ราคาบอล.cc
ผลบอล 8 มกราคม 2565ผลบอล 7 มกราคม 2565ผลบอล 6 มกราคม 2565ผลบอล 5 มกราคม 2565ผลบอล 4 มกราคม 2565ผลบอล 3 มกราคม 2565ผลบอล 2 มกราคม 2565

ผลฟุตบอลวัน 6 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 07:45 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)(N) 10-0
4-0
Forte FC Youth 3 -2.5
-3
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:00 3 [1]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2-0
2-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[17] 1 -0.25
+0
-0.25
Japan University Championship Women (Japan University Championship Women)
FT 11:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-1
0-0
มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) +1.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 2 เอเอสซี 3-3
2-0
Kickstart Karnataka FC 1 +3.5


+1
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:40 Boalemo FC 0-2
0-1
Muara Tirta -1.75
-1
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 13:45 2 Young Physiques Union 1-2
1-2
ยูเคบี 2 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [VIE D1-2]เดอะ คอง 2-3
2-2
นัม ดินห์ เอฟซี[VIE D1-4] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [17]เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-1
0-0
เปอเซล่า ลามังกัน[16] 2 -0.25
-0.5
-0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:21 2 บังคาลอร์ บี 2-0
1-0
จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 1 -0.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 15:55 2 NACO 0-6
0-3
AFC Thoubal 3 +2
+2.25
tipsport cup (tipsport cup)
FT 16:30 [CZE D1-5]บานิค ออสตราว่า 5-2
4-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[CZE D1-16] -0.5
+0

+1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 17:00 CF Fuenlabrada Promesas
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี +0
+0.25
FT 17:00 Epila CF 1-0
0-0
SD Borja -0.75
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 17:00 1 เรด สตาร์ เอสซี 0-0
0-0
ดีเฟนเดอร์ส เอสซี 1 +0
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup)
FT 17:00 3 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 1-2
1-0
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 2 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 2 CD Galapagar 2-1
0-1
Torrejon CF 2 +0
FT 17:30 1 CD Caspe 3-0
0-0
ซีเอ มอนซอน 1 +0
FT 17:30 3 คอนสตานเซีย 2-1
0-1
ลัวเซเตนเซ่ 4 +0
Postp 17:30 Portmany
มายอร์ก้า 2 +0.75
FT 17:30 7 1 CF Rapid De Murillo 0-3
0-2
ออร์ฟาโร 2 +1.75
+2
FT 17:30 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 3-0
2-0
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 2 -1
Postp 17:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 +0
+0.25
+0
FT 17:30 Giner Torrero 2-0
2-0
เรอัล ซาราโกซ่า 2 +1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 17:45 2 [17]Al Karkh 1-2
0-0
Al Talaba[2] 2 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 CD Azuqueca 1-1
1-1
CD Tarancon 1 -0.5
-0.75
FT 18:00 4 2 CD Cuarte Industrial 2-0
1-0
ซีดี คารินเยนา 2 2 -1
-0.75
FT 18:00 4 AD Villaviciosa De Odon 0-1
0-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 5 +0.25
+0.5
FT 18:00 3 ซีดี เอล ปาโล 4-3
3-2
Atletico Porcuna CF 3 -0.25
+0
Postp 18:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
อัลคอร์ค่อน บี +0.25
+0
FT 18:00 CD Binefar 1-1
1-0
Barbastro -0.5
-0.75
FT 18:00 CD Robres 1-0
0-0
CF Calamocha -0.5
FT 18:00 ซีอี เฟลานิทซ์ 0-1
0-0
ซีเอฟโซลเลอร์ +0.25
+0
FT 18:00 Santa Anastasia 0-1
0-0
CF Illueca -0.25
Postp 18:00 ซีดี เออร์ซาเรีย
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 [7]Zakho 1-1
0-1
Al Qasim Sport Club[10] -
FT 18:00 [15]Newroz SC(IRQ) 2-1
1-0
อัล ฮานลาบา[14] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 Castilleja CF U19 0-3
0-0
เรอัล เบติส (ยู 19) +2.5
+1.75
FT 18:00 4 กอร์โดบา(ยู 19) 1-0
1-0
Seneca CF U19 2 +0.25
+0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 1 1 [15]ซามพ์โดเรีย 1-2
1-0
กาญารี่[18] 3 -0.75
-0.5
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 18:59 UD Almansa
มันเชโก้ ซิวดัด -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 [12]บีไน ไอลัท 0-2
0-2
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[1] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 7 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1-0
0-0
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 4 -0.75
FT 19:30 2 Egy Salloum 1-1
1-0
Sporting Alexandria 2 -0.25
FT 19:30 2 Al Majd 1-0
0-0
เอล แฮมแมม -0.75
FT 19:30 2 เอล โอลิมปิก 2-1
1-1
อาบู แคร์ เซเมด 1 -0.25
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 19:30 2 AO Mikrasiatikos 0-1
0-0
Diana Ilioupolis 1 -0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:45 [8]นาฟิต อัล ยันนูป 2-1
1-0
Samarra[20] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [HOL D1-12]โกรนิงเก้น 1-1
0-0
เอสวี เม็พเพ่น[GER D3-3] -0.75
-0.5
-0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 [9]Shah Bob Chyba 1-0
1-0
อัล นาเซอร์ เบงซี่[3] -
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup)
FT 20:00 4 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 2-2
1-1
อาบาฮานี 4 +0.75
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 20:15 1 Yosso Boys FC 0-3
0-2
Meli 4 City 1 1 +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 20:30 4 [8]ลาซิโอ 3-3
1-2
เอ็มโปลี[9] 4 -1
-0.75
-1
FT 20:30 3 1 [17]สเปเซีย 1-2
0-0
เวโรน่า[10] 2 +0.25
+0
+0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:30 1 [7]พีเอสไอเอส เซมารัง 1-2
1-1
เปรซียา จาการ์ตา[6] 2 +0.25
+0
+0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
Postp 20:30 Castle toll
ซาน นิโคโล -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [GER D2-18]อิงโกลสตัดท์ 3-1
0-1
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[GER D3-19] -
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 21:00 2 Uniao Sao Joao (Youth) 3-0
0-0
Taquarussu Youth 2 +0
-0.5
-1
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 1 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-3
1-1
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1 4 -1
FT 21:00 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-1
0-0
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 2 -1.5
FT 21:00 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2-2
0-1
เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 2 [135]รวันดา 0-2
0-2
กินี[81] 1 +0
+0.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 [3]จามเชดปูร์ เอฟซี 3-2
1-1
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด[10] 1 -0.5
-0.75
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 21:00 1 เอเอสเอซี คองคอร์ด 6-2
3-1
FC Gourel Sangue 3 -1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [GER RegW-8]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-5
0-2
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[GER D3-9] +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:30 ซีอี เมร์คาดัล 2-2
0-1
UD Rotlet Molinar -0.75
-0.5
Postp 21:30 Biescas
อูเตโบ เอฟซี -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:35 6 [10]ยาร์มุค 1-2
0-0
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[5] 4 +2
+1.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 22:00 [SPA D2-6]คิโรน่า 1-0
1-0
โอซาซูน่า[SPA D1-14] 2 +0
-0.25
+0
FT 22:00 1 [SPA D2-20]ฟูเอนลาบราดา 0-1
0-0
คาดิส[SPA D1-19] 2 +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 22:00 ED Moratalaz
AD Complutense Alcala -0.75
FT 22:00 2 CD Torrijos 2-0
1-0
ซีดี อิเยร์กาส 2 -0.25
Postp 22:00 CD Murense
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย +1
+0.5
+0.75
Postp 22:00 อินเตอร์ อีบีซา ซีดี
ซีดี บินิสซาเลม +0.5
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 2 [16]ซานหลุยส์(ยู20) 0-2
0-2
ปาชูก้า(ยู20)[1] 2 -0.25
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 6 Unisport de Sokode 2-1
2-0
Sara FC 1 -0.25
FT 22:00 4 เอเอส โอทีอาร์ 0-1
0-1
Entente 2 2 +0
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:15 4 AS Douanes de Niamey 1-1
0-1
AS-FAN 2 -0.25
-0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 22:30 3 [13]ซัสเซาโล่ 1-1
0-1
เจนัว[19] -1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 5 ซีดี มานาคอร์ 3-0
1-0
San Jodie 2 -0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 22:59 4 1 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20)(N) 1-1
1-0
Chapadinha Youth 3 -0.5
-0.75
FT 22:59 4 1 เทาบาเต้(เยาวชน) 1-1
0-0
Aparecidense U20 4 -1
-0.75
FT 22:59 1 Uniao Iacanga Youth 1-2
0-0
Uniao Harmonia U20 2 +0.5
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 CD Torreperogil 2-0
1-0
อัลฮัวริโน -0.25
FT 22:59 Huracan de Balazote 2-0
1-0
AD San Clemente -0.25
-0.75
FT 22:59 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-3
0-0
Villacanas -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 2 เอเอส เรอัล 0-0
0-0
CS Duguwolofila 2 +0
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 22:59 2 ASC Tidjikja 0-0
0-0
Medine Trarza 3 +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 1 Greater Tomorrow FC 1-0
0-0
PSV Wellingara 2 +1
+0.75
FT 22:59 2 Jarra West FC 2-2
1-1
บีเค มิลาน 1 +0.75
+0.5
FT 22:59 Jam City 1-1
0-0
ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 23:00 UD Tomares
ซีดี คาเบเซนเซ -
Postp 23:00 AD Hogar Alcarreno
วิลลารูเบีย ซีเอฟ -
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 23:15 2 วีโล คลับ (เยาวชน)(N) 0-1
0-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1 +1
+1.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 23:30 [3]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 1-1
1-0
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[1] -0.5
-0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
Pend 23:30 ยูเอสซี คิตะ
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:45 [19]Al Minaa 3-0
2-0
Al Diwaniya[18] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 23:50 1 [9]อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-2
0-0
อัล คูเวต เอสซี[3] +1.25
+1.5
+1.25

ผลฟุตบอลวัน 7 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 00:00 [SPA D2-12]สปอร์ติ้ง กิฆอน 2-1
0-0
บียาร์เรอัล[SPA D1-8] +0.25
+0.75
FT 00:00 2 [SPA D2-16]เรอัล ซาราโกซ่า 0-2
0-1
เซบีย่า[SPA D1-2] 2 +0.5
+0.25
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 3 เรเครติโบ อูเอลบา 1-2
1-1
ซีดี เตรรา 4 -0.75
-1
Postp 00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
Atletico Arnoia -1.25
-1.5
-1.25
Postp 00:00 ยูดี ลอส บาร์ริออส
เฆเรซ เดปอร์ติโว +0.75
+1
FT 00:00 CE Campos 1-4
1-1
UD Poblense -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 00:00 4 Tiro Pichon U19 1-2
1-1
คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 3 +0.75
+0.25
Sandy Super Cup (Sandy Super Cup)
FT 00:15 3 อัล ฮิลาล 2-2
1-2
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1 2 -1
-1.25
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 00:15 1 อาซาม เอฟซี 1-0
0-0
Namungo FC 1 +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 00:30 2 [2]เอซี มิลาน 3-1
2-1
เอเอส โรม่า[7] 2 6 -0.5
-0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:30 1 1 [2]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 2-0
1-0
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w)[6] 1 3 -2
-1.75
FT 01:00 2 1 [5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 1-3
1-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[7] 2 +0.25
+0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 1 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1-0
0-0
ซานตันยี 1 +0.25
+0
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:00 3 AS Korofina 0-0
0-0
AS Bakaridjan 1 -0.25
-0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 01:15 3 2 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน)(N) 2-1
0-0
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 2 -0.75
FT 01:15 2 เปโทรลิน่า พีอี(เยาวชน)(N) 1-0
1-0
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 +2.25
+2.5
FT 01:15 2 โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน)(N) 1-0
1-0
คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1 -0.5
-0.25
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 01:30 [9]บีน๊อต เนทันยา (ญ) 0-3
0-0
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[4] +2
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 01:30 2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 5-2
2-0
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 2 -0.75
-0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:00 [SPA D35-14]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-2
0-2
แอธเลติก บิลเบา[SPA D1-10] +1.75
+1.25
FT 02:00 5 [SPA D2-1]อัลเมเรีย 1-2
1-0
เอลเช่[SPA D1-17] 5 -0.25
+0
-0.25
england u23 league cup (England U23 league cup)
FT 02:00 2 [ENG U23 D1-3]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-3
1-2
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[ENG PU23A-8] 3 +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 2 [5]ยูเวนตุส 1-1
0-1
นาโปลี[3] 1 -0.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 03:00 สโต๊คซิตี้ซี
พอร์ทเวล ซี -
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 03:00 4 GD Saocarlense Youth 1-1
0-0
Falcon FC SE Youth 1 +0
-0.25
FT 03:15 2 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 0-0
0-0
Mixto MT Youth 3 -1
-0.5
-0.75
Columbia women’s League (Columbia women’s League)
FT 03:15 3 CD Caterpillar Motor (W) 4-0
2-0
Sport Colombia (W) -0.25
-0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:30 1 [SPDRFEFA-6]ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-5
0-3
แอตเลติโก้ มาดริด[SPA D1-4] +1.75
+2
+2.25
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 05:15 4 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 0-0
0-0
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 +1
+0.5
FT 05:30 1 Castanhal (Youth)(N) 0-2
0-1
เกรมิโอ้ (เยาวชน) 1 +2.25
+1.5
+1.75
FT 05:30 1 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2-0
1-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) 3 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:45 3 คอรูริเป้ เอไอ 2-1
1-0
ASA 2 +0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:00 1 [3]เซเลยา เอฟซี 1-1
0-1
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[2] 1 -0.25
-0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน