ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 3 มกราคม 2565ผลบอล 2 มกราคม 2565ผลบอล 1 มกราคม 2565ผลบอล 31 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 ธันวาคม 2564ผลบอล 29 ธันวาคม 2564ผลบอล 28 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 1 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 13:05 | 2 [6]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) |
4-2
2-1 |
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 13:15 | 1 Garhwal FC |
2-4
1-2 |
ฮินดูสถาน เอฟซี | -0.75 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 14:00 | 2 Hapoel Jerusalem Malka U19 |
5-0
2-0 |
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:00 | 1 [HK PR-7]จีน-ฮ่องกง(ยู23) |
0-3
0-1 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-4] 1 | +2.25 ▲+2.5 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 14:15 | 1 ทรี สตาร์ |
2-1
2-0 |
Jawalakhel Youth Club 1 | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 14:30 | 1 [1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) |
2-2
1-0 |
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี[3] 1 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 14:30 | 2 [2]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
2-0
0-0 |
ชางชุน ย่าไท่[4] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 14:30 | 2 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 4 | +0.25 | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 15:15 | 2 มานังมาร์ซยังดิ คลับ |
1-0
1-0 |
Brigade Boys FC | -2 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:30 | 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) |
1-2
0-1 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 15:30 | 2 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) |
3-5
1-5 |
ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 5 [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด |
4-0
1-0 |
เวลริงตัน โฟนิค[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:45 | 3 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 3 | +0.5 | |
FT 16:00 | 1 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) |
1-1
0-1 |
Hapoel Umm al-Fahm U19 1 | -1 | |
FT 16:00 | 3 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) |
3-2
0-0 |
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
0-0
0-0 |
Maccabi Tel Aviv U19 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 16:00 | 1 Sudeva Moonlight FC |
5-0
4-0 |
อุตตรันชัลเอฟซี 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:15 | 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) |
2-4
1-1 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 3 | +1.5 | |
FT 16:30 | 2 1 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 |
0-2
0-0 |
ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 4 | -1.25 | |
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 16:30 | 1 [HK PR-3]ลีแมน(N) |
5-0
3-0 |
ฮ่องกง เอฟซี[HK PR-6] 2 | -2.25 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 16:50 | [14]พาร์ส โจโนบิ แจม |
1-0
1-0 |
อาร์แมน โกฮาร์[4] | +0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:50 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
2-1
1-0 |
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 16:55 | 3 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
0-0
0-0 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1 | -0.5 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 17:00 | [12]Shahrdari Astara |
0-1
0-0 |
FC Vista Turbine[10] | -0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) |
2-0
1-0 |
Ironi Nesher U19 1 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 17:00 | 3 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2 | +0 | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 17:30 | [7]โคเชห์ ทาเลย์ |
5-1
3-1 |
ซาฮิน บูเชอร์[17] | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 17:30 | 1 [3]เอสเตกัล คูซสถาน |
1-0
0-0 |
Shahrdari Hamedan[9] 2 | -0.5 | |
FT 17:30 | [11]บาดราน เอฟซี |
1-1
0-0 |
Esteghlal Mollasani[16] | -0.5 | |
FT 17:30 | 3 1 [5]Kheybar Khorramabad |
3-2
2-1 |
แมชชีน ซาซี่[18] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 17:30 | [15]ไซปา |
0-0
0-0 |
มาลาวัน[1] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:30 | [2]เมส เคอมัน |
2-0
1-0 |
คูเนห์ เบ คูเนห์[13] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 17:30 | [8]Mes Shahr-e Babak |
1-1
1-0 |
แคชไค[6] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 17:30 | 1 Oghab Tehran |
4-0
2-0 |
โอซิน อัลบอร์ซ | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 17:45 | 4 [13]Al Sinaah |
1-1
1-0 |
Zakho[6] 1 7 | +0 | |
FT 18:00 | [18]Al Diwaniya |
0-1
0-1 |
Al Karkh[15] | - | |
FT 18:00 | [12]Al Qasim Sport Club |
3-1
1-1 |
นาฟิต อัล ยันนูป[8] | - | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 18:00 | Chelsea SS HK (w) |
6-0
3-0 |
Standard Perpetual MLFA (W) | -3.75 ▲-4 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | 1 Sankata FC |
0-0
0-0 |
Chyasal Youth Club | -1.25 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:30 | [6]ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) |
1-1
1-0 |
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 18:30 | 3 1 [8]เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน(N) |
0-1
0-0 |
เซินเจิ้น เอฟซี[5] 1 | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | 2 [N-8]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
3-1
2-0 |
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[N-17] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 Ihud Bnei Baqa U19 |
0-1
0-1 |
เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) | +1.75 ▲+2 |
|
FT 19:00 | 3 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) |
1-1
1-0 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [4]Al Talaba |
1-0
0-0 |
Newroz SC(IRQ)[16] 1 | -0.75 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:15 | 1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) |
1-1
0-0 |
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 4 | +1 ▼+0.75 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:25 | 1 [14]อัล ทาวอน |
3-0
1-0 |
อัล ดาฮัม[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 19:30 | 5 1 [4]อาร์เซน่อล |
1-2
1-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[1] 2 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) |
1-1
0-1 |
Hapoel Hod Hasharon U19 2 | +0.75 | |
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 19:30 | 4 [115]ไทย(N) |
2-2
0-1 |
อินโดนีเซีย[164] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 ไฟยุม |
1-1
0-1 |
Tamiya Youth Center | -0.5 | |
FT 19:30 | 4 El Alominiom |
1-3
0-0 |
อัสวาน 2 | +0 | |
FT 19:30 | 3 El Alameen |
1-0
0-0 |
Telefonat Beni Suef 2 | -0.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:45 | 3 [9]แอ๊บฮา |
1-0
0-0 |
อัล ราเอ็ด[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:45 | 3 1 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) |
3-2
1-1 |
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 1 | +1 ▼+0.75 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:50 | 2 [2]ดิบา ฟูไจรัช |
2-0
0-0 |
ดูบา อัลฮัสซัน[4] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:50 | [14]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) |
2-2
0-1 |
ฮัทต้า คลับ[5] 1 | +1 | |
FT 19:50 | 4 [12]Al-Rams |
1-3
0-0 |
อัลบาเตห์[6] 2 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 19:55 | 2 [3]อัล ฮัมริยา |
1-2
0-1 |
อัล อราบี[1] 2 | +0 | |
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19) | |||||
FT 19:55 | 1 ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) |
6-2
3-0 |
Al Dhafra SCC U19 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 19:55 | ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) |
0-1
0-1 |
Al Wasl SC U19 | -0.25 | |
FT 19:55 | อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) |
0-2
0-1 |
Al-Jazira UAE U19 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:55 | 3 1 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) |
2-0
2-0 |
อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League) | |||||
FT 19:55 | 3 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) |
5-0
3-0 |
คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 3 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 19:55 | 1 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) |
1-3
1-1 |
เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 2 | -0.75 | |
FT 19:55 | 1 อัล จาซิล่า(สำรอง) |
1-2
0-1 |
อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
2-1
0-0 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[14] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 Thagafi Tulkarem |
1-1
0-1 |
มาคาส ทุลคาล์ม 2 | -1 ▲-1.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 20:00 | [3]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
2-1
2-0 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[4] | +0.5 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 20:00 | 2 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) |
1-0
1-0 |
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 อีเอสเซติฟ(ยู21) |
2-1
1-0 |
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
2-0
2-0 |
เอ็มซี โอราน (ยู21) 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) |
0-3
0-1 |
ปาราดอ เอซี (ยู21) 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 20:00 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) |
1-1
0-0 |
วูฟูไทโป(ญ) | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) |
0-2
0-1 |
ชาทิน(ญ) | +0.75 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [11]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
0-0
0-0 |
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[12] 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | [10]สตัวร์บริดจ์ |
4-0
1-0 |
เรดดิตช์ ยูไนเตด[17] | -0.5 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 African Sports |
1-0
0-0 |
Kengold FC 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 Pamba SC |
0-1
0-0 |
DTB FC 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | เอ็นดันดา เอฟซี |
2-1
1-1 |
Fountain Gate FC 1 | +0 | |
FT 20:00 | 1 เจเคที แทนซาเนีย |
0-2
0-0 |
Ihefu SC 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | Kitayosce FC |
1-0
1-0 |
แอฟริกาลียง 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Morocco League Women (Morocco League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 CA Khenifra (W) |
1-2
0-1 |
ASDCT (W) 4 | +0.75 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 20:10 | 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) |
2-2
1-1 |
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:10 | 3 HB Chelghoum Laid U21 |
0-0
0-0 |
ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [11]ยูเอสเอ็ม อุจดา |
2-1
2-0 |
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[6] | - | |
FT 21:30 | [3]Stade Marocain du Rabat |
1-1
1-0 |
เอเอสเดอ ซาเล่[4] | - | |
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 21:30 | 2 อัล คอร์(สำรอง) |
0-5
0-4 |
กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 1 | +1 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
Cancel 21:30 | [14]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี |
|
กุลสฟิลด์ เอฟซี[3] | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 21:40 | 3 1 [11]อัล ฟาร์ท |
0-1
0-0 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[3] 2 | +1.5 ▲▲▲ ▲▲▲+3 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 21:55 | 1 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
1-6
1-3 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[1] 1 | +1.5 ▲▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 21:55 | 2 [8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
0-2
0-1 |
คลิฟตันวิลล์[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 21:55 | [10]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
แกรนแธม ทาวน์[22] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 22:00 | [15]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
โอลด์แฮม แอทเลติก[24] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [14]คราวเลย์ ทาวน์ |
3-1
2-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[20] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [19]บาร์โรว์ |
1-2
0-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[12] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [3]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[8] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
2-0
0-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[22] 1 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [23]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[21] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [5]สวินดอน ทาวน์ |
5-2
1-1 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[2] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [13]วอลซอลล์ |
3-3
0-1 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[7] 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 22:00 | [17]วัดฟอร์ด |
0-1
0-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 22:00 | [12]แบล็คพูล |
1-0
1-0 |
ฮัลล์ ซิตี้[19] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
เชลแน่ม ทาวน์[14] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 2 [13]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
0-1
0-1 |
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [7]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
0-0
0-0 |
จิลลิ่งแฮม[22] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 2 [1]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
โบลตัน วอนเดอเรอส์[16] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | [12]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
4-1
3-1 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[23] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼▼-0.5 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 22:00 | [1]เชสเตอร์ฟิลด์ |
1-0
0-0 |
คิงส์ ลินน์[22] 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 22:00 | [6]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
4-0
2-0 |
พอร์ทาดาวน์[11] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 [5]ครูซาเดอร์ |
0-0
0-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[9] 3 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 22:00 | 1 [13]ดาร์ลิงตัน |
1-1
1-1 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์[11] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:00 | Jabal Al Mukaber |
6-3
4-2 |
Shabab Althahrea | -0.75 ▼-0.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 22:00 | [19]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ |
0-1
0-0 |
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:00 | [7]วอลตัน แคชชวลส์ |
2-1
1-0 |
แฮร์โรว์ โบโร่[11] | +0 ▲-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [12]เฮนดอน |
0-2
0-1 |
คิงส์ แลงลีย์[20] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [13]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
0-5
0-2 |
โกสปอร์ท โบโรห์[5] | -0.25 | |
FT 22:00 | [6]เยท ทาวน์ |
2-1
0-1 |
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[18] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | [10]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
2-2
0-1 |
ทรูโร ซิตี้[14] | -0.25 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 22:00 | รอมฟอร์ด |
0-3
0-2 |
เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ 2 | +2.25 | |
FT 22:00 | 3 AFC Sudbury |
1-4
0-4 |
บิวรี่ ทาวน์ 1 | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 ซิทติ้งบอร์น |
1-0
0-0 |
เซเวนโนคส์ ทาวน์ 1 2 | -1 | |
FT 22:00 | Stowmarket Town |
5-0
2-0 |
Coggeshall Town 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]โครินเธียน-แคชวลส์ |
2-1
2-1 |
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [5]เอนฟิลด์ ทาวน์ |
4-0
0-0 |
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[16] | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 1 [9]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
1-0
0-0 |
โบเวร์ส พิทซี[17] 4 | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [3]เลเวส |
2-0
1-0 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[12] 1 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [15]เมอร์สทัมเอฟซี |
3-1
2-0 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[18] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [21]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[20] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [2]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด |
3-1
3-0 |
Cheshunt[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 [14]เฮอรินจี โบโรห์ |
3-0
2-0 |
Brightlingsea Regent[19] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 4 [22]เลเธอร์เฮด |
2-3
1-1 |
คิงสโตเนียน[7] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 22:00 | [8]มาร์เกต |
3-1
1-0 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [1]วอร์ทติ้ง |
3-1
0-1 |
ฮอร์สแฮม[13] 1 4 | -1 ▼-0.75 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [14]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
3-3
0-1 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[7] 2 | +0 | |
FT 22:00 | [3]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
สการ์โบโรห์[9] | -0.75 | |
FT 22:00 | 1 [13]มอร์เพธ ทาวน์ |
2-0
1-0 |
ไวท์บี้ ทาว์น[6] | +0 | |
FT 22:00 | [16]ไฮด์ เอฟซี |
1-4
0-2 |
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[19] | -0.5 | |
FT 22:00 | [12]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [5]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
4-1
1-0 |
แบมเบอร์ ไบร์ท[4] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 [2]บักซ์ตัน เอฟซี |
2-3
1-1 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[8] 2 | -1.25 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 22:00 | [8]Ballyclare Comrades |
1-2
1-0 |
Annagh United[3] | - | |
FT 22:00 | [11]อินสติตูเต้ เอฟซี |
0-0
0-0 |
นิวรี่ ซิตี้[1] 1 | - | |
FT 22:00 | [2]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
5-0
3-0 |
มหาวิทยาลัยควีนส์[12] | - | |
FT 22:00 | 2 [10]ดันเดลา เอฟซี |
2-2
1-2 |
เดิร์กวิว เอฟซี[7] 2 | +0 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 22:00 | 4 บาร์ตัน โรเวอร์ |
2-5
2-3 |
Welwyn Garden City 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 พอลตัน โรเวอร์ |
0-2
0-1 |
ฟรอเม ทาวน์ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 เอเวสแฮม |
2-1
2-1 |
Cinderford Town 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 22:00 | 1 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด |
1-2
0-0 |
มอสลีย์เอเอฟซี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 โคลชิล ทาวน์ |
1-2
1-1 |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 Cleethorpes Town |
1-0
1-0 |
บริดลิงตันทาวน์ 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | เชฟฟิลด์ เอฟซี |
2-0
1-0 |
ลินคอล์น ยูไนเต็ด 1 2 | +0 | |
FT 22:00 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี |
1-0
1-0 |
Kidsgrove Athletic 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 4 1 คาร์เทน ทาวน์ |
3-2
2-2 |
ดาเวนทรีย์ ทาวน์ 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 1 คอร์บี้ ทาวน์ |
0-4
0-3 |
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 2 ฟริคลีย์ แอธเลติก |
0-1
0-1 |
วอคโซป ทาวน์ | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 Glossop North End |
1-1
1-0 |
แทรฟฟอร์ด | +0.25 | |
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 22:00 | Caledonian Braves |
3-0
3-0 |
Broomhill FC | -1 | |
Ghana Premier League (Ghana Premier League) | |||||
FT 22:00 | [3]อาดัวน่าสตาร์ส |
0-2
0-1 |
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 22:00 | [4]รูเชล โอลิมปิค |
5-1
2-0 |
โคลวิลล์ ทาวน์[2] | +0 | |
FT 22:00 | 3 [5]อัลเวเชิร์ช |
0-2
0-0 |
บานบุรี ยูไนเต็ด[1] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | [18]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
1-2
1-2 |
รอยสตัน ทาวน์[7] | +0 | |
FT 22:00 | [6]รัชเดน ไดมอนด์ |
4-0
3-0 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[13] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | [15]บาร์เวล |
2-2
2-0 |
นูเนียตัน โบโรห์[20] | -0.5 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 1 ซาเฮล SC |
1-0
1-0 |
AS GNN 3 | +0 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [7]ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
2-2
1-1 |
ฮาโปเอล ไฮฟา[5] 5 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 22:50 | 1 [9]พูล ทาวน์ |
3-1
3-0 |
วิมบอร์น ทาวน์[22] 1 1 | -1 ▼-0.75 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [11]ฮาโปเอล เยรูซาเลม |
1-1
1-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า[9] 1 5 | +0.25 ▼+0 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 1 [3]อัล กูวา อัล จาวิย่า |
0-1
0-1 |
อัล-นาฟ[14] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 1 ซิมบ้า |
2-1
0-0 |
อาซาม เอฟซี 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
Cancel 23:00 | [29]แอลจีเรีย |
|
แกมเบีย[150] | -0.25 | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 23:15 | [1]มาเกร็ฟ เท็ทวอน |
2-0
1-0 |
เรซซิ่ง คาซาบลานก้า[9] | - | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:50 | 4 [12]อัล อาห์ลี |
3-4
2-2 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 2 มกราคม 2565 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) |
0-3
0-2 |
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 1 1 | +0 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:00 | 4 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี |
1-1
1-0 |
Tzeirey Tira 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 00:30 | [11]คริสตัล พาเลซ |
2-3
0-3 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[6] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 00:30 | 2 [3]เกล็นโตรัน |
2-3
1-1 |
ลาร์นเอฟซี[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 00:30 | ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท |
4-0
2-0 |
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | -0.25 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:50 | 5 [8]มัคคาบี้ เนทันย่า |
0-0
0-0 |
เบต้าเยรูซาเล็ม[12] 2 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 01:45 | 3 MS Ironi Ashdod U19 |
0-1
0-0 |
Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 02:00 | 3 2 Sporting Club Tel Aviv |
1-4
0-2 |
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2 | +0.25 ▼+0 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 02:30 | [15]วิดาด เฟส |
0-1
0-0 |
Chabab Ben Guerir[11] | -0.5 ▼-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |