ราคาบอล.cc







ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 11 ธันวาคม 2564ผลบอล 12 ธันวาคม 2564ผลบอล 13 ธันวาคม 2564ผลบอล 14 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
07:30 [19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[13] -
07:30 [12]ซานโตส
คุยอาบา[15] -
07:30 [3]พัลไมรัส
ซิเอร่า[8] -
07:30 [7]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] -
07:30 [5]ฟอร์ตาเลซ่า
บาเฮีย บีเอ[17] -
07:30 [11]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
ฟลาเมงโก[2] -
07:30 [6]บรากันติโน้
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[10] -
07:30 [9]อเมริกา เอ็มจี
เซาเปาโล[14] -
07:30 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้
อัตเลติโก มิไนโร่[1] -
07:30 [16]ยูเวนตูเด้
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[4] -
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
13:05 [10]นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ)
Wellington Phoenix (W)[4] -
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
15:00 Gia Dinh U21
ด่งนาย(ยู 21) -
15:00 QNK Quang Nam U21
College JMG U21 -
15:00 ทีที ฮานอย (ยู21)
ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19) -
15:00 Huda Hue U21
นามดินห์ (ยู 21) -
15:00 ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21)
ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) -
15:00 เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21)
ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) -
15:00 PVF Vietnam U21
ด่งท้าป(ยู 21) -
15:00 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21)
เบน ทรี(ยู21) -
15:00 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21)
รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
15:45 [9]นิวคาสเซิล เจ็ทส์
เวลริงตัน โฟนิค[6] +0.25
+0
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
15:45 [8]บริสแบน โรว์(ญ)
เพิร์ท กลอรี่(ญ)[2] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
17:00 [10]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[2] -
17:00 [13]Inhulets Petrove U21
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)[16] -
17:00 [9]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
FC Mynai U21[14] -
17:00 [15]Veres Rivne U21
Rukh Vynnyky U21[4] -
17:00 [3]ดินาโม เคียฟ (ยู 21)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[5] -
17:00 [11]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
ดนีโปร-1 (ยู 21)[8] -
17:00 [12]ลวีฟ(ยู 21)
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[6] -
17:00 [7]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
17:00 Peace Does Machida Futsal
Bardral Urayasu Futsal -
อาเซอร์ไบจัน คัพ (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
18:00 ซากาตาล่า เอฟเค
ซาบาลี -
18:00 เอฟเค โมอิก บากู
เอฟเค กาบาล่า -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
18:00 [7]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
ฮาโปเอล อิกซาล[18] -
18:00 ฮาโปเอล อิกซาล
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม -
18:00 [17]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] -
18:00 [5]มัคคาบิ ทามร่า
Hapoel Bueine[4] -
18:00 [10]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[11] -
18:00 [15]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[3] -
18:00 [6]รูบิ ชาปิร่า
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[9] -
18:00 [12]ไอโรนี่ เนเชอร์
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[8] -
18:00 [16]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[2] -
18:00 [13]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
ฮาโปเอล คัวแคบ[14] -
18:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
มัคคาบี้ ยาฟเน่ -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
18:00 [2]เอสโตริล(ยู 23)
มาริติโม่(ยู 23)[5] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
18:30 [14]นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
ซบ อฮัน[9] -
18:30 [16]ปาดิสเด เอฟซี
กอล โกฮาร์ เอฟซี[2] -
18:30 [5]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
ฟาร์ เซปาซี่[11] -
18:30 [7]เมส ราฟซานจาน
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[10] -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี -
19:00 Gaddafi FC
เอสซี วิลล่า -
19:00 โทโร ยูไนเต็ด
บียูเอล เอฟซี -
19:00 ไบร์ท สตาร์
Arua Hill SC -
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
19:00 [7]เอชทีทียู อาชกาบัต
Nebitchi[6] -
19:00 [3]Sagadam FK
เอฟซี อาฮาล[2] -
19:00 [4]Kopetdag Asgabat
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[1] -
19:00 [5]FC MERW
Energetik Mary[8] -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
19:40 [14]มาซาฟี่
อาห์ลี อัล ฟูจารัช[7] -
19:40 [8]แมสฟุท
อัล ไทด์[9] -
omani federation cup (omani federation cup)
19:40 บาห์ลา
มัสแคท -
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
19:45 [10]Gulf Heroes FC
ดิบา ฟูไจรัช[1] -
omani federation cup (omani federation cup)
19:45 อัล นาห์ด้า
ซาฮัม -
19:45 อัล ซูวาอี
โซฮาร์ คลับ -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
20:00 [7]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[11] -
20:00 [16]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
คาฟร์ กาซิม[1] -
20:00 [9]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[3] -
20:00 [2]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[10] -
20:00 [4]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[8] -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
20:00 [1]โอลิมปิก เมเดีย
เอ็มซี แอลเจอร์[9] -
20:00 [3]ปาราดัว เอซี
ซีเอส กงส์ต็องตีน[5] -
20:00 [7]อีเอส เซทิฟ
ดับบิวเอ ทเลมเซน[17] -
20:00 [8]เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
เอ็นซี มากร้า[18] -
20:00 [16]เฮชบี เชลกูมเลด
อาร์ซี รีไลแซน[12] -
england u23 league cup (england u23 league cup)
20:00 เรดดิ้ง(ยู 23)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:10 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)
Wajj -
20:10 อัล ลิยาช
อัล-อราบี(ซาอุฯ) -
20:15 Al-Washm
Al Dahab -
20:15 Tuwaiq
อัล บูกาย์รียาห์ -
20:20 Al-Saqer
อัล-โนจูม -
20:25 Al Liwaa
Al-Rawdhah -
20:25 [7]Al-Jndal
อัล-ทักดอม[10] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:30 [10]เคป ทาวน์ ออล สตาร์
Venda[3] -
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
20:45 อัล เอ็นเทซาร์
Al-Sharq -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
21:00 [2]ยูเอส บิสกรา
เอเอสโอ ชเลฟ[15] -
21:00 [14]อาร์ซี อาร์บา
ซีอาร์ เบลูอิซดัด[6] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
21:00 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน)
สปอล(เยาวชน)[13] -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [3]เดลี ไดนามอส
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด[9] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
21:20 [3]อัล คาดเซีย
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[7] -
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:30 [6]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โบเตฟ วราตซา[11] -
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
21:30 [8]ฟูแลด ครูเซสตัน
นาซซาจี้ มาซานดาราน[12] -
โบโตล่า 2 (Botola 2)
21:30 JSM Jeunesse Sportive El Massira
Stade Marocain du Rabat -
21:30 Olympique Dcheira
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
21:40 [4]อัล ฮิลาล
อัล-ไฟฮา[5] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
22:00 [16]เอฟซี มาริอูพอล
ดนีปรอ-1[4] -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 23)
เลชอยส์ (ยู 23) -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:30 [14]คราอิโอว่า
เอฟซีคลินเซนิ[16] -
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
22:59 [3]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
ซีมปิน ไมชาโลวี[8] -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
22:59 [10]เจเอส ซาอัวร่า
เอ็มซี โอราน[11] -
england u23 league cup (england u23 league cup)
22:59 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
วัตฟอร์ด (ยู 23) -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
23:35 [6]อัล ซัลมิย่า
อัล คูเวต เอสซี[2] -

ผลฟุตบอลวัน 11 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
00:00 [8]สตอล เมียเลช
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[15] -0.5
-0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [14]อัลเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์[4] +0.25
+0
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
00:00 [6]เครโมเนเซ่
โครโตเน่[18] -
เดนิช คัพ (Danish Cup)
00:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
ซอนเดอร์ไจสกี -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [9]โคแคลิสปอร์
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี[1] -
00:00 [10]เกนเคลอร์บิลิจี้
เดนิซลิสปอร์[16] -
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
00:00 [8]อิสทรา 1961 พูลา
ดราโกโวลแยค[10] -
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
00:00 [5]เออีพี ปาฟอส
เออีเอล ลิมาสซอล[9] -
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [12]ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล รามัต กาน[13] -
00:00 [14]ฮาโปเอล รานาน่า
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[6] -
00:00 [15]ฮาโปเอล อฟูล่า
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[5] -
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
00:00 [4]ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
เจเอส คาบิลี่[13] -
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
00:00 [4]อัลกิ โอโรกลินี
เอร์มิส อราดิปปู[2] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
00:00 เครนดิ
เซบบูคเรนเจอร์ -
00:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี -
00:00 ฟกูรายูไนเต็ด
เซงลีอา แอทเลติค -
00:00 มาร์ซา
สวีอิยูไนเต็ด -
00:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี
เซนต์ แอนดรู -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
00:30 [7]ชาลเก้ 04
เนิร์นแบร์ก[5] -0.5
00:30 [3]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
แวร์เดอร์ เบรเมน[9] +0
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
00:30 [14]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[7] -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:00 [6]ชาโตรูซ์
วิลเลฟรองเช[1] -
01:00 [15]Stade Briochin
อาวรองเช่[9] -
01:00 [11]เซเต้ เอฟซี
อานซี[4] -
01:00 [2]บรูค พีรอนนาส
โอร์แลงส์ ยูเอส[14] -
01:00 [3]อูแอส กงการ์กโน่
บูโลญจน์[16] -
01:00 [10]เลอ ม็องส์
โชเลท เอสโอ[8] -
01:00 [5]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
เอฟซี แซมบี[13] -
01:00 [17]เกรไตล์
บาสเตีย ซีเอ[18] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
01:00 [16]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[6] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
Phonix Lubeck -
01:00 [2]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[1] -
01:00 [6]วีเอสจี อัลท์ไลนิค
คาร์ล ไซส์ เยน่า[4] -
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
01:15 [7]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
โคโลญจน์ (ญ)[9] -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:30 [6]ราปิด บูคาเรสต์
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[8] -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
01:30 [8]วีวี อัลค์มาร์ (ญ)
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[2] -
01:30 [6]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] -
01:30 [3]Feyenoord Rotterdam (W)
ซโวลเล่ (ญ)[4] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
บอนเนอร์ -
01:30 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
ไฮเดอร์ เอสวี -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
01:30 [1]เอฟซี เบอเกอรัก
เล เออบิเยรส์[11] -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
02:00 [13]วิลเลม 2
เอสซี คัมบูร์[6] +0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
02:00 [1]โวเลนดัม
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[13] -1.5
02:00 [6]เอดีโอ เดน ฮาก
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[14] -1.25
02:00 [2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
เอ็มวีวี มาสทริสช์[12] -1.5
02:00 [8]โรด้า เจซี
เดน บอสช์[10] -1
02:00 [7]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอสซี เทลสตาร์[16] -0.5
-0.25
02:00 [11]วีวีวี เวนโล
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[15] -0.25
02:00 [9]เอ็นเอซี เบรด้า
อัลเมเร่ ซิตี้[17] -0.5
02:00 [5]เดอ กราฟสคัป
เฮลมอนด์ สปอร์ต[18] -1.75
-1.5
02:00 [3]เอ็มเมน
ดอร์เดรชท์[20] -1.75
02:00 [19]เอฟซี ออสส์
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[4] +0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
02:00 [4]Jeunesse Molenbeek
เวสเตอร์โล[1] -
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
02:00 [7]เซอด็อง
เรด สตาร์ 93[12] -
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:00 เอฟเวอร์ตัน(ยู18)
ฟูแล่ม (ยู 18) -
02:00 เวสต์แฮม ยู18
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18) -
02:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 18)
อาร์เซน่อล (ยู 18) -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
02:00 Pessah Lo Fano
Cormar Polistena Indoor Soccer -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ)
คลับบรูซ(ญ) -
england u23 league cup (england u23 league cup)
02:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) -
02:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
02:30 [4]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
ปิแอส กลิวิส[11] -0.75
-1
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
02:30 [9]โคโลญจน์
เอาก์สบวร์ก[16] -0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
02:30 [10]แตร์นาน่า
เบเนเวนโต้[4] -
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
02:30 [5]เนอชาแตล ซามักซ์
เอฟซี ธูน[7] -
02:30 [10]เอสซี เครียนส์
อารัว[3] -
02:30 [1]วาดุซ
อีเวอร์ดอน[9] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
02:30 CMB Matera Futsa
Royal Saint Giuseppe Futsal -
02:30 คาตาเนีย(ฟุตซอล)
Sandro Abate Avellino Futsal -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
02:30 [5]KAA Gent Ladies
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[10] -
02:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ)
เอนด์ราต อาลาส (ญ) -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
02:30 [11]เกรสฟอร์ดแอธเลติก
บัคลี่ย์ ทาวน์[4] -
02:30 กอยเตร ยูไนเต็ค
Risca Utd -
02:30 อาแฟน ลิโด้
Trefelin -
02:30 [10]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี[13] -
02:30 อัมมันฟอร์ด
Pontypridd -
02:30 [2]ลานดูเนา
Holyhead Hotspur[9] -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
02:45 [4]ชาเลอร์รัว
ออสเทนเด้[14] -0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
02:45 [18]เจนัว
ซามพ์โดเรีย[15] +0
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
02:45 [2]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
แกลร์นาร์ฟอน[7] -
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
02:45 [7]อายร์ ยูไนเต็ด
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล[8] -
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:45 [8]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ลาร์นเอฟซี[4] -
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
02:45 Brunos Magpie
เซนต์โยเซฟ เอฟซี -
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
03:00 [13]น็องต์
ล็องส์[5] -0.25
+0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 [12]มายอร์ก้า
เซลต้า บีโก้[14] +0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
03:00 [15]สปอร์ติ้ง กิฆอน
ฮูเอสก้า[9] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
03:00 [12]เบรนท์ฟอร์ด
วัดฟอร์ด[17] -0.5
-0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
03:00 [10]อเบอรี่สวิธทาวน์
นิวทาวน์ เอเอฟซี[3] -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
03:00 บาดาโฮซ
ซีดี ตูเดลาโน่ -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
03:15 [13]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
กิล วิเซนเต้[8] +0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
03:45 ซีดี โคเปียโป เอสเอ
ดิปอรเต่ส เตมูโก -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน