ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 25 ธันวาคม 2564ผลบอล 24 ธันวาคม 2564ผลบอล 23 ธันวาคม 2564ผลบอล 22 ธันวาคม 2564ผลบอล 21 ธันวาคม 2564ผลบอล 20 ธันวาคม 2564ผลบอล 19 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 23 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:10 | 4 1 Ypiranga Women |
0-0
0-0 |
Oratorio AP (W) 2 | +0 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:30 | 1 แอตเลติโก้ ปารานา |
3-0
1-0 |
Atletico Caballu 2 | -1.25 | |
FT 06:30 | 2 ซีดี ลิเบอร์ตาด |
1-2
0-2 |
Colon de San Justo 2 4 | -1.25 | |
FT 06:30 | 3 Sportivo Baradero |
4-1
2-1 |
Deportivo Malvinas 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:45 | 5 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ |
0-0
0-0 |
ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 4 | +0 | |
FT 07:00 | 2 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา |
1-3
1-2 |
Atletico Carcarana 2 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:00 | 1 CA Accion Juvenil Tiro y Gimnasia |
3-1
1-0 |
CA Ticino 1 | -2.25 ▼-2 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:15 | 1 1 Club Atletico Uruguay |
0-0
0-0 |
Libertad Concordia 3 | -0.75 | |
FT 07:15 | กวารานี เอ ฟรังโก |
5-0
2-0 |
Comunicaciones Mercedes 3 | -1.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 07:30 | 3 [(c)-3]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
1-2
1-0 |
เดปอร์ติโว กาลี[(c)-7] 6 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:30 | Colonial De Ferre |
0-0
0-0 |
Club Atlético El Linqueño | -0.5 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:30 | 2 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา |
0-0
0-0 |
Atletico San Pedro 3 | -1.25 | |
FT 07:30 | 1 DYC Union Oncativo |
0-2
0-0 |
Club Sportivo 9 de Julio 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 08:00 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า |
6-0
1-0 |
CA Normal Rosarino 1 | -0.75 ▲-1 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 11:30 | Manipur Police SC |
0-3
0-1 |
Muvanlai Athletics 3 | -1 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 4 Harbi Putra |
3-1
2-0 |
IP GP Caladium FC 1 | +2 | |
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 13:05 | 1 [8]แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) |
3-3
1-2 |
บริสแบน โรว์(ญ)[9] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 13:15 | Kodagu FC |
2-0
0-0 |
เอเอสซี 1 | +0 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 13:15 | 1 Garhwal FC |
7-0
3-0 |
Tarun Sangha FC 3 | -2.25 | |
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 13:40 | 1 Eves SC (W) |
1-0
1-0 |
Frontier FC (W) | +0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:00 | 3 ซานนา คานห์ ฮัว |
2-1
1-0 |
ไซ่ ง่อน เอฟซี[VIE D1-13] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:00 | 4 GMC Sportivitas |
1-5
1-3 |
ACN Muara Badak 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:15 | บังคาลอร์ บี |
5-3
3-2 |
ยัง ชาร์เลนเจอร์ 2 | -4.25 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 16:00 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ |
1-0
1-0 |
Royal Rangers FC | +0 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | ซาบาห์ 2 |
2-2
2-1 |
เอฟเคคาปาร์สคันก่า | - | |
FT 17:00 | คาราบาจโลคบาตัน |
2-1
1-0 |
คาราบัค 2 | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:10 | [VIE D1-6]บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง |
5-1
3-1 |
นัม ดินห์ เอฟซี[VIE D1-4] | -0.75 | |
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League) | |||||
FT 17:15 | กาลังกูต |
1-3
0-1 |
เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 | +0.5 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 17:15 | 1 บียู เอฟซี |
0-3
0-0 |
Student Union FC 1 | +0.5 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 17:30 | 1 Gasogi Utd |
1-1
1-1 |
เอเอส คิกาลี 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:30 | FK Qabala II |
2-1
2-1 |
ซัมกายิต เอฟเค 2 1 | - | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 4 1 [POR D2-7]ซีดี มาฟรา |
3-1
1-1 |
โมไรเรนเซ่[POR D1-17] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
1-0
1-0 |
ทัสเคอร์ 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | Sebeta City |
2-3
1-2 |
Welkite Ketema 3 | +0.25 ▼+0 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | Akagera FC |
1-2
2-3 |
Esperance | - | |
FT 19:00 | Amagaju |
1-0
0-0 |
Vision FC | +0 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 MYDA FC |
0-0
0-0 |
Maroons 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 19:00 | 1 Blacks Power FC |
1-1
0-1 |
Kataka FC 1 2 | -0.25 | |
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 3 Jrmana |
3-1
3-1 |
Al Mayadin 2 | -2.25 | |
FT 19:00 | 1 Moadameet Al-Sham |
0-5
0-1 |
อัล มาจด์ 4 | +1.5 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:10 | 3 อินเตอร์ฟอร์ซ |
3-3
2-2 |
La Jeunesse FC 3 | -0.5 | |
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:15 | Ndejje University |
0-0
0-0 |
Luweero United 1 | -1 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:20 | 1 Nyagatare FC |
0-1
0-1 |
Nyanza FC 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 19:30 | KS Korabi Peshkopi |
2-0
0-0 |
เตอร์บูนี่ ปูเก้ | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 1 1 เบซีลีดจา เลซ |
0-4
0-2 |
เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค 2 | +1.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
FT 19:30 | 1 Turbina Cerrik |
1-0
0-0 |
Butrinti Sarande 1 4 | -0.25 | |
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 19:30 | 3 [99]เวียดนาม(N) |
0-2
0-2 |
ไทย[118] 4 | +0 | |
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 Pioneers Club |
1-0
0-0 |
Sporting Alexandria 3 | -0.5 | |
FT 19:30 | 1 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า |
2-1
0-1 |
เอล มานซูรา 3 | -0.75 | |
FT 19:30 | เอล โอลิมปิก |
1-3
1-0 |
Kafr El Shaikh 3 | -0.75 | |
FT 19:30 | 1 เปโตรเจ็ท |
1-0
1-0 |
Telecom Egypt 3 | -0.75 | |
FT 19:30 | เดเกอร์เนส |
2-0
0-0 |
Sed Elmahla | -1.75 | |
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 อิลิโอปูลิ |
5-0
4-0 |
Athinaikos FC | -1.5 ▲-1.75 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [GRE D1-6]โอเอฟไอ เครเต้ |
0-2
0-0 |
อาริส ซาโลนิก้า[GRE D1-7] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | อัล-ตาฮัดดี้ |
1-2
0-0 |
อัล-อาห์ลี เบงซี่ | - | |
FT 20:00 | Al Athad |
1-0
1-0 |
Al Khmes | - | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 1 Espoir FC |
3-1
1-1 |
Bugesera 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 4 Geita Gold |
1-0
0-0 |
ทานซาเนีย ไพรซัน | -0.25 | |
แทนซาเนียลีกเอิง 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | Pan African |
0-2
0-1 |
Fountain Gate FC 2 | -0.5 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:20 | 2 Kiyovu FC |
1-0
1-0 |
Rutsiro FC 3 | -0.75 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [18]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
2-2
2-0 |
เคย์เซริสปอร์[15] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:00 | 3 อีเอสเซติฟ(ยู21) |
1-2
1-1 |
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 HB Chelghoum Laid U21 |
0-0
0-0 |
เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 4 | -1 | |
FT 21:00 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) |
0-0
0-0 |
เอ็มซี โอราน (ยู21) | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 21:00 | 1 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า |
1-0
0-0 |
ซูลูท ยูไนเต็ด 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 21:00 | 3 1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน |
0-1
0-0 |
Dewa United FC | +0 ▲▲+0.5 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [2]ไฮเดอราบัด(N) |
1-1
1-1 |
อีสต์ เบงกอล[11] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [6]Recreativo Caala |
0-0
0-0 |
Sagrada Esperanca[1] | - | |
FT 21:00 | 1 [11]Cuando Cubango |
1-0
0-0 |
Academica Do Lobito[14] | - | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:00 | 5 เอฟซี นูอาดิโบ |
2-1
1-0 |
AS Armee 1 | -2 ▲-2.25 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:10 | 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
2-1
1-0 |
อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 4 | -2.25 | |
FT 21:10 | 2 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) |
3-2
1-1 |
ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:10 | 2 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) |
0-2
0-0 |
ปาราดอ เอซี (ยู21) 3 | +0.5 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 [10]ปอร์โต้ บี |
3-1
1-1 |
เปนาฟิลด์[8] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 21:30 | 1 [4]Al Khaldiya |
0-0
0-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [9]Desportivo Huila |
0-0
0-0 |
บราวอส โด มาควิส[7] | - | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [GRE D1-11]ไอโอนิกอส |
0-1
0-1 |
เลเมีย[GRE D1-12] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 1 [GRE D1-9]โวลอส เอ็นเอฟซี |
0-0
0-0 |
พานาธิไนกอส[GRE D1-4] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | San Jodie |
2-1
1-1 |
ยูดี ซอน เวริ | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 Kedus Giorgis |
1-0
0-0 |
จิมมา อบา จิฟาร์ 1 | -1.25 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]Kabuscorp do Palanca |
1-1
1-0 |
Benfica Lubango[4] | +0 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 22:00 | 1 Nottingham Angeles (W) |
1-1
0-1 |
CD Caterpillar Motor (W) 1 | -0.75 | |
Ghana FA Cup (Ghana FA Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Tema Youth |
1-1
0-1 |
Legon Cities FC 3 | +0.5 | |
FT 22:00 | 2 เอลมินา ชาร์ค |
3-2
1-1 |
Achiken FC 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | Ashanti Gold |
1-2
1-0 |
Bechem United | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 2 1 เอเอส โอทีอาร์ |
1-1
0-0 |
Gomido FC | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 Dyto FC |
1-1
0-0 |
Gbohloesu 1 | -0.75 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 22:00 | 3 ASC Wally Daan |
2-0
1-0 |
Oslo FA 2 | -0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 1 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
1-1
1-1 |
Tshakhuma TM[11] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | 1 SOL FC Abobo |
3-0
1-0 |
AF Amadou Diallo Djekanou 2 | +0 | |
FT 22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว |
1-0
0-0 |
Stella Club d'Adjame | - | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 22:45 | [6]ตูตา เดอร์เรซ |
1-2
0-1 |
Egnatia[9] 4 | -1 | |
FT 22:45 | [4]วัลลัซเนีย |
1-1
1-0 |
เคเอส กูเกซี[2] 1 | -0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 22:59 | 4 [12]ฮาโปเอล เบนาย ลอด |
1-0
0-0 |
ฮาโปเอล แอชเคลอน[17] 2 | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | คอสตาริกา (ญ) ยู 20 |
0-1
0-0 |
กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 | - | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 2 อาซาม เอฟซี |
4-1
2-0 |
รูวู ชูตติ้ง 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 22:59 | 5 ASC Police |
1-2
1-2 |
เอเอสเอซี คองคอร์ด 3 | +0.25 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 1 Kanifing East FC |
3-2
1-1 |
Greater Tomorrow FC 1 | +0 | |
FT 23:10 | บีเค มิลาน |
1-2
0-1 |
Gunjur United 2 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 6 เฮอร์คิวลีส2 |
3-2
1-0 |
ยูเอฟ เบนิกานีม 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 23:30 | Mbour |
0-0
0-0 |
โซนาคอส 2 | -0.5 | |
FT 23:30 | 3 Dakar Universite Club |
1-0
1-0 |
ASC Port Autonome 2 | -0.25 | |
FT 23:30 | 3 Renaissance Dakar |
3-0
1-0 |
Amitie FC 1 | -0.75 | |
FT 23:30 | 3 US Ouakam Dakar |
0-1
0-1 |
NGB ASC Niarry Tally 3 | -0.75 | |
FT 23:30 | Jamono Fatick |
0-0
0-0 |
Keur Madior | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:45 | 1 มายอร์ก้า 2 |
3-0
2-0 |
อินเตอร์ อีบีซา ซีดี 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 24 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [7]เบซิคตัส เจเค |
2-1
1-1 |
กัซเทป[19] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 00:00 | 5 [POR D2-4]ริโอ อาฟ |
1-1
1-1 |
เบเลเนนส์[POR D1-18] 5 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 [GRE D2S-6]AE Kifisias |
1-1
0-0 |
เออีเค เอเธนส์[GRE D1-2] 1 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
0-0
0-0 |
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ)[3] | -1 | |
FT 00:00 | 1 [2]มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) |
4-1
0-0 |
ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)[8] | -1.25 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | Thies FC |
1-3
0-2 |
Demba Diop | -0.5 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 00:05 | 3 [9]อัล บูไดย่า |
1-1
1-0 |
อัล มูฮารัค[5] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 00:30 | 3 [4]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ |
2-1
1-1 |
อามาซูลู[5] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:30 | 3 [4]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) |
1-0
1-0 |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w)[5] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 00:45 | 1 [1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
2-0
1-0 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[11] 1 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 00:45 | 1 [BEL D1-4]อันเดอร์เลชท์ |
3-0
2-0 |
คอร์ไทรจ์[BEL D1-7] | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 4 เอฟซี วิลาฟรานกา |
1-2
0-2 |
ยูอี แซนท์ส 3 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 01:00 | UD Poblense |
2-0
1-0 |
ซีดี มานาคอร์ | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | ราซิ่ง คลับ อาบีจาน |
2-1
0-0 |
ซานเปโดร 1 | +0 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 01:15 | 1 Distrito Elite (W) |
1-5
0-2 |
Club Deportivo Sua (W) 2 | +1 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 01:30 | 1 [9]บีน๊อต เนทันยา (ญ) |
2-5
0-3 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[7] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:30 | 5 CE Manresa |
1-1
1-1 |
ฮอสปิตาเลย์ 1 6 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 01:45 | 1 [POR D1-13]วิเซล่า |
1-0
1-0 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] 2 4 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 01:45 | 3 [5]ปาร์ติซานี ทิราน่า |
1-2
0-1 |
เอสเค ติรานา[1] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:00 | 2 ยูอี ฟิกูเรส |
1-2
0-0 |
ซานแอนดรู 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ |
2-1
1-0 |
UE Vilassar de Mar 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 3 1 พูเอนเต้ เจนิล |
1-0
1-0 |
โคนิล ซีเอฟ 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:00 | ซานตันยี |
0-0
0-0 |
คอนสตานเซีย | -0.25 | |
FT 02:00 | 2 Castellon B |
1-0
0-0 |
โฆเว่ เอสปันญอล 2 | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:30 | [8]เลบันเต(ฟุตซอล) |
1-3
1-0 |
บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)[1] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:55 | 3 1 UD Rotlet Molinar |
1-2
0-1 |
CD Murense 2 | -0.5 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 03:00 | 2 [16]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
1-1
1-1 |
อาร์เคซี วาลไวก์[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 03:00 | 2 [BEL D1-2]คลับบรูซ |
4-1
2-0 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[BEL D1-11] 1 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 03:00 | [3]Peinsa F.S. Cartagena Futsal |
2-3
1-1 |
EiPozo Murcia Turistica Futsal[5] | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:00 | 3 Germinal de Rawson |
1-1
0-1 |
Jorge Newbery CR 2 | +0 | |
FT 03:00 | 5 CS Ballofet |
1-1
0-0 |
SC Argentino 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 03:20 | 1 Sport Colombia (W) |
3-0
2-0 |
Real Academia (W) 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 03:45 | 3 1 [POR D1-1]ปอร์โต้ |
3-0
3-0 |
เบนฟิก้า[POR D1-3] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 04:00 | 3 [(a)-3]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
0-0
0-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[(a)-2] 3 | -0.25 ▼+0 ▲▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 04:00 | 5 FADEP Mendoza |
1-1
1-0 |
Andes Talleres 2 | -1 | |
FT 05:30 | 5 ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม |
1-2
0-2 |
General Paz Junlors 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 05:30 | 2 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส |
2-0
1-0 |
Real Juventud San Joaquin 4 | -0.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 3 [MEX D1(c)-13]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
3-1
2-1 |
เนกาซ่า[MEX D1(c)-18] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:00 | 4 Huracan de San Luis |
1-0
0-0 |
คลับ จอร์จ นิวเบอรี 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |