ราคาบอล.cc
ผลบอล 6 มกราคม 2565ผลบอล 5 มกราคม 2565ผลบอล 4 มกราคม 2565ผลบอล 3 มกราคม 2565ผลบอล 2 มกราคม 2565ผลบอล 1 มกราคม 2565ผลบอล 31 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 4 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 07:45 ซานโตส(เยาวชน)(N) 2-1
1-1
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) 2 -1.25
-1.75
Japan University Championship Women (Japan University Championship Women)
FT 09:00 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 1-1
1-0
Yamanashi Gakuin University (W) -0.5
FT 12:10 มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 1-0
1-0
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) +0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 2 เอ็มอีจี 1-1
0-0
Bangalore Eagles 1 +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:40 1 Persidago Gorontalo 4-1
2-0
Muara Tirta 1 -2
-2.5

-4
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 14:30 1 [7]กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 2-1
2-0
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[8] 2 -0.5
-0.75
-0.25
FT 14:30 1 [4]ชางชุน ย่าไท่(N) 1-1
1-0
ซานตง ลู่เนิ่ง[1] 1 +0.75
+0.25
FT 14:30 3 [2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 1-0
1-0
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์[3] 2 -0.75
-0.5
-1
FT 14:30 4 [6]เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0-1
0-1
ปักกิ่ง กั๋วอัน[5] -0.25
-1
-1.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 1 เอเอสซี 1-0
1-0
จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 16:00 ฮินดูสถาน เอฟซี
อินเดียนแอร์ฟอร์ซ +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:00 4 WA Boufarik U21 1-0
0-0
CR Temouchent U21 5 -0.25
FT 17:00 1 NRB Teleghma U21 0-1
0-0
USM Khenchela U21 1 +0.25
FT 17:00 1 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 2-1
1-1
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3 -0.25
FT 17:00 3 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 1-1
0-0
MCB Oued Sly U21 2 +0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:00 2 Niroye Zamini 0-0
0-0
Shohada Razakan 4 -0.75
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:05 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-1
0-0
SKAF Khemis Miliana U21 1 +0.5
FT 17:05 1 MO Constantine U21 1-1
1-1
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 -0.5
FT 17:05 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 4-3
0-1
CRB Ain Oussera U21 1 6 -0.75
-0.5
FT 17:05 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0-0
0-0
IB Lakhdaria U21 1 -0.5
FT 17:10 US Chaouia U21 2-2
1-2
IRB Ouargla U21 -0.25
FT 17:15 JS Bordj Menaiel U21 0-0
0-0
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 3 -0.75
FT 17:20 2 1 Hamra Annaba U21 1-3
1-1
เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 5 -0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 17:30 กอริลล่าเอฟซี
Bugesera +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 คิริกะยูไนเต็ด
Ggaba FC +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 2 [10]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-1
0-0
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[14] 1 -0.25
-0.5
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League)
FT 19:00 1 [17]แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
เคซีบี[2] 1 +0.75
+1
FT 19:00 1 [1]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-1
0-1
FC Talanta[8] 1 -0.5
FT 19:00 3 1 [6]โซฟาพาก้าเอฟซี 0-1
0-0
บานดาริ[4] 2 +0.25
+0
FT 19:00 2 [10]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-1
0-1
คาริโอแบงกิ ชาคส์[5] 2 +0
FT 19:00 1 เคนยา โพลิส เอฟซี 4-0
1-0
Vihiga Bullets 1 -1.25
-1.5
-1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 3 Arua Hill SC 1-0
1-0
Vipers 2 +1.25
+1
FT 19:00 1 Gaddafi FC 1-1
0-0
URA Kampala 1 +1
+0.5
FT 19:00 โทโร ยูไนเต็ด 0-2
0-2
เอ็กซ์เพรส เอฟซี +1.5
+2
FT 19:00 defense forces 0-1
0-0
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี -0.5
+0
+0.25
FT 19:00 3 Wakiso Giants FC 4-3
2-1
บียูเอล เอฟซี 3 +0
FT 19:00 2 ไบร์ท สตาร์ 1-0
0-0
เอสซี วิลล่า 1 +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 1 Mensajero U19 2-0
2-0
ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 1 -1.25
-1.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:15 1 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0-0
0-0
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 -0.25
FT 19:15 3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 4-0
1-0
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 4 -0.75
-1.5
-1
FT 19:15 4 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-2
0-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 5 -0.5
+0
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:20 3 [13]อัล-โชอาลาห์ 1-2
0-1
Al-Akhdoud[4] 4 -0.5
-0.75
-0.25
FT 19:30 2 [11]Al Kholood 2-0
1-0
อัล-นาดห์ฮา[14] 1 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:30 1 Hapoel Iksal Imad U19 0-0
0-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 2 +0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:40 [7]นาจราน 2-1
1-1
อัล กาดาซิย่า[10] +0
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 โวล์ฟสบวร์ก 5-4
4-2
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 -0.75
-0.5
-1
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 [2]อัล อัคห์ดาร์ 1-0
1-0
Al Sadaqa FC[8] -
UAE Cup (UAE Cup)
FT 20:00 [UAE LP-2]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2-0
2-0
อัล นาเซอร์ ดูไบ[UAE LP-6] 2 -0.75
-0.25
+0
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 20:00 5 [14]เอเอสเอ็ม ออราน 1-1
0-0
CRB Ain Ouessara[9] 2 -0.75
FT 20:00 [1]อาร์ซี คูบา 2-0
2-0
MCB Oued Sly[3] -0.5
FT 20:00 2 [E-5]ซีเอ บัตน่า 1-1
1-1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[E-7] 4 -0.25
-0.75
FT 20:00 6 [5]จีซี มาสคาร่า 1-0
0-0
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[12] 2 -0.25
FT 20:00 [E-6]เจเอสเอ็ม สกิกดา 1-1
1-0
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-2] -0.25
-0.5
FT 20:00 [15]SC Ain Defla 1-3
1-0
เอ็มซี ไซดาร์[7] +0.5
+0.25
FT 20:00 2 [E-8]เอ็มโอ เบไจอา 0-0
0-0
IRB Lakhdaria[E-15] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 20:00 1 [E-14]เอ็มโอ คอนสแตนติน 1-1
0-0
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-9] 1 +0
-0.5
-0.25
FT 20:00 1 [E-10]US Chaouia 2-0
0-0
IRB Ouargla[E-12] -0.75
-1
FT 20:00 [10]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 2-1
1-1
ES Ben Aknoun[6] +0
-0.25
+0.25
FT 20:00 3 [E-4]NRB Teleghma 1-1
0-0
Hanshely[E-3] 2 -0.5
FT 20:00 [8]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 1-1
1-0
CRB Temouchent[2] +0
FT 20:00 [E-1]JS Bordj Menaiel 3-0
1-0
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[E-16] -1
-1.5
FT 20:00 [4]El Bayadh 2-0
2-0
JSM Tiaret[11] -0.75
FT 20:00 3 [E-11]Hamra Annaba 1-0
1-0
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา[E-13] 3 -1
-0.75
FT 20:00 1 [13]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1-1
1-1
SKAF Khemis Melina[16] 3 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 [103]มอริเตเนีย 1-1
0-1
กาบอง[89] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 20:00 Espoir FC
Etoile de LEst -0.75
Pend 20:00 Kiyovu FC
เอพีอาร์ เอฟซี +0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 20:10 [2]อัล-ดูฮาอิล(N) 1-1
1-1
อัล คอร์[11] -2.5
-2
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 21:00 1 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 6-1
4-1
Monte Azul SP (Youth) +0
-0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 1 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-2
0-0
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 +0.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 1 [8]เบงกาลูรู 1-1
0-1
อีสต์ เบงกอล[11] 3 -0.75
-1
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:35 2 1 [1]คาซม่า 0-3
0-1
อัล คาดเซีย[3] 1 +0.25
+0
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One)
FT 21:35 3 [3]ไคตัน 2-1
1-1
Burgan SC[4] 3 +0.5
FT 21:35 2 [2]อัล-จาฮร่า 0-0
0-0
อัล ซาเฮล[1] +0
-0.25
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 21:45 3 [3]Al Khaldiya 2-0
0-0
อัล ฮาล่า[7] -0.75
-1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:45 1 กอร์โดบา บี 1-1
1-0
เอดี เซวตา เอฟซี บี 2 -1.25
-1
Postp 22:00 ซีดี ลีอัลตัดท์
อูรากา -0.25
-0.5
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division)
FT 22:00 2 AS Binah 3-0
3-0
AC Semassi 1 -0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 22:15 1 [5]พาส เจียนนิน่า 1-0
0-0
ไอโอนิกอส[11] 2 -0.75
-0.5
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 22:20 1 [8]อัล เรย์ยาน 2-3
1-2
อัมม์ ซาลาล[6] 3 -1.25

+0.25
+0
FT 22:20 3 [4]อัล อราบี 1-2
0-2
อัล วาครา[5] 3 -0.25

-1.25

-0.25
UAE Cup (UAE Cup)
FT 22:30 [UAE LP-8]อัล วาเซิ่ล 3-4
2-1
อัล ไอน์[UAE LP-1] 3 +0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:30 1 [16]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-1
0-1
ฮาเจอร์[5] 3 -0.25
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:30 3 Vitesse Delft 1-0
0-0
AS Douanes Ouagadougou 1 +0
FT 22:30 3 AS Police Ouagadougou 0-1
0-0
US Forces Armees 2 +0
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 22:59 3 กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน)(N) 0-0
0-0
ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 1 +1
+0.75
+1.25
FT 22:59 1 Mauaense SP Youth 1-2
1-2
เมาอา เอสพี(เยาวชน) 2 +0
+0.5
FT 22:59 2 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 1-1
0-1
อิทัวโน่ (เยาวชน) 1 +1.75
+1.5
FT 22:59 5 1 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 0-6
0-2
RB Bragantino Youth 4 +1.75
FT 22:59 4 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1-1
0-1
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 1 2 +0
FT 22:59 2 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 1-3
0-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 4 +0.25
+0.75
+0.5
FT 22:59 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 2-2
1-0
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1 +1
+0.75
+1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:59 2 Tenisca 1-1
0-0
เตเนริเฟ่ 2 2 +0
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 22:59 3 Red Hawks FC 0-1
0-0
Waterside FC 1 -0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 23:10 3 Matonense SP Youth 0-1
0-1
นาซีอองนัล ฟาสต์ คลับ(เยาวชน) 1 -0.75
-0.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:10 3 Dibba Oil FC 3-1
2-0
Latrikunda Utd 2 +0
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 23:15 3 บาเฮีย (เยาวชน)(N) 2-2
2-1
Atletico Matogrossense Youth 1 -2
-1.25
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 23:15 2 AS Garde Nationale 2-1
0-0
King Nouakchott 2 +1.5
+1.25
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2)
FT 23:15 2 Kanifing East FC 1-1
1-0
Immigration FC +0.5
+0.75

ผลฟุตบอลวัน 5 มกราคม 2565

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Zanzibar Mapinduzi Cup (Zanzibar Mapinduzi Cup)
FT 00:15 3 Meli 4 City 0-1
0-1
อาซาม เอฟซี 3 +1
+1.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 00:20 2 [4]อิสท์ ริฟฟา 3-2
1-1
อัล นาจม่า[8] -0.75
-0.5
-0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 00:30 3 [8]แอสเตราส ตริโปลิส 1-0
1-0
โอเอฟไอ เครเต้[6] 5 -0.5
-0.25
-0.75
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 00:45 2 ASFA-Yennenga 1-2
0-2
RC Kadiogo 3 -0.25
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 01:00 [53]มาลี
ไอเวอรี่โคสต์[56] -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 01:00 3 [B-19]ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1
1-0
ซาบาเดย์[B-18] 1 +0.25
-0.25
+0
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 01:15 1 วิลา โนวา(เยาวชน)(N) 2-0
0-0
Aquidauanense MS Youth -1.25
FT 01:15 1 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)(N) 1-0
0-0
Jacuipense BA Youth 2 -2.25
-2
FT 01:15 2 1 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน)(N) 3-2
1-1
โวลตา เรดอนด้า(เยาวชน) 1 1 -0.25
+0
FT 01:15 อาไว (เยาวชน)(N) 9-0
4-0
Santana AP (Youth) 2 -2.25
-2.75
FT 01:15 1 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)(N) 6-0
4-0
Concordia U20 1 2 -1
FT 01:15 1 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน)(N) 1-1
1-1
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1 +0
+0.5
+0.25
FT 01:15 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)(N) 0-1
0-1
EC Sao Jose RS (Youth) 3 -0.5
FT 01:15 5 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน)(N) 0-3
0-2
Canaa/BA Youth 3 -1
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 1 AD Cartaya 4-1
3-1
CD Rota 1 -0.25
-0.5
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy)
FT 02:00 1 [ENG L1-23]ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-4
1-1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG L1-1] 1 +1
+0.75
+1
FT 02:00 1 [ENG L2-15]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
0-0
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L1-16] 2 +0
+0.5
FT 02:00 1 [ENG L2-24]โอลด์แฮม แอทเลติก 0-6
0-3
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-3] +0.75
+1.25
FT 02:00 1 [ENG L1-13]ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-7] 2 -0.25
+0
FT 02:00 2 [ENG L2-11]ฮาโรเกต ทาวน์ 1-0
1-0
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[ENG L2-21] 1 -0.75
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:30 [22]วิมบอร์น ทาวน์ 3-4
2-2
ทรูโร ซิตี้[14] 1 +0.5
+1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:30 [2]Vaidepenas Futsal 2-4
0-0
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[1] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 2 โอริฮูร่า 1-1
1-1
โฆเว่ เอสปันญอล 4 -0.5
-0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 02:45 3 [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
0-0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] 1 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:45 [ENG-N PR-5]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-5
2-2
ไฮด์ เอฟซี[ENG-N PR-16] -0.5
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy)
FT 02:45 1 [ENG L2-3]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2-1
1-1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-20] 3 -0.5
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 02:45 2 [2]คลิฟตันวิลล์ 0-2
0-1
ครูซาเดอร์[5] 2 +0.25
-0.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
Postp 02:45 สปาร์ตันส์
Civil Service Strollers FC -0.5
-0.75
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 02:45 2 [16]นีดแฮมมาร์เก็ต 1-1
0-0
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[3] 1 4 +1
+0.75
FT 02:45 [20]นูเนียตัน โบโรห์ 1-2
0-0
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[13] -0.25
FT 02:45 2 [5]อัลเวเชิร์ช 1-1
1-1
โคลวิลล์ ทาวน์[2] 4 +0.25
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup)
FT 03:00 1 [FRA D1-9]ล็องส์ 2-2
0-2
ลีลล์[FRA D1-8] 2 +0
-0.5
+0
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:00 2 [SPA D2-5]พอนเฟร์ราดิน่า 1-1
0-1
เอสปันญ่อล[SPA D1-9] 2 +0.25
+0.5
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores)
FT 03:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก้ อูแด็กซ์(เยาวชน) 2-0
1-0
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1 -1.25
FT 03:15 2 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 0-0
0-0
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 1 2 +0.75
+1
+0.75
FT 03:45 2 ฟรานคาน่า(เยาวชน) 1-1
0-0
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 05:15 3 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน)(N) 0-0
0-0
Camacariense Youth 2 -0.5
-0.25
FT 05:30 2 Sao Jose AP (Youth) 1-1
0-0
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 1 -0.25
+0
FT 05:30 3 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) 2-0
2-0
เซา ไรมุนโด โรไรมา (เยาวชน) 2 -2.75
-3
-2.75
FT 06:00 3 2 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน)(N) 2-1
1-0
คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 3 -1.5
-1.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน