ราคาบอล.cc








ผลบอล 12 มกราคม 2565ผลบอล 11 มกราคม 2565ผลบอล 10 มกราคม 2565ผลบอล 9 มกราคม 2565ผลบอล 8 มกราคม 2565ผลบอล 7 มกราคม 2565ผลบอล 6 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 10 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:30 6 2 CA Accion Juvenil Tiro y Gimnasia 3-2
1-1
CDA Monte Miaz 2 5 -1
Postp 06:30 Colonial De Ferre
ลิวาดาเวีย ลินคอล์น -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [15]ชีวาส กัวดาลาจาร่า 3-0
3-0
โมนาร์คัส โมเรเลีย[9] 2 -0.5
-0.75
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 6 Huracan de Tres Arroyos 0-0
0-0
Liniers 2 +0
ตอร์เนียว โคปา เบติโก ครูซ (Aruba Cup)
FT 07:00 เอสวีดาโคตา 7-0
1-0
เอสวีเอสเทรลล่า 2 -2.25

-3.75
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 07:15 2 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) 0-3
0-2
Atletico Rondoniense (Youth) 2 -0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:00 2 [11]คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-2
1-0
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[9] +0.25
+0.5
+0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-1
0-1
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2 +0.25
+0
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 1 Nepal Police Club 1-1
1-1
Brigade Boys FC -0.25
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
Postp 15:30 [8]ทีอาร์เอยู เอฟซี
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส[4] -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 4 ธนบุรี ยูไนเต็ด 1-1
0-1
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 4 +0.25
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี 3-1
1-1
ดาเชีย มิโอวินี่ -0.25
16:00 [ROM D1-12]ดาเชีย มิโอวินี่
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
POST 16:00 อัลตินอร์ดู (ยู 19)
Keciorengucu U19 -0.5
Bhutan Presidents Cup (Bhutan Presidents Cup)
FT 16:00 1 Sherubtse FC 1-5
1-4
ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี +4.5

+3
tipsport cup (tipsport cup)
FT 16:30 1 [SVK D1-2]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า(N) 1-3
0-2
เอฟเค เซนิก้า[SVK D1-6] 1 2 -1.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 16:30 1 [13]พีเอส ติร่า 2-3
1-2
เปอร์เซบายา สุราบายา[4] +0.5
+0.75
+0.5
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 17:00 1 ดีเฟนเดอร์ส เอสซี 6-1
2-1
นิว ยัง เอสซี 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 17:00 รีเนาน์ เอสซี 2-1
1-0
Ratnam SC -0.75
-1
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
Postp 18:00 [7]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
Kenkre[1] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [11]Naft Misan 4-1
0-1
นาฟิต อัล ยันนูป[8] -
FT 18:00 2 [9]Al Sinaah 0-0
0-0
นาฟิต อัลวาซาต[2] 1 +0
FT 18:00 [12]อาร์บิล 4-2
3-0
Newroz SC(IRQ)[16] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
POST 18:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19)
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) -1
-0.75
-1
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
Postp 18:00 [A-1]บราก้า(ยู 23)
เลชอยส์ (ยู 23)[A-3] -0.5
-0.75
-0.5
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
Postp 19:00 อัล ฟูโตวา
อัล ทาลิย่า -
Postp 19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส
อัล วาห์ดา -
Postp 19:00 อัล วัทบา
Ha Ji lage -
Postp 19:00 อัล อิติฮัด
Efrin -
Postp 19:00 อัล นาวัล
ฮัททีน -
Postp 19:00 อัล จาอิส (SYR)
จาเบิลช -
Postp 19:00 เทชริน เอสซี
อัล คารามาห์ -
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:00 1 2 ซีรีส(ยู 20) 0-5
0-4
7 de Abril U20 1 1 +1.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:20 2 [3]อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 6-0
3-0
อัล ทาย(เยาวชน)[14] 1 -1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:45 1 [5]Al-Akhdoud 1-2
1-1
โอฮูด มีดินา[1] 1 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [GER RegW-8]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-4
0-2
โกรนิงเก้น[HOL D1-12] -
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 20:00 1 [20]เซเนกัล(N) 1-0
0-0
ซิมบับเว[121] 2 -1
-1.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 [2]อัล ซาวิ เอ 0-1
0-0
Abu Salim[8] -
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Postp 20:00 [5]จิลลิ่งแฮม(ญ)
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[2] -
Postp 20:00 [10]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
Crawley Wasps (w)[6] -
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:00 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 6-0
3-0
อัล โอรูบา (ยู 21) 4 -1
-1.25
FT 20:00 1 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 5-1
2-1
อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 1 -0.25
-0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 3 [12]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 4-2
2-2
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[2] 1 +0.75
+0.25
FT 20:00 [9]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 4-1
2-0
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[5] +0.5
+0.25
+0
FT 20:00 [6]มิลล์วอลล์(ยู 23) 2-3
2-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[8] 2 -0.5
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 2 แอฟริกาลียง 2-1
2-0
African Sports +0
+0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 20:10 1 [1]อัล โชลต้า 1-0
0-0
อัล นาจาฟ[6] 2 -0.75
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 20:15 2 อาซาม เอฟซี(N) 0-0
0-0
ยัง แอฟริกันส์ 2 +1
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:00 [GER D3-16]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
โบโตซานี่[ROM D1-4] -
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 21:00 2 Atletico Matogrossense Youth 3-2
1-0
Monte Azul SP (Youth) 2 -0.75
-1.25
-1
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
Postp 21:00 [9]โมฮัมเมดัน เอสซี
อินเดียน แอโรว์[13] -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 3 [2]มุมไบ ซิตี้ 0-3
0-3
เบงกาลูรู[7] 2 -0.25
-0.5
-0.25
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 21:00 เรด สตาร์ เอสซี 0-3
0-1
อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี 1 +0
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 21:20 2 Distrito Elite (W) 1-3
0-2
Nottingham Angeles (W) +4.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 21:30 [7]อัล เรย์ยาน 3-0
1-0
อัล วาครา[6] 3 -0.5
+0
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:30 [10]Sporting Cabinda
Kabuscorp do Palanca[14] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 21:30 2 [B-5]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 1-2
0-1
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-13] 2 -0.5
-0.75
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:40 2 [9]อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0
0-0
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[7] 1 -0.25
+0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:40 3 [14]อัล-นาดห์ฮา 0-1
0-0
อัล-จีล[15] 3 -0.25
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 21:45 1 [3]Al Khaldiya 3-0
2-0
อัล นาจม่า[8] 1 -0.75
FT 21:45 2 [10]อัล บูไดย่า 1-2
0-1
อิสท์ ริฟฟา[4] +0.5
+0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:45 1 [4]ฮาเจอร์ 1-0
0-0
อัล-โชอาลาห์[13] 4 +0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
Postp 22:00 [8]โดซ่า คาโตโกเปีย
เออีพี ปาฟอส[5] +0
+0.25
scotland highland football league (scotland highland football league)
Postp 22:00 [4]โบรร่า เรนเจอร์ส
ฟอร์ท วิลเลียม[18] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 22:59 2 [9]โตริโน่ 4-0
3-0
ฟิออเรนติน่า[7] 2 -0.25
+0
+0.25
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 22:59 1 [81]กินี(N) 1-0
1-0
มาลาวี[129] 2 -1
-0.75
-1
FT 22:59 1 [28]โมร็อกโก(N) 1-0
0-0
กานา[52] 2 -0.25
+0
-0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 22:59 1 [1]เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-2
0-1
ปอร์โต้ บี[5] 5 -0.5
+0
-0.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 22:59 4 EC Sao Jose RS (Youth)(N) 2-3
1-2
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) +0
FT 22:59 2 Jacuipense BA Youth(N) 6-0
2-0
นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) 5 -0.75
-1
-0.75
FT 22:59 3 Santana AP (Youth) 1-0
1-0
กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) 1 -4
FT 22:59 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน)(N) 0-1
0-1
RB Bragantino Youth 5 +0.5
+0
FT 22:59 3 Aquidauanense MS Youth(N) 0-0
0-0
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 2 +2
+1.75
FT 22:59 2 โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน) 1-6
0-2
Mauaense SP Youth +1.25
+1.5
FT 22:59 4 Canaa/BA Youth 2-1
0-0
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:59 1 1 Concordia U20(N) 0-3
0-3
อิทัวโน่ (เยาวชน) 6 +2
+2.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 3 Waterside FC 0-0
0-0
Kanifing East FC 2 -0.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 23:15 3 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 1-1
0-0
บาเฮีย (เยาวชน) 2 3 +0.25
+0
+0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 23:55 3 [2]อัล คาดเซีย 1-0
1-0
อัล นาสเซอร์[6] 3 -1.5
-0.75

ผลฟุตบอลวัน 11 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [5]เฟเนร์บาห์เช่ 1-2
1-1
อดาน่า เดมิร์สปอร์[4] 3 -0.5
-0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 1 [16]อัลตินอร์ดู 2-3
1-0
เคซิโอเรนกูคู[13] 1 +0.25
+0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 2 [4]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-0
1-0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[9] 5 -1.25
-0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 2 [12]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 4-4
2-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[2] 4 +0.25
FT 00:00 5 1 [5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-2
0-1
คาฟร์ กาซิม[1] 1 +0
FT 00:00 2 [9]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 2-0
1-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[16] 1 -0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 00:00 2 Banjul United 0-2
0-1
Team Rhino FC 5 -0.25
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 00:15 ซิมบ้า(N) 2-0
1-0
Namungo FC 1 -1.25
-1.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 00:20 2 1 [2]มานาม่า คลับ 0-2
0-2
อัล ริฟฟา[1] 6 +0.25
+0.5
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
POST 00:30 [10]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
เลเมีย[12] -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 00:45 2 [15]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-2
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[4] 2 +0.25
+0.75
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 4-0
3-0
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[BEL U21B-11] -1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 6 [6]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2-1
1-0
เฟยเรนเซ่[3] 5 +0
-0.75
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 01:00 2 Future SC (W) 4-3
1-3
CD Caterpillar Motor (W) 4 +0
-0.5
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
FT 01:15 3 [8]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 2-1
1-0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม[11] 1 -0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 01:15 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 1-1
0-1
อาไว (เยาวชน) +0.5
+0.25
FT 01:15 3 เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน)(N) 0-1
0-0
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 2 +0.75
+0.5
FT 01:15 2 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 0-3
0-2
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 3 +2.75
+3.25

+2.25
FT 01:15 3 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 0-2
0-0
วิลา โนวา(เยาวชน) 1 1 +0.25
+0
FT 01:15 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 1-2
1-1
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 2 +1.25
FT 01:15 1 Matonense SP Youth 2-3
1-1
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 +3
+3.25
FT 01:15 3 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 0-1
0-1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 5 -1
-1.25
-1
FT 01:15 3 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 0-5
0-2
วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1 +0.5
+0.75
FT 01:15 1 1 เมาอา เอสพี(เยาวชน) 0-0
0-0
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 2 +0.5
+0.25
แอฟริกันเนชันส์ คัพ (แอฟริกันเนชันส์ คัพ)
FT 02:00 1 [132]คอโมโรส(N) 0-1
0-1
กาบอง[89] 1 +1

+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
Postp 02:00 [B-4]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-2] -0.5
-0.25
FT 02:00 1 [8]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 2-2
1-0
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[6] +0
+0.5
+0.25
POST 02:00 [B-7]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-3] +0
-0.25
+0
FT 02:00 1 [B-6]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1-1
1-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[B-14] 1 -0.75
-0.25
FT 02:00 1 [B-10]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 2-0
1-0
เรดดิ้ง(ยู 23)[B-11] 1 -0.25
-0.75
FT 02:00 1 [B-12]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-2
0-1
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 02:00 2 [12]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 0-1
0-0
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[9] 1 -0.25

-1.25
FT 02:00 2 [1]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 3-0
0-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[13] 2 -0.5
-1.25
-1
FT 02:00 1 [7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-1
0-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[3] 1 -0.25
+0
+0.25
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 02:00 1 Real Banjul 1-2
0-1
Wallidan 1 3 -0.5
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 02:45 1 [18]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2-4
0-3
เกทส์เฮด[2] 1 +1
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 02:45 3 [10]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-0
0-0
คิงสโตเนียน[5] 2 +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 Portadown Reserves 2-3
2-1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) +0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:55 3 [ENG PR-7]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
1-0
แอสตัน วิลล่า[ENG PR-13] 1 -1
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 03:00 [12]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 5-1
3-1
อัลเมเร่ ซิตี้[19] 4 -0.25
+0
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 4 [11]เอสปันญ่อล 1-2
1-2
เอลเช่[16] 6 -0.5
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 1 [9]เรอัล โอเบียโด 1-1
1-0
เออิบาร์[3] 3 -0.25
+0
-0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
POST 03:00 [C-2]เอซี โมโนโปลี
เอพี เทอร์ริส[C-4] -
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 03:00 2 Camacariense Youth 0-2
0-1
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 4 -0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 2 [7]กิล วิเซนเต้ 3-2
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์[8] 1 5 +0
-0.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 03:15 4 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 0-3
0-2
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 +1
+0.75
FT 03:45 3 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน)(N) 1-5
1-3
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 +1.75

+2.75
FT 03:45 2 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20)(N) 1-1
0-0
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 2 -0.75
-1
FT 05:15 1 เกรมิโอ้ โอซาสโก้ อูแด็กซ์(เยาวชน) 0-1
0-1
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 2 -0.75
-0.25
-0.75
FT 06:00 2 ฟรานคาน่า(เยาวชน) 1-1
1-1
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 1 1 +0.25
+0.5
FT 06:00 2 Sao Jose AP (Youth) 0-2
0-0
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) +3
+2.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:00 2 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-3
0-2
ไทเกรส(ญ) +2
+2.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน