ราคาบอล.cc







ผลบอล 7 ธันวาคม 2564ผลบอล 6 ธันวาคม 2564ผลบอล 5 ธันวาคม 2564ผลบอล 4 ธันวาคม 2564ผลบอล 3 ธันวาคม 2564ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 9 2 [2]กัวรานี อาซุนซิยง 2-2
1-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[1] 2 4 +0
-0.25
+0
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:30 1 กวารานี เอ ฟรังโก 2-0
1-0
Olimpia San Antonio 2 -1.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:55 1 [4]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-0
1-0
รีล ซอลต์ เลค[7] 1 3 -0.5
-0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 07:00 4 เดปอร์ติโวมีชโก 1-0
0-0
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 4 -0.25
-0.5
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series)
FT 07:00 3 แคสเมียร์ เทคนิค 5-1
1-1
เวลลิงตัน โอลิมปิก 4 +0.75
+1
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 07:10 2 [RGA-2]Talleres Rem de Escalada 1-0
0-0
วิลลา ซาน คาร์ลอส[RGA-3] 3 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 3 [8]ลานุส 2-2
1-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล[12] 2 -0.25
-1
FT 07:30 4 [9]ซีเอ ฮูราแคน 1-0
1-0
ราซิ่ง คลับ[16] 4 -0.25
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:30 3 [5]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-0
0-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[11] 1 2 -1
-1.25
-1
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:30 3 Talleres de Perico 1-0
0-0
อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา 4 +0
Aruba Division Di Honor (Aruba Division Di Honor)
FT 07:30 2 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 7-4
4-1
สปอร์ต คลับยูไนเต็ด 2 -2.75
Puerto Rico League (Puerto Rico League)
FT 07:30 2 Baymon FC 8-2
5-1
Criollos De Caguas 1 -4
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 4 1 [1]เดปอร์ติโว กาลี 3-1
1-1
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[7] 2 -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 [(a)-4]ซีดี โมตากัว 1-1
0-1
เรอัล ซีดี เอสปานา[(a)-1] 2 -0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 08:00 2 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 2-1
0-1
Marineros de Puntarenas -0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [(c)-2]เรอัล เอสเทล 2-0
2-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[(c)-4] 2 -1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 3-3
1-1
Coras Tepic 2 -0.75
-1
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 08:00 ลาบาซา เอฟซี 0-1
0-0
นาดิ เอฟซี 2 -1
เอลซาวาดอร์ ลีกา เฟมินินา (El Salvador Liga Feminina)
FT 08:00 3 1 ซานต้า เทคล่า (ญ) 1-3
0-1
อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 5 +1.75
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:00 1 จูติเคลปา 4-1
1-1
Lone FC 4 -0.25
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 08:00 1 Atletico Nayarit 0-6
0-4
Camaroneros de Escuinapa 2 +1.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:05 2 [(a)-1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-0
0-0
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[(a)-12] 4 -0.75
-0.5
-0.75
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 08:30 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 2-3
0-2
Fujieda Junshin High Schoo (ญ) -
FT 08:30 [JPN WD1-6]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-1
0-0
Orca Kamogawa FC (w)[JPN WD1-9] -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 09:00 2 [69]เอลซัลวาดอร์(N) 1-1
1-1
เอกวาดอร์[46] 1 +0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:00 3 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1-0
1-0
แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 3 -0.5
Taiwan League Division 2 (Taiwan League Division 2)
Pend 09:00 FC Kaohsiung
Inter Taoyuan FC -
New Zealand South Central Series (New Zealand South Central Series)
FT 09:00 2 1 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2-2
1-1
Selwyn United 2 -2.5
-2.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 09:00 Vasagey oita Futsal 5-0
4-0
นางาโนะ(ฟุตซอล) -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 3 [(a)-3]คลับ เลออน 2-1
1-1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[(a)-4] 4 -0.25
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 10:00 บา เอฟซี 3-0
2-0
Navua FC -1.5
FT 10:00 Nadroga FC 0-3
0-1
Rewa FC +0.5
FT 10:00 ซูวา เอฟซี 2-1
2-0
ลาโตกา +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 [3]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 3-3
0-0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[11] 1 -0.5
FT 11:00 1 [6]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-2
0-1
มาชิดา เซลเวีย[5] +0
FT 11:00 [1]จูบิโล อิวาตะ 2-1
1-1
บรัวบริทอากีต้า[13] 2 -1
FT 11:00 2 [7]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 5-1
2-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[20] -0.75
-1
FT 11:00 2 [18]โอมิยะ อาร์ดิย่า 3-1
2-1
เธสปา คูซัทสึ[16] -0.5
-0.75
-0.5
FT 11:00 2 [12]โตเกียวเวอร์ดี้ 3-0
1-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[19] 1 +0
-0.25
FT 11:00 1 [21]เอฮิเมะเอฟซี 1-1
0-1
รีโนฟา ยามากูชิ[15] +0.25
+0
FT 11:00 1 [14]โทชิกิ เอสซี 1-2
0-0
เอฟซี เรียวเคียว[9] +0
-0.25
FT 11:00 1 [2]เกียวโต แซงก้า 0-0
0-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[17] -0.5
FT 11:00 1 [10]ฟาเจียโน โอคายามา 1-3
0-1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[8] 1 +0
+0.25
+0
FT 11:00 1 [22]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-2
0-1
วี-วาเรน นากาซากิ[4] +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [3]วาสป้า โออิตะ 2-0
1-0
เวียร์เทียน คูวานะ[11] -
FT 11:00 [13]โคชิ ยูไนเต็ด 1-5
1-3
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[7] +0.5
FT 11:00 1 [14]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
0-0
รัน เมล อาโอโมริ[9] 3 +0
FT 11:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 3-0
0-0
โอซาก้า เอฟซี[5] -
FT 11:00 [2]ฮอนด้า เอฟซี 3-1
2-1
เอฟซี คาริยา[17] -
FT 11:00 [12]บิวาโกะ ชิงะ 1-3
1-2
โยโกกาว่า มูซาชิโน[15] -
FT 11:00 [8]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2-1
1-0
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[16] -1
FT 11:00 1 [4]โซนี่ เซนได 0-1
0-0
นารา คลับ[10] 2 -0.25
australia victorian cup (australia victorian cup)
FT 11:00 4 1 [AUS VPL-4]ฮูม ซิตี้(N) 0-1
0-0
อาวอนดาเล่ เอฟซี[AUS VPL-1] 1 2 +0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 11:15 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล 4-2
2-1
Yokohama S CC Futsal -
japan women empresss cup (japan women empresss cup)
FT 11:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1-0
1-0
มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) -
FT 11:30 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 4-0
3-0
มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) -2
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 3 [10]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-3
0-2
โยโกฮามา เอสซีซี[8] 1 -0.25
FT 12:00 [3]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2-0
0-0
เอฟซี กิฟู[6] 1 -0.75
-1
FT 12:00 [14]ไกนาเร โตโตริ 3-0
1-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[12] 1 +0
-0.25
FT 12:00 1 [4]คาเตอเลอร์ โตยามา 1-1
1-0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 1 -0.25
FT 12:00 2 [13]อซูส คราโร นูมาซู 1-1
0-0
กรุลล่า โมริโอกะ[2] 3 +1.25
+1
FT 12:00 1 [9]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0
0-0
มาบาริ เอฟซี[11] -0.25
+0
FT 12:00 1 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
1-0
คามาทามาเร่ ซานูกิ[15] -0.25
-0.5
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 12:05 1 [1]FC Macarthur 1-0
1-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[8] 4 +0
-0.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 12:05 [6]เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 5-1
4-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)[7] -2.25
-2
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 [12]ซิติเซ่น 3-0
2-0
วอง ไท ซิน[11] -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
Postp 12:30 [5]Yau Tsim Mong
เกาลูน ซิตี้[1] +2.25
Postp 12:30 [13]มูทัล เอฟซี
หว่านไจ๋[9] -
FT 12:30 3 1 [11]Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1
0-0
Kwong Wah AA[8] 3 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 1 New fair Kuitan 3-3
2-1
Gospel Friends FC +3.5
FT 12:30 4 Kowloon Cricket Club 5-2
3-2
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1 5 -2
FT 12:30 Heng Wah FC 2-1
2-0
ซันไห่ 2 -0.75
-0.25
FT 12:30 2 Tsun Tat Kwok Keung 0-5
0-2
Tsuen Wan 1 +0.25
+0
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:45 3 Persitara Jakarta Utara 4-1
3-0
ABC Wirayudha 1 3 -0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 13:00 1 [2]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2-0
2-0
แดกู เอฟซี[3] 1 3 -0.75
-1
-0.75
FT 13:00 2 [6]ซูวอน ซิตี้ 2-0
1-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[5] -0.25
+0
FT 13:00 3 [1]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-0
0-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 4 -0.5
-0.75
-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 3 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 4-1
1-1
Persekam Metro 3 -1
-1.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 13:30 Shriker osaka Futsal 4-5
0-4
Bardral Urayasu Futsal -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 1 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 2-1
1-0
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 2 -0.5
-1
-0.75
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 14:00 5 1 [4]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-6
1-2
คิดชี[2] 3 +1.75
+2.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 14:00 [8]NTUPES 0-9
0-4
ไถหนันซิตี้[1] 1 +3
FT 14:00 1 [4]มหาวิทยาลัยฟูเจน 1-0
1-0
Taicheng Lions[7] 3 -1.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 3 East Bali FC(N) 0-4
0-2
เปอร์เซเดน เดนปาซาร์ 1 +0.75
FT 14:00 2 ทอร์นาโด เอฟซี 0-0
0-0
Pekanbaru United 2 -0.5
FT 14:10 2 Batulicin Putra 69 Tanbu 1-1
1-1
Persemar Martapura 3 +0.5
+0.25
FT 14:15 3 Panzer Pegadaian 1-1
0-1
Bina Taruna KCM FC 2 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 [6]วิงยี เอฟที 1-2
0-1
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[13] 3 +0
-0.25
FT 14:30 2 [2]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-2
0-1
เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น[10] 1 3 -1.5
-1.25
Pend 14:30 [5]หยวน ลอง เอฟซี
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] -2.75
-3
FT 14:30 1 [4]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0-0
0-0
ซัมซุยโป[7] 2 -1
FT 14:30 2 [9]แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1-5
0-2
ชาทิน[3] 1 +0.5
+0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
Postp 14:30 [10]กุ๊นถอง
ฟลาเวอร์[14] -
Postp 14:30 [2]ถั่ง ซิง เอฟซี
ฟู มูน เอฟซี[12] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 1 Lung Moon FC 1-0
0-0
Fukien AC 1 +1.75
FT 14:30 2 KCDRSC 1-1
1-1
Ornament FC 2 +1
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 14:45 1 [2]เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-3
0-0
เพิร์ท กลอรี่[11] 3 +0
-0.5
-0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:50 1 [1]โวฟูไทโป 2-0
1-0
Kai Jing[8] 1 -1.25
-1.75
-1.5
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 [3]Taichung Futuro 1-2
0-1
ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี[2] 3 +0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:25 1 Bina Taruna 1-1
0-0
Villa 2000 B +1
+1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 15:30 1 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1-3
0-1
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 1 +0.5
+0.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 1 บางกอก เอฟซี 0-0
0-0
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1 -0.5
FT 15:30 สมุทรปราการเอฟซี 1-2
0-1
Nonthaburi United 3 +0.75
FT 15:30 2 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 3-0
0-0
Inter Bangkok 2 -2.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 4 1 Giresunspor U19 2-5
0-2
ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 4 +0.25
FT 16:00 2 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0-1
0-1
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 5 -0.75
FT 16:00 2 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 2-1
1-0
Samsunspor U19 1 +0.25
FT 16:00 2 Manisa Belediyespor U19 1-3
0-0
โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2 -0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 16:00 1 Piros Security (w) 0-2
0-1
CSM Alexandria (w) 3 -0.75
FT 16:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 8-0
4-0
ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) -1.25
FT 16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 5-0
3-0
Banat Girls Women 1 -3.25
-3.75
FT 16:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 5-0
1-0
เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) -2.75
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
16:00 ฌาร์ขัณฑ์
เดลี ไดนามอส +1
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 16:00 3 [5]Taiwan CPC 2-3
2-1
Tatung FC[6] 1 +0
+0.25
+0
ฟุตบอล หญิง ไซปรัส (Cyprus Cup Women)
Pend 16:00 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ)
Nea Salamis Famagusta (W) +1
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 16:00 [10]ดูชานเบ-83 0-2
0-0
FC Istaravshan[4] +1.25
+2
+1.5
Pend 16:00 [8]FK Eskhata
Ravshan Kulob[6] -
FT 16:00 [9]FC Kuktosh 1-2
1-2
อิสทิโล ดูชานบี[1] +1.25
FT 16:00 [3]CSKA Pamir Dushanbe 1-0
1-0
เอฟเค คูจานด์[2] -1
FT 16:00 [7]Faizkand 2-1
1-0
FC Khatlon[5] -0.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 1 เปอร์ซิดาฟอน 0-0
0-0
Persepon Ponorogo 1 -0.25
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
Pend 16:00 Ajesaia
Tia Kitra FC -1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:15 PSBS Bangkinang 1-0
1-0
Pendalian FC +0
ฮ่องกงพรีเมียร์ลีก (Hong Kong Premier League)
FT 16:30 2 [5]ลีแมน 4-0
2-0
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[7] 2 -2.5
-2.75
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
FT 16:30 3 [194]ติมอร์-เลสเต(N) 0-2
0-0
ไทย[118] +3.75
+4.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:30 [D-14]Pieve di Lota U19 1-7
0-0
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-3] -
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:30 3 [3]Kwai Tsing District FA 0-0
0-0
เซา โฮเซ เอพี[7] 3 -0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 16:30 1 เดลี เอฟซี 0-1
0-0
Punjab FC 2 -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:45 3 [16]เลชเช่(ยู20) 0-0
0-0
ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)[4] 3 +0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:50 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-1
0-1
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 -0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 [5]โตริโน่(เยาวชน) 0-0
0-0
กาญารี่(เยาวชน)[9] 3 +0
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 17:00 [4]แอทเลติก เอสคาลเดส
เอฟซี ออร์ดิโน[6] -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 กอร์โดบา บี 1-0
1-0
ซีดี คาเบเซนเซ 5 -2
-1.75
-2
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [W-9]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
SG Unterrath U17[W-14] -
Postp 17:00 [W-8]โคโลญจน์ (ยู 17)
Wuppertaler SV Borussia U17[W-17] -
FT 17:00 [S-2]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 3-1
1-0
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)[S-18] -
FT 17:00 [S-6]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 1-2
1-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[S-12] -
FT 17:00 [13]โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 2-2
2-2
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)[8] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 5 [14]โครูโช่ เอฟซี 1-0
1-0
Arenteiro[15] 2 -0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:00 [C-4]แบรสต์(ยู 19) 5-0
3-0
USSA Vertou ยู19[C-12] -1.25
FT 17:00 [C-8]แรนส์(ยู 19) 0-0
0-0
บอร์กโดซ์(ยู 19)[C-3] +0.5
+0.75
FT 17:00 [C-9]อาวรองเช่(U19) 4-2
0-0
ชาโตรูซ์(ยู 19)[C-13] -
FT 17:00 [C-5]แก็งก็อง(ยู 19) 5-2
2-0
SPA Merignacais U19[C-10] -1
-1.25
FT 17:00 [B-6]Clermont U19 2-3
0-0
สตารส์บูร์ก(ยู 19)[B-1] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Postp 17:00 [W-14]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19)[W-9] -0.25
FT 17:00 1 [W-4]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 7-0
5-0
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)[W-8] 1 -2.25
-2
-2.25
FT 17:00 [W-3]ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0-1
0-1
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)[W-7] 1 -0.75
FT 17:00 2 [W-11]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 3-0
1-0
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)[W-2] 2 +0.25
+0
FT 17:00 [1]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 4-0
3-0
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)[16] 1 -3.5
-3.25
Postp 17:00 [13]ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)[4] -0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [BG-4]โครัม เอฟเค 0-1
0-0
อินโกลสปอร์[BG-11] -0.75
FT 17:00 1 [BG-16]ซาริเยอร์ 2-0
0-0
นีเด อนาโดลู เอฟเค[BG-19] 1 1 -1
-1.25
FT 17:00 3 [BG-6]โบดรุมสปอร์ 1-1
0-0
Hekimoglu Trabzon[BG-2] 3 +0
FT 17:00 2 [BG-13]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-2
2-1
โซมาสปอร์[BG-9] 1 -0.25
FT 17:00 [16]ซองกุลดัค 2-1
1-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[12] -0.25
+0
FT 17:00 2 [BG-20]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 4-0
1-0
Yeni Diyarbakirspor[BG-14] 3 +0.75
+1.25
FT 17:00 [2]อาเหม็ดสปอร์ 1-0
1-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[11] +0
FT 17:00 2 [18]เอสคิเซไฮสปอร์ 1-1
1-0
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[14] 4 +0.75
FT 17:00 2 [8]อันคารา เดไมสปอร์ 0-0
0-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[7] 5 -0.25
FT 17:00 [BG-12]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 3-0
2-0
เออร์กินิ วิไลมิซิ[BG-17] -0.75
-0.5
FT 17:00 3 [17]Bursa Niluferspor AS 1-0
0-0
ยูทัส ยูแซกสปอร์[10] 1 +0
FT 17:00 3 1 [BG-3]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 3-4
3-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[BG-7] 1 2 -0.25
FT 17:00 3 [5]พาซาสปอร์ 2-0
1-0
Ispartaspor[4] 4 +0
FT 17:00 4 [BG-10]เบเลดิเย แวนสปอร์ 2-2
1-1
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-8] 1 3 +0.25
FT 17:00 1 [BG-5]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 2-1
1-1
อดิยามานสปอร์[BG-18] 1 5 -1.25
-1.5
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 17:00 2 [C-16]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 2-0
1-0
Mardin BB[C-15] 2 -0.25
+0
FT 17:00 [C-10]Agri 1970 Spor 0-0
0-0
Dai Lin Jissbon[C-4] +0
FT 17:00 3 [19]Carsambaspor 2-2
2-1
ยอมราสปอร์[7] 2 +0.25
+0.5
FT 17:00 [8]Aksarayspor 3-2
3-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[16] 1 -0.5
-1
FT 17:00 1 [C-17]Ceyhanspor 0-2
0-2
ออฟสปอร์[C-8] 3 +1.5
+1.25
+1.5
FT 17:00 3 [5]Kusadasispor 1-1
1-1
76 Igdir Belediye spor[4] 3 +0.25
FT 17:00 2 [A-6]Kutahyaspor 2-0
0-0
Hendek Spor[A-13] 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 2 [A-2]Utkoi 2-0
0-0
อลาซิกสปอร์[A-15] 4 -1.25
-1.5
FT 17:00 [A-8]Artvin Hopaspor 0-0
0-0
Kelkit Belediye Hurriyet[A-4] +0
FT 17:00 [A-12]Karaman Belediyespor 1-0
0-0
Osmaniyespor[A-11] +0.5
FT 17:00 [A-16]Bergama Belediyespor 6-1
2-0
ซานคักเทเป เอฟเค[A-18] 1 -1
-1.75
FT 17:00 [A-1]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1-1
1-0
Erbaaspor S[A-3] -0.25
FT 17:00 2 [C-12]กูมัสฮาเนสสปอร์ 4-0
3-0
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์[C-18] 5 -1.75
-2
FT 17:00 3 [C-5]Karaman Belediyesi Spor 1-1
1-1
Celspor[C-6] 1 +0
FT 17:00 2 [9]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-0
Yeni Altindag BS[11] 1 -0.25
FT 17:00 2 [1]ดัคซีสปอร์ 1-0
1-0
Yeni Orduspor[6] 3 -0.5
-0.25
FT 17:00 [18]ฮาเซทเทเป้ เอสเค 2-0
0-0
Kestel[13] +0.25
FT 17:00 3 [15]Darica Genclerbirligi 1-0
0-0
Elazig Belediyespor[14] 2 -0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 17:00 Gyirmot FC Gyor II 3-0
2-0
Andrashida SC 1 -2
FT 17:00 2 1 Diosgyori VTK II 3-5
3-1
DEAC 2 +1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 4 Steaua Bucuresti U19 0-0
0-0
Farul Constanta U19 2 +0.75
+0.5
Germany Bundesliga II Women (Germany Bundesliga II Women)
FT 17:00 2 เนิร์นแบร์ก(ญ) 1-2
0-1
MSV Duisburg (W) 1 +0.5
+0.75
+0.5
Pend 17:00 เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) +1.75

+2.75
Pend 17:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ)
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) -0.25
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:15 2 [5]สลาเวีย โซเฟีย 1-1
1-1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[6] 2 +0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 6 2 [13]เคย์เซริสปอร์ 2-0
2-0
อันตัลยาสปอร์[15] 4 -0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 4 [2]อุมรานิเยสปอร์ 1-2
0-1
โบลูสปอร์[11] 4 -0.5
-0.25
FT 17:30 1 [14]มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2-1
0-0
โคแคลิสปอร์[9] 1 3 -0.75
-0.5
-0.75
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 17:30 1 [12]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-2
0-0
ฮัมรุน สปาร์ตันส์[3] 2 +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-2
0-2
CD Galapagar 2 +0
-0.25
17:30 Samano
CD Colindres -
FT 17:30 1 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1-0
1-0
Cartagena FC 1 2 -0.5
-0.75
FT 17:30 1 ยูดี ซามาโน 5-1
3-0
CD Colindres 1 -1
17:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:30 4 [14]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-1
1-1
เออิบาร์ (ญ)[12] 2 -0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:30 4 [2-3]โอซาซูน่า บี 3-3
0-0
เอสดี เกอร์นิกา[2-7] 2 -0.75
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 17:30 2 Gasogi Utd 0-0
0-0
Espoir FC 2 -0.75
-0.5
-0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 17:30 Ujpesti TE B
Tiszaujvaros +0
-0.25
+0
FT 17:30 3 1 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2-1
1-1
MOL Fehervar FC II 2 -0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 17:30 WSE 3-0
3-0
Islands 2 -3
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:45 1 Barbastro 1-0
0-0
Biescas 3 -1.25
FT 17:45 Grama 1-0
1-0
โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ -0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:45 1 [18]ยูซี เซียราส 1-0
1-0
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[13] 1 +0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 17:45 2 [4]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 1-0
1-0
ตวนมุน เอสเอ[5] 2 -0.5
-0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 4 1 [16]เอฟเค คิมกี้ 1-2
1-0
อาร์เซน่อล ตูล่า[11] 2 -0.25
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 18:00 4 [19]วิโบเนเซ่ 2-0
0-0
Nuovo Campobasso[13] 3 +0
-0.25
FT 18:00 3 [4]คาตันซาโร่ 2-0
1-0
ฟอกเจีย[6] 3 -0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 18:00 3 [5]เปนาฟิลด์ 0-0
0-0
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[18] 1 -0.5
-0.25
-0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 18:00 4 2 [BLR D2-3]Krumkachy Minsk 0-0
0-0
สลาเวีย โมซีร์[14] 6 +0.75
+0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
18:00 [3]ทาร์ตู เจเค มัก
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] -
FT 18:00 3 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์(N) 2-2
1-1
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 1 7 -0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 3 [4]เอฟซี โนอาห์ 3-0
2-0
เอฟเค แวน[8] 3 -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:00 Real Titanico Laviana
CD Colunga -0.25
FT 18:00 EC Granollers 1-3
1-2
ยูอี ฟิกูเรส 3 +0
FT 18:00 2 CD Ribert 1-0
0-0
Ciudad Rodrigo 1 -0.25
FT 18:00 2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 4-0
2-0
เดปอร์ติวา มีเนอร่า -2
-2.25
-2.5
Pend 18:00 ซีดี เมียยาดาส
UP Plasencia -
Pend 18:00 UD Torre del Mar
CD Torreperogil -0.5
FT 18:00 2 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 0-3
0-1
Fuenlabrada B 1 +0
Pend 18:00 เอล ซาน มาร์ติน
UP Langreo B -0.75
-0.5
FT 18:00 ฮอสปิตาเลย์ 0-1
0-1
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 4 -1
FT 18:00 UD Tomares 0-0
0-0
AD Cartaya 2 +0
Pend 18:00 โมทริล ซีเอฟ
อัลเมเรีย บี +0
-0.25
FT 18:00 1 AD Villaviciosa De Odon 1-1
0-1
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 1 -0.25
FT 18:00 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 3-0
2-0
อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 5 -1.75
-2
FT 18:00 1 CD Diocesano 4-1
2-1
CD Calamonte 3 -1.25
-1
FT 18:00 1 CD Don Alvaro 2-3
1-1
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1 +0.5
+0.25
FT 18:00 1 CF Calamocha 0-1
0-1
CD Caspe +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 1 [11]อยุธยายูไนเต็ด 1-0
0-0
ระนอง เอฟซี[8] 1 -0.25
+0
FT 18:00 5 [13]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-1
1-1
ขอนแก่น เอฟซี[16] 1 2 -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:00 1 [18]เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 0-2
0-1
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[7] 2 +1
+1.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 2 [7]CD Alaves (W) 3-1
0-0
Colegio Aleman Valencia Womens[13] 3 -0.5
+0
FT 18:00 2 [3]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 2-1
1-1
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[4] 3 -0.75
-0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
Postp 18:00 [6]เลช พอซนาน 2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[14] -0.25
FT 18:00 1 [7]การ์บาเนียกราโกล 2-1
2-0
วิสลา พูลาเว่[10] 1 -0.25
+0
FT 18:00 1 [13]โปกอน ซีดล์เซ 0-3
0-1
Hutnik Krakow[17] 5 -0.75
-0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [S-4]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 4-0
0-0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)[S-19] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 [5-7]เรอัล มูร์เซีย 0-0
0-0
ยูดี เมลิลล่า[5-6] 4 -0.5
-0.25
FT 18:00 1 [3-13]ซีดี เอโบร 0-0
0-0
SD Huesca II[3-16] 2 +0
FT 18:00 3 [4-14]เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-0
0-0
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-16] 2 -0.75
FT 18:00 2 [8]เรอัล เอวิเลส 0-1
0-0
มอสโตเรส[5] 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 3 [3-9]Andratks 1-0
0-0
ซีเอฟ บาดาโลน่า[3-15] 1 +0
-0.25
FT 18:00 4 [5-13]ซีดี เอล อีจิโด 2-2
2-2
CD Marchamalo[5-18] 4 -0.75
-1
FT 18:00 3 [3-2]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-3
0-2
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-5] 1 -0.5
FT 18:00 3 [5-16]UD Socuellamos 2-2
1-0
มัล เมนอร์[5-8] 3 +0
FT 18:00 1 1 [5-9]ยูดี เลบานเต้ บี 1-1
0-1
กรานาดา ซีเอฟ บี[5-4] 2 6 -0.25
FT 18:00 [3-14]ซีอี ยูโรปา 0-1
0-1
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-4] 2 +0
+0.25
+0
FT 18:00 [4-3]เอดี เซวตา 1-0
0-0
อันเทคัวร่า ซีเอฟ[4-8] -0.25
-0.5
FT 18:00 1 [4-10]เบเลซ ซีเอฟ 3-0
0-0
ซีดี เมนซาเจโร่[4-15] 2 -0.25
FT 18:00 5 [4-13]คาดิส 2 3-2
1-2
ยูดี ทามาราเซเต้[4-18] 1 5 -0.5
-0.75
FT 18:00 2 [1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-1
1-0
Bergantinos CF[6] 3 -0.25
FT 18:00 2 [3-8]Ibiza Islas Pitiusas 0-1
0-0
เออี พรัท[3-12] 5 -0.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 18:00 [B-10]ดิฌง(ยู 19) 0-1
0-1
Bourg Peronnas U19[B-7] -0.25
Holland Reserve League (Holland Reserve League)
FT 18:00 1 Excelsior Rotterdam U21 3-1
1-0
เดอ กราฟสคัป (สำรอง) +0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 18:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 2-2
1-1
NK Orijent U19 1 -2.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
Pend 18:00 เอสอาร์ บราซอฟ
เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ +1.25
FT 18:00 2 Minerul Costesti 0-4
0-2
ACSO Filiasi 3 +1.25
+2
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 2 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 1-0
1-0
CD Atletico Lince (W) 1 -1.25
-1.5
FT 18:00 2 CF Pardinyes (W) 1-2
1-0
SD Casablanca Women 1 +0.25
+0
FT 18:00 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 2-1
1-0
ซาราโกซ่า (ญ) -0.75
FT 18:00 1 วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 2-0
1-0
SD Villestro (W) 2 -1.25
Pend 18:00 Victoria CF (W)
Deportivo La Coruna B (W) -1.25
-1.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 บราก้า(ญ) 3-0
1-0
Vilaverdense (w) 2 -2.25

-4
FT 18:00 5 มาริติโม่(ญ) 1-3
0-1
สปอร์ติง(ญ) 2 +1.75
+2.5
FT 18:00 CF Os Belenenses 2-0
1-0
Rabo Peixe 2 -1
-0.75
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 18:00 1 เออร์โกเทลิส(ญ) 1-0
0-0
มิสโซลองกิ(ญ) 1 -1

-2
FT 18:00 Glyfadas (w) 3-1
1-1
Fidon Argous (w) -3.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 3 Castilleja CF U19 3-1
1-0
Coria CF U19 1 4 +0
FT 18:00 2 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 1-2
1-1
ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 3 -0.25
+0
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 18:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 4-0
0-0
ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) -3.25
FT 18:00 3 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 2-2
1-1
ไลซอส(ยู 19) 1 -0.75
ฟุตบอลหญิงแชมเปียนชิปมอลโดวา (Moldovan women's football league)
FT 18:00 1 ASDCT (W) 4-2
3-0
Atlas 05 Fkih Ben Salah (W) 2 -2
-1.25
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 Brigade Boys FC 0-1
0-0
เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 2 +1
Iraq Cup (Iraq Cup)
FT 18:00 3 Al-Sulaikh SC 1-2
0-1
Masafi Al Janoob 1 +0
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 18:00 1 คัลดัส 2-1
0-0
อโมร่า เอฟซี 1 -0.25
FT 18:00 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 0-1
0-1
เอฟซี เฟลเกยราส 2 -0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 18:00 2 [A-17]แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
0-0
บาดาโฮซ[A-9] 3 +0.25
FT 18:00 4 [B-8]อัลเจซีราส 1-3
1-1
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-12] 2 -0.5
-0.75
FT 18:00 3 [B-10]เรอัล มาดริด กัสติยา 1-2
0-1
คาสเตลล่อน[B-9] 3 -0.25
FT 18:00 4 [A-20]ซีดี ตูเดลาโน่ 0-2
0-0
เรอัล ยูนิโอน[A-6] 4 +0
-0.25
FT 18:00 4 1 [B-1]แอตเลติโก บาเรียเรส 0-2
0-1
เซบีย่า แอตเลติโก[B-17] 4 -1
FT 18:00 4 [A-18]เรอัล บายาโดลิด บี 3-0
2-0
ราซิ่ง ซานตานเดร์[A-2] 5 +0.5
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 18:00 Nice W 5-1
2-1
เลอปุย(ญ) 1 -1.5
-1.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 18:15 3 [14]อาร์เคซี วาลไวก์ 2-1
1-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[11] 3 +0
+0.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 18:15 [4]ซโวลเล่ (ญ) 2-3
1-2
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[8] -1.25
FT 18:15 1 [1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 4-4
2-2
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[6] 1 -1.25
-1.5
FT 18:15 2 [5]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1-0
0-0
Feyenoord Rotterdam (W)[3] 1 -0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:15 3 อัลฮัวริโน 0-2
0-0
ยูดี มาร์เบลล่า 1 +0
FT 18:15 CD Huetor Tajar 7-0
4-0
Intergym Melilla 1 -2
-2.75
-2.25
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 18:15 Alpha FC 2-0
0-0
Akagera FC -1.5
-1.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 18:30 3 [8]โบโลญญ่า 2-3
1-1
ฟิออเรนติน่า[5] 3 +0
+0.25
+0
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 18:30 4 [DEN SASL-11]ซอนเดอร์ไจสกี 1-0
0-0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-2] -0.5
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 18:30 6 [12]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-2
0-1
เซ็บซี่[10] 4 +0.25
+0.5
+0.25
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League)
FT 18:30 4 [11]ฟาร์ เซปาซี่ 1-1
0-0
ฟูแลด ครูเซสตัน[8] 1 +0.25
FT 18:30 [10]แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-2
0-1
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี[5] -0.25
+0
FT 18:30 3 [9]ซบ อฮัน 0-3
0-1
เมส ราฟซานจาน[7] -0.25
FT 18:30 4 [12]นาซซาจี้ มาซานดาราน 2-0
0-0
ปาดิสเด เอฟซี[16] 1 -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
18:30 CD Union Puerto
CD Vera +0.25
+0
FT 18:30 ซานแอนดรู 0-3
0-0
ยูอี โอลอต -0.25
FT 18:30 ลันซาโรเต้ 1-0
1-0
CD Buzanada 2 +0
FT 18:30 1 EE Guineueta 0-3
0-0
CE Manresa 2 +0.5
+0.75
+0.5
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 18:30 [6]Sampdoria (W) 1-2
0-1
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[4] 1 +1.25
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 18:30 2 Agios Ierotheos 1-0
1-0
Santorini 2020 1 +1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:30 1 Berlin Hilalspor 2-2
0-1
SC Charlottenburg 3 -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 0-4
0-1
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) +1.25
ทีเอชบี แชมเปียนส์ ลีก (Madagascar Pro League)
FT 18:30 1 ASSM Elgeco Plus 2-1
1-0
CS-DFC 1 +0
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 5-0
3-0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 1 1 -1.75
-2.5
-2.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 18:40 [7]อาร์ก้า กดิเนีย 6-0
1-0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[16] 3 -1
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 18:55 1 [14]Yantra Gabrovo 2-0
2-0
Septemvri Simitli[17] 1 -0.75
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 18:55 Ommal Hama 1-3
0-1
Khattab 1 +0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 19:00 1 [20]แซงต์ เอเตียน 0-5
0-3
แรนส์[2] +0.5
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 19:00 1 [4]ดันดี ยูไนเต็ด 0-3
0-2
เซลติก[2] 1 +1
+1.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 19:00 4 [3]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-0
0-0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[15] 1 -1.5
-1.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:00 [1]เอ็นดี กอริก้า 0-1
0-0
ดราว่า[15] -2.5

-3.5
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 19:00 4 [11]โบเรค เวเลส 1-1
1-0
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[7] 1 3 +0
-0.25
FT 19:00 1 [3]เอฟเค สเกนดิจา 79 2-1
0-1
เปลิสเตอร์[12] 1 5 -1.75
-2.5
FT 19:00 4 [6]FC Struga Trim Lum 0-0
0-0
FK Tikves Kavadarci[10] 7 -0.75
FT 19:00 2 1 [2]อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0
0-0
เบรกัลนิก้า สติป[5] 1 4 -0.5
-0.75
FT 19:00 4 2 [9]Olimpus Skopje Balashikha 1-3
1-1
เอฟเค ชคูปิ[1] 4 +0.75
+1
+0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:00 2 [8]เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-1
0-1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[7] 5 -0.5
-0.25
FT 19:00 [1]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 5-0
1-0
Carl Zeiss Jena (W)[11] -4
-4.5
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 [1]เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1-1
1-1
เอฟเค มอร์นาร์[6] 2 -0.5
-0.75
FT 19:00 [7]เอฟเครูดาร์ 2-2
1-1
Jezero Plav[9] 3 -0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 19:00 1 [4]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
0-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[7] 1 -1
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:00 [6]เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1
0-1
อตาลันต้า (เยาวชน)[10] 1 -0.5
-0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 1 [9]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-0
0-0
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[18] 2 +0
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 19:00 1 [14]บุดดาออร์ส เอสซี 3-0
2-0
ซิโอฟอค เอฟซี[8] 2 +0
FT 19:00 2 [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 3-2
2-1
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[10] 3 +0.5
FT 19:00 [9]ดอร์โรจี เอฟซี 0-1
0-1
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[6] +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 [12]Szentlorinc SE 1-4
1-1
เคชเคเมติ ทีอี[3] 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 2 1 [19]III. เครูเลติ ทียูอี 4-3
3-3
เบเก้ซัคซาบา[18] 4 +0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 คลับ มาริโน่ 3-1
1-0
CD Union Sur Yaiza -0.25
-0.5
19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
อาลูกัส ซีเอฟ +0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 1 [14]กรมศุลกากร เอฟซี 1-4
0-4
สุโขทัย เอฟซี[2] +0.75
+1
+1.25
FT 19:00 1 [3]อุดรธานี 3-1
1-1
เชียงใหม่ เอฟซี[12] -1
-1.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 5 [2]Mladost Novi Sad 0-1
0-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica[7] 1 3 -1
FT 19:00 3 [15]Timok 0-1
0-1
FK Zeleznicar Pancevo[4] 2 +0.25
+0.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 19:00 3 1 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 1-2
1-1
เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1 5 +0.5
FT 19:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 2-2
1-1
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) +0
SYR D2 (SYR D2)
FT 19:00 2 Al-Majd SC 1-1
0-0
Al Shola 3 -1.5

-2.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 19:00 1 [8]มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-2
0-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] 1 +0.75
เอฟเอ ดับเบิลยูเอสแอล คัพ (FA Women's League Cup)
FT 19:00 [ENG WPR-10]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-0
1-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[ENG WPR-9] 2 -0.25
+0
FT 19:00 1 [ENG WPR-8]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-7
0-3
แอสตัน วิลล่า (ญ)[ENG FAWSL-10] 1 +0
+0.25
FT 19:00 2 [ENG FAWSL-6]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 2-2
0-1
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[ENG FAWSL-12] 2 -1.5
-1.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:00 [10]Sportist Svoge 1-1
0-1
ลิเท็กซ์ โลเวช[11] -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 2 [8]พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
0-0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[6] 1 -0.75
FT 19:00 1 [9]สตรัมส์ก้า สลาวา 1-2
0-2
สปาร์ตัก วาร์นา[2] +1.25
+1.5
FT 19:00 1 [5]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-1
1-1
Marek Dupnitza[16] 1 6 -1.5
WAFF U16 Championship (WAFF U16 Championship)
Pend 19:00 จอร์แดน (ยู 16)
บาห์เรน(ยู16) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-11]FSV Frankfurt U17 3-2
0-0
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)[S-16] -
FT 19:00 [W-11]Fortuna Koln U17 2-1
2-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)[W-12] -
FT 19:00 [S-9]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 2-1
1-1
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-10] -
Postp 19:00 [S-13]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)[S-15] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 19:00 3 [4-17]พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-1
0-1
ซีดี ซาน โรเก้[4-9] 2 +0.25
FT 19:00 4 [4-11]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-2
1-1
คอร์โดบ้า[4-1] 3 +0.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 19:00 [W-13]อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0-1
0-0
พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)[W-6] +0
+0.5
19:00 [10]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
Eimsbutteler TV U19[17] -1.25
-1
Postp 19:00 [2]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[3] -0.5
FT 19:00 [S-17]เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 0-5
0-2
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-14] +0.75
+0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1
0-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[14] +0.25
FT 19:00 1 1 [N(s)-4]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1
0-0
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์[N(s)-8] 2 -0.75
-1
Postp 19:00 [20]วีเอฟบีเออร์บัค
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ[18] -0.25
-0.5
FT 19:00 [9]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-2
0-2
ชามนิตเซอร์[7] +0
+0.25
FT 19:00 4 1 [10]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-3
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[2] 1 2 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 [7]เคซีบี 3-1
2-0
Vihiga Bullets[18] 1 -2.5

-1
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 2 Kedus Giorgis 2-1
2-0
Awassa Kenema 1 -0.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 19:00 3 The Winners FC 2-1
1-1
Gitikinyoni FC 3 -0.5
FT 19:00 3 UR FC 2-1
1-1
La Jeunesse FC 2 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 19:00 TuS Schwachhausen
เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน -0.25
-0.75
-0.25
Pend 19:00 Rotenburger SV
Heeslinger SC +1
+0.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 19:00 2 1 Kelen SC 0-0
0-0
Balatonfuredi FC 1 -0.5
-1.25
FT 19:00 1 1 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 2-5
1-4
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 1 2 +0.5
FT 19:00 2 Rakosmenti KSK 1-4
0-1
เอฟซี ดาบาส 1 +0.5
Pend 19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 -0.25
+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 3 [14]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 0-4
0-2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[7] 1 +0.5
+0
+0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 1 defense forces 2-1
1-1
ไบร์ท สตาร์ 2 -0.75
-0.25
-0.5
FT 19:00 2 Vipers 2-2
1-1
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 19:00 Arua Hill SC 3-1
1-0
โทโร ยูไนเต็ด -0.75

-1.75
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 6-1
2-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 3 +0.25
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:00 [9]KF Dukagjini 0-0
0-0
KF Llapi[4] +1
+0.75
FT 19:00 [8]KF Ulpiana 0-0
0-0
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[10] -0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 19:00 3 โพรลีนเอฟซี 4-1
1-0
Airtel Kitara FC 2 2 +0
FT 19:00 1 Kataka FC 2-0
0-0
Luweero United 2 -0.5
-0.75
FT 19:00 1 Maroons 3-1
2-0
Blacks Power FC 1 +0
Pend 19:00 Ndejje University
Kyetume +0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:00 5 ซิเอร่า(ญ) 3-3
0-2
Fortaleza (w) 2 -0.75
-1
Greece Super League Women (Greece Super League Women)
FT 19:00 1 ลาริซา(ญ) 2-3
1-0
ตริกาลา 2011(ญ) 1 -0.25
Rwanda Womens League (Rwanda Womens League)
FT 19:00 Kamonyi FC (w) 1-2
0-2
Apaer WFC (w) 3 -0.5
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
Pend 19:00 Artouz
Al Mayadin -1.5
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 19:00 Grenoble Claix (w) 0-2
0-1
โรเดซ อเวรอน (ญ) 1 +0.5
Kenya Super League (Kenya Super League)
FT 19:00 1 MCF FC 0-0
0-0
Fortune Sacco 2 +0.25
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
FT 19:10 [7]อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 2-1
0-0
อัล-นาเซอร์(เยาวชน)[1] -
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 19:15 [ENG L2-13]โรชเดล 1-2
0-1
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-4] 3 +0.25
+0.5
+0.25
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:15 2 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 2-3
1-0
Shabab Al Ghazieh 3 +0
FT 19:15 3 AL Nabi Sheet 1-1
0-1
Salam Zgharta 1 +0
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
FT 19:20 2 Nyamityobora FC 1-1
1-0
MYDA FC +0.25
+0.5
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:25 2 [8]Bijelo Brdo 0-2
0-1
เอ็นเคโอซีเยค 2[13] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 19:30 4 [18]เบียรส์ชอทวิลริค 0-1
0-0
รอแยล อันท์เวิร์พ[2] 1 +0.25
+0.5
+0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:30 2 [8]ไฮน์เดนเฮลม์ 3-0
1-0
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[3] 1 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:30 2 [16]ฮันโนเวอร์ 96 1-0
1-0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[6] 2 +0.25
+0.5
FT 19:30 1 [14]ดินาโม เดรสเดน 3-1
0-0
คาร์ลสรูห์ เอสซี[10] 1 3 +0
กุปเดอฟร็องส์ (Coupe de France)
FT 19:30 3 Hauts Lyonnais 3-3
1-2
Bourgoin Jallieu 1 5 -0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 19:30 2 [ENG L2-18]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-2
1-1
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-2] 2 +0.25
+0.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 19:30 2 [5]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-2
0-2
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[2] 1 +2
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 19:30 2 [11]โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-4
0-3
โดโกเรต์ส รัซกราด[1] 3 +2
+1.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 19:30 2 [2]วาร์ดา เซ 2-1
2-1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน[4] 1 +0
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 19:30 2 [B-12]วิส เปซาโร 1-0
0-0
โอลเบีย[B-11] 4 -0.25
+0
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก (Albania SuperLiga)
FT 19:30 3 เอฟเค โวร่า 0-0
0-0
Burreli 3 +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 [4]Hapoel Bueine 1-2
0-1
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[17] -
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
Postp 19:30 [1]อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[2] -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:30 CD Atletico Paso 1-0
0-0
เตเนริเฟ่ 2 -0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:30 1 [6]NK Croatia Zmijavci 1-1
1-0
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[10] 4 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:30 3 CD Llamoro W 0-3
0-1
CD Tarsa (w) -0.75
-1
Greece U19 (Greece U19)
FT 19:30 3 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1-0
0-0
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 4 +0.75
+1
+0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 19:30 [5]พริสตีนา 0-1
0-1
เดริต้า จิลาน[3] +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:34 6 1 วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20) 0-1
0-1
Nova Goiania U20 4 +0
omani federation cup (omani federation cup)
FT 19:40 [OMA PL-5]อัล มูซานนาห์ 0-1
0-0
โอมาน คลับ[OMA PL-7] -
กรีซ ดิวิชัน 2 (Greece National B)
FT 19:45 1 [S-10]คิส