ราคาบอล.cc







ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 11 ธันวาคม 2564ผลบอล 12 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 8 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 [4]ไซโบ้ ซันเดย์
ปักกิ่ง ลี่ กง[5] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
15:30 ซิดนีย์ เอฟซี
FC Macarthur -
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
15:45 [5]เมลเบิร์น ซิตี้
เพิร์ท กลอรี่[11] -
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
16:30 เมียนมาร์
ติมอร์-เลสเต -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
16:30 Bardral Urayasu Futsal
Peace Does Machida Futsal -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 แทจอน ซิติเซน
แกงวัน เอฟซี +0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
17:00 [1]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
อลาชเคิร์ท บี[8] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
Postp 17:00 [13]แอง แยง
ฟ๋อเฮียนเอฟซี[12] -
Postp 17:00 [6]คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
ด่องตัมลองอัน[3] -
Postp 17:00 [2]บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี
ดั๊ก ลั๊ก[5] -
Postp 17:00 [10]Tuan Tu Phu Tho
เกิ่น เทอ เอฟซี[8] -
Postp 17:00 [1]Khatoco Khanh Hoa
ทีทีบีดี ฟูดอง[4] -
Postp 17:00 [7]Huda Hue
บิ่ญ เฟือก[11] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
วาซิโต้ เอฟซี -
Malta Cup (Malta Cup)
17:30 วิกตอเรียวันเดอเรอส์
Melita FC Saint Julian -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
17:30 [4]อาร์แมน โกฮาร์
Kheybar Khorramabad[3] -
17:30 [18]แมชชีน ซาซี่
Shams Azar Qazvin[15] -
17:30 [12]ไซปา
พาร์ส โจโนบิ แจม[16] -
17:30 [5]Shahrdari Hamedan
Shahrdari Astara[7] -
17:30 [11]คูเนห์ เบ คูเนห์
เอสเตกัล คูซสถาน[6] -
17:30 [1]มาลาวัน
เมส เคอมัน[9] -
17:30 [2]แคชไค
FC Vista Turbine[8] -
Greece U19 (Greece U19)
17:30 อโตรมิโตส (ยู 19)
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
18:00 [1]อารารัต
เซวาน บอย[5] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
เอฟซี กากรา -
18:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
ตอร์ปิโด คาตูซี่ -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
18:00 [17]ซาฮิน บูเชอร์
Mes Shahr-e Babak[13] -
18:00 [14]Esteghlal Mollasani
โคเชห์ ทาเลย์[10] -
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
18:00 [6]Tatung FC
มหาวิทยาลัยฟูเจน[4] -
18:00 [5]Taiwan CPC
ไถหนันซิตี้[1] -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
18:00 โควา พีดาเด้
Oriental Dragon +0.5
+0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:30 หนันท่ง ฉื่อยัน
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี -
18:35 เฉิงตู ซินเฉิง
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ -
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
19:00 [5]เบรกัลนิก้า สติป
ราบ็อตนิคกี้[8] -
19:00 [1]เอฟเค ชคูปิ
เอฟเค สเกนดิจา 79[3] -
19:00 [4]เรโนวา
FK Tikves Kavadarci[10] -
19:00 [7]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
อคาเดมี่ ปานเดฟ[2] -
19:00 [12]เปลิสเตอร์
โบเรค เวเลส[11] -
19:00 [9]Olimpus Skopje Balashikha
FC Struga Trim Lum[6] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
ทัสเคอร์ -
19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
เคนยา โพลิส เอฟซี -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [16]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[7] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:25 [17]นาจราน
อัล-จีล[15] -
Malta Cup (Malta Cup)
19:30 Sannat Lions FC
มาร์ซาสกาลา -
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
19:30 ฟิลิปปินส์
สิงคโปร์ -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:35 [19]Al-Ameade
โอฮูด มีดินา[5] -
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
20:00 อัล ไซลีย่า
อัล การาฟา -
20:00 อัล อราบี
กาตาร์ เอสซี -
จอร์เจีย คัพ (จอร์เจีย คัพ)
20:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
Malta Cup (Malta Cup)
20:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี
เคอเซมอาแจกซ์ -
20:00 Nadur Youngster
Oratory Youths -
20:00 ลิจา แอทเลติก
ฟกูรายูไนเต็ด -
20:00 Vittoriosa Stars
Mellieha -
20:00 เครนดิ
ซิวคิจาไทเกอร์ -
20:00 เซงลีอา แอทเลติค
ทักเซน เรนโบว์เอฟซี -
20:00 เซนต์.แพทริค เอฟซี
มกับบา เอฟซี -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
20:00 [2]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[6] -
20:00 [13]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[3] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:00 อตาลันต้า(ยู 19)
บียารีล (ยู 19) -
20:00 เบนฟิก้า(ยู 19)
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) -
20:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
บาร์เซโลน่า(ยู 19) -
20:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)
เชลซีเอฟซี (ยู 19) -
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
ลีลล์(ยู 19) -
20:00 ยูเวนตุส(เยาวชน)
มัลโม(ยู19) -
20:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)
ยัง บอยส์(ยู 19) -
20:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)
เซบีย่า (ยู 19) -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:30 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[2] -
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
21:00 [7]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์
อาร์ซี คูบา[2] -
21:00 เอ็มโอ คอนสแตนติน
เอเอส เอน เอ็มลิล่า -
21:00 [1]El Bayadh
MCB Oued Sly[9] -
21:00 US Chaouia
Hamra Annaba -
21:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา
ASC Ouargla -
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา
Hanshely -
21:00 ซีเอ บัตน่า
เอ็มซี อีไอ อิวล์มา -
21:00 [16]SKAF Khemis Melina
CRB Temouchent[6] -
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ -
21:00 NRB Teleghma
เอ็มโอ เบไจอา -
21:00 [12]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส
JSM Tiaret[8] -
21:00 [11]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค
เอ็มซี ไซดาร์[4] -
21:00 [13]เอเอสเอ็ม ออราน
SC Ain Defla[14] -
21:00 [3]จีซี มาสคาร่า
CRB Ain Ouessara[5] -
21:00 JS Bordj Menaiel
IRB Lakhdaria -
21:00 [15]ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
ES Ben Aknoun[10] -
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [7]ไฮเดอราบัด
เบงกาลูรู[8] -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
21:00 เฟฟ
แอนาเดีย -0.5
21:00 อโมร่า เอฟซี
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
21:20 [1]คาซม่า
อัล-ชาบับ(คูเวต)[9] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:30 [2]อัล-อดาลห์
อัล-โชอาลาห์[4] -
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
21:30 [5]Interclube Luanda
Progresso[15] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 [5]Sekhukhune United
Tshakhuma TM[12] -
22:00 [4]สเตลเลนบอส เอฟซี
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[6] -
22:00 [14]บาโรก้า เอฟซี
โมโรคา สวอลโลส์[16] -
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
22:00 อัล มูฮารัค
อัล ฮัดด์ -
22:00 อัล ริฟฟา
บาห์เลน เอสซี -
22:00 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
อิสท์ ริฟฟา -
22:00 ซิทรา
อัล บูไดย่า -
22:00 Al Khaldiya
อัล ฮาล่า -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
22:00 Cormar Polistena Indoor Soccer
นาโปลี (ฟุตซอล) -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:30 [9]อามาซูลู
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
22:59 [2]เคเอส กูเกซี
เคเอฟ ลาซี[4] -
22:59 [9]สเกนเดอร์บู กอร์ซ
Egnatia[8] -
22:59 [1]เอสเค ติรานา
เคเอส คาสตริโอติ[10] -
22:59 [7]เคเอส ดินาโม ติรานา
ตูตา เดอร์เรซ[6] -
22:59 [3]วัลลัซเนีย
ปาร์ติซานี ทิราน่า[5] -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
23:35 [8]อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[5] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
23:45 เบรย์ดาบลิค (ญ)
ซีดี ตากอน(ญ) -
23:45 เชลซี เอฟซี (ญ)
ยูเวนตุส(ญ) -
23:45 เซอร์เวตต์ (ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) -
23:45 Zhilstroy Kharkov (ญ)
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) -

ผลฟุตบอลวัน 9 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
00:00 [10]เลบันเต(ฟุตซอล)
Jaen Paraiso Interior Futsal[2] -
00:00 [16]บูเรลา(ฟุตซอล)
แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)[12] -
00:00 [4]Vaidepenas Futsal
Manzanares FS Futsal[13] -
00:00 [3]Peinsa F.S. Cartagena Futsal
Xota Magna Gurpea Futsal[7] -
00:00 [6]Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
EiPozo Murcia Turistica Futsal[5] -
00:00 [9]คอร์โดบา(ฟุตซอล)
ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล)[15] -
00:00 [8]ปัลมา (ฟุตซอล)
Real Betis Futsal[14] -
00:00 [1]บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)
อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)[11] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
00:30 [8]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์
ไกเซอร์ ชีฟ[3] -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:45 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
เชลซี +1
00:45 ยูเวนตุส
มัลโม่ เอฟเอฟ -1.75
-2
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:00 ซัตตัน ยูไนเต็ด ยู18
เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) -
02:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18)
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 18) -
02:00 Rugby Town(U18)
Cheltenham Town U18 -
02:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18
วัตฟอร์ด(ยู18) -
02:00 บาร์นสลีย์ ยู18
คริสตัล พาเลซ (ยู 18) -
02:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18
Oldham Athletic U18 -
02:00 วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18
Salford City U18 -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
02:00 Lido Di Ostiav Meta Futsal
CMB Matera Futsa -
02:00 L84 Futsal
Carme Dawson -
02:00 Petrarca Padova C5 Futsal
Pessah Lo Fano -
02:00 โรมาเนีย(ฟุตซอล)
Phil diae Bolley -
02:00 Royal Saint Giuseppe Futsal
Cybertel Aniene Futsal -
02:00 Sandro Abate Avellino Futsal
VD Manfredonia Futsal -
02:00 เปสคารา (ฟุตซอล)
คาตาเนีย(ฟุตซอล) -
england u23 league cup (england u23 league cup)
02:00 ฟูแล่ม(ยู 23)
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) -
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
02:30 [4]Raiders Lija (W)
เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ)[5] -
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
02:45 [2]วีแกน แอธเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[19] -0.75
02:45 [6]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
พลีมัธ อาร์ไกล์[4] -0.25
San Marino cup (San Marino cup)
02:45 SC Faetano
เอสพี ลา ฟิโอริต้า -
02:45 เอส.เอส.มูราต้า
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ -
02:45 เตร เพนน์
เอสพี โดมัญญาโน -
02:45 ทรี ฟิโอริ
S.S Pennarossa -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
03:00 อตาลันต้า
บียาร์เรอัล -0.5
-0.75
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ยัง บอยส์ -1.5
-1.25
03:00 เบนฟิก้า
ดินาโม เคียฟ -1.25
-1.5
03:00 โวล์ฟสบวร์ก
ลีลล์ -0.5
-0.25
03:00 บาเยิร์น มิวนิค
บาร์เซโลน่า -0.75
-1
-0.75
03:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เซบีย่า +0
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
03:00 [1]เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
วิลลา ซาน คาร์ลอส[3] -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
03:00 เบรัสเตกี
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
05:30 โคลัมเบีย(ยู 20)
ปารากวัย(ยู 20) -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
06:00 อิตูไซย์โง
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน