ราคาบอล.cc








ผลบอล 20 ธันวาคม 2564ผลบอล 19 ธันวาคม 2564ผลบอล 18 ธันวาคม 2564ผลบอล 17 ธันวาคม 2564ผลบอล 16 ธันวาคม 2564ผลบอล 15 ธันวาคม 2564ผลบอล 14 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 4 ราซิ่ง คลับอรูบา 2-1
1-0
เอสวี ลา ฟาม่า 3 -1.75
-2
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:30 2 Club Sportivo 9 de Julio 1-2
0-1
DYC Union Oncativo 2 +0
Japan Universit y Championship (Japan Universit y Championship)
FT 08:30 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1-1
0-0
Hannan University 1 -0.5
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 10:05 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2-2
2-1
ไทเกรส(ญ) 2 +0.5
+0.75
+0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [17]เอฟซี คาริยา 0-4
0-2
Criacao Shinjuku 1 -0.25
FT 11:00 [16]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 3-2
3-0
FC Ise-shima -
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 11:00 1 Nadroga FC 1-2
0-1
Navua FC 4 -0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [4]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-1
0-0
Omiya Ardija (W)[7] -0.75
Japan Universit y Championship (Japan Universit y Championship)
FT 11:30 1 มหาวิทยาลัยเมจิ 0-3
0-2
มหาวิทยาลัยโคมาซาวา 2 +0
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 13:00 [3]Kaohsiung Sunny Bank (W) 1-0
0-0
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -2.25
-2.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 13:05 2 [3]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2-0
0-0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[7] 3 +0
+0.25
+0
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 13:05 1 [10]บริสแบน โรว์(ญ) 2-3
0-1
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[1] 2 +1.25
+1
FT 13:05 2 [3]เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 3-1
2-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[6] 2 -1.5
-1.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 2 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 3-0
3-0
Student Union FC 2 -3.75
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 13:15 1 Royal Rangers FC 2-0
2-0
Garhwal FC 3 +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 13:30 [6]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1-4
0-2
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[1] 1 +1.75
+1.5
FT 13:30 1 [2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 2-0
1-0
เสฉวน[3] 1 -0.75
-0.5
-1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:45 1 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 0-3
0-1
Hapoel Haifa Robbie U19 3 +1.25
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 13:45 2 Young Physiques Union 2-0
1-0
Muvanlai Athletics 2 +0.5
+0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 1 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 1-0
0-0
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] 1 -0.5

+1
FT 14:00 2 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 1-2
0-2
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 3 -0.25
-0.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:00 3 [HK PR-1]เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3-1
0-0
คิดชี[HK PR-2] 4 +1.25
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 1 Chyasal Youth Club 0-1
0-1
Jawalakhel Youth Club 2 +0
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 14:30 2 [2]ต้าเหลียน อาเออร์บิน(N) 1-2
0-2
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี[4] 1 -0.25
-0.75
-0.25
FT 14:30 [6]เทียนจิน เทนด้า(N) 1-2
0-1
คิงดัว หวางยัง[5] 4 -1
-1.5

-0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
Pend 15:00 CR Temouchent U21
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) -
Pend 15:00 IB Lakhdaria U21
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) -
FT 15:00 3 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 2-1
2-0
เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 1 -0.75
-0.5
FT 15:00 3 ES Ben Aknoun U21 3-2
1-1
WA Boufarik U21 2 -1.5
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
Pend 15:00 AR Guelma (W)
เอฟซี เบจายา(ญ) +1.25

+0.25
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
FT 15:00 [5]Hang Yuan FC (W) 0-2
0-2
Taichung Blue Whale (W)[2] +2
+1.75
FT 15:00 [4]Taipei Xiongzan (W) 0-2
0-1
ฮัวเหลียน (ญ)[1] -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 15:15 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1-0
0-0
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) -0.5
FT 15:15 1 USM Khenchela U21 2-0
1-0
MO Constantine U21 2 -1
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 Bangalore Eagles 0-1
0-1
Kickstart Karnataka FC 2 +1.25
+1
Nepal super (Nepal super)
FT 15:15 1 มานังมาร์ซยังดิ คลับ 3-1
1-1
Nepal Police Club 2 -0.75
-1
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 15:25 3 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2-1
2-0
US Chaouia U21 1 -0.75
FT 15:25 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1-1
1-0
ซีเอ บัตนา (ยู21) 2 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 2 Hapoel Umm al-Fahm U19 2-1
0-0
Ihud Bnei Baqa U19 1 +0
FT 15:30 1 Football Club Nave Yosef U19 3-1
0-0
Hapoel Iksal Imad U19 2 -0.75
-1
-0.75
FT 15:30 2 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 4-0
2-0
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 4 -1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 ทวีวัฒนา 4-0
2-0
Singha GB Kanchanaburi 1 +1.5
+1.25
FT 15:30 1 Inter Bangkok 0-0
0-0
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 +0
FT 15:30 1 เกาะกวาง 4-0
2-0
ACDC FC 1 -0.75
FT 15:30 2 Phram Bangkok FC 1-0
0-0
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 3 +0
+0.25
FT 15:30 3 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ศรีสะเกษ เอฟซี 1 +0
FT 15:30 4 ทหารบก เอฟซี 1-0
0-0
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ +0.75
FT 15:30 3 สกลนคร เอฟซี 0-2
0-1
เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 +0.5
FT 15:30 6 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 1-0
1-0
นครศรี ยูไนเต็ด 1 2 +0
FT 15:30 1 กำแพงเพชร 0-2
0-1
อุตรดิตถ์ 5 -0.25
FT 15:30 5 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 1-0
1-0
สมุทรสงคราม เอฟซี 3 -0.5
FT 15:30 1 Nakhonratchasima United FC 4-1
2-0
Udon United 2 -1.25
-1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:45 4 1 [5]เมลเบิร์น ซิตี้ 2-2
0-1
เมลเบิร์น วิคตอรี่[3] -0.75
-1
-0.75
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
FT 15:45 1 เนโรกา เอฟซี 0-1
0-1
Ganggam SC 2 -1.75
-1.5
Turkey Bayanlar 1. Ligi (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
FT 16:00 1 Ilkadim Belediyesi Yabancilar (w) 1-1
1-1
Dudullu SK (W) 2 +1
+1.25
FT 16:00 2 1207 Antalyaspor (W) 1-0
0-0
คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ)[TUR WD1-8] +0
FT 16:00 อาเหม็ดสปอร์(ญ) 2-1
0-0
Hatayspor (W) -
FT 16:00 Yabancilar (w) 1-1
1-1
Dudulluspor (W) -
FT 16:00 Altay SK Izmir (W) 2-5
0-0
Fatih Vatan Spor (w) -
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 2-0
0-0
HB Chelghoum Laid U21 2 -0.5
-0.75
FT 16:00 1 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1-1
0-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2 -1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 4 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2-1
0-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 -0.75
FT 16:00 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 2-1
1-1
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 3 -2.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 2 อลันยาสปอร์(ยู 19) 1-0
0-0
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1 -0.25
FT 16:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 5-1
2-0
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 -1.75
FT 16:00 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-0
0-0
อันคารากูคู(ยู19) 2 -0.5
-0.25
FT 16:00 1 คอนยาสปอร์(ยู19) 3-0
1-0
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 1 +0
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
Pend 16:00 CFFA
JFC Toliara -1
India Delhi Senior Division (India Delhi Senior Division)
FT 16:00 1 Sudeva Moonlight FC 1-0
0-0
Rangers SC 1 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:30 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 0-1
0-0
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1 -0.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:30 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 2-2
1-1
อโตรมิโตส (ยู 19) 3 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 2 เอฟซี ฮาก้า 0-3
0-1
อิลเวส แทมเปเร่ 1 +0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 2 1 [16]เลชเช่(ยู20) 2-1
2-0
อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)[5] 2 +0.25
+0.5
FT 17:00 3 [2]โตริโน่(เยาวชน) 2-0
0-0
โบโลญญ่า(เยาวชน)[17] 3 -0.75
-1
Turkey Bayanlar 1. Ligi (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
FT 17:00 1 [TUR WD1-12]ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 12-0
3-0
กิเรคเบอร์นู (ญ)[TUR WD1-7] -1.5
-1.75
FT 17:00 2 [TUR WD1-9]โคเจลี บายัน (ญ) 0-4
0-1
อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)[TUR WD1-4] 4 +1.5
FT 17:00 Fatih Karagumruk (W) 3-2
3-0
Rizespor (W) -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 17:00 3 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-1
0-0
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 3 -1.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 17:00 [45]อียิปต์(N) 0-0
0-0
กาตาร์[51] 1 +0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 Montenegro U23 (W) 1-0
1-0
Bosnia-Herzegovina U23 (W) 1 +0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [9]Fortuna Koln U17
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)[6] -
FT 17:00 [S-3]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 2-0
0-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[S-10] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 3 [17]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 3-2
2-1
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)[5] 2 +0.75
+1
+0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 4 [16]ซาริเยอร์ 1-2
1-1
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[3] 3 +0.25
+0
FT 17:00 4 [6]โบดรุมสปอร์ 1-1
0-0
นีเด อนาโดลู เอฟเค[20] 3 -1.25
-2
FT 17:00 1 [19]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-5
0-3
ซาคาร์ยาสปอร์[1] 1 +1.75
+2
FT 17:00 4 [LB-17]Bursa Niluferspor AS 0-2
0-1
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[LB-8] 1 2 -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 1 [C-16]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 3-1
0-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 2 -1.5
FT 17:00 [B-18]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 0-1
0-0
76 Igdir Belediye spor[B-4] 2 +0.75
FT 17:00 [C-6]Karaman Belediyesi Spor 1-2
0-0
ออฟสปอร์[C-8] +0
FT 17:00 3 [C-15]โมด้าเฟน สปอร์ 1-1
0-1
Celspor[C-5] 3 +0.75
+0.5
FT 17:00 3 [2]Utkoi 0-2
0-1
บัทมาน เปโทรลสปอร์[1] 2 -0.25
FT 17:00 [14]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-0
0-0
Kahta 02 Spor[16] +0
-0.25
+0
FT 17:00 1 [10]Bergama Belediyespor 2-2
1-1
Nevsehirspor Genclik[3] 1 +0.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 17:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 3-0
2-0
HNK Sibenik U19 1 -2
Greece U19 (Greece U19)
FT 17:00 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2-2
1-0
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 3 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 1 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 3-2
2-0
Acodetti CF U19 1 5 -0.5
-0.25
ฟุตบอลหญิง แอลจีเรีย (Algeria Womens League)
FT 17:00 AS Intissar Oran (W) 0-8
0-5
Afak Relizane(W) 1 +5.25
Pend 17:00 JF Khroub(W)
เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) -
FT 17:00 1 ASE Alger Centre (W) 1-1
1-1
AS Surete Nationale Women 1 3 +0
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 17:00 [B-7]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-1
0-0
สเปเซีย(เยาวชน)[B-5] +0.25
+0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 เคชล่าเอฟเค 2 3-1
1-1
ซีร่า เอฟเค 2 1 -
FT 17:00 ตูราน โตวูซ 4-2
2-1
ซาเบล 2 -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 4 [20]คาซิมปาซ่า 1-3
1-0
ชีวาสสปอร์[7] 2 +0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 3 [14]เคซิโอเรนกูคู 3-3
0-1
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[2] 3 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:30 MCB Oued Sly U21 1-1
1-0
USMM Hadjout U21 2 -1.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:30 4 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 3-0
0-0
MS Ironi Ashdod U19 2 -1.5
-1.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 1 [12]เออิบาร์ (ญ) 2-3
2-2
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] +1.25
+1
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 17:30 1 Standard Perpetual MLFA (W) 0-4
0-1
ซิติเซ่น เอเอ (ญ) +2
+1.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 17:35 2 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 0-1
0-1
SKAF Khemis Miliana U21 1 -0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 4 [5]ซีดี มาฟรา 2-2
1-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17] 1 7 -0.25
-0.5
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 18:00 [E-11]เอ็มโอ เบไจอา 4-0
3-0
ซีเอ บัตน่า[E-6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 18:00 [1]อาร์ซี คูบา 1-0
0-0
เอเอสเอ็ม ออราน[12] -0.25
-0.75
FT 18:00 [14]SC Ain Defla 0-0
0-0
El Bayadh[2] +0.25
+1
+0.75
FT 18:00 [E-7]IRB Ouargla 1-2
0-0
JS Bordj Menaiel[E-1] -
FT 18:00 [E-4]Hanshely 3-0
1-0
เอ็มโอ คอนสแตนติน[E-14] -0.75
FT 18:00 [13]JSM Tiaret 0-1
0-0
จีซี มาสคาร่า[3] -0.25
-0.5
FT 18:00 2 [E-8]Hamra Annaba 0-0
0-0
NRB Teleghma[E-3] 1 -0.25
FT 18:00 3 [5]ES Ben Aknoun 3-1
1-0
ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค[10] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 18:00 4 [4]CRB Temouchent 2-1
1-1
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[15] 4 -0.75
-1
FT 18:00 [6]เอ็มซี ไซดาร์ 1-0
0-0
SKAF Khemis Melina[16] -0.75
-1
FT 18:00 [E-13]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 2-3
1-3
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[E-2] -0.25
+0
FT 18:00 [E-16]IRB Lakhdaria 1-2
1-0
เจเอสเอ็ม เบอจายา[E-9] -0.5
-0.25
FT 18:00 [7]CRB Ain Ouessara 2-0
1-0
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[11] -0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 ซีดี มานาคอร์ 0-2
0-1
ซีดี บินิสซาเลม 5 -0.75
-1
FT 18:00 เซบีย่า ซี 2-0
1-0
โคนิล ซีเอฟ -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ) 4-0
1-0
ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)[16] 2 -6.5
-7
FT 18:00 [3]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 6-1
3-1
เรอัล เบติส ( ญ )[11] 3 -1.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 18:00 3 ฉะเชิงเทราเอฟซี 3-0
1-0
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 2 3 -1.75
-1.5
FT 18:00 สระบุรี เอฟซี 1-0
0-0
อ่างทอง เอฟซี 1 -0.5
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 1 1 Nkwazi 1-0
1-0
Kansanshi Dynamos 1 -0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 18:00 2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1-0
1-0
โคเลอไรน์(สำรอง) 1 -1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 18:00 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ)
CDEF Logrono II (W) -1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 4 CD Maspalomas U19 3-4
2-2
Arucas CF U19 2 -0.5
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 18:00 1 วูฟูไทโป(ญ) 3-2
2-1
แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) +0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 3 1 [6]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-1
0-0
ริโอ อาฟ(ยู 23)[2] 4 +0.25
+0
FT 18:00 3 [3]ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-2
1-0
Vizela U23[5] 5 -0.25
-0.75
-0.5
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 1 ทรี สตาร์ 0-0
0-0
นิว โร้ดทีม 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 18:00 1 [B-3]โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 3-1
2-0
อัสโคลี่(เยาวชน)[B-9] 1 1 -0.5
-0.75
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 5 แอนาเดีย 0-1
0-1
เอฟซี เฟลเกยราส 1 +0.25
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 18:05 1 [E-5]เอเอส เอน เอ็มลิล่า 0-2
0-1
เจเอสเอ็ม สกิกดา[E-12] -1
FT 18:10 5 [E-15]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1-0
1-0
US Chaouia[E-10] 2 +0
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 18:10 Alpha FC 0-3
0-3
Sunrise FC 3 +0.5
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:10 3 1 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 0-1
0-1
CD La Oliva U19 1 3 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 ADO Den Haag U21 5-0
3-0
FC Den Bosch U21 2 -1.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 1 1 Aurrera Ondarroa 1-0
1-0
Anaitasuna 1 5 +0.5
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 18:30 5 [11]ปิแอส กลิวิส 1-1
1-0
สตอล เมียเลช[8] 4 -0.5
-0.25
-0.75
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
FT 18:30 2 [2]หวูฮั่น ซอลล์(N) 1-1
0-0
เหอหนาน เจี้ยนเย้[7] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 18:30 2 [1]เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 4-1
1-0
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์[8] 2 -1.5

-2.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 1 [4]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 2-3
1-1
ซูโจว ดองวู[5] 1 +0

+1.75
+2
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ)
FT 18:30 Shabab Al Ghazieh 0-3
0-2
อัล-อันซาร์(เลบานอน)[LBN D1-4] -
FT 18:30 AL Nabi Sheet 2-2
1-0
Al Bourj[LBN D1-5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 18:30 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
CD Vera +0.75
+0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:30 3 SC Haifa Robi Shapira U19 1-3
1-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 1 +0.25
+0.5
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 18:30 Pomigliano (W) 1-3
0-1
AS Roma (W) -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:30 1 วาลาโดลิด(ยู 19) 3-0
1-0
Trival Valderas U19 3 -2.5
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 18:30 4 อาบาฮานี 3-0
0-0
พสุนธรา คิงส์ 1 +0.5
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 4 Five FC 1-1
0-0
USCAFOOT 1 3 -0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 18:55 3 [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0
0-0
โคลูบารา[11] 3 -2.75
-3.25
-3.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 5 [13]อัล-ทอคบาห์ 1-0
0-0
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[6] 2 +1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-3
0-1
คูพีเอส +1.5
+2
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:00 2 [14]โบแร็ค คาแค็ก 1-1
0-0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[4] 2 3 +0.5
+0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 19:00 1 [5]เฮชเอ็นเคกอริก้า 2-3
1-1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค[7] 4 -0.5
-1
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 19:00 2 [3]เรนาเต้ เอซี 1-0
0-0
เฟอรัลพิซาโล[4] 4 -0.25
+0
-0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:00 3 [1]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1-0
0-0
เจเอส ซาอัวร่า[5] 1 -1
-0.5
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 19:00 3 จาเบิลช 2-2
1-0
อัล ฟูโตวา 2 -0.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 2 [8]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-3
0-1
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[1] 1 +1.25
+1
+0.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 [12]เอซี มิลาน(เยาวชน) 4-2
3-1
เปสคารา(เยาวชน)[18] 1 3 -1
-1.25
Turkey Bayanlar 1. Ligi (Turkey Bayanlar 1. Ligi)
FT 19:00 เบซิคตัส(ญ) 2-1
2-1
Fenerbahce SK (W) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 2 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 3-3
1-0
โคโซโว ยู 21 2 -1
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-7]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 0-1
0-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)[S-14] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [18]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-2
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[2] 2 +1.75
+1.5
FT 19:00 1 [9]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-2
1-2
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[15] 3 -0.75
-0.5
-0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 2 [8]โซฟาพาก้าเอฟซี 1-1
0-1
พอสต้า เรนเจอร์[9] 1 +0
FT 19:00 1 [10]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 2-0
2-0
Vihiga Bullets[18] 1 -1.25
-1
FT 19:00 1 [3]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2-1
1-1
กอร์ มาเฮีย[1] 1 +0
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 3 Arba Minch 1-1
1-0
อดามา ซิตี้ 3 -0.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 1 Nyanza FC 0-2
0-2
Rwamagana City 1 -1.25
FT 19:00 2 UR FC 0-1
0-0
United Stars 2 -1.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 1 เอสซี วิลล่า 1-1
0-0
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 1 +1
+1.25
FT 19:00 Arua Hill SC 2-1
1-1
defense forces -0.25
FT 19:00 Vipers 1-0
0-0
โทโร ยูไนเต็ด -2.5
-2.75
FT 19:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 3-1
1-1
Busoga United -1
-1.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 19:00 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-0
1-0
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 -1.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 19:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 3-0
0-0
ปาส ลาเมีย(ยู19) -1.75
-1.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 0-0
0-0
Mensajero U19 1 -2.75
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 2 Rambura (w) 0-2
0-1
AS Kigali Women 1 +3.75
+4.25

+2.75
FT 19:00 2 Freedom (W) 2-1
2-1
ES Mutunda Women +0
FT 19:00 Kamonyi FC (w) 1-0
1-0
Bugesera (w) -1.5
-1.25
Kenya Super League (Kenya Super League)
Pend 19:00 SS Assad
Coastal Heroes +0.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 [2]อัล-ไคซูมาห์ 3-0
0-0
Al-Rayyan[8] -
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:15 2 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 2-1
0-0
กรานาดา (ยู 19) 3 +1.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:20 2 [4]Al Najma(KSA) 4-0
3-0
Al Nairyah[11] 4 -0.75
-0.5
FT 19:20 [10]อัล-ทักดอม 3-3
0-0
Arar FC[14] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 3 [8]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-2
0-0
ไฮน์เดนเฮลม์[4] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 19:30 1 [17]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-3
1-2
เนิร์นแบร์ก[3] 2 +0
+0.25
FT 19:30 3 [18]อิงโกลสตัดท์ 3-0
2-0
ดินาโม เดรสเดน[11] 1 +0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
Postp 19:30 [6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[13] -0.75
-1
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
Postp 19:30 [20]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[24] -0.25
-0.5
FT 19:30 4 [8]มิดเดิลสโบรห์ 1-0
0-0
บอร์นมัธ เอเอฟซี[2] 2 +0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 19:30 [3]ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-0
1-0
โอลิมปิก เมเดีย[4] 2 -1
-0.75
FT 19:30 [17]ดับบิวเอ ทเลมเซน 2-2
0-0
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[10] -0.75
-0.5
-0.75
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:30 Apolonia Fier 3-0
1-0
ลุชเนีย เคเอส 3 -0.5
-0.75
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 19:30 3 [5]คาร์มิโอทิสซ่า 2-1
1-0
Xylotympou[9] 6 -1
FT 19:30 [14]Agia Napa 1-2
0-1
โอโมเนีย อราดิปปู[16] -0.25
-0.75
FT 19:30 2 [2]เอร์มิส อราดิปปู 1-1
0-0
Ahironas Liopetriou[10] 8 -1
-1.5
-1.25
FT 19:30 [6]Onisilos Sotiras 0-1
0-1
อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย[12] -0.5
-1
-0.75
FT 19:30 [1]อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-2
0-0
Akritas Chloraka[7] -1.25
FT 19:30 1 [15]Asil Lysi 2-2
1-1
Omonia 29is Maiou[13] 4 -0.5
FT 19:30 1 [8]Olympiada Lympion 0-3
0-1
โอแทลลอส อเทียนัว[11] 1 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [7]ฮอตเทิร์น 0-2
0-0
Al-Trgee[3] -
FT 19:30 [5]Al-Jndal 1-1
0-0
Afief[12] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 19:30 3 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 2-1
2-0
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1 -0.25
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
FT 19:30 2 [118]ไทย 2-0
2-0
สิงคโปร์[160] 2 -0.75
-1
-0.5
FT 19:30 2 [148]เมียนมาร์ 2-3
0-3
ฟิลิปปินส์[126] 2 +1.25
+1.5
+1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 3 El Alominiom 3-0
2-0
Telefonat Beni Suef 1 -1
FT 19:30 1 ไฟยุม 1-0
0-0
Qena SC 2 -0.75
FT 19:30 2 El Alameen 2-2
0-0
อัล มินยา 2 +0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 1 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-0
0-0
Maccabi Isfiya 5 -0.5
-0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 19:30 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 5-0
3-0
UD La Cruz Villanovense U19 -1.75
-2
ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก หญิง (Hong Kong Women Premier League)
FT 19:30 คิตฉี(ญ) 2-0
1-0
ชาทิน(ญ) -1.25
-1.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:40 4 [7]อาห์ลี อัล ฟูจารัช 3-2
0-1
Gulf Heroes FC[11] 3 -0.75
-1
FT 19:40 1 [14]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-2
0-0
ดูบา อัลฮัสซัน[4] 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 19:40 3 [2]ดิบา ฟูไจรัช 6-0
2-0
Al-Jazira Al-Hamra[12] 2 -2
-2.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:40 2 1 Gasabo United 0-1
0-0
Garhwal Heroes FC +0.5
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 19:45 2 AS Panazol 1-1
1-1
วิเทร 3 +0.75
FT 19:45 1 [FRA D2-2]ตูลูส 4-1
2-1
นีมส์[FRA D2-10] 1 -0.5
-1
-0.75
FT 19:45 5 [FRA D1-17]ทรัวส์ 1-1
1-0
น็องซี่[FRA D2-20] 3 5 -0.75
-0.25
FT 19:45 1 Sarre Union 0-1
0-1
แวร์กซายส์ 78 4 +0.5
+0.75
+0.5
FT 19:45 3 Hauts Lyonnais 1-3
0-3
บาสเตีย 1 +1.25
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 3 [14]อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-0
0-0
Olympiakos Piraeus B[3] 1 +1
+0.75
FT 19:45 4 [S-8]Panathinaikos B 0-2
0-0
คิสสามิกอส[S-10] 4 -0.25
-0.5
-0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:45 3 [1]อัล อันซาร์ 3-2
2-1
Al-Zlfe[9] 6 -0.75
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:45 1 Muhanga 2-0
1-0
Aspor FC 1 -1
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 20:00 [1]แทร็บซอนสปอร์ 2-0
2-0
ฮาเตย์สปอร์[3] -0.5
-0.75
FT 20:00 5 [2]คอนยาสปอร์ 1-0
0-0
อันตัลยาสปอร์[14] 2 -0.5
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 20:00 1 [4]ราโย่ บาเยกาโน่ 2-0
2-0
อลาเบส[17] 2 -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 20:00 2 [11]โคโม 1-1
0-1
เรจจิน่า[12] 1 3 +0
-0.25
FT 20:00 5 1 [9]อัสโคลี่ 1-4
1-2
เครโมเนเซ่[3] 4 -0.25
+0
+0.25
FT 20:00 2 [18]โครโตเน่ 4-1
2-1
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[19] 1 6 -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:00 2 [17]โคเซนซ่า 1914 0-2
0-1
ปิซ่า[1] 3 +0.5
+0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:00 1 [12]โบลูสปอร์ 0-2
0-1
อันคารากูคู[2] 2 +0
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 20:00 2 [ISR D1-2]มัคคาบี้ ไฮฟา 2-0
1-0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม[ISR D1-13] 3 -1.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 Al Karmil 0-3
0-2
Ahli Al Khalil 3 +0.75
+0.5
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 20:00 4 1 [5]จีซีร่า ยูไนเต็ด 2-2
2-2
ซานตา ลูเซีย[10] 1 4 -1.25
-0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 2 [3]เอสวี เม็พเพ่น 4-1
1-0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[14] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:00 2 [16]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-2
0-0
เอสซี เวิร์ล[17] 1 -0.25
FT 20:00 2 [5]ซาบรุคเค่น 2-2
1-0
ฮาเวลเซ่[20] 3 -1.25
-1
-1.25
FT 20:00 1 [2]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-1
0-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[6] 5 -0.25
+0
FT 20:00 2 [7]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 3-1
2-0
ซวิคเกา[13] 5 -0.5
-0.25
FT 20:00 1 [8]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2-0
2-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[12] 2 -0.75
-0.25
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 20:00 [10]Vittoriosa Stars 1-3
0-2
มาร์ซักลอกก์ เอฟซี[4] 1 +1.25
FT 20:00 2 [7]ซาน กวานน์ เอฟซี 0-2
0-2
มกับบา เอฟซี[6] 2 -0.75
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 20:00 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 1-1
1-1
แทนซาเนีย ( ญ ) ยู 20 -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 20:00 1 [5]KAA Gent Ladies 0-1
0-1
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[2] +1.75
+1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 20:00 [B-11]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
SC Eltersdorf[B-15] +0
-0.25
Postp 20:00 [N(n)-11]อัลโตน่า 93
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-10] -0.25
+0
FT 20:00 1 [S-8]เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
0-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-16] 4 -0.25
FT 20:00 [S-17]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-1
0-0
เอฟซี กีสเซิน[S-15] 1 1 -0.75
-1
-0.5
FT 20:00 3 [9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-3
1-1
วีกเบอร์ก บีค[17] 5 -1.25
-1
FT 20:00 2 [12]เอสเฟา สแตรเลน 0-1
0-1
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[1] 1 +1.5
FT 20:00 4 [S-2]เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-0
1-0
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-1] 2 -0.25
+0
FT 20:00 3 [2]พรูเบน มุนสเตอร์ 1-1
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[13] 1 4 -1.25
-1.5
FT 20:00 [14]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-1
0-0
อเลมานเนีย อาเค่น[18] -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 2 [S-7]บาลินเกอร์ 2-2
0-2
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-9] 3 -0.25
FT 20:00 1 1 [19]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-2
0-0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[16] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 3 [4]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
1-1
ไวเด้นบรูค[7] 1 -0.75
FT 20:00 3 [15]บอนเนอร์ 1-1
1-0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[20] 2 -1
-1.25
FT 20:00 2 [S-11]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-2
0-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-5] 1 +1.25
+1
FT 20:00 1 [3]Wuppertaler 4-2
3-0
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[11] 3 -0.75
FT 20:00 3 [S-3]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-0
0-0
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-18] 1 3 -1.25
-1.5
FT 20:00 3 [S-19]TSV Schott Mainz 3-3
1-0
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-4] 1 +1.25
+1
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 20:00 3 Makedonikos FC 2-0
0-0
Anagenisi Giannitsa 1 4 -1
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier)
FT 20:00 [6]ZPC Kariba 0-0
0-0
Triangle FC[9] -
FT 20:00 [16]Whawha FC 3-3
2-3
บูลาวาโย ซิตี้[18] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 1 Marines FC 1-2
0-1
เอพีอาร์ เอฟซี +1.75
+2
+1.75
FT 20:00 3 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1-2
1-0
Kiyovu FC 2 +0.5
+0.75
+0.25
FT 20:00 เอเอส คิกาลี 1-2
0-2
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 -0.75
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 3 1 ลูซากา ไดนาโมส์ 2-2
1-1
Nkana FC 3 +0.25
+0
FT 20:00 2 คาบเว วอร์ริเออร์ส 0-1
0-0
Chambishi FC 6 -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 3-1
0-0
เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 1 -1.25
-1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
Pend 20:00 Kagera Sugar
ซิมบ้า +1
+0.75
FT 20:00 2 มทิปวา ชูการ์ 0-0
0-0
เคเอ็มซี เอฟซี 1 +0
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 Afragolese 1944 3-1
2-0
ออร์ซ่าเชอน่า -0.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 20:00 3 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1-0
1-0
Ionikos U19 2 -0.75
-0.5
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league)
FT 20:00 1 SC Chabab Mohammedia (w) 2-2
2-0
SC Casablanca (W) 1 +1.25
+1.5
FT 20:00 2 CR Ain Harrouda (w) 2-0
1-0
OC Khouribga (W) -0.75
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
FT 20:00 1 Big Bullets FC 1-1
1-1
Silver Strikers 1 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:00 [A-1]ปาร์ม่า(เยาวชน) 4-1
4-0
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)[A-5] -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 20:00 3 Oriental Dragon 0-1
0-0
อัลแวร์กา 4 +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:15 เอฟซี เครย์ 0-0
0-0
เรติงเกน เอสวี +1
+1.25
+1
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:15 3 [A-4]อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-1
1-1
Reggiana U20[A-12] 3 -2
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:30 3 [14]เทรนโต้ 0-0
0-0
อัลบิโนเลฟเฟ่[9] 2 +0.25
+0
FT 20:30 2 [20]เจียน่า เออมินิโอ 1-1
0-1
US Fiorenzuola[15] 4 -0.25
+0
-0.25
Postp 20:30 [1]ซุดติโรล อัลโต้
ตริเอสติน่า[5] -0.75
FT 20:30 5 [7]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
0-0
ปาโดวา[2] 5 +0.5
+0.75
FT 20:30 2 [16]โปร ปาเทรีย 2-1
0-1
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[13] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:30 4 [10]โปร เวอร์เซลลี่ 1-1
1-0
มานโตวา[17] 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 20:30 [8]เลชโก้ 0-0
0-0
โปรเซดโต้[19] 3 -0.5
-0.75
FT 20:30 2 [12]ปิอาเชนซา 1-1
0-0
เซเรกโน่[11] 2 -0.25
+0
FT 20:30 2 [18]Legnago Salus 1-2
1-2
ยูเวนตุส(ยู 23)[6] 3 +0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:30 1 [2]สเตลเลนบอส เอฟซี 1-0
0-0
บาโรก้า เอฟซี[16] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:30 1 [9]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1-1
0-0
ทีเอส กาแล็กซี่[13] 3 -0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 Al-Ahli Tripoli 0-0
0-0
อัล-มาดิน่า -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
FT 20:30 [6]Wuustwezel Womens 4-5
0-4
อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)[10] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:30 [8]Platinum City 0-1
0-1
Uthongathi FC[3] -
FT 20:30 [5]Venda 1-0
0-0
Hungry Lions[10] -
FT 20:30 [2]เจดีอาร์ สตาร์ 1-0
0-0
แบล็ค ลีโอพาร์ด[15] -
FT 20:30 [7]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-2
1-0
Pretoria Callies[13] -0.5
FT 20:30 [6]ฟรี สเตท สตาร์ 0-0
0-0
ริชาร์ดส์ เบย์[1] -
FT 20:30 [4]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 2-1
0-1
ทีเอส สปอร์ติง[14] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:30 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-1
0-0
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 2 +1.5
โกปปาอีตาเลีย หญิง (Italian Women Cup)
FT 20:30 Como 2000 (w) 1-1
0-1
ซาสซูโอโล่ (ญ) -
FT 20:30 2 Napoli (w) 1-1
1-1
เอ็มโปลี (ญ) 2 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 20:30 [D-14]Pieve di Lota U19 0-7
0-0
แคนเนส เอเอส (ยู 19)[D-8] -
FT 20:30 [C-8]ลาวาล(ยู 19) 1-1
0-0
น็องต์(ยู 19)[C-1] -
Postp 20:30 [B-14]ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)[B-2] -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
Pend 20:30 Esperance
Nyagatare FC -
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 20:30 1 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 6-1
5-0
FC Twente/Heracles Academie U21 -1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 3 สแกนดิคซิ 0-4
0-3
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 2 +0.5
+0.75
FT 20:30 3 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 0-0
0-0
ริมินี่ 2 +0.75
+1
+0.75
FT 20:30 2 ไรติ 0-2
0-0
ASD Cascina Valdera 3 -0.25
FT 20:30 1 โนวาร่า 1-0
0-0
กอซซาโน่ 2 -0.25
-0.75
FT 20:30 2 San Nicolo Notaresco 1-0
0-0
ASD Montegiorgio -0.75
FT 20:30 1 ฟอร์ลิ 2-1
1-0
เมซโซลาร่า 1 +0
FT 20:30 1 Sammaurese 1-1
1-0
Borgo San Donnino 1 3 -0.25
-0.5
-0.75
FT 20:30 2 เคียรี่ 1-1
0-1
TSV Klausdorf 1 5 -1
-1.25
Pend 20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่
Desenzano Calvina +0
FT 20:30 Bagnolese 1-0
0-0
ASD Fanfulla +0
-0.25
FT 20:30 3 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-1
0-1
Aglianese 1 3 +0.25
+0
FT 20:30 SC Trestina 0-0
0-0
Montespaccato -0.5
FT 20:30 ทริเทียม 1-0
0-0
Real Forte Querceta +0.25
FT 20:30 เอเอสดี แคนนาร่า 0-2
0-1
อาเรสโซ่ +0.5
FT 20:30 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1-1
1-1
ราเวนน่า +0.75
Pend 20:30 ASD RG Ticino
Derthona +0.5
+0.25
+0.5
FT 20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1-1
1-0
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ +0
FT 20:30 เอซี เมสเตร่ 2-0
1-0
ASD Cartigliano +0
FT 20:30 Renty ging 4-0
1-0
ASD Alcione -1
-0.75
FT 20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2-1
0-0
มอนเตเบลลูนา -0.5
FT 20:30 ASD Lornano Badese 4-2
3-2
โฟลิคโน กัลโช่ -0.25
FT 20:30 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 3-2
2-0
Casarano -0.25
-0.75
FT 20:30 เอสเอส โนล่า 1925 0-1
0-0
ทีมอัลตามูรา +0
FT 20:30 Atletico Uri 2-4
0-1
เอเอสออสเตียแมร์ +0
FT 20:30 Asti 3-1
0-1
ACSD Saluzzo -0.25
FT 20:30 Borgosesia 3-0
2-0
ฟอสซาโน่คาลซิโอ -0.75
-0.5
FT 20:30 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 0-3
0-1
ASD Caldiero Terme +0
-0.25
+0
FT 20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-0
0-0
เอซี เอสเต้ -1
-1.5
-1.25
FT 20:30 Vis Nova Giussano 3-1
1-0
USD Casatese +0.5
+0.75
FT 20:30 Franciacorta 5-2
2-2
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:30 3 AC Lannion 2-3
1-0
เอ.ซี.เครม่า 1908 2 +0
FT 20:30 3 เอเอสดี บรา 0-1
0-0
FC Vado 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:30 Cjarlins Muzane 1-1
0-0
AC Dolomiti Bellunesi -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 20:30 3 CF Juventud Laguna U19 0-0
0-0
CD Juventud Maritima U19 1 3 -0.5
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 20:30 4 1 [B-12]แตร์นาน่า (เยาวชน) 2-1
1-0
เปรูจา(เยาวชน)[B-4] 2 +0.5
+0.75
FT 20:30 [A-10]ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 3-4
0-0
S.S.D. Monza 1912 Youth[A-3] +0.5
FT 20:30 2 [A-9]ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 0-3
0-2
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)[A-6] 1 2 +0
FT 20:30 2 [A-8]เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0-0
0-0
โคโม (ยู 20)[A-13] 4 -1
-1.25
FT 20:30 [A-7]วิเชนซ่า(ยู20) 0-5
0-5
เบรสชา(เยาวชน)[A-2] +0.25
+0.5
FT 20:30 [B-11]โครโตเน่ (เยาวชน) 0-3
0-2
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[B-8] +0
FT 20:30 1 [B-10]ปิซา(ยู 19) 1-0
0-0
เบเนเวนโต้ (เยาวชน)[B-6] 1 +0
ฟุตบอลหญิง ลิเบีย (Liberia National League Women)
Postp 20:30 Blanco FC (w)
World Girls FC (W) -
Postp 20:30 Earth Angels FC (w)
Hippo FC (W) -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 20:45 3 [1]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0
0-0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[6] 5 -1
-1.5
-1.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 21:00 1 [2]โปกอน เซซิน 1-1
0-0
วอร์ต้า พอซแนน[15] 1 -1.25
-1
-1.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 21:00 1 [3]อตาลันต้า 1-4
1-2
เอเอส โรม่า[5] 3 -0.5
-0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 3 [5]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
0-0
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[7] 1 3 -0.25
-0.5
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 21:00 3 1 [7]เอสเคเอฟซีเรด 0-1
0-1
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[2] 3 +1
+1.25
+1
FT 21:00 2 [11]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-1
0-0
ซีมปิน ไมชาโลวี[8] 2 -0.5
-0.25
FT 21:00 2 [6]เอฟเค เซนิก้า 1-0
1-0
เทรนซิน[9] +0.25
+0.5
FT 21:00 [12]Sokol Dolna Zdana 2-2
0-1
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[10] 1 -0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 21:00 1 [12]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-2
0-1
ปาร์ดูบีตเซ[13] 4 -0.5
-0.75
FT 21:00 [16]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-1
0-1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[2] +1.25
+1
FT 21:00 2 [4]สโลวัคโก้ 2-1
1-1
เบามิต ยาโบลเนค[14] 6 -0.75
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 21:00 3 [6]จีดี ชาเวซ 2-1
2-0
เอสซี เฟยเรนเซ่[15] 2 -0.25
-0.5
+0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 21:00 1 1 [11]โคเวนทรี (ญ) 1-1
0-1
วัดฟอร์ด (ญ)[12] 1 -0.75
-0.5
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 21:00 1 Jabal Al Mukaber 2-0
1-0
Tubas 4 -1
-1.25
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
FT 21:00 [12]Famkes Merkem Womans 3-2
0-0
KSKV Zwevezele (w)[4] -
FT 21:00 [11]Royal FC Liege (W) 1-2
0-0
ASE de Chastre (W)[15] -
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 21:00 [9]Knockbreda Parish 1-1
0-0
เดิร์กวิว เอฟซี[7] -
FT 21:00 [12]มหาวิทยาลัยควีนส์ 0-1
0-0
นิวรี่ ซิตี้[1] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:00 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-0
0-0
UD Rotlet Molinar -1.25
-1
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 3 [3]เซนไนยิน เอฟซี 2-1
1-0
เดลี ไดนามอส[5] 4 -0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [7]Recreativo Libolo 1-1
1-1
Desportivo Huila[10] -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:00 1 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 0-1
0-0
คลอเดียนเซ่ 2 +0.75
+1
FT 21:00 2 ASD Imperia 2-2
1-1
USD Pont Donnaz 3 +0.5
+0.75
+0.5
FT 21:00 1 USD Latte Dolce 2-3
0-3
ซาสซาริ ตอร์เรส 3 +0.5
+1
FT 21:00 เซสตริ เลเวนเต 2-2
1-0
ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ +0.25
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
FT 21:00 [9]ซาน โจวันนี 0-0
0-0
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[7] -
FT 21:00 [3]Entai Ravi Tucci 0-0
0-0
Cailungo[14] -
FT 21:00 [15]เอสพี คอสมอส 1-1
0-1
เอซียูเวเนส โดกาน่า[13] 1 -
FT 21:00 [4]ทรี ฟิโอริ 3-1
1-0
Fiorentino[11] -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 21:00 [S-16]พอร์ท ทัลบ็อต 0-3
0-1
ลันวิท เมเจอร์[S-3] -
FT 21:00 [8]เกรสฟอร์ดแอธเลติก 7-0
2-0
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี[11] +0
-0.25
FT 21:00 [S-10]Trefelin 1-1
1-1
อัมมันฟอร์ด[S-11] +0
+0.75
+0.25
FT 21:00 [S-15]Undy Athletic 3-1
1-0
มหาวิทยาลัยสวอนซี[S-7] +1
+1.5
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1)
FT 21:15 3 เอเอสเอซี คองคอร์ด 1-1
1-0
AS Garde Nationale 1 3 -1
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 21:30 2 [18]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0
0-0
เอาก์สบวร์ก[16] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 21:30 2 [4]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-1
0-1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[13] 2 -0.25
-0.5
FT 21:30 [9]แอร์เบ ไลป์ซิก 0-2
0-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17] 1 2 -1.5
-2
-1.75
FT 21:30 [7]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
1-0
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[6] 1 -0.25
+0
FT 21:30 2 [11]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-1
0-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[8] +0
+0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 21:30 [6]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0
0-0
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] -1.25
FT 21:30 1 [3]นิวทาวน์ เอเอฟซี 2-0
1-0
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[2] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:30 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 2-0
1-0
นูมานเซีย 2 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:30 Samano 2-0
2-0
Barreda Balompie -0.75
FT 21:30 CyDL Jupiter Leones 0-1
0-0
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ -0.25
FT 21:30 CD คอร์เตส 2-0
2-0
CD Gares -0.75
-1.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:30 [3]มาเกร็ฟ เท็ทวอน 2-0
0-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[4] -
FT 21:30 [16]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-1
0-0
JSM Jeunesse Sportive El Massira[11] -
FT 21:30 [9]อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-1
0-0
UTS Union Touarga Sport Rabat[1] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 21:30 3 [3]คลับบรูซ(ญ) 2-1
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[7] -1
-1.25
-0.75
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [2]Sagrada Esperanca 2-0
0-0
Cuando Cubango[13] -
FT 21:30 [10]Sporting Cabinda 0-2
0-1
Recreativo Caala[6] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 21:30 Bocholt FC 5-0
4-0
เอสซี เฟลเบิร์ท -3
-3.25
-3
FT 21:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-1
0-0
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ -0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 21:30 [14]Penrhyncoch 2-1
0-0
Llangefni Town[16] -1

+0
FT 21:30 [S-5]คาร์มาร์เธ็น 4-0
0-0
อาแฟน ลิโด้[S-12] -1.25

+0
-0.5
FT 21:30 [10]Holyhead Hotspur 1-1
0-1
กุลสฟิลด์ เอฟซี[3] +0.75
+0.25
FT 21:30 [12]Llanidloes Town 4-3
0-0
ทคอนวี ยูไนเต็ด[7] +0

+1
FT 21:30 [S-1]Pontypridd 1-3
0-0
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-4] 4 +0
-0.5
Postp 21:30 [13]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[1] -
FT 21:30 [2]ลานดูเนา 1-0
1-0
Llanrhaeadr FC[15] -1.25

-2.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 21:45 1 ซาลามังก้า 2 0-0
0-0
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 3 +0
-0.25
FT 21:45 1 Valle de Egues 1-1
0-0
CD Cantolagua 2 +0.25
+0.5
FT 21:45 1 SD Torina 1-1
1-1