11]Xylotympou 0-5
0-1
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-6] +2
+2.25
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 22:00 3 [2]แอทเลติก เอสคาลเดส 3-1
0-1
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่[7] 1 3 -1.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 22:00 2 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 5-2
1-1
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[2] 1 -1
-1.5
-1.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 1 [5]ควาร่า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
เคโน พิลเลร์ส[16] 4 -1
FT 22:00 [1]รีโมสตาร์ 1-0
0-0
อาเบีย วอร์ริเออร์ส[12] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 2 [1]ซานหลุยส์(ยู20) 7-1
6-1
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[15] 1 2 -0.75
-1
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:00 2 Bibiani Gold Stars 1-1
1-1
Bechem United 2 -0.5
Egypt League Cup (Egypt League Cup)
FT 22:00 2 [EGY D1-12]โคคา โคล่า เอฟซี 1-0
0-0
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์[EGY D1-14] 2 -0.5
-0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:10 3 [2]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1-1
0-0
อัล ฟาร์ท[12] 4 -0.75
-1
-0.75
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 22:59 3 [56]ไอเวอรี่โคสต์(N) 3-1
2-0
แอลจีเรีย[29] 2 +0.25
+0
FT 22:59 6 1 [108]เซียร์ราลีโอน(N) 0-1
0-1
อิเควทอเรียลกินี[114] 3 +0
+0.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:59 1 [4]มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 0-2
0-1
Melita FC Saint Julian[6] 1 -0.25
kuwaiti crown prince cup (kuwaiti crown prince cup)
FT 23:25 4 [KUW D2-2]ไคตัน 1-1
1-0
คาซม่า[KUW D1-1] 1 +1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 23:30 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) 4-4
1-1
สโลวีเนีย(ฟุตซอล) -2

ผลฟุตบอลวัน 21 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 [13]กาลาตาซาราย 1-3
1-1
คาซิมปาซ่า[17] 1 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [AUS D3C-14]SK Treibach 0-4
0-3
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[AUT D1-4] +1.75
+2
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
00:30 [9]อัล นาจม่า
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[7] +0.25
+0
FT 00:30 2 [7]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2-1
1-0
อัล นาจม่า[9] 1 -0.25
+0
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 00:45 [HOL D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2-1
1-1
เอสซี เทลสตาร์[HOL D2-13] -2.75
-3.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 3 [16]เกตาเฟ่ 4-2
1-1
กรานาดา ซีเอฟ[14] 4 -0.25
-0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:00 2 1 [SPA D1-15]เอลเช่ 0-0
0-0
เรอัล มาดริด[SPA D1-1] 1 3 +1
+1.25
+1
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:00 2 1 [6]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 3-2
1-1
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)[8] 1 -0.5
-0.75
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 2 [7]ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 2-2
1-2
เอเอสเอสยู อาร์เอ็น[8] 6 -0.75
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:10 4 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 4-0
3-0
สปอร์ท ลากัว เซค่า 2 -1.5
-2
FT 01:30 Falkensee Finkenkrug 2-0
2-0
SC Charlottenburg +0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:30 1 [9]บีน๊อต เนทันยา (ญ) 1-3
1-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[5] 1 +1.75
+2
Spain Super Cup Women (Spain Super Cup Women)
FT 01:30 1 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-3
1-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1 +0.75
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 02:00 2 [53]มาลี(N) 2-0
1-0
มอริเตเนีย[103] 2 -1.25
-1.5
FT 02:00 2 [150]แกมเบีย(N) 1-0
0-0
ตูนิเซีย[30] 1 3 +0.75
+0.25
+0.75
iceland reykjavik womens tournament (iceland reykjavik womens tournament)
FT 02:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 3-0
0-0
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 02:30 2 [GRE D1-8]อาริส ซาโลนิก้า 0-0
0-0
เลเมีย[GRE D1-11] 4 -1.25
-0.75
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 02:30 อิตาลี (ฟุตซอล) 3-3
1-1
ฟินแลนด์(ฟุตซอล) -2
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 02:30 1 วิตอเรีย เซตูบัล 3-1
2-1
UD Santarem 1 -1.25
-1.5
-1.25
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:45 2 [SCO PR-5]ฮิเบอร์เนี่ยน 0-0
0-0
โคฟ เรนเจอร์[SCO L1-1] 4 -2
-1.25
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
FT 02:45 4 1 [ENG PR-5]อาร์เซน่อล 0-2
0-1
ลิเวอร์พูล[ENG PR-2] 3 +0
-0.75
+0
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 02:45 2 [4]ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-0
1-0
เอฟซี ออร์ดิโน[6] 4 -1
-0.25
-0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 02:45 Swords Celtic FC
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี +1.5
+1.75
FT 02:45 3 เซนต์ มอชแทส 2-0
0-0
Booth Road Celtic 1 -0.5
Pend 02:45 Skerries Town FC
Dunboyne AFC -4.5
-5
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 03:00 [HOL D1-2]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 9-0
5-0
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส[HOL D3-10] 2 -3.5

-4.5
-4.25
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ)
FT 03:00 3 [ITA D1-7]เอเอส โรม่า 3-1
1-1
เลชเช่[ITA D2-5] 1 5 -1.5
-1.25
-1.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 03:00 1 [B-7]เครนดิ 2-1
1-1
Luqa St. Andrews[B-11] 2 -0.75
-1
FT 03:00 4 1 [B-3]ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 3-3
1-1
เซงลีอา แอทเลติค[B-9] 2 -1.25
-1.75
-1.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:30 4 [SPA D1-9]แอธเลติก บิลเบา 2-2
1-1
บาร์เซโลน่า[SPA D1-6] 4 +0
+0.25
+0
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A)
FT 06:00 2 [3]อากีลาส โดราดาส 1-1
1-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[2] 5 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 3 [2]Club Chivas Tapatio 1-0
0-0
เวนาโดส เอฟซี[8] 1 3 -0.25
+0
+0.25
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 06:00 3 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 3-0
2-0
AA Corisabba 4 -1
French Guiana Ligue 1 (French Guiana Ligue 1)
FT 06:00 ASC Remire 2-2
1-0
ซีเอสซี เดอ คาเยนน์ 2 -0.5
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 06:00 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 3-1
1-0
Desportiva Alianca AL 1 3 -0.75
-1
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน