ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 5 ธันวาคม 2564ผลบอล 4 ธันวาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 8 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Uruguay Paly Off (Uruguay Paly Off) | |||||
FT 06:30 | 2 พลาซ่า โคโลเนีย(N) |
1-1
1-1 |
ซีเอ เพนาโรล 2 | +0.5 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 06:30 | 5 Sportivo Baradero |
1-0
1-0 |
Deportivo Metalurgico 5 | -0.25 | |
FT 06:30 | 6 Atletico Carcarana |
0-4
0-1 |
Puerto San Martin Futbol 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 06:30 | 2 ซีดี ลิเบอร์ตาด |
2-0
0-0 |
Union y Juventud Bandera 1 6 | -0.75 | |
FT 07:00 | 3 Union Sociedad Italiana |
1-2
0-0 |
CAYB Campana 1 | -0.25 | |
FT 07:00 | 2 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา |
2-0
1-0 |
Colon de San Justo 3 | -0.5 | |
FT 07:00 | 3 Mariano Moreno Junin |
3-0
1-0 |
9 de Julio Chacabuco 6 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 07:00 | CSD Accion Juvenil de Rio Cuarto |
6-0
2-0 |
Olimpo Laborde 1 | -2.25 ▼▼▼ ▼▼▼-0.75 |
|
FT 07:00 | 3 Club Sportivo 9 de Julio |
1-1
0-0 |
Atenas 2 | -0.75 | |
FT 07:15 | 2 Juventud Pueyrredon |
0-1
0-0 |
EFI Juniors 4 | +2.75 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 07:15 | 2 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา |
1-0
1-0 |
Monterrico San Vicente 2 | -0.75 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 13:00 | Zibo zi cheng(N) |
1-2
1-2 |
ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์[C-6] | - | |
FT 13:00 | [A-5]เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) |
1-2
0-2 |
Hubei Huachuang Project | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 1 Persija Muda |
4-1
2-1 |
MC Utama | -0.75 | |
FT 13:00 | 1 Dogiyai FC |
0-1
0-1 |
Persimer Merauke 2 | -0.75 | |
FT 13:00 | 1 Jakarta City |
5-1
2-1 |
ABC Wirayudha | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 13:30 | 4 Citeureup Raya FC |
2-1
1-0 |
PSGJ Kabupaten Cirebon | -1.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 3 [3]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
2-0
0-0 |
ปักกิ่ง ลี่ กง[5] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:00 | 4 Persebi Boyolali |
2-1
1-0 |
Persak Kebumen 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FIFA Council cup U17 (FIFA Council cup U17) | |||||
FT 14:00 | แซมเบีย ยู 17(N) |
1-2
1-1 |
แองโกลา (ยู17) | - | |
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 14:15 | 2 Himalayan Sherpa Club |
1-1
1-0 |
Nepal Police Club 1 | +0.25 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:30 | 3 PCB Persipasi |
6-0
3-0 |
Bintang Timur FC 1 | -1.25 | |
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League) | |||||
FT 15:45 | 2 [6]เมลเบิร์น ซิตี้ |
1-0
0-0 |
เพิร์ท กลอรี่[5] 4 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 16:00 | 3 [GEO D2-3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ |
2-0
2-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[8] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 2 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ |
0-0
0-0 |
เอฟซี กากรา[GEO D2-2] 1 2 | -0.5 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 16:00 | 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) |
1-1
0-0 |
เชลซีเอฟซี (ยู 19) 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:00 | [AUS D1-11]ซิดนีย์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
เอฟซี แมคอาเธอร์[AUS D1-1] 1 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲▲-0.75 |
|
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 16:00 | 1 Renal FC |
1-8
0-6 |
พีเอส เบงกูลู | +1.25 ▲+1.5 |
|
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 16:30 | [148]เมียนมาร์(N) |
2-0
1-0 |
ติมอร์-เลสเต[194] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 16:30 | 1 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ |
3-1
0-1 |
เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League) | |||||
FT 16:30 | Bardral Urayasu Futsal |
3-2
1-0 |
Peace Does Machida Futsal | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 2 [KOR D2-3]แทจอน ซิติเซน |
1-0
0-0 |
แกงวัน เอฟซี[10] 2 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
Malta Cup (Malta Cup) | |||||
FT 17:00 | วิกตอเรียวันเดอเรอส์ |
1-1
1-0 |
Melita FC Saint Julian | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 5 ซานทูซู เอฟซี |
0-0
0-0 |
Urduliz FT 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย |
1-1
0-0 |
ซีเอฟโซลเลอร์ 8 | -1 ▼-0.75 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 17:00 | [1]เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
1-0
0-0 |
อลาชเคิร์ท บี[8] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division) | |||||
Cancel 17:00 | [7]Huda Hue |
|
บิ่ญ เฟือก[11] | - | |
Cancel 17:00 | [1]Khatoco Khanh Hoa |
|
ทีทีบีดี ฟูดอง[4] | - | |
Cancel 17:00 | [10]Tuan Tu Phu Tho |
|
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] | - | |
Cancel 17:00 | [13]แอง แยง |
|
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] | - | |
Cancel 17:00 | [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี |
|
ดั๊ก ลั๊ก[5] | - | |
Cancel 17:00 | [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี |
|
ด่องตัมลองอัน[3] | - | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | [5]ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ |
0-0
0-0 |
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด[17] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 17:00 | มาริติโม่(ญ) |
0-3
0-2 |
บราก้า(ญ) 2 | +2 ▲+2.25 |
|
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 17:30 | [3]อาร์แมน โกฮาร์ |
2-1
1-0 |
Kheybar Khorramabad[4] | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:30 | [18]แมชชีน ซาซี่ |
2-2
1-0 |
Shams Azar Qazvin[15] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:30 | [8]Shahrdari Hamedan |
1-1
1-0 |
Shahrdari Astara[10] | -0.5 | |
FT 17:30 | 1 [11]ไซปา |
0-0
0-0 |
พาร์ส โจโนบิ แจม[14] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:30 | [13]คูเนห์ เบ คูเนห์ |
1-2
0-0 |
เอสเตกัล คูซสถาน[5] | -0.25 | |
FT 17:30 | 3 [2]มาลาวัน |
1-1
1-1 |
เมส เคอมัน[6] 3 | -0.5 | |
FT 17:30 | [1]แคชไค |
2-0
1-0 |
FC Vista Turbine[12] | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | 1 โปรตุเกตเรเต้ |
4-0
2-0 |
Beti Gazte 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 17:30 | 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส |
1-1
1-0 |
AD Complutense Alcala 3 | -0.25 | |
FT 17:30 | 6 CD Olimpic Xativa |
0-1
0-0 |
เฮอร์คิวลีส2 | -0.5 | |
FT 17:30 | 3 CD Bullense |
0-5
0-3 |
เยคราโน ดิปอติโว 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 17:30 | 4 โฆเว่ เอสปันญอล |
2-1
1-0 |
อะเซโร 1 2 | +0 | |
FT 17:30 | 3 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา |
1-0
1-0 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:30 | 1 CD Tarancon |
0-2
0-1 |
วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:30 | 5 Torrejon CF |
1-0
0-0 |
ลาส โรซัส 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:30 | 4 เกตาเฟ่ บี |
2-0
1-0 |
ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 17:30 | 1 อัลคอร์ค่อน บี |
0-1
0-1 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 | +0.5 | |
FT 17:30 | 3 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส |
1-2
0-1 |
ED Moratalaz 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:30 | อินเตอร์ อีบีซา ซีดี |
0-1
0-0 |
ยูดี คอเยเรนเซ่ | +0 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 17:30 | 2 อโตรมิโตส (ยู 19) |
1-2
0-1 |
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 17:30 | 1 Niroye Zamini |
2-0
0-0 |
Iranjavan Bushehr 3 | -1 ▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:45 | 3 ซีดี พราวิอาโน |
0-0
0-0 |
ซีดี โควาดอนก้า 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
Cancel 18:00 | [1]อารารัต |
|
เซวาน บอย[5] | -1.25 | |
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 18:00 | [8]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
4-0
1-0 |
Stal Rzeszow Youth[12] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 18:00 | [2]Peinsa F.S. Cartagena Futsal |
8-1
3-1 |
Xota Magna Gurpea Futsal[8] | - | |
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League) | |||||
FT 18:00 | 3 [16]Esteghlal Mollasani |
0-1
0-1 |
โคเชห์ ทาเลย์[9] 2 | +0 | |
FT 18:00 | [17]ซาฮิน บูเชอร์ |
0-0
0-0 |
Mes Shahr-e Babak[7] | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | 2 กอร์โดบา บี |
1-1
0-1 |
เรเครติโบ อูเอลบา 4 | +0.25 | |
FT 18:00 | 5 1 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ |
2-0
0-0 |
CD Huetor Tajar 4 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:00 | 3 อัลเมเรีย บี |
1-0
0-0 |
UD Torre del Mar 1 3 | -0.75 | |
FT 18:00 | 2 ซีดี เออร์ซาเรีย |
2-0
1-0 |
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 5 | -0.25 | |
FT 18:00 | 3 ซีดี ฮัวโตร เวก้า |
1-0
1-0 |
โมทริล ซีเอฟ 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | 6 ซีพี บียาร์โลเบลโด |
3-2
1-0 |
ซีดี อิเยร์กาส 3 | -0.5 | |
FT 18:00 | 1 CD Llanes |
0-3
0-2 |
เรอัล โอเบียโด้ บี 1 | +0 | |
FT 18:00 | 3 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา |
1-1
0-1 |
Torrent C.F 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) |
3-1
2-0 |
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 | -0.5 | |
FT 18:00 | 4 AD Cartaya |
1-2
0-2 |
ซีดี เตรรา 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:00 | 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
3-0
1-0 |
SD Navarro CF 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 18:00 | 3 คอนสตานเซีย |
0-1
0-1 |
Portmany 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ |
1-2
0-0 |
โคนิล ซีเอฟ | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 18:00 | 5 Athletic Torrellano |
1-1
0-0 |
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 3 | +0 | |
FT 18:00 | 4 เซบีย่า ซี |
2-1
1-1 |
ซีเอ แอนโตเนียโน่ 8 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 4 ซีเอฟ โนอาห์ |
1-2
1-0 |
Viveiro CF 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 ลีพิโด เดอ บัวซาส |
0-0
0-0 |
ซีดี ช็อกโก 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 1 ซานราฟาเอล |
0-1
0-1 |
San Jodie 1 4 | -0.25 | |
FT 18:00 | 2 1 CE Campos |
0-0
0-0 |
CD Serverense 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | พูเอนเต้ เจนิล |
3-0
0-0 |
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 18:00 | AD San Clemente |
1-1
0-0 |
Miguelturreno | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 18:00 | ซีดี การีนา |
1-4
0-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโว | -0.25 | |
FT 18:00 | ซีเอ ฮูราแคน |
0-0
0-0 |
ซีดี กวาดาลาฮารา | +0.5 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [11]เชียงใหม่ เอฟซี |
1-0
0-0 |
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:00 | 2 [16]บาริโต ปูเตรา(N) |
0-2
0-1 |
เปอร์ซิค เคดีรี่[13] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 18:00 | 1 1 [12]Rekord Bielsko Biala Women |
0-5
0-2 |
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[3] 1 | +3.5 ▲▲▲ ▲+4.5 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | 1 [3-11]เออี พรัท |
1-1
1-1 |
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-2] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ |
2-2
0-2 |
Green Buffaloes 2 | +0.25 | |
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 2 กามาช่า |
4-0
2-0 |
Forjaes 2 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Nepal super (Nepal super) | |||||
FT 18:00 | Jawalakhel Youth Club |
0-2
0-2 |
มาชฮินดรา เอฟซี 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 18:00 | 1 1 โควา พีดาเด้(N) |
0-2
0-0 |
Oriental Dragon 2 | -0.25 | |
FT 18:00 | 4 Pevidem SC(N) |
1-4
0-3 |
วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:10 | 5 อลาเบส 2 |
1-1
1-0 |
เอสซีดี ดูรานโก้ 5 | -0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 1 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) |
1-2
1-1 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 1 | -0.75 ▼▼▼ ▼+0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:30 | 4 Intergym Melilla |
1-1
0-0 |
อัลฮัวริโน 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:30 | CD Atletico Paso |
1-0
0-0 |
CD Vera | -0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 4 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) |
1-0
0-0 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 2 | +0.25 ▼▼▼ ▼-0.75 ▼-0.5 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
4-1
2-0 |
อคาเดมี่ ปานเดฟ[2] 1 2 | +0 | |
FT 19:00 | [4]เรโนวา |
1-1
0-0 |
FK Tikves Kavadarci[10] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 4 [1]เอฟเค ชคูปิ |
1-1
0-0 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[3] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 3 [5]เบรกัลนิก้า สติป |
1-2
0-0 |
ราบ็อตนิคกี้[8] 3 | -0.25 | |
FT 19:00 | 1 [12]เปลิสเตอร์ |
1-3
1-1 |
โบเรค เวเลส[11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 5 [9]Olimpus Skopje Balashikha |
1-0
0-0 |
FC Struga Trim Lum[7] 4 | +0.25 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 19:00 | [6]เอฟเครูดาร์ |
3-1
0-0 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[3] | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 1 [1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค |
3-0
0-0 |
เอฟเค พ๊อดโกริซา[8] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 19:00 | 3 1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า |
1-4
1-2 |
Tenisca 4 | -0.25 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 2 [5]ลำปาง เอฟซี |
2-1
0-0 |
ระยอง เอฟซี[13] 1 2 | -0.75 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 19:00 | 2 อตาลันต้า(ยู 19) |
2-2
1-0 |
บียารีล (ยู 19) 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | 2 เบนฟิก้า(ยู 19) |
1-0
1-0 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 1 5 | -1 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 19:00 | [4-7]ซีดี เมนซาเจโร่ |
1-0
0-0 |
ซีดี มอนติโฆ่[4-9] | +0 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) |
3-2
1-0 |
มักเดเบิร์ก(ยู 19)[19] 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [2]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
2-2
0-1 |
แมทารี่ ยูไนเต็ด[13] 4 | -1.5 | |
FT 19:00 | 1 1 [1]คาริโอแบงกิ ชาคส์ |
1-3
1-1 |
เคนยา โพลิส เอฟซี[15] 2 | -0.75 | |
FT 19:00 | [8]FC Talanta |
2-1
1-1 |
Bidco United[11] | -0.25 | |
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League) | |||||
FT 19:00 | 4 2 เอสตูเดียนเตส เมริด้า(สำรอง) |
0-1
0-0 |
UCV U20 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 19:15 | 1 [6]คอร์โดบา(ฟุตซอล) |
6-1
1-1 |
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[15] 1 | - | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:25 | [15]นาจราน |
2-0
1-0 |
อัล-จีล[16] | -0.25 ▼+0 |
|
Malta Cup (Malta Cup) | |||||
FT 19:30 | Sannat Lions FC |
1-1
0-0 |
มาร์ซาสกาลา | - | |
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ) | |||||
FT 19:30 | 1 สิงคโปร์ |
2-1
0-0 |
ฟิลิปปินส์ 2 | -0.5 | |
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:30 | 3 [10]โซฟาพาก้าเอฟซี |
2-1
1-0 |
วาซิโต้ เอฟซี[14] 3 | -0.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:35 | 2 [20]Al-Ameade |
1-4
1-1 |
โอฮูด มีดินา[3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B) | |||||
FT 20:00 | 1 [11]ตริคาล่า |
0-0
0-0 |
โอลิมเปียกอส บี[3] 3 | +0.5 | |
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 20:00 | [QAT D1-11]อัล ไซลีย่า(N) |
3-0
0-0 |
อัล การาฟา[QAT D1-4] | +1.25 ▼▼▼ ▼+0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [5]เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด |
0-1
0-0 |
Jezero Plav[9] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 [GEO D1-7]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ(N) |
0-1
0-0 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[GEO D1-4] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Malta Cup (Malta Cup) | |||||
FT 20:00 | 4 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี(N) |
2-2
1-1 |
เคอเซมอาแจกซ์ 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | Nadur Youngster |
7-0
3-0 |
Oratory Youths | - | |
FT 20:00 | 3 [MAL D2B-8]เซงลีอา แอทเลติค(N) |
1-1
1-0 |
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี[MAL D2B-2] 1 4 | +0.5 | |
FT 20:00 | เครนดิ |
1-4
1-1 |
ซิวคิจาไทเกอร์ | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:00 | 2 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) |
2-0
0-0 |
เซบีย่า (ยู 19) 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
Greece Divison C (Greece Divison C) | |||||
FT 20:00 | 6 Poros |
1-0
1-0 |
Almyros 3 | -0.25 | |
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | Marines FC |
0-0
0-0 |
มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 4 | -0.5 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | Buildcon FC |
1-2
1-0 |
Nkana FC | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 Nkwazi |
0-1
0-0 |
Indeni FC 3 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 Prison Leopards FC |
2-0
2-0 |
Konkola Blades 1 2 | -0.5 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 20:00 | 2 1 Real Tomayapo Reserves |
0-2
0-1 |
The Strongest Reserves 3 | +0.75 ▲+1 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:30 | 3 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
3-2
1-0 |
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[3] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:30 | 1 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี |
0-3
0-2 |
ASD Fanfulla | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 1 Cjarlins Muzane |
2-1
2-1 |
ASD Cartigliano 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 1 Carbonia |
1-1
1-1 |
Real Monterotondo 1 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 4 ASD Lornano Badese |
2-0
0-0 |
US Follonica Gavorrano 4 | +0 | |
FT 20:30 | 1 Castelfidardo |
1-1
0-0 |
Asd Pineto Calcio 4 | +0 | |
FT 20:30 | 3 ทริเทียม |
0-1
0-0 |
เอฟซี บอร์โก้ ซาน ดอนนิโน 2 | +0 | |
FT 20:30 | 4 โนเซริน่า |
2-1
1-1 |
Polisportiva Virtus Matino 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | 1 San Nicolo Notaresco |
1-1
1-0 |
แซมเบเนเดทเซ่ 5 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 1 เอซี เมสเตร่ |
0-2
0-0 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 2 | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 Franciacorta |
3-3
1-2 |
Olginatese 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 1 ปราโต้ |
1-2
1-1 |
เมซโซลาร่า 2 | +0 | |
FT 20:30 | 3 ASD Pro Livorno |
2-3
1-2 |
ASD Cascina Valdera 1 6 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 เอพริลเลีย |
0-1
0-0 |
ออร์ซ่าเชอน่า 6 | -0.75 | |
FT 20:30 | 2 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ |
1-1
0-1 |
เอซี เอสเต้ 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 3 เซสตริ เลเวนเต |
3-5
0-3 |
ASD RG Ticino 1 | -0.5 | |
FT 20:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
4-0
1-0 |
San Martino Speme 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 20:30 | 2 Sona |
1-5
0-2 |
ปอนเต ซาน เปียโตร 2 | -0.25 | |
FT 20:30 | 3 ไลกอร์น่า |
0-1
0-0 |
FC Vado 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 4 ทราปานี่ |
2-0
1-0 |
ปอติซี 1906 2 | -0.75 ▲-1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 3 AC Leon Monza e Brianza |
2-2
0-1 |
Desenzano Calvina 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 2 ASD Flaminia Civita Castellana |
1-3
1-2 |
โฟลิคโน กัลโช่ 1 | -0.25 | |
FT 20:30 | 2 Bagnolese |
0-0
0-0 |
Correggese Calcio 3 | +0 | |
FT 20:30 | 3 Vastese |
3-0
0-0 |
Aurora Alto Casertano 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | 3 1 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
0-1
0-0 |
ASD Alcione 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:30 | 4 ยูเอสดี บิตอนโต |
0-0
0-0 |
ออด๊าซ เชริโนลา 1 | +0.25 | |
FT 20:30 | คาร์ปิ |
5-5
2-4 |
ราเวนน่า | +0.25 | |
FT 20:30 | 1 เอเอสดี แคนนาร่า |
2-1
1-1 |
Sangiovannese 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 3 1 Vis Nova Giussano |
1-5
1-1 |
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี 2 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 20:30 | 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ |
0-2
0-1 |
ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 1 อาร์โคนาเตเซ่ |
1-1
1-0 |
เลคนาโน 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 ยูเอส มาริเลียนิส |
3-0
1-0 |
USD Lavello 1 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 Sammaurese |
2-1
0-1 |
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | 1 ชีติ |
1-1
1-1 |
โตเลนติโน่ 2 | +0 | |
FT 20:30 | 4 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า |
2-2
1-1 |
ไรติ 5 | -0.5 | |
FT 20:30 | 3 1 USD Latte Dolce |
0-1
0-0 |
เอเอสออสเตียแมร์ 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 5 1 เอเอสดี จิตตาโนวา คาลซิโอ |
2-2
1-1 |
FC Lamezia Terme 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 3 FB Brindisi 1912 |
1-1
1-1 |
นาร์โด 2 | +0 | |
FT 20:30 | 3 San Giorgio 1926 |
1-1
0-0 |
Casarano 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | Poggibonsi |
2-0
2-0 |
Tiferno Lerchi | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | Castelnuovo |
3-3
0-2 |
Nereto FC | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ |
2-0
1-0 |
บิสเซลเย 1913 | -0.25 | |
FT 20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี |
3-1
1-1 |
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | -0.25 | |
FT 20:30 | เอฟซีฟรานกาวิลลา |
2-1
1-1 |
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | Real Calepina FC |
0-1
0-0 |
US Breno | +0 | |
FT 20:30 | Acireale |
1-0
0-0 |
Aversa Normanna | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 20:30 | Santa Maria |
3-1
0-0 |
ASD Licata | -0.25 | |
FT 20:30 | Giarre |
0-0
0-0 |
คาสโตรวิลลารี่ | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | Atletico Uri |
2-1
2-1 |
กัสซีโน | -0.25 | |
FT 20:30 | โรทอนดา |
0-1
0-1 |
เอฟบีซี กราวิน่า | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | SSD Porto D’Ascoli |
1-0
1-0 |
Atletico Terme Fiuggi | -0.25 | |
FT 20:30 | ASD Caldiero Terme |
2-3
1-2 |
ยูเอส เอดลิเซ | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ |
0-3
0-2 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | ASD Sancataldese |
1-0
1-0 |
ASD San Luca | +0 | |
FT 20:30 | FC Matese |
1-2
0-0 |
ASD Montegiorgio | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:30 | 1 ฟอร์ลิ |
0-2
0-1 |
Real Forte Querceta 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | Insieme Formia |
1-1
0-0 |
Cynthiabalonga | +0.25 | |
FT 20:30 | ASD Lanusei Calcio |
1-2
1-1 |
กุยเกลียโน่ | +0.5 | |
FT 20:30 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม |
2-3
2-2 |
USD Casatese | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ |
0-3
0-1 |
Ge Kanter Arthur | +0 | |
FT 20:30 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล |
0-1
0-1 |
AC Dolomiti Bellunesi | -0.25 ▼+0 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 4 [2]เปอร์ซิบ บันดุง(N) |
0-3
0-0 |
เปอร์เซบายา สุราบายา[3] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:45 | 4 โนวาร่า |
1-0
1-0 |
TSV Klausdorf 2 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [2]Decic Tuzi |
1-0
0-0 |
เอฟเคเซต้า[10] 3 | -1 | |
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 21:00 | เปสคารา (ฟุตซอล) |
1-3
0-2 |
คาตาเนีย(ฟุตซอล) | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 21:00 | 1 ยูเวนตุส(เยาวชน) |
4-1
2-0 |
มัลโม(ยู19) 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | 1 [3]ไฮเดอราบัด(N) |
1-0
1-0 |
เบงกาลูรู[9] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 4 1 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
1-1
1-0 |
เอสเอส โนล่า 1925 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | Citta Di S. Agata |
1-0
0-0 |
ASD Paterno | +0 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 21:00 | 3 Vilaverdense (w) |
0-3
0-2 |
สปอร์ติง(ญ) 1 | +3.25 ▲+3.5 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 21:00 | 5 อูเนียว ไลเรีย |
1-1
0-0 |
คัลดัส 2 | -1 | |
Liberia FA Cup (Liberia FA Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 Jubilee FC |
0-1
0-1 |
Bong Ranger 2 | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:15 | 2 FC Spinea 1966 |
0-0
0-0 |
มอนเตเบลลูนา 3 | +0.25 | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 21:20 | 3 [1]คาซม่า |
1-0
0-0 |
อัล-ชาบับ(คูเวต)[9] 3 | -0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:25 | 3 [18]อัล-นาดห์ฮา |
2-0
2-0 |
อัล-ไดรห์[14] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | 4 [5]อัล-อดาลห์ |
1-0
0-0 |
อัล-โชอาลาห์[6] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League) | |||||
FT 21:30 | 2 [5]Interclube Luanda |
4-0
2-0 |
Progresso[15] 1 2 | -1.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:30 | ASD Molfetta |
0-0
0-0 |
ทีมอัลตามูรา | -0.25 | |
Venezuela U20 League (Venezuela U20 League) | |||||
FT 21:30 | Academia Puerto Cabello U20 |
4-1
0-0 |
Deportivo Petare U20 1 1 | -0.75 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:45 | 2 CD Colunga |
2-0
1-0 |
CD Mosconia 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:45 | ซีดี ทุยล่าร์ |
3-2
3-1 |
เอล ซาน มาร์ติน | -0.25 | |
FT 21:45 | CD Roces |
1-0
0-0 |
Real Titanico Laviana | +0.5 | |
FT 21:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน |
2-0
0-0 |
อัลมาซาน | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | Feirense (w) |
0-3
0-1 |
Vitoria SC (W) 2 | +2 ▼▼+1.5 |
|
FT 22:00 | 2 Valadares Gaia FC B (W) |
5-0
2-0 |
Desportivo Leca Do Balio (W) 3 | -2.75 ▲-3 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]Sekhukhune United(N) |
0-1
0-0 |
Tshakhuma TM[12] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | [6]สเตลเลนบอส เอฟซี |
0-1
0-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[3] 1 | +0 | |
FT 22:00 | 1 [16]บาโรก้า เอฟซี |
0-1
0-0 |
โมโรคา สวอลโลส์[14] | +0 | |
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:00 | 5 [BHR D-8]ซิทรา |
1-2
0-1 |
อัล บูไดย่า[BHR D1-9] 1 | +0.75 | |
FT 22:00 | 2 [BHR D1-10]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
2-2
0-0 |
อิสท์ ริฟฟา[BHR D1-3] 4 | +0.25 | |
FT 22:00 | [BHR D1-2]อัล ริฟฟา |
4-0
0-0 |
บาห์เลน เอสซี[BHR D-3] | - | |
FT 22:00 | 1 [BHR D1-8]อัล มูฮารัค |
5-0
2-0 |
อัล ฮัดด์[BHR D1-5] 1 1 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 4 1 Atletico Arnoia |
2-1
0-1 |
เอสดี โซฟาน 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 4 CD Pozoblanco |
1-0
0-0 |
เอดี เซวตา เอฟซี บี 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 4 UP Langreo B |
1-2
0-0 |
อูรากา 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 4 Atzeneta UE |
0-1
0-0 |
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 7 อัลบาเซเต้ 2 |
1-1
0-1 |
Villacanas 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | CD Torrijos |
0-0
0-0 |
ยูบี คอนเควนเซ่ | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | Racing Villalbes |
1-1
0-0 |
โพลโวลีน | +0 | |
FT 22:00 | 1 Callosa Deportiva CF(N) |
0-0
0-0 |
ซีดี โรด้า 1 5 | +0.25 | |
FT 22:00 | CyDL Jupiter Leones |
1-1
0-1 |
Colegios Diocesanos 1 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 22:00 | Lido Di Ostiav Meta Futsal |
0-5
0-1 |
CMB Matera Futsa | - | |
FT 22:00 | Cormar Polistena Indoor Soccer |
1-3
0-1 |
นาโปลี (ฟุตซอล) | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 22:00 | 2 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
3-0
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 1 | +1.75 | |
FT 22:00 | 1 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
3-2
2-2 |
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 1 [GER U19N-9]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) |
0-3
0-1 |
ลีลล์(ยู 19)[FRA U19A-7] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) |
2-1
1-0 |
ยัง บอยส์(ยู 19) 3 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 22:00 | 3 วิลาเวอเดินเซ่ |
1-1
0-1 |
เมเรลินเนเซ่ 7 | -1 | |
FT 22:00 | 2 Rio Ave (W) |
3-0
2-0 |
Fiaes SC (W) 1 3 | -1.5 | |
FT 22:00 | 3 วิอาเนนเซ่ |
1-3
1-2 |
มาริติโม่ 2 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:00 | AD Grijo Women |
1-2
0-2 |
เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) | +2.25 | |
FT 22:00 | 4 ซัล กาดาส |
2-0
2-0 |
มาเรีย ดา ฟอนเต้ 2 | +0.25 | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:00 | 3 SCU Torreense (W) |
0-1
0-1 |
Famalicao (W) 2 | +0.25 | |
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 22:00 | 3 1 Tallinna JK Legion U19 |
2-2
1-1 |
JK Tallinna Kalev U19 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ไนจีเรีย ฟุตบอล ลีก (Nigeria Women Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 Delta Queens (w) |
0-0
0-0 |
Rivers Angels (w) 2 | +0.25 | |
FT 22:00 | 1 Sunshine Queens (W) |
0-3
0-3 |
Bayelsa Queens FC (W) 1 | +0 | |
FT 22:00 | FC Robo (w) |
2-0
2-0 |
Abia Angels FC (W) 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:00 | 3 เฟฟ |
1-3
1-3 |
แอนาเดีย 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 4 อโมร่า เอฟซี(N) |
0-1
0-1 |
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 2 | -0.25 | |
FT 22:00 | 4 ซีเอฟคาเนลาส 2010(N) |
1-1
1-0 |
ซานโจเนนเซ่ 3 | +0 | |
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 22:10 | 4 1 [QAT D1-3]อัล อราบี(N) |
2-3
1-2 |
กาตาร์ เอสซี[QAT D1-7] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:10 | [4]โอเอฟเคเปโตรวัค |
2-0
0-0 |
เอฟเค มอร์นาร์[7] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | 3 CD Murense |
1-2
0-1 |
UD Poblense 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:30 | 1 [8]อามาซูลู |
1-1
1-1 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:30 | 2 [BHR D1-4]Al Khaldiya |
1-1
1-0 |
อัล ฮาล่า[BHR D1-7] 1 | -0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | 1 เอสดี เบียไซน์ |
4-0
1-0 |
Anaitasuna 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 4 Quintanar Del Rey |
2-2
2-1 |
CD Azuqueca 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 4 โอริฮูร่า |
1-0
0-0 |
รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 3 | -1 | |
FT 22:30 | ซีดี มานาคอร์ |
1-1
0-0 |
มายอร์ก้า 2 | +0.25 | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 22:45 | [8]สเกนเดอร์บู กอร์ซ |
2-0
0-0 |
Egnatia[9] 1 | -0.25 | |
FT 22:45 | 3 1 [3]วัลลัซเนีย |
1-0
1-0 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า[6] 1 | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [1]ริเยก้า |
0-0
0-0 |
แซดเอ็นเคโอซีเยค[2] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [7]เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ |
1-1
0-1 |
เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า[4] 4 | +0 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 22:59 | [1]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
3-3
2-1 |
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[11] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | 2 Amurrio |
1-0
1-0 |
อูริทาร์รา เคที 3 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 ซีดี เอสตราเดนเซ่ |
0-1
0-0 |
โอเรนเซ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | AD Hogar Alcarreno |
1-0
0-0 |
มันเชโก้ ซิวดัด 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 22:59 | เอสดี ดิวส์โต |
2-0
1-0 |
เอสดี ไลเนา 1 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 ซีดี เอล ปาโล |
1-1
0-0 |
รีล เจน 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 2 1 ยูดี ซาน เปโดร |
1-2
0-0 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน 2 | +0.5 | |
FT 22:59 | 2 ยูดี ลอส บาร์ริออส |
2-2
1-1 |
ลูเซน่า 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 22:59 | 4 บาราคแอลโด ซีเอฟ |
2-1
0-1 |
ปาเซ เคอี 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
1-2
0-0 |
SD Lenense 2 | -0.5 | |
FT 22:59 | ยูดี โซโมซาส |
0-2
0-0 |
CD Barco | -0.5 | |
FT 22:59 | ซีอี เฟลานิทซ์ |
0-4
0-2 |
ซานตันยี | +0.25 | |
FT 22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค |
2-1
2-0 |
โทโลซา | -0.5 ▲-0.75 |
|
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 22:59 | Morupule Wanderers FC |
1-0
0-0 |
Notwane FC | -1 | |
Cancel 22:59 | Security Systems FC |
|
Gaborone United | +0 | |
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 22:59 | 2 Jam City(N) |
2-3
1-3 |
บอมบาด้าเอฟซี 3 | -0.25 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:59 | 3 1 เอฟซี เฟลเกยราส |
3-1
2-0 |
มอนตาเรเกร 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:59 | 4 [B-5]คาสเตลล่อน |
1-0
0-0 |
ยูอี แอลลาโกสเตลา[B-20] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
Liberia FA Cup (Liberia FA Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Invicible Eleven |
2-2
0-2 |
Small Town FC 1 | -0.75 | |
FT 22:59 | 6 1 NPA Anchors |
2-1
2-0 |
Freeport 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:59 | 1 Cece United |
0-3
0-2 |
Nimba FC | -0.25 ▲-0.5 |
|
แกมเบีย ดิวิชัน 2 (Gambia Division 2) | |||||
FT 23:10 | 3 Greater Tomorrow FC(N) |
2-0
1-0 |
Red Hawks FC 2 | +0 | |
FT 23:15 | 1 Dibba Oil FC |
2-2
1-1 |
Waterside FC | +0.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | 1 กัวดาล |
0-0
0-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 2 | -0.75 | |
FT 23:30 | Aurrera Ondarroa |
2-0
1-0 |
ซีดี บาสโคเนีย | +0.5 | |
FT 23:30 | 3 Torredonjimeno |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 3 | +0.25 | |
FT 23:30 | CD Torreperogil |
0-0
0-0 |
Atletico Porcuna CF | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 9 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
Malta Cup (Malta Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 เซนต์.แพทริค เอฟซี(N) |
3-0
2-0 |
มกับบา เอฟซี 1 | +0.75 | |
FT 00:00 | 2 [MAL D2A-7]ลิจา แอทเลติก(N) |
0-4
0-3 |
ฟกูรายูไนเต็ด[MAL D2B-6] | -0.5 | |
FT 00:00 | Vittoriosa Stars |
2-0
0-0 |
Mellieha | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 1 1 CD Galapagar |
2-1
1-0 |
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 5 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 00:00 | Royal Saint Giuseppe Futsal |
5-2
2-1 |
Cybertel Aniene Futsal 1 | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 00:15 | [4]Vaidepenas Futsal |
5-1
1-0 |
Manzanares FS Futsal[13] | - | |
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League) | |||||
FT 00:20 | 1 [8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) |
1-2
0-2 |
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[3] 4 | +1 | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 00:30 | 1 [7]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal |
1-3
0-1 |
EiPozo Murcia Turistica Futsal[5] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 4 ยูดี ซอน เวริ |
0-1
0-1 |
ซีดี บินิสซาเลม 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 00:45 | 1 [RUS PR-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
3-3
2-1 |
เชลซี[ENG PR-3] 1 | +1 | |
FT 00:45 | 1 [ITA D1-5]ยูเวนตุส |
1-0
1-0 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-1] 3 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 00:45 | 1 เซอร์เวตต์ (ญ) |
0-3
0-1 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | +4 ▼+3.75 ▲+4 |
|
FT 00:45 | 2 Zhilstroy Kharkov (ญ) |
0-6
0-5 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1 2 | +4 ▼▼▼ ▼+3 |
|
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 01:00 | [9]ปัลมา (ฟุตซอล) |
0-1
0-1 |
Real Betis Futsal[14] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | CF Fuenlabrada Promesas |
2-1
1-0 |
CD Paracuellos Antamira 4 | -1 ▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 01:00 | [S-20]เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) |
2-2
0-1 |
Reutlingen(U17)[S-21] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:00 | [S-15]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส |
1-4
0-3 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-14] | +0 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | Botafogo ASF (W) |
1-0
2-5 |
Cotinguiba SE (W) | +4 | |
FT 01:00 | Barra dos Coqueiros SE (W) |
1-0
1-3 |
Estanciano SE (W) 1 | +2.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 1 CSE U20 |
3-0
1-0 |
Desportiva Alianca Youth 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | 1 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) |
3-0
2-0 |
Guarany AL U20 4 | -1.25 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 01:00 | 5 อัลแวร์กา |
0-3
0-2 |
วิตอเรีย เซตูบัล 3 | +0 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:30 | 2 [W-5]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
1-1
0-1 |
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-6] 2 | -0.5 | |
FT 01:30 | 1 [W-9]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) |
2-4
1-1 |
ไวเด้นบรูค[W-7] 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:30 | 3 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี |
5-1
2-1 |
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1 | -2 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 01:30 | 1 พรูเบน มุนสเตอร์ |
5-0
1-0 |
SpVgg Erkenschwick 1 | -2.5 | |
FT 01:30 | 2 1 ฮัวร์ท |
1-1
0-1 |
วีกเบอร์ก บีค 3 | +0.75 | |
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ) | |||||
FT 02:00 | วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18 |
4-1
3-0 |
Salford City U18 | - | |
FT 02:00 | Rugby Town(U18) |
0-4
0-0 |
Cheltenham Town U18 | - | |
FT 02:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 |
1-2
0-0 |
วัตฟอร์ด(ยู18) | - | |
FT 02:00 | บาร์นสลีย์ ยู18 |
1-2
0-0 |
คริสตัล พาเลซ (ยู 18) | - | |
FT 02:00 | ซัตตัน ยูไนเต็ด ยู18 |
2-2
0-0 |
เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) | - | |
FT 02:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18) |
2-2
0-0 |
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 18) | - | |
FT 02:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18 |
2-1
0-0 |
Oldham Athletic U18 | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:00 | 5 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
3-2
2-1 |
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal) | |||||
FT 02:00 | Petrarca Padova C5 Futsal |
1-2
0-0 |
Pessah Lo Fano | - | |
FT 02:00 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) |
3-2
1-0 |
Phil diae Bolley | - | |
FT 02:00 | Sandro Abate Avellino Futsal |
6-2
3-0 |
VD Manfredonia Futsal 1 | - | |
FT 02:00 | L84 Futsal |
4-0
4-0 |
Carme Dawson | - | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 02:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) |
4-0
1-0 |
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 | -2 ▲-2.25 |
|
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national) | |||||
FT 02:30 | [8]Moldavo Womens |
2-0
0-0 |
RAEC Mons (w)[13] | - | |
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor) | |||||
FT 02:30 | [10]เลบันเต(ฟุตซอล) |
3-2
3-1 |
Jaen Paraiso Interior Futsal[3] | - | |
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 02:30 | [4]Raiders Lija (W)(N) |
2-0
1-0 |
เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ)[5] | -1.25 ▲-1.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:30 | 4 1 Huracan de Ingeniero White |
1-3
1-2 |
CA Liniers 1 | +0.25 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 02:45 | 3 [11]ลิฟวิงสตัน |
1-0
1-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน[7] 2 5 | +0 ▲▲+0.5 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 02:45 | 1 [12]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
โรชเดล[16] 1 | +0 | |
FT 02:45 | 1 [13]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
0-0
0-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[18] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 02:45 | 1 [4]วีแกน แอธเลติก |
2-1
1-1 |
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[19] 2 | -0.75 | |
FT 02:45 | [7]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ |
1-1
1-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[6] 2 | -0.25 | |
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 02:45 | [21]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
3-1
1-0 |
ฮอร์สแฮม[13] | +0.5 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 02:45 | 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) |
1-2
0-2 |
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
San Marino cup (San Marino cup) | |||||
FT 02:45 | 4 1 SC Faetano |
0-1
0-1 |
เอสพี ลา ฟิโอริต้า 1 | +0.5 | |
FT 02:45 | เอส.เอส.มูราต้า |
1-2
0-1 |
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | - | |
FT 02:45 | เตร เพนน์ |
2-1
1-1 |
เอสพี โดมัญญาโน | -0.75 | |
FT 02:45 | 3 ทรี ฟิโอริ |
3-1
1-1 |
S.S Pennarossa 6 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:45 | CA San Fernando |
4-2
1-2 |
CA Juventud de Puerto Tirol | +0.25 | |
FT 02:45 | 4 Central Norte Argentino |
0-0
0-0 |
Deportivo Guiraldes 4 | +0.75 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 03:00 | 1 [ENG PR-6]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
ยัง บอยส์[SUI Sl-4] | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
FT 03:00 | 1 [POR D1-3]เบนฟิก้า |
2-0
2-0 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-2] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 03:00 | 4 [GER D1-8]โวล์ฟสบวร์ก |
1-3
0-1 |
ลีลล์[FRA D1-11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 1 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค |
3-0
2-0 |
บาร์เซโลน่า[SPA D1-7] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 03:00 | 2 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
1-0
0-0 |
เซบีย่า[SPA D1-2] 1 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 03:00 | 2 [ENG FAWSL-2]เชลซี เอฟซี (ญ) |
0-0
0-0 |
ยูเวนตุส(ญ)[IWD1-1] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 03:00 | 1 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ) |
0-3
0-2 |
ซีดี ตากอน(ญ)[SPA WD1-9] | +2.5 ▼▼▼+1.75 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 03:00 | 1 [(c)-1]เบรัสเตกี |
0-0
0-0 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(c)-9] 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:00 | 4 CA Bartolome Mitre |
0-3
0-2 |
กวารานี เอ ฟรังโก 2 | +0.25 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 03:00 | 3 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) |
2-0
0-0 |
Larne Reserves 2 | +0.25 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 03:30 | 1 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า |
3-2
2-0 |
Andes Talleres 1 4 | -0.75 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 03:30 | 3 Sportivo Estudiantes Reserves |
0-1
0-1 |
Sportivo Villa Quebrada 6 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 04:00 | 1 ชิลี(ยู 20) |
1-1
0-0 |
อุรุกวัย(ยู 20) 4 | +0 | |
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 4 CD Aguila Reserves |
2-2
1-2 |
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 4 | -0.5 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 04:00 | 2 Huracan de San Luis |
2-0
0-0 |
CD Naschel Unidos 6 | -0.75 ▲-1 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:30 | 3 1 [(a)-4]Once Municipal |
1-1
1-0 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-1] 5 | +0.25 | |
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 04:30 | 4 Santiago Morning (w) |
0-2
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 2 | -0.5 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 05:00 | [3]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า |
3-0
2-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[8] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde) | |||||
FT 06:00 | 2 [BRA D2-9]วิลา โนวา |
0-0
0-0 |
เรโม เบเลม[BRA D2-17] 1 | -0.75 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 06:00 | 2 [(c)-2]อิตูไซย์โง |
2-1
0-0 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[(c)-4] 1 1 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |