ราคาบอล.cc







ผลบอล 4 ธันวาคม 2564ผลบอล 3 ธันวาคม 2564ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 2 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 06:10 ราซิ่งโอลาบาร์รีอา 1-1
0-0
Embajadores 3 +0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 2 [4]โบลิวาร์ 3-1
2-1
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[10] 3 -1.5
-2
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:30 2 1 [3]ดิปอรเต่ส เตมูโก 2-1
1-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[4] 3 -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:50 3 [6]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-1
1-0
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[1] 1 4 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 1 [7]บราซิล (ญ) 2-0
0-0
ชิลี (ญ)[37] 2 -2.5
-2.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 4 Racing Eduardo Castex 0-0
0-0
Costa Brava 2 -0.25
-0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:00 3 1 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 0-1
0-1
Argentina Quilmes Rafaela 1 4 -0.5
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 3 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 1-0
1-0
Atletico Chiriqui (W) 2 -0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:10 4 [ARG D1-2]ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) 1-0
0-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[ARG D1-14] 3 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 07:10 5 Paissandu FC 2-0
2-0
Avante 2 -1
-0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 4 2 [(a)-5]ซีดี อากีลา 1-1
0-1
Once Municipal[(a)-4] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:00 2 [(a)-12]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0-1
0-0
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[(a)-1] 3 +0
-0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 08:00 1 [HON D1(a)-4]ซีดี โมตากัว 0-0
0-0
Forge FC[Can PL-1] 1 -0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 08:00 3 Sportivo Norte 0-0
0-0
ซีดี ลิเบอร์ตาด 2 +0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 2 [4]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2-2
0-0
เดปอร์ติโว กาลี[1] 5 -0.5
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 3 [(a)-4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3-0
2-0
เฮเรดิอาโน[(a)-1] 6 -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 10:00 2 [(a)-4]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2-1
0-0
คลับ เลออน[(a)-3] 3 -0.25
-0.5
Mexico Liga TDP (Mexico Liga TDP)
FT 10:30 1 Coras Tepic 0-2
0-1
คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 2 +0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 11:00 1 ตริปุระ 0-6
0-4
Nagaland -0.75
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 11:00 Madhya Pradesh (W) 1-1
1-1
Kerala (W) 1 +1.25
FT 11:00 1 Manipur FC (W) 5-0
2-0
Daman Diu (W) 1 -4

-5
FT 11:00 Odisha (w) 2-1
1-1
Haryana (w) -1.5
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
FT 13:00 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) 1-0
1-0
เบน ทรี(ยู21) -
FT 13:00 รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) 3-1
1-1
College JMG U21 -
Pend 13:00 ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19)
ด่งนาย(ยู 21) -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 4 Persibo Bojonegoro 1-0
1-0
Mitra Surabaya 4 -1
FT 13:00 Persimi Sarmi 0-2
0-1
Persitoli Tolikara -0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 13:15 1 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 9-0
3-0
เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1 -3
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:00 2 Undiksha FC 0-3
0-1
PS Jembrana 1 -0.25
FT 14:20 4 Bina Taruna 2-0
2-0
PS Mandiri 2 +0.25
FT 14:20 5 Batulicin Putra 69 Tanbu 2-1
1-0
Kotabaru FC 1 5 +0.25
+0
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
FT 14:30 เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) 0-0
0-0
ด่งท้าป(ยู 21) 1 -
FT 14:30 ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) 0-2
0-1
นามดินห์ (ยู 21) -
FT 15:00 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) 3-0
1-0
QNK Quang Nam U21 -
FT 15:00 ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) 1-1
0-0
Gia Dinh U21 -
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 15:00 Tunas Jogja
Raga Putra Menoreh +0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [17]เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0-2
0-1
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[1] 3 +1.25
+1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 5 1 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1-1
1-0
พีเอสบีเอส บีไอเอเค 1 4 -0.25
+0
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 15:15 1 Bangalore Eagles 2-1
1-1
บังคาลอร์ บี +1
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 15:30 1 Meghalaya 2-0
0-0
อรุณาจัล 1 3 -4.25
-4.5
FT 15:30 3 มณีปุระ 1-0
0-0
มิโซรัม 2 +0.5
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:45 2 [AUS CGP-1]คูม่า ไทเกอร์(N) 0-0
0-0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[AUS NSW-8] 1 +1
+0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [1]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 4-0
1-0
ลวีฟ(ยู 21)[12] -
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 4-2
0-0
อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) -0.75
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women)
FT 16:00 3 1 Mizoram (W) 0-0
0-0
Uttarakhand FC (W) -4.5
-5
FT 16:00 Gujarat (W) 5-1
1-1
Andhra Pradesh (W) -0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 16:00 2 Poslab Labuhan Batu 2-0
0-0
PS Taruna Satria 5 -0.75
-1
FT 16:00 4 Putra Delta Sidoarjo FC 2-0
2-0
Mojosari Putra 3 -1.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 17:00 2 [TUR D1-15]กิริซันสปอร์ 4-2
2-0
อันคารา เดไมสปอร์[TUR D3LB-8] 3 -1.5
FT 17:00 2 [TUR D2-1]อุมรานิเยสปอร์ 3-2
0-1
Utkoi[TUR 3BA-2] -2.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 [1]กอร์ มาเฮีย
Bidco United[12] -
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 17:00 1 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 2-3
0-2
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 1 +0.5
Vietnam Championship U21 (Vietnam Championship U21)
FT 17:00 ทีที ฮานอย (ยู21) 3-0
1-0
ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) -
FT 17:00 PVF Vietnam U21 2-0
2-0
Huda Hue U21 -
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 17:30 3 [10]โคเชห์ ทาเลย์ 0-1
0-0
Shams Azar Qazvin[15] 3 -1
FT 17:30 [7]Shahrdari Astara 0-0
0-0
ไซปา[12] +0
-0.25
FT 17:30 [2]แคชไค 1-0
0-0
คูเนห์ เบ คูเนห์[11] -0.25
FT 17:30 [9]เมส เคอมัน 0-0
0-0
อาร์แมน โกฮาร์[4] -0.25
FT 17:30 3 1 [3]Kheybar Khorramabad 3-1
1-0
Esteghlal Mollasani[14] 2 -0.75
-1
FT 17:30 [13]Mes Shahr-e Babak 1-0
0-0
แมชชีน ซาซี่[18] -1.5
FT 17:30 2 [8]FC Vista Turbine 0-0
0-0
ซาฮิน บูเชอร์[17] 1 1 -0.5
-0.25
-0.5
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 17:30 Espad Tehran 0-0
0-0
Oghab Tehran 1 -0.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 17:30 Kodagu FC 1-2
0-1
จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 3 -0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 17:40 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่
ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต +1.25
+1
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 17:45 3 [10]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0
1-0
พีริน บลากอเยฟกราด[13] 7 -0.75
-0.5
-0.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 18:00 3 [TUR D2-11]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3-0
2-0
Hekimoglu Trabzon[TUR D3BG-2] -0.5
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 18:00 3 [1]ซีเอส เปโตรคุบ 0-0
0-0
เชอร์ริฟ ติราสโพล[2] 4 +1.25
+1
+1.25
อซาเดกัน ลีก (Azadegan League)
FT 18:00 [16]พาร์ส โจโนบิ แจม 1-0
0-0
Shahrdari Hamedan[5] -
FT 18:00 1 [6]เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
0-0
มาลาวัน[1] 3 -0.25
+0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 2 [A-4]Olympic FK Tashkent 3-1
0-0
มาเชล มูบาเร็ค[UZB D1-12] 4 +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 18:55 2 [A-14]อัล-โนจูม 4-0
0-0
Tuwaiq[A-6] 1 +0.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 19:00 [TUR D2-2]อันคารากูคู 3-0
0-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[TUR D3LB-9] 3 -1.5
FT 19:00 3 [TUR D1-17]เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-0
0-0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[TUR D3LB-14] 2 -1.5
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 19:00 1 [SER D1-15]โบแร็ค คาแค็ก 2-0
1-0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[SER D2-11] 2 -1
-0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 [18]Vihiga Bullets
ทัสเคอร์[11] -
Postp 19:00 [4]บานดาริ
วาซิโต้ เอฟซี[17] -
Postp 19:00 [8]พอสต้า เรนเจอร์
เคซีบี[7] -
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2)
FT 19:00 [6]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 4-1
2-0
เอฟเค การ์เบจ[8] -0.5
-0.75
FT 19:00 3 [2]Arsenal Tivat 1-3
0-1
Jedinstvo Bijelo Polje[1] 2 +0
-0.25
+0
FT 19:00 2 [5]โอเอสเค อิกาโล 0-2
0-0
FK Mladost DG[4] 4 -0.5
FT 19:00 1 [7]เอฟเค เบราเน 5-1
1-0
เซตีเนีย[9] 1 -1
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 2 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-1
0-1
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) -0.25
FT 19:00 1 ฮูรากัน(สำรอง) 0-3
0-0
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1 -0.25
ยูกันดา ดิวิชัน 2 (Uganda Division 2)
Pend 19:00 Airtel Kitara FC
Nyamityobora FC -0.75
-0.5
-1
FT 19:00 Kataka FC 1-0
1-0
Maroons -0.5
FT 19:00 3 Blacks Power FC 2-1
1-0
Ndejje University 2 -0.75
Pend 19:00 Luweero United
โพรลีนเอฟซี +0.25

+1.75
FT 19:00 Kyetume 1-2
1-1
FC Calvary 1 -1.25
-1
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 19:00 3 Bangladesh Army 2-1
1-0
โมฮัมเมดัน เอสซี 2 +1
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 19:30 [7]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 3-1
1-0
NergihasaU19[12] -
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 4 Egy Salloum 1-2
1-0
เดเกอร์เนส 1 -0.25
FT 19:30 1 Al Majd 1-0
0-0
El Zarqa -0.75
FT 19:30 Sed Elmahla 2-4
1-2
เอล โอลิมปิก 1 +0.75
+0.5
FT 19:30 เอล มานซูรา 1-0
1-0
เอล แฮมแมม -0.25
-0.5
FT 19:30 2 Kafr El Shaikh 1-1
1-1
อาบู แคร์ เซเมด 2 -0.25
Postp 19:30 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์
Pioneers Club -
FT 19:30 4 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0-0
0-0
อลาอับ ดามานอาวเออร์ 3 -1.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 3 [19]Livstrom 1-2
0-1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[1] 1 +1.25
+1.5
FT 19:30 2 [18]FC Dobrudzha 1-1
0-1
เอฟซี โซโสโพล[11] 4 +0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 19:30 เรโม พีเอ (เยาวชน) 1-1
1-0
ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน) 1 -2.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 19:30 เปซานดู พีเอ (เยาวชน)
ทูน่าลุโซ (ยู20) -0.5
-1.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:45 1 Sporting Alexandria 2-1
1-0
บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1 +0
-0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 20:00 2 [1]โดโกเรต์ส รัซกราด 4-1
3-1
อาร์ดา[9] 1 -1.5
-1.25
-1.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 20:00 4 [QAT D1-4]อัล การาฟา(N) 2-1
1-0
อัล อราบี[QAT D1-3] 2 +0.25
+0.5
+0
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 20:15 Agios Nikolaos 0-1
0-0
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1 +0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:30 1 [14]เปอเซล่า ลามังกัน(N) 1-1
0-0
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[9] 1 +0.5
+0.75
+0.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 21:00 [TUR D1-18]กัซเทป 5-0
2-0
Kahta 02 Spor[TUR 3BA-17] 1 -2.5
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 21:00 3 [SER D2-3]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1
0-0
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[SER D1-4] 2 +0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 21:00 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0-1
0-0
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) +1.75
+1.5
+2
FT 21:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2-3
1-2
ปาราดอ เอซี (ยู21) 3 -0.25
FT 21:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1-1
0-1
โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 3 -0.5
-0.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 2 [5]จามเชดปูร์ เอฟซี(N) 1-1
1-0
ไฮเดอราบัด[6] 1 -0.25
+0
+0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 21:20 2 [8]อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-1
1-1
อัล ฟาฮาฮีล เอสซี[7] 3 +0.25
+0
-0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 22:00 4 [SPA D34-10]เบเลซ ซีเอฟ 2-3
2-2
ลาส พัลมาส[SPA D2-6] 1 5 +1.5
+1
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Postp 22:00 [8]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
อีสต์ไลก์[14] -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 22:00 1 [GRE D1-10]เลเมีย 2-0
1-0
ไอโอนิกอส[GRE D1-11] 1 -0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 22:00 [8]สการ์โบโรห์
บักซ์ตัน เอฟซี[4] -
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 2 [BHR D-6]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 3-2
2-0
อัล ชับบับ[BHR D-2] 1 +0
FT 22:00 [BHR D-4]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-4
0-0
บูไสทีน[BHR D-9] -
Bahrain Super Cup (Bahrain Super Cup)
FT 22:00 3 อัล ทัดมัน 0-4
0-2
อิซ่า ทาวน์ 2 +1.25
+1.5
+1
FT 22:00 1 มานาม่า คลับ 1-1
0-0
อัล ริฟฟา 4 -0.25
+0
FT 22:00 คาลาลี 1-1
1-0
Al Najma(KSA) 1 +1
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 1 [QAT D1-12]อัล คอร์ 1-1
1-1
อัล ไซลีย่า[QAT D1-11] 2 +0
+0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 2 [3]ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-0
0-0
โลโคโมทีฟ โซเฟีย[11] 4 -1.5
-1.25
-1.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:30 1 [14]สลาเวีย โมซีร์ 1-0
0-0
Krumkachy Minsk[BLR D2-3] 5 -1
-1.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 22:59 1 [TUR D1-2]คอนยาสปอร์ 3-1
1-1
เบเลดิเย แวนสปอร์[TUR D3BG-10] 3 -2.75
-2.5
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 22:59 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1-3
0-1
ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก -0.25
คูเวต พรีเมียร์ลีก (Kuwait Premier League)
FT 23:35 4 [4]อัล นาสเซอร์ 1-1
0-0
คาซม่า[1] 4 +0.25

ผลฟุตบอลวัน 3 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 00:00 [(a)-3]ครูซ อซูล(ยู20) 2-1
0-0
ซานโตส ลากูน่า(ยู20)[(a)-1] +0
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 00:30 1 1 [13]โตริโน่ 2-2
2-1
เอ็มโปลี[11] 3 -0.75
-0.5
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:30 2 [1]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-0
1-0
เอสเบิร์ก[8] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 00:45 1 [8]อาแซด อัลค์มาร์ 2-1
1-1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด[17] 1 -1.25
-2
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division)
Postp 00:59 ลิงซ์ เอฟซี
ยูโรปาพอยต์ -
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:00 1 CD Huracan Melilla 0-8
0-4
เลบานเต้ 1 +5.5
+5.75
FT 01:00 4 ซีดี กัวจูเอโล 1-1
1-1
ราโย่ บาเยกาโน่ 1 5 +3
+2.75
+3
FT 01:00 3 [SPA D32-7]เอสดี เกอร์นิกา 1-2
0-1
เออิบาร์[SPA D2-2] 1 +1.75
+1.25
FT 01:00 1 CF San Agustin 0-4
0-0
โอซาซูน่า +3.25
+3.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 01:00 1 [SWE D1 SNS-2]สค็อปดี้ เอไอเค 3-0
1-0
อโครโพลิส ไอเอฟ[13] 2 +0
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 01:00 1 กาเซียนเทปสปอร์ 3-1
3-1
ซาคาร์ยาสปอร์ 1 -1.5
-1
-1.5
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 01:00 1 [7]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
0-0
บาโรก้า เอฟซี[14] 1 -0.5
-1
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 4 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2-3
1-1
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 4 -0.5
-1
FT 01:00 2 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 0-2
0-0
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1 +0.25
+0
FT 01:00 1 ซานโตส(เยาวชน) 1-1
1-0
พัลไมรัส (เยาวชน) 1 +0.25
+0.5
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
01:00 Once Deportivo de Ahuachapán Reserves
Alianza FC San Salvador Reserves -
FT 01:00 3 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-0
0-0
Alianza FC San Salvador Reserves 1 +1.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 01:10 3 [SWE D1 SNN-2]ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2-1
0-0
จีเอไอเอส[14] 1 +0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:10 4 Pague Menos 0-0
0-0
กัวรานี่ ซีอี 1 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 01:25 2 [N(n)-2]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-1
0-0
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-5] 1 -1
-1.25
-1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:25 3 Fonte Nova U20 2-3
2-2
เดสปอร์ติว่า พาเรียนเซ (เยาวชน) 1 +1
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:30 3 [SPA D32-16]เปน่า สปอร์ต 0-3
0-2
มาลาก้า[SPA D2-7] 2 +1.25
+1
FT 01:30 2 CD Utrillas 0-3
0-1
บาเลนเซีย +3.25
+3.75
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 01:30 3 [2]มัคคาบี้ ไฮฟา 5-1
3-0
ฮาโปเอล ไฮฟา[4] 1 -1
-1.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 01:30 1 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 0-3
0-2
คราอิโอว่า 2 +3
+3.75
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:30 3 1 เอสซี อินเตอร์นาซิอองนาล(เยาวชน) 2-2
1-2
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 4 -0.5
-0.75
FT 01:30 2 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 0-2
0-0
เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 4 +0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 0-5
0-3
วีเอฟบี ฮิลเดน 1 +0.25
+0
+0.25
FT 01:30 1 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2-1
1-0
ทูเอส ฮัลเทริน 2 -1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 3 CAB Tuntum 4-0
2-0
อเมริกาโน่ บาคาบาล 3 -1.25
-1.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 3 ESMAC PA U20 2-0
0-0
Tapajos PA U20 2 4 -0.25
01:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) -
พรีเมียร์ดิวิชันมาลี (Mali Premiere Division)
FT 01:40 เอเอส โปลิศ 1-1
1-0
ยูเอสซี คิตะ 1 1 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:40 2 Juventude MA 1-1
1-1
Iape 2 +0.5
FT 01:50 5 อิมเพอราทิช 0-2
0-2
Cordino 3 -0.5
-1
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:00 4 [SPA D35-10]Atletico Pulpileno 0-1
0-1
คาสเตลล่อน[SPDRFEFB-9] 2 +0.5
+0.25
FT 02:00 2 [SPA D35-15]CS Puertollano 1-5
1-2
คิโรน่า[SPA D2-10] 3 +1
FT 02:00 2 1 [SPA D31-6]ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2-0
2-0
เรอัล ยูนิโอน[SPDRFEFA-6] 5 +1
+0.25
FT 02:00 4 [SPA D31-17]UD Llanera 2-1
1-0
ยูดี โลโกรนเยส[SPDRFEFA-3] 1 +1.5
+1
FT 02:00 เอสดี ไลเนา 0-2
0-1
เอลเช่ +2.75
+2.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 02:00 [POL D1-2]วิดซอว์ ลอดส์ 1-3
1-0
วิสล่า คราคอฟ[POL PR-13] 4 +0
+0.25
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ยู 18) 0-1
0-1
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) -
FT 02:00 Exeter City U18 0-2
0-1
บอร์นมัธ (ยู 18) -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 1 [14]รีล โปโตซี่ 0-5
0-3
Independiente Petrolero[3] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 02:00 3 [8]คลับ กัวบิร่า 3-2
1-2
รอยัล พารี่ เอฟซี[5] 3 -0.25
+0
+0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 02:00 1 [A-9]รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 2-1
2-0
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)[A-5] 6 -0.75
-1
Brazil Copa Verde (Brazil Copa Verde)
FT 02:00 Nova Mutum EC 1-1
0-0
วิลา โนวา 1 -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 02:00 3 SG Andernach 2-2
2-1
FC Metternich 1 -0.25
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:15 3 [SPA D31-1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-2
1-2
ซีดี ลูโก้[SPA D2-17] 1 +1

+0
+0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:30 [9]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2-0
1-0
เบรนท์ฟอร์ด[11] -1
-0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:30 4 [SPA D35-5]เอลเดนเซ่ 0-1
0-1
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[SPDRFEFA-5] 3 +0.75
+0.5
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 02:45 1 [2]เซลติก 1-0
1-0
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี[3] -1.25
-1.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 3 1 [9]ลาซิโอ 4-4
1-3
อูดิเนเซ่[14] 2 5 -0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:45 1 [SPA D34-14]เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1-2
0-1
เลกาเนส[SPA D2-16] 2 +1.5
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 02:45 4 [BEL D1-13]สตองดาร์ด ลีแอช 0-0
0-0
เบียรส์ชอทวิลริค[BEL D1-18] 2 -0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
02:45 CA Chaco For Ever Reserves
CA Juventud de Puerto Tirol -0.25
FT 02:45 3 Sarmiento de Resistencia Reserves 2-2
1-2
CSD Fontana 1 5 +0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 03:00 [1]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5-0
3-0
วิลเลม 2[12] 3 -2

-3
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:00 6 [SPA D33-8]Ibiza Islas Pitiusas 1-1
0-0
เตเนริเฟ่[SPA D2-3] 2 +1.5
+1.25
FT 03:00 1 Villa de Fortuna 0-7
0-2
คาดิส 1 +3.5

+2.5

+4
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
03:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
โกมูนิกาซิโอเนส -
03:00 [3]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
คานัวลาส เอฟซี[1] -
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 03:00 Yalmakan FC 0-2
0-0
อินเทล พาจา -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 03:00 5 Club Atletico Mitre Reserves 1-4
1-2
Gimnasia Mendoza Reserves 6 -0.5
-0.25
FT 03:00 2 เบลกราโน่(สำรอง) 1-0
0-0
Independiente Rivadavia Reserves -1
FT 03:00 4 1 Argentino Merlo Reserves 1-2
0-1
San Martin Burzaco Reserves 1 3 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 03:00 Pinheiro AC
เซา โฮเซ่ มา +0.25
+0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 03:10 Universidad Nacional de Cuyo 0-1
0-0
CA Fray Luis Beltran 3 -0.25
+0
FT 03:10 4 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-2
0-2
Huracan Las Heras Reserves 5 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:15 1 [10]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3-2
1-1
อาร์เซน่อล[5] -0.5
-0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 03:15 5 [3]คาซ่า เพีย เอซี 1-0
1-0
วาร์ซิม[17] 3 -0.75
-1.25
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 03:30 2 CD Chalatenango Reserves 0-2
0-1
CD Aguila Reserves 1 2 +0.5
+0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 03:30 4 Puerto del Carmen (W) 4-3
1-0
Orientacion Maritima (W) 5 +0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 04:00 2 [17]บาเฮีย บีเอ 2-3
0-0
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 3 +0.75
+0.25
+0.5
FT 06:00 3 [18]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3-0
1-0
เซาเปาโล[12] 2 -0.25
+0
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 5 [1]ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-0
1-0
อเมริกา เด กาลี[3] 1 1 -0.5
-0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 Centro Sportivo Paraibano 2-2
0-0
สปอร์ท ลากัว เซค่า -2
-2.75
French Guiana Ligue 1 (French Guiana Ligue 1)
FT 06:00 2 ASC Remire 4-0
3-0
Loyola O.C 3 -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน