ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 18 ธันวาคม 2564ผลบอล 17 ธันวาคม 2564ผลบอล 16 ธันวาคม 2564ผลบอล 15 ธันวาคม 2564ผลบอล 14 ธันวาคม 2564ผลบอล 13 ธันวาคม 2564ผลบอล 12 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 16 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 1 Scherpenheuvel |
0-1
0-1 |
อินเตอร์วิลเลมสตัด 1 4 | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 07:15 | 4 Avante |
2-5
2-2 |
Paissandu FC 5 | +1 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 3 [BRA D1-15]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
1-2
0-1 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-1] 2 | +0.25 | |
Uruguay League Women (Uruguay League Women) | |||||
FT 07:30 | 4 Liverpool Montevideo (w) |
1-3
1-0 |
Nacional De Football (w) 2 | +5.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 3 [4]เดปอร์ติโว เปไรร่า |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว กาลี[1] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 09:00 | 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก |
1-0
1-0 |
อินเทล พาจา 3 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 10:00 | 1 [(a)-7]แทมปิโก มาเดโร |
0-0
0-0 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(a)-2] 2 | +0 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:10 | Harbi Putra |
1-5
0-1 |
Bocah Liar FC | +0.25 ▼+0 |
|
FT 13:10 | Persikutim Kutai Timur |
11-0
5-0 |
Setda Bontang | -4 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 13:15 | 3 Rangers SC |
1-2
0-0 |
Royal Rangers FC 3 | +0.75 ▲+1 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 2 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) |
1-3
0-1 |
ปักกิ่ง ลี่ กง[5] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21) | |||||
FT 14:30 | [B1]PVF Vietnam U21 |
1-1
0-0 |
ทีพี โฮจิมินห์(ยู21)[B6] | - | |
FT 14:30 | [B2]นามดินห์ (ยู 21) |
0-0
0-0 |
เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21)[B3] | - | |
FT 14:30 | [B4]ด่งท้าป(ยู 21) |
2-3
0-0 |
Huda Hue U21[B5] | - | |
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor) | |||||
FT 15:00 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal |
5-5
0-0 |
MFK Torpedo Futsal | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:00 | 1 เกรซิค ยูไนเต็ด |
2-1
1-1 |
Persewangi Banyuwangi 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League) | |||||
FT 15:10 | 1 KLASA |
0-2
0-2 |
Ssu Singjamei 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:10 | GMC Sportivitas |
1-3
1-0 |
Persisam Putra Samarinda | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 15:15 | Mesra FC |
1-0
1-0 |
PSPU Bontang 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19) | |||||
FT 16:00 | 3 1 Adanaspor U19 |
0-6
0-3 |
อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 4 | -0.25 | |
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division) | |||||
FT 16:00 | 1 ฮินดูสถาน เอฟซี |
2-1
2-0 |
Sudeva Moonlight FC 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 16:30 | 1 บังคาลอร์ บี |
2-2
2-0 |
เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 1 | +1.5 | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 17:00 | 2 [1]ซานตง ลู่เนิ่ง(N) |
2-1
0-0 |
ปักกิ่ง กั๋วอัน[4] | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 17:00 | 3 [5]กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ |
1-1
0-0 |
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน[6] 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
Cancel 17:00 | [10]Tuan Tu Phu Tho |
|
ด่องตัมลองอัน[3] | - | |
Cancel 17:00 | [8]เกิ่น เทอ เอฟซี |
|
Huda Hue[7] | - | |
Cancel 17:00 | [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี |
|
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] | - | |
Cancel 17:00 | [11]บิ่ญ เฟือก |
|
Khatoco Khanh Hoa[1] | - | |
Cancel 17:00 | [9]กวาง นัม |
|
แอง แยง[13] | - | |
Cancel 17:00 | [4]ทีทีบีดี ฟูดอง |
|
ดั๊ก ลั๊ก[5] | - | |
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League) | |||||
FT 17:00 | 1 บลูสตาร์ |
3-1
1-1 |
นาวีเอสซี 1 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 นิว ยัง เอสซี |
3-1
1-1 |
Ratnam SC 1 | +0.25 | |
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
FT 17:00 | [4]FC MERW |
2-2
0-1 |
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[1] | - | |
FT 17:00 | [6]เอชทีทียู อาชกาบัต |
1-2
0-2 |
เอฟซี อาฮาล[2] | - | |
FT 17:00 | [5]Kopetdag Asgabat |
2-1
0-1 |
Sagadam FK[3] | - | |
FT 17:00 | [7]Nebitchi |
4-1
4-0 |
Energetik Mary[8] | - | |
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League) | |||||
FT 17:15 | Manula manula |
0-4
0-1 |
เดมโป | +0.5 ▲+0.75 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 4 [1]อุมรานิเยสปอร์ |
4-1
1-0 |
บูร์ซาสปอร์[15] | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 18:00 | 4 [9]แบกแดด |
0-0
0-0 |
Al Karkh[16] 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | [18]อาร์บิล |
0-1
0-1 |
อัล กูวา อัล จาวิย่า[4] | - | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:00 | 2 1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน |
1-2
0-1 |
ซูลูท ยูไนเต็ด 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 3 1 [4]เจียงซี เหลียนเชง(N) |
1-5
0-2 |
ไซโบ้ ซันเดย์[2] 1 | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
เลบานอน คัพ (เลบานอน คัพ) | |||||
FT 18:30 | เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก |
1-0
0-0 |
Trables Sports Club | - | |
FT 18:30 | [LBN D1-10]Al-Hikma |
0-0
0-0 |
ชาบับ ซาเฮล[LBN D1-2] | - | |
FT 18:30 | [LBN D1-11]Shabab El-Bourj |
1-0
0-0 |
อัล ซาฟา[LBN D1-9] | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 18:30 | 2 เปอร์เซดิแคบ เคดิริ |
0-0
0-0 |
ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 5 | +0 ▲-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 19:00 | 1 [3]ชางชุน ย่าไท่(N) |
1-1
1-0 |
เซินเจิ้น เอฟซี[7] 2 | -0.25 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [14]FK Graficar Beograd |
2-1
1-0 |
FK Loznica[9] 5 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | 2 สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) |
1-0
0-0 |
โคโซโว ยู 21 1 | -0.75 | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 Hadiya Hossana |
3-2
0-1 |
Dire Dawa 2 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2) | |||||
FT 19:00 | Airtel Kitara FC |
3-1
3-1 |
Maroons 1 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 MYDA FC |
0-1
0-0 |
Luweero United 1 | -0.5 | |
FT 19:00 | 2 โพรลีนเอฟซี |
1-2
1-2 |
Ndejje University 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | 2 FC Calvary |
1-0
1-0 |
Kataka FC 3 | +0.25 | |
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2) | |||||
FT 19:00 | 1 Shortet Homa |
0-0
0-0 |
อัล ซาเฮล 3 | +0.5 | |
FT 19:00 | 2 1 Al-Yaqdhah |
2-2
1-1 |
อัล-โมฮาฟซา 1 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 Al-Dumair FC |
0-2
0-1 |
Al Kiswa | +1 ▲+1.25 |
|
FT 19:00 | 2 Al-Mkhram |
1-2
0-1 |
Morek 3 | +1.25 | |
FT 19:00 | 2 อัล อราบี |
4-3
4-1 |
Al-Nabek 1 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 19:00 | 4 1 Musfat Banyas |
1-1
0-0 |
Al Tadamon Latakia 4 | +0 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 19:15 | 3 [4]อัล ฮิลาล |
0-2
0-1 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[5] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 [8]ซาบาลี |
0-3
0-1 |
ซาบาห์ เอฟเค[5] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2) | |||||
FT 19:30 | 2 ฮาราส เอล เฮดู๊ด |
2-1
1-0 |
เอล โอลิมปิก | -0.25 ▼+0 |
|
FT 19:30 | 2 Kafr El Shaikh |
0-2
0-1 |
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2 | -0.5 | |
FT 19:30 | 1 อาบู แคร์ เซเมด |
4-1
3-1 |
เอล แฮมแมม 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 1 Al Majd |
1-3
0-1 |
เดเกอร์เนส 3 | +0 | |
FT 19:30 | 3 Sporting Alexandria |
1-1
0-1 |
El Zarqa 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 19:30 | 4 Sed Elmahla |
2-3
1-1 |
Pioneers Club 2 | +1 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 19:30 | 2 1 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) |
1-1
1-0 |
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 1 1 | -1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) |
0-0
0-0 |
อเมริกา เด กาลี (ญ) 3 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [12]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
0-3
0-1 |
คราอิโอว่า[14] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:00 | [8]โปรเลเตร์ โนวี ซาด |
2-0
2-0 |
ราสนิกีร์ ไนร์[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | [9]นิกี โวลอส |
7-0
5-0 |
เอโอ คาวาลา[17] | - | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | อัล-ชาต |
0-0
0-0 |
Abu Salim | - | |
FT 20:00 | คาห์ลีจ ซาร์ต |
3-6
1-1 |
อัล อัคห์ดาร์ | - | |
เนดแบงค์ คัพ (Nedbank Cup) | |||||
FT 20:00 | [SAFL-11]รีล คิงส์ |
2-1
1-0 |
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[SAFL-9] | - | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 20:00 | [10]อัล ฮานลาบา |
2-2
1-1 |
Al Sinaah[13] | - | |
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน) | |||||
FT 20:15 | 2 [2]เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) |
1-0
1-0 |
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ[8] 3 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 20:30 | 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) |
1-1
1-0 |
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 | -1 | |
FT 20:30 | 2 NC Magra U21 |
3-1
1-1 |
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 4 | +0 | |
FT 20:30 | 1 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) |
1-1
1-0 |
อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 | -0.25 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:45 | 3 Dewa United FC |
2-2
1-0 |
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 3 | +0 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
Cancel 21:00 | [14]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ |
|
รุกห์ วินนีกี้[11] | +0 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 21:00 | 4 Shabab Al-Amaari |
3-3
0-0 |
Al Birah 3 | +0.25 | |
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [UAE LP-5]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
3-3
2-2 |
อิตติฮัต คาลบา[UAE LP-10] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 21:00 | กาบอง(ญ) ยู 20 |
0-3
0-0 |
แคเมอรูน(ญ) ยู 20 | - | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 3 [9]เบงกาลูรู |
3-3
2-2 |
โมฮัน บากอน(อินเดีย)[6] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Palestine Cup (Palestine Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 Wadi Al Nes |
2-0
0-0 |
Shabab Alobaideya 3 | -1 ▼-0.75 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ |
1-2
1-2 |
เอเอสดี บรูซาปอร์โต | - | |
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League) | |||||
FT 21:15 | 2 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) |
0-4
0-2 |
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | +0.25 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:15 | 2 AS Armee |
0-1
0-1 |
ASC Police 2 | +0.5 | |
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 21:25 | 2 1 [3]อัล-จาฮร่า |
2-1
0-1 |
Burgan SC[2] 4 | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:30 | 2 รัสเซลล์ซิตี้ |
0-0
0-0 |
อัล บิดด้า เอสซี 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 21:30 | 6 [9]อาร์ดา |
2-2
1-1 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[2] 5 | +0.5 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:00 | 3 [6]โอเอฟไอ เครเต้ |
1-1
1-0 |
อาริส ซาโลนิก้า[7] 2 | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 4 [1]คาราบัค |
2-0
1-0 |
ซีล่า เอฟเค[3] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 Addis Ababa Ketema |
1-1
1-1 |
Awassa Kenema 3 | +0.25 ▼+0 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 22:00 | 3 [3]พรีเมโร่ เด อกอสโต้ |
3-1
2-0 |
Benfica Lubango[4] 1 | -0.75 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:05 | 2 [9]บัซคา โทโพลา |
2-3
2-2 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[2] 3 | +2 ▼▼+1.5 ▲+1.75 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:15 | 1 [5]Al Talaba |
1-1
1-1 |
Al Qasim Sport Club[14] 1 | -0.5 | |
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League) | |||||
FT 22:15 | 3 1 AS Police (Niamey) |
3-2
1-1 |
Espoir FC 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | อัล เมไซเมีย |
0-3
0-3 |
มูอิเทอร์เอสซี | -0.75 ▲-1 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 3 [11]ดาเชีย มิโอวินี่ |
2-1
0-0 |
ดินาโม บูคาเรสต์[15] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) |
3-0
2-0 |
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) | -1.5 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | 1 [8]อดาน่าสปอร์ |
1-0
0-0 |
อิสตันบูลสปอร์[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | อัล-ตาฮัดดี้ |
1-1
1-0 |
Al Sadaqa FC | - | |
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 22:59 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 |
3-0
0-0 |
คองโก (ญ) ยู20 | - | |
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:59 | 1 1 Stella Club d'Adjame |
0-3
0-0 |
เอเอสอีซี มิโมซาส 3 | +1 ▼+0.75 |
|
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 23:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
3-0
0-0 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี | - | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:00 | Latrikunda Utd |
1-2
0-1 |
Tallinding United 1 | +0.75 | |
FT 23:00 | 1 บอมบาด้าเอฟซี |
2-2
0-1 |
Dibba Oil FC 1 | +0 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 23:10 | [3]มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) |
1-1
1-0 |
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)[6] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
UAE Cup (UAE Cup) | |||||
FT 23:15 | 2 1 [UAE LP-3]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
0-0
0-0 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-2] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 23:15 | 1 ASC Snim |
1-0
0-0 |
Medine Trarza 3 | +0 | |
คูเวต ดิวิชัน 1 (Kuwaiti Division One) | |||||
FT 23:40 | 2 1 [4]ไคตัน |
3-1
2-0 |
อัล ซาเฮล[1] 4 | +0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 17 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 2 Fundacao Laura Santos (w) |
4-1
3-0 |
ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | -1.25 | |
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 00:00 | 1 [HOL D1-7]เอสซี คัมบูร์ |
1-2
0-2 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[HOL D1-12] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 00:00 | 3 [ITA D1-17]สเปเซีย |
0-2
0-1 |
เลชเช่[ITA D2-3] 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 |
0-0
0-0 |
แคนาดา (ญ) ยู17 | - | |
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 00:00 | 1 Juarez FC II |
1-1
1-1 |
Guerreros DD 1 | -0.25 | |
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 1 [10]ไอโอนิกอส |
0-1
0-1 |
เออีเค เอเธนส์[2] 1 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:30 | 1 [1]เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) |
2-2
2-0 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)[7] 2 | -2.25 ▲▲▲-3 ▼-2.75 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 00:30 | [S-2]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) |
4-2
0-0 |
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)[S-15] | - | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:35 | 1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี |
2-0
1-0 |
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 00:45 | [3]รอแยล อันท์เวิร์พ |
4-2
2-1 |
เคเอเอส ยูเปน[10] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:45 | 2 [ISR D1-5]ฮาโปเอล ไฮฟา |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[ISR D2-3] 1 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 00:45 | 2 [FRA WD1-2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) |
6-0
2-0 |
เบรย์ดาบลิค (ญ)[ICE WPR-2] 1 | -4.5 ▲▲-5 |
|
FT 00:45 | ซีดี ตากอน(ญ) |
3-0
2-0 |
Zhilstroy Kharkov (ญ) 2 | -3 | |
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National) | |||||
FT 00:45 | 1 [8]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) |
3-2
2-2 |
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[9] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 01:00 | 2 [SPA D2-20]เอสดี อมอเรเบียต้า |
1-2
0-1 |
อัลเมเรีย[SPA D2-1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 3 [SPA D31-17]Arenteiro |
1-1
1-1 |
บาเลนเซีย[SPA D1-7] 4 | +2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 ▲▲+2 |
|
FT 01:00 | 1 [SPA D31-16]UD Llanera |
0-6
0-0 |
มายอร์ก้า[SPA D1-12] 1 | +2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 |
|
FT 01:00 | 4 [SPDRFEFA-16]OID Talavera |
2-2
1-1 |
เรอัล เบติส[SPA D1-3] 1 | +1.75 ▲▲+2.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:00 | [ISR D2-9]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา |
0-1
0-0 |
มัคคาบี้ เนทันย่า[ISR D1-10] 2 | +0.75 | |
Columbia women’s League (Columbia women’s League) | |||||
FT 01:15 | 1 Sport Colombia (W) |
1-1
1-1 |
Nottingham Angeles (W) 1 | +0.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | [7]ฟารูล คอนสแตนต้า |
0-2
0-1 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[1] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:30 | 2 ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
4-1
0-0 |
วัตเทินไชด์ 09 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 4 Caete FC |
1-0
1-0 |
เซา ไรมุนโด้ พีเอ 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | 1 Juventude MA |
0-1
0-1 |
CAB Tuntum 1 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
2-1
0-0 |
บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:40 | 1 Nova Goiania U20 |
2-2
0-2 |
Atletico Cerrado U20 2 | +1.75 ▼▼▼+1 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 02:00 | 3 Achilles Veen |
0-2
0-1 |
ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 1 | +1 | |
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 02:00 | 1 [SPA D2-16]ซีดี ลูโก้ |
1-2
0-1 |
มิรานเดส[SPA D2-17] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 02:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 18) |
5-1
0-0 |
อิปสวิช (ยู 18) | - | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | บอร์นมัธ (ยู 23) |
4-0
2-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Malta Cup (Malta Cup) | |||||
FT 02:30 | 2 [MAL D2B-2]ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ |
2-2
1-0 |
ราบัตอาแจ็กซ์[MAL D2A-8] 5 | -1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [3]เชลซี |
1-1
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน[14] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:45 | 2 Estudiantes de Resistencia |
3-1
3-1 |
Deportivo Lujan 4 | -1.75 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 03:00 | 2 [9]ราซิ่ง เกงค์ |
4-2
2-2 |
ชาเลอร์รัว[5] 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 03:00 | 1 [2]ลิเวอร์พูล |
3-1
2-1 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19] 3 | -2 ▲▲-2.5 ▲-2.75 |
|
กุปเดอฟร็องส์ (French Cup) | |||||
FT 03:00 | [FRA D2-17]วาล็องเซียนส์ |
0-1
0-1 |
สตารส์บูร์ก[FRA D1-7] 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 03:00 | 1 [HOL D1-9]เอสซี ฮีเรนวีน |
2-0
0-0 |
เดอ ทริฟเฟอร์ส[HOL D3-8] 2 | -2.5 | |
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 03:00 | 4 1 [SPDRFEFB-1]อัลบาเซเต้ |
0-1
0-1 |
คาดิส[SPA D1-18] 1 | +1.25 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 4 [SPA D35-13]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล |
1-0
1-0 |
กรานาดา ซีเอฟ[SPA D1-15] 1 | +2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 03:00 | 1 [SPDRFEFA-1]เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
1-2
1-1 |
โอซาซูน่า[SPA D1-10] 1 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 2 [SPDRFEFB-3]แอตเลติโก บาเรียเรส |
5-0
2-0 |
เกตาเฟ่[SPA D1-19] 1 2 | +1 ▼▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
โคปา อิตาเลีย คัพ (โคปา อิตาเลีย คัพ) | |||||
FT 03:00 | 5 [ITA D1-14]ซามพ์โดเรีย |
2-1
1-0 |
โตริโน่[ITA D1-13] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 03:00 | ยูเวนตุส(ญ) |
4-0
2-0 |
เซอร์เวตต์ (ญ) 3 | -3.75 ▲-4 |
|
FT 03:00 | 1 [GER WD1-1]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
4-0
2-0 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-2] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 03:00 | 1 London FC |
0-2
0-1 |
Cimarrones de Sonora FC III | -0.25 ▼+0 |
|
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 03:15 | 5 [POR D1-13]เบาวิสต้า เอฟซี |
5-1
3-0 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-4] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 ▼+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) |
1-0
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1 | -0.75 | |
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 04:10 | 1 Deportiva Venados |
1-0
0-0 |
Poza Rica 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 05:10 | 4 Argentina Quilmes Rafaela |
1-1
1-1 |
Sportivo Norte 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Mexico Copa Conecta (Mexico Copa Conecta) | |||||
FT 05:35 | 2 1 สปอร์ติง คานามาย |
0-1
0-0 |
Montaneses FC 2 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |