ราคาบอล.cc
ผลบอล 9 มกราคม 2565ผลบอล 8 มกราคม 2565ผลบอล 7 มกราคม 2565ผลบอล 6 มกราคม 2565ผลบอล 5 มกราคม 2565ผลบอล 4 มกราคม 2565ผลบอล 3 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 7 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 3 1 เอสวี ริเวอร์ เพลท 1-3
0-1
เอสวี ลา ฟาม่า 3 +0
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 07:45 2 Atletico Rondoniense (Youth)(N) 0-3
0-0
ซานโตส(เยาวชน) 1 +2.5
+2.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:00 2 [16]Cocodrilos de Tabasco FC 0-1
0-1
Monterrey B[2] 2 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 4 [18]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-2
0-0
ปาชูก้า[1] 2 -0.25
+0.25
+0
Bhutan Presidents Cup (Bhutan Presidents Cup)
FT 13:00 1 FC Youngster 0-3
0-1
อุกเยนอคาเดมี 1 +2.75
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 13:15 2 Friends United 2-1
1-0
Garhwal FC 3 +0.5
+0.75
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:30 2 Megt Centre 3-0
0-0
บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 4 -1.5
-1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:45 3 Panipi Raya FC 1-1
0-1
Rajawali FC 3 -0.75
-0.5
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 3 Sankata FC 1-1
1-1
Satdobato Youth Club 1 -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 [9]พีเอสเอส สเลมัน 4-1
3-0
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] 2 -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:45 [VIE D1-9]เอสเอชบี ดานัง 1-2
1-0
ฮอง อันห์ ยาลาย[VIE D1-1] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 15:45 3 [N-3]Hapoel Bueine 3-0
0-0
รูบิ ชาปิร่า[N-12] 2 -0.75
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 15:55 2 Royal Rangers FC 0-0
0-0
Sudeva Moonlight FC 4 -0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 1-0
0-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) -0.5
-0.75
FT 16:00 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 1-1
0-0
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 1 -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Postp 16:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท
ไอออนนิ โมดิอิน +0.75
+1
FT 16:00 4 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-1
1-0
MS Jerusalem 3 +1
+0.5
FT 16:00 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 2-2
0-1
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต +0.75
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 16:00 2 JF Khroub(W) 1-0
0-0
ASE Alger Centre (W) 1 -0.25
+0
FT 16:00 MZ Biskra (W) 0-6
0-3
CF Akbou(W) 1 +4.75
+4.5
Algeria U19 Youth League (Algeria U19 Youth League)
FT 16:00 1 ES Ben Aknoun U19 1-0
0-0
Ain Defla U19 3 -1
Bhutan Presidents Cup (Bhutan Presidents Cup)
FT 16:00 4 พาโรยูไนเต็ด(N) 2-3
0-1
Druk Lhayul FC 1 -1.5
-2
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:30 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-8
0-4
Hapoel Qalansawe 2 +1
+1.5
FT 16:30 7 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 0-2
0-1
ทีเซเร่ ซาคห์นิน 1 +0
+0.5
FT 16:30 2 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-2
1-0
เบต้า รามัท กาน 5 +0.75
+1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 1 [N-18]ฮาโปเอล อิกซาล 0-0
0-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[N-10] 1 +0.5
FT 17:00 3 [16]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 2-5
2-2
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[8] 5 +0.5
+0
FT 17:00 [N-1]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1-0
0-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[N-16] -1.25
FT 17:00 2 [10]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 2-1
0-0
ฮาโปเอล อิกซาล[13] 3 -0.5
-0.75
-0.25
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 17:00 2 Ratnam SC 0-1
0-0
นาวีเอสซี 2 +1.25
+1.5
FT 17:00 1 รีเนาน์ เอสซี 1-0
1-0
อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี +0
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 3 1 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 0-2
0-1
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 1 +0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 [7]มัคคาบี้ ชารายิม 1-3
1-2
เอฟซี ดิโมนา[9] 2 -0.75
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 17:30 [9]Shahrdari Hamedan 1-1
0-0
Mes Shahr-e Babak[8] +0
-0.25
FT 17:30 [13]คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-2
1-2
Kheybar Khorramabad[5] +0.25
+0
FT 17:30 [17]ซาฮิน บูเชอร์ 2-2
1-1
ไซปา[15] +0.5
+0

+1
FT 17:30 [18]แมชชีน ซาซี่ 2-2
0-1
Esteghlal Mollasani[16] +0.5
+0
+0.25
FT 17:30 [6]แคชไค 1-2
0-0
พาร์ส โจโนบิ แจม[14] -0.25
-0.5
-0.25
FT 17:30 1 [3]เอสเตกัล คูซสถาน 2-1
1-0
Shahrdari Astara[12] 2 -1
-1.25
FT 17:30 2 [1]มาลาวัน 1-0
0-0
บาดราน เอฟซี[11] 3 -1
FT 17:30 3 [10]FC Vista Turbine 0-1
0-0
เมส เคอมัน[2] 3 +0.25
FT 17:30 [4]อาร์แมน โกฮาร์ 0-1
0-1
โคเชห์ ทาเลย์[7] -0.25
-0.5
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:30 1 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1-0
0-0
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 3 -1.75
-2
-2.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 1 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า 0-5
0-2
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 1 +0.75
FT 17:30 3 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 0-2
0-1
เบต้าเปตะห์ ติกวา 3 +0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 4 2 [14]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 1-4
0-2
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[3] 4 +1.25
+1
FT 17:55 3 [6]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-0
0-0
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[4] 1 +0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 3 ลูซากา ไดนาโมส์ 1-1
1-0
Green Buffaloes 1 +0.25
+0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 1 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 0-0
0-0
Hapoel Mahane Yehuda 3 +0.5
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 1 Armed Police Force 0-0
0-0
Jawalakhel Youth Club 2 +0.25
+0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:10 [1]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2-1
0-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน[18] 2 -2.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:10 2 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 0-0
0-0
มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 1 2 -0.75
-1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:15 1 [N-13]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-3
0-1
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[N-8] 1 +0
FT 18:15 1 [17]MS Ironi Kuseife 1-2
0-1
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[5] 4 +0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:15 2 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 11-0
6-0
Maccabi Yavne Shimon U19 1 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 3-1
0-0
ฮันซ่า รอสต๊อค +0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 1 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-0
1-0
Hapoel Segev Shalom 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:30 2 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3-1
2-1
Sporting Club Tel Aviv 1 -0.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 Gaddafi FC 1-0
0-0
Wakiso Giants FC -0.5
+0
-0.5
FT 19:00 3 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1-1
0-0
ไบร์ท สตาร์ 1 -1.25
-1.75
-1.5
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:15 4 AL Nabi Sheet 1-0
0-0
Nahda Barelias 2 3 -0.25
FT 19:15 อัล มาบาร์ลาฮ 2-1
1-0
Shabab Majdal Anjar 1 -0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:20 2 [14]อัล บาเดน 0-0
0-0
อัล อิตติฟาค[9] 2 +0
+0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:25 [3]อัล-ไคซูมาห์ 1-1
0-0
Afief[12] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 1 [N-6]ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[N-17] 2 -1
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [10]อัล-ทักดอม 1-1
0-0
อัล-ทอคบาห์[13] -
FT 19:30 1 [2]Al Najma(KSA) 2-0
1-0
Al-Zlfe[6] 1 -0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า 6-0
3-0
Hapoel Daliyat Karmel 1 -0.25
+0
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
Pend 19:30 Suez Montakhab (W)
Said El Mahalla (w) -2.5
-2.25
-2.75
FT 19:30 1 Al Tayaran (W) 1-2
0-2
El Gounah (W) 1 +1.75
+2.25
Pend 19:30 Ahli Bank (W)
Maadi Yacht Club (W) +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:35 [9]Al-Rayyan 1-2
1-1
Al Nairyah[11] -
FT 19:35 [8]Al-Jndal 4-1
2-0
Al-Trgee[1] -
FT 19:35 [5]ฮอตเทิร์น 3-0
1-0
Arar FC[14] -
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:50 [13]มัสแคท 0-1
0-0
อัล นาห์ด้า[5] +0
+0.75
+0.25
FT 19:55 1 [3]อัล มูซานนาห์ 2-3
1-2
โอมาน คลับ[6] 2 -0.5
-0.75
FT 19:55 [7]บาห์ลา 3-4
2-2
อัล ซีบ[1] +0.75
FT 19:55 [12]ซาฮัม 0-0
0-0
Nizwa Club[14] -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [GER RegW-4]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2-2
0-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[GER D3-18] +0
FT 20:00 [GER RegNE-4]คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-3
1-2
ซวิคเกา[GER D3-13] 1 +0.25
+0.5
Cancel 20:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น -
Cancel 20:00 ฮันโนเวอร์ 96
พีอีซี ซโวลล์ -
FT 20:00 [HOL D1-11]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-2
1-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[GER D3-7] 1 -0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 7 [14]ฮาโปเอล ริซอน 2-0
2-0
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[2] 3 +0.5
+1
+0.75
FT 20:00 1 [11]ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1
0-1
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[7] 4 -0.25
+0
FT 20:00 3 1 [8]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-1
1-0
ฮาโปเอล รานาน่า[9] 4 -0.25
+0
FT 20:00 1 [15]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 3-3
1-0
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[6] 4 +0.25
+0.5
FT 20:00 4 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 2-0
1-0
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[4] 1 +0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 0-0
0-0
Al Khmes -
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
FT 20:00 4 อัล อาราบี (ยู 21) 4-2
2-1
Dibba Al Hisn U21 4 +1
+0.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 3 ซานาโก 2-1
1-0
Kansanshi Dynamos 1 -0.5
-0.75
-0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 1 [8]บูจุมบูรา ซิตี้ 2-1
1-1
Bumamuru[1] 1 2 +1.25
+1
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 3 DTB FC 1-0
1-0
Mashujaa FC 2 -1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:05 1 [4]อัล อันซาร์ 0-0
0-0
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[7] 3 -0.75
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:10 1 Mostaqbal Watan (W) 0-0
0-0
Al Maamoura (W) 3 -1.5
-1.75
Pend 20:10 Al Amiria (w)
Al Teram (w) -4.5
-5
-5.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 20:15 4 [12]อัล ไซลีย่า 0-2
0-0
อัล ชามาล[8] 3 -0.5
+0
Kuwait Youth League (Kuwait Youth League)
FT 20:15 3 1 อัล ซัลมิย่า เอสซี(ยู 20) 1-2
0-2
คาซมา เอสซี(ยู 20) 1 3 +0.75
FT 20:15 3 อัล อราบี คูเวต(ยู 20) 2-0
0-0
Burgan SC U20 3 -3
FT 20:15 1 อัล-ยาร์มุค(เยาวชน) (คูเวต) 0-5
0-2
อัล คูเวต เอสซี(ยู 20) +1.75
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 20:15 2 ยัง แอฟริกันส์ 2-2
1-0
Kmka 2 -0.75
-1.5
-1.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 20:20 1 [2]ดูฟาร์ 6-0
0-0
โซฮาร์ คลับ[10] 4 -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 4-1
2-1
เมเชเลน -
Postp 20:30 วิลเลม 2
เอสซี คัมบูร์ -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:30 3 [2]เปอร์ซิบ บันดุง 1-0
1-0
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[10] 2 -1.5
-1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [BEL D1-6]เคเอเอ เกนท์(N) 0-1
0-0
อาแซด อัลค์มาร์[HOL D1-5] +0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 2 [2]ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-0
0-0
เจเอส ซาอัวร่า[4] 3 -0.5
-0.75
FT 21:00 [5]เอ็มซี แอลเจอร์ 1-1
0-0
ยูเอส บิสกรา[7] -0.75
-1
FT 21:00 4 [1]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-1
0-0
เจเอส คาบิลี่[8] 4 -0.75
FT 21:00 1 [3]ปาราดัว เอซี 1-2
1-0
อาร์ซี อาร์บา[12] 2 -1.25
-1.5
-1.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 21:00 3 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน)(N) 3-2
2-2
Concordia U20 1 -1
-1.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 NC Magra U21 2-0
1-0
HB Chelghoum Laid U21 1 1 +0.25
FT 21:00 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0-0
0-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1 -0.25
-0.5
FT 21:00 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0-3
0-1
อีเอสเซติฟ(ยู21) 1 +1.5
+1.25
FT 21:00 2 1 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3-1
0-1
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2 -0.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 1 [11]อีสต์ เบงกอล 0-0
0-0
มุมไบ ซิตี้[1] 1 +0.75
+1.5
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 21:00 1 [8]เอฟซี น็องต์ บี 1-0
0-0
อันเดรซัก[3] +0
+0.25
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 21:00 2 บลูสตาร์ 4-1
0-1
นิว ยัง เอสซี -1.75
FT 21:00 1 โคลัมโบเอฟซี 2-0
1-0
Blue Eagles Sri Lanka 3 -1.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 21:00 5 ASC Police 0-2
0-1
ASC Tevragh Zeine 1 +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 สตองดาร์ด ลีแอช 2-2
0-0
แอฟเซ ลีแอช -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 1 1 [16]พูเอบลา (ยู20) 1-5
1-3
คลับ อเมริกา (ยู 20)[1] 1 +0.25
+0
+0.25
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 22:00 3 [5]Medeama SC 1-1
0-1
Berekum Chelsea[13] 3 -1.25
-1
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 22:00 1 Amitie FC 3-1
1-0
Dakar Universite Club 1 +0.25
+0
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 22:00 1 1 ซีเอฟคาเนลาส 2010 3-2
2-1
เฟฟ 3 -0.25
+0
-0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:05 1 [11]อัล ทาวอน 2-1
1-1
อัล ฮาเซม[16] 1 4 -0.75
-0.5
-1
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:15 1 USGN 0-1
0-1
ASN Nigelec 4 +0
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
POST 22:25 [3]อัล การาฟา
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[7] -0.75
-0.5
-0.75
FT 22:25 2 [7]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-0
0-0
อัล การาฟา[3] 3 +0.75
+0.5
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 22:30 4 CO Korhogo 4-0
3-0
เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1 -0.25
+0
Postp 22:30 บัวเค เอฟซี
AF Amadou Diallo Djekanou -
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 22:59 4 [9]อัลรูสตัก 2-1
1-0
อัล ซูวาอี[8] 3 +0.25
+0
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 22:59 2 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 3-0
2-0
Santana AP (Youth) 5 -3
-3.25
FT 22:59 1 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 1-2
1-1
EC Sao Jose RS (Youth) 1 +0.75
+0.5
FT 22:59 3 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 2-0
2-0
Aquidauanense MS Youth 1 -1
-0.75
FT 22:59 1 เมาอา เอสพี(เยาวชน) 1-1
1-0
โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน) +0.25
+0.5
FT 22:59 4 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 0-4
0-2
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 4 +1.5
+1.75
FT 22:59 3 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3-1
2-1
Canaa/BA Youth 1 2 -0.5
-0.25
FT 22:59 3 1 Matonense SP Youth 0-4
0-3
Jacuipense BA Youth 3 +0.5
+0.25
+0.75
FT 22:59 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 3-1
1-0
Atletico Matogrossense Youth -1.25
-1
UAE Super Cup (UAE Super Cup)
FT 22:59 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 1-1
0-0
อัล อาห์ลี ดูไบ 2 +0
-0.25
+0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 2 Afrique Football Elite 0-1
0-0
Djoliba 2 +0.75
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 23:15 2 อิทัวโน่ (เยาวชน)(N) 0-2
0-1
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 2 +0.5
+0.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:25 4 AS Armee 0-3
0-2
AS Douanes Nouakchott 4 +0.75
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 23:30 2 AS Dakar Sacre Coeur 0-1
0-1
Guediawaye 3 +0
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League)
FT 23:30 3 GAMTEL 2-0
0-0
Banjul Hawks FC 1 +0
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 23:30 Oslo FA 0-1
0-0
Mbour 4 +0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 23:35 4 [4]อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-0
0-0
Salalah[11] 2 -0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:55 1 [1]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 2-0
1-0
อัล-ไฟฮา[7] 1 -0.75
-1.25
-0.75

ผลฟุตบอลวัน 8 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 [1]แทร็บซอนสปอร์ 1-0
1-0
เยนิ มาลัตยาสปอร์[20] 2 -1.25
-1
-1.5
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 00:00 3 [11]เอ็มซี โอราน 1-0
0-0
เอเอสโอ ชเลฟ[13] 2 -0.5
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 00:00 1 ASC Wally Daan 1-0
0-0
US Ouakam Dakar 2 -0.25
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 00:15 4 ซิมบ้า 0-0
0-0
Mlandege FC 2 -1.5
-2
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:30 1 [15]เอฟซี แซมบี 0-2
0-1
อูแอส กงการ์กโน่[1] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 00:30 [13]เรด สตาร์ 93 1-2
0-1
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[4] -0.25
+0
FT 00:30 1 [18]บาสเตีย ซีเอ 2-0
1-0
ชาโตรูซ์[6] 2 +0.5
+0.25
FT 00:30 2 [12]Stade Briochin 1-0
0-0
บูโลญจน์[17] 3 +0
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 00:45 1 [16]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-2
0-0
ดอร์เดรชท์[20] 1 -0.5
-0.75
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:50 3 [3]อานซี 2-0
1-0
บรูค พีรอนนาส[5] 1 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [BEL D1-16]ออสเทนเด้ 4-0
2-0
Sint-Eloois-Winkel[BEL FAD-10] 1 -1.5
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division)
FT 01:00 3 Societe Omnisports De L'Armee 0-0
0-0
ES Bafing 3 +0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:00 1 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 1-2
0-1
เซอร์เคิล เดอ บามาโก 2 +0.25
+0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 01:15 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)(N) 3-1
1-1
วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1 +0.5
FT 01:15 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20)(N) 3-2
0-1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) -0.5
-0.75
FT 01:15 3 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) 0-0
0-0
อาไว (เยาวชน) 2 +2
+1.25
FT 01:15 3 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)(N) 3-2
1-0
วิลา โนวา(เยาวชน) 1 4 -1.25
-0.5
FT 01:15 4 นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน)(N) 0-3
0-1
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1 +2.25
+2
FT 01:15 1 RB Bragantino Youth(N) 1-2
1-2
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 3 -1.5
-1.25
FT 01:15 3 Mauaense SP Youth(N) 1-4
1-1
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) +1.75
+1.25
FT 01:15 Monte Azul SP (Youth)(N) 1-4
0-3
บาเฮีย (เยาวชน) +1.75
+2
Iceland Pre-Season Cup (Iceland Pre-Season Cup)
FT 01:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 2-3
1-2
เควี เวสตูร์แบร์ 1 -0.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:30 6 [13]ซานตาคลารา 3-2
1-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2] 1 3 +1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 DJK Teutonia St.Tonis 1-0
0-0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[GER RegW-20] +0.75

+2
+1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 2 [5]ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-1
1-1
อาร์เซน่อล (ยู 23)[4] 3 +0
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 02:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค 1-2
1-2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[11] 1 -1.75
-1.5
-1.75
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy)
FT 02:30 [ENG L2-8]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2-3
1-1
พอร์ทสมัธ[ENG L1-8] 3 +0.25
+0.5
+0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 02:30 1 อูเนียว ไลเรีย 4-0
4-0
โควา พีดาเด้ 2 -1.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:45 [4]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-2
1-1
เอลจิน ซิตี้[9] 3 -0.25
+0.25
ไอร์แลนด์เหนือ คัพ (Northern Ireland Cup)
FT 02:45 2 [NIR D1-8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-4
0-1
ครูซาเดอร์[NIR D1-5] 1 +0
+0.25
Southern League Division One Central (ENG SD1)
FT 02:45 3 Winchester City 3-1
3-1
AFC Totton 1 +0
+0.5
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 02:45 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 0-7
0-3
เอฟซี ลินคอล์น 2 +2
+2.75
+3
Republic of Ireland Amateur Cup (Republic of Ireland Amateur Cup)
Postp 02:45 เชอร์ริฟฟ์ วายซี
Swords Celtic FC +1
FT 02:45 2 Castleknock Celtic 2-1
2-1
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 1 +0
Postp 02:45 เซนต์ แพทริค ไซ
Mid Sutton Sportslink -2.25
Pend 02:45 Edenderry Town FC
St Kevins Boys -1.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 1 [17]บอร์กโดซ์ 0-1
0-1
โอลิมปิก มาร์กเซย[2] 1 +0.25
+1
+0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 03:00 1 [7]โรด้า เจซี 1-0
0-0
เอ็มวีวี มาสทริสช์[13] 3 -0.5

-1.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 2 [19]เอสดี อมอเรเบียต้า 1-1
1-1
เตเนริเฟ่[4] 1 +0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 03:00 [ENG L2-5]สวินดอน ทาวน์ 1-4
0-2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-1] 3 +2.75

+4
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 03:00 4 1 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 2-1
2-0
Camacariense Youth 3 -1.25
-1
FT 03:15 3 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 1-1
1-1
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 4 -0.5
FT 03:45 4 ฟรานคาน่า(เยาวชน) 2-0
1-0
คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 3 -0.5
FT 05:15 1 ซานโต อังเดร(เยาวชน)(N) 0-0
0-0
จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 2 +0.25
+0.5
+0
FT 05:30 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)(N) 1-2
0-2
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) +2.25
+1.5
FT 05:30 1 Sao Jose AP (Youth) 0-3
0-0
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 1 +0.75
+0.5
FT 06:00 3 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)(N) 1-1
0-1
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 5 -0.5
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 4 [1]Club Chivas Tapatio 2-0
0-0
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[17] 3 -0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน