ราคาบอล.cc
ผลบอล 21 มกราคม 2565ผลบอล 20 มกราคม 2565ผลบอล 19 มกราคม 2565ผลบอล 18 มกราคม 2565ผลบอล 17 มกราคม 2565ผลบอล 16 มกราคม 2565ผลบอล 15 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 19 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
argentina - torneo pentagonal de verano (argentina - torneo pentagonal de verano)
FT 07:15 1 1 [ARG D1-3]ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) 1-3
1-1
อินดิเพนเดนเต้[ARG D1-9] 2 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:30 3 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-2
0-2
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[CHI D1-5] 3 +0.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 07:30 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) 2-2
0-1
ซานโตส(เยาวชน) 1 +0.25
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 07:30 Fluminense PI 4-0
1-0
อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 4 -1.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 1 [6]ตลัซกาลาเอฟซี 1-0
1-0
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[16] 1 -0.25
+0
FT 10:05 1 [11]คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-0
0-0
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[15] 1 +0
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 13:55 1 Ssu Singjamei 1-0
1-0
Sagolband United 2 +0.5
+0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:00 1 Bandirmaspor U19 3-3
2-1
Erzurum BB U19 +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 1 [AUS VPL-5]แดนน็อค ธันเดอร์ 0-2
0-1
เมลเบิร์น ไนท์[AUS VPL-8] 1 -0.25
FT 15:30 [POL PR-3]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3-0
1-0
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[UZB D1-7] -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 2 [10]บริสแบน โรว์ 1-0
0-0
เพิร์ท กลอรี่[11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
Pend 15:45 Yarkhok United FC
ทีอาร์เอยู เอฟซี -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:00 FC Rohoznik
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส +0.75
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 3 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 0-0
0-0
Giresunspor U19 3 -2

-3
FT 16:00 1 กัซเทป (ยู 19) 1-0
0-0
ชีวาสสปอร์(ยู19) +0
+0.25
FT 16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 3-3
0-2
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) +0
-0.5
+0
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
FT 16:10 1 [B-5]โคเนค เบล (ญ) 2-0
0-0
Sivasspor (W)[B-10] 1 -4.5
-5
tipsport cup (tipsport cup)
FT 16:30 1 [SVK D1-11]ซลาเต้ โมราฟเซ่(N) 0-0
0-0
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า[SVK D2-4] -0.5
-0.75
FT 16:30 1 [CZE D2-5]เอสเค ปรอสเตียยอฟ(N) 0-1
0-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-16] 1 2 +0
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 [MNE D1-5]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 3-3
3-1
เอ็นเค โอปาติยา[CRO D2-16] -0.25
+0.5
+0.75
FT 17:00 1 เอฟซี ดาบาส 2-3
1-0
Rakosmenti KSK 1 -1
-1.75
FT 17:00 [SVK D1-8]ซีมปิน ไมชาโลวี 3-0
0-0
เอฟเค โคซิค[SVK D2-6] -0.75
FT 17:00 [CZE D1-2]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 1-1
0-1
เบอโน่[CZE D2-1] -1.75
FT 17:00 [GEO D1-9]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 11-0
4-0
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[GEO D2-6] -1.75
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 17:00 5 [THA PR-1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4-1
2-0
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[THA PR-7] 2 -1.25
FT 17:00 3 [THA PR-16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2-3
1-2
สุพรรณบุรี เอฟซี[THA PR-13] 2 +0.5
+0.25
FT 17:00 2 สงขลา เอฟซี 0-0
0-0
สมุทรปราการ ซิตี้ 2 +1
+0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3-0
1-0
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) 4 +0.75
+1
+0.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 17:30 2 Iraklis Zygou 0-0
0-0
Agios Matthaios 1 +0.5
+0.25
+0.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:30 1 Foolad Khuzestan B 1-0
0-0
พาส ฮาเมดัน 1 4 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 2 [Ken D1-10]โซฟาพาก้าเอฟซี 0-0
0-0
คาริโอแบงกิ ชาคส์[Ken D1-5] 1 2 +0.25
FT 18:00 [BUL D1-13]พีริน บลากอเยฟกราด 3-0
2-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[BUL D2-9] -0.5
FT 18:00 [SPDRFEFB-6]อัลเจซีราส 1-1
0-1
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-13] -
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
FT 18:00 1 [THA PR-2]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-1
0-0
โปลิศ เทโร เอฟซี[THA PR-11] 5 -1.5
-1.25
FT 18:00 3 [THA PR-9]นครราชสีมา เอฟซี 3-1
2-0
ลำปาง เอฟซี[THA D1-5] 1 2 -1.25
-1
-1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 อลาเบส 2 1-2
0-0
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 2 -1
-0.75
-1
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 18:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 2-0
1-0
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) -1.75
-1.5
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 18:00 5 เอทนิกอส ปิเรอุส 4-1
2-1
Eolikos Mytilinis 1 4 -1.25
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 18:30 [CYP D2-4]คาร์มิโอทิสซ่า 0-1
0-1
Onisilos Sotiras[CYP D2-7] -0.25
+0.5
+0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 18:30 [11]บูจุมบูรา ซิตี้ 1-2
0-1
รูกินโซ เอฟซี[10] 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:55 [BUL D1-8]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-1
1-0
เอฟซี โซโสโพล[BUL D2-11] -
FT 19:00 [Ken D1-16]เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 2-3
1-2
FC Talanta[Ken D1-8] 3 +0
-0.25
FT 19:00 [Ken D1-9]เคนยา โพลิส เอฟซี 0-0
0-0
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู[Ken D1-12] +0
FT 19:00 1 [POL PR-17]ลีเกีย วอร์ซอว์(N) 2-1
0-1
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-5] 2 +0.75
+0.5
FT 19:00 1 [CRO D1-8]สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1
1-0
รูเดส[CRO D2-3] 1 -0.5
FT 19:00 1 [POL PR-9]คราโคเวีย คราคอฟ 1-2
0-1
ราปิด เวียนนา[AUT D1-5] +0.25
FT 19:00 [POL PR-18]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4-1
1-0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน[HUN D1-11] -
FT 19:00 [GER RegNE-18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-4
1-2
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[GER RegNE-9] -
FT 19:00 [SUI D1-7]อีเวอร์ดอน 3-0
0-0
KF Dukagjini[Kos L-8] -
FT 19:00 [BUL D1-3]เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-3
1-3
FC Dobrudzha[BUL D2-17] -1.75
FT 19:00 [POL PR-6]วิสล่า พล็อค 1-1
0-0
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[AZE D1-4] -
FT 19:00 [SER D1-5]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2-0
2-0
Timok[SER D2-15] 2 -2.5
FT 19:00 ASK Bravo Publikum 4-0
3-0
เอ็นดี กอริก้า -
Pend 19:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
Radnicki Sombor -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:00 1 [S-6]AE Kifisias 3-0
0-0
ซาคินทอส[S-17] 2 -1.75
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 1 อัล จาอิส (SYR) 0-0
0-0
จาเบิลช -1
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League)
Postp 19:00 [12]Bidco United
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู[13] -
Postp 19:00 [6]บานดาริ
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด[14] -
Postp 19:00 [3]กอร์ มาเฮีย
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้[2] -0.25
Postp 19:00 [18]Vihiga Bullets
คาริโอแบงกิ ชาคส์[4] -
FT 19:00 [3]กอร์ มาเฮีย 1-1
0-1
Bidco United[11] 3 -0.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 2 Amagaju 1-1
1-1
Nyanza FC 2 -0.5
-0.25
Pend 19:00 La Jeunesse FC
Gasabo United -0.25
-0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [12]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0
1-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[13] 1 -0.75
-0.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
Postp 19:00 [HK PR-3]ลีแมน
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[HK PR-7] -
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:00 1 Kiyinda Boys 0-1
0-1
Wakiso Giants FC 2 +1.25
+1.5
+1
FT 19:10 Kajjansi Utd 3-0
1-0
MYDA FC 2 -0.25
-1
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 19:20 Sunrise FC
Esperance -2.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:25 2 [18]อัล-คาว์แคบ 0-1
0-0
อัล-อดาลห์[2] 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [POL PR-12]ปิแอส กลิวิส 1-4
0-1
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-3] -
FT 19:30 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค(N) 0-2
0-0
เอ็นเค จารูน 2 1 +0
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 1 [10]โอลิมเปีย ลิมเปียน 1-1
0-0
โอโมเนีย อราดิปปู[14] 3 +0
-0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:30 2 The Winners FC 2-1
2-1
Garhwal Heroes FC 1 +0.75
Pend 19:30 UR FC
Muhanga +0.5
+1
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ)
Pause 19:35 [THA D1-3]ลำพูน วอร์ริเออร์
หนองบัวลำภู[THA PR-8] +0
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:35 3 Seeta United 1-3
0-2
Tepa FC 2 -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:50 3 [8]Al-Akhdoud 1-1
1-1
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[7] 1 +0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 20:00 2 [9]โวลอส เอ็นเอฟซี 1-0
1-0
อโพลลอน สมายร์นิส[14] 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [HUN D2E-1]ดิออสกียอร์ วีทีเค 4-1
3-0
เบเก้ซัคซาบา[HUN D2E-13] 1 -1
FT 20:00 [SUI Sl-2]บาเซิ่ล 3-0
0-0
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-9] 1 -1
-1.25
FT 20:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2-9
1-5
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) +2

+3
+2.75
FT 20:00 1 [CRO D2-13]Radnik Sesvete 5-0
2-0
เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ -0.75
FT 20:00 [AUT D2-3]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-0
2-0
เดริต้า จิลาน[Kos L-2] -
FT 20:00 1 [CZE D1-6]มลาด้า โบเลสลาฟ 4-1
2-1
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-10] -1.25
-1.75
FT 20:00 [KAZ PR-8]เอฟเค คัสไป 0-1
0-0
โบเรค เวเลส[MKD D1-11] -
FT 20:00 1 NK Varazdin 1-0
1-0
มลาโดสต์ ซดราโลวี -0.75
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 20:00 3 [GRE D1-10]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 2-1
1-1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 1 +1.25
+0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 20:00 1 [S-15]Asteras Vlachioti 0-0
0-0
คาลามาต้า เอโอ[S-3] 3 +1
FT 20:00 3 [8]Almopos Arideas 0-0
0-0
นิกี โวลอส[7] 2 +0.25
FT 20:00 3 [S-16]ไอโรโดทอส 0-1
0-1
AO Episkopis Rethymno[S-13] 1 3 +0
FT 20:00 1 [11]อปอลล่อน คาลามาเรีย 1-1
0-0
อิราคลิส[9] 2 +0.75
+0.5
FT 20:00 4 [S-2]AEK Athens B 1-1
0-0
อีกาเลโอเอเธนส์[S-5] 3 +0
+0.25
FT 20:00 2 [5]Thesprotos 0-0
0-0
เออีแอล ลาริซ่า[2] 1 +0.75
FT 20:00 2 [S-9]พานาธิไนกอส บี 3-1
2-0
Ierapetra[S-8] 2 -0.5
+0
-0.25
FT 20:00 3 [13]เปียริกอส 1-2
0-1
โอลิมเปียกอส บี[6] 1 +0
-0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 [9]Al Sadaqa FC 1-0
0-0
คาห์ลีจ ซาร์ต[10] -
FT 20:00 [5]Altai Phoenix 1-0
0-0
อัล-ตาฮัดดี้[8] -
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 20:00 4 Finikas Nea Epidaurus 2-4
0-2
แพนทรากิกอส 7 +0
FT 20:00 2 อโกรติกอส 3-0
0-0
Thermaikos Thermis 3 -1.25
-1.75
FT 20:00 2 Aias Salaminas 1-2
0-1
พานาเลฟซิไนกอส 2 +1.25
FT 20:00 3 AO Giouchtas 1-0
0-0
Atsalenios 3 -0.25
FT 20:00 1 Diagoras Vrachneikon 1-1
0-1
Diavolitsi 5 -0.5
FT 20:00 1 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 0-3
0-2
พานาคายคิ 2005 1 +1.25
FT 20:00 3 Fostiras 4-1
1-0
Haravgiakos 2 -1.25
FT 20:00 3 Pandramaikos 4-1
1-0
Anagennisi Plagias 3 -1.75
-1.5
Postp 20:00 Agios Ierotheos
Aris Skalas -0.5
FT 20:00 2 Poros 2-0
0-0
AE Neapolis 3 -1
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 2 1 Bugesera 1-2
0-1
เอเอส คิกาลี 1 1 +0.75
+0.25
FT 20:00 5 1 Etincelles 0-2
0-1
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1 3 +0.75
+1
+0.75
FT 20:00 1 เอพีอาร์ เอฟซี 1-0
0-0
กอริลล่าเอฟซี 3 -1.5
-1.75
-1.5
FT 20:00 3 Etoile de LEst 0-0
0-0
Kiyovu FC +0.75
+1
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 2 Prison Leopards FC 0-0
0-0
ซานาโก +0
-0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [1]Bumamuru 3-0
1-0
Flambeau de LEst[13] -1.25
FT 20:00 [6]Aigle Noir 1-1
1-1
Top Junior[5] -
FT 20:00 [4]Le Messager Ngozi 0-0
0-0
Olympique Star[12] -
FT 20:00 [3]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-1
0-0
วิทาโล[9] -
kuwaiti crown prince cup (kuwaiti crown prince cup)
20:25 [KUW D1-10]ยาร์มุค
อัล-ชาบับ(คูเวต)[KUW D1-9] +0.25
oman sultan cup (oman sultan cup)
FT 20:25 1 [OMA PL-1]ดูฟาร์ 1-0
0-0
อัล ซูวาอี[OMA PL-9] 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 1 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ(N) 3-0
0-0
ดอมซาเล่[SLO D1-6] -2
FT 20:30 1 [CRO D1-6]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ(N) 7-0
4-0
เอ็นเค ดูโกพอลเจ[CRO D2-7] 1 1 -1.25
FT 20:30 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3-1
1-0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1 -1.5
FT 20:30 [CRO D1-2]ริเยก้า 4-0
3-0
เฮชเอ็นเคกอริก้า[CRO D1-5] -0.75
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 20:30 1 [CYP D2-2]อิโนซิส พาราลิมนิ่ 5-0
2-0
เอร์มิส อราดิปปู[CYP D2-6] 2 -0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 2 1 Tiferno Lerchi 2-1
1-1
เอเอสดี แคนนาร่า 3 -0.25
FT 20:30 3 สแกนดิคซิ 2-2
0-1
อาเรสโซ่ 2 +0.25
+0.5
FT 20:30 2 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 1-2
1-0
อาร์โคนาเตเซ่ 2 +0.5
+0.25
FT 20:30 3 1 การาวัจจิโอ 2-2
1-0
เอ.ซี.เครม่า 1908 2 +0
Postp 20:30 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ
เอเอสดี แอสติ -0.75
FT 20:30 5 1 Vastese 1-1
1-0
ASD Montegiorgio 3 -0.75
FT 20:30 กลาดิเอเตอร์ 0-1
0-0
Team Nuova Florida 1 +0.75
FT 20:30 4 FB Brindisi 1912 0-4
0-2
ออด๊าซ เชริโนลา 1 +1
FT 20:30 4 แรนเด 1-2
0-2
เกลบิซัน 3 +0.5
FT 20:30 2 Real Calepina FC 0-1
0-1
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี 4 +1
FT 20:30 1 เอ.เอส.วาเรเซ่ 2-0
1-0
SC Caronnese 2 -1
-0.75
FT 20:30 3 Aglianese 3-2
2-1
คาร์ปิ 2 -0.5
FT 20:30 3 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 2-1
1-0
Desenzano Calvina 3 +0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 21:00 4 [15]กัซเทป 2-1
1-0
ชีวาสสปอร์[11] 4 +0.25
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [SUI D1-8]เอฟซี วิล 1900 0-1
0-0
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-8] +0.75
FT 21:00 [UKR D1-4]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-3
0-2
โปกอน เซซิน[POL PR-2] +0
FT 21:00 [POL PR-10]สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-1
1-0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-8] -
FT 21:00 [RUS PR-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3-0
1-0
เอมิเรตส์ คลับ[UAE LP-14] -
FT 21:00 คัพเฟ่นเบิร์ก 2-1
0-1
Karabakh Vienna -2
-2.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 1 [9]เอฟซี กัว 1-2
1-2
อีสต์ เบงกอล[10] 1 -1
-0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 21:00 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 1-0
0-0
บราก้า(ญ) 3 -0.75
-1
-0.75
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 21:00 2 1 [7]บีเอส ไดนามิค 1-1
0-1
Les Crocos[16] 1 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 21:30 [DEN D2A-3]บี 93 โคเปนเฮเกน
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-2] -
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 21:30 3 2 [CYP D1-4]เออีพี ปาฟอส 1-3
1-0
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[CYP D1-5] 1 +0
italy c super cup (italy c super cup)
FT 21:30 3 2 [ITA C1C-7]คาตันซาโร่ 0-1
0-1
ปาโดวา[ITA C1A-2] 2 +0.5
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:45 1 [5]Al Sahel 1-1
1-0
อัล-โชอาลาห์[14] 1 2 -0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:00 2 [9]เคย์เซริสปอร์ 1-0
0-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[5] 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:00 [HUN D1-6]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[UKR D1-13] -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 22:00 [GRE D1-4]พานาธิไนกอส 4-0
4-0
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช[GRE D2N-4] 2 -1.5
-1.75
-1.5
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 2 [20]เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1-3
0-2
ริเวอร์ ยูไนเต็ด[1] 3 -0.25
FT 22:00 4 [13]ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 2-0
1-0
Shooting Stars SC[19] 1 -0.75
FT 22:00 2 [17]Akwa Starlets 0-1
0-0
วิคกิ ทัวร์ริส[8] 2 -1
FT 22:00 2 [7]ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2-0
1-0
กอมเบยูไนเต็ด[18] 1 -1
FT 22:00 [16]คัตซิน่า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
โลบี สตาร์ส[10] -
FT 22:00 3 [3]พลาเทอู ยูไนเต็ด 3-2
1-1
นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี[9] 2 -1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 1 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-0
0-0
อูรากา 3 -0.5
-0.25
FT 22:00 2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-1
0-1
Racing Murcia 3 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [7]ลีออน(ยู20) 1-1
1-1
แอตลาส (ยู20)[16] -0.5
-0.25
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:00 3 Akatsi All Stars 0-3
0-0
Kotoku Royals FC 1 -0.25
FT 22:00 1 Accra Hearts of Oak 5-2
3-1
Golden Kick SC 2 -2.75
-2.5
FT 22:00 2 King Faisal Babes 1-0
1-0
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี -0.75
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:00 ไลซอส(ยู 19) 2-1
1-1
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 3 +0.5
+0.25
FT 22:00 1 1 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 1-0
0-0
ชาเวช (ยู 19) 1 2 +0
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League)
FT 22:00 Abia Angels FC (W) 0-0
0-0
Bayelsa Queens FC (W) 1 +2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:30 [SVK D2-2]ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D1-10] +0
-0.25
FT 22:30 1 [POL D1-3]โคโรน่า คีลเซ่ 4-1
2-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-15] 1 -0.5
-0.75
FT 22:30 [SVK D1-4]ดูนาจสก้า สเตรด้า 2-0
2-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-1] +0.5
+0.25
Pend 22:45 [SVK D1-W-4]Slovan Duslo Sala
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-7] +0.75
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:45 2 [2]เคเอส กูเกซี 0-1
0-0
เคเอส ดินาโม ติรานา[8] 2 -1
oman sultan cup (oman sultan cup)
FT 22:45 1 ซูร์ คลับ 0-0
0-0
อัล ซีบ 2 +0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [POL D2-12]KP Calisia Kalisz 6-1
2-1
Centra Ostrow Wielkopolski -
FT 22:59 Zawisza Bydgoszcz SA 1-1
1-1
Sportis SFC Lochowo -1.5
-1.75
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 22:59 [10]ซานตา ลูเซีย 0-3
0-1
กัดจา ยูไนเต็ด[9] +0
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 22:59 4 [3]เซนต์ จูเลีย 0-0
0-0
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า[5] 2 +0
-0.25
kuwaiti crown prince cup (kuwaiti crown prince cup)
FT 23:25 [KUW D2-3]อัล-จาฮร่า 0-1
0-1
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[KUW D1-6] 1 +0.25
+0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 Wallern 0-9
0-4
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ +3.25
FT 23:30 [CZE D2-14]ทริเน็ค 4-0
2-0
ฟรีเดค-มิสตัค[CZE CFLM-12] -1
-1.25
FT 23:30 [SVK D2-5]ฮูเมนเน่ 4-3
2-1
Goral Stara Lubovna -
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ)
FT 23:30 1 [ITA D1-12]ซัสเซาโล่ 1-0
1-0
กาญารี่[ITA D1-18] 1 -0.75
-1.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 23:30 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 2-4
2-2
โปรตุเกส (ฟุตซอล) +1.25
+1.5
+1
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 23:30 3 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-0
1-0
มอนตาเรเกร 4 -0.75

ผลฟุตบอลวัน 20 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [3]เฟเนร์บาห์เช่ 2-1
1-1
อัลเตย์สปอร์[18] 4 -1.25
-1.5
-1.25
FT 00:00 2 [1]แทร็บซอนสปอร์ 1-1
0-0
กิริซันสปอร์[14] 2 -1
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 [CRO D2-4]NK Dubrava Zagreb 4-1
1-0
เอ็นเคลุคโก้ 1 -1.75
FT 00:00 เอสซี เครียนส์ 1-0
1-0
Lucerne II -1
Cancel 00:00 ยูโรปาเอฟซี
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-13] -
FT 00:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-4
1-3
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[GER RegNE-15] -
FT 00:00 [SUI D1-10]เอสซี เครียนส์ 1-0
1-0
Lucerne II -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 00:00 1 [A-9]เลชโก้ 0-0
0-0
โปร เวอร์เซลลี่[A-11] 1 -0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 00:00 3 [GRE D1-2]พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
0-0
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-3] 3 -0.25
-0.5
-0.25
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 00:00 1 [CYP D1-7]อโปเอล นิโคเซีย 2-1
1-1
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-9] 2 -0.5
-1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2-2
0-1
ซีดี โรด้า -0.25
FT 00:00 SD Navarro CF 0-2
0-0
UP Langreo B -0.25
-0.5
FT 00:00 Athletic Torrellano 1-2
0-1
Callosa Deportiva CF 1 -0.75
00:00 Atletico Porcuna CF
ยูดี ซาน เปโดร -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 9-2
4-0
Hellas Kagran -3.25
Pend 00:30 [AUS D3E-4]เวียเนอร์ วิคตอเรีย
ฟาโวริตเนอร์ เอซี -1.75
Pend 00:30 [NOR AL-11]รัวฟอส
เอลเวอร์รัม -
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 00:30 [GER D1-7]แอร์เบ ไลป์ซิก 2-0
1-0
ฮันซ่า รอสต๊อค[GER D2-15] 2 -2.25
-2.5
-1.75
FT 00:30 [GER D2-12]ฮันโนเวอร์ 96 3-0
2-0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[GER D1-12] 2 +1
+0.5
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 3 CD Mosconia 2-4
2-2
ซีดี ทุยล่าร์ 2 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:45 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 1-4
1-0
Eilenburg[GER RegNE-17] +0.25
+0.75
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 00:45 2 [HOL D1-13]โกรนิงเก้น 1-2
1-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[HOL D1-9] 2 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:45 3 อัลเมเรีย บี 0-3
0-3
CD Huetor Tajar 2 -0.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 01:00 2 [16]แกลร์กมงต์ ฟุต 0-2
0-1
สตารส์บูร์ก[7] +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 [11]ลีลล์ 3-1
3-0
ลอริยองต์[18] -1
FT 01:00 5 1 [8]มงต์เปลลิเย่ร์ 0-1
0-0
ทรัวส์[17] 1 -0.5
-0.75
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:00 3 [18]อาเมียงส์ 0-1
0-1
อฌักซิโอ้[3] 2 +0
+0.25
+0
FT 01:00 2 [2]ตูลูส 4-0
2-0
น็องซี่[20] 1 2 -1
-1.5
-1.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 1 [14]เซลต้า บีโก้ 2-0
2-0
โอซาซูน่า[12] 2 -0.5
-0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 2 [17]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-2
0-1
ริโอ อาฟ[5] 3 +0

+1
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 01:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
ซีดี กัวจูเอโล -0.25
+0
FT 01:00 1 ยูเอฟ เบนิกานีม 0-0
0-0
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 3 +0.25
FT 01:00 2 Torrent C.F 1-0
1-0
Atzeneta UE 1 3 +0
FT 01:00 3 ซีดี การีนา 5-1
1-1
พูเอนเต้ เจนิล 1 -0.25
FT 01:00 UD Almansa 1-2
0-0
มันเชโก้ ซิวดัด +0
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 01:00 [2]อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2-0
1-0
โกลโบ[4] 1 -1
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:15 TUS Bovinghausen 04 0-0
0-0
โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 1 -0.5
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
FT 01:15 America SE 0-2
0-2
Boca Juniors SE -0.25

-1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:15 5 กาสตันอัล อีซี (ยู 20)อ 2-0
1-0
ทูน่าลุโซ (ยู20) 4 -1
Spain Super Cup Women (Spain Super Cup Women)
FT 01:15 1 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-0
0-0
ซีดี ตากอน(ญ) 1 -3
-3.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:20 1 Centro Sportivo Paraibano 0-0
0-0
ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 2 -0.5
Pend 01:30 SC Mannsworth
ASK Mannersdorf -1.5
FT 01:30 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 3-0
2-0
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ -1
-1.25
FT 01:30 [CZE D1-14]เบามิต ยาโบลเนค 1-2
1-2
เอฟซี ลินคอล์น -
FT 01:30 TSV Wulsdorf 1-4
0-0
เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Pend 01:30 Torredonjimeno
ยูดี มาร์เบลล่า -0.25
FT 01:30 ฟิวดัส เด มุลเซีย 2-2
0-0
เดปอร์ติวา มีเนอร่า -0.75
-1
FT 01:30 2 โฆเว่ เอสปันญอล 0-0
0-0
CD Olimpic Xativa 1 +0
-0.25
FT 01:30 4 โปรตุเกตเรเต้ 2-3
0-2
เอสดี ไลเนา 5 -1
-1.25
FT 01:30 ซีดี เตรรา 1-0
1-0
UD Tomares 3 -1.75
-2
-1.75
FT 01:30 4 1 ซีดี บาสโคเนีย 1-0
0-0
Anaitasuna 2 -0.5
FT 01:30 2 ซานทูซู เอฟซี 0-0
0-0
ปาเซ เคอี 1 1 -0.25
FT 01:30 3 CA Vianes 2-2
2-1
Calahorra B 2 +0.5
+0.75
FT 01:30 ซีดี ลากุล โอแนค 1-1
0-1
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) +0.25
FT 01:30 Aurrera Ondarroa 3-0
2-0
โทโลซา -0.75
-0.5
FT 01:30 เอสดี เบียไซน์ 1-1
0-0
อูริทาร์รา เคที -1
FT 01:30 Beti Gazte 1-3
0-2
Urduliz FT +0
+0.25
FT 01:45 Ceuta B 0-1
0-0
เรเครติโบ อูเอลบา +1.25
+1
+1.25
FT 01:45 4 เอสซีดี ดูรานโก้ 1-2
0-0
บาราคแอลโด ซีเอฟ 1 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 SFC Stern 1900 0-0
0-0
FC Neubrandenburg 04 -1.75
-1.5
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 02:00 [HOL D2-9]เอ็นเอซี เบรด้า 2-1
1-1
พีอีซี ซโวลล์[HOL D1-18] 3 +0
+0.25
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 02:00 1 [45]อียิปต์(N) 1-0
1-0
ซูดาน[125] 2 -1.5
FT 02:00 [106]กินีบิสเซา(N) 0-2
0-0
ไนจีเรีย[36] +1
+0.75
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18) 2-0
2-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด ยู18 -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:00 CD Bullense 2-3
0-0
เรอัล มูร์เซีย 2 +0.25
FT 02:00 เยคราโน ดิปอติโว 2-0
0-0
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา -1
FT 02:00 6 1 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-2
1-1
อัลฮัวริโน 2 -0.75
FT 02:00 เกตาเฟ่ บี 2-1
1-0
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 3 -1.25

-2.25
FT 02:00 5 ซีดี บินิสซาเลม 0-0
0-0
ซีอี เฟลานิทซ์ 1 -1
-0.75
FT 02:00 3 Villajoyosa 0-3
0-1
ชิลลา ซีเอฟ 2 +0
FT 02:00 5 SD Lenense 1-0
0-0
CD Roces 1 -1
FT 02:00 2 CD Pozoblanco 2-0
1-0
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2 -0.25
-0.5
FT 02:00 1 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1-1
0-0
ลา โฮย่า ลอร์ก้า 1 5 -0.25
+0
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 02:00 [ENG FAWSL-5]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3-1
2-1
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)[ENG WPR-5] -3
-3.25
england u23 league cup (England U23 league cup)
FT 02:00 [ENG PU23B-12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 3-2
1-2
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[ENG U23 D1-17] 2 -0.75
-1
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 02:00 2 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) 1-2
0-0
ปาโดนเซ่(ยู19) 4 +0
FT 02:00 5 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 2-1
1-0
วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1 6 +0.25
FT 02:00 1 เบนฟิก้า(ยู 19) 0-0
0-0
วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) -2.5

-1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:15 เอสดี ดิวส์โต 2-2
0-0
Amurrio -0.25
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 02:15 1 [ENG FAWSL-1]อาร์เซน่อล (ญ) 0-1
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[ENG FAWSL-3] 3 -1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:30 1 [10]เลสเตอร์ ซิตี้ 2-3
1-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5] 2 +0
-0.25
+0.25
uefa futsal championship (uefa futsal championship)
FT 02:30 เนเธอร์แลนด์ (ฟุตซอล) 3-2
0-1
ยูเครน(ฟุตซอล) +2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-1
0-0
ยูดี เมลิลล่า -1.25
FT 02:30 7 ยูดี ซาน เปโดร 1-1
1-0
UD Torre del Mar 2 +0.5
+0.25
FT 02:30 3 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 1-0
0-0
ซีดี เอล ปาโล 1 1 -0.75
FT 02:30 1 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-1
0-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 4 +0.5
+0.25
FT 02:30 3 โอโยเนซา 0-1
0-0
CD Agoncillo 6 -0.5
-0.75
FT 02:30 5 Torrejon CF 0-1
0-0
อัลคอร์ค่อน บี 5 +0
FT 02:30 3 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
0-0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 4 -0.25
FT 02:30 AD Hogar Alcarreno 2-2
0-0
วิลลารูเบีย ซีเอฟ +1.75
+1.5
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 02:30 [ENG FAWSL-8]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 2-4
1-1
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-2] 1 +3
+2.75
FT 02:30 2 [ENG FAWSL-4]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1-0
0-0
ลิเวอร์พูล (ญ)[ENG WPR-1] 1 -1
-0.75
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 02:30 Varzim (W) 1-5
1-1
Famalicao (W) +4.25
+4.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 [19]ฮัลล์ ซิตี้ 2-0
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[3] 3 +0
+0.25
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 02:45 1 [GER D1-13]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2-3
0-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-5] 1 +0
+0.25
+0
FT 02:45 2 [GER D1-4]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-4
0-2
ไฟร์บวร์ก[GER D1-6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 [6]โกสปอร์ท โบโรห์ 0-1
0-1
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[3] +0.25
+0.5
FT 02:45 2 1 [17]ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-1
0-1
เยท ทาวน์[8] 2 +0
+0.25
+0
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 02:45 2 ฮัลล์บริดจ์ สปอร์ต 2-2
2-0
บิวรี่ ทาวน์ +0.75
+1
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 1 [20]เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-0
0-0
เลเธอร์เฮด[22] 3 -0.75
-0.5
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 02:45 1 [1]อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 4-2
1-2
ซีอี คาร์โรอิ[8] 2 -3
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-3
0-2
ลินฟีลด์(สำรอง) -0.75
FT 02:45 1 ลินฟีลด์(สำรอง) 3-1
2-0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) +0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 3 1 [13]ซีดี ลูโก้ 2-1
2-0
อัลเมเรีย[1] 4 +0.25
+0.5
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:00 [14]เบรนท์ฟอร์ด 1-3
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[7] +0.75
+0.5
+0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 03:00 2 [21]เร้ดดิ้ง 0-2
0-1
ลูตัน ทาวน์[15] +0.25
+0
+0.5
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 03:00 1 [HOL D1-6]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-2
0-0
อาแซด อัลค์มาร์[HOL D1-5] 2 +0
+0.5
+0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:00 2 [SPA D1-5]เรอัล โซเซียดาด 2-0
1-0
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-4] 3 +0
+0.25
+0
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ)
FT 03:00 1 [ITA D1-1]อินเตอร์ มิลาน 2-2
1-0
เอ็มโปลี[ITA D1-11] 1 -1.5
-2.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 03:00 4 [4]บีร์คีร์คารา เอฟซี 3-2
0-2
บัลซาน เอฟซี[6] 1 -0.5
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 03:00 2 1 โอลิเวนซา เอฟซี 1-0
1-0
SP Villafranca 4 -0.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 03:00 [5]ลิจา แอทเลติก 2-1
1-1
เซจตัน คอรินเทียนส์[3] -
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:00 3 Unidos de Olmos 0-2
0-0
Club Deportivo Zoe 2 +0
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 03:00 3 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 0-1
0-0
Limianos 2 +0.5
+0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:30 3 1 [9]บาเลนเซีย 1-1
1-1
เซบีย่า[2] 3 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 04:30 1 Clube Condeixa (W) 4-2
3-0
AD Grijo Women -1.5
-1.75
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 05:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 5-2
4-0
ออสโต้(เยาวชน) 4 -1.5
-2
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:05 [BRA MG-8]ทอมเบนเซ่ 3-0
1-0
Desportiva Ferroviaria ES -1.5
FT 05:15 3 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-2
0-0
บาร์รากัส เซ็นทรัล 4 -0.75
-1
คัมปีโอนาโต บายาโน (Brazil Campeonato Baiano Division)
FT 05:15 1 [3]บาเฮีย บีเอ 1-1
0-1
United Nations Club[4] 4 -0.75
-1
-0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 06:00 2 [2]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1-1
0-1
ซีดี วิด้า[1] 1 -0.25
+0
Postp 06:00 [8]พลาเทนเซ่
CD Victoria[1] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 3 [14]เซเลยา เอฟซี 1-1
1-1
ซีเอฟ แอตแลนเต้[13] 3 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต โปชิกัวร์ (Campeonato Potiguar)
FT 06:00 3 [6]Potyguar-CN RN 0-0
0-0
ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น[5] 3 -0.25
FT 06:00 3 [1]เอบีซี อาร์เอ็น 3-0
3-0
โปชิกัวร์ อาร์เอ็น[3] 1 1 -1.25
-1.75
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 06:00 3 อัลโต พีไอ 3-0
2-0
ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 2 -1.75
FT 06:00 3 4 de Julho 1-0
0-0
Oeirense 2 -0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน