ผลบอล 6 มกราคม 2565ผลบอล 5 มกราคม 2565ผลบอล 4 มกราคม 2565ผลบอล 3 มกราคม 2565ผลบอล 2 มกราคม 2565ผลบอล 1 มกราคม 2565ผลบอล 31 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 4 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 07:45 | ซานโตส(เยาวชน)(N) |
2-1
1-1 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
Japan University Championship Women (Japan University Championship Women) | |||||
FT 09:00 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) |
1-1
1-0 |
Yamanashi Gakuin University (W) | -0.5 | |
FT 12:10 | มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) |
1-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) | +0 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 13:15 | 2 เอ็มอีจี |
1-1
0-0 |
Bangalore Eagles 1 | +0.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:40 | 1 Persidago Gorontalo |
4-1
2-0 |
Muara Tirta 1 | -2 ▲▲-2.5 ▲▲▲ ▲▲▲-4 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 14:30 | 1 [7]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ |
2-1
2-0 |
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[8] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 14:30 | 1 [4]ชางชุน ย่าไท่(N) |
1-1
1-0 |
ซานตง ลู่เนิ่ง[1] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 14:30 | 3 [2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
1-0
1-0 |
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[3] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 14:30 | 4 [6]เซินเจิ้น เอฟซี(N) |
0-1
0-1 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน[5] | -0.25 ▲▲▲-1 ▲▲-1.5 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:15 | 2 1 เอเอสซี |
1-0
1-0 |
จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 1 | +0.25 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:00 | 4 WA Boufarik U21 |
1-0
0-0 |
CR Temouchent U21 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 NRB Teleghma U21 |
0-1
0-0 |
USM Khenchela U21 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) |
2-1
1-1 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 3 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
1-1
0-0 |
MCB Oued Sly U21 2 | +0.25 | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 17:00 | 2 Niroye Zamini |
0-0
0-0 |
Shohada Razakan 4 | -0.75 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:05 | 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) |
0-1
0-0 |
SKAF Khemis Miliana U21 1 | +0.5 | |
FT 17:05 | 1 MO Constantine U21 |
1-1
1-1 |
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 | -0.5 | |
FT 17:05 | 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) |
4-3
0-1 |
CRB Ain Oussera U21 1 6 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:05 | 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
0-0
0-0 |
IB Lakhdaria U21 1 | -0.5 | |
FT 17:10 | US Chaouia U21 |
2-2
1-2 |
IRB Ouargla U21 | -0.25 | |
FT 17:15 | JS Bordj Menaiel U21 |
0-0
0-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 3 | -0.75 | |
FT 17:20 | 2 1 Hamra Annaba U21 |
1-3
1-1 |
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 5 | -0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | 2 [10]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน |
1-1
0-0 |
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 [17]แมทารี่ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
เคซีบี[2] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 1 [1]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
0-1
0-1 |
FC Talanta[8] 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 3 1 [6]โซฟาพาก้าเอฟซี |
0-1
0-0 |
บานดาริ[4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 [10]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
0-1
0-1 |
คาริโอแบงกิ ชาคส์[5] 2 | +0 | |
FT 19:00 | 1 เคนยา โพลิส เอฟซี |
4-0
1-0 |
Vihiga Bullets 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 Arua Hill SC |
1-0
1-0 |
Vipers 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 19:00 | 1 Gaddafi FC |
1-1
0-0 |
URA Kampala 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 19:00 | โทโร ยูไนเต็ด |
0-2
0-2 |
เอ็กซ์เพรส เอฟซี | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 19:00 | defense forces |
0-1
0-0 |
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | -0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 3 Wakiso Giants FC |
4-3
2-1 |
บียูเอล เอฟซี 3 | +0 | |
FT 19:00 | 2 ไบร์ท สตาร์ |
1-0
0-0 |
เอสซี วิลล่า 1 | +0 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:00 | 1 Mensajero U19 |
2-0
2-0 |
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:15 | 1 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) |
0-0
0-0 |
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 | -0.25 | |
FT 19:15 | 3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
4-0
1-0 |
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 4 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 19:15 | 4 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) |
1-2
0-0 |
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 5 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:20 | 3 [13]อัล-โชอาลาห์ |
1-2
0-1 |
Al-Akhdoud[4] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [11]Al Kholood |
2-0
1-0 |
อัล-นาดห์ฮา[14] 1 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 Hapoel Iksal Imad U19 |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 2 | +0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:40 | [7]นาจราน |
2-1
1-1 |
อัล กาดาซิย่า[10] | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | โวล์ฟสบวร์ก |
5-4
4-2 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | [2]อัล อัคห์ดาร์ |
1-0
1-0 |
Al Sadaqa FC[8] | - | |
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
FT 20:00 | [UAE LP-2]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) |
2-0
2-0 |
อัล นาเซอร์ ดูไบ[UAE LP-6] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 20:00 | 5 [14]เอเอสเอ็ม ออราน |
1-1
0-0 |
CRB Ain Ouessara[9] 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | [1]อาร์ซี คูบา |
2-0
2-0 |
MCB Oued Sly[3] | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [E-5]ซีเอ บัตน่า |
1-1
1-1 |
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-7] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 6 [5]จีซี มาสคาร่า |
1-0
0-0 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[12] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | [E-6]เจเอสเอ็ม สกิกดา |
1-1
1-0 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-2] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | [15]SC Ain Defla |
1-3
1-0 |
เอ็มซี ไซดาร์[7] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [E-8]เอ็มโอ เบไจอา |
0-0
0-0 |
IRB Lakhdaria[E-15] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [E-14]เอ็มโอ คอนสแตนติน |
1-1
0-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-9] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [E-10]US Chaouia |
2-0
0-0 |
IRB Ouargla[E-12] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | [10]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ |
2-1
1-1 |
ES Ben Aknoun[6] | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [E-4]NRB Teleghma |
1-1
0-0 |
Hanshely[E-3] 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | [8]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค |
1-1
1-0 |
CRB Temouchent[2] | +0 | |
FT 20:00 | [E-1]JS Bordj Menaiel |
3-0
1-0 |
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[E-16] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 20:00 | [4]El Bayadh |
2-0
2-0 |
JSM Tiaret[11] | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 [E-11]Hamra Annaba |
1-0
1-0 |
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา[E-13] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [13]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส |
1-1
1-1 |
SKAF Khemis Melina[16] 3 | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | [103]มอริเตเนีย |
1-1
0-1 |
กาบอง[89] | - | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | Espoir FC |
0-0
0-0 |
Etoile de LEst | -0.75 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:10 | [2]อัล-ดูฮาอิล(N) |
1-1
1-1 |
อัล คอร์[11] | -2.5 ▼▼-2 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 21:00 | 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) |
6-1
4-1 |
Monte Azul SP (Youth) | +0 ▲▲-0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
0-2
0-0 |
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 | +0.5 | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [8]เบงกาลูรู |
1-1
0-1 |
อีสต์ เบงกอล[11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 21:35 | 2 1 [1]คาซม่า |
0-3
0-1 |
อัล คาดเซีย[3] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 21:35 | 3 [3]ไคตัน |
2-1
1-1 |
Burgan SC[4] 3 | +0.5 | |
FT 21:35 | 2 [2]อัล-จาฮร่า |
0-0
0-0 |
อัล ซาเฮล[1] | +0 ▲-0.25 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 21:45 | 3 [3]Al Khaldiya |
2-0
0-0 |
อัล ฮาล่า[7] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 1 กอร์โดบา บี |
1-1
1-0 |
เอดี เซวตา เอฟซี บี 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 2 AS Binah |
3-0
3-0 |
AC Semassi 1 | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:15 | 1 [5]พาส เจียนนิน่า |
1-0
0-0 |
ไอโอนิกอส[11] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 22:20 | 1 [8]อัล เรย์ยาน |
2-3
1-2 |
อัมม์ ซาลาล[6] 3 | -1.25 ▼▼▼ ▼▼▼+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:20 | 3 [4]อัล อราบี |
1-2
0-2 |
อัล วาครา[5] 3 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
FT 22:30 | [UAE LP-8]อัล วาเซิ่ล |
3-4
2-1 |
อัล ไอน์[UAE LP-1] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:30 | 1 [16]อัล-ราเบีย จิดดาห์ |
0-1
0-1 |
ฮาเจอร์[5] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 3 Vitesse Delft |
1-0
0-0 |
AS Douanes Ouagadougou 1 | +0 | |
FT 22:30 | 3 AS Police Ouagadougou |
0-1
0-0 |
US Forces Armees 2 | +0 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 22:59 | 3 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)(N) |
0-0
0-0 |
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 1 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 22:59 | 1 Mauaense SP Youth |
1-2
1-2 |
เมาอา เอสพี(เยาวชน) 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 2 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) |
1-1
0-1 |
อิทัวโน่ (เยาวชน) 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:59 | 5 1 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) |
0-6
0-2 |
RB Bragantino Youth 4 | +1.75 | |
FT 22:59 | 4 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
1-1
0-1 |
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 1 2 | +0 | |
FT 22:59 | 2 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) |
1-3
0-1 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 4 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) |
2-2
1-0 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 Tenisca |
1-1
0-0 |
เตเนริเฟ่ 2 2 | +0 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 3 Red Hawks FC |
0-1
0-0 |
Waterside FC 1 | -0.5 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 23:10 | 3 Matonense SP Youth |
0-1
0-1 |
นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:10 | 3 Dibba Oil FC |
3-1
2-0 |
Latrikunda Utd 2 | +0 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 23:15 | 3 บาเฮีย (เยาวชน)(N) |
2-2
2-1 |
Atletico Matogrossense Youth 1 | -2 ▼▼▼-1.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:15 | 2 AS Garde Nationale |
2-1
0-0 |
King Nouakchott 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:15 | 2 Kanifing East FC |
1-1
1-0 |
Immigration FC | +0.5 ▲+0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 5 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup) | |||||
FT 00:15 | 3 Meli 4 City |
0-1
0-1 |
อาซาม เอฟซี 3 | +1 ▲▲+1.5 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 00:20 | 2 [4]อิสท์ ริฟฟา |
3-2
1-1 |
อัล นาจม่า[8] | -0.75 ▼-0.5 ▼-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 3 [8]แอสเตราส ตริโปลิส |
1-0
1-0 |
โอเอฟไอ เครเต้[6] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 00:45 | 2 ASFA-Yennenga |
1-2
0-2 |
RC Kadiogo 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:00 | 3 [B-19]ยูอี แอลลาโกสเตลา |
1-1
1-0 |
ซาบาเดย์[B-18] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 01:15 | 1 วิลา โนวา(เยาวชน)(N) |
2-0
0-0 |
Aquidauanense MS Youth | -1.25 | |
FT 01:15 | 1 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)(N) |
1-0
0-0 |
Jacuipense BA Youth 2 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 01:15 | 2 1 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน)(N) |
3-2
1-1 |
โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน) 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:15 | อาไว (เยาวชน)(N) |
9-0
4-0 |
Santana AP (Youth) 2 | -2.25 ▲▲-2.75 |
|
FT 01:15 | 1 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)(N) |
6-0
4-0 |
Concordia U20 1 2 | -1 | |
FT 01:15 | 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)(N) |
1-1
1-1 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:15 | 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)(N) |
0-1
0-1 |
EC Sao Jose RS (Youth) 3 | -0.5 | |
FT 01:15 | 5 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน)(N) |
0-3
0-2 |
Canaa/BA Youth 3 | -1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:30 | 1 AD Cartaya |
4-1
3-1 |
CD Rota 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 02:00 | 1 [ENG L1-23]ครูว์ อเล็กซานดร้า |
2-4
1-1 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG L1-1] 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 02:00 | 1 [ENG L2-15]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L1-16] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [ENG L2-24]โอลด์แฮม แอทเลติก |
0-6
0-3 |
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-3] | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 02:00 | 1 [ENG L1-13]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
1-0
0-0 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [ENG L2-11]ฮาโรเกต ทาวน์ |
1-0
1-0 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-21] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:30 | [22]วิมบอร์น ทาวน์ |
3-4
2-2 |
ทรูโร ซิตี้[14] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:30 | [2]Vaidepenas Futsal |
2-4
0-0 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[1] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:30 | 2 โอริฮูร่า |
1-1
1-1 |
โฆเว่ เอสปันญอล 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:45 | 3 [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
0-0
0-0 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:45 | [ENG-N PR-5]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
2-5
2-2 |
ไฮด์ เอฟซี[ENG-N PR-16] | -0.5 | |
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 02:45 | 1 [ENG L2-3]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-20] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [2]คลิฟตันวิลล์ |
0-2
0-1 |
ครูซาเดอร์[5] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 02:45 | 2 [16]นีดแฮมมาร์เก็ต |
1-1
0-0 |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[3] 1 4 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 02:45 | [20]นูเนียตัน โบโรห์ |
1-2
0-0 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[13] | -0.25 | |
FT 02:45 | 2 [5]อัลเวเชิร์ช |
1-1
1-1 |
โคลวิลล์ ทาวน์[2] 4 | +0.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 03:00 | 1 [FRA D1-9]ล็องส์ |
2-2
0-2 |
ลีลล์[FRA D1-8] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 03:00 | 2 [SPA D2-5]พอนเฟร์ราดิน่า |
1-1
0-1 |
เอสปันญ่อล[SPA D1-9] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 03:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก้ อูแด็กซ์(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1 | -1.25 | |
FT 03:15 | 2 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 1 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 03:45 | 2 ฟรานคาน่า(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 05:15 | 3 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)(N) |
0-0
0-0 |
Camacariense Youth 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 05:30 | 2 Sao Jose AP (Youth) |
1-1
0-0 |
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 05:30 | 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) |
2-0
2-0 |
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 2 | -2.75 ▲-3 ▼-2.75 |
|
FT 06:00 | 3 2 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน)(N) |
2-1
1-0 |
คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |