ราคาบอล.cc







ผลบอล 5 ธันวาคม 2564ผลบอล 4 ธันวาคม 2564ผลบอล 3 ธันวาคม 2564ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 3 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Uruguay League Women (Uruguay League Women)
FT 06:30 Nacional De Football (w) 6-0
4-0
Defensor Sporting (W) 3 -2.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 3 [13]Real Tomayapo 0-0
0-0
เดอะ สตรองเกสต์[2] 1 2 +0.75
+0.25
+0.5
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 3 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1-1
0-1
Scherpenheuvel 1 6 -0.75
FT 07:00 2 SV SUBT 0-0
0-0
RKV FC Sithoc 1 +0.25
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 1 เทาโร เอฟซี (ญ) 3-1
1-1
CD Universitario (W) 6 -1.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:30 2 1 [(a)-6]ซีดี ชาลาเตนังโก 0-0
0-0
ซีดี ฟาส[(a)-2] 4 +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [(a)-3]ซานโตส เด กัวปิเลส 3-2
2-1
อลาจูเรนเซ่[(a)-2] 1 +0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:00 4 [(a)-9]เวนาโดส เอฟซี 0-2
0-1
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(a)-2] 3 +0
+0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 3 [7]มิลเลียนนาริออส 3-0
2-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[8] 4 -1
-1.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 1 [(a)-11]พูมาส ยูนัม 0-1
0-1
อัตลาส[(a)-2] 1 +0
-0.25
+0
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 11:00 Himachal Pradesh (W) 1-2
0-1
Assam (W) +3
FT 11:00 2 Arunachal Pradesh (W) 0-1
0-1
Jammu Kashmir (W) 1 -0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [B-8]ยูนนาน กุนลู(N) 1-1
0-1
Yanbian Longding[C-8] +0.75
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 13:00 1 หรยาณา 0-4
0-3
เดลี เอฟซี +4.5
+5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 13:00 มาดูรา เอฟซี
อารีมา อินโดนีเซียมาลัง -0.25
-0.5
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 Student Union FC 0-1
0-0
เอเอสซี 2 +0.75
+1
+1.25
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 13:20 [2]Wellington Phoenix (W) 0-0
0-0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ)[1] 2 +2.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:00 3 [2]เจียงซี เหลียนเชง(N) 2-2
0-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[5] 3 -1
-0.75
ฟีจี เนชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Fiji National Football League)
FT 14:00 2 ลาบาซา เอฟซี 2-1
1-0
Navua FC -1.5
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 14:00 พิหาร
ฌาร์ขัณฑ์ +0.25
-0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 3 Sahedewa Galapagos Utd 0-2
0-1
PS Tunas Muda Ubud 5 +0.75
+0.5
FT 14:00 PSDS Deli Serdang 3-2
2-2
Saba Bangunan United 1 -1.25
FT 14:00 2 บาตักยูไนเต็ด 1-3
1-2
คาโร ยูไนเต็ด 1 +2.25
FT 14:10 2 Persemar Martapura 2-2
1-1
Perseam Amuntai 2 -0.75
Nepal super (Nepal super)
FT 14:15 1 เฟรนส์ เอฟซี 1-1
0-0
ทรี สตาร์ 2 +1.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 15:00 [2]ไถหนันซิตี้
Taicheng Lions[7] -
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 15:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 3-2
1-0
โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [14]เปอร์ซิค เคดีรี่(N) 2-0
0-0
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[8] 1 3 +0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 1 Kickstart Karnataka FC 7-0
2-0
เอดีอี เอฟซี -5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:30 3 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 2-1
0-1
Tzeirey Um El Fahem 1 -1.5
ออสเตรเลีย ดับเบิลยู-ลีก (Australia W-League)
FT 15:45 [10]แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ)(N) 0-1
0-0
เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)[1] -0.75
-0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 15:45 3 [1]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 3-1
3-0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[11] 1 3 -0.75
-1.25
ออสเตรเรีย เอ-ลีก (Australia A-League)
FT 15:55 3 [5]เวลริงตัน โฟนิค 0-2
0-0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[2] 2 -0.25
+0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 2 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2-1
0-1
เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 3 +1.25
FT 16:00 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1-0
0-0
ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 16:00 2 NC Magra U21 1-2
1-0
อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 +0.5
FT 16:00 3 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 7-1
2-0
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 1 -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-0
1-0
ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 2 +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 16:00 อิสราเอล(ยู 17)
อังกฤษ(ยู 17) -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 1 เบต้า รามัท กาน 6-0
1-0
ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 1 4 -1
-0.5
FT 16:00 2 Ironi Or Yehuda 0-0
0-0
เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 1 +0.25
+0.5
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 16:00 2 Sikkim (W) 1-1
0-0
Maharashtra (W) 1 +0
-0.25
FT 16:00 1 Rajasthan (W) 2-2
0-0
Bihar (W) +0.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 1 Deltras Sidoarjo 4-0
1-0
Blitar Poetra FC 5 -1
-0.75
FT 16:10 1 PSKBS Kuta Binjai 0-0
0-0
PSSA Asahan 4 +0
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 16:30 [10]ชิคฮูร่า 0-6
0-2
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] +1.25
+2
+1.5
FT 16:30 [7]เมรานี่ ทบิลิซี่ 2-1
2-0
เอฟซี ซิโอนี่[1] +1
+0.25
FT 16:30 [8]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 4-0
0-0
ชักดิดี้[6] +0

-1.5
FT 16:30 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 5-3
3-1
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[5] -0.75
FT 16:30 [2]เอฟซี กากรา 3-0
2-0
Gareji Sagarejo[4] -1.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Postp 16:30 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี
ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า -
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 16:30 อุตตรันชัลเอฟซี
Punjab FC +4
+4.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Postp 17:00 [5]เซวาน บอย
เอฟซี พิวนิค[2] +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 2 [S-16]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-1
0-1
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[S-8] 1 2 +1
FT 17:00 4 [S-17]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 2-1
2-1
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-13] 2 +0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [2]Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1
1-0
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[9] -1
FT 17:00 [4]Rukh Vynnyky U21 2-0
1-0
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[6] -1
Postp 17:00 [15]Veres Rivne U21
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[3] -
Postp 17:00 [8]ดนีโปร-1 (ยู 21)
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[10] -
วี.ลีก ดิวิชัน 2 (Vietnamese First Division)
Cancel 17:00 [12]ฟ๋อเฮียนเอฟซี
Huda Hue[7] -
Cancel 17:00 [4]ทีทีบีดี ฟูดอง
บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี[2] -
Cancel 17:00 [8]เกิ่น เทอ เอฟซี
แอง แยง[13] -
Cancel 17:00 [5]ดั๊ก ลั๊ก
Khatoco Khanh Hoa[1] -
Cancel 17:00 [11]บิ่ญ เฟือก
Tuan Tu Phu Tho[10] -
Cancel 17:00 [9]กวาง นัม
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี[6] -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 17:00 3 [90]บาห์เรน(N) 0-0
0-0
อิรัก[75] 2 +0.25
+0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 1 Hapoel Merhavim 1-3
0-1
ไอออนนิ โมดิอิน 3 +0.25
17:00 Hapoel Merhavim
ไอออนนิ โมดิอิน -
FT 17:00 3 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 2-0
1-0
มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2 -1.75
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
Postp 17:00 [3]Taichung Futuro
NTUPES[8] -
Postp 17:00 [4]มหาวิทยาลัยฟูเจน
Tatung FC[6] -
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 17:00 [5]Nebitchi 0-1
0-0
Kopetdag Asgabat[4] -
FT 17:00 [8]Energetik Mary 0-0
0-0
เอฟซี อาฮาล[2] -
FT 17:00 [7]FC MERW 4-0
1-0
เอชทีทียู อาชกาบัต[6] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:15 [S-15]บีไน ไอลัท 2-1
1-0
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-4] 1 -
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:15 1 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-1
บียู เอฟซี 1 +0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 1 [S-18]MS Ironi Kuseife 1-2
1-0
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-7] 1 +0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:30 [8]อลาชเคิร์ท บี 2-1
0-1
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[3] 1 +0.75
+1
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:30 2 Shahid Oraki Eslamshahr 1-1
1-0
Naft Gachsaran 3 -0.5
-0.75
FT 17:30 4 ชาร์ดารี มาชชาร์ 4-0
2-0
Niroye Zamini 1 2 -0.5
+0
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 17:30 fugador sumida Futsal 9-0
3-0
เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 3 [2]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 4-2
2-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[12] 1 3 -0.75
FT 17:45 [7]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 1-3
1-2
รูบิ ชาปิร่า[6] -0.25
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:45 1 ซีพิดรูด แรชต์ 1-0
0-0
Payam Mashhad 2 -0.5
-1
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
17:50 ทีเซเร่ ซาคห์นิน
Hapoel Ironi Sefad +1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 1 [9]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 4-1
1-0
อูฟา (เยาวชน)[10] 3 -0.5
-0.75
FT 18:00 5 [4]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1-2
0-2
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[2] 1 +0.75
+1
FT 18:00 2 1 [B-7]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1-2
1-2
Khimki Youth[B-9] 4 -0.75
-0.5
-0.75
FT 18:00 [B-2]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1-0
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-10] 1 2 -2.75
-3
FT 18:00 1 [6]Strogino Youth 0-1
0-0
รูบิน คาซาน (สำรอง)[5] 3 +0
-0.5
FT 18:00 2 [B-5]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 4-2
3-2
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-3] 2 +0.5
+1.25
+0.75
FT 18:00 3 [7]FK Nizhny Novgorod Youth 5-2
2-0
Konopliev Youth[8] 1 -0.75
FT 18:00 4 [B-1]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0-2
0-2
Chertanovo Moscow Youth[B-4] 1 -1.25
-1.5
FT 18:00 1 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 4-0
3-0
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[B-8] -1.25
-1.75
FT 18:00 2 [3]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0-1
0-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[1] 1 5 +0
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [6]Rakow Czestochowa (Youth) 2-1
1-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[8] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 2 [8]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2-1
0-1
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[15] 2 -0.25
FT 18:00 2 [S-9]เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-2
0-0
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[S-3] 1 2 +0.5
FT 18:00 [S-6]มัคคาบี้ ชารายิม 2-1
0-1
ฮาโปเอล อิกซาล[S-12] 2 -0.75
FT 18:00 2 [3]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0
0-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[13] 2 -0.75
-0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 1 [4]พิวนิค บี 0-5
0-2
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[1] +0.25
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:00 4 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 1-3
1-1
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 5 +2
FT 18:00 3 ACS Sepsi II 1-1
1-0
ACS KSE Targu Secuiesc 1 4 -0.75
FT 18:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 0-7
0-4
FC Pucioasa +0.75
+1
FT 18:00 3 Arges Pitesti B 0-2
0-1
ราปิด บูคาเรสต์ 2 3 +1
FT 18:00 2 CSM Slatina 2-0
2-0
CSO Petrolul Potcoava 1 -2
FT 18:00 1 CSC Dumbravita 1-0
0-0
โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 4 -0.5
FT 18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-2
0-2
ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1 1 +1.25
FT 18:00 3 ACS Viitorul Cluj 2-0
0-0
อเวนทัล เรกฮิน 3 -0.75
-0.5
FT 18:00 3 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 5-1
3-0
CS Sporting Rosiori 1 -0.5
FT 18:00 1 ยูนิเรีย บาสคอฟ 3-0
0-0
ดินาโม บูคาเรสต์ 2 1 1 -0.25
FT 18:00 4 ซีเอส สตินก้า บาเกา 1-0
1-0
ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 2 -0.25
FT 18:00 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 4-2
3-2
Real Bradu 1 -1
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 4 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1-1
1-1
ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 5 -0.25
FT 18:00 1 Beitar Haifa Yakov 1-0
0-0
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 1 +0.75
FT 18:00 3 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1-2
0-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 18:00 3 [A-5]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-2
0-0
บราก้า(ยู 23)[A-1] 2 +0.5
Nepal super (Nepal super)
FT 18:00 2 Satdobato Youth Club 4-1
2-0
Nepal APF 1 -0.5
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน)
FT 18:00 [1]เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 1-0
0-0
Sagadam FK[3] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:15 3 [S-2]ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2-0
0-0
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-5] 6 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 3 [6]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 1-2
1-1
พีเอสเอส สเลมัน[10] 3 -0.5
+0
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:15 5 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 4-2
1-1
เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 -0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-3
0-2
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[1] 2 +1.75
+2
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 1 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-2
0-1
Hapoel Qalansawe +1.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:45 [S-1]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2-1
2-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-11] 2 -1.5
-1.75
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 18:45 1 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 2-3
2-1
สวาดฮินาต้า เคเอส 2 -0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 2 [2]อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 0-0
0-0
Al Nairyah[11] 2 -1.25
FT 18:55 2 [A-4]Al-Rawdhah 0-1
0-0
Al-Saqer[A-3] 1 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Cancel 19:00 [DEN SASL-2]เอฟซี โคเปนเฮเกน
ซิลเคบอร์ก[DEN SASL-6] -
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
Cancel 19:00 สเปน (ยู17)
โปรตุเกส(ยู 17) -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 3 [14]ฮาโปเอล คัวแคบ 1-2
1-1
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา[7] 3 -0.25
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 Sebeta City 0-0
0-0
Dire Dawa 1 -0.25
+0
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 3 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 4-3
3-0
เซอร์โร่(ยู 19) 4 -1
FT 19:00 2 1 เรนทิสทัส(ยู 19) 4-0
1-0
ดานูบิโอ(ยู 19) 3 -1
FT 19:00 5 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 2-1
1-0
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2 -0.25
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 19:00 4 [ENG U23 D1-17]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 2-4
0-2
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23A-1] +1.25
+1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 ลานุส(สำรอง) 2-3
1-1
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 4 -0.25
FT 19:00 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-3
0-1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) +0
FT 19:00 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-2
0-1
พลาเทนเซ่(สำรอง) 3 -0.25
FT 19:00 3 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2-1
1-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 -0.5
FT 19:00 1 โคลอน (สำรอง) 1-0
1-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1 2 -0.25
-0.5
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:10 [A-12]Al-Sharq 0-1
0-0
Al-Washm[A-9] -
เลบานอน พรีเมียร์ 2 (Lebanese Premier 2)
FT 19:15 2 Nahda Barelias 1-0
1-0
AL_egtmaaey trablos 2 -0.5
FT 19:15 2 Sporting Al Koulailah 2-3
1-1
Shabab Majdal Anjar 3 -0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:20 [A-11]อัล บูกาย์รียาห์ 2-2
2-0
อัล ลิยาช[A-2] -
FT 19:20 1 [A-1]อัล-อราบี(ซาอุฯ) 2-1
0-1
อัล เอ็นเทซาร์[A-8] 2 6 -0.5
-0.75
FT 19:25 [A-10]Al Liwaa 1-1
0-1
อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ)[A-7] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:25 Belbeis FC 2-3
0-2
วาดี้ เดกลาเอสซี 3 +0
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:25 4 [14]ดีนาโมซาเกร็บ 2(N) 1-0
0-0
Kustosija[13] 1 -0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 2 อัลเนสร์ไคโร 1-1
0-1
เปโตรเจ็ท 2 +0
FT 19:30 2 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1-1
0-0
Banha 2 -0.5
FT 19:30 เอล ดัคเลยาห์ 3-1
2-0
Bur Fouad 1 -1.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:35 2 [7]อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1-1
0-1
แมสฟุท[8] 1 -0.5
FT 19:35 [13]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 2-3
2-2
Al-Jazira Al-Hamra[11] 3 -0.25
FT 19:35 1 [1]ดิบา ฟูไจรัช 1-0
0-0
มาซาฟี่[14] 1 3 -1.25
-1.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:35 1 1 [A-5]Wajj 1-1
1-0
Al Dahab[A-13] 5 -0.5
ยูเออี ดิวิชั่น 1 (UAE First Division)
FT 19:40 3 [4]อัล ฮัมริยา 3-1
2-0
Gulf Heroes FC[10] 2 -0.75
-1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:40 1 FC Porto Suez 1-1
0-1
ZED FC 1 +0
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 19:45 1 [4]เคเอฟ ลาซี 5-0
1-0
เคเอส ดินาโม ติรานา[6] 1 -0.25
-0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 1 [4]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-2
1-1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[5] 6 -0.5
-0.25
FT 20:00 3 [13]ฮาโปเอล รามัต กาน(N) 0-1
0-1
คาฟร์ กาซิม[1] 4 +0.25
FT 20:00 2 [15]ฮาโปเอล อฟูล่า 1-2
1-0
ฮาโปเอล รานาน่า[14] 2 +0
FT 20:00 2 [12]ฮาโปเอล ริซอน 0-2
0-2
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[3] 2 -0.25
FT 20:00 2 [2]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2-0
1-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[8] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 20:00 4 [9]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
0-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[11] 1 -0.5
FT 20:00 1 [16]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-2
0-1
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา[10] 1 2 +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 3 [7]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0
0-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[6] 1 3 +0.25
+0
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 20:00 ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 1-0
1-0
แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20 -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 20:00 [78]โอมาน 1-2
0-1
กาตาร์[51] +0.75
+1.25
+1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 [NS-1]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 3-0
0-0
เอฟซี กูเต้[NS-10] -2.75
-3
Palestine Cup (Palestine Cup)
FT 20:00 1 1 Wadi Al Nes 3-0
1-0
Islami Sour Baher -1.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 20:00 [5]ไบรท์ตัน (ยู 23) 3-0
1-0
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[8] 1 -0.5
-0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 1 [14]วีแกน (ยู 23) 2-3
1-3
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[13] -0.5
-0.25
-0.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 รูวู ชูตติ้ง 1-2
0-1
Namungo FC 3 -0.25
+0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 2 [12]Royal Muramvya FC 0-3
0-3
Les Crocos[16] 2 -0.5
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก หญิง (Egypt Premier League Women)
FT 20:00 El Gounah (W) 1-0
0-0
Maadi Yacht Club (W) 2 -3.5
-3
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:30 [7]Platinum City 0-1
0-0
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[9] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 4 [9]เปรซียา จาการ์ตา(N) 1-0
0-0
พีเอส ติร่า[13] 4 -0.5
-0.75
-0.25
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 21:00 3 [15]ดับบิวเอ ทเลมเซน 0-2
0-2
โอลิมปิก เมเดีย[1] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 21:00 [11]อาร์ซี รีไลแซน 1-1
0-1
ซีเอส กงส์ต็องตีน[4] 3 +0.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 3 HB Chelghoum Laid U21 1-1
1-0
ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 1 +0.5
+0.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 2 [1]เซนไนยิน เอฟซี(N) 0-0
0-0
อีสต์ เบงกอล[9] 1 -0.75
-0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:15 3 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1-1
0-0
อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 5 -1.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:20 1 [10]อัล-ทาดามอน(คูเวต) 2-1
1-1
ยาร์มุค[9] 2 +0
-0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:30 [6]บานานต์ส 0-0
0-0
อารารัต[1] 1 +0.75
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 21:30 [4]ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-0
1-0
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท[7] -
FT 21:30 [15]ยูเอสเอ็ม อุจดา 1-2
0-2
UTS Union Touarga Sport Rabat[1] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [CZE CFLA-3]เอฟซี ปิเซ็ค 4-5
2-2
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[CZE CFLB-13] -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 22:00 2 [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 6-1
1-1
เอฟซี ลวีฟ[12] 1 1 -2.25
-2.5
-2
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:00 [1]ดินาโม บาตูมี 2-2
1-0
ดีลา กอริ[3] -1
Ghana Premier League (Ghana Premier League)
Postp 22:00 [10]Medeama SC
Accra Hearts of Oak[18] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:00 3 1 [4]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
0-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[2] 1 3 +0
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 3 Hadiya Hossana 0-1
0-0
Addis Ababa Ketema 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 2 [B-5]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 5-2
1-2
เรดดิ้ง(ยู 23)[B-11] 6 -0.75
-1
-0.75
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 22:00 1 Oriental Dragon(N) 0-0
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี +0.5
+0.25
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
FT 22:15 5 2 AS Police (Niamey) 1-1
0-1
AS Douanes de Niamey 2 +0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:30 3 ASFA-Yennenga 1-1
1-0
Vitesse Delft 1 -1
FT 22:30 2 RC Bobo Dioulasso 1-1
0-1
AS Police Ouagadougou 4 -0.5
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 22:45 3 [5]ตูตา เดอร์เรซ(N) 1-1
0-0
วัลลัซเนีย[3] 1 1 -0.25
+0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:59 5 [1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-2
1-2
เอฟเค รอสตอฟ[11] 5 -1.25
-2
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:59 1 [10]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-2
0-0
สโลวาน บราติสลาวา[1] +1.25
+1.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:59 2 [1]Naxxar Lions 1-0
0-0
ราบัตอาแจ็กซ์[9] 1 -1.75
-2
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 22:59 บอตสวานา (ญ) ยู20 1-3
0-2
เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20 -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 22:59 1 [103]มอริเตเนีย(N) 0-1
0-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[70] 2 +1
+1.25
+1
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 22:59 โนวาลิ(ฟุตซอล) 2-3
0-1
Norilsky Nickel Futsal -
FT 22:59 Ukhta Tyumen Futsal 5-5
1-2
MFK CPRF Futsal -
Postp 22:59 MFK Torpedo Futsal
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 [36]คอสตาริกา (ญ) 3-1
3-0
นิการากัว (ญ)[117] -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 เอฟซี แบลค สทาร์ 1-0
0-0
เรอัล บามาโก +0
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
Postp 23:00 [8]เอ็มซี แอลเจอร์
ปาราดัว เอซี[3] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 23:30 [AUS D3E-2]เฟริส เวียนนา 1894
ซังค์ พอลเท่น[AUT D2-9] -
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 23:30 MFK Torpedo Futsal 4-3
1-0
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) -
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 23:35 4 1 [5]อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 2-2
1-1
อัล ซัลมิย่า[6] 5 -1
-0.25
-0.5

ผลฟุตบอลวัน 4 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 00:00 3 [7]สตอล เมียเลช 2-1
2-0
วิสล่า พล็อค[8] 1 7 -0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 3 [19]คาซิมปาซ่า 1-1
0-1
เบซิคตัส เจเค[9] 3 +0.5
+0.25
+0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 2 [3]อาริส ลิมาสซอล 1-0
1-0
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[4] 1 -0.25
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 2 [13]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 5-0
2-0
เคเอส พอลโควิค[18] 2 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 00:00 1 [1]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 6-2
2-0
Leotar[9] 1 -1.5
-2
-2.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:00 2 [2]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 3-3
3-2
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[5] 1 1 -0.25
-0.5
-0.25
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 00:00 2 [5]Onisilos Sotiras 1-0
1-0
Ahironas Liopetriou[9] 2 -0.5
-0.75
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 00:00 1 1 CD Novillos Neza 1-3
0-2
Club Carsaf 1 1 +0.75
+1
+1.5
FT 00:00 2 Tuzos Pachuca 1-1
0-0
CD Matamoros 2 -0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:30 2 [2]ดาร์มสตัดท์ 1-3
0-2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[11] 1 -0.5
FT 00:30 2 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน 4-0
2-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[15] 2 -0.75
-1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:30 2 1 [5]เฟรเดอริเซีย 0-2
0-2
เอซี ฮอร์เซ่นส์[4] +0.25
+0.5
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 00:30 3 [5]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 0-0
0-0
ปารีสเอฟซี (ญ)[3] 2 +0
+0.5
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:00 3 [18]บาสเตีย ซีเอ 1-0
0-0
เลอ ม็องส์[8] 1 3 +0
+0.25
+0
Pend 01:00 [3]อานซี
ชาโตรูซ์[6] -0.25
FT 01:00 2 [12]เรด สตาร์ 93 2-1
1-1
บรูค พีรอนนาส[2] 2 +0
FT 01:00 2 1 [15]โอร์แลงส์ ยูเอส 0-1
0-1
เซเต้ เอฟซี[11] 4 -0.75
FT 01:00 3 [13]เอฟซี แซมบี 2-2
1-1
เซอด็อง[7] 3 -0.25
FT 01:00 1 [1]วิลเลฟรองเช 1-0
1-0
เกรไตล์[17] 3 -0.75
-0.5
-1
FT 01:00 [16]บูโลญจน์ 1-2
1-0
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[5] +0
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 01:00 [13]Real Betis Futsal 1-4
1-1
Peinsa F.S. Cartagena Futsal[2] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 01:00 1 1 [14]ซวิคเกา 1-2
0-1
ซาบรุคเค่น[3] 1 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 3-0
0-0
Amurrio 4 -0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 Presidente Medici/MA U20 0-7
0-3
ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1 +1.5
FT 01:00 1 ซิเอร่า(เยาวชน) 0-2
0-1
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 3 -0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:00 5 [S-12]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-4
0-3
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-5] 2 +0.5
+0.75
FT 01:00 3 [S-13]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2-0
0-0
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-10] 3 -0.25
+0
FT 01:00 1 [11]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3-0
3-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[15] 1 -0.5
-1.25
FT 01:00 2 [B-2]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2-0
2-0
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-4] 2 -1.5
-1
-1.25
FT 01:00 2 [3]คาร์ล ไซส์ เยน่า 2-0
1-0
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[2] 3 -0.25
POST 01:00 [B-15]SC Eltersdorf
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-8] +0.5
POST 01:00 [B-7]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-10] -0.5
-0.25
FT 01:00 1 [7]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2-0
0-0
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[16] 1 -1
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:00 3 เซอร์เคิล เดอ บามาโก 0-2
0-1
Yeelen 1 +0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 01:15 1 [11]โฮโบร 1-2
1-1
เฮลซิงกอร์[1] 1 +1
+1.25
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 01:30 1 [9]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 2-2
1-1
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[7] 2 +1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:30 5 CD Serverense 3-2
0-2
ซีอี เฟลานิทซ์ 2 +0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Pend 01:30 [A-5]คลับ บรูซ(ยู21)
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[A-1] -0.25
+0
-0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 01:30 [W-12]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-1] +1.25
+1.5
+1.25
Postp 01:30 [W-13]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-8] +0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2-0
1-0
FC Monchengladbach 1894 1 1 -3.75
-4.25
-4
FT 01:30 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 4-2
1-0
FC Eddersheim 2 -0.25
Postp 01:30 แฮมม์ยูไนเต็ด
Bramfelder SV -1
FT 01:30 แบร์กิช กลัดบลัค 09 2-1
2-1
Fortuna Cologne II -2.75
FT 01:30 1 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-4
0-2
SC Concordia Hamburg 3 +0.75
+1
+1.25
FT 01:30 1 เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ 1-2
0-0
จาห์น เฮียร์เฟลด์ -0.5
-0.75
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 2 Cerrado EC 2-2
1-2
ASEEV 4 -0.5
-0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:30 2 Canedense U20 2-0
1-0
Campineira U20 2 -1.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 01:45 ครูซ อซูล(ญ) 0-4
0-3
ไทเกรส(ญ) 1 +2.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 1 [12]โกรนิงเก้น 1-1
0-1
พีอีซี ซโวลล์[18] 3 -0.75
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 2 [12]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-1
0-1
เอฟซี ออสส์[19] 2 -0.75

+0.25
FT 02:00 1 [10]เดน บอสช์ 0-5
0-1
เอ็นเอซี เบรด้า[9] +0
+0.75
FT 02:00 1 [17]อัลเมเร่ ซิตี้ 2-0
1-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[7] 2 -0.75
+0
-0.25
FT 02:00 4 [20]ดอร์เดรชท์ 2-5
1-1
โรด้า เจซี[8] 1 +0.5

+1.5
+1.25
FT 02:00 [18]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-1
1-1
โวเลนดัม[1] 1 +1
+1.25
FT 02:00 1 [16]เอสซี เทลสตาร์ 1-3
0-1
วีวีวี เวนโล[11] 1 -0.25
-0.5
+0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:00 3 [6]ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-3
0-1
ปอร์โต้[1] 1 +1.25
+1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 3 FV Wiehl 2000 1-0
1-0
SSV Homburg Numbrecht 2 -0.5
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 02:00 6 [16]เอฟซีคลินเซนิ(N) 1-0
1-0
ดินาโม บูคาเรสต์[15] 3 +0.25
+1
+0.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 02:00 3 [7]ปาคซิ เซ 2-3
2-2
บูดาเปสต์ ฮอนเวด[5] 2 -0.25
-0.75
-0.5
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 02:00 1 [2]KMSK Deinze 3-0
0-0
รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน[8] 3 -1.5
-1.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 พลีมัธ อาร์ไกล์(ยู 18) 1-2
0-0
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน(ยู 18) -
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 02:00 2 [85]ซีเรีย(N) 2-0
1-0
ตูนิเซีย[29] 1 1 +0.5

+1.5
+1.25
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:00 นาโปลี (ฟุตซอล) 2-2
0-1
L84 Futsal 1 -
FT 02:00 Pessah Lo Fano 3-1
0-0
Sandro Abate Avellino Futsal -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 02:00 [2]อ็องกูแลม 0-1
0-0
เอฟซี เบอเกอรัก[1] 2 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 02:00 เอฟซี คลีฟ 8-0
1-0
เอสซี เฟลเบิร์ท -1.25
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 02:00 3 1 [12]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-3
1-0
เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)[11] 1 -0.75
FT 02:00 2 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 3-1
0-1
เชลซี(ยู 23)[9] 2 +0.25
FT 02:00 2 [B-1]ฟูแล่ม(ยู 23) 4-2
3-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-6] -0.75
-1.25
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur)
FT 02:00 2 FC Marisca Mersch 2-5
1-3
ยูเอ็น เกียเจง 97 1 3 +1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:15 3 รีล เจน 2-1
1-1
ซีดี ฮัวโตร เวก้า 2 -0.5
-0.75
-0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 02:30 2 [7]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 3-1
0-0
สลาสค์ วรอคลาวน์[6] 2 +0
-0.5
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 02:30 1 [4]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2-1
1-1
แอร์เบ ไลป์ซิก[8] 1 +0.25
+0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:30 4 [7]เปรูจา 1-0
0-0
วิเชนซ่า[19] 1 -0.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 02:30 3 [7]สเตด โลซาน อูชชี 0-0
0-0
เนอชาแตล ซามักซ์[4] 3 -0.75
-0.25
FT 02:30 3 [9]อีเวอร์ดอน 2-1
1-0
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[5] 2 -0.25
+0
FT 02:30 4 1 [3]อารัว 2-0
2-0
วินเตอร์ทูร์[1] 2 -0.5
-0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 02:30 1 [1]เมียดิซ เลกนิก้า 2-0
0-0
จีเคเอส ทิคี[6] 6 -0.75
-0.5
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 02:30 [7]Xota Magna Gurpea Futsal 4-3
1-1
Vaidepenas Futsal[3] -
อิตาลี ฟุตซอล (Italy Futsal)
FT 02:30 1 CMB Matera Futsa 1-7
0-4
Petrarca Padova C5 Futsal -
FT 02:30 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 2-2
2-2
โรมาเนีย(ฟุตซอล) -
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:30 1 Universitario De Vinto 2-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 1 -0.5
-0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:30 6 1 [15]Llangefni Town 0-3
0-2
ทคอนวี ยูไนเต็ด[7] 2 +0.25
+0.5
FT 02:30 [S-7]แอลลาเนลี 3-1
0-0
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-4] 5 +0.75
+0.5
FT 02:30 3 1 [S-12]ทาฟฟ์ เวลล์ 1-1
1-0
Cambrian Clydach[S-5] 2 +0.5
FT 02:30 1 [S-14]Risca Utd 2-1
1-1
อัมมันฟอร์ด[S-9] 6 +0.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 02:30 2 แอนาเดีย 2-1
2-0
S. Joao Ver 1 4 +0.25
+0
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:45 2 [11]แซงต์ ทรุยด็อง 1-2
0-1
แซงต์ กิลลุส[1] 2 +1
+0.25
+0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:45 3 [1]ฟูแล่ม 1-1
0-0
บอร์นมัธ เอเอฟซี[2] 6 -0.5
-0.75
-0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:45 4 [ENG L1-1]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
1-0
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[ENG Conf-8] 3 -1
-1.25
FT 02:45 1 [ENG CN-5]เกทส์เฮด 0-2
0-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก[ENG L1-15] 1 +1
+1.25
+0.75
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 02:45 4 [6]บาลา ทาวน์ 1-4
0-2
เดอะ นิว เซนต์ส[1] 1 +1
+0.75
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 02:45 1 [1]อินเวอร์เนสส์ 1-0
0-0
คิลมาร์น็อค[3] 1 +0
-0.25
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 02:45 3 [5]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-1
0-1
แอนนัน แอธเลติก[3] 2 -0.5
+0
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 02:45 1 [11]ดันเดลา เอฟซี 3-0
1-0
Ballyclare Comrades[7] 1 +0
FT 02:45 1 [1]นิวรี่ ซิตี้ 2-0
2-0
Annagh United[3] 3 -0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 02:45 เซนต์ แมรี
Ringmahon Rangers +0.25
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
FT 02:45 2 ลิงซ์ เอฟซี(N) 6-2
5-1
ยูโรปาพอยต์ 3 -0.75

-2.5
Republic of Ireland Amateur Cup (Republic of Ireland Amateur Cup)
FT 02:45 1 ไลซลิปยูไนเต็ด 1-1
1-0
เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 5 +0.25
+0.5
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 02:45 [S-2]Pontypridd 8-1
2-1
อาแฟน ลิโด้[S-10] 4 -1.25
-1.75
FT 02:45 2 [5]Colwyn Bay 2-1
0-1
เกรสฟอร์ดแอธเลติก[11] 2 -1
-1.25
Senior Cup (Senior Cup)
FT 02:45 4 Larkview Boys 2-1
0-1
Skerries Town FC 4 +1
+1.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 03:00 1 [5]ปารีส เอฟซี 1-0
0-0
บาสเตีย[15] 2 -0.5
+0
-0.25
FT 03:00 2 [14]อาเมียงส์ 3-0
1-0
ยูเอสแอล ดันเคอร์[19] 2 +0
-0.5
FT 03:00 1 [2]อฌักซิโอ้ 0-0
0-0
วาล็องเซียนส์[13] 3 -0.5
-0.75
FT 03:00 2 [10]เกรอน็อบล์ 1-2
0-1
เลอ อาฟร์[6] 2 -0.25
+0
FT 03:00 1 [4]โซโชซ์ 2-1
0-0
ปัว เอฟซี[8] 1 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 03:00 2 [7]โรเดซ อเวรอน 1-0
1-0
นีมส์[11] 2 +0
-0.25
FT 03:00 2 [18]เกววีลย์ อูแอส 2-1
1-1
น็องซี่[20] 1 3 +0
FT 03:00 3 [16]แก็งก็อง 3-2
0-1
ดิฌง[12] 5 +0
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 2 [15]กรานาดา ซีเอฟ 2-1
1-0
อลาเบส[16] 2 -0.25
+0
-0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 [9]ฮูเอสก้า 3-2
2-0
เรอัล บายาโดลิด[5] 3 +0
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 03:00 4 [9]อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-1
0-1
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี[4] 4 +1
+1.25
+1
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 03:00 [12]แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 1-2
0-1
ปัลมา (ฟุตซอล)[8] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 03:00 4 ฟิวดัส เด มุลเซีย 3-0
0-0
กัลโลเวรา 3 -0.5
-0.75
-0.5
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 03:00 [B-5]สวีอิยูไนเต็ด 1-3
0-1
เครนดิ[B-7] -0.25
-0.5
-0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:00 Deportivo Estudiantes 10-3
6-1
Las Campanas 2 -1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 03:00 2 1 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ดักลาส ฮอลล์ 3 -1.75
FT 03:00 3 1 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 2-4
0-1
บลูเบล ยูไนเต็ด 1 -0.75
-1
Costa Rica U20 League (Costa Rica U20 League)
FT 03:00 3 Municipal Perez Zeledon U20 1-0
0-0
อลาจูเรนเซ่(ยู20) 4 +0.25
Republic of Ireland Amateur Cup (Republic of Ireland Amateur Cup)
FT 03:05 2 เซนต์ มอชแทส 4-3
1-3
คอลลินส์ทาวน์ 2 -2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 04:00 4 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3-0
2-0
ยูเนี่ยน วิเอร่า 5 -0.25
-0.5
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 04:00 เซเลย่า 2 0-0
0-0
Atletico Querendaro FC -0.5
FT 04:00 1 Chilangos FC 1-0
0-0
Alamos FC 1 -1
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 04:15 3 [3]เบนฟิก้า 1-3
0-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน[2] 6 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:35 EC Macapa (W) 1-3
0-0
Oratorio AP (W) 2 +1.25
+1
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 4 [16]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0
0-0
คุยอาบา[14] 1 7 -0.5
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:00 3 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-1
0-1
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 5 -0.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 05:00 1 Torque U19 2-1
1-0
CA Progreso U19 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 [4]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 3-0
2-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[25] -0.5
-0.75
FT 05:15 4 [20]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2-0
1-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[13] 1 +0
-0.25
+0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 05:30 1 [4]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 5-0
2-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย)[8] 1 -1.25
-1
-1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 2 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-1
0-0
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่[13] 3 +0.25
+0.75
+0.25
FT 06:00 2 [19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) 1-1
0-1
ฟลาเมงโก[2] 3 +0.75
+1
+0.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
06:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล
เบรัสเตกี -
French Guiana Ligue 1 (French Guiana Ligue 1)
Pend 06:00 ซีเอสซี เดอ คาเยนน์
Olympique de Cayenne +1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน