ราคาบอล.cc







ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 11 ธันวาคม 2564ผลบอล 12 ธันวาคม 2564ผลบอล 13 ธันวาคม 2564ผลบอล 14 ธันวาคม 2564ผลบอล 15 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 11 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอฟเอคัพ เกาหลีใต้ (Korean FA Cup)
10:30 แดกู เอฟซี
ชุนนัมดรากอนส์ -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
13:05 [3]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
บริสแบน โรว์[12] +0
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
13:05 [5]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)
ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)[1] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
13:30 ซูโจว ดองวู
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี -
14:00 [5]ปักกิ่ง ลี่ กง
Nanjing Fengfan[1] -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
15:00 [1]ไถหนันซิตี้
Tatung FC[6] -
15:00 [5]Taiwan CPC
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] -
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
15:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
ไทจง เอฟซี -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
15:45 [4]เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
FC Macarthur[1] +0
15:45 [7]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
เมลเบิร์น วิคตอรี่[2] -0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
16:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) -
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) -
16:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) -
16:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) -
16:00 SG Unterrath U17
โคโลญจน์ (ยู 17) -
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
Fortuna Koln U17 -
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) -
16:00 โบคุ่ม (ยู 17)
พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) -
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
16:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
17:00 [12]โลโคโมทีฟ โซเฟีย
อาร์ดา[9] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
17:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal
Ukhta Tyumen Futsal -
17:00 Norilsky Nickel Futsal
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
17:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) -
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) -
17:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
เอาก์สบวร์ก (ยู 17) -
17:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) -
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) -
17:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) -
17:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) -
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) -
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
Reutlingen(U17) -
17:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)
FSV Frankfurt U17 -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
17:00 ตูร์กัสลูสปอร์
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ -
17:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
โซมาสปอร์ -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
17:00 Hendek Spor
Utkoi -
17:00 Kahta 02 Spor
Bergama Belediyespor -
17:00 ซานคักเทเป เอฟเค
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค -
17:00 Celspor
Cankaya FK -
17:00 ออฟสปอร์
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ -
17:00 [14]Elazig Belediyespor
Halide Edip Adivarspor[11] -
17:00 อีร็อกสปอร์
โมด้าเฟน สปอร์ -
17:00 [12]Bayrampasa
Kusadasispor[5] -
17:00 [8]Yeni Orduspor
Sile Yildizspor[3] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด
คาริโอแบงกิ ชาคส์ -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 17:00 [6]Tatung FC
Taicheng Lions[7] -
Postp 17:00 [5]Taiwan CPC
Taichung Futuro[3] -
Postp 17:00 [4]มหาวิทยาลัยฟูเจน
ไถหนันซิตี้[1] -
Postp 17:00 [8]NTUPES
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 [8]คารากูมรัค
คอนยาสปอร์[3] +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
17:30 [11]โบลูสปอร์
อดาน่าสปอร์[12] -
17:30 [17]เคซิโอเรนกูคู
บันไดมาสปอร์[5] -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
18:00 [7]ครีลย่า โซเวียตอฟ
รูบิน คาซาน[10] +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
18:00 [3]เฟยเรนเซ่
เปนาฟิลด์[5] -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
18:00 ซาบาห์ เอฟเค
คาพา -
18:00 เคสลา เอฟเค
คาราบาจโลคบาตัน -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ฮาโปเอล เบนาย ลอด -
18:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
MS Ironi Kuseife -
18:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด -
18:00 เอฟซี ดิโมนา
ฮาโปเอล แอชเคลอน -
18:00 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
มัคคาบี้ ชารายิม -
18:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
บีไน ไอลัท -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
18:00 [5]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
CD Alaves (W)[7] -
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
18:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 19)
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
18:00 [3]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)
เบนฟิก้า(ยู 23)[1] -
18:00 Vizela U23
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) -
18:00 [7]Farense U23
เบเลเนนเซส(ยู 23)[6] -
18:00 บราก้า(ยู 23)
ฟามาลิเคา(ยู 23) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:30 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง
เสฉวน -
18:30 เสิ่นหยาง เออบาน
หนันท่ง ฉื่อยัน -
18:30 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด
เจียงซี เหลียนเชง[3] -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
18:30 [8]เร้ดดิ้ง (ญ)
เชลซี เอฟซี (ญ)[2] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
18:30 [8]Pomigliano (W)
Napoli (w)[10] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
18:55 [15]Al Khaleej Youths
อัล-ชาบับ(เยาวชน)[3] -
18:55 [17]Al-Jeel Youths
อัล-ฮิลาล(เยาวชน)[7] -
18:55 [2]อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)[10] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:00 โบฮีเมียนส์ 1905 บี
ดุคลา ปราก บี -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
19:00 [9]ทาบอร์เซซานา
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[7] -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
19:00 [7]เอฟเค โคซุส
Bratstvo 07[10] -
19:00 [5]Pehchevo
คาเมนิคา-ซาซ่า[2] -
19:00 KF Veleshta
ซิเล็กส์ -
19:00 Voska Sport
KF Besa Doberdoll -
19:00 [4]Belasica Strumica
FK Sloga 1934 Vinica[1] -
19:00 Korab Debar
เอฟเค โอครีด 2004 -
19:00 [8]Detonit Junior
เอฟเค โอโซโกโว[6] -
19:00 [3]โปเบด้า
FK Lokomotiva Gradsko[9] -
19:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
FK Kadino -
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
19:00 [17]Septemvri Simitli
มินยอร์ เพอร์นิค[4] -
19:00 [16]Marek Dupnitza
Yantra Gabrovo[14] -
19:00 [7]โดโกเรต์ส รัซกราด 2
เอฟซี โซโสโพล[12] -
19:00 [3]สปาร์ตัก วาร์นา
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[5] -
19:00 [18]FC Dobrudzha
Sportist Svoge[10] -
19:00 [11]ลิเท็กซ์ โลเวช
พีเอฟเค มอนทาน่า[8] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
FC Teutonia 05 -
19:00 [19]Eilenburg
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[10] -
19:00 [16]เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47[13] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 วาซิโต้ เอฟซี
เคนยา โพลิส เอฟซี -
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 มบารารา ซิตี้
Onduparaka FC -
19:00 Busoga United
Vipers -
19:00 URA Kampala
เอ็กซ์เพรส เอฟซี -
19:00 Wakiso Giants FC
defense forces -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
19:15 [10]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
สลาเวีย โซเฟีย[5] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:20 [6]อัล-ทาวอน(เยาวชน)
อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)[4] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
19:30 [4]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
ดาร์มสตัดท์[2] -0.25
+0
19:30 [13]โฮลสไตน์ คีล
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[17] -0.5
-0.75
19:30 [18]อิงโกลสตัดท์
ฮันโนเวอร์ 96[16] +0
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
19:30 มิดเดิลสโบรห์ ยู18
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 18) -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:30 [14]อัล ทาย(เยาวชน)
อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)[12] -
19:30 [18]Al-Orubah Youths
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[8] -
19:30 [16]Arar (Youth)
อุฮุด(เยาวชน)[9] -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
19:30 [9]Ahironas Liopetriou
Asil Lysi[16] -
19:30 [15]โอโมเนีย อราดิปปู
เนีย ซาลามิส[5] -
19:30 [7]Akritas Chloraka
Olympiada Lympion[8] -
19:30 [14]โอแทลลอส อเทียนัว
คาร์มิโอทิสซ่า[3] -
19:30 [10]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
อิโนซิส พาราลิมนิ่[1] -
19:30 [11]Xylotympou
Agia Napa[13] -
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
19:30 ไทย
เมียนมาร์ -
19:30 ติมอร์-เลสเต
ฟิลิปปินส์ -
omani federation cup (omani federation cup)
19:35 โอมาน คลับ
อัลรูสตัก -
19:35 อัล มูซานนาห์
อัล ซีบ -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
19:40 [6]ดูบา อัลฮัสซัน
Al-Rams[12] -
19:40 [11]Al-Jazira Al-Hamra
อัล ฮัมริยา[4] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
19:45 [10]เปียริกอส
PAOK Saloniki B[8] -
19:45 AE Kifisias
ซาคินทอส -
19:45 [1]เวเรีย เอฟซี
อปอลล่อน ลาริสซ่า[15] -
19:45 [16]อปอลล่อน คาลามาเรีย
เออีแอล ลาริซ่า[7] -
19:45 Rhodos FC
คาลิเทีย -
19:45 AO Episkopis Rethymno
Ierapetra -
19:45 [17]เอโอ คาวาลา
Almopos Arideas[6] -
19:45 คาลามาต้า เอโอ
ดิโอโกรัส -
19:45 เออี คาไรสคาคิส
เออร์โกเทลิส -
19:45 [2]สโกดา ซานธี
โอลิมเปียกอส โวลัว[14] -
19:45 [11]Thesprotos
นิกี โวลอส[5] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
19:45 [3]อัล อราบี
อัลบาเตห์[2] -
19:45 [15]City Club
อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)[13] -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:45 [5]อัล อาห์ลี(เยาวชน)
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[1] -
19:45 [13]อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
อัล-อิติฮัด(เยาวชน)[11] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
19:55 [4]Al-Trgee
Al-Zlfe[8] -
19:55 [11]Al Nairyah
Arar FC[13] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 [20]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
กัซเทป[18] +0
20:00 [5]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
คาซิมปาซ่า[19] -0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
20:00 [11]เอสปันญ่อล
เลบานเต้[20] -0.5
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
20:00 [3]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[13] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
20:00 [9]ยูทีเอ อารัด
โบโตซานี่[7] +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
20:00 [7]Tuzlaspor Kulubu
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[14] -
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
20:00 [6]ฮราเดตส์กราลอเว
สโลวัคโก้[4] -
20:00 [2]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
สโลวาน ลิเบอเรช[8] -
20:00 [14]ปาร์ดูบีตเซ
บานิค ออสตราว่า[5] -
20:00 [12]เบามิต ยาโบลเนค
เทปลิเซ่[15] -
20:00 [1]สลาเวีย ปราก
มลาด้า โบเลสลาฟ[7] -
20:00 [3]สปาร์ตาปราก
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[11] -
20:00 [13]ฟาสตาฟ ซลิน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[16] -
20:00 [10]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
ซิกม่า โอโลมุช[9] -
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
20:00 [5]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[2] -
20:00 [11]Carl Zeiss Jena (W)
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[8] -
20:00 [12]เอสซีซันด์(ญ)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[4] -
20:00 [6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[1] -
20:00 [10]แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)[3] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
20:00 [10]ซานตา ลูเซีย
โฟลเรียน่า เอฟซี[4] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
20:00 [14]วิคตอเรีย โคโลญจน์
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[2] +0.25
20:00 [4]ซาบรุคเค่น
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[9] -0.75
20:00 [5]เอสวี เม็พเพ่น
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[10] -0.25
20:00 [19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
ซวิคเกา[15] +0
20:00 [18]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
เอสซี เวิร์ล[17] -0.25
20:00 [1]มักเดเบิร์ก
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[7] -0.25
-0.5
20:00 [8]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[12] -0.25
20:00 [20]ฮาเวลเซ่
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[3] +1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น -
20:00 ไวเด้นบรูค
เอสวี ลิปสตัดท์ -
20:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
เอสเอสวีอูล์ม 1846 -
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น
บาลินเกอร์ -
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น
พรูเบน มุนสเตอร์ -
20:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
Wuppertaler -
20:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) -
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) -
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ -
20:00 เอฟซี กีสเซิน
TSV Schott Mainz -
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ -
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ -
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
เอสเฟา สแตรเลน -
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
บีเอสวี เรห์เด้น -
20:00 วีกเบอร์ก บีค
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ -
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
เฮสเซ่น คาสเซล -
20:00 SV Atlas Delmenhorst
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) -
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน)
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) -
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) -
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:10 [12]Afief
อัล ซาฟา(ซาอุฯ)[2] -
20:15 [6]อัล-ไคซูมาห์
ฮอตเทิร์น[5] -
20:20 [3]Al Najma(KSA)
อัล อันซาร์[1] -
20:25 [9]Al-Rayyan
อัล-ทอคบาห์[14] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
20:30 [15]Nuovo Campobasso
คาตันซาโร่[5] -
20:30 อัลบิโนเลฟเฟ่
Legnago Salus -
20:30 มานโตวา
โปร ปาเทรีย -
20:30 [16]Nuova Monterosi
ฟิเดริส อัลเดียร์[18] -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
20:30 [4]เฟลอรี่ 91 (ญ)
อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)[12] -
20:30 [3]ปารีสเอฟซี (ญ)
โอลิมปิก ลียง (ญ)[1] -
20:30 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
บอร์กโดซ์ (ญ)[6] -
20:30 [11]อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)
แร็งส์(ญ)[7] -
20:30 [8]ดีฌง(ญ)
แก็งก็อง (ญ)[10] -
20:30 [9]เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)[5] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
20:30 [5]KSKV Zwevezele (w)
RAEC Mons (w)[13] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [15]แบล็ค ลีโอพาร์ด
Uthongathi FC[5] -
20:30 [11]รีล คิงส์
ริชาร์ดส์ เบย์[1] -
20:30 [2]เจดีอาร์ สตาร์
โจโม คอสมอส[16] -
20:30 [9]Hungry Lions
Cape Town Spurs[12] -
20:30 [13]ทีเอส สปอร์ติง
ฟรี สเตท สตาร์[7] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
20:30 [5]อินเตอร์ มิลาน(ญ)
ซาสซูโอโล่ (ญ)[2] -
20:30 [12]เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
Sampdoria (W)[6] -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
20:30 [3]เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
นูร์ดวิก[9] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
21:00 [5]ราดอมเมียร์ก ราดอม
เลช พอซนาน[1] +0.25
+0.5
21:00 [10]คราโคเวีย คราคอฟ
โกลนิค เลชน่า[17] -0.75
-1
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
21:00 [6]เลอ อาฟร์
อฌักซิโอ้[2] +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
21:00 [6]ฟิออเรนติน่า
ซาแลร์นิตาน่า[20] -1.25
-1.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
21:00 [11]ชิตตาเดลล่า
อัสโคลี่[7] -
21:00 [12]เรจจิน่า
อาเลซซานเดรีย[17] -
21:00 [20]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี
โคเซนซ่า 1914[16] -
21:00 [1]ปิซ่า
เลชเช่[2] -
21:00 [19]วิเชนซ่า
โคโม[13] -
21:00 [14]สปอล
เบรสชา[3] -
21:00 [5]มอนซ่า 1912
โฟรซิโนเน่[8] -
21:00 [15]ปาร์ม่า
เปรูจา[9] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
21:00 [10]เซ็บซี่
ฟารูล คอนสแตนต้า[4] +0
21:00 [15]ดินาโม บูคาเรสต์
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[11] +0
21:00 [1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์
ดาเชีย มิโอวินี่[12] -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
21:00 [1]สโลวาน บราติสลาวา
ดูนาจสก้า สเตรด้า[4] -
21:00 [7]เทรนซิน
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[5] -
21:00 [2]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
ซลาเต้ โมราฟเซ่[10] -
21:00 [11]ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
เอสเคเอฟซีเรด[6] -
21:00 [12]Sokol Dolna Zdana
เอฟเค เซนิก้า[9] -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
21:00 [4]ริโอ อาฟ
ซีดี มาฟรา[7] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
21:00 [7]ยูเวนตุส(เยาวชน)
เลชเช่(ยู20)[16] -
21:00 [3]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
เจนัว(เยาวชน)[12] -
21:00 [4]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
โตริโน่(เยาวชน)[5] -
21:00 [10]กาญารี่(เยาวชน)
นาโปลี(เยาวชน)[2] -
21:00 [8]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
เอซี มิลาน(เยาวชน)[15] -
21:00 [17]โบโลญญ่า(เยาวชน)
เอ็มโปลี(เยาวชน)[6] -
21:00 [14]เวโรน่า (เยาวชน)
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[9] -
21:00 [11]อตาลันต้า (เยาวชน)
เปสคารา(เยาวชน)[18] -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [4]โมฮัน บากอน(อินเดีย)
เซนไนยิน เอฟซี[2] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
21:00 [4]สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[1] -
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
Charleroi (W) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
21:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
โอเบิร์นนูแลนด์ -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:00 [7]บราวอส โด มาควิส
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[3] -
21:00 [14]Academica Do Lobito
Sporting de Benguela[16] -
21:00 [8]Desportivo Huila
Progresso da Lunda Sul[10] -
21:00 [9]Recreativo Libolo
Kabuscorp do Palanca[12] -
21:00 [11]Sporting Cabinda
Interclube Luanda[5] -
21:00 [4]Benfica Lubango
Recreativo Caala[6] -
21:00 [15]Progresso
Cuando Cubango[13] -
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
21:00 [9]เอสพี โดมัญญาโน
เอสพี ลา ฟิโอริต้า[2] -
21:00 [5]S.S Pennarossa
Entai Ravi Tucci[3] -
21:00 [11]ซาน โจวันนี
เอส.เอส.มูราต้า[8] -
21:00 [7]โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
ทรี ฟิโอริ[4] -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
21:00 คุมบราน เซลติก
ทาฟฟ์ เวลล์ -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
21:00 โคโม (ยู 20)
ปอร์เดโนเน(เยาวชน) -
21:00 S.S.D. Monza 1912 Youth
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) -
21:00 เบรสชา(เยาวชน)
ปาร์ม่า(เยาวชน) -
21:00 อัสโคลี่(เยาวชน)
โครโตเน่ (เยาวชน) -
21:00 เปรูจา(เยาวชน)
เรจจิน่า(ยู19) -
21:00 เชเซน่า (เยาวชน)
โฟรซิโนเน่(เยาวชน) -
21:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) -
21:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
วิเชนซ่า(ยู20) -
21:00 อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
อูดิเนเซ่(เยาวชน) -
21:00 ลาซิโอ(เยาวชน)
ปิซา(ยู 19) -
21:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)
ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) -
21:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
แตร์นาน่า (เยาวชน) -
omani federation cup (omani federation cup)
21:20 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
Salalah -
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
21:30 [10]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์[2] +0.75
+1.25
21:30 [18]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[5] +0.75
21:30 [6]ไฟร์บวร์ก
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์[4] -0.25
+0
21:30 [14]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[17] -0.5
21:30 [1]บาเยิร์น มิวนิค
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05[7] -2.25
-2
21:30 [13]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน[3] +0
+0.25
21:30 [8]โวล์ฟสบวร์ก
สตุ๊ตการ์ต[15] -0.75
21:30 [11]แอร์เบ ไลป์ซิก
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค[12] -0.5
-0.75
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 [4]โบเตฟ พล็อฟดิฟ
ทแซร์สโค เซโล[14] -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
21:30 [4]เพนนี่บอนท์เอฟซี
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] -
21:30 [8]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
เดอะ นิว เซนต์ส[1] -
21:30 [5]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[9] -
21:30 [11]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
บาลา ทาวน์[6] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
21:30 [7]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
ทีเอส กาแล็กซี่[15] -
21:30 [16]โมโรคา สวอลโลส์
Tshakhuma TM[12] -
21:30 [13]ชิปป้า ยูไนเต็ด
อามาซูลู[9] -
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
21:30 [4]Kontich FC Womans
Royal FC Liege (W)[11] -
21:30 [7]Ladies Genk B (w)
Famkes Merkem Womans[12] -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
21:30 [1]UTS Union Touarga Sport Rabat
มาเกร็ฟ เท็ทวอน[2] -
21:30 [11]Chabab Ben Guerir
TAS de Casablanca[12] -
21:30 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
ยูเอสเอ็ม อุจดา -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:30 [2]Sagrada Esperanca
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[1] -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
21:30 [2]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
สปาเคนเบิร์ก[13] -
21:30 [17]เอเอสดับเบิลยูเอช
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส[10] -
21:30 [6]เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
เดอ ทริฟเฟอร์ส[8] -
21:30 [12]โวเลนดัม (เยาวชน)
โคซัคเค่น บอยส์[16] -
21:30 [18]เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี
ควิก บอยส์[7] -
21:30 [1]Katwijk
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี[5] -
21:30 [15]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
ทีอีซี[11] -
21:30 [4]ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
ชีเวนนินเกน[14] -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
21:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี
ลันวิท เมเจอร์ -
21:30 [1]แอร์บัส ยูเค บรอจตัน
Llanrhaeadr FC[15] -
21:30 [16]Llangefni Town
กุลสฟิลด์ เอฟซี[3] -
21:30 [8]โฮลลีย์เวลล์
Colwyn Bay[5] -
21:30 [6]รูตินทาวน์ เอฟซี
Llanidloes Town[12] -
21:30 Cambrian Clydach
แอลลาเนลี -
21:30 [7]ทคอนวี ยูไนเต็ด
Penrhyncoch[14] -
21:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
Undy Athletic -
21:30 คาร์มาร์เธ็น
พอร์ท ทัลบ็อต -
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
21:45 [3]วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
กีไอร์มอต เอสอี[12] -
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
22:00 [10]เซนต์ จอห์นสโตน
อเบอร์ดีน[6] -0.25
+0
22:00 [3]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] +1
22:00 [2]เซลติก
มาเธอร์เวลล์[5] -1.75
-1.5
-2
22:00 [4]ดันดี ยูไนเต็ด
ลิฟวิงสตัน[11] -0.25
22:00 [12]รอสส์ เคาน์ตี้
ดันดี[9] -0.25
22:00 [8]เซนต์ เมียร์เรน
ฮิเบอร์เนี่ยน[7] +0
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
22:00 [14]อโพลลอน สมายร์นิส
โอเอฟไอ เครเต้[4] +0
22:00 [9]แอสเตราส ตริโปลิส
เออีเค เอเธนส์[2] +0.5
22:00 [7]พาส เจียนนิน่า
โวลอส เอ็นเอฟซี[8] -0.25
22:00 [5]พานาธิไนกอส
พีเออี อโตรมิตอส[13] -1
-1.25
22:00 [11]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
ไอโอนิกอส[10] -0.25
22:00 [3]พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เลเมีย[12] -1.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
22:00 [10]บูร์โกส ซีเอฟ
ฟูเอนลาบราดา[19] -0.25
22:00 [13]Ibiza Eivissa
คิโรน่า[12] -0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
22:00 วอลซอลล์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด -
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ -
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด -
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้
ซัตตั้น ยูไนเต็ด -
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส
โรชเดล -
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด -
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
ซอลฟอร์ด ซิตี้ -
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์
คราวเลย์ ทาวน์ -
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้
พอร์ทเวล -
22:00 [23]โอลด์แฮม แอทเลติก
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] -
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ -
22:00 บาร์โรว์
สวินดอน ทาวน์ -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
22:00 [18]เบิร์นลี่ย์
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[4] +0.25
+0.5
22:00 [9]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[5] +0
22:00 [3]เชลซี
ลีดส์ ยูไนเต็ด[14] -1.5
22:00 [20]นอริช ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[6] +1
+0.75
+1
22:00 [1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน[8] -1.75
-2
22:00 [7]อาร์เซน่อล
เซาแธมป์ตัน[15] -0.75
22:00 [11]เลสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด[19] -1
22:00 [2]ลิเวอร์พูล
แอสตัน วิลล่า[10] -1.75
22:00 [13]คริสตัล พาเลซ
เอฟเวอร์ตัน[16] -0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
22:00 [24]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
แบล็คพูล[15] +0
22:00 [18]เพรสตัน นอร์ท เอนด์
บาร์นสลีย์[23] -0.5
22:00 [2]บอร์นมัธ เอเอฟซี
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[4] -0.75
22:00 [12]ลูตัน ทาวน์
ฟูแล่ม[1] +0.5
22:00 [22]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
มิลล์วอลล์[8] +0.25
22:00 [6]สโต๊ค ซิตี้
มิดเดิลสโบรห์[9] -0.25
22:00 [16]เบอร์มิงแฮม ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[21] -0.5
-0.25
22:00 [11]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
โคเวนทรี ซิตี้[7] +0
22:00 [3]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
เร้ดดิ้ง[20] -1
22:00 [19]ฮัลล์ ซิตี้
บริสตอล ซิตี้[17] -0.25
22:00 [14]สวอนซี ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[13] -0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
22:00 [12]เชลแน่ม ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้[18] -
22:00 [13]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
โบลตัน วอนเดอเรอส์[14] -
22:00 [2]วีแกน แอธเลติก
อิปสวิช ทาวน์[11] -
22:00 [9]พอร์ทสมัธ
มอร์แคมบ์[20] -
22:00 [6]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[7] -
22:00 [3]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[17] -
22:00 [22]ฟลีตวู้ด ทาวน์
จิลลิ่งแฮม[21] -
22:00 [24]ครูว์ อเล็กซานดร้า
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[8] -
22:00 [15]ชาร์ลตัน แอธเลติก
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[16] -
22:00 [5]ซันเดอร์แลนด์
พลีมัธ อาร์ไกล์[4] -
22:00 [23]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[19] -
22:00 [1]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[10] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
22:00 [12]เอฟซี ลวีฟ
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า[5] -
22:00 [9]โคลอส โคซาลิฟก้า
เอฟซี มินาจ[15] -
22:00 [13]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[10] -
22:00 [8]เวเลซ
รุกห์ วินนีกี้[11] -
22:00 [6]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[1] -
22:00 [2]ดินาโม เคียฟ
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[3] -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
22:00 [5]น็อตต์สเคาน์ตี้
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[21] -
22:00 [17]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[8] -
22:00 [10]เยโอวิล ทาวน์
บาร์เน็ต[15] -
22:00 [14]อีสต์ไลก์
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[18] -
22:00 [13]วอคกิ้ง
บอร์แฮม วู๊ด[2] -
22:00 [22]คิงส์ ลินน์
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] -
22:00 [4]กริมสบี้ ทาวน์
เชสเตอร์ฟิลด์[1] -
22:00 [12]อัลทริงแคม
บรอมลีย์[6] -
22:00 [16]วีลด์สโตน เอฟซี
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[3] -
22:00 [20]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
โซลิฮัลล์ มอร์[9] -
22:00 [7]เร็กซ์แฮม
เวย์เม้าท์[19] -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
22:00 [4]แพททริค ทริสเทล
อาร์บรอท[5] -
22:00 [6]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
ควีน ออฟ เซาธ์[10] -
22:00 [9]กรีน็อค มอร์ตัน
อินเวอร์เนสส์[1] -
22:00 [2]เรธโรเวอร์ส
คิลมาร์น็อค[3] -
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
22:00 [6]อัลลัว แอทเลติค
ไคลด์[9] -
22:00 [5]ฟัลเคิร์ก
โคฟ เรนเจอร์[1] -
22:00 [2]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
ควีนส์ ปาร์ค[4] -
22:00 [7]ดัมบาร์ตัน
มอนโทรส[3] -
22:00 [8]ปีเตอร์เฮด
อีสต์ ไฟฟ์[10] -
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
22:00 [2]ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[4] -
22:00 [3]แอนนัน แอธเลติก
เอลจิน ซิตี้[9] -
22:00 [8]สแตรนแรร์
คาวเดนบีท[10] -
22:00 [6]สเตนเฮาส์มัวร์
อีดินเบิร์ก ซิตี้[5] -
22:00 [1]Kelty Hearts
อัลเบี้ยน โรเวอร์[7] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
22:00 [6]ครูซาเดอร์
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[10] -
22:00 [9]คาร์ริค แรนเจอร์ส
เกล็นโตรัน[3] -
22:00 [7]เกล็นนาโวน ลูร์กัน
โคเลอไรน์[5] -
22:00 [11]พอร์ทาดาวน์
คลิฟตันวิลล์[1] -
22:00 [2]ลินฟีลด์ เอฟซี
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[12] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
22:00 เลวาเดียกอส
อีกาเลโอเอเธนส์ -
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
22:00 [12]ดาร์ลิงตัน
เอเอฟซี ฟิลด์[1] -
22:00 [11]สเปนนีมูร์ ทาวน์
เชสเตอร์ เอฟซี[16] -
22:00 [20]บลายท์ สปราตันส์
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[15] -
22:00 [13]ยอร์ค ซิตี้
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[2] -
22:00 [10]อัลเฟรตัน ทาวน์
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[21] -
22:00 [3]แบล็คเลย์ ทาวน์
กุยเซลีย์[19] -
22:00 [6]บอสตัน ยูไนเต็ด
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[4] -
22:00 [22]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[14] -
22:00 [17]ฟาสเลย์ เซลติก
เกทส์เฮด[5] -
22:00 [9]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[7] -
22:00 [8]เลมิงตัน
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู[18] -
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
22:00 [21]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[19] -
22:00 [7]เซนต์ อัลบัน ซิตี้
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[9] -
22:00 [16]บาธ ซิตี้
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[8] -
22:00 [10]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด[15] -
22:00 [18]ทอนบริดจ์ แองเจิล
ดัลลิช แฮมเลต[4] -
22:00 [2]อ็อกฟอร์ด ซิติ้
ชิพเพนแฮม ทาวน์[13] -
22:00 [3]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[11] -
22:00 [17]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
สลอค ทาวน์[14] -
22:00 [5]เมดสโตน ยูไนเต็ด
ดาร์ทฟอร์ด[1] -
22:00 [12]อีสต์บอร์น โบโรห์
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[6] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
22:00 [4]โกสปอร์ท โบโรห์
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[18] -
22:00 [2]เมโทรโพลิแทน โปลิศ
วิมบอร์น ทาวน์[22] -
22:00 [11]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
เยท ทาวน์[7] -
22:00 [17]บีคอนส์ฟิลด์
พูล ทาวน์[8] -
22:00 [12]ทรูโร ซิตี้
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] -
22:00 [10]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
วอลตัน แคชชวลส์[14] -
22:00 [6]แฮร์โรว์ โบโร่
เชสแฮม ยูไนเต็ด[5] -
22:00 [9]ทอนตัน ทาวน์
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[19] -
22:00 [13]เฮนดอน
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[16] -
22:00 [20]คิงส์ แลงลีย์
ติเวอร์ตัน ทาวน์[15] -
22:00 [21]เมอร์ธีร์ทาวน์
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[3] -
scotland highland football league (scotland highland football league)
22:00 [8]เดเวรอนเวล
เนิร์น เคาน์ตี้[11] -
22:00 [13]ฮันท์ลี
Clachnacuddin[9] -
22:00 [6]อินเวอร์รูเรีย
ลอซีเมาท์ เอฟซี[14] -
22:00 [1]เฟรเซอร์เบิร์ก
ฟอร์ท วิลเลียม[18] -
22:00 [10]ฟอร์เรส
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด[7] -
22:00 [15]คีธ
เบรซิน ซิตี้[4] -
22:00 [12]วิค อคาเดมี่ เอฟซี
Strathspey Thistle[17] -
22:00 [3]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด[16] -
22:00 [5]รอทส์
โบรร่า เรนเจอร์ส[2] -
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
22:00 [3]ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
เรซซิ่ง ยูเนียน[4] -
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
22:00 [5]วัลเล็ตตา เอฟซี
ฮัมรุน สปาร์ตันส์[3] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
22:00 [4]Cheshunt
โครินเธียน-แคชวลส์[10] -
22:00 [8]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
เมอร์สทัมเอฟซี[13] -
22:00 [9]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
เอนฟิลด์ ทาวน์[2] -
22:00 [21]Brightlingsea Regent
วอร์ทติ้ง[1] -
22:00 [6]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
เฮอรินจี โบโรห์[16] -
22:00 [20]เครย์วันเดอร์เรอร์ส
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[5] -
22:00 [18]วินเกตส์ & ฟินเชลย์
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[12] -
22:00 [14]ฮอร์สแฮม
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[19] -
22:00 [15]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
เลเธอร์เฮด[22] -
22:00 [17]โบเวร์ส พิทซี
เลเวส[3] -
22:00 [7]คิงสโตเนียน
มาร์เกต[11] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
22:00 [16]วิตตัน อัลเบียน
มอร์เพธ ทาวน์[15] -
22:00 [12]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
มัตล็อค ทาวน์[2] -
22:00 [13]แลนแคสเตอร์ ซิตี้
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[10] -
22:00 [4]บักซ์ตัน เอฟซี
แอชตัน ยูไนเต็ด[17] -
22:00 [1]แบมเบอร์ ไบร์ท
สการ์โบโรห์[8] -
22:00 [7]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[9] -
22:00 [22]แกรนแธม ทาวน์
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[11] -
22:00 [18]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[6] -
22:00 [20]นานท์วิช ทาวน์
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[14] -
22:00 [3]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
ไฮด์ เอฟซี[21] -
22:00 [5]ไวท์บี้ ทาว์น
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[19] -
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
22:00 [2]Loughgall FC
นิวรี่ ซิตี้[1] -
22:00 [5]Annagh United
มหาวิทยาลัยควีนส์[12] -
22:00 [4]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
Knockbreda Parish[8] -
22:00 [6]Harland & Wolff Welders
อาดส์ เอฟซี[3] -
22:00 [10]อินสติตูเต้ เอฟซี
ดันเดลา เอฟซี[11] -
22:00 [9]เดิร์กวิว เอฟซี
Ballyclare Comrades[7] -
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
22:00 Bibiani Gold Stars
Bechem United -
22:00 WAFA
Ashanti Gold -
22:00 Accra Hearts of Oak
อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี -
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส
อักกรา เกรท โอลิมปิกส -
22:00 King Faisal Babes
เอลมินา ชาร์ค -
22:00 เตชิมันซิตี้
กาน่า ดรีม เอฟซี -
22:00 Real Tamale United
Medeama SC -
22:00 Legon Cities FC
Berekum Chelsea -
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี
Accra Lions -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
22:00 [7]ชามนิตเซอร์
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[8] -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19)
บราก้า(ยู 19) -
22:00 ไลซอส(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19) -
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)