ราคาบอล.cc







ผลบอล 8 ธันวาคม 2564ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 5 ธันวาคม 2564ผลบอล 4 ธันวาคม 2564ผลบอล 3 ธันวาคม 2564ผลบอล 2 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 2 [2]ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1
1-1
มิลเลียนนาริออส[3] 1 5 -0.5
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:50 [6]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 2-0
1-0
โมนาคัส เอสซี[3] 4 +0.5
+0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 4 [(c)-1]ดิเรียนเกน 2-0
1-0
มานากัว เอฟซี[(c)-3] 4 -0.75
Belize Premier League (Belize Premier League)
FT 07:00 2 1 Wagiya FC 2-3
2-1
San Pedro Pirates 2 5 +0.25
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:00 1 2 เอสวีคาราเวล 1-5
1-2
เอสวีดาโคตา 1 +1.5
+1.75
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 07:00 2 AMUF A (W) 3-2
2-0
Independiente Rivadavia A (W) +0.75
+1
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 4 SD Atletico Nacional 1-2
0-1
SD Panama Oeste 2 +0
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 07:15 2 [8]CS Cerrito(N) 2-1
0-0
ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ[13] 2 4 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 2 [1]ริเวอร์เพลท 2-3
1-0
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[3] 2 -0.75
-1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:00 1 [(a)-2]อัตลาส 0-1
0-0
พูมาส ยูนัม[(a)-11] 1 1 -0.75
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 3 [(c)-1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 3-1
1-0
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(c)-3] 1 1 -0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 08:00 Florida State Women
BYU (w) -
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 08:10 4 2 [4]เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-5
0-1
คอร์ตูลัว[1] 1 +0

+1
FT 08:10 [2]โบญาก้า ซิโค 1-1
1-0
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[3] 4 -0.75
-1.25
-1
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:30 2 [(a)-1]เฮเรดิอาโน(N) 1-0
1-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(a)-4] 6 +0
-0.5
-0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 14:04 2 Kickstart Karnataka FC 4-0
0-0
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 1 -0.5
อินเดีย มุมไบ อีลิท ลีก (India Mumbai Elite League)
Pend 15:00 Manipur Police SC
Young Physiques Union -0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 2 Student Union FC 2-0
2-0
เอดีอี เอฟซี 2 -2.5
-3

-2
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 2 อันคารากูคู(ยู19) 2-0
1-0
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 1 6 +0.5
FT 16:00 4 1 Menemenspor U19 2-1
2-0
Keciorengucu U19 2 +0.5
FT 16:00 2 กัซเทป (ยู 19) 2-0
0-0
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 2 -0.75
FT 16:00 1 คอนยาสปอร์(ยู19) 3-0
3-0
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 1 -0.75
-0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 3 Putra Delta Sidoarjo FC 3-0
0-0
มาดูรา เอฟซี 5 +0.75
+0
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
FT 16:30 1 [170]กัมพูชา(N) 1-3
0-1
มาเลเซีย[154] 1 +1.25
+1.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:00 1 [4]มินยอร์ เพอร์นิค 1-3
1-1
เอฟซี ฮีบาร์[3] 2 -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 4 [9]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 5-1
2-1
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[15] 1 1 -0.5
FT 17:00 2 [6]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
0-0
เพนดิคสปอร์[1] 3 +0
FT 17:00 2 [BG-15]ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
0-0
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-1] 2 +1
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 1 [A-10]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 1-1
1-1
Kahta 02 Spor[A-17] 1 -0.5
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
FT 17:00 1 รีเนาน์ เอสซี 0-0
0-0
บลูสตาร์ 2 +0.25
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 17:00 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1-1
1-0
Bangladesh Army 1 3 +0.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 FK Qabala II 0-2
0-2
คาราบาจโลคบาตัน -
FT 17:00 1 เอฟเค โมอิก บากู 1-1
1-0
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
FT 17:00 ซากาตาล่า เอฟเค 0-0
0-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
อินเดีย กัว ลีกอาชีพ (India Goa Professional League)
Pend 17:15 เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2
กาเดียน เอนเจล เอสซี -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
Pend 17:15 บังคาลอร์ บี
ยัง ชาร์เลนเจอร์ -1.75
FT 17:15 2 จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 2-0
0-0
บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 2 -0.25
แอฟริกาคัพ อายุไม่เกิน 17 ปี (African Youth Cup U17)
FT 18:00 เลโซโท(ยู17) 1-1
0-1
สวาซิแลนด์(ยู 17) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Postp 18:30 [8]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[3] -
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 Cacereno B (W) 2-1
0-0
UCD Canada Atletico (W) 1 -3.25
-4
Paraguay reserve team league (Paraguay reserve team league)
Pend 18:30 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง)
โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
19:00 [11]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
FK Loznica[10] -0.25
19:00 [13]Zlatibor Cajetina(N)
Kabel Novi Sad[16] -1.5
-1.75
-1.5
19:00 [9]IMT Novi Beograd
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[12] -1
-0.75
19:00 [14]FK Graficar Beograd
เอฟเค แรด เบลเกรด[8] +0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
19:00 [1]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
โดโกเรต์ส รัซกราด 2[7] -1
-1.25
-1
19:00 [13]Botev Plovdiv II
FC Dobrudzha[18] -0.25
-0.5
19:00 [12]เอฟซี โซโสโพล
Livstrom[19] -1.25
-1.75
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
19:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่
Mekelakeya -0.5
-0.25
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
Pend 19:00 [2]Arsenal Tivat
เอฟเค การ์เบจ[8] -1.5
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
19:00 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
19:00 นีเวลล์ส (สำรอง)
แบนฟิลด์(สำรอง) +0
19:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) -0.25
19:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) -0.25
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
19:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ
โมฮัมเมดัน เอสซี -0.5
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
19:00 Shortet Homa
Morek -0.5
+0
19:00 อัล อราบี
อัล-โมฮาฟซา -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
Postp 19:05 [12]อัล-ไดรห์
อัล-นาดห์ฮา[18] +0
+0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
19:15 ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน)
เรโม พีเอ (เยาวชน) +1.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
19:20 [11]อัล โอลูบัช
อัล-คาว์แคบ[13] -0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
19:30 [3]เชอร์โน มอร์วาร์น่า
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[10] -0.75
-0.5
-0.75
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
19:30 [185]ลาว(N)
เวียดนาม[99] +2

+3
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
19:30 ทูน่าลุโซ (ยู20)
เปซานดู พีเอ (เยาวชน) +0.25
+0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
20:00 [12]แรดนิค ซูดูลิซาร์
ราดนิคกี้ 1923[15] -0.75
-0.5
-0.75
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
20:00 Al Sadaqa FC
อัล-อาห์ลี เบงซี่ -
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
20:00 กอริลล่าเอฟซี
Etincelles +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
20:00 [A-6]คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[A-1] -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
20:00 [5]อิปสวิช (ยู 23)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[9] -0.75
-0.5
20:00 [1]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
วัตฟอร์ด (ยู 23)[12] -1.5
-1.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
20:00 มเบยา ซิตี้
Dodoma Jiji FC -0.5
-0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
20:00 CD Los Del Sur
Talento y Vida -0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
20:30 Al Khmes
เจ เวอร์โฮ ลีห์ -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:30 [7]Urartu II
BKMA II[5] -0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
20:30 [13]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[8] +0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
20:45 [1]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N)
เปอเซล่า ลามังกัน[15] -1.25
-1
-1.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
21:00 [P1-12]เจนัว(เยาวชน)
เวโรน่า (เยาวชน)[P1-14] -0.75
-1
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
21:00 [5]แมควา ซาแบค
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[3] +0.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
21:00 [5]จามเชดปูร์ เอฟซี(N)
โมฮัน บากอน(อินเดีย)[4] +0.25
+0.5
+0.25
ศรีลังกา แชมเปียนลีกส์ (Sri Lanka Champions League)
21:00 Sea Hawks FC Hanj
อัพ คันทรี ไลอ้อน เอสซี -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
21:25 [8]Al Sahel
Al Kholood[16] -0.75
-0.5
-0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
21:45 [9]อาร์ดา
ทแซร์สโค เซโล[14] -0.75
-0.5
-0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
22:00 [14]เรอัล ซาราโกซ่า
เออิบาร์[3] +0
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
22:00 [3]คูคาริคกิ สตานคอม
โคลูบารา[11] -1.5
-1.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
22:00 [85]ซีเรีย(N)
มอริเตเนีย[103] -1.25
-1
22:00 [29]ตูนิเซีย(N)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[70] -1
-0.75
-1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
22:00 จิมมา อบา จิฟาร์
Bahir Dar Kenema FC +0.5
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
22:00 [A-4]เลชอยส์ (ยู 23)
Vizela U23[A-6] -0.25
-0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
22:30 [8]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
กาซ เมตาน เมดิอัส[13] -0.25
-0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
22:30 [1]เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
Sporting Cabinda[13] -2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 22:59 สเปน (ยู17)
อังกฤษ(ยู 17) -
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
22:59 อัลฮิลาล
อัล อัคห์ดาร์ -
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
22:59 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20
แกมเบีย(ญ) ยู 20 -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
22:59 [B-5]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[B-7] -0.25

ผลฟุตบอลวัน 7 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
00:00 [18]วอร์ต้า พอซแนน
วิสล่า คราคอฟ[13] +0
-0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [18]กัซเทป
กาเซียนเท็ป B.B.[16] +0
-0.25
00:00 [3]คอนยาสปอร์
เยนิ มาลัตยาสปอร์[17] -0.75
-0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
00:00 [4]เฟรดริกซ์สตรัด
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[5] -0.5
-0.75
-0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
00:00 [9]บัซคา โทโพลา
ราสนิกีร์ ไนร์[6] -0.25
-0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
00:00 [3]อันคารากูคู
บาลิเคซิสปอร์[19] -1.75
00:00 [14]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
เคซิโอเรนกูคู[17] +0.5
+0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
00:00 [8]อิสทรา 1961 พูลา
สลาเวน โคปริฟนิก้า[9] +0
-0.25
+0
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
00:00 [12]เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[2] +1
+0.75
+1
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [10]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
ฮาโปเอล ริซอน[12] +0.25
+0
+0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
00:00 [5]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
ออดราออปอเล[12] -0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
00:15 [11]เอฟซี คาร์ทาเกน่า
เตเนริเฟ่[4] -0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
00:15 [3]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
สเตล รุสซ์โซว[1] +0.25
+0
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
00:30 [12]เลเมีย
พาส เจียนนิน่า[7] +0
+0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
00:30 [12]เอ็มโปลี
อูดิเนเซ่[14] -0.25
+0
-0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
00:30 [4]ดนีปรอ-1(N)
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[13] -1
-1.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
00:30 [4]อานซี
ชาโตรูซ์[6] -0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
01:00 [3]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[11] -0.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
01:00 ยูซีดี บูร์ลาเดส
เบติ โคซโค เคอี +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
01:00 เนาติโก พีอี (เยาวชน)
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
01:00 [S-10]เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-15] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [B-3]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-13] -0.5
01:00 [B-4]แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[B-14] -1.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
01:00 อัตลาส(ญ)
ซานโตส ลากูน่า(ญ) -0.25
-0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 บาเฮีย (เยาวชน)
วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) -0.75
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
01:15 [6]ฮาโปเอล ไฮฟา
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[2] +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 [MEX U20(a)-3]ครูซ อซูล(ยู20)
Caete U20 -1.25
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
01:30 [7]โบโตซานี่
ซีเอส คราอิโอว่า[5] +0.25
+0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
01:30 [A-8]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[A-9] +0.5
+0.25
01:30 [A-7]รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[A-4] +0.25
01:30 [A-10]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)
เคเอเอ เกนท์(ยู21)[A-3] +1.25
+1
01:30 [A-2]อันเดอร์เลช(ยู21)
เควี เมชิลิน(ยู 21)[A-12] -2.25
-2.75
01:30 [7]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
เวสเทอโล(ยู 21)[8] -0.5
-0.75
-0.5
01:30 [1]เอเอสยูเปน (ยู 21)
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)[2] -0.5
-0.75
-0.5
01:30 [A-6]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[A-11] -0.25
+0
01:30 [4]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[5] -0.5
-0.25
GER D5 (GER D5)
01:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
01:30 อิมเพอราทิช
CAB Tuntum +1.5

+0.25
01:30 Iape
เซา โฮเซ่ มา -1.75
01:30 อเมริกาโน่ บาคาบาล
Cordino +0.75

+2.25
+1.75
01:30 Pinheiro AC
Juventude MA +0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
01:30 Atletico Cerrado U20
Maracana U20 -1.75
-2
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
02:00 [4]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
เอ็มเมน[3] +0
02:00 [14]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[2] +0.25
+0.5
02:00 [15]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
เอดีโอ เดน ฮาก[6] +0.5
+1
02:00 [13]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
เดอ กราฟสคัป[5] +0.75
+0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
02:00 [12]Seraing U21
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[14] -0.5
02:00 [11]Deinze U21
RWD Molenbeek U21[6] -0.25
-0.5
02:00 [9]Lierse U21
คอร์ตจิค (ยู 21)[13] -0.5
Postp 02:00 [3]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[10] -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
02:00 [51]กาตาร์
อิรัก[75] -0.25
-0.5
02:00 [78]โอมาน(N)
บาห์เรน[90] -0.25
+0
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
02:00 [S-14]เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
ซาร์บรัคเค่น ยู19[S-20] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
02:00 [A-11]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)
อาร์เซน่อล (ยู 23)[A-3] +0.5
02:00 [B-8]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-10] -0.5
02:00 [B-9]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)[B-12] +0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
02:45 [9]ชามัวร์ นิออร์ท
ตูลูส[1] +0

+1
+0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
02:45 [19]กาญารี่
โตริโน่[13] +0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
02:45 [ENG Conf-2]บอร์แฮม วู๊ด
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[ENG CS-7] -1
-0.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
02:45 Portadown Reserves
เกล็นโตรัน(สำรอง) -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Postp 02:45 เซนต์ มอชแทส
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี -0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 [19]เกตาเฟ่
แอธเลติก บิลเบา[10] +0
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
03:00 [12]คิโรน่า
เลกาเนส[17] -0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
03:00 [16]เอฟเวอร์ตัน
อาร์เซน่อล[7] +0.25
+0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
03:00 [C-7]อเวลลิโน่
บารี[C-1] +0
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
03:00 [A-3]อัลมิแรนเต้ บราวน์
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-1] -0.25
+0
-0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
03:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง)
เกล็นนาโวน(สำรอง) -1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
03:00 Larkview Boys
Ardmore Rovers -1.25
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
03:00 River Plate Reserves (W)
Platense Reserves (w) -0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
03:30 Imortal DC
เอสเปแรนคา เดอ ลากอส +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
05:00 [14]เซาเปาโล
ยูเวนตูเด้[16] -0.75
05:00 [13]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
พัลไมรัส[3] -0.5
-1
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
05:00 วิลล่า เทเรซ่า
ลาลุซ -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
05:15 [19]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[16] +0.5
+0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:00 [2]ฟลาเมงโก
ซานโตส[12] -0.75
-1
06:00 [10]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[11] -0.75
-1
06:00 [15]คุยอาบา
ฟอร์ตาเลซ่า[5] +0
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:00 [8]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
Real Tomayapo[13] -1.5
-1.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
06:00 [3]ดิปอรเต่ส เตมูโก
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[2] +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน