ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 20 ธันวาคม 2564ผลบอล 19 ธันวาคม 2564ผลบอล 18 ธันวาคม 2564ผลบอล 17 ธันวาคม 2564ผลบอล 16 ธันวาคม 2564ผลบอล 15 ธันวาคม 2564ผลบอล 14 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 18 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 07:00 | 4 ราซิ่ง คลับอรูบา |
2-1
1-0 |
เอสวี ลา ฟาม่า 3 | -1.75 ▲-2 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:30 | 2 Club Sportivo 9 de Julio |
1-2
0-1 |
DYC Union Oncativo 2 | +0 | |
Japan Universit y Championship (Japan Universit y Championship) | |||||
FT 08:30 | มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ |
1-1
0-0 |
Hannan University 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 10:05 | 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) |
2-2
2-1 |
ไทเกรส(ญ) 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 11:00 | [17]เอฟซี คาริยา |
0-4
0-2 |
Criacao Shinjuku 1 | -0.25 | |
FT 11:00 | [16]ฮอนด้า ล็อค เอสซี |
3-2
3-0 |
FC Ise-shima | - | |
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League) | |||||
FT 11:00 | 1 Nadroga FC |
1-2
0-1 |
Navua FC 4 | -0.5 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:00 | [4]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) |
1-1
0-0 |
Omiya Ardija (W)[7] | -0.75 | |
Japan Universit y Championship (Japan Universit y Championship) | |||||
FT 11:30 | 1 มหาวิทยาลัยเมจิ |
0-3
0-2 |
มหาวิทยาลัยโคมาซาวา 2 | +0 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 13:00 | [3]Kaohsiung Sunny Bank (W) |
1-0
0-0 |
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] | -2.25 ▲-2.5 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 13:05 | 2 [3]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส |
2-0
0-0 |
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[7] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League) | |||||
FT 13:05 | 1 [10]บริสแบน โรว์(ญ) |
2-3
0-1 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[1] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 13:05 | 2 [3]เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) |
3-1
2-0 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[6] 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 13:15 | 2 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด |
3-0
3-0 |
Student Union FC 2 | -3.75 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 13:15 | 1 Royal Rangers FC |
2-0
2-0 |
Garhwal FC 3 | +0 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 13:30 | [6]เสิ่นหยาง เออบาน(N) |
1-4
0-2 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[1] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 13:30 | 1 [2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
2-0
1-0 |
เสฉวน[3] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 13:45 | 1 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) |
0-3
0-1 |
Hapoel Haifa Robbie U19 3 | +1.25 | |
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 13:45 | 2 Young Physiques Union |
2-0
1-0 |
Muvanlai Athletics 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 1 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) |
1-0
0-0 |
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 1 | -0.5 ▼▼▼ ▼▼▼+1 |
|
FT 14:00 | 2 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
1-2
0-2 |
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:00 | 3 [HK PR-1]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ |
3-1
0-0 |
คิดชี[HK PR-2] 4 | +1.25 | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 14:15 | 1 Chyasal Youth Club |
0-1
0-1 |
Jawalakhel Youth Club 2 | +0 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 14:30 | 2 [2]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) |
1-2
0-2 |
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[4] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 14:30 | [6]เทียนจิน เทนด้า(N) |
1-2
0-1 |
คิงดัว หวางยัง[5] 4 | -1 ▲▲-1.5 ▼▼▼ ▼-0.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 15:00 | 3 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) |
2-1
2-0 |
เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 15:00 | 3 ES Ben Aknoun U21 |
3-2
1-1 |
WA Boufarik U21 2 | -1.5 | |
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women) | |||||
FT 15:00 | [5]Hang Yuan FC (W) |
0-2
0-2 |
Taichung Blue Whale (W)[2] | +2 ▼+1.75 |
|
FT 15:00 | [4]Taipei Xiongzan (W) |
0-2
0-1 |
ฮัวเหลียน (ญ)[1] | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 15:15 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) |
1-0
0-0 |
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | -0.5 | |
FT 15:15 | 1 USM Khenchela U21 |
2-0
1-0 |
MO Constantine U21 2 | -1 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:15 | 2 Bangalore Eagles |
0-1
0-1 |
Kickstart Karnataka FC 2 | +1.25 ▼+1 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 15:15 | 1 มานังมาร์ซยังดิ คลับ |
3-1
1-1 |
Nepal Police Club 2 | -1 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 15:25 | 3 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) |
2-1
2-0 |
US Chaouia U21 1 | -0.75 | |
FT 15:25 | 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) |
1-1
1-0 |
ซีเอ บัตนา (ยู21) 2 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:30 | 2 Hapoel Umm al-Fahm U19 |
2-1
0-0 |
Ihud Bnei Baqa U19 1 | +0 | |
FT 15:30 | 1 Football Club Nave Yosef U19 |
3-1
0-0 |
Hapoel Iksal Imad U19 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 15:30 | 2 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) |
4-0
2-0 |
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 | -1 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 2 ทวีวัฒนา |
4-0
2-0 |
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 15:30 | 1 Inter Bangkok |
0-0
0-0 |
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 | +0 | |
FT 15:30 | 1 เกาะขวาง ยูไนเต็ด |
4-0
2-0 |
ACDC FC 1 | -0.75 | |
FT 15:30 | 2 Phram Bangkok FC |
1-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:30 | 3 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
ศรีสะเกษ เอฟซี 1 | +0 | |
FT 15:30 | 4 ทหารบก เอฟซี |
1-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | +0.75 | |
FT 15:30 | 3 สกลนคร เอฟซี |
0-2
0-1 |
เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 | +0.5 | |
FT 15:30 | 6 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ |
1-0
1-0 |
นครศรี ยูไนเต็ด 1 2 | +0 | |
FT 15:30 | 1 กำแพงเพชร |
0-2
0-1 |
อุตรดิตถ์ 5 | -0.25 | |
FT 15:30 | 5 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป |
1-0
1-0 |
สมุทรสงคราม เอฟซี 3 | -0.5 | |
FT 15:30 | 1 Nakhonratchasima United FC |
4-1
2-0 |
อุดร ยูไนเต็ด 2 | -1.25 ▼-1 |
|
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 4 1 [5]เมลเบิร์น ซิตี้ |
2-2
0-1 |
เมลเบิร์น วิคตอรี่[3] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 15:45 | 1 เนโรกา เอฟซี |
0-1
0-1 |
Ganggam SC 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 16:00 | 1 Ilkadim Belediyesi Yabancilar (w) |
1-1
1-1 |
2 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 16:00 | 2 |
1-0
0-0 |
คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ)[TUR WD1-8] | +0 | |
FT 16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) |
2-1
0-0 |
Hatayspor Women's | - | |
FT 16:00 | Altay SK Izmir (W) |
2-5
0-0 |
Fatih Vatan Spor (w) | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 16:00 | 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) |
2-0
0-0 |
HB Chelghoum Laid U21 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 16:00 | 1 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) |
1-1
0-0 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2 | -1 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:00 | 4 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) |
2-1
0-0 |
ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 | -0.75 | |
FT 16:00 | 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) |
2-1
1-1 |
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 3 | -2.25 | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 2 อลันยาสปอร์(ยู 19) |
1-0
0-0 |
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) |
5-1
2-0 |
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 | -1.75 | |
FT 16:00 | 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
อันคารากูคู(ยู19) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 16:00 | 1 คอนยาสปอร์(ยู19) |
3-0
1-0 |
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 1 | +0 | |
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division) | |||||
FT 16:00 | 1 Sudeva Moonlight FC |
1-0
0-0 |
Rangers SC 1 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 16:30 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1 | -0.5 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 16:30 | 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) |
2-2
1-1 |
อโตรมิโตส (ยู 19) 3 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 17:00 | 2 เอฟซี ฮาก้า |
0-3
0-1 |
อิลเวส แทมเปเร่ 1 | +0 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 17:00 | 2 1 [16]เลชเช่(ยู20) |
2-1
2-0 |
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[5] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [2]โตริโน่(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
โบโลญญ่า(เยาวชน)[17] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 17:00 | 1 [TUR WD1-12]ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) |
12-0
3-0 |
กิเรคเบอร์นู (ญ)[TUR WD1-7] | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 17:00 | 2 [TUR WD1-9]โคเจลี บายัน (ญ) |
0-4
0-1 |
อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)[TUR WD1-4] 4 | +1.5 | |
FT 17:00 | Fatih Karagumruk (W) |
3-2
3-0 |
Rizespor (W) | - | |
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 17:00 | 3 กาลาตาซาราย (ยู 19) |
1-1
0-0 |
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 3 | -1.75 | |
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 17:00 | [45]อียิปต์(N) |
0-0
0-0 |
กาตาร์[51] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | Montenegro U23 (W) |
1-0
1-0 |
Bosnia-Herzegovina U23 (W) 1 | +0.5 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 17:00 | [S-3]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) |
2-0
0-0 |
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[S-10] | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 17:00 | 3 [17]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) |
3-2
2-1 |
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[5] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 17:00 | 4 [16]ซาริเยอร์ |
1-2
1-1 |
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[3] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 4 [6]โบดรุมสปอร์ |
1-1
0-0 |
นีเด อนาโดลู เอฟเค[20] 3 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 17:00 | 1 [19]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ |
0-5
0-3 |
ซาคาร์ยาสปอร์[1] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 17:00 | 4 [LB-17]Bursa Niluferspor AS |
0-2
0-1 |
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[LB-8] 1 2 | -0.25 | |
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B) | |||||
FT 17:00 | 1 [C-16]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
3-1
0-0 |
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 2 | -1.5 | |
FT 17:00 | [B-18]ฮาเซทเทเป้ เอสเค |
0-1
0-0 |
อิกดีร์ เอฟเค[B-4] 2 | +0.75 | |
FT 17:00 | [C-6]Karaman Belediyesi Spor |
1-2
0-0 |
ออฟสปอร์[C-8] | +0 | |
FT 17:00 | 3 [C-15]โมด้าเฟน สปอร์ |
1-1
0-1 |
Celspor[C-5] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [2]Utkoi |
0-2
0-1 |
บัทมาน เปโทรลสปอร์[1] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | [14]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค |
0-0
0-0 |
Kahta 02 Spor[16] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [10]Bergama Belediyespor |
2-2
1-1 |
Nevsehirspor Genclik[3] 1 | +0.75 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 17:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) |
3-0
2-0 |
HNK Sibenik U19 1 | -2 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 17:00 | 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) |
2-2
1-0 |
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 3 | -0.75 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | 2 1 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) |
3-2
2-0 |
Acodetti CF U19 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League) | |||||
FT 17:00 | AS Intissar Oran (W) |
0-8
0-5 |
Afak Relizane(W) 1 | +5.25 | |
FT 17:00 | 1 ASE Alger Centre (W) |
1-1
1-1 |
AS Surete Nationale Women 1 3 | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 17:00 | [B-7]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) |
0-1
0-0 |
สเปเซีย(เยาวชน)[B-5] | +0.25 ▼+0 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | เคชล่าเอฟเค 2 |
3-1
1-1 |
ซีร่า เอฟเค 2 1 | - | |
FT 17:00 | ตูราน โตวูซ |
4-2
2-1 |
ซาเบล 2 | - | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 4 [20]คาซิมปาซ่า |
1-3
1-0 |
ชีวาสสปอร์[7] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 3 [14]เคซิโอเรนกูคู |
3-3
0-1 |
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[2] 3 | +0 | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:30 | MCB Oued Sly U21 |
1-1
1-0 |
USMM Hadjout U21 2 | -1.5 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 17:30 | 4 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) |
3-0
0-0 |
MS Ironi Ashdod U19 2 | -1.5 ▼-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 [12]เออิบาร์ (ญ) |
2-3
2-2 |
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] | +1.25 ▼+1 |
|
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 Standard Perpetual MLFA (W) |
0-4
0-1 |
ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | +2 ▼▼+1.5 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 17:35 | 2 เอ็มซี ซายดา(ยู21) |
0-1
0-1 |
SKAF Khemis Miliana U21 1 | -0.5 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 18:00 | 4 [5]ซีดี มาฟรา |
2-2
1-0 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17] 1 7 | -0.25 ▲-0.5 |
|
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 18:00 | [1]อาร์ซี คูบา |
1-0
0-0 |
เอเอสเอ็ม ออราน[12] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 18:00 | [E-11]เอ็มโอ เบไจอา |
4-0
3-0 |
ซีเอ บัตน่า[E-6] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [14]SC Ain Defla |
0-0
0-0 |
El Bayadh[2] | +0.25 ▲▲▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 18:00 | [E-7]IRB Ouargla |
1-2
0-0 |
JS Bordj Menaiel[E-1] | - | |
FT 18:00 | [E-4]Hanshely |
3-0
1-0 |
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-14] | -0.75 | |
FT 18:00 | [13]JSM Tiaret |
0-1
0-0 |
จีซี มาสคาร่า[3] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | 2 [E-8]Hamra Annaba |
0-0
0-0 |
NRB Teleghma[E-3] 1 | -0.25 | |
FT 18:00 | 3 [5]ES Ben Aknoun |
3-1
1-0 |
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[10] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 4 [4]CRB Temouchent |
2-1
1-1 |
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[15] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | [6]เอ็มซี ไซดาร์ |
1-0
0-0 |
SKAF Khemis Melina[16] | -1 | |
FT 18:00 | [E-13]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ |
2-3
1-3 |
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-2] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | [E-16]IRB Lakhdaria |
1-2
1-0 |
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-9] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 18:00 | [7]CRB Ain Ouessara |
2-0
1-0 |
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[11] | -0.75 ▼-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 2 ซีดี มานาคอร์ |
0-2
0-1 |
ซีดี บินิสซาเลม 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | เซบีย่า ซี |
2-0
1-0 |
โคนิล ซีเอฟ | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 18:00 | [1]บาร์เซโลน่า(ญ) |
4-0
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[16] 2 | -6.5 ▲▲-7 |
|
FT 18:00 | [3]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
6-1
3-1 |
เรอัล เบติส ( ญ )[11] 3 | -1.75 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 18:00 | 3 ฉะเชิงเทราเอฟซี |
3-0
1-0 |
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2 3 | -1.75 ▼-1.5 |
|
FT 18:00 | สระบุรี เอฟซี |
1-0
0-0 |
อ่างทอง เอฟซี 1 | -0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 1 1 Nkwazi |
1-0
1-0 |
Kansanshi Dynamos 1 | -0.5 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 18:00 | 2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) |
1-0
1-0 |
โคเลอไรน์(สำรอง) 1 | -1.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:00 | 4 CD Maspalomas U19 |
3-4
2-2 |
Arucas CF U19 2 | -0.5 | |
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 วูฟูไทโป(ญ) |
3-2
2-1 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 18:00 | 3 1 [6]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) |
0-1
0-0 |
ริโอ อาฟ(ยู 23)[2] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 3 [3]ฟามาลิเคา(ยู 23) |
1-2
1-0 |
วิเซลา ยู23[5] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | 1 ทรี สตาร์ |
0-0
0-0 |
นิว โร้ดทีม 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 18:00 | 1 [B-3]โฟรซิโนเน่(เยาวชน) |
3-1
2-0 |
อัสโคลี่(เยาวชน)[B-9] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 18:00 | 5 แอนาเดีย |
0-1
0-1 |
เอฟซี เฟลเกยราส 1 | +0.25 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 18:05 | 1 [E-5]เอเอส เอน เอ็มลิล่า |
0-2
0-1 |
เจเอสเอ็ม สกิกดา[E-12] | -1 | |
FT 18:10 | 5 [E-15]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา |
1-0
1-0 |
US Chaouia[E-10] 2 | +0 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 18:10 | Alpha FC |
0-3
0-3 |
Sunrise FC 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:10 | 3 1 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) |
0-1
0-1 |
CD La Oliva U19 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | ADO Den Haag U21 |
5-0
3-0 |
FC Den Bosch U21 2 | -1.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:15 | 1 1 Aurrera Ondarroa |
1-0
1-0 |
Anaitasuna 1 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 18:30 | 5 [11]ปิแอส กลิวิส |
1-1
1-0 |
สตอล เมียเลช[8] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 18:30 | 2 [2]หวูฮั่น ซอลล์(N) |
1-1
0-0 |
เหอหนาน เจี้ยนเย้[7] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 18:30 | 2 [1]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) |
4-1
1-0 |
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[8] 2 | -1.5 ▲▲▲ ▲▲-2.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 1 [4]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) |
2-3
1-1 |
ซูโจว ดองวู[5] 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲▲▲+1.75 ▲+2 |
|
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ) | |||||
FT 18:30 | Shabab Al Ghazieh |
0-3
0-2 |
อัล-อันซาร์(เลบานอน)[LBN D1-4] | - | |
FT 18:30 | Al Nabi Sheet |
2-2
1-0 |
Al Bourj[LBN D1-5] | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 18:30 | 3 SC Haifa Robi Shapira U19 |
1-3
1-0 |
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 18:30 | Pomigliano (W) |
1-3
0-1 |
AS Roma (W) | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 18:30 | 1 วาลาโดลิด(ยู 19) |
3-0
1-0 |
Trival Valderas U19 3 | -2.5 | |
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup) | |||||
FT 18:30 | 4 อาบาฮานี |
3-0
0-0 |
พสุนธรา คิงส์ 1 | +0.5 | |
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League) | |||||
FT 18:30 | 4 Five FC |
1-1
0-0 |
USCAFOOT 1 3 | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 18:55 | 3 [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
1-0
0-0 |
โคลูบารา[11] 3 | -2.75 ▲▲-3.25 ▲-3.5 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 18:55 | 5 [13]อัล-ทอคบาห์ |
1-0
0-0 |
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[6] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | เอ็มพี มิคเคลลี่ |
0-3
0-1 |
คูพีเอส | +1.5 ▲▲+2 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [14]โบแร็ค คาแค็ก |
1-1
0-0 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[4] 2 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 19:00 | 1 [5]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
2-3
1-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[7] 4 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 19:00 | 2 [3]เรนาเต้ เอซี |
1-0
0-0 |
เฟอรัลพิซาโล[4] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 19:00 | 3 [1]ซีอาร์ เบลูอิซดัด |
1-0
0-0 |
เจเอส ซาอัวร่า[5] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 19:00 | 3 จาเบิลช |
2-2
1-0 |
อัล ฟูโตวา 2 | -0.5 | |
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) |
1-3
0-1 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[1] 1 | +1.25 ▼+1 ▼+0.75 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 19:00 | [12]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
4-2
3-1 |
เปสคารา(เยาวชน)[18] 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลหญิงตุรกี เฟิร์ส ลีก (Turkey Bayanlar 1. Ligi) | |||||
FT 19:00 | เบซิคตัส(ญ) |
2-1
2-1 |
Fenerbahce SK (W) | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | 2 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) |
3-3
1-0 |
โคโซโว ยู 21 2 | -1 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | [S-7]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) |
0-1
0-0 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)[S-14] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | [18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ |
0-2
0-2 |
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[2] 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
FT 19:00 | 1 [9]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
2-2
1-2 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[15] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [8]โซฟาพาก้าเอฟซี |
1-1
0-1 |
พอสต้า เรนเจอร์[9] 1 | +0 | |
FT 19:00 | 1 [10]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
2-0
2-0 |
Vihiga Bullets[18] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 1 [3]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
2-1
1-1 |
กอร์ มาเฮีย[1] 1 | +0 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 Arba Minch |
1-1
1-0 |
อดามา ซิตี้ 3 | -0.25 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:00 | 1 Nyanza FC |
0-2
0-2 |
Rwamagana City 1 | -1.25 | |
FT 19:00 | 2 UR FC |
0-1
0-0 |
United Stars 2 | -1.25 | |
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | 1 เอสซี วิลล่า |
1-1
0-0 |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | Arua Hill SC |
2-1
1-1 |
defense forces | -0.25 | |
FT 19:00 | Vipers |
1-0
0-0 |
โทโร ยูไนเต็ด | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 19:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี |
3-1
1-1 |
Busoga United | -1 ▲-1.25 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) |
1-0
1-0 |
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 | -1.25 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 19:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) |
3-0
0-0 |
ปาส ลาเมีย(ยู19) | -1.75 ▼-1.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:00 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
Mensajero U19 1 | -2.75 | |
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League) | |||||
FT 19:00 | 2 Rambura (w) |
0-2
0-1 |
AS Kigali Women 1 | +3.75 ▲▲+4.25 ▼▼▼ ▼▼▼+2.75 |
|
FT 19:00 | 2 Freedom (W) |
2-1
2-1 |
ES Mutunda Women | +0 | |
FT 19:00 | Kamonyi FC (w) |
1-0
1-0 |
Bugesera (w) | -1.5 ▼-1.25 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:15 | [2]อัล-ไคซูมาห์ |
3-0
0-0 |
Al-Rayyan[8] | - | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:15 | 2 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) |
2-1
0-0 |
กรานาดา (ยู 19) 3 | +1.25 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:20 | 2 [4]Al Najma(KSA) |
4-0
3-0 |
Al Nairyah[11] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:20 | [10]อัล-ทักดอม |
3-3
0-0 |
Arar FC[14] | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 19:30 | 3 [8]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 |
1-2
0-0 |
ไฮน์เดนเฮลม์[4] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 1 [17]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา |
1-3
1-2 |
เนิร์นแบร์ก[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:30 | 3 [18]อิงโกลสตัดท์ |
3-0
2-0 |
ดินาโม เดรสเดน[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 19:30 | 4 [8]มิดเดิลสโบรห์ |
1-0
0-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[2] 2 | +0 | |
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1) | |||||
FT 19:30 | [3]ซีเอส กงส์ต็องตีน |
1-0
1-0 |
โอลิมปิก เมเดีย[4] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:30 | [17]ดับบิวเอ ทเลมเซน |
2-2
0-0 |
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[10] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga) | |||||
FT 19:30 | Apolonia Fier |
3-0
1-0 |
ลุชเนีย เคเอส 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 19:30 | 3 [5]คาร์มิโอทิสซ่า |
2-1
1-0 |
Xylotympou[9] 6 | -1 | |
FT 19:30 | [14]Agia Napa |
1-2
0-1 |
โอโมเนีย อราดิปปู[16] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 19:30 | 2 [2]เอร์มิส อราดิปปู |
1-1
0-0 |
Ahironas Liopetriou[10] 8 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 19:30 | [6]Onisilos Sotiras |
0-1
0-1 |
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย[12] | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:30 | [1]อิโนซิส พาราลิมนิ่ |
0-2
0-0 |
Akritas Chloraka[7] | -1.25 | |
FT 19:30 | 1 [15]Asil Lysi |
2-2
1-1 |
Omonia 29is Maiou[13] 4 | -0.5 | |
FT 19:30 | 1 [8]โอลิมเปีย ลิมเปียน |
0-3
0-1 |
โอแทลลอส อเทียนัว[11] 1 | +0 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:30 | [7]ฮอตเทิร์น |
0-2
0-0 |
Al-Trgee[3] | - | |
FT 19:30 | [5]Al-Jndal |
1-1
0-0 |
Afief[12] | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) |
2-1
2-0 |
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1 | -0.25 | |
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 19:30 | 2 [118]ไทย |
2-0
2-0 |
สิงคโปร์[160] 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 19:30 | 2 [148]เมียนมาร์ |
2-3
0-3 |
ฟิลิปปินส์[126] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼▼+1 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 ไฟยุม |
1-0
0-0 |
Qena SC 2 | -0.75 | |
FT 19:30 | 3 El Alominiom |
3-0
2-0 |
Telefonat Beni Suef 1 | -1 | |
FT 19:30 | 2 El Alameen |
2-2
0-0 |
อัล มินยา 2 | +0.75 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 19:30 | 1 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล |
0-0
0-0 |
Maccabi Isfiya 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 19:30 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) |
5-0
3-0 |
UD La Cruz Villanovense U19 | -1.75 ▲-2 |
|
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League) | |||||
FT 19:30 | คิตฉี(ญ) |
2-0
1-0 |
ชาทิน(ญ) | -1.25 ▲-1.5 |
|
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division) | |||||
FT 19:40 | 4 [7]อาห์ลี อัล ฟูจารัช |
3-2
0-1 |
Gulf Heroes FC[11] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:40 | 1 [14]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) |
0-2
0-0 |
ดูบา อัลฮัสซัน[4] 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 19:40 | 3 [2]ดิบา ฟูไจรัช |
6-0
2-0 |
Al-Jazira Al-Hamra[12] 2 | -2 ▲-2.25 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:40 | 2 1 Gasabo United |
0-1
0-0 |
Garhwal Heroes FC | +0.5 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 19:45 | 2 AS Panazol |
1-1
1-1 |
วิเทร 3 | +0.75 | |
FT 19:45 | 1 [FRA D2-2]ตูลูส |
4-1
2-1 |
นีมส์[FRA D2-10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:45 | 5 [FRA D1-17]ทรัวส์ |
1-1
1-0 |
น็องซี่[FRA D2-20] 3 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:45 | 1 Sarre Union |
0-1
0-1 |
แวร์กซายส์ 78 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 19:45 | 3 Hauts Lyonnais |
1-3
0-3 |
บาสเตีย 1 | +1.25 | |
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 19:45 | 3 [14]อปอลล่อน คาลามาเรีย |
0-0
0-0 |
โอลิมเปียกอส บี[3] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 19:45 | 4 [S-8]พานาธิไนกอส บี |
0-2
0-0 |
คิสสามิกอส[S-10] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 19:45 | 3 [1]อัล อันซาร์ |
3-2
2-1 |
Al-Zlfe[9] 6 | -0.75 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 19:45 | 1 Muhanga |
2-0
1-0 |
Aspor FC 1 | -1 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | [1]แทร็บซอนสปอร์ |
2-0
2-0 |
ฮาเตย์สปอร์[3] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 5 [2]คอนยาสปอร์ |
1-0
0-0 |
อันตัลยาสปอร์[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]ราโย่ บาเยกาโน่ |
2-0
2-0 |
อลาเบส[17] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 20:00 | 2 [11]โคโม |
1-1
0-1 |
เรจจิน่า[12] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 5 1 [9]อัสโคลี่ |
1-4
1-2 |
เครโมเนเซ่[3] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [18]โครโตเน่ |
4-1
2-1 |
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[19] 1 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [17]โคเซนซ่า 1914 |
0-2
0-1 |
ปิซ่า[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]โบลูสปอร์ |
0-2
0-1 |
อันคารากูคู[2] 2 | +0 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 20:00 | 2 [ISR D1-2]มัคคาบี้ ไฮฟา |
2-0
1-0 |
ฮาโปเอล เยรูซาเลม[ISR D1-13] 3 | -1.25 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 Al Karmil |
0-3
0-2 |
Ahli Al Khalil 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [5]จีซีร่า ยูไนเต็ด |
2-2
2-2 |
ซานตา ลูเซีย[10] 1 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]เอสวี เม็พเพ่น |
4-1
1-0 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[14] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 2 [16]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
2-2
0-0 |
เอสซี เวิร์ล[17] 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [5]ซาบรุคเค่น |
2-2
1-0 |
ฮาเวลเซ่[20] 3 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [2]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ |
1-1
0-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[6] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [7]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) |
3-1
2-0 |
ซวิคเกา[13] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 [8]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
2-0
2-0 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[12] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 20:00 | [10]Vittoriosa Stars |
1-3
0-2 |
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[4] 1 | +1.25 | |
FT 20:00 | 2 [7]ซาน กวานน์ เอฟซี |
0-2
0-2 |
มกับบา เอฟซี[6] 2 | -0.75 | |
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 20:00 | บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 |
1-1
1-1 |
แทนซาเนีย ( ญ ) ยู 20 | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]KAA Gent Ladies |
0-1
0-1 |
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[2] | +1.75 ▼+1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 20:00 | 1 [S-8]เฮสเซ่น คาสเซล |
0-0
0-0 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-16] 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | [S-17]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
2-1
0-0 |
เอฟซี กีสเซิน[S-15] 1 1 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
1-3
1-1 |
วีกเบอร์ก บีค[17] 5 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 2 [12]เอสเฟา สแตรเลน |
0-1
0-1 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[1] 1 | +1.5 | |
FT 20:00 | 4 [S-2]เอสเอสวีอูล์ม 1846 |
1-0
1-0 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-1] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 [2]พรูเบน มุนสเตอร์ |
1-1
0-0 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[13] 1 4 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | [14]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
1-1
0-0 |
อเลมานเนีย อาเค่น[18] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [S-7]บาลินเกอร์ |
2-2
0-2 |
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-9] 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 1 [19]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
1-2
0-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[16] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 [4]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
1-2
1-1 |
ไวเด้นบรูค[7] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 [15]บอนเนอร์ |
1-1
1-0 |
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[20] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 [S-11]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ |
0-2
0-1 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-5] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 1 [3]Wuppertaler |
4-2
3-0 |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[11] 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 [S-3]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-18] 1 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 3 [S-19]TSV Schott Mainz |
3-3
1-0 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-4] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:00 | 3 Makedonikos FC |
2-0
0-0 |
Anagenisi Giannitsa 1 4 | -1 | |
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | [6]ZPC Kariba |
0-0
0-0 |
Triangle FC[9] | - | |
FT 20:00 | [16]Whawha FC |
3-3
2-3 |
บูลาวาโย ซิตี้[18] | - | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 1 Marines FC |
1-2
0-1 |
เอพีอาร์ เอฟซี | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
FT 20:00 | 3 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต |
1-2
1-0 |
Kiyovu FC 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 20:00 | เอเอส คิกาลี |
1-2
0-2 |
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 | -0.75 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 ลูซากา ไดนาโมส์ |
2-2
1-1 |
Nkana FC 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 คาบเว วอร์ริเออร์ส |
0-1
0-0 |
Chambishi FC 6 | -1 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
3-1
0-0 |
เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 1 | -1.25 ▼-1 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 2 มทิปวา ชูการ์ |
0-0
0-0 |
เคเอ็มซี เอฟซี 1 | +0 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | Afragolese 1944 |
3-1
2-0 |
ออร์ซ่าเชอน่า | -0.5 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 20:00 | 3 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) |
1-0
1-0 |
Ionikos U19 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league) | |||||
FT 20:00 | 1 SC Chabab Mohammedia (w) |
2-2
2-0 |
SC Casablanca (W) 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:00 | 2 CR Ain Harrouda (w) |
2-0
1-0 |
OC Khouribga (W) | -0.75 | |
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 Big Bullets FC |
1-1
1-1 |
Silver Strikers 1 | -0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:00 | [A-1]ปาร์ม่า(เยาวชน) |
4-1
4-0 |
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)[A-5] | - | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 20:00 | 3 Oriental Dragon |
0-1
0-0 |
อัลแวร์กา 4 | +0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:15 | เอฟซี เครย์ |
0-0
0-0 |
เรติงเกน เอสวี | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:15 | 3 [A-4]อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
2-1
1-1 |
Reggiana U20[A-12] 3 | -2 | |
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 20:30 | 3 [14]เทรนโต้ |
0-0
0-0 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[9] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 [20]เจียน่า เออมินิโอ |
1-1
0-1 |
US Fiorenzuola[15] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 5 [7]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า |
0-0
0-0 |
ปาโดวา[2] 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 2 [16]โปร ปาเทรีย |
2-1
0-1 |
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 4 [10]โปร เวอร์เซลลี่ |
1-1
1-0 |
มานโตวา[17] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | [8]เลชโก้ |
0-0
0-0 |
โปรเซดโต้[19] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 [12]ปิอาเชนซา |
1-1
0-0 |
เซเรกโน่[11] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 [18]Legnago Salus |
1-2
1-2 |
ยูเวนตุส(ยู 23)[6] 3 | +0 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 1 [2]สเตลเลนบอส เอฟซี |
1-0
0-0 |
บาโรก้า เอฟซี[16] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 [9]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ |
1-1
0-0 |
ทีเอส กาแล็กซี่[13] 3 | -0.25 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:30 | Al-Ahli Tripoli |
0-0
0-0 |
อัล-มาดิน่า | - | |
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 20:30 | [6]Wuustwezel Womens |
4-5
0-4 |
อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)[10] | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:30 | [8]Platinum City |
0-1
0-1 |
Uthongathi FC[3] | - | |
FT 20:30 | [5]Venda |
1-0
0-0 |
Hungry Lions[10] | - | |
FT 20:30 | [2]เจดีอาร์ สตาร์ |
1-0
0-0 |
แบล็ค ลีโอพาร์ด[15] | - | |
FT 20:30 | [7]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย |
1-2
1-0 |
Pretoria Callies[13] | -0.5 | |
FT 20:30 | [6]ฟรี สเตท สตาร์ |
0-0
0-0 |
ริชาร์ดส์ เบย์[1] | - | |
FT 20:30 | [4]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
2-1
0-1 |
ทีเอส สปอร์ติง[14] | - | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:30 | 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
0-1
0-0 |
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 2 | +1.5 | |
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup) | |||||
FT 20:30 | Como 2000 (w) |
1-1
0-1 |
ซาสซูโอโล่ (ญ) | - | |
FT 20:30 | 2 Napoli (w) |
1-1
1-1 |
เอ็มโปลี (ญ) 2 | +0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:30 | [D-14]Pieve di Lota U19 |
0-7
0-0 |
แคนเนส เอเอส (ยู 19)[D-8] | - | |
FT 20:30 | [C-8]ลาวาล(ยู 19) |
1-1
0-0 |
น็องต์(ยู 19)[C-1] | - | |
FT 20:30 | [B-14]ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) |
0-1
0-0 |
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)[B-2] | - | |
Holland Reserve League (Holland Reserve League) | |||||
FT 20:30 | 1 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) |
6-1
5-0 |
FC Twente/Heracles Academie U21 | -1 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 2 ไรติ |
0-2
0-0 |
ASD Cascina Valdera 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 สแกนดิคซิ |
0-4
0-3 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | 1 โนวาร่า |
1-0
0-0 |
กอซซาโน่ 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 3 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
0-0
0-0 |
ริมินี่ 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 20:30 | 2 San Nicolo Notaresco |
1-0
0-0 |
ASD Montegiorgio | -0.75 | |
FT 20:30 | 1 ฟอร์ลิ |
2-1
1-0 |
เมซโซลาร่า 1 | +0 | |
FT 20:30 | 1 Sammaurese |
1-1
1-0 |
เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน 1 3 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:30 | 2 เคียรี่ |
1-1
0-1 |
TSV Klausdorf 1 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | Bagnolese |
1-0
0-0 |
ASD Fanfulla | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี |
1-1
0-1 |
Aglianese 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 |
0-0
0-0 |
Montespaccato | -0.5 | ||
FT 20:30 | ทริเทียม |
1-0
0-0 |
Real Forte Querceta | +0.25 | |
FT 20:30 | เอเอสดี แคนนาร่า |
0-2
0-1 |
อาเรสโซ่ | +0.5 | |
FT 20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
1-1
1-1 |
ราเวนน่า | +0.75 | |
FT 20:30 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม |
1-1
1-0 |
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | +0 | |
FT 20:30 | เอซี เมสเตร่ |
2-0
1-0 |
ASD Cartigliano | +0 | |
FT 20:30 | Renty ging |
4-0
1-0 |
ASD Alcione | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี |
2-1
0-0 |
มอนเตเบลลูนา | -0.5 | |
FT 20:30 | ASD Lornano Badese |
4-2
3-2 |
โฟลิคโน กัลโช่ | -0.25 | |
FT 20:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
3-2
2-0 |
Casarano | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:30 | เอสเอส โนล่า 1925 |
0-1
0-0 |
ทีมอัลตามูรา | +0 | |
FT 20:30 | Atletico Uri |
2-4
0-1 |
เอเอสออสเตียแมร์ | +0 | |
FT 20:30 | เอเอสดี แอสติ |
3-1
0-1 |
ACSD Saluzzo | -0.25 | |
FT 20:30 | Borgosesia |
3-0
2-0 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล |
0-3
0-1 |
ASD Caldiero Terme | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
0-0
0-0 |
เอซี เอสเต้ | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:30 | Vis Nova Giussano |
3-1
1-0 |
USD Casatese | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | Franciacorta |
5-2
2-2 |
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 3 AC Lannion |
2-3
1-0 |
เอ.ซี.เครม่า 1908 2 | +0 | |
FT 20:30 | 3 เอเอสดี บรา |
0-1
0-0 |
FC Vado 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | Cjarlins Muzane |
1-1
0-0 |
AC Dolomiti Bellunesi | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 20:30 | 3 CF Juventud Laguna U19 |
0-0
0-0 |
CD Juventud Maritima U19 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 20:30 | 4 1 [B-12]แตร์นาน่า (เยาวชน) |
2-1
1-0 |
เปรูจา(เยาวชน)[B-4] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 20:30 | [A-10]ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) |
3-4
0-0 |
S.S.D. Monza 1912 Youth[A-3] | +0.5 | |
FT 20:30 | 2 [A-9]ปอร์เดโนเน(เยาวชน) |
0-3
0-2 |
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)[A-6] 1 2 | +0 | |
FT 20:30 | 2 [A-8]เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
โคโม (ยู 20)[A-13] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | [A-7]วิเชนซ่า(ยู20) |
0-5
0-5 |
เบรสชา(เยาวชน)[A-2] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | [B-11]โครโตเน่ (เยาวชน) |
0-3
0-2 |
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[B-8] | +0 | |
FT 20:30 | 1 [B-10]ปิซา(ยู 19) |
1-0
0-0 |
เบเนเวนโต้ (เยาวชน)[B-6] 1 | +0 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 20:45 | 3 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
1-0
0-0 |
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[6] 5 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 21:00 | 1 [2]โปกอน เซซิน |
1-1
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน[15] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]อตาลันต้า |
1-4
1-2 |
เอเอส โรม่า[5] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | 3 [5]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
1-0
0-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[7] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 1 [7]เอสเคเอฟซีเรด |
0-1
0-1 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[2] 3 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 21:00 | 2 [11]ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
0-1
0-0 |
ซีมปิน ไมชาโลวี[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [6]เอฟเค เซนิก้า |
1-0
1-0 |
เทรนซิน[9] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | [12]Sokol Dolna Zdana |
2-2
0-1 |
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[10] 1 | -0.25 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
1-2
0-1 |
ปาร์ดูบีตเซ[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | [16]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
0-1
0-1 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[2] | +1.25 ▼+1 |
|
FT 21:00 | 2 [4]สโลวัคโก้ |
2-1
1-1 |
เบามิต ยาโบลเนค[14] 6 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [6]จีดี ชาเวซ |
2-1
2-0 |
เอสซี เฟยเรนเซ่[15] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [11]โคเวนทรี (ญ) |
1-1
0-1 |
วัดฟอร์ด (ญ)[12] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 21:00 | 1 Jabal Al Mukaber |
2-0
1-0 |
Tubas 4 | -1 ▲-1.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 21:00 | [12]Famkes Merkem Womans |
3-2
0-0 |
KSKV Zwevezele (w)[4] | - | |
FT 21:00 | [11]Royal FC Liege (W) |
1-2
0-0 |
ASE de Chastre (W)[15] | - | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 21:00 | [9]Knockbreda Parish |
1-1
0-0 |
เดิร์กวิว เอฟซี[7] | - | |
FT 21:00 | [12]มหาวิทยาลัยควีนส์ |
0-1
0-0 |
นิวรี่ ซิตี้[1] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:00 | 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
1-0
0-0 |
UD Rotlet Molinar | -1.25 ▼-1 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 3 [3]เซนไนยิน เอฟซี |
2-1
1-0 |
เดลี ไดนามอส[5] 4 | -0.5 | |
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:00 | [7]Recreativo Libolo |
1-1
1-1 |
Desportivo Huila[10] | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 1 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ |
0-1
0-0 |
คลอเดียนเซ่ 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 21:00 | 2 ASD Imperia |
2-2
1-1 |
USD Pont Donnaz 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 USD Latte Dolce |
2-3
0-3 |
ซาสซาริ ตอร์เรส 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 21:00 | เซสตริ เลเวนเต |
2-2
1-0 |
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | +0.25 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 21:00 | [9]ซาน โจวันนี |
0-0
0-0 |
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[7] | - | |
FT 21:00 | [3]Entai Ravi Tucci |
0-0
0-0 |
Cailungo[14] | - | |
FT 21:00 | [15]เอสพี คอสมอส |
1-1
0-1 |
เอซียูเวเนส โดกาน่า[13] 1 | - | |
FT 21:00 | [4]ทรี ฟิโอริ |
3-1
1-0 |
Fiorentino[11] | - | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 21:00 | [S-16]พอร์ท ทัลบ็อต |
0-3
0-1 |
ลันวิท เมเจอร์[S-3] | - | |
FT 21:00 | [8]เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
7-0
2-0 |
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี[11] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | [S-10]Trefelin |
1-1
1-1 |
อัมมันฟอร์ด[S-11] | +0 ▲▲▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [S-15]Undy Athletic |
3-1
1-0 |
มหาวิทยาลัยสวอนซี[S-7] | +1 ▲▲+1.5 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:15 | 3 เอเอสเอซี คองคอร์ด |
1-1
1-0 |
AS Garde Nationale 1 3 | -1 | |
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 21:30 | 2 [18]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ |
0-0
0-0 |
เอาก์สบวร์ก[16] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:30 | 2 [4]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ |
1-1
0-1 |
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[13] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 21:30 | [9]แอร์เบ ไลป์ซิก |
0-2
0-0 |
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17] 1 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 21:30 | [7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
1-0
1-0 |
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | 2 [11]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
0-1
0-1 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8] | +0 ▲+0.25 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 21:30 | [6]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] | -1.25 | |
FT 21:30 | 1 [3]นิวทาวน์ เอเอฟซี |
2-0
1-0 |
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[2] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย |
2-0
1-0 |
นูมานเซีย 2 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:30 | Samano |
2-0
2-0 |
Barreda Balompie | -0.75 | |
FT 21:30 | CyDL Jupiter Leones |
0-1
0-0 |
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | -0.25 | |
FT 21:30 | CD คอร์เตส |
2-0
2-0 |
CD Gares | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 21:30 | [3]มาเกร็ฟ เท็ทวอน |
2-0
0-0 |
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[4] | - | |
FT 21:30 | [16]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
0-1
0-0 |
JSM Jeunesse Sportive El Massira[11] | - | |
FT 21:30 | [9]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท |
0-1
0-0 |
UTS Union Touarga Sport Rabat[1] | - | |
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 [3]คลับบรูซ(ญ) |
2-1
1-0 |
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[7] | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | [2]Sagrada Esperanca |
2-0
0-0 |
Cuando Cubango[13] | - | |
FT 21:30 | [10]Sporting Cabinda |
0-2
0-1 |
Recreativo Caala[6] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | Bocholt FC |
5-0
4-0 |
เอสซี เฟลเบิร์ท | -3 ▲-3.25 ▼-3 |
|
FT 21:30 | DJK Teutonia St.Tonis |
0-1
0-0 |
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | -0.25 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 21:30 | [14]Penrhyncoch |
2-1
0-0 |
Llangefni Town[16] | -1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
FT 21:30 | [S-5]คาร์มาร์เธ็น |
4-0
0-0 |
อาแฟน ลิโด้[S-12] | -1.25 ▼▼▼ ▼▼+0 ▲▲-0.5 |
|
FT 21:30 | [10]Holyhead Hotspur |
1-1
0-1 |
กุลสฟิลด์ เอฟซี[3] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:30 | [12]Llanidloes Town |
4-3
0-0 |
ทคอนวี ยูไนเต็ด[7] | +0 ▲▲▲ ▲+1 |
|
FT 21:30 | [S-1]Pontypridd |
1-3
0-0 |
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-4] 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Cancel 21:30 | [13]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี |
|
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[1] | - | |
FT 21:30 | [2]ลานดูเนา |
1-0
1-0 |
Llanrhaeadr FC[15] | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 1 ซาลามังก้า 2 |
0-0
0-0 |
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:45 | 1 Valle de Egues |
1-1
0-0 |
CD Cantolagua 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:45 | 1 SD Torina |
1-1
1-1 |
เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 3 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 21:45 | 1 [18]ยูซี เซียราส |
0-0
0-0 |
กอมโปสเตลา[3] 2 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 22:00 | 4 [10]ดันดี |
0-1
0-0 |
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [4]มาเธอร์เวลล์ |
2-0
1-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน[12] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [8]ลิฟวิงสตัน |
1-1
0-1 |
รอสส์ เคาน์ตี้[11] 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | [1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
1-0
0-0 |
ดันดี ยูไนเต็ด[5] 3 | -2 ▲▲▲ ▲-3 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 5 [12]มาลาก้า |
0-2
0-0 |
เลกาเนส[15] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 4 [16]อีบีซ่า |
0-2
0-1 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน[10] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 22:00 | 2 [14]โรชเดล |
3-0
1-0 |
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[6] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [13]ซอลฟอร์ด ซิตี้ |
1-0
1-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[22] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [3]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ฮาโรเกต ทาวน์[10] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [5]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
1-0
0-0 |
เลย์ตัน โอเรียนท์[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 22:00 | 2 [7]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ |
2-1
0-1 |
ฮัลล์ ซิตี้[19] 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [12]แบล็คพูล |
3-1
1-1 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[22] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [18]บริสตอล ซิตี้ |
2-3
1-1 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[10] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [3]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
4-0
1-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[17] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 22:00 | 1 [21]มอร์แคมบ์ |
0-0
0-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[18] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [20]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
3-1
1-1 |
เชลแน่ม ทาวน์[14] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [11]อิปสวิช ทาวน์ |
1-1
1-0 |
ซันเดอร์แลนด์[3] 3 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [5]พลีมัธ อาร์ไกล์ |
1-0
1-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก[12] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [16]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[1] 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:00 | 2 [6]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-3
1-2 |
วีแกน แอธเลติก[2] 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 Chemin Bas d Avignon |
0-4
0-3 |
แกลร์กมงต์ ฟุต 1 | +2.5 ▼+2.25 |
|
FT 22:00 | 1 [FRA D2-5]โซโชซ์ |
0-0
0-0 |
น็องต์[FRA D1-10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [FRA D2-14]แก็งก็อง |
2-3
0-2 |
อาเมียงส์[FRA D2-12] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | จูรา ซูด ฟุต |
5-2
3-1 |
Saint-Denis Union Sport 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | เกรไตล์ |
3-0
1-0 |
Venissieux Minguette 2 | -2.25 ▼-2 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]อาร์บรอท |
2-1
0-0 |
กรีน็อค มอร์ตัน[10] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 2 [7]ควีน ออฟ เซาธ์ |
3-0
2-0 |
อายร์ ยูไนเต็ด[8] 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | [2]อินเวอร์เนสส์ |
1-2
0-0 |
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[6] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [4]แพททริค ทริสเทล |
1-0
0-0 |
เรธโรเวอร์ส[3] 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 22:00 | 1 [9]ดัมบาร์ตัน |
2-3
2-2 |
ปีเตอร์เฮด[5] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [2]มอนโทรส |
1-1
0-1 |
ควีนส์ ปาร์ค[3] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 2 [1]โคฟ เรนเจอร์ |
3-0
1-0 |
อัลลัว แอทเลติค[7] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [9]เอลจิน ซิตี้ |
2-2
1-2 |
สเตนเฮาส์มัวร์[7] 2 | +0 | |
FT 22:00 | 3 [4]สแตรนแรร์ |
0-4
0-3 |
Kelty Hearts[1] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:00 | 1 [10]คาวเดนบีท |
0-0
0-0 |
อัลเบี้ยน โรเวอร์[8] | +0 | |
FT 22:00 | 4 1 [6]สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน |
2-3
1-2 |
แอนนัน แอธเลติก[3] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี |
0-2
0-0 |
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[4] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]โคเลอไรน์ |
0-0
0-0 |
ครูซาเดอร์[5] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
พอร์ทาดาวน์[11] 1 3 | -0.25 | |
FT 22:00 | [3]คลิฟตันวิลล์ |
2-0
2-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[9] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
0-2
0-1 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]เวเรีย เอฟซี |
3-0
1-0 |
พานเซอร์ไรกอส[12] 1 | -1.5 ▼▼-1 ▲▲-1.5 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 22:00 | 3 [ENG Conf-23]โดเวอร์ แอทเตลิก |
0-1
0-1 |
บรอมลีย์[ENG Conf-4] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:00 | [ENG CS-18]ทอนบริดจ์ แองเจิล |
2-1
1-1 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[ENG Conf-16] | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 [ENG CN-6]บอสตัน ยูไนเต็ด |
4-1
2-0 |
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[ENG CN-5] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 2 [ENG Conf-14]บาร์เน็ต |
2-3
2-2 |
บอร์แฮม วู๊ด[ENG Conf-3] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [ENG RYM-20]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
1-3
0-3 |
ดาร์ทฟอร์ด[ENG CS-2] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | [ENG CN-8]ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
1-3
1-0 |
อัลเฟรตัน ทาวน์[ENG CN-9] 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 [ENG Conf-19]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี[ENG CS-7] | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 3 Larkhall Athletic |
2-1
0-1 |
AFC Totton 1 2 | +0.75 | |
FT 22:00 | 3 Plymouth Parkway |
1-1
1-0 |
ดัลลิช แฮมเลต 1 | +1 | |
FT 22:00 | 3 [ENG RYM-4]Cheshunt |
0-0
0-0 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[ENG RYM-5] 3 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [ENG Conf-22]คิงส์ ลินน์ |
2-1
1-1 |
Nantwich Town U18[ENG-N PR-21] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:00 | 1 [ENG Conf-10]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
4-0
2-0 |
กริมสบี้ ทาวน์[ENG Conf-8] 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:00 | 2 [ENG Conf-9]เยโอวิล ทาวน์ |
3-1
0-1 |
วอคกิ้ง[ENG Conf-15] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 1 [ENG CN-17]ฟาสเลย์ เซลติก |
0-3
0-1 |
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[ENG CN-7] | +0 ▲▲▲ ▲+1 ▲+1.25 |
|
FT 22:00 | [ENG CS-9]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
0-1
0-0 |
เวย์เม้าท์[ENG Conf-20] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [ENG-N PR-2]มัตล็อค ทาวน์ |
0-1
0-0 |
ยอร์ค ซิตี้[ENG CN-11] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:00 | [ENG CS-13]สลอค ทาวน์ |
3-1
2-0 |
อีสต์บอร์น โบโรห์[ENG CS-11] | +0 | |
FT 22:00 | 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
2-0
0-0 |
Uxbridge | -1 | |
FT 22:00 | 1 [ENG-S CE-13]สตัวร์บริดจ์ |
3-2
0-1 |
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG CN-22] 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | [ENG Conf-5]เร็กซ์แฮม |
5-0
2-0 |
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[ENG CN-18] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 22:00 | [ENG Conf-13]อีสต์ไลก์ |
5-0
2-0 |
เอนฟิลด์ ทาวน์[ENG RYM-3] | -0.75 | |
FT 22:00 | 2 [ENG CN-2]เอเอฟซี ฟิลด์ |
0-1
0-1 |
โซลิฮัลล์ มอร์[ENG Conf-6] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 1 [ENG Conf-18]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
2-1
0-1 |
คิงสโตเนียน[ENG RYM-7] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | 1 [ENG CS-8]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ |
0-0
0-0 |
เบรนทรี ทาวน์[ENG CS-20] | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | [ENG-N PR-15]มอร์เพธ ทาวน์ |
3-3
1-2 |
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[ENG-N PR-12] | +0 | |
FT 22:00 | [ENG-N PR-11]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
0-1
0-0 |
สเปนนีมูร์ ทาวน์[ENG CN-13] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 [ENG-S CE-14]นีดแฮมมาร์เก็ต |
2-1
2-0 |
วีลด์สโตน เอฟซี[ENG Conf-17] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 22:00 | 1 [3]เกทส์เฮด |
2-0
2-0 |
แบล็คเลย์ ทาวน์[1] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [13]เลมิงตัน |
0-4
0-1 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[15] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 22:00 | [1]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
บาธ ซิตี้[16] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 22:00 | [21]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[19] | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 5 1 [15]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
0-2
0-1 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์[10] 1 1 | -0.25 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]อัล มูฮารัค |
4-0
2-0 |
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[10] 5 | -1 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [4]ดิฟาร์ เอล จาดิดา |
2-1
2-0 |
วีแดด คาซาบลานก้า[1] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 22:00 | [16]บีคอนส์ฟิลด์ |
1-0
0-0 |
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[19] | -0.25 | |
FT 22:00 | [15]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
2-1
0-1 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[6] | +0 | |
FT 22:00 | [11]วอลตัน แคชชวลส์ |
4-0
2-0 |
คิงส์ แลงลีย์[20] 1 | -0.5 | |
FT 22:00 | [3]เชสแฮม ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
ทอนตัน ทาวน์[9] | +0 | |
FT 22:00 | [1]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
1-2
0-0 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[2] | -0.25 | |
FT 22:00 | 3 [10]พูล ทาวน์ |
2-2
0-0 |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[12] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 5 1 [17]ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
2-2
2-0 |
เมอร์ธีร์ทาวน์[21] 1 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | [22]วิมบอร์น ทาวน์ |
2-1
1-0 |
โกสปอร์ท โบโรห์[5] 2 | +1 ▼▼+0.5 |
|
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 22:00 | [5]เบรซิน ซิตี้ |
4-0
2-0 |
เดเวรอนเวล[9] | - | |
FT 22:00 | 3 [11]Clachnacuddin |
2-3
2-1 |
วิค อคาเดมี่ เอฟซี[8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [10]เนิร์น เคาน์ตี้ |
3-2
1-0 |
รอทส์[6] | - | |
FT 22:00 | [14]ลอซีเมาท์ เอฟซี |
1-4
0-1 |
ฮันท์ลี[13] | - | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 2 [10]โครินเธียน-แคชวลส์ |
4-1
3-0 |
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[14] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | [15]เมอร์สทัมเอฟซี |
0-1
0-0 |
Brightlingsea Regent[20] 1 | -1 | |
FT 22:00 | 2 [22]เลเธอร์เฮด |
0-2
0-0 |
โบเวร์ส พิทซี[16] 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | [11]มาร์เกต |
0-1
0-1 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[18] | -0.5 | |
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 22:00 | [5]ไวท์บี้ ทาว์น |
3-0
1-0 |
แกรนแธม ทาวน์[22] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | [6]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
0-2
0-1 |
สการ์โบโรห์[7] 2 | -0.5 | |
FT 22:00 | [10]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [18]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ |
2-0
0-0 |
แบมเบอร์ ไบร์ท[3] 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 [17]แอชตัน ยูไนเต็ด |
3-0
0-0 |
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[20] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | [1]บักซ์ตัน เอฟซี |
1-2
1-0 |
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[8] | -1 | |
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 22:00 | [10]ดันเดลา เอฟซี |
0-2
0-0 |
Annagh United[3] | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 [8]Ballyclare Comrades |
2-4
1-2 |
อาดส์ เอฟซี[5] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [11]อินสติตูเต้ เอฟซี |
1-2
1-1 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[2] | - | |
FT 22:00 | [4]Loughgall FC |
3-0
2-0 |
Harland & Wolff Welders[6] | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 4 Atletico Arnoia |
1-1
1-0 |
CD Barco 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 3 CD Diocesano |
3-1
1-0 |
SP Villafranca 2 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 22:00 | 3 AD San Clemente |
0-0
0-0 |
Quintanar Del Rey 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
2-1
1-1 |
เอสดี โซฟาน 5 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | ซีดี เออร์ซาเรีย |
1-0
1-0 |
CD Paracuellos Antamira 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 22:00 | SD Borja |
1-0
0-0 |
Giner Torrero | -0.5 | |
FT 22:00 | Colegios Diocesanos |
0-2
0-1 |
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | - | |
FT 22:00 | Racing Villalbes |
0-1
0-0 |
โอเรนเซ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | CD Victoria |
1-3
1-1 |
ปาเซ เคอี | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | CD Huarte |
0-0
0-0 |
ซีเอซิลบอลเนโร | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | ซีอี เมร์คาดัล |
1-3
1-1 |
UD Poblense | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 [14]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) |
0-0
0-0 |
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[9] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [15]บิยาร์เรอัล(ญ) |
0-2
0-0 |
Colegio Aleman Valencia Womens[12] 2 | +0 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 22:00 | 1 1 เอเวสแฮม |
3-2
2-1 |
Barnstaple Town 1 | -2.25 | |
FT 22:00 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ |
5-1
2-1 |
เฟเวอร์ชาม ทาวน์ | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
2-0
0-0 |
บาร์ตัน โรเวอร์ | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 22:00 | 1 เชฟฟิลด์ เอฟซี |
2-3
2-0 |
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 3 | +0 | |
FT 22:00 | 2 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | สต็อกตันทาวน์ |
3-2
1-1 |
สต็อคบริดจ์ 1 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | 2 โคลชิล ทาวน์ |
3-1
3-0 |
วิสเบค ทาวน์ 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | ลีค ทาวน์ |
3-0
1-0 |
Warrington Rylands 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | Cleethorpes Town |
3-4
1-2 |
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 22:00 | กานา ( ญ ) ยู 20 |
1-0
1-0 |
แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 | - | |
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 22:00 | 4 [29]ตูนิเซีย(N) |
0-0
0-0 |
แอลจีเรีย[32] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 22:00 | [8]เอนด์ราต อาลาส (ญ) |
1-3
0-1 |
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)[4] | +2.5 ▼+2.25 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 4 [2-1]โอซาซูน่า บี |
2-0
1-0 |
UD Mutilve[2-8] 3 | -0.75 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 จิมมา อบา จิฟาร์ |
0-1
0-0 |
Sebeta City 1 | +0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
2-2
0-0 |
SpVg Schonnebeck | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ |
1-1
0-0 |
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | -0.5 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 1 Grazies Union |
5-0
1-0 |
ยูโรปาพอยต์ 2 | -2.25 ▲-2.5 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 1 เลคา |
2-1
0-0 |
เอสพี เอสพินโฮ 2 | -1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 22:00 | 2 Las Rozas U19 |
3-2
1-1 |
Fuenlabrada U19 1 3 | +0.75 | |
FT 22:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) |
0-0
0-0 |
Atletico Madrileno U19 | +0.25 | |
FT 22:00 | บิลเบา(ยู19) |
3-1
2-0 |
Antiguoko KE U19 2 | -2 ▼-1.75 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | 3 บราก้า(ยู 19) |
1-0
0-0 |
กิล วิเซนเต้(ยู 19) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 22:00 | 3 อโมร่า เอฟซี(ยู19) |
2-0
0-0 |
อัลเวอร์ก้า ยู19 4 | +2.5 ▲+2.75 |
|
FT 22:00 | 2 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
1-1
1-0 |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 1 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:00 | 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) |
1-0
0-0 |
อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 4 | -1.25 | |
FT 22:00 | 6 ริโอ อาฟ(ยู 19) |
2-0
1-0 |
ไลซอส(ยู 19) 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) |
1-1
0-0 |
นาซิโอนัล (ยู19) 4 | -2.5 ▼▼▼-1.75 ▲-2 |
|
FT 22:00 | 3 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) |
1-0
1-0 |
ทอนเดล่า (ยู 19) 5 | -0.75 | |
FT 22:00 | 3 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) |
1-2
0-1 |
วิเซล่า (ยู 19) 4 | -1.25 | |
FT 22:00 | 3 เฟยเรนเซ่ (ยู19) |
1-1
1-1 |
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) |
2-2
1-0 |
จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 | +0.5 | |
FT 22:00 | อมารานเต้ (ยู19) |
0-3
0-0 |
วาร์ซิม(ยู19) | +0.5 | |
FT 22:00 | 1 แอตเลติโก้ อาร์คอส(ยู19) |
0-5
0-3 |
ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 22:00 | เฟรียมุนเด้ (ยู19) |
0-5
0-3 |
มารินยาส เอฟซี(ยู19) 1 | +0 | |
FT 22:00 | 2 Academico Viseu U19 |
1-2
1-1 |
เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) 4 | -0.25 | |
FT 22:00 | 1 Sertanense U19 |
6-1
4-1 |
UC Eirense U19 1 | +0 | |
ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติโตโก (Togo Premier Division) | |||||
FT 22:00 | 1 Entente 2 |
0-0
0-0 |
AS Togo-Port 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 22:00 | 1 [17]บาร์เวล |
4-5
0-2 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[14] 3 | -0.5 | |
FT 22:00 | 1 [2]โคลวิลล์ ทาวน์ |
2-0
1-0 |
เรดดิตช์ ยูไนเตด[18] | -1.5 | |
FT 22:00 | [3]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
4-0
2-0 |
นูเนียตัน โบโรห์[21] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 22:00 | [16]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
0-2
0-0 |
บานบุรี ยูไนเต็ด[1] | +0.75 | |
FT 22:00 | [9]Hednesford Town |
2-2
0-0 |
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[12] | -0.5 | |
FT 22:00 | [8]รอยสตัน ทาวน์ |
1-2
0-1 |
รัชเดน ไดมอนด์[6] | -0.25 | |
FT 22:00 | [10]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
0-0
0-0 |
อัลเวเชิร์ช[4] | +0.5 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:00 | 4 คัลดัส |
0-0
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 มอนตาเรเกร |
1-1
0-1 |
ลูซิเทเนีย 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 2 ซานโจเนนเซ่ |
2-0
1-0 |
Pevidem SC | -0.75 ▼-0.5 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:00 | 1 [B-8]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ |
1-0
0-0 |
ซีดี อัลโคยาโน่[B-10] 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 4 1 [B-19]ยูอี แอลลาโกสเตลา |
1-0
1-0 |
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[B-11] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 22:15 | 1 [18]เบียรส์ชอทวิลริค |
0-2
0-2 |
ออสเทนเด้[12] 1 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 22:15 | 2 1 [6]เรอัล โซเซียดาด |
1-3
1-1 |
บียาร์เรอัล[10] 3 | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:15 | [7]โฟรซิโนเน่ |
4-0
3-0 |
สปอล[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | Caravaca CF |
0-1
0-1 |
อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | +0.25 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 2 ASN Nigelec |
2-0
1-0 |
Urana 1 2 | -1 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 22:30 | 1 [16]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
2-2
1-1 |
อูเทร็คท์[5] 3 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 22:30 | 2 [8]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น |
1-1
0-0 |
โรด้า เจซี[7] 4 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 22:30 | 2 [15]ซีดี ทอนเดลา |
0-1
0-0 |
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[10] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 3 [6]ปอร์ติโมเนนเซ่ |
1-1
0-0 |
อารัวก้า[11] 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 22:30 | 5 [5]นาซิอองนาล ดา มาไดร่า |
2-0
1-0 |
ไลซอส[12] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 [ISR D1-11]ฮาโปเอล นาซาเรท |
0-2
0-2 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[ISR D1-14] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร |
2-1
1-0 |
ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 1 CD Torrijos |
3-0
0-0 |
Villacanas 4 | -0.5 | |
FT 22:30 | 2 ซีดี การีนา |
3-0
2-0 |
ซีดี คาเบเซนเซ 1 6 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 22:30 | 4 อูเตโบ เอฟซี |
3-2
1-2 |
Epila CF 4 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:30 | 5 Atzeneta UE |
3-1
2-1 |
บียาร์เรอัล ซี 4 | -0.25 | |
FT 22:30 | Beti Gazte |
1-0
0-0 |
ซีดี บาสโคเนีย | +1 | |
FT 22:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ |
1-1
0-0 |
ลัวเซเตนเซ่ | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | Casalarreina |
1-3
1-0 |
CDFC La Calzada | -1 | |
FT 22:30 | Viveiro CF |
0-3
0-2 |
โพลโวลีน | +0.5 | |
FT 22:30 | Cenicero |
0-0
0-0 |
ฮาโร เดปอร์ติโบ | - | |
FT 22:30 | ซีดี คอแรลลาโน |
0-2
0-0 |
ซีดีเบติ โอนัค | +0.25 | |
FT 22:30 | UD Almansa |
0-1
0-0 |
ยูบี คอนเควนเซ่ | +0 ▲+0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | Societe Omnisports De L'Armee |
1-3
0-0 |
SOL FC Abobo | -0.25 | |
FT 22:30 | บัวเค เอฟซี |
1-2
0-0 |
สปอร์ติ้งเจนัว | - | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 22:30 | [5]รูตินทาวน์ เอฟซี |
4-2
3-1 |
Colwyn Bay[6] | +1 ▲+1.25 |
|
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 2 Royal FC |
1-2
0-0 |
AS Police Ouagadougou 1 | -0.25 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 22:40 | 3 [6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) |
0-1
0-1 |
คาซม่า[3] 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 22:45 | [7]สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
2-1
1-1 |
เคเอส คาสตริโอติ[10] | -0.25 ▲-0.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 22:45 | ปราโต้ |
0-4
0-4 |
Correggese Calcio | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [10]กาลาตาซาราย |
1-1
0-1 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[3] 1 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 2 [6]อลันยาสปอร์ |
1-3
1-2 |
อดาน่า เดมิร์สปอร์[7] 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:59 | 3 [11]กาซ เมตาน เมดิอัส |
1-1
1-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[5] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | [19]บาลิเคซิสปอร์ |
3-4
0-2 |
อัลตินอร์ดู[16] 1 | +0.25 | |
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [11]เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน |
1-4
1-2 |
ปาคซิ เซ[6] | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:59 | [6]Sekhukhune United |
0-0
0-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[8] | +0.25 ▼+0 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 22:59 | [15]RAEC Mons (w) |
1-3
0-0 |
สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)[8] | - | |
FT 22:59 | [2]เควี เมเชเลน(ญ) |
2-3
0-0 |
เกนท์ บี (ญ)[1] | - | |
FT 22:59 | [14]เควีเคไทอ์เนน(ญ) |
0-4
0-0 |
Moldavo Womens[9] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 คอนสตานเซีย |
2-0
1-0 |
CD Serverense 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 6 CE Campos |
1-2
1-1 |
มายอร์ก้า 2 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 4 ซีดี โรด้า |
1-2
1-1 |
ชิลลา ซีเอฟ 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
4-1
0-0 |
ยูดี ลอส กราเลส 2 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 22:59 | 2 AD Hogar Alcarreno |
1-3
1-2 |
ซีดี อิเยร์กาส 3 | +1.25 | |
FT 22:59 | CD Pozoblanco |
3-2
1-0 |
CD Rota | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | ซีเอฟ โนอาห์ |
3-0
2-0 |
ซีดี ช็อกโก | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | Amurrio |
1-3
1-0 |
บาราคแอลโด ซีเอฟ | +0 | |
FT 22:59 | เรเครติโบ อูเอลบา |
1-0
1-0 |
UD Tomares | -2 ▼▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 22:59 | CD Arnedo |
2-2
2-1 |
ซีดี วาเรีย | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | เอฟซี อัสโค |
1-2
0-1 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล | +0.5 ▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 22:59 | CD Don Alvaro |
5-1
2-0 |
อีเอ็มดี อคุยชาล | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส |
1-0
0-0 |
ซีเอ แอนโตเนียโน่ | -0.25 | |
FT 22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ |
3-2
3-1 |
CD Colindres | -1 | |
FT 22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค |
2-1
0-0 |
อูริทาร์รา เคที | -1 | |
FT 22:59 | Atletico Albericia |
1-1
1-0 |
CD Naval | -0.5 | |
FT 22:59 | UDC Txantrea KKE |
4-1
0-0 |
ยูซีดี บูร์ลาเดส | -0.75 | |
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 22:59 | Guinea U20 (W) |
3-1
2-0 |
เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 22:59 | 3 [7]เอฟซี กัว |
1-1
0-0 |
ไฮเดอราบัด[2] 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 22:59 | เจเนอเรชั่น ฟุต |
1-2
0-0 |
Casa Sports Zinguinchor | -0.75 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | [3-12]เยย์ดา |
1-0
0-0 |
เบรีย[3-9] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [5-8]เอลเดนเซ่ |
4-0
2-0 |
CD Marchamalo[5-18] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | 3 [4-18]พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
0-2
0-1 |
คาเซเรโน่[4-5] 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 22:59 | [B-6]Bourg Peronnas U19 |
1-1
0-0 |
โซโชซ์(ยู 19)[B-8] | - | |
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 22:59 | 3 1 Monrovia Black Star |
0-1
0-0 |
AS Douanes de Sikasso | -1 | |
FT 22:59 | 3 เอเอส โปลิศ |
2-1
2-1 |
สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 | +1 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 3 อาซาม เอฟซี |
2-2
1-1 |
มเบยา ซิตี้ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:59 | 4 GD Fontinhas |
0-1
0-1 |
Sertanense FC 6 | -0.25 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 22:59 | 2 GAMTEL |
1-1
0-1 |
Banjul United 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | 1 [B-4]อันดอร์ราซีเอฟ |
2-0
1-0 |
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-6] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | [A-11]เอสดี โลโกรเนส |
0-1
0-0 |
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-14] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 [B-20]เรอัล เบติส 2 |
0-3
0-1 |
เรอัล มาดริด กัสติยา[B-13] 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | 2 2 [A-15]เอซเตรมาดูรา |
2-4
2-3 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์[A-2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 23:05 | [3]ริเยก้า |
1-0
0-0 |
อิสทรา 1961 พูลา[9] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:15 | 1 โฆเว่ เอสปันญอล |
1-1
1-0 |
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:15 | 1 ASC Tidjikja |
0-1
0-0 |
เอฟซี นูอาดิโบ 2 | +0.75 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 23:30 | 3 [10]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
0-2
0-1 |
คราโคเวีย คราคอฟ[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 1 ยูดี ซอน เวริ |
2-2
1-2 |
ซีเอฟโซลเลอร์ 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
0-1
0-0 |
อาลูกัส ซีเอฟ 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League) | |||||
FT 23:30 | 3 1 AS Dakar Sacre Coeur |
0-0
0-0 |
Diambars 2 | +0 | |
FT 23:30 | 3 เอเอสซี จาราฟ |
1-0
1-0 |
พิกินี 2 | -0.5 | |
FT 23:30 | 1 Teunhueth FC |
2-0
0-0 |
ASEC Ndiambour 1 5 | -1.5 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 23:30 | 5 [3-6]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี |
1-0
0-0 |
SD Huesca II[3-17] 3 | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
3-0
2-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 1 | -1.5 | |
เซเนกัล ลีก 2 (Senegal Ligue 2) | |||||
FT 23:30 | 1 Demba Diop |
0-0
0-0 |
Mbour 4 | +0.5 | |
FT 23:30 | 2 Oslo FA |
0-0
0-0 |
Renaissance Dakar 2 | +0 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:45 | เอสดี ดิวส์โต |
0-1
0-0 |
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 19 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]เอฟซี ซูริค |
3-1
1-1 |
เซนต์ กัลเลน[8] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 00:00 | 1 [10]โบโลญญ่า |
0-2
0-1 |
ยูเวนตุส[6] 1 | +0.5 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [6]สเตด โลซาน อูชชี |
2-1
2-0 |
เอฟซี วิล 1900[8] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 5 [6]ฮราเดตส์กราลอเว |
0-1
0-0 |
สปาร์ตาปราก[3] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 00:00 | 4 [7]อโปเอล นิโคเซีย |
1-1
0-1 |
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[1] 1 5 | -0.25 ▼+0 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [11]มอลตาเอฟซี |
2-3
0-2 |
ไซเรนซ์ เอฟซี[5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 1 1 ฮอสปิตาเลย์ |
3-0
1-0 |
ยูอี ฟิกูเรส 5 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 ซานแอนดรู |
0-1
0-0 |
เอฟซี วิลาฟรานกา 2 | +0 | |
FT 00:00 | ซีดี คารินเยนา |
2-3
1-2 |
CD Caspe | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
0-2
0-0 |
Atletico Porcuna CF | +0 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 00:00 | 2 [B-11]Luqa St. Andrews |
1-1
0-1 |
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี[B-10] 5 | +0 | |
FT 00:00 | [B-9]เซนต์ แอนดรู |
2-0
2-0 |
เครนดิ[B-5] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]เรอัล เอวิเลส |
2-2
1-0 |
Bergantinos CF[8] 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 5 [2-15]ซีดี อาร์ดรอย |
0-0
0-0 |
เอดี ซานฮวน[2-10] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [7]ยูเนี่ยน แลงเกรโอ |
1-0
0-0 |
มอสโตเรส[10] 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 4 [2-16]นาซาร่า |
0-0
0-0 |
บูร์โกส เปอเมซาส[2-11] 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 00:00 | 2 [C-9]มาริกนาเน่ จีเนค |
1-1
0-1 |
Martigues[C-7] 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | [C-3]Aubagne |
2-1
0-0 |
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล[C-6] | - | |
FT 00:00 | [C-5]ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ |
1-2
1-0 |
โอลิมปิก ลียง 2[C-4] | -0.5 | |
FT 00:00 | [D-14]โคโลเมียร์ส |
1-1
0-0 |
มง-เดอ-มาร์ซ็อง[D-16] | - | |
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 00:00 | 2 1 บาโยนเน่ |
1-1
0-0 |
จีเน็ต แองเล็ต 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 00:00 | 3 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) |
3-0
2-0 |
Real Aviles CF U19 1 2 | -0.75 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 00:00 | WAA Banjul |
2-0
1-0 |
Samger FC | - | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 00:00 | 3 เรอัลสปอร์ต คลับ |
0-2
0-1 |
UD Santarem 3 | -1 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 00:15 | 5 [7]ลาส พัลมาส |
0-1
0-1 |
เออิบาร์[2] 6 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 00:15 | 1 [1]เดอะ นิว เซนต์ส |
3-2
2-1 |
เพนนี่บอนท์เอฟซี[4] 1 | -2 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 00:15 | 4 [15]เอ็มซีโอ อุจดา |
1-2
1-1 |
เอฟยูเอส ราบัท[12] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:30 | 2 [17]ซูลเต้ วาเรเกม |
3-2
0-1 |
เมเชเลน[8] 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:30 | 5 [1]แซงต์ กิลลุส |
3-2
0-2 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[13] 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [11]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
3-2
0-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 [7]บาร์เซโลน่า |
3-2
2-0 |
เอลเช่[16] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 2 [10]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
2-1
1-0 |
พีเออี อโตรมิตอส[13] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 [16]ลีดส์ ยูไนเต็ด |
1-4
0-3 |
อาร์เซน่อล[4] 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 00:30 | 6 1 Thaon |
3-3
2-1 |
บิวแวร์ส 1 1 | +0.25 | |
FT 00:30 | [FRA D1-11]ลีลล์ |
3-1
3-0 |
เอเจ โอแซร์[FRA D2-3] | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 00:30 | 1 [FRA D2-11]เกววีลย์ อูแอส |
1-1
0-1 |
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[FRA D3-5] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 00:30 | 2 แคนเนส เอเอส |
1-1
0-0 |
ดิฌง 4 | +1.25 ▼+1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 1 AD Cartaya |
0-1
0-0 |
ลูเซน่า 3 | +0.5 | |
FT 00:30 | 4 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
2-4
1-2 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2 | +1.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:30 | 3 [2-6]เอสดี เกอร์นิกา |
3-1
2-0 |
ยูดี โลโกรนเยส บี[2-12] 1 4 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 00:30 | 4 [1]เดสเซล สปอร์ต |
2-2
2-1 |
แอฟเซ ลีแอช[3] 1 | +0 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 00:30 | 2 มอนส์คัลปีเอสซี |
3-0
2-0 |
คอลเลจ 1975 เอฟซี 1 | -1.25 ▲▲▲-2 ▼-1.75 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 00:45 | [17]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
2-2
0-2 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม[5] | +0.5 ▼▼+0 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [ISR D1-6]ฮาโปเอล ฮาเดร่า |
6-1
3-0 |
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[ISR D3N-7] 1 | -1.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 3 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
1-0
0-0 |
ซีดี พราวิอาโน 1 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | CD Olimpic Xativa |
3-1
0-0 |
Castellon B | -0.5 | |
FT 01:00 | 4 ลีพิโด เดอ บัวซาส |
3-1
2-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [4]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) |
2-0
0-0 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[5] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | ES Bafing |
2-0
0-0 |
ยูเอสซี บัสซาม | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division) | |||||
FT 01:00 | 3 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา |
0-0
0-0 |
AS Korofina 2 | +1 ▼+0.75 |
|
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 01:00 | 3 สเตรด บอร์เดไลส์ |
2-1
2-1 |
Lege-Cap-Ferret | -1 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 3 Estanciano SE (W) |
1-0
1-0 |
Rosario SE (W) 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 01:00 | Moreninhas |
4-1
2-1 |
SE Pontaporanense | +0 ▲▲+0.5 ▼▼▼-0.25 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 01:00 | 4 [A-7]เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล |
2-1
1-1 |
กาลาฮอร์รา[A-12] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 01:15 | 2 1 [9]เคป ทาวน์ ซิตี้ |
2-1
0-1 |
โมโรคา สวอลโลส์[14] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 3 [6]ราปิด บูคาเรสต์ |
1-1
1-0 |
โบโตซานี่[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:30 | 3 [4]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
1-0
1-0 |
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[5] 2 | -1 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:30 | 3 [ISR D1-7]ฮาโปเอล เทล อาวีฟ |
1-3
1-1 |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[ISR D2-6] 3 | -0.75 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 02:00 | 2 [4]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
5-0
0-0 |
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 2 [14]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
4-2
2-1 |
โกรนิงเก้น[12] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [6]อาแซด อัลค์มาร์ |
4-1
1-1 |
วิลเลม 2[13] 1 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 02:00 | 5 [20]ดอร์เดรชท์ |
1-1
0-0 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[2] 1 1 | +1.5 | |
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2) | |||||
FT 02:00 | 4 [9]MCB Oued Sly |
2-0
0-0 |
ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์[8] 3 | -1 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
0-2
0-1 |
รูเปล บูม[11] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 02:00 | [2]Patro Eisden |
1-1
0-1 |
เควีเค ไทอ์เนน[10] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 02:00 | [14]La Louviere Centre |
0-2
0-1 |
KFC Mandel United[15] | - | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 1 Tocantinopolis |
4-1
1-0 |
พัลมาส 2 | -1.5 | |
FT 02:00 | 5 อูเบอราบา |
3-2
0-2 |
Varginha EC 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 3B Sport AM (W) |
3-0
1-0 |
JC Futebol Clube (W) | -1.5 ▲▲▲ ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
Brazil Campeonato Tocantinense (Brazil Campeonato Tocantinense) | |||||
FT 02:00 | อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี |
2-1
1-0 |
Nova Conquista/TO | - | |
Cancel 02:00 | CRE Tocantins (GO) |
|
กูรูปิ | -1.5 | |
FT 02:00 | 1 Capital TO |
1-3
0-1 |
Araguacema TO 1 | +1.25 | |
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League) | |||||
FT 02:10 | 2 Sporting Club Tel Aviv |
0-0
0-0 |
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3 | +0 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 02:30 | 2 [3]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
1-1
1-0 |
ชาลเก้ 04[4] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 02:30 | 2 [10]ลูเซิร์น |
0-2
0-1 |
เซอร์เวตต์[5] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 02:30 | [ENG Conf-7]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
2-1
2-1 |
อัลทริงแคม[ENG Conf-12] 1 | -0.5 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 02:30 | [3]เฟร์ ราเบท |
1-0
0-0 |
SCCM Chabab Mohamedia[8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:45 | 3 [5]เคเอเอ เกนท์ |
2-1
1-0 |
แซงต์ ทรุยด็อง[14] 1 | -1.25 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 4 1 [19]กาญารี่ |
0-4
0-2 |
อูดิเนเซ่[14] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 02:45 | 2 [3]KMSK Deinze |
2-2
0-2 |
มูสครอน เปรูเวลซ์[5] | -0.5 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 03:00 | [18]พีอีซี ซโวลล์ |
1-3
0-2 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[4] | +0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 3 [2]เซบีย่า |
2-1
1-1 |
แอตเลติโก้ มาดริด[5] 1 | +0 | |
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 03:00 | [FRA D1-3]แรนส์ |
1-0
1-0 |
ลอริยองต์[FRA D1-19] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 03:00 | 2 [ARG B MRGB-6]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส |
1-1
1-1 |
ซาคาชิสพาส[ARG B MRGB-3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:00 | 1 Social Atletico Television |
0-0
0-0 |
Compania General | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 1 Estrella de Berisso |
0-0
0-0 |
Colon Chivilcoy 2 | +0 | |
FT 03:00 | 2 Alumni Los Hornos |
1-0
0-0 |
Club Deportivo Zoe 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 2 CA Bartolome Mitre |
0-2
0-2 |
Victoria Curuzu 2 | -0.25 | |
FT 03:00 | 1 Fundacion Amigos |
1-1
0-0 |
Independiente Calle Larga 4 | +0 ▲-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 3 อินเทล พาจา |
0-0
0-0 |
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 03:00 | 1 1 Paissandu FC |
2-0
1-0 |
Avante 2 5 | -1.75 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:15 | 1 Estudiantes de Resistencia |
0-0
0-0 |
Sol de America de Formosa | +0 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:30 | 1 1 [8]กิล วิเซนเต้ |
0-3
0-0 |
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[1] 1 5 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 03:30 | 3 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) |
1-0
0-0 |
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 2 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:30 | Deportivo Malvinas |
2-0
0-0 |
Sportivo Baradero | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 03:30 | 2 General Paz Junlors |
1-1
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 03:40 | 5 1 CA Belgrano Parana |
2-1
0-1 |
Club Arsenal de Viale 3 | -0.5 | |
FT 04:00 | 4 Primero de Mayo |
2-1
2-0 |
Club 8 de Diciembre 1 | -0.25 | |
FT 04:00 | CA Colon Junior |
1-0
0-0 |
CA Penaflor 1 | +0 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 04:00 | CD Provincial Ranco |
0-1
0-0 |
ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina) | |||||
FT 04:00 | 2 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) |
3-2
2-0 |
CD FAS (w) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 04:10 | 1 กูเทียเรส |
1-0
0-0 |
อัลเวียร์ 1 | -0.25 | |
FT 05:00 | Argentina Quilmes Rafaela |
2-0
2-0 |
Puerto San Martin Futbol | +0 | |
FT 05:00 | 1 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา |
0-2
0-1 |
แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ 1 | -0.5 | |
จีเอฟเอ ลีก เฟิสต์ ดิวิชัน (Gambia GFA League) | |||||
FT 05:00 | Marimoo |
0-1
0-1 |
Gambia Ports Authority | +0.25 ▼+0 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 05:00 | 1 Belgrano (W) |
5-4
3-1 |
CA Claypole (W) | -2.25 ▲-2.5 |
|
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 05:10 | 4 Atletico San Pedro |
0-1
0-1 |
อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 4 | +0 ▲-0.25 |
|
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor) | |||||
FT 05:30 | 4 1 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล |
3-3
0-0 |
เอสวีคาราเวล 2 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:00 | 2 1 Atletico Carcarana |
2-2
0-1 |
เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 4 | +0.25 | |
FT 06:00 | 1 ซาร์เมียนโต ลีโอเนส |
2-1
1-0 |
CA Las Palmas 3 | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |