ผลบอล 4 มกราคม 2565ผลบอล 3 มกราคม 2565ผลบอล 2 มกราคม 2565ผลบอล 1 มกราคม 2565ผลบอล 31 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 ธันวาคม 2564ผลบอล 29 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 2 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 12:05 | 1 1 [3]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) |
2-4
2-0 |
บริสแบน โรว์(ญ)[7] | -1.25 ▼-1 |
|
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division) | |||||
FT 12:30 | 3 1 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ |
1-3
1-0 |
เกาลูน ซิตี้ 1 | -1 | |
FT 12:30 | 2 วอง ไท ซิน |
0-2
0-2 |
Sai Kung District FC | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 12:30 | 2 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี |
0-4
0-2 |
Tsuen Wan | -0.75 | |
FT 12:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ |
4-1
0-1 |
ซันไห่ 2 | -5 ▼▼-4.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:50 | Boalemo FC |
7-1
2-1 |
Mahardika FC | -2.5 | |
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:00 | 2 [HK PR-2]คิดชี |
3-2
1-0 |
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[HK PR-5] 4 | -2 ▼-1.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | PSAP Sigli |
3-2
3-1 |
เปอร์ซิดี้ ไอดี 1 2 | +0.25 | |
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division) | |||||
FT 14:30 | หยวน ลอง เอฟซี |
4-0
1-0 |
กุ๊นถอง | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 14:30 | 1 โวฟูไทโป |
5-2
3-0 |
Islands 1 4 | -4.5 | |
FT 14:30 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี |
7-0
4-0 |
Kwai Tsing District FA | -2 ▼-1.75 |
|
FT 14:30 | 2 Kai Jing |
1-1
0-0 |
3 Sing FC 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 14:30 | 3 เซ็นทรัลเอสซี |
3-2
1-2 |
Wing Go FC 4 | -2 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 15:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) |
5-0
0-0 |
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | -2.75 ▲-3 ▼-2.75 |
|
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1) | |||||
FT 16:00 | 3 Aris Limassol (w) |
2-1
0-1 |
เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 16:00 | 1 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) |
3-1
1-1 |
โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 2 | -4.5 ▼-4.25 |
|
FT 16:00 | Yeroskipou FC (W) |
0-12
0-8 |
Nea Salamis Famagusta (W) | +6.5 ▲▲▲ ▲▲▲+8 ▼▼+7.5 |
|
FT 16:00 | Lakatamia FC (w) |
6-0
2-0 |
Apollon Lympion (w) | -8 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:10 | 4 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) |
1-0
0-0 |
เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 1 4 | -1 ▲-1.25 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 16:15 | Persip Pasee |
2-2
2-1 |
พีเอสแอลเอส โล๊คซูมาวี 1 | +1 | |
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 16:30 | 2 [HK PR-8]ไทจง เอฟซี |
0-1
0-0 |
เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์[HK PR-1] 4 | +1.25 | |
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division) | |||||
FT 16:30 | 1 ซิติเซ่น |
3-3
1-2 |
Tsun Tat Kwok Keung 1 | -2 | |
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League) | |||||
FT 17:15 | วาสโก เอสซี |
0-3
0-1 |
Sesa Football Academy | -0.5 ▲-0.75 |
|
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup) | |||||
FT 17:30 | 3 โมฮัมเมดัน เอสซี |
2-1
0-0 |
ชิทตากอง อะบาฮานี่ 3 | +0 | |
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division) | |||||
FT 17:30 | 2 วิงยี เอฟที |
5-1
3-0 |
Tuen Mun FC 2 | -1.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | Grama |
3-1
2-1 |
เอฟซี อัสโค 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | 3 คอนสตานเซีย |
1-3
1-3 |
มายอร์ก้า 2 2 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 18:00 | 1 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
2-0
1-0 |
EC Granollers 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | บียาร์เรอัล ซี |
5-0
2-0 |
Villajoyosa 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | เรอัล เบติส (ยู 19) |
4-0
1-0 |
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 18:00 | Atletico Sanluqueno U19 |
1-3
1-1 |
คาดิส (ยู 19) | +1.5 | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | 2 Nepal Police Club |
0-1
0-1 |
มาชฮินดรา เอฟซี | +1.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:30 | 1 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) |
0-0
0-0 |
Coria CF U19 3 | -0.75 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | 1 [N-1]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส |
0-0
0-0 |
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[N-13] 2 | -1 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:00 | 2 Luweero United |
0-3
0-0 |
Blacks Power FC 1 | +0 | |
FT 19:00 | 1 Kyetume |
4-2
3-1 |
Kataka FC 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 Maroons |
4-0
2-0 |
Nyamityobora FC 1 | -1.5 | |
FT 19:00 | Airtel Kitara FC |
1-3
0-0 |
Ndejje University | -0.5 | |
FT 19:00 | MYDA FC |
1-1
0-1 |
FC Calvary 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:15 | 2 [10]Al Akhaahli Alay |
0-1
0-0 |
อัล อาเฮด[1] 2 | +1.75 | |
FT 19:15 | [7]Tadamon Sour |
1-1
0-1 |
อัล-เนจ์เมห์[2] | +1.5 | |
FT 19:15 | 4 [6]Al-Hikma |
0-3
0-1 |
Trables Sports Club[5] 1 | -0.25 | |
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2) | |||||
FT 19:15 | อัล มาบาร์ลาฮ |
3-1
3-0 |
Al Ahley Saida 2 | -0.25 | |
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division) | |||||
FT 19:25 | 3 ซัมซุยโป |
1-2
1-0 |
WSE 1 | -2.5 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 5 [4]อัลกิ โอโรกลินี |
3-0
1-0 |
Agia Napa[15] 5 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 [6]Akritas Chloraka |
2-1
1-1 |
โอแทลลอส อเทียนัว[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 1 [10]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย |
2-1
1-1 |
Asil Lysi[16] 3 | -0.5 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 Pioneers Club |
0-0
0-0 |
Al Majd 2 | -0.5 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 19:45 | [FRA D1-7]วิเทร |
2-0
1-0 |
น็องต์[FRA D4A-16] | -2.25 ▼-2 |
|
FT 19:45 | 1 แคนเนส เอเอส |
0-1
0-0 |
ตูลูส 2 | +1.25 | |
FT 19:45 | 2 [FRA D1-13]แบรสต์ |
3-0
1-0 |
บอร์กโดซ์[FRA D1-17] | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-2 |
|
FT 19:45 | 3 แวร์กซายส์ 78 |
4-0
4-0 |
EV La Roche sur Yon 2 | -0.75 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [16]เกตาเฟ่ |
1-0
1-0 |
เรอัล มาดริด[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 20:00 | [1]อัลเมเรีย |
0-1
0-1 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[6] 1 5 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | [3]เรอัล บายาโดลิด |
1-0
1-0 |
เลกาเนส[15] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 20:00 | 4 [14]บริสตอล ซิตี้ |
3-2
1-2 |
มิลล์วอลล์[11] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 20:00 | 2 1 [12]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ |
0-2
0-0 |
ปาราดัว เอซี[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [13]เฮชบี เชลกูมเลด |
0-0
0-0 |
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[1] 1 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | [16]อาร์ซี อาร์บา |
0-1
0-0 |
ซีเอส กงส์ต็องตีน[4] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
1-3
1-2 |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[14] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [11]สลอค ทาวน์ |
2-2
0-1 |
อ็อกฟอร์ด ซิติ้[3] | +0.25 ▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | [4]ดาร์เนส |
0-0
0-0 |
อัล-ตาฮัดดี้[8] | - | |
FT 20:00 | [3]อัล อิติฮัด (ลิเบีย) |
1-1
0-1 |
Al Mahalla[6] | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 20:00 | 5 1 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) |
4-1
0-0 |
NC Magra U21 1 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 20:00 | 2 [ENG PU23B-13]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) |
2-4
0-3 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[ENG PU23A-14] | +0.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:00 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) |
2-0
1-0 |
กอร์โดบา(ยู 19) 1 | -0.75 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Gwambina FC |
0-0
0-0 |
Transit Camp 2 | +0 | |
Morocco League Women (Morocco League Women) | |||||
FT 20:00 | 3 Ittihad Tanger (w) |
1-1
0-0 |
SC Casablanca (W) 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 CR Ain Harrouda (w) |
2-4
1-1 |
AUSF Assa Zag (W) | -0.25 | |
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 20:30 | 1 [9]ดัมบาร์ตัน |
0-1
0-0 |
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[3] 1 | +0.25 | |
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup) | |||||
FT 20:30 | 1 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ |
2-0
1-0 |
สวาดฮินาต้า เคเอส | -1 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 [16]ลีดส์ ยูไนเต็ด |
3-1
1-0 |
เบิร์นลี่ย์[18] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 2 [12]เบรนท์ฟอร์ด |
2-1
1-1 |
แอสตัน วิลล่า[13] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 [15]เอฟเวอร์ตัน |
2-3
0-2 |
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[8] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 21:00 | 1 [18]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ |
1-2
0-1 |
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[5] 3 | +0 | |
FT 21:00 | 2 1 [4]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
1-1
0-1 |
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[20] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 3 [2]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
0-0
0-0 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[6] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 21:00 | 3 [11]เอเอสโอ ชเลฟ |
1-0
0-0 |
อาร์ซี รีไลแซน[14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:00 | 3 [8]เจเอส คาบิลี่ |
1-0
1-0 |
เอ็มซี โอราน[15] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | [121]ซิมบับเว |
0-0
0-0 |
ซูดาน[125] | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 2 [3]เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี |
2-2
2-2 |
เอฟซี กัว[9] 3 | +0 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:00 | AS Douanes Nouakchott |
1-1
0-0 |
ASC Tidjikja 2 | +0 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | 2 [6]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล |
3-2
1-2 |
UTS Union Touarga Sport Rabat[2] 1 2 | +0 | |
FT 21:30 | [16]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
0-1
0-1 |
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา[12] | - | |
FT 21:30 | [14]TAS de Casablanca |
0-1
0-0 |
Olympique Dcheira[3] | - | |
FT 21:30 | [8]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
1-0
0-0 |
JSM Jeunesse Sportive El Massira[10] | - | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [11]สปอร์ติ้ง กิฆอน |
1-1
0-1 |
ซีดี ลูโก้[17] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | 1 [19]มอร์แคมบ์ |
4-3
0-3 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[24] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [14]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
1-0
1-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[8] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 22:00 | 4 [FRA D4D-1]เอฟซี เบอเกอรัก |
0-0
0-0 |
เกรไตล์[FRA D3-16] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [FRA D2-20]น็องซี่ |
1-1
0-0 |
แรนส์[FRA D1-4] | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 22:00 | 2 [FRA D1-5]มงต์เปลลิเย่ร์ |
1-0
1-0 |
สตารส์บูร์ก[FRA D1-10] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [FRA D2-18]บาสเตีย |
2-0
1-0 |
แกลร์กมงต์ ฟุต[FRA D1-16] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 22:00 | 5 [14]วอคกิ้ง |
2-3
1-0 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[17] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [6]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
3-1
2-1 |
เร็กซ์แฮม[3] 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [11]เยโอวิล ทาวน์ |
1-2
0-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[13] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [5]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
3-1
2-0 |
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] 2 | -1.75 | |
FT 22:00 | 2 1 [12]อีสต์ไลก์ |
3-2
1-0 |
เวย์เม้าท์[21] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 1 [4]บอร์แฮม วู๊ด |
0-0
0-0 |
บาร์เน็ต[15] 1 | -0.75 | |
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 22:00 | [1]อาร์บรอท |
0-0
0-0 |
อินเวอร์เนสส์[2] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 1 [8]ควีน ออฟ เซาธ์ |
0-3
0-1 |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[6] | +0 | |
FT 22:00 | 1 [3]เรธโรเวอร์ส |
0-0
0-0 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]อีสต์ ไฟฟ์ |
0-2
0-0 |
มอนโทรส[2] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 6 1 [6]ปีเตอร์เฮด |
0-1
0-0 |
โคฟ เรนเจอร์[1] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 22:00 | 6 1 [6]สเตนเฮาส์มัวร์ |
1-2
1-0 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[5] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [9]เอลจิน ซิตี้ |
1-0
0-0 |
ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก[2] 5 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [7]สแตรนแรร์ |
1-1
1-0 |
แอนนัน แอธเลติก[3] 1 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
3-1
1-0 |
แบล็คเลย์ ทาวน์[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [18]บลายท์ สปราตันส์ |
2-1
2-1 |
เกทส์เฮด[2] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:00 | 2 [12]เลมิงตัน |
0-1
0-1 |
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[17] 1 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [19]กุยเซลีย์ |
0-0
0-0 |
ฟาสเลย์ เซลติก[20] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [7]บอสตัน ยูไนเต็ด |
2-3
0-2 |
อัลเฟรตัน ทาวน์[8] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 1 [15]เชสเตอร์ เอฟซี |
1-1
1-0 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[22] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [12]คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส |
0-0
0-0 |
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[21] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [13]บาธ ซิตี้ |
2-0
2-0 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์[7] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [6]ดัลลิช แฮมเลต |
0-1
0-0 |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[17] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 1 [1]เมดสโตน ยูไนเต็ด |
2-0
2-0 |
ทอนบริดจ์ แองเจิล[19] 1 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [2]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ดาร์ทฟอร์ด[5] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 1 [8]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
1-3
0-2 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [6]คาลาลี |
1-1
1-1 |
อัล ชับบับ[1] 1 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 3 [4]อิซ่า ทาวน์ |
1-1
1-1 |
อัล ทัดมัน[10] 3 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [3]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล |
4-0
0-0 |
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[14] | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 [12]Akwa Starlets |
1-1
1-1 |
รีโมสตาร์[1] | -0.5 | |
FT 22:00 | 3 [5]วิคกิ ทัวร์ริส |
3-0
2-0 |
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[17] 2 | -0.75 | |
FT 22:00 | [13]เคโน พิลเลร์ส |
2-0
1-0 |
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[9] | - | |
FT 22:00 | [8]พลาเทอู ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[15] | - | |
FT 22:00 | 2 [7]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
0-0 |
อควายูไนเต็ด[4] 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | [2]ริเวอร์ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[20] 4 | -1.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | [60]บูร์กินาฟาโซ |
3-0
1-0 |
กาบอง[89] | - | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | [15]คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี |
4-2
2-0 |
เตชิมันซิตี้[16] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | 1 [17]WAFA |
2-0
1-0 |
เอลมินา ชาร์ค[18] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:00 | [9]Accra Hearts of Oak |
0-0
0-0 |
Bechem United[4] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:00 | [2]King Faisal Babes |
2-1
2-1 |
Bibiani Gold Stars[10] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | [8]Real Tamale United |
2-2
1-1 |
กาน่า ดรีม เอฟซี[6] | - | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:00 | 5 CA Ouriense (w) |
2-1
2-0 |
Varzim (W) 1 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | 2 UD Tomares U19 |
0-1
0-1 |
อัลเมเรีย(ยู19) 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal women’s Championship) | |||||
FT 22:00 | 5 Rio Ave (W) |
1-2
1-1 |
FC Romariz (w) 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 3 เบนฟิก้า ( ญ ) |
1-2
1-0 |
Racing Power (W) 1 1 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 Fiaes SC (W) |
0-4
0-2 |
Valadares Gaia FC B (W) 2 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 22:15 | 3 1 [17]เอลเช่ |
0-0
0-0 |
กรานาดา ซีเอฟ[12] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:15 | 3 [4]แอตเลติโก้ มาดริด |
2-0
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่[5] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 2 ASN Nigelec |
2-0
1-0 |
Olympic FC | -1.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 2 ซีอี เมร์คาดัล |
0-1
0-0 |
San Jodie | +0.25 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]เจเอส ซาอัวร่า |
0-0
0-0 |
เอ็มซี แอลเจอร์[5] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 22:59 | 3 [6]จามเชดปูร์ เอฟซี |
0-1
0-1 |
เซนไนยิน เอฟซี[5] 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 3 Djoliba |
1-1
0-0 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 4 | -0.5 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 22:59 | 4 Medine Trarza |
2-0
0-0 |
เอซีเอส เคซาร์ 1 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [2]เชลซี |
2-2
2-2 |
ลิเวอร์พูล[3] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 4 ยูดี คอเยเรนเซ่ |
3-1
1-1 |
CD Serverense 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ |
1-0
1-0 |
ASC Linguere 2 | +0.25 | |
FT 23:30 | 1 Teunhueth FC |
0-1
0-0 |
AS Dakar Sacre Coeur 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 23:30 | 2 พิกินี |
1-1
0-1 |
Casa Sports Zinguinchor 1 | +0.25 | |
FT 23:30 | 4 1 US Goree |
0-1
0-0 |
เอเอสซี จาราฟ 2 | +0 | |
FT 23:30 | CNEPS Excellence |
1-2
0-1 |
Guediawaye | - | |
FT 23:30 | 2 Diambars |
1-1
1-1 |
เจเนอเรชั่น ฟุต 2 | +0 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 23:30 | 4 NGB ASC Niarry Tally |
0-0
0-0 |
โซนาคอส 1 | +0.25 | |
FT 23:30 | 2 Jamono Fatick |
1-0
1-0 |
Amitie FC | -0.75 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 23:45 | 2 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
CA Taguatinga DF Youth 3 | -3.5 ▼▼▼-2.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 3 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]แอชดอด เอ็มเอส |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล นาซาเรท[13] 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]อีเอส เซทิฟ |
3-0
0-0 |
โอลิมปิก เมเดีย[9] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 4 อะเซโร |
2-2
1-1 |
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 2 [13]ฮูเอสก้า |
0-1
0-0 |
คิโรน่า[6] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:15 | 5 [15]มิรานเดส |
2-0
1-0 |
เรอัล ซาราโกซ่า[16] 1 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 [3]เรอัล เบติส |
0-2
0-2 |
เซลต้า บีโก้[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:30 | 3 [18]อลาเบส |
1-1
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด[7] 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 Linas-Montlhery |
3-3
0-0 |
อาเมียงส์ 1 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
FT 00:30 | 2 Thaon |
0-1
0-0 |
แร็งส์ 1 1 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 00:30 | 1 [FRA D2-11]เกววีลย์ อูแอส |
1-3
1-2 |
โมนาโก[FRA D1-6] 2 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:30 | 3 1 MS Jerusalem |
2-0
1-0 |
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 00:45 | 3 [FRA D4C-13]จูรา ซูด ฟุต |
1-4
0-2 |
แซงต์ เอเตียน[FRA D1-20] 1 | +1.25 ▼▼▼+0.5 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:15 | 4 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน[6] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 01:30 | 3 [12]วิเซล่า |
2-0
2-0 |
เบเลเนนส์[18] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:30 | 1 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา |
0-0
0-0 |
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 1 3 | +0 | |
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
4-0
2-0 |
คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) | -1.5 ▲▲-2 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | 3 [4]เฟร์ ราเบท |
1-1
1-0 |
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 5 [15]มายอร์ก้า |
0-1
0-1 |
บาร์เซโลน่า[5] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 2 [20]ฟูเอนลาบราดา |
1-2
1-1 |
อีบีซ่า[12] 1 | -0.25 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 03:00 | US Chauvigny |
0-3
0-2 |
โอลิมปิก มาร์กเซย | +2.25 ▼+2 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 1 [4]เตเนริเฟ่ |
0-1
0-0 |
ลาส พัลมาส[7] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
brasil copa sp juniores (brasil copa sp juniores) | |||||
FT 04:30 | 1 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) |
5-0
2-0 |
Andira AC Youth 3 | -2.5 ▼▼▼-1.75 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |