ราคาบอล.cc
ผลบอล 28 ธันวาคม 2564ผลบอล 27 ธันวาคม 2564ผลบอล 26 ธันวาคม 2564ผลบอล 25 ธันวาคม 2564ผลบอล 24 ธันวาคม 2564ผลบอล 23 ธันวาคม 2564ผลบอล 22 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 3 [(a)-1]แอนติกา จีเอฟซี 1-1
1-0
ซีดี มาลากาเตโก[(a)-4] 2 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 11:30 Eimi Heroes (W) 0-1
0-1
Delhi Students (W) 1 2 +3

+2
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division)
FT 12:00 2 1 Lansbury FC 2-2
1-0
Kwong Wah AA 1 +4



+0.5
FT 12:30 3 มูทัล เอฟซี 1-5
1-3
Tsuen Wan 1 -0.75
-0.5
FT 12:30 1 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1-7
0-3
ซันไห่ 1 +1
FT 12:30 4 ถั่ง ซิง เอฟซี 0-2
0-1
Sai Kung District FC 3 -1.75
-1.5
-0.75
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 13:05 3 [3]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 1-5
0-3
เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)[2] 1 -1.25

-0.25
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 13:15 1 ฮินดูสถาน เอฟซี 1-3
0-1
Friends United 2 -0.75
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 13:30 1 [A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-1
0-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[CHA D2A-2] +0.25
FT 13:30 [CHA D2C-3]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 0-0
0-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 3 +1
+0.25
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division)
FT 14:00 3 Islands 3-1
1-0
Heng Wah FC -1.25

-2.5
FT 14:00 2 Gospel Friends FC 2-0
0-0
Chelsea SS HK 1 3 +0
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 1 Sankata FC 3-0
3-0
Brigade Boys FC 1 -0.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 2 [6]ซัมซุยโป 2-0
2-0
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[9] 2 -0.75
FT 14:30 2 [4]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-1
1-1
วิงยี เอฟที[7] -0.75
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division)
Postp 14:30 ซิตี้เอฟซี
Wing Go FC +1.75
FT 14:30 New fair Kuitan 0-0
0-0
Tsun Tat Kwok Keung 1 +1.75
FT 14:30 1 Fukien AC 0-3
0-3
กุ๊นถอง 1 +1.5
FT 14:30 1 Yau Tsim Mong 1-2
0-2
3 Sing FC 1 -0.5
hkfa lanwa international fa cup (hkfa lanwa international fa cup)
FT 15:00 3 1 [HK PR-5]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-1
0-0
คิดชี[HK PR-2] 6 +2
+1.75
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
FT 15:00 1 [B-10]Trabzonspor (w) 1-2
1-1
โคเนค เบล (ญ)[B-8] 1 +1.5
+1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:00 3 1 กัซเทป (ยู 19) 0-3
0-1
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1 -0.25
FT 15:00 2 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0-4
0-3
ชีวาสสปอร์(ยู19) 1 +0.75
+0.25
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 15:30 [2]ทีอาร์เอยู เอฟซี 0-0
0-0
อินเดียน แอโรว์[1] 1 1 -2
-1.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 5-2
3-1
สุรินทร์ เอฟซี 2 -0.5
FT 15:30 3 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2-2
1-0
สมุทรปราการเอฟซี 3 -2
-1.75
FT 15:30 Inter Bangkok 0-2
0-0
ทหารบก เอฟซี 2 +0.25
FT 15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1-1
1-1
Ubon Krua Napat FC 1 3 -0.75
FT 15:30 Banbueng FC 1-3
0-2
กบินทร์ ยูไนเต็ด +0.5
+0
FT 15:30 1 เมืองนนท์ บ้านคุณแม่ เอฟซี 2-2
0-0
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 -0.75
FT 15:30 สี่แควเอฟซี 1-1
0-1
พิษณุโลก เอฟซี +0
FT 15:30 2 ตรัง เอฟซี 1-0
0-0
ป่าตองซิตี้ เอฟซี 1 -1
FT 15:30 2 อ่างทอง เอฟซี 2-0
1-0
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 1 2 -1
FT 15:30 6 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด 2 -0.5
FT 15:30 4 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
ยโสธรเอฟซี +1.5
+1.25
+2
FT 15:30 Singha GB Kanchanaburi 1-0
0-0
หัวหิน ซิตี้ -
Postp 15:30 Pluakdaeng United
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 [2]เอฟซี แมคอาเธอร์ 0-3
0-2
ซิดนีย์ เอฟซี[5] 1 +0
+0.25
FT 15:45 1 [1]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 3-1
2-0
เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี[3] -0.25
-0.5
-0.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 2 1 อันคารากูคู(ยู19) 2-2
2-1
Keciorengucu U19 2 +0
-0.5
FT 16:00 3 อลันยาสปอร์(ยู 19) 2-1
2-0
ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2 -0.25
FT 16:00 3 Samsunspor U19 5-3
2-2
ทูสลาสปอร์(ยู19) 1 -0.25
-0.5
FT 16:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 2-0
2-0
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) -2.25
-1.75
FT 16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 2-0
0-0
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) -0.5
+0
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 16:00 [B-4]อิกดีร์ เอฟเค 1-1
1-0
คิซิลคาบอลัคสปอร์[B-16] -1.25
-1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 นราธิวาส เอฟซี 0-2
0-1
กระบี่ เอฟซี -
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 16:00 AS Kigali Women 3-0
2-0
Inyemera WFC (w) -2.5

-1.5
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 16:00 3 เดลี เอฟซี 2-1
0-0
Sudeva Moonlight FC 2 -3.5


-1.5
India Delhi League Women (India Delhi League Women)
FT 16:00 3 Ahbab FC (W) 5-3
3-1
City FC (W) 1 -0.75
-1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:15 ปัตตานี 2-0
1-0
Young Singh United -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 17:00 3 [2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 3-1
1-1
เซินเจิ้น เอฟซี[5] 1 -0.5
-1
FT 17:00 3 [4]ชางชุน ย่าไท่(N) 2-1
1-1
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[7] 4 -0.5
-0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 2 1 [LB-1]เพนดิคสปอร์ 0-3
0-1
อาเหม็ดสปอร์[LB-4] 2 -1
-0.75
FT 17:00 2 1 [5]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 3-1
2-0
โครัม เอฟเค[4] 5 -0.5
-0.25
FT 17:00 3 [LB-13]24 Erzincanspor 3-1
1-1
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[LB-15] -0.75
-1
FT 17:00 1 [12]อินโกลสปอร์ 0-1
0-1
โซมาสปอร์[9] 2 +0.25
+0
FT 17:00 2 [LB-14]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1-1
0-0
Bukaspor[LB-2] 2 -0.25
FT 17:00 5 [LB-5]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-0
1-0
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[LB-7] 4 +0
-0.25
+0
FT 17:00 [20]นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-1
0-0
เบเลดิเย แวนสปอร์[10] +1
+1.25
FT 17:00 4 [14]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-1
เซริก เบเลดิเยสปอร์[11] 2 -0.25
FT 17:00 2 [18]เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-2
1-1
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[6] 1 +1.25
+1
FT 17:00 3 [2]Hekimoglu Trabzon 2-1
1-1
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[8] 3 -0.5
FT 17:00 [15]Yeni Diyarbakirspor 3-1
1-1
ซาริเยอร์[16] -0.25
FT 17:00 3 [LB-3]Ispartaspor 1-2
0-0
ซองกุลดัค[LB-16] 2 -1
FT 17:00 [LB-9]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
เคอร์คลาเรลีสปอร์[LB-6] 1 +0
FT 17:00 2 [17]อดิยามานสปอร์ 3-1
2-1
โบดรุมสปอร์[7] 1 +0.75
FT 17:00 1 [LB-12]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2-0
1-0
พาซาสปอร์[LB-8] 2 -0.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 5 [B-19]Carsambaspor 2-1
1-0
ดัคซีสปอร์[B-1] 1 3 +1
+0.75
FT 17:00 [B-7]Yeni Orduspor 0-0
0-0
Halide Edip Adivarspor[B-11] -0.25
FT 17:00 1 [B-12]Bayrampasa 1-1
0-1
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[B-18] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 [B-8]Yeni Altindag BS 5-1
2-1
Darica Genclerbirligi[B-15] 1 3 -0.5
-0.75
FT 17:00 3 [B-14]Elazig Belediyespor 3-0
0-0
Aksarayspor[B-5] 1 3 +0.25
FT 17:00 [B-17]Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-1
0-0
Kestel[B-13] +0.5
FT 17:00 [B-2]Erzin Belediyespor 3-0
1-0
Kusadasispor[B-6] 3 -0.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 17:00 2 เชียงราย ซิตี้ 1-0
1-0
กำแพงเพชร -0.75
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup)
FT 17:00 4 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1-1
0-0
บังกลาเทศ โปลิสคลับ 2 -0.75
-1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:00 2 Espad Tehran 2-1
1-0
Shahid Ghandi +0.25
ฟุตบอลหญิง ลิเบีย (Liberia National League Women)
FT 17:20 1 DC Shooters FC (W) 0-3
0-2
Soccer Ambassadors FC (W) 3 +0.5

+1.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:25 2 โอซิน อัลบอร์ซ 3-4
1-2
พาส ฮาเมดัน 3 -1
-0.5
-0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 [17]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-1
0-1
กาเซียนเท็ป B.B.[8] +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 2 [1]อุมรานิเยสปอร์ 3-1
2-0
เกนเคลอร์บิลิจี้[9] 2 -0.5
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 17:45 [10]อัล-นาฟ 1-1
0-0
นาฟิต อัลวาซาต[3] -
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 18:00 2 [2]โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1-0
1-0
ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส[12] 1 -0.25
+0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:00 3 [9]แบกแดด 1-1
0-0
อัล ซอลรา[4] 1 +0.25
FT 18:00 3 [16]Al Karkh 1-1
0-1
อัล นาจาฟ[6] 1 +0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 3 [1]ซาคาร์ยาสปอร์ 4-2
2-1
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[3] 3 -1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 18:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0-1
0-0
กองเรือยุทธการ -
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 2 ทรี สตาร์ 0-0
0-0
เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 3 +0.25
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 18:00 1 Al-Horiyah 2-1
0-1
Khattab 1 -0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 18:10 [17]อาร์บิล 1-0
1-0
Al Qasim Sport Club[13] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 19:00 1 [3]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 1-0
1-0
ปักกิ่ง กั๋วอัน[6] 2 +0.25
-0.25
FT 19:00 [1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 2-0
1-0
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[8] 1 -2

-3.25
-2.75
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
Postp 19:00 จาเบิลช
อัล อิติฮัด -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:00 5 [11]Al Nairyah 1-2
0-1
อัล-ไคซูมาห์[3] 4 +1
+0.75
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:10 1 Fatima (W) 1-0
0-0
Freedom (W) -0.5
FT 19:10 2 ES Mutunda Women 0-1
0-1
Kamonyi FC (w) 1 +1
FT 19:15 Bugesera (w) 0-0
0-0
Rambura (w) 1 -0.25
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:25 1 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 3-0
0-0
AL Nabi Sheet 1 2 -0.25
FT 19:25 Nahda Barelias 1-2
1-0
Shabab Al Ghazieh +0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 19:30 3 [10]เซอร์เคอร์ บรูซ 2-0
0-0
คลับบรูซ[2] 2 +0.75
+0.5
+0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:30 2 [12]เซนต์ จอห์นสโตน 1-3
0-2
เซลติก[2] 1 +1.5
+1.75
+1.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 19:30 3 [10]อัล ทาย 3-1
0-1
อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)[12] 3 +0
+0.25
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South)
FT 19:30 1 [19]ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-1
0-1
เมดสโตน ยูไนเต็ด[4] 2 +0.25
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
FT 19:30 2 [115]ไทย(N) 0-0
0-0
เวียดนาม[98] 2 +0.25
+0
+0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 2 Egy Salloum(N) 0-0
0-0
Al Majd -0.25
-0.5
Hong Kong FA Cup Junior Division (Hong Kong FA Cup Junior Division)
FT 19:30 WSE 4-0
1-0
Lung Moon FC 1 -2
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:45 [1]อัล ซีบ 5-0
2-0
Salalah[12] 3 -1
-1.25
FT 19:45 [4]บาห์ลา 1-1
0-0
โซฮาร์ คลับ[9] -0.25
-0.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:45 1 [1]อัล โชลต้า 3-1
0-1
Al Minaa[18] -
Bangladesh Federation Cup (Bangladesh Federation Cup)
Pend 19:45 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
มูกติยอดด้าเอสเคซี -1.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:50 2 [5]ฮัทต้า คลับ 1-1
1-1
Al-Rams[12] 3 -1.5
FT 19:50 1 [2]อัล อราบี 2-0
2-0
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[14] 4 -1.25
-1.5
-1.25
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 19:55 3 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 0-2
0-1
อัล จาซิล่า(สำรอง) 1 +1.5
+2
FT 19:55 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 3-0
0-0
อัล โอรูบา (ยู 21) 2 -0.75
FT 19:55 2 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 1-1
0-0
อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 1 3 +0.5
+0.25
FT 19:55 2 1 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 1-1
0-0
อัจมาน(สำรอง) 1 4 +0.5
United Arab Emirates U21 (United Arab Emirates U21)
19:55 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21)
อัจมาน คลับ (ยู 21) -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 1 [8]อลันยาสปอร์ 1-1
0-0
คารากูมรัค[11] 2 -0.25
-0.5
FT 20:00 2 [19]กัซเทป 1-1
0-1
อดาน่า เดมิร์สปอร์[5] 1 -0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 1 [7]ซัมซั่นสปอร์ 2-2
1-1
ทูสลาสปอร์[10] 1 -0.75
-0.5
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 20:00 [3]แอนนัน แอธเลติก 5-1
1-1
Kelty Hearts[1] 1 +0.5
+0.75
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South)
FT 20:00 1 1 [21]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-3
1-0
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[11] 2 +0
FT 20:00 2 [1]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3-2
2-1
สลอค ทาวน์[14] 3 -0.5
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 20:00 2 [7]อิตติฮัต คาลบา 2-1
0-1
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[2] 2 +0.5
+0.25
FT 20:00 1 [3]อัล อาห์ลี ดูไบ 1-0
0-0
อัล ด๊าฟร่า[13] 2 -1
-1.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 อัล ซาวิ เอ 0-2
0-1
เจ เวอร์โฮ ลีห์ -
FT 20:00 Al-Ahli Tripoli 0-0
0-0
Al Mahalla -
FT 20:00 Abu Salim 0-0
0-0
อัล-มาดิน่า -
FT 20:00 อัล อัคห์ดาร์ 5-0
3-0
Shah Bob Chyba -
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 20:00 บอนนี่ริกก์โรส 2-1
1-0
Caledonian Braves -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 2 Gasogi Utd 0-2
0-1
เอพีอาร์ เอฟซี 2 +0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 Kagera Sugar 0-1
0-0
ทานซาเนีย ไพรซัน 1 -0.25
-0.5
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 3 Gwambina FC 3-5
1-5
DTB FC 2 +1
+1.25
Pend 20:00 Mwadui FC
เอ็นดันดา เอฟซี +0
-0.25
FT 20:00 1 เจเคที แทนซาเนีย 3-1
2-0
Kengold FC 1 -0.5
FT 20:00 3 Transit Camp 1-0
1-0
Pamba SC 1 +0
FT 20:00 1 Kitayosce FC 3-0
1-0
Green Warriors 1 2 -0.25
Morocco League Women (Morocco League Women)
FT 20:00 2 AJN Larache (W) 1-2
1-1
CR Ain Harrouda (w) 3 -1.75
-1
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league)
FT 20:10 Ittihad Tanger (w) 3-1
3-0
SC Chabab Mohammedia (w) 1 -0.75
-1
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 20:15 2 [3]อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-1
0-0
อัล นาห์ด้า[6] -0.25
-0.5
-0.25
อินเดีย ดิวิชัน 1 (India League Division 1)
FT 21:00 [13]ราชาสถาน คลับ 0-2
0-1
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่[1] 1 +0.75
+1.25


+3.25
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 21:00 [8]เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-1
0-0
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล[2] -0.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 2 [3]เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 1-1
1-1
จามเชดปูร์ เอฟซี[2] 1 +0
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:30 2 [4]อัล ซัลมิย่า 3-2
0-0
อัล คาดเซีย[3] 1 3 +0.5
+0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:30 [5]เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-2
0-0
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท[10] -
FT 21:30 [2]UTS Union Touarga Sport Rabat 1-1
1-1
วิดาด เฟส[15] -0.25
FT 21:30 [6]Olympique Dcheira 3-1
0-0
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล[7] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 21:40 5 [7]อโปเอล นิโคเซีย 4-2
1-1
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[6] 5 +0
-0.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:45 [12]อัล ฮานลาบา 2-0
1-0
Samarra[20] -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 21:50 3 [4]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2-1
1-0
อัล ฮาเซม[16] 4 -0.75
-1.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 22:00 2 1 [13]สตองดาร์ด ลีแอช 0-1
0-0
ซูลเต้ วาเรเกม[14] 1 -0.75
-1
-0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 22:00 [4]มาเธอร์เวลล์ 2-1
1-0
ลิฟวิงสตัน[8] 3 -0.25
FT 22:00 1 [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2-0
2-0
เซนต์ เมียร์เรน[9] 2 -2
-2.25
-2
FT 22:00 2 [7]ดันดี ยูไนเต็ด 1-3
0-1
ฮิเบอร์เนี่ยน[5] 2 +0
+0.75
FT 22:00 1 [3]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2-1
2-0
รอสส์ เคาน์ตี้[10] 3 -1
-0.75
FT 22:00 [6]อเบอร์ดีน 2-1
1-1
ดันดี[11] 3 -0.75
-1.5
-1
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 22:00 [24]โอลด์แฮม แอทเลติก 1-3
1-0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[22] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:00 1 [9]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 3-2
0-1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[15] 3 -0.5
-0.25
FT 22:00 3 [3]ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-0
1-0
บาร์โรว์[19] 4 -0.5
+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 22:00 3 [6]เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2-3
0-1
เซาแธมป์ตัน[14] 3 -0.75
-0.5
FT 22:00 1 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 6-3
4-0
เลสเตอร์ ซิตี้[10] 2 -1.75
-2.5
FT 22:00 1 [20]นอริช ซิตี้ 0-5
0-2
อาร์เซน่อล[4] 2 +0.75
+1.25
+1
FT 22:00 1 [5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 3-0
2-0
คริสตัล พาเลซ[12] 1 3 -0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 22:00 1 [5]มิดเดิลสโบรห์ 2-0
1-0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[9] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:00 2 [6]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 3-2
1-2
แบล็คพูล[13] 1 2 -0.5
-0.25
-0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 22:00 1 [14]เชลแน่ม ทาวน์ 0-2
0-1
พลีมัธ อาร์ไกล์[4] +0.25
FT 22:00 [19]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-3
0-0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[18] 2 -0.25
+0
FT 22:00 1 [10]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
0-0
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[1] 1 +0.5
+1
FT 22:00 4 [20]ลินคอล์น ซิตี้ 2-3
2-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[7] 2 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 Juventus Managua (W) 0-3
0-2
Somotillo FC (W) +0.5
+0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League)
FT 22:00 1 [8]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 5-1
4-1
อัลทริงแคม[13] 2 -0.75
-1
FT 22:00 [12]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3-0
0-0
เยโอวิล ทาวน์[11] 1 5 -0.5
+0
-0.25
FT 22:00 1 1 [17]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-1
0-0
วอคกิ้ง[14] 4 +0
FT 22:00 1 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก 0-2
0-2
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[9] 1 +1
+1.25
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 22:00 1 [6]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-3
1-2
คิลมาร์น็อค[4] 1 1 +0
+0.25
FT 22:00 3 [9]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-3
0-2
อาร์บรอท[1] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 22:00 2 [7]อายร์ ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เรธโรเวอร์ส[3] 2 +0
+0.25
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One)
FT 22:00 3 [3]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3-1
2-0
อัลลัว แอทเลติค[8] 1 -0.25
-0.75
FT 22:00 3 [7]ฟัลเคิร์ก 1-2
0-0
ไคลด์[5] 4 -0.5
-1
-0.75
FT 22:00 2 [1]โคฟ เรนเจอร์ 4-2
0-0
อีสต์ ไฟฟ์[10] 1 -1.25
-1.5
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 22:00 2 [2]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3-4
1-4
สเตนเฮาส์มัวร์[5] 3 -0.5
-0.75
FT 22:00 5 [8]อัลเบี้ยน โรเวอร์ 3-2
1-2
สแตรนแรร์[6] 1 1 +0
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north)
FT 22:00 5 [3]เอเอฟซี ฟิลด์ 1-2
0-2
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[2] 2 -0.5
-0.25
FT 22:00 1 [8]ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-0
0-0
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[7] 4 -0.25
+0
-0.25
FT 22:00 2 [19]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
0-0
เลมิงตัน[11] 2 -0.25
FT 22:00 1 [10]สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-1
1-1
ดาร์ลิงตัน[12] 1 2 -0.5
-0.25
FT 22:00 2 [22]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3
0-1
เชสเตอร์ เอฟซี[16] +0
+0.25
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South)
FT 22:00 2 [18]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 3-0
3-0
เบรนทรี ทาวน์[20] 2 -0.25
FT 22:00 1 [5]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 8-0
5-0
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[7] 1 +0
-0.25
FT 22:00 1 [10]ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-4
0-1
บาธ ซิตี้[15] 1 2 -0.25
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:00 4 [9]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 3-2
1-1
ดิฟาร์ เอล จาดิดา[7] 2 +0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:00 2 [6]วิคกิ ทัวร์ริส 1-0
1-0
ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี[9] 3 -1
-1.25
FT 22:00 [17]เคโน พิลเลร์ส 0-0
0-0
โลบี สตาร์ส[15] -
FT 22:00 1 [12]นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-0
กอมเบยูไนเต็ด[14] 2 -1.5
FT 22:00 1 [7]อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1-0
1-0
ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี[18] 2 -1
FT 22:00 2 1 [11]Akwa Starlets 2-0
1-0
เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี[20] 1 -0.5
FT 22:00 1 [13]Shooting Stars SC 1-1
0-1
อควายูไนเต็ด[4] 2 -0.25
FT 22:00 [10]พลาเทอู ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ควาร่า ยูไนเต็ด[5] -
FT 22:00 [3]ริเวอร์ ยูไนเต็ด 3-0
1-0
คัตซิน่า ยูไนเต็ด[19] 2 -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:00 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 1-2
0-0
ซีอี เมร์คาดัล 4 -0.75
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
Postp 22:00 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
Dalbeattie Star -
FT 22:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 4-2
1-2
Gala Fairydean -
Postp 22:00 โบเนสส์ ยูไนเต็ด
เกรทน่า เอฟซี -
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
FT 22:00 2 [3]อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1-0
0-0
WAFA[16] 1 -1
-1.5
-1.25
FT 22:00 [4]Bechem United 1-0
0-0
King Faisal Babes[1] -0.75
FT 22:00 [14]Berekum Chelsea 1-0
1-0
Ashanti Gold[9] -0.5
FT 22:00 [8]Medeama SC 1-0
0-0
อาดัวน่าสตาร์ส[2] -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:00 [7]อักกรา เกรท โอลิมปิกส 2-0
2-0
เตชิมันซิตี้[13] -0.75
-1
-1.25
FT 22:00 1 [11]Bibiani Gold Stars 3-1
1-0
คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี[10] 1 3 -0.5
-0.75
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup)
FT 22:00 2 Eleven Wise 1-0
1-0
Aboi Young Stars 1 +0
FT 22:00 Liberty Professionals 0-1
0-0
Nania FC -1
FT 22:00 4 Sasaamo Panin 1-1
1-0
Kumawuman United 2 +0
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Nigerian Premier League)
FT 22:10 1 [1]รีโมสตาร์ 3-0
2-0
ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี[16] 2 -0.75
-1
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:15 4 AS-FAN 3-2
1-0
AS Police (Niamey) 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:20 2 Zacarias (W) 1-1
0-0
คลับ ลีออน (ญ) 1 +0.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 22:30 2 [5]อัล ชาร์จาห์ 3-0
1-0
บานนี่ ยาส[11] 4 -0.75
-0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 22:30 1 [6]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0
0-0
มัคคาบี้ ชารายิม[7] 1 -0.25
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:30 4 1 CS Duguwolofila 1-0
0-0
AS Douanes de Sikasso 2 -0.25
Pend 22:30 ยูเอสซี คิตะ
US Bourgouni -
FT 22:50 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0-1
0-1
AS Bakaridjan -1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 22:59 1 [6]เฟเนร์บาห์เช่ 2-0
1-0
เยนิ มาลัตยาสปอร์[20] 1 -1.25
-1.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 22:59 [3]อันคารากูคู 2-1
1-1
เคซิโอเรนกูคู[16] 3 -1.5
-0.75
FT 22:59 2 [5]อียูบสปอร์ 1-1
1-1
บาลิเคซิสปอร์[19] 5 -1.75
-1.5
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:59 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 3-0
2-0
คาห์ลีจ ซาร์ต -
FT 22:59 1 1 Freeport 1-1
1-1
LPRC Oilers 1 +0
+0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 22:59 2 [10]อัล ซูวาอี 0-0
0-0
Nizwa Club[13] 1 -1.25
-1.75
-1.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 เรอัล บามาโก 0-0
0-0
ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก -0.25
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 2 ยัง แอฟริกันส์ 2-1
1-1
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 4 -1
-1.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 23:10 [7]อัลรูสตัก 0-0
0-0
โอมาน คลับ[8] -0.5
-0.25
FT 23:30 1 [5]ดูฟาร์ 2-1
1-1
ซาฮัม[11] 1 -1.25
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League)
FT 23:30 1 AS Dakar Sacre Coeur 2-0
0-0
ASEC Ndiambour 1 1 -0.25
FT 23:30 1 Guediawaye 0-3
0-2
Teunhueth FC 2 +0.25
FT 23:30 1 Toure Kunda Footpro 1-4
0-3
US Goree 2 +0
-0.25
FT 23:30 เอเอสซี จาราฟ 2-0
1-0
Diambars 1 -
FT 23:30 Linguere 2-1
1-0
พิกินี -
FT 23:30 เจเนอเรชั่น ฟุต 1-0
0-0
เอเอส โดอานเนส ดาการ์ -
FT 23:30 Casa Sports Zinguinchor 1-0
1-0
CNEPS Excellence -
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2)
FT 23:30 Keur Madior 0-1
0-0
Dakar Universite Club 3 +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:45 4 [1]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 3-2
0-2
อัล อิตติฟาค[9] 4 -0.75
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 23:45 2 [1]คาซม่า 0-0
0-0
อัล คูเวต เอสซี[2] 1 +0.25

ผลฟุตบอลวัน 27 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
Cancel 00:00 [LB-11]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
คาสทาโมนุสปอร์[LB-19] -0.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 00:15 2 [11]โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 2-1
0-0
คัวริบก้า[13] +0
-0.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League)
FT 00:20 1 [4]บรอมลีย์ 1-1
0-0
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[19] 2 -0.75
-0.5
-0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 00:30 [1]แซงต์ กิลลุส 0-0
0-0
เคเอเอ เกนท์[6] 3 -0.5
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 00:30 3 [10]แอสตัน วิลล่า 1-3
1-1
เชลซี[3] 1 +1
+0.75
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 00:55 1 Monrovia Black Star 0-0
0-0
เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 1 -1
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
FT 01:00 3 1 [9]ฮาโปเอล ฮาเดร่า 1-2
1-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[1] 3 +0.75
+1
+0.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 1 [13]โคคา โคล่า เอฟซี(N) 1-1
0-1
เอล อาห์ลี[2] 2 +1.5
+1
+1.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League)
FT 01:30 2 [12]เบต้าเยรูซาเล็ม 1-1
1-0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม[11] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 03:00 1 [15]ออสเทนเด้ 0-4
0-3
ราซิ่ง เกงค์[9] 1 1 +0.25
+1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:00 1 [13]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-0
2-0
เบรนท์ฟอร์ด[11] 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 03:00 [ARG B M(c)-10]โกมูนิกาซิโอเนส
ซีเอ ซาน มิเกล[ARG B M(c)-13] -
Postp 03:00 [ARG B M(c)-15]วิลลา ซาน คาร์ลอส
Talleres Rem de Escalada[ARG B M(c)-11] -
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 03:00 1 1 CD Cacahuatique 2-4
2-3
AD Juayua 6 -0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 05:00 1 1 CA Juventud de Puerto Tirol 0-1
0-0
San Jorge de Almagro 3 +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน