ราคาบอล.cc







ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 11 ธันวาคม 2564ผลบอล 12 ธันวาคม 2564ผลบอล 13 ธันวาคม 2564ผลบอล 14 ธันวาคม 2564ผลบอล 15 ธันวาคม 2564ผลบอล 16 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
10:00 เอลซัลวาดอร์
ชิลี -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 แกงวัน เอฟซี
แทจอน ซิติเซน -
japan emperors cup (japan emperors cup)
12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โออิตะ ตรินิต้า -1.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
12:00 [10]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] -
12:00 [8]Kai Jing
ชาทิน[3] -
12:00 [5]หยวน ลอง เอฟซี
วอง ไท ซิน[11] -
12:00 [13]เซาธ์ ไชน่า เอเอ
ซิติเซ่น[12] -
12:00 [6]วิงยี เอฟที
แฮปปี้ วัลเล่ย์[9] -
12:00 [1]โวฟูไทโป
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[4] -
12:00 [7]ซัมซุยโป
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[2] -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
12:05 [8]เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
ซิดนีย์ เอฟซี[10] +0.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
12:05 [3]เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)[6] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
12:30 [6]Yau Tsim Mong
ถั่ง ซิง เอฟซี[2] -
12:30 [12]ฟู มูน เอฟซี
มูทัล เอฟซี[13] -
12:30 [14]ฟลาเวอร์
ตวนมุน เอสเอ[5] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 [2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
ไซโบ้ ซันเดย์[4] -
japan emperors cup (japan emperors cup)
14:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์
เซเรโซ โอซาก้า -0.25
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
14:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23)
คิดชี -
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
14:15 [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)[9] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
14:30 หวูฮั่น ซอลล์
ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี -
14:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
คิงดัว หวางยัง -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
14:30 [8]Kwong Wah AA
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[4] -
14:30 [10]กุ๊นถอง
เซา โฮเซ เอพี[7] -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
15:00 [1]ไถหนันซิตี้
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] -
15:00 [7]Taicheng Lions
NTUPES[8] -
15:00 [2]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี
Taicheng Lions[7] -
15:00 [3]Taichung Futuro
Tatung FC[6] -
15:00 [8]NTUPES
Taichung Futuro[3] -
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
15:00 ด่งท้าป(ยู 21)
Huda Hue U21 -
15:00 ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21)
ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19) -
15:00 ด่งนาย(ยู 21)
ทีที ฮานอย (ยู21) -
15:00 College JMG U21
ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) -
15:00 นามดินห์ (ยู 21)
เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) -
15:00 เบน ทรี(ยู21)
QNK Quang Nam U21 -
15:00 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21)
รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) -
15:00 ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21)
Gia Dinh U21 -
15:00 PVF Vietnam U21
ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) -
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
16:30 ลาว
อินโดนีเซีย -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
16:30 [3]Kwai Tsing District FA
เกาลูน ซิตี้[1] -
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
17:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) -
17:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
17:00 [9]ซีดี ตากอน(ญ)
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] -
17:00 [2]เรอัล โซเซียดาด(ญ)
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[14] -
17:00 [13]Colegio Aleman Valencia Womens
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[8] -
17:00 [12]เออิบาร์ (ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[6] -
17:00 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ)
เรอัล เบติส ( ญ )[11] -
17:00 [4]เลบานเต้ ยูดี (ญ)
บิยาร์เรอัล(ญ)[16] -
17:00 [10]เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[3] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
17:00 [2]เอฟซี ฮีบาร์
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[1] -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
17:00 [13]24 Erzincanspor
ซองกุลดัค[16] -
17:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค
โครัม เอฟเค -
17:00 อินโกลสปอร์
โบดรุมสปอร์ -
17:00 [12]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
Bukaspor[3] -
17:00 อดิยามานสปอร์
ซาริเยอร์ -
17:00 Hekimoglu Trabzon
เบเลดิเย แวนสปอร์ -
17:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ
คาห์รามานมาราสส์สปอร์ -
17:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ -
17:00 [4]Ispartaspor
อาเหม็ดสปอร์[2] -
17:00 Yeni Diyarbakirspor
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ -
17:00 [15]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
พาซาสปอร์[5] -
17:00 [14]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
Bursa Niluferspor AS[17] -
17:00 [1]เพนดิคสปอร์
เคอร์คลาเรลีสปอร์[9] -
17:00 [10]ยูทัส ยูแซกสปอร์
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[6] -
17:00 ซาคาร์ยาสปอร์
เซริก เบเลดิเยสปอร์ -
17:00 [7]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์[18] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
17:00 Catalca Spor
Artvin Hopaspor -
17:00 อลาซิกสปอร์
Yldrm Belediyesispor -
17:00 Nevsehirspor Genclik
ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ -
17:00 Erbaaspor S
Karaman Belediyespor -
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet
Osmaniyespor -
17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์
Kutahyaspor -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 Vihiga Bullets
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 [10]อดาน่า เดมิร์สปอร์
กิริซันสปอร์[12] -0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
18:00 [16]เอสซี เฟยเรนเซ่
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[6] +0
18:00 วิล่าแฟรเนียนเซ
ปอร์โต้ บี +0
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ -
18:00 เอฟซี กากรา
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
18:00 [4]76 Igdir Belediye spor
Aksarayspor[6] -
18:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
Ceyhanspor -
18:00 [9]ยอมราสปอร์
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[10] -
18:00 Turk Metal Kirikkale
Agri 1970 Spor -
18:00 [2]Erzin Belediyespor
Darica Genclerbirligi[15] -
18:00 [16]Siirt Il Ozle Idaresi Spor
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[18] -
18:00 [7]Yeni Altindag BS
ดัคซีสปอร์[1] -
18:00 Mardin BB
Karaman Belediyesi Spor -
18:00 Orduspor
กูมัสฮาเนสสปอร์ -
18:00 [13]Kestel
คิซิลคาบอลัคสปอร์[17] -
18:00 Dai Lin Jissbon
คาซิยาก้า -
18:00 EdirnesporGenclik
เฟธิเยสปอร์ -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด
แอธเลติก บิลเบา บี -
18:00 บาร์เซโลน่า บี
แอตเลติโก บาเรียเรส -
18:00 กาลาฮอร์รา
ซาลามังก้า -
18:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
ยูอี คอร์เนลล่า -
18:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
บียาร์เรอัล บี -
18:00 เซลต้า บีโก้ บี
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
18:15 [12]โกรนิงเก้น
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[3] +0.5
+0.75
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
18:15 [7]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[5] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:15 [8]เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
บาริโต ปูเตรา[16] -
ซูเปอร์ลีก จีน (ซูเปอร์ลีก จีน)
18:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
เหอหนาน เจี้ยนเย้ -
18:30 เทียนจิน เทนด้า
ฉงชิ่ง เอสดับบริวเอม มอเตอร์ -
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
18:30 [6]ฮ่องกง เอฟซี
ลีแมน[5] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 เหมยโชวเคอเจีย
เฉิงตู ซินเฉิง -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
19:00 [6]FC Struga Trim Lum
เรโนวา[4] -
19:00 [10]FK Tikves Kavadarci
เบรกัลนิก้า สติป[5] -
19:00 [11]โบเรค เวเลส
เอฟเค ชคูปิ[1] -
19:00 [2]อคาเดมี่ ปานเดฟ
เปลิสเตอร์[12] -
19:00 [8]ราบ็อตนิคกี้
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[7] -
19:00 [3]เอฟเค สเกนดิจา 79
Olimpus Skopje Balashikha[9] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
19:00 [19]Livstrom
Botev Plovdiv II[13] -
19:00 [15]CSKA 1948 Sofia II
สตรัมส์ก้า สลาวา[9] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 เคซีบี
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู -
19:00 กอร์ มาเฮีย
บานดาริ -
19:00 ทัสเคอร์
โซฟาพาก้าเอฟซี -
19:00 Bidco United
กากาเมก้า โฮมบอยซ์ -
19:00 พอสต้า เรนเจอร์
FC Talanta -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
19:30 [10]คาร์ลสรูห์ เอสซี
ไฮน์เดนเฮลม์[8] -0.25
19:30 [6]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
ฮันซ่า รอสต๊อค[12] -0.75
-1
19:30 [15]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ดินาโม เดรสเดน[14] -0.25
+0
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
19:30 [12]Omonia 29is Maiou
Onisilos Sotiras[6] -
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
19:30 เวียดนาม
มาเลเซีย -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:30 [14]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[12] -
19:30 [18]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[9] -
19:30 [3]เบอร์ลิเนอร์เอเค07
วีเอฟบีเออร์บัค[20] -
19:30 [15]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[11] -
19:30 [5]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[17] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
19:30 [9]หว่านไจ๋
Chelsea FC Soccer School (HK)[11] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 [17]เยนิ มาลัตยาสปอร์
อลันยาสปอร์[6] +0.5
+0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
20:00 [13]บียาร์เรอัล
ราโย่ บาเยกาโน่[6] -0.75
-0.5
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
20:00 [17]เลกาเนส
พอนเฟร์ราดิน่า[2] -0.5
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
20:00 AEK Athens B
คิสสามิกอส -
20:00 Panathinaikos B
Asteras Vlachioti -
20:00 [4]อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
ตริคาล่า[12] -
20:00 [9]อิราคลิส
Olympiakos Piraeus B[3] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
20:00 [8]ไซเรนซ์ เอฟซี
กัดจา ยูไนเต็ด[9] -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
20:00 [5]ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
Loughborough Lightning (W)[12] -
20:00 [12]Loughborough Lightning (W)
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)[2] -
20:00 [13]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)[1] -
20:00 [4]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[6] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
20:00 [9]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[5] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) -
20:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
โฮลสไตน์ คีล 2 -
20:00 โอลเดนเบอร์ก
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ -
20:00 อัลโตน่า 93
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล -
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
20:30 [4]เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
สตวร์มกราซ[2] +0.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
20:30 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
อาแซด อัลค์มาร์[9] -1.5
-2
20:30 [5]วิเทสส์ อาร์นเฮม
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[15] -0.75
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [4]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[6] -
20:30 [14]Pretoria Callies
Platinum City[8] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
21:00 [9]วิสล่า พล็อค
ลีเกีย วอร์ซอว์[16] +0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
21:00 [2]แรนส์
นีซ[4] -0.25
-0.5
21:00 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
โมนาโก[6] -1
-1.25
21:00 [7]อองเช่ร์
แกลร์กมงต์ ฟุต[17] -0.5
21:00 [15]ทรัวส์
บอร์กโดซ์[18] -0.25
21:00 [19]เม็ตซ์
ลอริยองต์[16] -0.25
21:00 [11]สตารส์บูร์ก
โอลิมปิก มาร์กเซย[3] +0
21:00 [10]ลีลล์
โอลิมปิก ลียง[12] -0.25
+0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
21:00 [3]นาโปลี
เอ็มโปลี[12] -1.5
-1.75
21:00 [7]เอเอส โรม่า
สเปเซีย[17] -1.5
-1.25
21:00 [2]อินเตอร์ มิลาน
กาญารี่[19] -2
-2.25
-2
21:00 [11]ซัสเซาโล่
ลาซิโอ[8] +0.25
+0
21:00 [13]โตริโน่
โบโลญญ่า[9] -0.25
21:00 [10]เวโรน่า
อตาลันต้า[4] +0.25
+0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
21:00 [20]วิโบเนเซ่
อเวลลิโน่[7] -
21:00 คาร์ราเรเซ่
เชเซน่า -
21:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
เรจเจียนา -
21:00 เปสคารา
ปิสโทลเซ่ -
21:00 เฟอรัลพิซาโล
ปิอาเชนซา -
21:00 [11]คาตาเนีย
ปาแลร์โม่[2] -
21:00 เตราโม่
Ancona -
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23)
เทรนโต้ -
21:00 โมเดน่า
กุบบิโอ -
21:00 โปรเซดโต้
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า -
21:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
เรนาเต้ เอซี -
21:00 ตริเอสติน่า
เจียน่า เออมินิโอ -
21:00 เซเรกโน่
เลชโก้ -
21:00 [4]เอพี เทอร์ริส
เมสสิน่า[19] -
21:00 [3]เอซี โมโนโปลี
ลาติน่า[13] -
21:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
ปอนเทเดร่า -
21:00 วิส เปซาโร
ไอโมเลเซ่ -
21:00 ลุคเชเซ่
กรอสเซโต้ -
21:00 มอนเตวาชี
วิเทอเบเซ่ -
21:00 โอลเบีย
เฟอร์มาน่า -
21:00 ปาโดวา
ซุดติโรล อัลโต้ -
21:00 [1]บารี
ทารันโต้[9] -
21:00 US Fiorenzuola
โปร เวอร์เซลลี่ -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
21:00 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
จีดี ชาเวซ[9] +0
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
21:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) -
21:00 ลิเวอร์พูล (ญ)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) -
21:00 London City Lionesses (w)
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) -
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
ซันเดอร์แลนด์ (ญ) -
21:00 คริสตัล พาเลซ (ญ)
เลเวส (ญ) -
21:00 [11]โคเวนทรี (ญ)
วัดฟอร์ด (ญ)[12] -
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
21:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
21:00 [11]เชฟฟิลด์ (ญ)
มิดเดิลสโบรห์(ญ)[10] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
21:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
มาเธอร์เวลล์(ญ) -
21:00 สปาร์ตันส์ (ญ)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) -
21:00 [6]ฮาร์ทส์ (ญ)
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] -
21:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
อเบอร์ดีน (ญ) -
21:00 Partick Thistle Women
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
21:00 [3]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)[6] -
21:00 [11]เบอร์มิงแฮม (ญ)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[7] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
21:00 [4]โรม่า ซีเอฟ ( ญ )
Lazio (W)[11] -
21:00 [9]เอ็มโปลี (ญ)
ฟิออเรนติน่า (ญ)[7] -
21:00 [1]ยูเวนตุส(ญ)
เอซี มิลาน(ญ)[3] -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [10]อีสต์ เบงกอล
เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี[6] -
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division)
21:00 [3]แอฟเซ ลีแอช
Patro Eisden[1] -
21:00 [13]รูเปล บูม
เควีเค ไทอ์เนน[10] -
21:00 [12]Royal Knokke
ฟราน โบเรียนส์[8] -
21:00 [11]URS Lixhe-Lanaye
La Louviere Centre[14] -
england u23 league cup (england u23 league cup)
21:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
อาร์เซน่อล (ยู 23) -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
21:30 [3]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[8] -
21:30 [4]ไกเซอร์ ชีฟ
Sekhukhune United[2] -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
21:30 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล -
21:30 เอเอสเดอ ซาเล่
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
22:00 [5]เรอัล บายาโดลิด
เรอัล โอเบียโด[7] -0.5
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
22:00 [8]วิคตอเรีย โรสพอร์ท
US Mondorf-les-Bains[11] -
22:00 [12]FC Wiltz 71
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[2] -
22:00 [15]Rodange 91
จิวเนสเซ่[13] -
22:00 [6]Swift Hesperange
Hostert[10] -
22:00 [7]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
แอตเซลล่า[14] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
22:00 [2]บีร์คีร์คารา เอฟซี
มอลตาเอฟซี[11] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
22:00 [1]อาร์เซน่อล (ญ)
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[12] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
22:00 [6]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[20] -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
22:15 [9]โอซาซูน่า
บาร์เซโลน่า[7] +0.5
+0.75
+0.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
22:45 [11]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] +1.25
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
22:59 [16]เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
โบโด กลิมท์[1] -
22:59 ออด เกรนแลนด์
สตาเบ็ค -
22:59 ลีลล์สตรอม
ซานเดฟยอร์ด -
22:59 โรเซนบอร์ก
สตรอมก็อดเซ็ท -
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค
วาเลเรนก้า -
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล
ไวกิ้ง เอฟเค -
22:59 เฮาเกซุนด์
โมลด์ -
22:59 เอสเค บรานน์
ชาร์ปบอร์ก 08 -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
22:59 [14]ฟามาลิเคา
เบนฟิก้า[3] +1.25
+1
22:59 [17]โมไรเรนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่[6] +0
22:59 [1]ปอร์โต้
สปอร์ติ้ง บราก้า[4] -1
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
22:59 [9]เบซิคตัส เจเค
เคย์เซริสปอร์[13] -0.75
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
22:59 [6]ซัมซั่นสปอร์
อันคารากูคู[3] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:59 [1]เอฟซี โคเปอร์
เอ็นเค มูรา 05[3] -
22:59 [5]ASK Bravo Publikum
เอ็นเค อลูมินิจ[8] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:59 [11]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
สเตลเลนบอส เอฟซี[5] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
22:59 ปาร์ติซานี ทิราน่า
เคเอส ดินาโม ติรานา -
22:59 วัลลัซเนีย
สเกนเดอร์บู กอร์ซ -
22:59 เคเอฟ ลาซี
เอสเค ติรานา -
22:59 ตูตา เดอร์เรซ
เคเอส กูเกซี -
22:59 เคเอส คาสตริโอติ
Egnatia -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
22:59 [2]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[10] -
22:59 [9]ดอร์โรจี เอฟซี
ไนเรกิฮาซา[8] -
22:59 [14]โซลอคซาร์
ซิโอฟอค เอฟซี[7] -
22:59 [16]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
III. เครูเลติ ทียูอี[19] -
22:59 [5]ซเซจ เอเค
เบเก้ซัคซาบา[18] -
22:59 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[6] -
22:59 [3]ดิออสกียอร์ วีทีเค
ชัควารี่ ทีเค[13] -
22:59 [11]เอฟซี ไอการ์
วาซาส[1] -
22:59 [12]Szentlorinc SE
เอสโซลโนกิ เอฟซี[17] -
22:59 [15]บุดดาออร์ส เอสซี
เคชเคเมติ ทีอี[4] -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
22:59 ยูดี โลโกรนเยส
เอซเตรมาดูรา -
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
อัลบาเซเต้ -
22:59 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ -
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
เรอัล บายาโดลิด บี -

ผลฟุตบอลวัน 13 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนิช คัพ (Danish Cup)
00:00 มิดทิลแลนด์
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
00:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
จีซีร่า ยูไนเต็ด -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
00:00 วิดาด เฟส
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
00:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
Cerdanyola del Valles -
00:00 เอสดี ลาเรโด
เปน่า สปอร์ต -
00:00 เออี พรัท
เอสดี ทาราซอนนา -
00:00 เบรีย
ซีดี เอโบร -
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล
เอร์กูเลส -
00:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
ซีเอฟ ซาลามันติโน่ -
00:00 เรอัล โซเซียดัด ซี
ซีดี อาร์ดรอย -
00:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า
Ibiza Islas Pitiusas -
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ
เบเลซ ซีเอฟ -
00:00 กอมโปสเตลา
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ -
00:00 มาริโน่ ลูอันโก้
โครูโช่ เอฟซี -
00:00 นูมานเซีย
เตรูเอล -
00:00 ซีดี โตรเปโซน
ซีดี คายอน -
00:00 มอสโตเรส
Arosa Sociedad Cultural -
00:00 ซีดี เมนซาเจโร่
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี -
00:00 ปอนเตเบดรา
ยูซี เซียราส -
00:00 ซีดี อิซาร่า
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 -
00:00 ยูดี โลโกรนเยส บี
โอซาซูน่า บี -
00:00 โตเลโด
เอลเดนเซ่ -
00:00 ซีดี ซาน โรเก้
เอดี เซวตา -
00:00 เลกาเนส บี
เรอัล เอวิเลส -
00:00 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
ยูดี เลบานเต้ บี -
00:00 ซีดี มอนติโฆ่
ดอน เบนิโต้ -
00:00 อคูลัส ซีเอฟ
เรอัล มูร์เซีย -
00:00 ซีอี ยูโรปา
Andratks -
00:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
คาดิส 2 -
00:00 ยูดี ทามาราเซเต้
ซีดี โคเรีย -
00:00 Arenteiro
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว -
00:00 เอสดี อีเจีย
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี -
00:00 นาซาร่า
เอสดี เกอร์นิกา -
00:00 SD Huesca II
เยย์ดา -
00:00 CD Marchamalo
ซีเอฟ ลา นูเซีย -
00:00 Bergantinos CF
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล -
00:00 กรานาดา ซีเอฟ บี
ซีดี เอล อีจิโด -
00:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
บูร์โกส เปอเมซาส -
00:00 คาเซเรโน่
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ -
00:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
แตร์ราสซ่า -
00:00 คอร์โดบ้า
พานาเดอเรีย พูลิโด้ -
00:00 UD Llanera
จี.เซโกเบียน่า -
00:00 CS Puertollano
ยูดี เมลิลล่า -
00:00 เอดี ซานฮวน
Rio Sports -
00:00 ยูดี ออร์ซิร่า
UD Socuellamos -
00:00 มัล เมนอร์
Atletico Pulpileno -
00:00 วิลล่าโนเวนเซ่
เมริดา เอดี -
00:00 UD Mutilve
เซสต้าโอ -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
Cancel 00:00 [11]ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
คาสทาโมนุสปอร์[19] -
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:15 [20]เอสดี อมอเรเบียต้า
ลาส พัลมาส[6] +0.25
00:15 [18]มิรานเดส
เรอัล โซเซียดาด บี[21] -0.25
00:15 [22]เอดี อัลคอร์ค่อน
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[11] +0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
00:30 [6]เคเอเอ เกนท์
ราซิ่ง เกงค์[8] -0.25
-0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:30 [3]เรอัล เบติส
เรอัล โซเซียดาด[5] +0
-0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
00:30 [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
อาริส ซาโลนิก้า[6] -1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
01:00 [11]ชีวาสสปอร์
กาลาตาซาราย[7] +0.25
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
01:00 [10]แอสตัน วิลล่า (ญ)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)[4] -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
01:30 โอเดนเซ่ บีเค
แรนเดอร์ส -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
02:30 วาร์ซิม
โทรเฟนเซ่ -0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 [1]เรอัล มาดริด
แอตเลติโก้ มาดริด[4] -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
03:00 คานัวลาส เอฟซี
ยูเอไอ อากุยซ่า -
03:00 ซีเอ ซาน มิเกล
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส -
03:00 Talleres Rem de Escalada
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ -
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
03:30 อัตเลติโก มิไนโร่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
04:00 ชิลี(ยู 20)
โคลัมเบีย(ยู 20) -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:00 [7]โบคา จูเนียร์ส
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[20] -
05:00 [3]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
ลานุส[8] -
05:00 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา
อินดิเพนเดนเต้[9] -
05:00 [25]แอดเลติโก ทูคูแมน
ริเวอร์เพลท[1] -
05:00 [5]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[19] -
05:00 [24]ปาโตรนาโต ปารานา
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[11] -
05:00 [21]บานฟิลด์
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] -
05:00 [16]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
ซาร์เมียนโต้[22] -
05:00 [17]ซีเอ พลาเทนเซ่
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[4] -
05:00 [23]ซาน ลอเรนโซ่
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[18] -
05:00 [12]โรซาริโอ เซ็นทรัล
ซีเอ ฮูราแคน[10] -
05:00 [14]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[6] -
05:00 [15]ราซิ่ง คลับ
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[13] -
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
05:00 Guadalupe FC U20
เอเรเดียโน่(ยู20) -0.25

-1.5

-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน