ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 2 ธันวาคม 2564ผลบอล 1 ธันวาคม 2564ผลบอล 30 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 29 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 28 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 27 พฤศจิกายน 2564ผลบอล 26 พฤศจิกายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 30 พฤศจิกายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 3 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) |
0-0
0-0 |
เทาโร เอฟซี 1 | +0 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 07:00 | 2 Mario Mendez FC |
1-0
1-0 |
SD Panama Oeste 2 | -0.25 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 3 [B-2]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ |
0-1
0-0 |
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[A-4] 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:30 | [21]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
5-0
3-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 07:30 | [18]ซีเอ พลาเทนเซ่ |
4-2
2-1 |
ซีเอ ฮูราแคน[11] | +0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:40 | 1 [(c)-2]โบโกตา เอฟซี |
1-3
1-0 |
ลาเนรอส เอฟซี[(c)-7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy) | |||||
FT 11:00 | 1 ตริปุระ |
2-0
1-0 |
มณีปุระ | +1.75 | |
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 11:00 | Kerala (W) |
3-1
1-0 |
Uttarakhand FC (W) | - | |
FT 11:00 | Meghalaya (W) |
1-2
1-0 |
Daman Diu (W) | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 13:00 | 1 Persepam Pamekasan |
0-1
0-0 |
Persepon Ponorogo 3 | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 13:15 | 2 เอดีอี เอฟซี |
1-3
1-0 |
เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1 3 | +2 ▼+1.75 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:00 | 3 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) |
1-3
0-1 |
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:00 | [2]เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) |
2-1
1-0 |
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[3] | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 14:15 | Sulut FC |
0-1
0-0 |
Panzer Pegadaian 3 | -0.5 | |
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก) | |||||
FT 14:30 | [4]เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) |
1-2
1-0 |
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] | - | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 15:00 | 2 Jakarta United FC |
2-0
0-0 |
Persitara Jakarta Utara 4 | -0.75 | |
FT 15:00 | 3 PSJS Jakarta Selatan |
0-2
0-2 |
Taruna Persada 2 | -1 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 15:15 | 4 Putra Sinar Giri |
1-1
0-0 |
PS Hizbul Wathan 2 | -1.25 | |
FT 15:15 | Dewa United FC |
0-1
0-0 |
Persekat Tegal | -0.5 | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 15:15 | Kickstart Karnataka FC |
4-1
1-0 |
บียู เอฟซี 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
India Santosh Trophy (India Santosh Trophy) | |||||
FT 15:30 | อรุณาจัล |
0-0
0-0 |
อัสสัม 3 | +0 | |
FT 15:30 | 1 Nagaland |
0-1
0-1 |
มิโซรัม 1 3 | +1.5 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 16:00 | [2]เอฟเค คูจานด์ |
0-0
0-0 |
อิสทิโล ดูชานบี[1] | - | |
อินเดีย หญิง ลีก (India League Women) | |||||
FT 16:00 | Mizoram (W) |
4-0
1-0 |
Madhya Pradesh (W) 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲-1.25 |
|
FT 16:00 | Pondicherry (W) |
0-12
0-7 |
Manipur FC (W) | +4.5 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 16:00 | 1 เกรซิค ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
Bumi Wali FC 3 | -1.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:05 | [11]ออสเตรเลีย(ญ) |
1-1
0-1 |
สหรัฐอเมริกา(ญ)[1] 1 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:00 | [TUR D2-4]บันไดมาสปอร์ |
5-0
2-0 |
ซานลิอูร์ฟาสปอร์[TUR D3LB-5] 2 | -0.75 | |
FT 17:00 | [TUR D1-19]คาซิมปาซ่า |
5-0
1-0 |
Kestel[TUR 3BB-12] 1 | -2 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 17:00 | 4 [7]อลาชเคิร์ต |
1-0
1-0 |
อรารัต เยเรวาน[3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 [29]ตูนิเซีย(N) |
5-1
3-1 |
มอริเตเนีย[103] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | [18]เกาหลีใต้(ญ) |
0-2
0-0 |
นิวซีแลนด์(ญ)[23] | -1.25 ▼-1 |
|
เติร์กเมนิสถาน (เติร์กเมนิสถาน) | |||||
FT 17:00 | [1]เอฟซี อาฮาล |
1-2
1-1 |
เอฟซี แอลติน แอสเซร์[2] | - | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 คาราบัค 2 |
1-1
1-1 |
ซากาตาล่า เอฟเค | - | |
FT 17:00 | คาราบาจโลคบาตัน |
3-2
1-2 |
ซาบาห์ 2 | - | |
FT 17:00 | 1 ซัมกายิต เอฟเค 2 |
0-3
0-2 |
เอฟเค โมอิก บากู | - | |
อินเดีย บังคาลอร์ ซุเปอร์ ดิวิชัน (India Bangalore Super Division) | |||||
FT 17:15 | 2 1 เอ็มอีจี |
0-3
0-2 |
บังคาลอร์ บี 2 | -0.5 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 18:00 | 3 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
2-2
0-2 |
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 [TUR D2-6]อิสตันบูลสปอร์ |
2-3
0-2 |
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[TUR D3BG-7] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 3 [TUR D2-12]เกนเคลอร์บิลิจี้ |
1-1
1-1 |
Mardin BB[TUR 3BC-15] 3 | -1.5 ▼▼▼-0.75 |
|
ซีเรีย คัพ (Syrian Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 1 Ommal Hama |
0-3
0-0 |
Mork 2 | +0.25 | |
FT 18:00 | Efrin |
6-0
2-0 |
Hayjanah SC | -1.75 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1 | +0 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:15 | ศรีวิจาย่า เอฟซี |
1-2
1-1 |
พีเอสเอ็มเอส เมเดน | -0.25 | |
FT 18:15 | เปอร์ซิจับ เจพารา |
0-1
0-1 |
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า | +0 ▲+0.25 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:30 | 2 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) |
0-2
0-0 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 2 | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 ▲▲▲ ▲+2.5 |
|
FT 18:30 | 5 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) |
0-1
0-0 |
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 2 | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 ▼▼+1 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 18:30 | 1 [16]ปาดิสเด เอฟซี |
0-0
0-0 |
ฟาร์ เซปาซี่[11] 1 | +0.25 | |
FT 18:30 | 2 [5]อลูมิเนียม อารัก เอฟซี |
0-0
0-0 |
ซบ อฮัน[9] 2 | -0.25 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:30 | 1 [12]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม |
0-2
0-2 |
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[13] 3 | -0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 1 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย |
0-2
0-0 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] | -0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 [TUR D1-13]อัลเตย์สปอร์ |
4-2
0-2 |
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[TUR D2-16] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 [TUR D2-15]บูร์ซาสปอร์ |
1-1
0-1 |
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[TUR D3LB-15] 4 | -0.75 | |
เซอร์เบียน คัพ (Serbia Cup) | |||||
FT 19:00 | FK Radnicki Novi Belgrad |
1-1
0-1 |
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | [S-9]เอฟซี ดิโมนา |
1-3
1-0 |
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[S-2] 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 [7]รูบิ ชาปิร่า |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา[2] | +0.25 | |
FT 19:00 | [S-12]ฮาโปเอล อิกซาล |
1-3
1-2 |
บีไน ไอลัท[S-17] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 3 [S-8]มัคคาบี้ ยาฟเน่ |
1-0
0-0 |
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม[S-16] 5 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 19:00 | 2 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค |
3-1
0-0 |
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-15] 2 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 |
|
FT 19:00 | 1 [S-10]ชิมชอน เทลลอาวีฟ |
3-0
1-0 |
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-14] 2 | -0.5 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 19:00 | 3 [58]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) |
1-0
1-0 |
มอลตา(ญ)[93] | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 19:00 | มอนเตเนโกร (ยู 16) |
1-1
0-0 |
ตุรกี (ยู 16) | - | |
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 Kedus Giorgis |
1-1
0-1 |
Sidama Bunna 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League) | |||||
FT 19:00 | มบารารา ซิตี้ |
1-0
1-0 |
เอสซี วิลล่า | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 19:00 | Onduparaka FC |
1-1
1-1 |
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1 | +0.75 | |
FT 19:00 | โทโร ยูไนเต็ด |
2-4
2-2 |
defense forces | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 URA Kampala |
0-0
0-0 |
ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 19:00 | 2 Wakiso Giants FC |
4-2
2-2 |
ไบร์ท สตาร์ | -0.5 | |
FT 19:00 | 1 Busoga United |
0-1
0-0 |
Arua Hill SC 1 | +0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 5 2 บานฟิลด์(สำรอง) |
1-0
1-0 |
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 3 | -1.25 | |
FT 19:00 | 3 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) |
0-2
0-1 |
โคลอน (สำรอง) | +0 | |
FT 19:00 | 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) |
1-2
0-1 |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | 4 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) |
0-2
0-0 |
ติเกร (สำรอง) 1 4 | +0.75 | |
Indonesia Liga 3 (Indonesia Liga 3) | |||||
FT 19:00 | 2 1 Persekabpas Pasuruan(N) |
0-1
0-1 |
เปอซาตู ทูบัน 3 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:05 | 2 [8]อัล-ไดรห์ |
2-4
1-1 |
Al Sahel[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 19:20 | [14]อัล โอลูบัช |
1-0
0-0 |
อัล-อดาลห์[2] | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก (Persian Gulf Pro League) | |||||
FT 19:30 | 1 [8]ฟูแลด ครูเซสตัน |
0-0
0-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[10] 4 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:30 | 2 [S-11]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน |
1-2
1-2 |
MS Ironi Kuseife[S-18] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:30 | [S-4]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-1] | -0.25 | |
FT 19:30 | 1 [9]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา |
0-1
0-0 |
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[4] 1 | +0 | |
FT 19:30 | 2 [12]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี |
5-0
3-0 |
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[6] 1 | +0.5 | |
FT 19:30 | 2 1 [8]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา |
0-0
0-0 |
Hapoel Bueine[3] 3 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 19:30 | 2 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 19:30 | กัวเนีย (เยาวชน) |
3-2
3-1 |
Maracana U20 1 4 | -1.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 19:35 | 5 [5]โอฮูด มีดินา |
3-2
2-1 |
อัล คาลีจ[1] 1 | -0.25 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 19:45 | 4 [12]ซีเอ ริเวอร์เพลท |
4-2
1-0 |
วิลล่า เอสปาโนลา[16] 5 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
England Reserves League (England Reserves League) | |||||
FT 19:58 | 1 มอร์แคมบ์(สำรอง) |
1-1
0-1 |
Preston (R) | +0.5 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
2-1
1-0 |
โบเตฟ วราตซา[12] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:00 | อัล อัคห์ดาร์ |
2-0
1-0 |
Altai Phoenix | - | |
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 2 [MAS SL-6]กัวลา ลัมเปอร์(N) |
2-0
0-0 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม[MAS SL-1] 1 | +1.25 | |
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 20:00 | [B-3]โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) |
1-2
1-0 |
เวเจิล (สำรอง)[B-2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
Cancel 20:00 | [A-4]โคเปนเฮเกน (สำรอง) |
|
ลิงบี้(สำรอง)[A-3] | - | |
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [75]อิรัก(N) |
1-1
0-0 |
โอมาน[78] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
รวันดา พรีเมียร์ลีก (Rwanda National League) | |||||
FT 20:00 | 3 Musanze FC |
2-1
2-1 |
กอริลล่าเอฟซี 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | [1]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) |
2-0
2-0 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[8] 2 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
FT 20:00 | 2 [11]วัตฟอร์ด (ยู 23) |
1-4
1-2 |
อิปสวิช (ยู 23)[7] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 3 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี |
1-1
0-0 |
โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 20:00 | 1 1 Santa Barbara U20 |
2-1
0-1 |
Belavistense U20 1 3 | -0.75 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 20:00 | Real Tomayapo Reserves |
2-3
0-2 |
Nacional Potosi Reserves 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 20:30 | Al Khmes |
0-1
0-0 |
อัล ซาวิ เอ | - | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 20:30 | เพอเซอแรง เซอแรง |
1-0
0-0 |
เปอร์เซรู เซรุย | +0 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:30 | 2 [6]มิลล์วอลล์(ยู 23) |
1-1
0-0 |
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[3] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 1 [4]บาหลี ยูไนเต็ด(N) |
5-0
2-0 |
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[18] 1 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 [9]เอฟเค เซนิก้า |
2-2
1-1 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [TUR D1-6]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
1-1
1-1 |
โบดรุมสปอร์[TUR D3BG-6] 3 | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 21:00 | 4 [79]บัลแกเรีย (ญ) |
1-4
0-3 |
เซอร์เบีย(ญ)[41] 1 | +2.25 ▲▲▲+3 |
|
FT 21:00 | 6 [78]อาเซอร์ไบจาน (ญ) |
1-0
1-0 |
มอนเตเนโกร(ญ)[98] 3 | +1.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 Maccabi Tel Aviv U19 |
2-3
1-3 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1 | +0 | |
FT 21:00 | 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) |
5-0
4-0 |
Ironi Nesher U19 2 | -0.5 | |
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก (Indian Super League) | |||||
FT 21:00 | [2]เดลี ไดนามอส(N) |
6-4
3-1 |
อีสต์ เบงกอล[10] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Holland Reserve League (Holland Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 3 1 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) |
3-2
1-1 |
Heerenveen U21 2 | -1.5 | |
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 21:00 | Township Rollers |
5-0
1-0 |
BR Highlanders | -2.25 ▲-2.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 21:25 | 4 [17]อัล-นาดห์ฮา(N) |
1-1
1-0 |
Al-Ameade[19] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 1 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) |
2-1
1-0 |
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 | -1.75 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 22:00 | 6 [CRO D1-5]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
2-2
1-1 |
อิสทรา 1961 พูลา[CRO D1-8] 4 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 22:00 | 2 [SPA D35-18]CD Marchamalo |
0-1
0-0 |
เรอัล บายาโดลิด[SPA D2-5] 2 | +2.25 | |
FT 22:00 | 4 1 [SPA D32-18]ซีดี คายอน |
0-2
0-0 |
ฮูเอสก้า[SPA D2-14] | +1.75 ▲▲+2.25 ▼▼+1.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:00 | 2 [69]ตุรกี (ญ) |
3-2
0-2 |
อิสราเอล(ญ)[71] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 3 [115]โคโซโว (ญ) |
1-3
1-2 |
แอลเบเนีย(ญ)[75] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League) | |||||
FT 22:00 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ |
2-1
0-0 |
จิมมา อบา จิฟาร์ 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) |
1-0
1-0 |
บราก้า(ยู 19) 4 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า |
2-1
1-0 |
สลาเวีย โซเฟีย[5] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 22:30 | 3 [15]ไอโรนี่ เนเชอร์ |
2-0
1-0 |
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[16] 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:30 | [26]โคลัมเบีย(ญ) |
1-0
0-0 |
อุรุกวัย (ญ)[73] | -1.5 ▼▼-1 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 22:30 | 3 [3]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
1-2
1-1 |
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[18] 6 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 22:30 | SOL FC Abobo |
2-0
1-0 |
ยูเอสซี บัสซาม 1 | +0 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 22:59 | [TUR D1-9]อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
5-0
5-0 |
เซริก เบเลดิเยสปอร์[TUR D3BG-12] 1 | -1.5 | |
ลิเบีย พรีเมียร์ ลีก (Libyan Premier League) | |||||
FT 22:59 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ |
2-0
2-0 |
อัล-ตาฮัดดี้ | - | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:59 | 1 [54]โครเอเชีย(ญ) |
4-0
2-0 |
มอลโดวา (ญ)[97] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 22:59 | 2 อาซาม เอฟซี |
1-0
0-0 |
มทิปวา ชูการ์ 1 | -0.75 ▲-1 |
|
Botswana Premier League (Botswana Premier League) | |||||
FT 22:59 | 2 BDF XI |
2-1
0-0 |
Gaborone United | +0.25 | |
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament) | |||||
Cancel 23:00 | อิสราเอล(ยู 17) |
|
สเปน (ยู17) | - | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 23:30 | 1 [42]โรมาเนีย(ญ) |
0-5
0-1 |
อิตาลี(ญ)[14] 1 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 23:30 | [106]ลิธัวเนีย (ญ) |
0-7
0-6 |
สวิตเซอร์แลนด์(ญ)[20] | +3.25 ▲▲▲ ▲+4.25 |
|
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 23:30 | 3 [51]กาตาร์ |
1-0
0-0 |
บาห์เรน[90] 3 | -1 | |
ผลฟุตบอลวัน 1 ธันวาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]เครโมเนเซ่ |
1-1
0-0 |
โฟรซิโนเน่[7] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [1]ปิซ่า |
1-1
1-0 |
เปรูจา[9] 1 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 00:00 | 2 [POL D1-4]โคโรน่า คีลเซ่ |
1-2
1-0 |
โกลนิค เลชน่า[POL PR-18] 4 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [12]มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า |
1-1
1-1 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า[6] 2 | -0.25 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:00 | 1 [44]ฮังการี(ญ) |
4-2
3-0 |
ยูเครน(ญ)[31] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [126]ไซปรัส (ญ) |
0-4
0-3 |
ไอซ์แลนด์(ญ)[16] | +3.75 ▲▲▲+4.5 ▲+4.75 |
|
FT 00:00 | [15]เดนมาร์ก(ญ) |
3-1
0-0 |
รัสเซีย(ญ)[24] | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 00:00 | 3 [49]สโลวีเนีย(ญ) |
0-0
0-0 |
กรีซ(ญ)[64] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 2 Molino Viejo |
0-0
0-0 |
CD Los Del Sur 3 | +0 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 00:30 | [6]ฟิออเรนติน่า |
3-1
3-1 |
ซามพ์โดเรีย[15] 3 | -0.75 | |
FT 00:30 | [4]อตาลันต้า |
4-0
2-0 |
เอซี เวนิช[16] 1 | -2 ▼▼-1.5 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 [CRO D1-6]เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
3-6
1-1 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[CRO D1-4] | +0.5 ▲+0.75 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 00:30 | 3 [SPA D32-15]นาซาร่า |
0-1
0-1 |
อันดอร์ราซีเอฟ[SPDRFEFB-7] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:30 | 4 1 [10]มัคคาบี้ เนทันย่า |
0-1
0-1 |
แอชดอด เอ็มเอส[7] 6 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 00:30 | 3 [S-13]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา |
2-3
1-2 |
มัคคาบี้ ชารายิม[S-6] 2 | +0 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 00:30 | 3 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
3-0
1-0 |
บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 5 | -0.75 | |
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 01:00 | 2 CD Laguna |
0-7
0-4 |
กรานาดา ซีเอฟ 1 | +3 | |
FT 01:00 | 4 Unami CP |
0-3
0-0 |
อลาเบส 2 | +3.5 ▲+3.75 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | Victoria CF(N) |
0-8
0-4 |
บียาร์เรอัล | +5.5 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [TUR D1-11]อันตัลยาสปอร์ |
4-0
1-0 |
อาเหม็ดสปอร์[TUR D3LB-4] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 01:00 | 5 [9]ทีเอสวี 1860 มิวนิค |
1-3
0-2 |
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[2] 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 1 [19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส |
0-2
0-2 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:00 | 3 [30]โปรตุเกส(ญ) |
1-3
1-3 |
เยอรมนี(ญ)[3] 1 | +2 | |
FT 01:00 | [2]สวีเดน(ญ) |
3-0
1-0 |
สโลวะเกีย(ญ)[45] 1 | -2.75 ▲-3 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | [81]โมร็อกโก (ญ) |
2-0
0-0 |
เซเนกัล (ญ)[87] 1 | - | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | Boca Junior SE U20 |
1-6
0-2 |
EC Bahia U20 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) |
4-0
0-0 |
Jacob AL U20 | -2.5 ▼▼▼ ▼-1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 01:00 | 3 2 [B-15]SC Eltersdorf |
1-3
0-1 |
เอฟซี เมมมินเก้น[B-14] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 [2]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 |
1-3
1-1 |
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[1] 1 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ลีก 1 ไอวอรีโคสต์ (Ivory Coast Premier Division) | |||||
FT 01:00 | 2 Societe Omnisports De L'Armee |
1-0
1-0 |
CO Korhogo 2 | -1 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 01:15 | 3 1 [3]ฮาโปเอล เบนายซัคนิน |
2-0
2-0 |
เบต้าเยรูซาเล็ม[9] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 01:30 | 1 [ROM D1-10]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) |
1-2
0-2 |
เซ็บซี่[ROM D1-11] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament) | |||||
Cancel 01:30 | อังกฤษ(ยู 17) |
|
โปรตุเกส(ยู 17) | - | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 01:45 | 1 [17]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส |
2-4
0-2 |
ฮาโปเอล อิกซาล[18] | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 [10]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี |
1-1
0-0 |
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[1] 1 | +0.75 | |
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 02:00 | 1 [SPA D33-1]เตรูเอล |
0-1
0-1 |
เอดี อัลคอร์ค่อน[SPA D2-22] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [SPA D31-18]ยูซี เซียราส |
0-1
0-1 |
สปอร์ติ้ง กิฆอน[SPA D2-13] 1 | +2.75 | |
FT 02:00 | 1 [SPA D32-1]Rio Sports(N) |
0-2
0-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[SPA D2-9] 1 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 02:00 | [ENG L1-1]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
พอร์ทเวล[ENG L2-5] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 02:00 | [ENG L1-13]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
1-0
1-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-22] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [ENG L1-15]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
2-1
2-1 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | [ENG L2-1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
1-1
0-0 |
เชลซี(ยู21)[ENG U21A-5] 2 | +0 | |
FT 02:00 | 2 [ENG L1-16]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
วอลซอลล์[ENG L2-14] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [ENG L2-22]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-18] 3 | +0.25 | |
FT 02:00 | 1 [ENG L2-8]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
0-0
0-0 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-6] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
Cancel 02:00 | [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา |
|
อารากัว เอฟซี[C-4] | - | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 02:00 | 1 [122]ลักเซมเบิร์ก (ญ) |
0-8
0-4 |
ออสเตรีย(ญ)[21] | +3.75 ▲▲▲ ▲+4.75 |
|
FT 02:00 | [8]อังกฤษ(ญ) |
20-0
8-0 |
ลัตเวีย (ญ)[102] 1 | -8.75 | |
FT 02:00 | [33]ไอร์แลนด์(ญ) |
11-0
4-0 |
จอร์เจีย (ญ)[123] 1 3 | -2.75 ▲▲-3.25 ▲▲-3.75 |
|
Arab Nations Cup (Arab Nations Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [70]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(N) |
2-1
2-0 |
ซีเรีย[85] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:00 | 2 [50]ปารากวัย (ญ) |
4-2
2-1 |
เปรู (ญ)[66] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 02:00 | 1 FC Hagen/Uthlede |
1-0
0-0 |
TB Uphusen 2 | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:25 | 4 [19]วิเชนซ่า(N) |
2-3
0-1 |
เบเนเวนโต้[4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:30 | 1 [20]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
นอริช ซิตี้[18] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 02:30 | [5]มอนซ่า 1912 |
4-1
3-0 |
โคเซนซ่า 1914[16] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 02:30 | 3 [15]สปอล |
1-3
1-1 |
เลชเช่[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:30 | 4 [20]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี |
2-0
1-0 |
อาเลซซานเดรีย[17] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:30 | 2 [10]เรจจิน่า |
1-2
1-1 |
อัสโคลี่[6] 5 | -0.25 | |
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 02:30 | 4 [SPDRFEFB-12]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
2-0
0-0 |
ซาบาเดย์[SPDRFEFB-18] 1 7 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 02:30 | 3 [10]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
0-0
0-0 |
บอสตัน ริเวอร์[7] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 02:30 | [19]เบลเยียม(ญ) |
4-0
3-0 |
โปแลนด์(ญ)[29] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 02:30 | 3 [9]ราบัตอาแจ็กซ์ |
2-7
0-3 |
ซาน กวานน์ เอฟซี[7] 3 | +1.25 | |
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 02:45 | 4 1 [5]มาเธอร์เวลล์ |
1-0
1-0 |
ดันดี ยูไนเต็ด[4] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 02:45 | 1 [20]ซาแลร์นิตาน่า |
0-2
0-1 |
ยูเวนตุส[7] 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 02:45 | 3 [10]เวโรน่า |
0-0
0-0 |
กาญารี่[19] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:45 | [ENG L2-3]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ |
2-1
0-1 |
แบรดฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-12] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 02:45 | 3 [BEL D1-14]เซอแร็ง ยูไนเต็ด |
3-3
2-2 |
อันเดอร์เลชท์[BEL D1-6] | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 02:45 | 2 [ENG L2-4]สวินดอน ทาวน์ |
1-2
1-2 |
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG L2-18] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [ENG L2-6]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-21] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 3 [ENG L1-14]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
1-1
1-0 |
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-2] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 02:45 | 3 1 โคฟ เรนเจอร์ |
5-1
4-1 |
กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) 2 | -1 | |
FT 02:45 | [SCO CH-3]อินเวอร์เนสส์ |
0-0
0-0 |
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-2] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 02:45 | 2 [SCO CH-8]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
2-3
0-0 |
คิลมาร์น็อค[SCO CH-1] 3 | +0.5 ▼▼▼-0.25 ▼+0 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 02:45 | 1 1 [7]เร็กซ์แฮม |
0-2
0-0 |
เยโอวิล ทาวน์[11] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 02:45 | 1 [6]ครูซาเดอร์ |
2-0
1-0 |
พอร์ทาดาวน์[11] 2 | -2 ▼-1.75 ▲▲-2.25 |
|
FT 02:45 | 1 [12]วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ |
1-2
1-2 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[7] 1 | +0.5 | |
FT 02:45 | [2]ลินฟีลด์ เอฟซี |
2-0
0-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส[8] 2 | -1.5 ▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
FT 02:45 | 2 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
0-2
0-0 |
เกล็นนาโวน ลูร์กัน[9] 6 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 02:45 | [5]ลาร์นเอฟซี |
1-1
0-1 |
คลิฟตันวิลล์[1] | -0.5 | |
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 02:45 | 2 [ENG CN-15]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี |
1-1
1-0 |
ดาร์ลิงตัน[ENG CN-11] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:45 | 1 [ENG-N PR-5]ไวท์บี้ ทาว์น |
0-1
0-0 |
นานท์วิช ทาวน์[ENG-N PR-20] | -0.75 | |
FT 02:45 | 3 Liversedge |
1-3
0-2 |
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | มัตล็อค ทาวน์ |
3-2
2-1 |
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 02:45 | [ENG CN-10]สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
0-0
0-0 |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[ENG CN-2] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:45 | 1 [ENG CN-17]ฟาสเลย์ เซลติก |
1-0
1-0 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[ENG-N PR-12] | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 02:45 | [9]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[14] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เนชันนัลลีก เซาท์ (National league South) | |||||
FT 02:45 | 2 [18]ทอนบริดจ์ แองเจิล |
0-0
0-0 |
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[6] 1 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 02:45 | 3 [2]อ็อกฟอร์ด ซิติ้(N) |
1-0
1-0 |
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[3] 1 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 02:45 | 2 [13]เฮนดอน |
3-0
0-0 |
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 02:45 | 1 สเตนส์ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
บาซิงสโตค ทาวน์ | +2 ▲+2.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 02:45 | [15]ฮอร์สแฮม |
2-0
1-0 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[17] 1 | -0.75 | |
FT 02:45 | [18]โบเวร์ส พิทซี |
1-1
1-0 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[20] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:45 | 5 [14]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
1-2
0-2 |
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[11] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:45 | 3 [13]เมอร์สทัมเอฟซี |
2-2
2-1 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[6] 3 | +0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:45 | 4 1 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
0-2
0-1 |
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[6] 5 | +1 ▲▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 02:45 | [19]มอร์เพธ ทาวน์ |
2-1
1-1 |
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[10] | +0 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 02:45 | เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ |
1-1
0-0 |
เทมส์ ยูไนเต็ด | +0.25 | |
FT 02:45 | 2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด |
2-0
0-0 |
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | -0.5 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 02:45 | 4 เบลเปอร์ทาวน์ |
4-0
0-0 |
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | -1.5 | |
Southern League Cup (Southern League Cup) | |||||
FT 02:45 | 2 ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
1-2
0-0 |
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | +0.25 | |
FT 02:45 | 1 รอยสตัน ทาวน์ |
2-1
0-0 |
เซนต์ นิออท ทาวน์ 2 | -1.25 | |
FT 02:45 | รูเชล โอลิมปิค |
2-0
1-0 |
บรอมส์โกรฟ 2 | -1.5 | |
FT 02:45 | 2 วอลตัน แคชชวลส์ |
2-1
1-0 |
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 3 | +1 | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 02:45 | 3 CA Juventud de Puerto Tirol |
1-2
0-1 |
Don Orione 3 | -0.5 | |
ยิบรอลตาร์เนชันแนลลีก (Gibraltar Premier Division) | |||||
FT 02:45 | 2 เอฟซี ลินคอล์น |
3-0
1-0 |
มอนส์คัลปีเอสซี 1 3 | -2 ▲▲▲ ▲-3 ▼-2.75 |
|
England Ryman Cup (England Ryman Cup) | |||||
FT 02:45 | 1 Basildon United |
2-3
0-2 |
รอมฟอร์ด | -1.5 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 02:45 | [13]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
2-2
1-1 |
แทมเวิร์ธ[9] | +0 | |
FT 02:45 | [3]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
4-1
1-1 |
Hednesford Town[10] 1 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 02:45 | [15]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
4-2
3-0 |
นูเนียตัน โบโรห์[18] 1 3 | -0.25 | |
FT 02:45 | 4 [6]อัลเวเชิร์ช |
5-1
5-0 |
สตัวร์บริดจ์[16] 1 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 02:50 | 1 คิลเมส(สำรอง) |
2-1
1-0 |
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 3 | -0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 03:00 | 2 [22]ซาน ลอเรนโซ่ |
1-0
1-0 |
ซาร์เมียนโต้[20] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Spanish Copa Del Rey (Spanish Copa Del Rey) | |||||
FT 03:00 | 4 1 [SPDRFEFA-9]บาดาโฮซ |
0-3
0-1 |
ซีดี อัลโคยาโน่[SPDRFEFB-4] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 03:00 | 1 [SPA D33-13]ซีดี เอโบร(N) |
0-5
0-2 |
เซลต้า บีโก้[SPA D1-13] | +2.5 ▼+2.25 ▲+2.5 |
|
FT 03:00 | 3 [SPDRFEFB-3]อัลบาเซเต้ |
1-1
0-1 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[SPDRFEFA-8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 03:00 | 2 [SPA D35-12]อคูลัส ซีเอฟ |
1-1
0-1 |
อัลเมเรีย[SPA D2-1] 1 | +2.25 ▼▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 03:00 | 2 [SPA D34-7]ซีดี มอนติโฆ่ |
0-1
0-0 |
บูร์โกส ซีเอฟ[SPA D2-15] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 03:00 | 5 1 CFJ Mollerussa |
1-5
1-1 |
เกตาเฟ่ 1 | +3.75 ▼▼+3.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 03:00 | 1 [10]สเปน(ญ) |
8-0
3-0 |
สกอตแลนด์(ญ)[22] | -2.5 ▲▲-3 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 03:00 | 2 [65]เอกวาดอร์ (ญ) |
2-2
2-2 |
อาร์เจนตินา (ญ)[35] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 03:10 | 1 [5]ฝรั่งเศส(ญ) |
2-0
1-0 |
เวลส์ (ญ)[34] 1 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 1 [4]สปอร์ติ้ง บราก้า |
4-1
2-0 |
วิเซล่า[15] | -1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 03:15 | 5 [15]ลีดส์ ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
คริสตัล พาเลซ[12] 3 | -0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 04:00 | [111]สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) |
1-1
0-1 |
ตรินิแดดและโตเบโก (ญ)[70] 1 | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 04:10 | 1 [W-4]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส(N) |
4-0
2-0 |
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 05:00 | 3 [15]ยูเวนตูเด้ |
1-0
1-0 |
บรากันติโน้[5] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:00 | 4 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ |
1-2
1-1 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 5 | +0 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 05:00 | Atletico Tembetary |
0-2
0-1 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 2 | +1.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 1 [6]โบคา จูเนียร์ส |
0-0
0-0 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[19] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 05:30 | 1 [28]เม็กซิโก (ญ) |
0-0
0-0 |
แคนาดา(ญ)[6] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 05:30 | 2 ASEEV |
2-2
0-0 |
Cerrado EC 3 | +0.25 ▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 6 [2]ฟลาเมงโก |
2-1
1-0 |
ซิเอร่า[8] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |