ราคาบอล.cc







ผลบอล 3 ธันวาคม 2564ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 1 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 1 [C-3]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
0-0
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] 3 +0
+0.5
+0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 2 [10]อเมริกา เอ็มจี 3-0
1-0
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี[20] 2 -1.25
-1.75
-1.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 6 [15]บลูมมิ่ง 1-2
0-0
อัลเวย์เรดดี้[1] 4 +1.75

+0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:30 3 [24]บานฟิลด์ 4-1
1-1
อินดิเพนเดนเต้[9] 2 3 +0
-0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:45 2 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-1
1-1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:45 3 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-0
0-0
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 +0
+0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 08:00 4 [14]คุยอาบา 1-3
1-2
พัลไมรัส[3] 1 3 +0.25

-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:00 1 [(a)-7]แทมปิโก มาเดโร 2-2
0-1
Monarcas Morelia[(a)-3] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:00 [36]คอสตาริกา (ญ) 5-2
0-1
นิการากัว (ญ)[117] -2.75
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 10:00 3 [GUA D1(a)-2]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2-1
0-0
กัวสตาโตยา[GUA D1(a)-8] 3 -1
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 10:05 1 [(a)-5]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1-0
0-0
เซเลยา เอฟซี[(a)-4] 4 -0.25
+0
-0.25
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
Pend 11:00 Chirag United Kerala
ลักษทวีป -2.5

-3.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 12:30 6 1 Persital FC 3-2
2-0
Telaga Biru FC 1 1 +1.75
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 13:00 2 เดลี เอฟซี 11-1
7-0
อุตตรันชัลเอฟซี 1 3 -2
-2.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 13:00 1 เปอร์ซินก้า เอ็นกาวิ 0-0
0-0
PS Kota Pahlawan 1 -0.25
-0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 14:00 [128]อาร์เมเนีย( (ญ) 0-10
0-3
นอร์เวย์(ญ)[12] 1 +7





+2
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 14:00 1 [4]Tatung FC(N) 1-4
0-0
ไถหนันซิตี้[2] 1 +0.75
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 14:15 1 Dulamayo FC 1-5
0-2
Abdi United 3 +1
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 15:00 [4]มหาวิทยาลัยฟูเจน 3-2
1-0
NTUPES[8] -1.25
-1.5
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
Pend 15:00 เปอร์ซิบา บันตุล
PS HW UMY -2.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 3-0
2-0
พีเอสเคซี ซิมาฮี 1 -1
-1.25
FT 15:15 3 มิตรา คูการ์ 0-1
0-0
เปอซิบา บาลิคปาปัน 4 +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 15:30 3 1 [AUS NSW-7]เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-2
1-0
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[AUS D1-5] 1 2 +1.25
+1.5
+1.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 15:30 4 Villa 2000 B 2-0
2-0
ABC Wirayudha -1.25
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 4-0
0-0
Giresunspor U19 -1
FT 16:00 4 Eyupspor U19 2-2
1-1
Keciorengucu U19 4 +0.25
FT 16:00 2 Manisa Belediyespor U19 0-1
0-0
เดนิซลิสปอร์(ยู19) 1 +0.5
+0.25
Pend 16:00 Erzurum BB U19
เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) +0
Pend 16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19)
อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) +0.25
+0
FT 16:00 Adanaspor U19 1-2
0-0
เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) -0.25
FT 16:00 1 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1-4
1-2
เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1 +1.5
FT 16:00 2 1 Bandirmaspor U19 1-1
1-0
Menemenspor U19 3 -0.5
FT 16:00 2 Samsunspor U19 1-3
1-1
บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 2 -0.75
FT 16:00 1 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2-0
1-0
ชีวาสสปอร์(ยู19) -1
-0.75
FT 16:00 2 กัซเทป (ยู 19) 2-0
0-0
เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 1 -0.75
FT 16:00 2 คอนยาสปอร์(ยู19) 3-3
1-2
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2 -0.25
-0.5
FT 16:00 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3-1
2-1
อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1 -0.5
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19)
ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) -2.25
-2.5
FT 16:00 4 อันคารากูคู(ยู19) 3-1
2-1
โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 1 +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:00 2 [AUS SASL-2]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) 0-1
0-0
เมลเบิร์น วิคตอรี่[AUS D1-1] 2 +2

+1
FT 16:00 1 [AUS VPL-4]ฮูม ซิตี้ 0-1
0-1
เมลเบิร์น ซิตี้[AUS D1-2] 1 +1.75
+2
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 16:00 1 เดลี ไดนามอส 5-0
2-0
พิหาร 2 -2
ตุรกี ยู19 (Turkey A2 League U19)
FT 16:10 3 1 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-1
0-0
อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 -0.75
-0.5
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy)
FT 16:30 Punjab FC 2-0
1-0
หรยาณา 1 -3
-3.25
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division)
FT 16:30 ยัง ชาร์เลนเจอร์ 0-4
0-1
บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 2 +0
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 17:00 1 [TUR D1-20]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-1
0-0
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[TUR D3BG-8] 1 -1.25
-1
FT 17:00 2 1 [TUR D2-18]อัลตินอร์ดู 1-3
0-1
Aksarayspor[TUR 3BB-8] 1 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 17:00 [ITA YTHLP1-7]ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-0
1-0
ลาซิโอ(เยาวชน)[ITA YL BB-3] 2 -1.75
FT 17:00 4 [ITA YTHLP1-11]อตาลันต้า (เยาวชน) 1-1
1-0
กาญารี่(เยาวชน)[ITA YTHLP1-9] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 17:00 2 [ITA YTHLP1-1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-0
0-0
โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)[ITA YL BB-6] -3.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 4 [9]วิดีโอตอน(ยู 19) 1-1
0-1
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[1] 2 +1
+0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 17:00 [6]อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-0
0-0
Urartu II[7] -0.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 17:00 2 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 1-3
0-2
ดอมซาเล่ (ยู 19) 1 +0.5
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 17:00 [32]แอลจีเรีย(N) 4-0
3-0
ซูดาน[124] -1.25
-1.5
-1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 17:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 17:00 2 Farul Constanta U19 4-1
1-0
Dinamo Bucharest U19 1 -1.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 17:00 2 [3]Taichung Futuro(N) 2-0
0-0
Taicheng Lions[7] -2
-1.75
-2
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 เคชล่าเอฟเค 2 1-1
0-1
ตูราน โตวูซ -
FT 17:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 2-2
1-2
ซีร่า เอฟเค 2 -
FT 17:00 1 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2-1
1-0
ซาเบล 2 -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 17:30 1 [ITA YTHLP1-6]เอ็มโปลี(เยาวชน) 4-1
2-1
อัสโคลี่(เยาวชน)[ITA YL BB-7] 3 -2
-2.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
POST 17:30 [2]ชีรัค
BKMA II[5] -2.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 17:45 3 [POL D2-9]การ์บาเนียกราโกล 0-4
0-3
เลช พอซนาน[POL PR-1] 1 +2
+1.75
+1.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 18:00 1 [TUR D2-9]ซัมซั่นสปอร์ 4-0
1-0
ยูทัส ยูแซกสปอร์[TUR D3LB-10] -1
FT 18:00 [TUR D2-14]เดนิซลิสปอร์ 3-0
0-0
Agri 1970 Spor[TUR 3BC-10] 1 2 -1
FT 18:00 1 [TUR D2-13]โบลูสปอร์ 4-2
2-0
Yeni Orduspor[TUR 3BB-6] -1
-0.75
-1
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup)
FT 18:00 1 อัล อิติฮัด(N) 3-0
1-0
อัล อราบี 1 +0
-0.75
-1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [14]Muangkan FC 2-1
0-0
เชียงใหม่ เอฟซี[11] 1 -0.5
-0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
18:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
พิลิแกน โลวิส +0.25
Chinese Taipei Intercity League (Chinese Taipei Intercity League)
FT 18:00 3 [2]ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 1-1
1-1
Taiwan CPC[6] 1 -1.5
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 18:00 1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-1
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 2 +2.5
+2.75
+2.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 5 ซูลูท ยูไนเต็ด 2-0
2-0
คัลเทง พิวทรา เอฟซี 1 2 +0
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1-2
0-1
เสฉวน[A-4] 1 +0.75

+1.75
+1
อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
Cancel 18:59 บรูไนดารุสซาลาม
ติมอร์-เลสเต -
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:00 3 [1]เอ็นดี กอริก้า 1-0
0-0
เอ็นเค นาฟต้า[4] 1 -0.5
-0.75
-0.5
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 19:00 2 [TUR D1-7]คารากูมรัค 2-0
1-0
ซาริเยอร์[TUR D3BG-16] -2.5
-2.25
FT 19:00 2 [TUR D2-10]อดาน่าสปอร์ 1-2
0-2
โคแคลิสปอร์[TUR D2-8] 1 -0.25
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 19:00 2 [SER D1-12]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-2
0-0
FK Loznica[SER D2-9] 3 -1.25
FT 19:00 [SER D1-8]บัซคา โทโพลา 2-1
1-0
โคลูบารา[SER D1-11] 1 -1
FT 19:00 2 [SER D2-7]เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
1-0
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[SER D1-5] 1 +0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 3 [4]เอฟซี โนอาห์ 2-1
1-1
Noravank[8] 2 -1
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 19:00 2 [9]Jezero Plav 1-2
0-2
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[2] 1 +1
+0.75
+1
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
FT 19:00 4 [MKD D2W-1]ซิเล็กส์ 1-1
0-0
เบรกัลนิก้า สติป[MKD D1-5] 3 +0
+0.25
FT 19:00 1 [MKD D1-7]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-0
0-0
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] 4 +0.5
Postp 19:00 [MKD D1-12]เปลิสเตอร์
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D2W-3] -0.25
FT 19:00 2 [MKD D1-3]เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0
0-0
FC Struga Trim Lum[MKD D1-6] 3 -0.75
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 19:00 2 2 [14]FK Graficar Beograd 2-2
1-0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[13] 4 -0.5
-0.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 19:00 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 1-1
1-0
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 2 -0.75
-0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
Postp 19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
เคนยา โพลิส เอฟซี -
Postp 19:00 FC Talanta
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด -
Postp 19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์
โซฟาพาก้าเอฟซี -
Postp 19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 1 โปรเกรสโซ่(ยู 19) 1-0
1-0
เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 1 -1
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:00 1 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 3-1
1-0
บียูเอล เอฟซี 2 -1
FT 19:00 Gaddafi FC 1-3
1-3
Vipers +1.25
+2
+1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 4 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-1
0-1
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 -0.75
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 19:00 1 [HK PR-4]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 2-0
1-0
จีน-ฮ่องกง(ยู23)[HK PR-7] 1 -1.75
Bangladesh Independence Cup (Bangladesh Independence Cup)
FT 19:00 3 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-0
0-0
ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 +2
+2.25
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3)
FT 19:00 2 AC Majapahit 0-0
0-0
Persekap Pasuruan 2 +0
+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 ซานมาร์ติน เดอ ทูคูมัน(สำรอง) 0-0
0-0
Instituto AC Cordoba II 3 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 19:25 1 [7]Al-Akhdoud 2-1
1-0
ฮาเจอร์[3] 2 +0.25
+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 19:30 3 [13]เอ็นเค เครสโก 1-1
1-0
NK Roltek Dob[6] 3 +0.75
+0.5
+0.75
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:30 3 [14]CSKA 1948 Sofia II 0-1
0-1
พีเอฟเค มอนทาน่า[8] 4 +0.25
FT 19:30 2 [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 2-0
1-0
Sportist Svoge[10] 1 -0.5
FT 19:30 [15]Marek Dupnitza 2-2
1-2
Septemvri Simitli[17] -0.5
-0.75
FT 19:30 2 [6]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-1
1-1
มินยอร์ เพอร์นิค[3] 3 +0.25
FT 19:30 [5]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2-0
0-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[9] 2 -1.25
-1.75
-1.5
FT 19:30 1 [2]เอฟซี ฮีบาร์ 2-0
2-0
Yantra Gabrovo[16] 1 -1.5
-1.75
FT 19:30 1 [12]ลิเท็กซ์ โลเวช 3-0
1-0
Botev Plovdiv II[11] 3 -0.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 19:30 5 1 [13]เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-0
0-0
Bijelo Brdo[8] 4 -0.25
-0.5
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 19:30 1 Agios Ierotheos 1-5
1-3
อิลิโอปูลิ +0
+0.25
FT 19:30 1 Athinaikos FC 1-0
1-0
Rouf FC +1
FT 19:30 2 AO Chaidari FC 2-4
2-1
Fostiras 1 +0.5
FT 19:30 1 พานิโอนิออส 0-4
0-0
Kentavros Vrilission -1.75
FT 19:30 2 Anagennisi Patron 1-1
0-0
Phgasos Mpegoulakiou 1 +2.75

+1.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 20:00 2 [6]โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1
1-1
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[2] 4 -0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 20:00 3 [GRE D2N-4]นิกี โวลอส 0-1
0-1
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[GRE D1-12] 2 +0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:00 ดาร์เนส 0-0
0-0
คาห์ลีจ ซาร์ต -
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 20:00 1 [10]เอฟเคเซต้า 2-0
0-0
เอฟเครูดาร์[7] 4 +0.5
+0.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 20:00 3 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 4-3
3-0
เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 3 +1.25
+0.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 20:00 2 [45]อียิปต์(N) 1-0
0-0
เลบานอน[94] 1 -0.75
-1.25
Greece Divison C (Greece Divison C)
FT 20:00 3 1 Panagriniakos 2-1
0-1
Aias Gastounis 6 -0.25
FT 20:00 4 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 2-1
2-1
Tilikratis 1 1 +0.25
+0.75
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:00 1 Gicumbi FC 1-2
0-1
เอเอส คิกาลี 3 +1.25
+1
FT 20:00 4 2 Etoile de LEst 1-0
1-0
Gasogi Utd 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 20:00 2 Etincelles 0-2
0-1
Kiyovu FC +0.25
+0.75
FT 20:00 3 Police FC 1-0
1-0
Marines FC 1 -0.25
FT 20:00 2 Espoir FC 2-2
2-1
เรยอน สปอร์ต เอฟซี 2 +0
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 20:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1-1
1-1
เบนฟิก้า(ยู 19) +2.25
+2.5
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League)
FT 20:10 2 1 Bugesera 0-0
0-0
Rutsiro FC 1 -0.75
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 20:30 2 [POL PR-15]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-2
0-2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-4] 3 +0.5
+0.75
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
Postp 20:30 [CZE D1-2]สลาเวีย ปราก
ฟาสตาฟ ซลิน[CZE D1-11] -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:30 4 [A-2]ปาโดวา 2-0
1-0
ยูเวนตุส(ยู 23)[A-7] 3 -0.75
-0.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 20:30 4 [ROM D2-5]กลอเรีย บูซัว 0-1
0-0
ซีเอส โวลุนทารี[ROM D1-3] 2 +0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 20:30 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 0-2
0-1
Al Mahalla -
FT 20:30 Abu Salim 1-0
1-0
Al Athad -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 20:30 2 [ITA YTHLP1-5]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2-2
1-0
โตริโน่(เยาวชน)[ITA YTHLP1-4] 6 -0.25
FT 20:30 3 [ITA YTHLP1-8]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0
0-0
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[ITA YTHLP1-13] 4 -0.5
FT 20:30 3 [ITA YTHLP1-3]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 4-3
4-0
เอซี มิลาน(เยาวชน)[ITA YTHLP1-16] 2 -0.75
-0.5
FT 20:30 4 [ITA YTHLP1-12]สปอล(เยาวชน) 3-2
1-1
เวโรน่า (เยาวชน)[ITA YTHLP1-14] -0.5
-0.75
-0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:30 2 1 San Nicolo Notaresco 1-0
0-0
FC Matese 2 -0.5
-0.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 21:00 1 [TUR D1-5]อลันยาสปอร์ 6-0
1-0
Osmaniyespor[TUR 3BA-11] 2 -2.75
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 21:00 1 [8]เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-0
0-0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[4] 2 +0
+0.25
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League)
FT 21:00 2 1 [4]โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) 1-5
0-3
มุมไบ ซิตี้[1] 2 -0.25
-0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 1 [7]บราวอส โด มาควิส 2-3
1-1
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา[1] -
FT 21:00 [9]Recreativo Libolo 0-1
0-0
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[3] -
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
Postp 21:00 [10]ควิก บอยส์
Katwijk[1] -
Postp 21:00 [7]นูร์ดวิก
เอเอสดับเบิลยูเอช[17] -
Postp 21:00 [14]ชีเวนนินเกน
โวเลนดัม (เยาวชน)[12] -
Postp 21:00 [15]ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก[8] -
Postp 21:00 [11]ทีอีซี
เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี[18] -
Postp 21:00 [9]เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม[3] -
Postp 21:00 [6]เดอ ทริฟเฟอร์ส
สปาเคนเบิร์ก[13] -
Postp 21:00 [16]โคซัคเค่น บอยส์
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[4] -
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 21:00 Vac VLSE U19 4-2
1-0
ZalaegerzsegTE U19 +0
Botswana Premier League (Botswana Premier League)
FT 21:00 Mogoditshane Fighters 1-1
1-1
Botswana Police XI SC +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
Postp 21:15 Tenisca
คลับ มาริโน่ -0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:25 3 [9]อัล กาดาซิย่า 3-0
1-0
อัล-ราเบีย จิดดาห์[10] 2 -0.5
-0.75
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:30 [13]Sporting Cabinda 1-2
0-1
Sagrada Esperanca[2] 1 -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:00 3 1 [CRO D1-1]แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0
0-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[CRO D1-9] 1 4 -1.25
-1.5
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 22:00 3 [GRE D1-7]อาริส ซาโลนิก้า 3-1
2-0
โอเอฟไอ เครเต้[GRE D1-4] 4 -1
FT 22:00 2 [GRE D2S-5]เลวาเดียกอส 3-2
2-1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] +1.75
+1.5
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:00 6 [6]เอฟเค มอร์นาร์ 1-2
1-0
Decic Tuzi[3] 3 -0.25
+0
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
Pend 22:00 [BHR D1-5]อัล ฮัดด์
Al Khaldiya[BHR D1-4] +0.25
+0.5
+0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:00 3 [BHR D-3]บาห์เลน เอสซี 1-0
0-0
เมลคิยา[BHR D-1] 1 +0.5
+0.25
FT 22:00 1 [BHR D1-7]อัล ฮาล่า 0-2
0-1
อัล มูฮารัค[BHR D1-8] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 22:00 อิสท์ ริฟฟา 0-0
0-0
ซิทรา -
FT 22:00 1 [BHR D1-10]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 0-0
0-0
อัล บูไดย่า[BHR D1-9] 3 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
Postp 22:00 [4]แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)[2] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
Cancel 22:00 [4]สปาร์ตัก วาร์นา
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[20] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:00 4 1 [14]โปกอน ซีดล์เซ 1-1
0-0
รุช ซอร์ซอฟ[3] 1 +0.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 22:00 [1]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2-0
1-0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)[4] 2 -1.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
Postp 22:00 [4]Benfica Lubango
Interclube Luanda[5] -
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 22:00 2 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 0-1
0-0
เลคา 3 +0
+0.25
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:00 2 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1-0
1-0
เบเลเนนส์(ยู 19) 1 +1
+0.75
FT 22:00 2 ไลซอส(ยู 19) 0-4
0-1
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 3 +0.75
+0.25
FT 22:00 3 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1-1
1-0
เฟยเรนเซ่ (ยู19) 2 -1.75
-2
-1.75
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19) -0.5
FT 22:00 1 ทอนเดล่า (ยู 19) 1-1
0-0
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 2 +1.25
+1.75
+1.5
FT 22:00 4 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 0-4
0-3
อัลเวอร์ก้า ยู19 3 +0.75
+0
+0.5
FT 22:00 4 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 2-1
1-0
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 2 +2.25
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup)
FT 22:15 2 FK Dubocica 0-1
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด 1 -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:15 4 [12]Tshakhuma TM 3-1
2-0
ทีเอส กาแล็กซี่[14] 1 1 -0.25
+0
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:15 [6]อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-1
0-0
นาจราน[17] 2 -0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 22:30 2 [SPA D34-15]ซีดี เมนซาเจโร่ 0-1
0-0
เรอัล ซาราโกซ่า[SPA D2-11] +1.25
+1
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:30 2 [14]ทแซร์สโค เซโล 0-1
0-1
เลฟสกี้ โซเฟีย[8] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:30 3 Freeport 5-1
2-1
Heaven Eleven 4 -0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:30 2 Sellos Colombianos 3-1
1-1
Talento y Vida 2 -0.25
+0
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League)
FT 22:45 1 MC Breweries 3-1
1-0
Nimba FC 1 -0.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 22:59 [TUR D1-16]เคย์เซริสปอร์ 4-0
2-0
76 Igdir Belediye spor[TUR 3BB-3] 2 -1.5
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:59 3 [5]โอเอฟเคเปโตรวัค 3-0
2-0
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[1] 1 +0.75
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 22:59 1 [28]โมร็อกโก(N) 4-0
1-0
ปาเลสไตน์[98] 1 -0.75

-2
-1.75
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 22:59 ซิมบ้า 2-1
1-0
Geita Gold 4 -1.75
-1.25
-1.5
WAFF U18 Championship (WAFF U18 Championship)
FT 22:59 อิรัก(ยู18) 0-0
0-0
Lebanon U18 -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 23:15 4 [POL D1-9]อาร์ก้า กดิเนีย 2-1
2-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[POL PR-14] 2 +0.25
+0
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 23:30 4 1 [ROM D2-15]โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
0-0
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[ROM D1-7] 4 +0.5

ผลฟุตบอลวัน 2 ธันวาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 00:00 1 [14]ปาร์ม่า 0-1
0-1
เบรสชา[1] 4 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 00:00 [BEL D1-8]เคเอเอส ยูเปน 2-2
0-2
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-15] 3 -0.75
-1
-0.75
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 1 [14]ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-1
0-1
ฮาโปเอล เคอร์ยัต[12] 3 +0.25
+0
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 00:00 [5]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) 1-0
0-0
ซองน์ดาล[6] 2 -0.25
+0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:00 1 [12]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-0
2-0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า[15] -1
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 00:00 2 LNZ Lebedyn 0-2
0-1
ดนีปรอ-1 +2
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 00:00 1 [GRE D1-5]พานาธิไนกอส 2-1
1-0
โวลอส เอ็นเอฟซี[GRE D1-8] 4 -0.75
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 00:00 [8]โครบริ โกลกูฟว์ 1-0
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[7] 2 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
Pend 00:00 [8]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
เวเจิล (ยู 19)[11] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 00:00 2 [S-8]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-2
0-0
เอาก์สบวร์ก(ยู 19)[S-6] 2 -0.5
-0.25
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 00:00 2 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) 2 +0.75
Poland League Women (Poland League Women)
FT 00:10 2 Row Rybnik (w) 2-6
0-5
UKS Staszkowka Jelna (w) +1
+0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 00:30 1 [3]อินเตอร์ มิลาน 2-0
1-0
สเปเซีย[17] 2 -2
-2.25
FT 00:30 3 [8]โบโลญญ่า 1-0
1-0
เอเอส โรม่า[5] 4 +0.25
+0
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 00:30 1 [CRO D1-3]ดินาโม ซาเกร็บ 1-3
0-2
ริเยก้า[CRO D1-2] 2 -0.75
-0.5
-0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 00:30 [SPA D31-5]Bergantinos CF 2-0
1-0
ซีดี ตูเดลาโน่[SPDRFEFA-20] +0
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:30 3 [6]มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-1
1-1
ฮาโปเอล นาซาเรท[9] 2 -1.5
-1.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:30 [2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0
1-0
เอฟเค วอซโดวัค[9] 1 -2.5
-2.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 00:30 1 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์(N) 1-5
0-3
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] +0.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 00:30 [6]ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)(N) 2-0
0-0
ชามนิตเซอร์(ยู 19)[15] -1.25
-0.75
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 00:45 3 1 [BEL D2-1]เวสเตอร์โล 2-3
1-0
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน[BEL D1-12] 1 1 +0
-0.5
-0.25
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga)
FT 01:00 [12]เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-1
0-1
สตวร์มกราซ[2] 1 +0.75
+1.25
+1
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 01:00 1 [8]อองเช่ร์ 1-3
0-2
โมนาโก[7] 2 +0.25
FT 01:00 2 [6]สตารส์บูร์ก 5-2
3-1
บอร์กโดซ์[18] 3 -0.75
-0.5
FT 01:00 1 [15]ทรัวส์ 2-0
2-0
ลอริยองต์[16] 1 -0.25
FT 01:00 2 [19]เม็ตซ์ 1-3
0-2
มงต์เปลลิเย่ร์[9] 2 +0
FT 01:00 2 [11]แบรสต์ 1-0
0-0
แซงต์ เอเตียน[20] 3 -0.25
-0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 01:00 3 [SPA D34-1]คอร์โดบ้า 0-0
0-0
เซบีย่า[SPA D1-4] 5 +3
+2.5
FT 01:00 5 1 [SPA D31-15]จี.เซโกเบียน่า 0-0
0-0
มายอร์ก้า[SPA D1-14] 1 3 +3
+2.75
FT 01:00 2 [SPA D33-11]เบรีย 0-2
0-1
Ibiza Eivissa[SPA D2-12] +1.25
+1.5
+1.25
FT 01:00 4 [SPDRFEFB-8]อัลเจซีราส 1-2
0-2
ซาลามังก้า[SPDRFEFA-4] 4 +0
FT 01:00 2 Solares Medio Cudeyo 2-3
0-2
เอสปันญ่อล 1 +3.5

+4.5
+4.25
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 01:00 6 2 [TUR D1-3]ฮาเตย์สปอร์ 1-1
0-1
อียูบสปอร์[TUR D2-3] 4 -0.75
-1.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) 0-3
0-0
เนาติโก พีอี (เยาวชน) +0.5
+1
FT 01:00 2 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-3
0-1
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2 +0
+0.25
+0
FT 01:00 4 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 1-0
0-0
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2 +0.5
+0.75
+0.5
FT 01:00 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 2-0
1-0
ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 2 -0.75
-1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 01:00 1 [A-2]โฮดด์ 3-2
2-1
ซทจอร์ดาล บริ้ง[NOR AL-14] 2 +0
-0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 4 1 Fortaleza (w) 1-2
0-1
ซิเอร่า(ญ) 3 -0.25
+0
+0.25
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 5 Perolas Negras 2-2
1-1
โอลาเรีย 3 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 1 FC Eintracht Rheine 2-2
1-0
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 +1.25
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 01:15 2 [1]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2-1
0-0
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ[5] 3 -0.5
-0.75
-0.5
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 01:15 1 [GRE D1-2]เออีเค เอเธนส์ 4-0
0-0
AE Kifisias[GRE D2S-2] 2 -2.5
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 01:25 1 Apollon Eglykadas 2-1
2-0
Astrapi Psarofaiou 1 -1.25

-0.25
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 01:30 2 Berlin Hilalspor 0-2
0-1
Berlin Turkspor 5 -0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
Pend 01:30 FC 1906 Erlensee
เอฟซี กีสเซิน +0.25
FT 01:30 6 1 SV Genc Osman Duisburg 4-1
1-1
SV Burgaltendorf 1913 3 +0
FT 01:30 1 กอนเซนไฮม์ 3-3
1-3
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน +0
FT 01:30 1 Tus Marienborn 2-0
1-0
ทูเอส เมชเทอร์เชียม +1
FT 01:30 2 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-2
0-0
ทียูเอสโคเบลนซ์ 2 +0.25
+0.5
+0.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 1 [2]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-1
1-1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[14] 3 -1.25
-1.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:00 [SPA D35-14]แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2-1
0-0
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[SPDRFEFA-15] 1 4 +0.75
+0.5
FT 02:00 1 [SPA D33-9]Andratks 2-1
2-1
เรอัล โอเบียโด[SPA D2-8] +1.25
+0.75
+1
FT 02:00 2 [SPA D35-11]ยูดี ออร์ซิร่า 0-1
0-0
ฟูเอนลาบราดา[SPA D2-19] 6 +1
+0.75
FT 02:00 3 [SPA D32-12]เอดี ซานฮวน 1-2
1-1
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[SPDRFEFA-12] 5 +1
+1.25
FT 02:00 3 [SPDRFEFB-15]ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2-2
1-1
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[SPDRFEFA-1] 2 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 02:00 2 [BEL D2-7]เควีเอสเค ลอมเมล 0-2
0-1
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-7] 1 +1.5
+1
+1.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:00 2 [ENG L1-7]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-3
0-2
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[ENG L2-17] 1 -0.75
-1.25
-1
FT 02:00 [ENG L1-5]ซันเดอร์แลนด์ 0-1
0-0
โอลด์แฮม แอทเลติก[ENG L2-23] 3 -1.25
-0.75
เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ (เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ)
FT 02:00 นอร์วิช ซิตี้ ยู18 2-3
0-0
สโต๊กซิตี้(ยู18) -
FT 02:00 เบอร์มิงแฮม (ยู 18) 1-5
0-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ยู18 -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 02:00 4 [4]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 4-1
2-1
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[5] 1 4 +0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 [11]เรอัล ซานต้า ครูซ 1-1
0-0
นาซิอองนาล โปโตซี[9] 2 -0.5
-1
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup)
FT 02:00 2 1 [48]ซาอุดีอาระเบีย(N) 0-1
0-0
จอร์แดน[91] 1 1 -0.75

+1
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 02:00 2 [ENG PU23A-10]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 0-3
0-2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-10] 1 -1.25
Postp 02:00 วีแกน (ยู 23)
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) -
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 02:00 1 Ahrweiler BC 1-4
1-2
FC Karbach 2 +1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 02:00 Capital TO U20
Interporto FC U20 +0.75
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:15 1 [SPDRFEFA-14]ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2-0
2-0
ยูอี คอร์เนลล่า[SPDRFEFB-14] 1 -0.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 02:15 2 [POL D2-8]มอเตรอ รูบิน 1-2
1-0
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-16] 2 +1.25
+1.5
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 02:30 1 [4]ยัง บอยส์ 3-1
0-1
ลูกาโน[3] 2 -1.25
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:30 2 [6]วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
0-0
เบิร์นลี่ย์[18] 3 -0.75
-0.5
FT 02:30 1 [4]เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-1
1-0
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[7] 1 -0.5
FT 02:30 4 [17]วัดฟอร์ด 1-2
1-1
เชลซี[1] 3 +1.25
+1.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 02:30 3 [10]ชิตตาเดลล่า 2-2
1-0
โคโม[12] 2 -0.5
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 02:30 1 [SPA D33-14]ซีอี ยูโรปา 0-1
0-1
เอสดี อมอเรเบียต้า[SPA D2-21] +1
FT 02:30 2 [SPDRFEFB-11]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2-3
1-2
คูลทูรัล เลโอเนซ่า[SPDRFEFA-11] 6 +0
FT 02:30 1 [SPA D34-4]คาเซเรโน่ 1-2
0-0
พอนเฟร์ราดิน่า[SPA D2-4] +1.25
+0.75
FT 02:30 2 [SPDRFEFA-16]เอซเตรมาดูรา 1-4
0-2
ซาโมรา ซีเอฟ[SPDRFEFA-19] 1 -0.5
-0.25
FT 02:30 6 1 [SPA D31-14]Arenteiro 2-1
2-0
เอสดี โลโกรเนส[SPDRFEFA-7] 1 4 +1
+0.75
FT 02:30 2 [SPDRFEFB-16]ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
0-0
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า[SPDRFEFB-13] 6 -0.25
FT 02:30 3 1 [SPDRFEFA-10]กาลาฮอร์รา 1-1
1-0
แอตเลติโก บาเรียเรส[SPDRFEFB-1] 1 +0
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 02:30 1 [BEL D1-9]คอร์ไทรจ์ 1-0
0-0
ออสเทนเด้[BEL D1-16] 1 -0.25
-0.5
FT 02:30 1 [BEL D1-5]เมเชเลน 1-1
0-1
เซอร์เคอร์ บรูซ[BEL D1-17] 5 -0.5
-0.25
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 02:30 1 [SCO CH-10]ควีน ออฟ เซาธ์ 2-1
1-0
กรีน็อค มอร์ตัน[SCO CH-9] 5 -0.25
+0
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 02:30 4 [GRE D2N-6]เออีแอล ลาริซ่า 1-1
0-0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-3] 1 +1.25
+1.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 02:30 2 [12]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 2-2
1-2
จีเคเอส คาโตวีตเซ[14] -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 5 ซีดี ซูบิซ่า 1-0
1-0
ซีเอซิลบอลเนโร 3 +0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:40 1 [15]เซาแธมป์ตัน 2-2
2-1
เลสเตอร์ ซิตี้[8] 3 +0
-0.25
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 02:45 [7]อเบอร์ดีน 2-0
1-0
ลิฟวิงสตัน[11] 1 2 -0.25
-0.75
FT 02:45 [9]ดันดี 1-0
1-0
เซนต์ จอห์นสโตน[10] 1 +0
FT 02:45 2 [6]ฮิเบอร์เนี่ยน 0-1
0-0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[1] 1 +1.25
+1
FT 02:45 5 [8]เซนต์ เมียร์เรน 0-0
0-0
รอสส์ เคาน์ตี้[12] 4 -0.5
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 02:45 4 [11]ซัสเซาโล่ 2-2
0-0
นาโปลี[1] 2 +0.75
+0.5
FT 02:45 2 [18]เจนัว 0-3
0-2
เอซี มิลาน[2] 1 +1
+0.75
+1
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 02:45 3 [BEL D1-10]ราซิ่ง เกงค์ 3-3
2-1
คลับบรูซ[BEL D1-3] 3 +0.25
+0.5
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 02:45 [ENG L1-24]ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-0
1-0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[ENG L1-23] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 02:45 1 [ENG L1-11]อิปสวิช ทาวน์ 2-2
2-0
อาร์เซน่อล (ยู 21)[ENG U21B-2] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เอฟเอ วาซ (England FA Vase)
FT 02:45 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-3
2-1
มาร์รีน 1 -0.25
-0.5
FT 02:45 3 [ENG-N PR-17]แอชตัน ยูไนเต็ด 1-2
1-1
กุยเซลีย์[ENG CN-19] 1 2 +0.25
+0.5
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 02:45 4 [8]ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2-2
2-2
ดัลลิช แฮมเลต[5] 1 3 -0.5
-0.25
-0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 02:45 [6]แฮร์โรว์ โบโร่ 1-2
0-1
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] +0
FT 02:45 [4]โกสปอร์ท โบโรห์ 2-0
0-0
วิมบอร์น ทาวน์[22] -1.5
Postp 02:45 [15]ติเวอร์ตัน ทาวน์
เยท ทาวน์[7] -0.25
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 02:45 Biggleswade FC 0-0
0-0
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ +0
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:45 1 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 0-1
0-1
Larne Reserves 1 -0.75
FT 02:45 Portadown Reserves 0-2
0-1
ครูซาเดอร์ส(สำรอง) +1.25
+1.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:50 3 1 CA Villa Alvear 0-1
0-1
San Martin Margarita Belen 1 3 -1.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 03:00 4 1 [17]แกลร์กมงต์ ฟุต 2-2
1-1
ล็องส์[5] 5 +0
+0.25
FT 03:00 2 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-0
0-0
นีซ[4] 2 -1.5
-1.25
FT 03:00 3 [10]โอลิมปิก ลียง 1-2
0-0
แร็งส์[14] 2 -1.25
-1
FT 03:00 2 [3]แรนส์ 1-2
0-2
ลีลล์[12] 1 -0.25
-0.5
FT 03:00 3 1 [13]น็องต์ 0-1
0-1
โอลิมปิก มาร์กเซย[2] 2 +0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 2 [1]เรอัล มาดริด 1-0
1-0
แอธเลติก บิลเบา[8] 3 -1.25
-1
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey)
FT 03:00 2 อลิคันเต้ 0-4
0-2
เรอัล เบติส 1 +4

+5.25
+4.75
FT 03:00 [SPA D34-17]พานาเดอเรีย พูลิโด้(N) 0-4
0-2
เรอัล โซเซียดาด[SPA D1-3] +3.75
FT 03:00 3 [SPA D34-9]ซีดี ซาน โรเก้ 0-3
0-1
มิรานเดส[SPA D2-18] 3 +0.75
+0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 03:00 3 เบลล่า วิสต้า บีบี 0-1
0-0
Liniers Bahia Blanca 2 -0.25
+0
+0.25
FT 03:00 5 Club Deportivo Zoe 3-1
1-1
CSD Jose C Paz 5 -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 03:15 [13]แอสตัน วิลล่า 1-2
0-2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[2] +1.25
+1.5
+1.25
FT 03:15 4 [14]เอฟเวอร์ตัน 1-4
1-2
ลิเวอร์พูล[3] 3 +0.75
+1.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 03:45 1 [2]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 2-2
2-0
เปอร์โต มอนต์[5] 2 -0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:00 1 [(a)-7]Jocoro FC 2-3
1-2
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-1] 1 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 04:00 1 [56]เวเนซุเอลา (ญ)(N) 2-1
0-1
อินเดีย (ญ)[57] 1 -1.75
-2.5
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 04:10 5 1 AD Isidro Metapan Reserves 2-1
0-0
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1 3 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 04:10 1 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) 1-0
0-0
Estudiantes Rio Cuarto Reserves 1 -0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:15 1 [2]คาราคาส เอฟซี 2-0
2-0
โมนาคัส เอสซี[3] 6 -0.25
-0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 04:15 5 [(a)-8]CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-2
2-1
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[(a)-3] 1 4 +0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 04:20 2 EFI Juniors 0-2
0-1
Sportivo Villa Quebrada 4 -0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 05:00 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 0-1
0-0
ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3 -0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 05:00 5 [PAR D1(c)-3]โซล เดอ อเมริกา(N) 2-2
2-1
โอลิมเปีย อาซันซิออง[PAR D1(c)-9] 2 +0.5
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 05:30 3 Garcia Agreda 1-2
0-1
Atletico Bermejo 1 1 -0.5
-0.75
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 05:30 1 Tres Passos RS 0-2
0-0
Gloria RS 3 -0.75
FT 05:30 2 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1-0
1-0
อิมอเร่ อาร์เอส 2 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:55 Teresina AC (w) 14-0
8-0
สกิล เรด(ญ) 2 -4
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 5 [BRA D3A-1]เอสซี เปซานดูปารา 2-2
2-0
เรโม เบเลม[BRA D2-17] 1 4 +0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 2 [6]เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-1
0-1
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[4] 4 +0.25
+0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:00 3 [12]ออโรร่า 1-1
0-0
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์[7] 5 +0
+0.5
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 2 ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 2-0
1-0
เซอราโน พีบี 2 -2.5
-2
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน