ราคาบอล.cc







ผลบอล 5 ธันวาคม 2564ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 9 ธันวาคม 2564ผลบอล 10 ธันวาคม 2564ผลบอล 11 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
07:00 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[19] +0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
07:10 [B-2]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
คิลเมส[A-2] -0.5
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
07:30 [18]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
บานฟิลด์[21] +0
+0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
07:45 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
08:00 Florida State Women
BYU (w) -0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
08:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ)
คลับ อเมริกา (ญ) -0.25
08:00 ไทเกรส(ญ)
ครูซ อซูล(ญ) -3.25
10:00 มอนเทอร์เรย์(ญ)
ตีฮัวนา (ญ) -2
-2.75
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
13:00 College JMG U21
เบน ทรี(ยู21) -
13:00 ด่งนาย(ยู 21)
ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) -
13:00 รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21)
QNK Quang Nam U21 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:00 [2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
เจียงซี เหลียนเชง[3] -1.25
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
14:30 ทีพี โฮจิมินห์(ยู21)
Huda Hue U21 -
14:30 เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21)
PVF Vietnam U21 -
15:00 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21)
เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) -
15:00 ทีที ฮานอย (ยู21)
ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
15:00 [4]Hang Yuan FC (W)
Taichung Blue Whale (W)[2] -
15:00 [5]Taipei Xiongzan (W)
ฮัวเหลียน (ญ)[1] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
15:15 [11]พีเอสเอส สเลมัน
เปอซิปูร่า จายาปูร่า[17] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
15:30 [AUS D1-3]เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี
เวลริงตัน โฟนิค[AUS D1-7] +0
15:30 [AUS NSW-8]เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[AUS D1-4] -
Taiwan Mulan League Women (Taiwan Mulan League Women)
16:00 [3]Kaohsiung Sunny Bank (W)
อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ)[6] -2.25
-2.5
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
17:00 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19)
เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) -
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
17:00 นามดินห์ (ยู 21)
ด่งท้าป(ยู 21) -
17:00 ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19)
Gia Dinh U21 -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
17:00 ซาบาห์ 2
คาราบัค 2 -
17:00 ซีร่า เอฟเค 2
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
17:30 ซาเบล 2
เคชล่าเอฟเค 2 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:30 เสฉวน
ซูโจว ดองวู -0.5
-0.75
18:30 [1]Nanjing Fengfan
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] -1.25
-1.5
18:30 เสิ่นหยาง เออบาน
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 [18]ฮาโปเอล อิกซาล
มัคคาบิ ทามร่า[5] +0.25
+0.5
denmark reserves league (denmark reserves league)
19:00 เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง)
ลิงบี้(สำรอง) -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
19:00 KF Besa Doberdoll
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ -
19:00 FK Kadino
Korab Debar -
19:00 [2]คาเมนิคา-ซาซ่า
Belasica Strumica[4] -
19:00 [1]FK Sloga 1934 Vinica
Detonit Junior[8] -
19:00 ซิเล็กส์
เอฟเคเทเทคส์เตโตโว -
19:00 KF Veleshta
Voska Sport -
19:00 [10]Bratstvo 07
FK Lokomotiva Gradsko[9] -
19:00 [7]เอฟเค โคซุส
Pehchevo[5] -
19:00 เอฟเค โอครีด 2004
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ -
19:00 [6]เอฟเค โอโซโกโว
โปเบด้า[3] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) +1.5
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
19:00 ปาเลสไตน์ (ยู 16)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) -
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
19:00 Onduparaka FC
Wakiso Giants FC +0.25
+0
19:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี
มบารารา ซิตี้ -0.75
19:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี
Gaddafi FC -0.75
19:00 บียูเอล เอฟซี
Busoga United -0.75
19:00 เอสซี วิลล่า
URA Kampala +0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:20 [14]อัล-จาบาลีน
อัล กาดาซิย่า[9] -0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
20:00 [10]เอฟเค วอซโดวัค
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[4] +0
+0.25
+0
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
คลับ บรูซ(ยู 19) -
20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
เบซิคตัส เจเค (ยู 19) -2
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:00 [2]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[11] -1
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) -0.25
20:30 เอซี มิลาน(U19)
ลิเวอร์พูล (ยู19) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:30 [13]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[17] -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
20:30 เอฟบีซี กราวิน่า
เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
21:00 [5]ASK Bravo Publikum
รีดอมเลีย[10] -0.75
-0.5
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [10]อีสต์ เบงกอล
เอฟซี กัว[11] +0.25
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
21:00 อิรัก(ยู 16)
เลบานอน (ยู 16) -
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
21:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล
เรอัลสปอร์ต คลับ +0.25
+0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:25 [1]อัล คาลีจ
Bisha FC[20] -
21:30 [3]ฮาเจอร์
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[6] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
21:30 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) -0.25
scotland highland football league (scotland highland football league)
22:00 [17]Strathspey Thistle
ฮันท์ลี[13] -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
22:00 โมร็อกโก
ซาอุดีอาระเบีย -
22:00 จอร์แดน
ปาเลสไตน์ -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:00 เรอัล มาดริด (ยู 19)
อินเตอร์ มิลาน(ยู19) -0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
22:00 [1]ปิโตรลูล โปรเอสติ
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[3] -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:15 [10]อัล-ราเบีย จิดดาห์
Al-Akhdoud[7] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:30 [15]ทีเอส กาแล็กซี่
ชิปป้า ยูไนเต็ด[13] -
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
22:45 เยเมน (ยู 16)
จอร์แดน (ยู 16) -

ผลฟุตบอลวัน 8 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [13]ฮาโปเอล รามัต กาน
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[16] -
00:00 [8]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[9] -
00:00 [1]คาฟร์ กาซิม
ฮาโปเอล รานาน่า[14] -
00:00 [3]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[2] -
00:00 [5]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[7] -
00:00 [6]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
ฮาโปเอล อฟูล่า[15] -
00:00 [11]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[4] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
00:30 [10]เคป ทาวน์ ซิตี้
มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด[11] -
Malta Cup (Malta Cup)
00:30 Victoria Hotspurs
เซบบูคเรนเจอร์ -
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
00:30 อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง)
เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
00:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
คลับบรูซ -1.75
-2
-1.5
00:45 แอร์เบ ไลป์ซิก
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ +0.5
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
02:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 18)
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) -
02:00 Coventry U18
ลีดส์ ยูไนเต็ด ยู18 -
02:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 18)
บริสตอล ซิตี้ ยู18 -
02:00 เบิร์นลี่ย ยู18
ลูตัน ทาวน์ ยู18 -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
02:00 แอลจีเรีย
อียิปต์ -
02:00 เลบานอน
ซูดาน -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
02:00 [4]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[15] -
Malta Cup (Malta Cup)
02:30 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี
เซนต์.จอร์จ -
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
02:30 [1]บีร์คีร์คารา (ญ)
สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ)[3] -
02:30 [2]มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)
San Gwann FC (W)[6] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
02:30 Glasgow Rangers U19
เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) -
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
02:45 [17]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
โรชเดล[13] +0
02:45 [21]สตีฟเนจ โบโรห์
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[24] -0.5
02:45 [7]ฮาโรเกต ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[1] +0
02:45 [15]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด[22] -0.5
02:45 [14]วอลซอลล์
คราวเลย์ ทาวน์[19] -0.25
-0.5
02:45 [16]บริสตอล โรเวอร์ส
พอร์ทเวล[5] +0
02:45 [12]แบรดฟอร์ด ซิตี้
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[18] -0.75
02:45 [3]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[2] -0.5
02:45 [23]โอลด์แฮม แอทเลติก
ทรานเมียร์ โรเวอร์[10] +0.25
+0
02:45 [9]นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[6] -0.25
02:45 [20]บาร์โรว์
ซอลฟอร์ด ซิตี้[11] +0
02:45 [8]เลย์ตัน โอเรียนท์
สวินดอน ทาวน์[4] -0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
02:45 [3]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[10] -0.5
02:45 [5]ซันเดอร์แลนด์
มอร์แคมบ์[20] -1.25
02:45 [9]พอร์ทสมัธ
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[8] -0.25
02:45 [15]ชาร์ลตัน แอธเลติก
อิปสวิช ทาวน์[11] +0
02:45 [24]ครูว์ อเล็กซานดร้า
ลินคอล์น ซิตี้[18] +0.25
02:45 [13]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[17] +0
02:45 [12]เชลแน่ม ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[16] -0.5
02:45 [22]ฟลีตวู้ด ทาวน์
โบลตัน วอนเดอเรอส์[14] +0.25
02:45 [23]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[7] +0.5
02:45 [1]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม[21] -1.25
-1.5
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
02:45 กรีน็อค มอร์ตัน
อินเวอร์เนสส์ -
02:45 ควีน ออฟ เซาธ์
โคฟ เรนเจอร์ -
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
02:45 [3]มอนโทรส
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด[2] -0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
02:45 [9]เอลจิน ซิตี้
Kelty Hearts[1] +1
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
02:45 [1]คลิฟตันวิลล์
ลินฟีลด์ เอฟซี[2] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
02:45 [14]วอลตัน แคชชวลส์
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[3] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
02:45 [6]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[5] -
02:45 [16]เฮอรินจี โบโรห์
วอร์ทติ้ง[1] -
Northern Ireland shield cup (Northern Ireland shield cup)
02:45 ลาร์นเอฟซี
Ballyclare Comrades -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
02:45 [13]สแตรทฟอร์ด ทาวน์
นีดแฮมมาร์เก็ต[17] -
02:45 [20]นูเนียตัน โบโรห์
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[16] -
02:45 [3]บานบุรี ยูไนเต็ด
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์[11] -1.25
-1
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
03:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
เชอร์ริฟ ติราสโพล -1
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
สปอร์ติ้ง ลิสบอน -0.75
-1.25
03:00 เรอัล มาดริด
อินเตอร์ มิลาน -0.5
-0.75
-0.25
03:00 เอซี มิลาน
ลิเวอร์พูล +0.25
-0.5
03:00 ปอร์โต้
แอตเลติโก้ มาดริด +0
03:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
เบซิคตัส เจเค -1.5
-1.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:00 [5]อเมริกา เด กาลี
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[6] -
06:00 [8]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน
เดปอร์ติโว กาลี[1] -
06:00 [3]มิลเลียนนาริออส
ดิปอร์เทส โตลิม่า[2] -
06:00 [4]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
เดปอร์ติโว เปไรร่า[7] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน